LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 12/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 12/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHQG

13:30 - Zenit vs Uzbekistan -

AUSA

15:05 - [2] Macarthur FC vs Adelaide Utd [5] - 1/2 -

UKRU21

17:00 - [9] Zorya U21 vs Desna U21 [11] -

UKRU21

17:00 - [10] Kolos Kovalivka U21 vs Shakhtar Donetsk U21 [2] -

UKRU21

18:00 - [1] Dinamo Kiev U21 vs Olimpik Donetsk U21 [14] -

FINC

19:00 - [B-1] Inter Turku vs IFK Mariehamn [B-4] - 1 1/4 -

KSAA

19:45 - [8] Al Faisaly (KSA) vs Al Wehda (KSA) [11] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [16] H. Petah Tikva vs Hapoel R. Gan [8] -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Raanana vs Hapoel Jerusalem [1] -

ISRB

20:00 - [4] Beitar TA Ramla vs HR Letzion [6] -

ISRB

20:00 - [11] Hapoel Afula vs Hapoel Acre [10] -

ISRB

20:00 - [14] Kafr Qasim vs Hapoel Iksal [3] -

ISRB

20:00 - [13] Hapoel Umm Al Fahm vs INR HaSharon [5] -

ISRB

20:00 - [2] Hapoel Nof HaGalil vs Ahi Nazareth [9] -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Kfar Shalem vs Sektzia Nes Tziona [7] -

OMAA

20:10 - [8] Al Nahda (OMA) vs Rustaq Club [7] -

GHCLB

20:30 - Neftekhimik Nizh vs FC Telavi -

SRBA

20:30 - [17] Napredak vs Javor Ivanjica [13] -

SRBA

20:30 - [5] Spartak Subotica vs OFK Backa [20] -

SRBA

20:30 - [6] Proleter NS vs Zlatibor Cajetina [18] -

SRBA

20:30 - [7] Backa Topola vs FK Rad [15] -

UKRU21

20:30 - [12] FC Mynai U21 vs FC Lviv U21 [5] -

ALGA

20:30 - [9] USM Alger vs Ain M'lila [6] - 3/4 -

OMAA

20:35 - [9] Al Ittihad (OMA) vs Nizwa Club [12] -

GHCLB

21:00 - Malmo vs Mjallby AIF -

ALGA

21:00 - [15] USM Bel Abbes vs Paradou AC [8] +1/2 -

ALGA

21:00 - [4] MC Oran vs US Biskra [17] - 3/4 -

GHCLB

21:30 - Krylya Sovetov vs Borac Banja Luka -

ALBA

22:00 - [3] Teuta Durres vs Skenderbeu [10] - 1 1/4 -

EGYA

22:00 - [15] Tala'ea Al Jaish vs Semouha Club [9] +0 -

HLB

22:30 - [18] AZ Alkmaar U21 vs Utrecht U21 [14] +0 -

HLB

22:30 - [3] NAC Breda vs Eindhoven [13] - 1 -

BULA

22:30 - [12] Botev Plovdiv vs Arda Kardzhali [4] +1/4 -

SRBA

22:30 - [2] Partizan vs Novi Pazar [14] -

KSAA

22:30 - [12] Al Raed vs Al Baten [10] - 1/4 -

OMAA

22:45 - [10] Oman Club vs Al Suwaiq [5] -

GHCLB

22:59 - AIK Solna vs Elfsborg -

TNKA

22:59 - [16] Rizespor vs Erzurum BB [18] - 1/4 -

TNKB

22:59 - [17] Osmanlispor vs Altinordu SK [4] +0 -

OMAA

23:50 - [4] Nasr Salalah vs Muscat Club [14] - 3/4 -

CROA

00:00 - [7] NK Varazdin vs Lok. Zagreb [9] +0 -

SLOA

00:00 - [1] Maribor vs NK Bravo [6] -

SLOA

00:00 - [10] Gorica vs Koper [5] -

CZEA

00:00 - [3] Slovacko vs Teplice [14] - 1 -

DENB

00:00 - [11] Kolding IF vs Helsingor [4] +0 -

DUB

00:30 - [2] Holstein Kiel vs Wurzburger [18] - 3/4 -

DUB

00:30 - [8] Hannover 96 vs Paderborn 07 [10] - 1/4 -

SRBA

00:30 - [3] Cukaricki vs Vojvodina [4] - 1/4 -

AUTB

00:30 - [15] Rapid Wien II vs SKU Amstetten [8] +1/2 -

AUTB

00:30 - [2] Liefering vs Aust Lustenau [11] - 3/4 -

AUTB

00:30 - [16] Austria Wien II vs Blau Weiss Linz [3] +0 -

HLA

00:45 - [14] RKC Waalwijk vs Emmen [18] - 1/4 -

ICELC

01:00 - [D-4] Trottur Rey. vs Fjolnir [D-3] -

RMNA

01:00 - [9] Arges Pitesti vs Viitorul C. [11] +1/4 -

DENB

01:00 - [1] Viborg vs Fredericia [7] - 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-3] Zamalek SC vs MC Alger [Bang D-2] -

CAFCL

02:00 - [Bang A-2] AS Vita Club vs Simba SC [Bang A-1] -

ANHU23

02:00 - [1-3] Man Utd U23 vs Arsenal U23 [1-10] -

HUNA

02:00 - [8] Ujpest vs Diosgyori [12] - 1/4 -

ICELC

02:00 - [D-1] Breidablik vs Leiknir Rey. [D-6] -

ICELC

02:00 - [A-4] Afturelding vs Vik. Olafsvik [A-6] -

ICELC

02:00 - [B-1] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [B-2] -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Stade L. Ouchy [5] +1/2 -

TSB

02:00 - [3] Thun vs Grasshoppers [1] - 1/4 -

AUTB

02:25 - [5] Wacker Innsbruck vs Vorwarts Steyr [14] - 1 -

DUA

02:30 - [2] Leipzig vs Augsburg [13] - 2 -

POLA

02:30 - [5] Slask Wroclaw vs Wisla Krakow [11] +1/4 -

ANHB

02:45 - [15] Blackburn Rovers vs Preston North End [14] - 1/2 -

ITA

02:45 - [12] Bologna vs Benevento [15] - 1/2 -

SCOB

02:45 - [5] Queen of South vs Hearts [1] +1 3/4 -

BIA

02:45 - [6] OH Leuven vs Kortrijk [13] +0 -

TBNA

03:00 - [11] Celta Vigo vs Elche [19] - 1 -

TBNB

03:00 - [18] Sabadell vs Zaragoza [21] +0 -

ITB

03:00 - [3] Monza vs Pisa [9] - 1 -

URUA

03:00 - [10] CA Progreso vs Defensor SC [9] +0 -

BDNA

03:30 - [16] Famalicao vs Belenenses [10] - 1/4 -

COLA

04:00 - [17] Pereira vs Patriotas [12] - 1/2 -

ARGA

05:15 - [A-5] Banfield vs Racing Club [A-11] - 1/4 -

COLA

06:00 - [19] Alianza Petrolera vs Once Caldas [16] - 1/4 -

NZLA

07:00 - [2] Team Wellington vs Eastern Suburbs (NZL) [6] - 1/2 -

ARGA

07:30 - [A-4] C. Cordoba SdE vs Colon [A-1] +0 -

ARGA

07:30 - [B-5] Union Santa Fe vs Atletico Tucuman [B-9] - 1/4 -

COLA

08:05 - [18] Boyaca Chico vs America Cali [13] +1/2 -

MEXA

08:30 - [5] Puebla vs Juarez [14] +0 -

MEXA

10:06 - [7] Club Tijuana vs Club Leon [15] +1/4 -

MEXA

10:30 - [12] Mazatlan FC vs San Luis [8] - 1/4 -

AUSA

15:00 Hoãn [5] Adelaide Utd vs Western United [8] -

AUSA

15:00 Hoãn [5] Adelaide Utd vs Wellington Phoenix [11] -

GHCLB

15:30 Hoãn Krylya Sovetov vs Shakhter Kar. -

GHCLB

15:30 Hoãn Nizhny Novgorod vs Kuban -

GHCLB

18:00 Hoãn Pyunik vs Zenit -

ANHU23

19:00 Hoãn [1-4] Tottenham U23 vs Everton U23 [1-5] -

ANHU23

19:00 Hoãn [1-8] Liverpool U23 vs Brighton U23 [1-9] -

ANHU23

20:00 Hoãn [2-8] Fulham U23 vs Newcastle U23 [2-12] -

ALGA

21:00 Hoãn [10] MC Alger vs ASO Chlef [14] -

ALGA

21:00 Hoãn [7] CR Belouizdad vs WA Tlemcen [11] -

ALGA

21:00 Hoãn [5] JS Kabylie vs CS Constantine [16] -

ALGA

21:00 Hoãn [2] JS Saoura vs ES Setif [1] -

FINC

00:15 Hoãn [D-2] MP Mikkeli vs Klubi 04 Helsinki [D-4] +1/4 -

NIRA

00:30 Hoãn [4] Larne vs Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 -

GHCLB

00:35 Hoãn Trans Narva vs Kuressaare -

DUC3

01:00 Hoãn [16] Vik.Koln vs Meppen [13] - 1/2 -

NIRA

01:00 Hoãn [12] Portadown FC vs Cliftonville [5] +1 1/4 -

ANHU23

02:00 Hoãn [2-6] Aston Villa U23 vs Wolves U23 [2-3] -

Lịch bóng đá trong ngày 12/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 12/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 27 21 51
3 Leicester City 27 15 50
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 27 12 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 25 11 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 27 -16 29
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 27 -12 23
19 West Brom 27 -36 17
20 Sheffield Utd 27 -27 14