LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 13/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UKRU21

17:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Inhulets Petrove U21 [13] -

UKRU21

17:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs Vorskla U21 [7] -

THA

17:00 - [5] Bangkok Utd vs Ratchaburi [8] - 1 -

GHCLB

17:30 - GKS Tychy vs Puszcza Nie. -

BULA

17:30 - [13] Botev Vratsa vs Beroe [5] +3/4 -

TNKA

17:30 - [15] Kayserispor vs Ankaragucu [19] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [10] Bandirmaspor vs Istanbulspor AS [3] +1/4 -

TNKB

17:30 - [11] Umraniyespor vs Eskisehirspor [18] - 1 3/4 -

ITB

18:00 - [4] Salernitana vs Vicenza [13] +0 -

BDNB

18:00 - [3] Academica Coim vs Cova Piedade [13] - 3/4 -

HLA

18:00 - [6] Groningen vs Zwolle [12] - 1/4 -

HLB

18:00 - [5] Go Ahead Eagles vs Telstar [9] - 1/2 -

ICELC

18:00 - [B-3] Hafnarfjordur vs Kordrengir [B-5] -

FINC

18:00 - [C-1] KuPS vs SJK Seinajoki [C-2] - 1/2 -

FINC

18:00 - [E-3] TPS Turku vs MuSa Pori [E-5] - 3/4 -

UKRU21

18:00 - [8] Mariupol Youth vs Oleksandria U21 [3] -

THA

18:00 - [2] Buriram Utd vs BG Pathum United [1] +0 -

ITA3

18:30 - [A-10] Albinoleffe vs Juventus U23 [A-7] -

ICELC

18:30 - [A-3] HK Kopavogur vs UMF Grindavik [A-5] -

IRNA

18:30 - [11] Naft M. Soleyman vs Aluminium Arak [5] -

IRNA

18:30 - [16] Machine Sazi vs Sanat Naft [6] -

THA

18:30 - [10] Police Tero FC vs Port FC [3] +3/4 -

FINC

18:45 - [A-1] Helsinki vs HIFK [A-2] - 1 1/4 -

DUB

19:00 - [12] Jahn Regensburg vs Fort.Dusseldorf [7] +1/4 -

DUB

19:00 - [16] Sandhausen vs Karlsruher [5] +1/4 -

DUB

19:00 - [6] Heidenheim vs Erzgebirge Aue [9] - 1/2 -

DUB

19:00 - [4] Hamburger vs Greuther Furth [3] - 1/2 -

AZEA

19:00 - [4] Sumqayit vs Səbail FK [6] +0 -

ICELC

19:00 - [C-4] IA Akranes vs UMF Selfoss [C-6] -

ICELC

19:00 - [C-1] Stjarnan vs Vestri [C-5] -

FINC

19:00 - [A-3] Lahti vs KTP Kotka [A-4] - 1/2 -

UKRA

19:00 - [12] FC Mynai vs FC Lviv [14] - 1/2 -

UKRA

19:00 - [3] Zorya vs Desna Chernigiv [5] - 1/4 -

IRNA

19:00 - [15] Nassaji Mazandaran vs Gol Gohar [9] -

THA

19:00 - [16] Rayong FC vs Samut Prakan City [7] +1 -

ANHA

19:30 - [3] Leicester City vs Liverpool [7] +1/2 -

ANHB

19:30 - [16] Nottingham Forest vs Bournemouth [6] +1/4 -

FINC

19:30 - [C-4] Ilves Tampere vs AC Oulu [C-3] - 1/2 -

RMNA

19:30 - [8] Chindia Targoviste vs UTA Arad [7] - 1/4 -

SRBA

19:30 - [10] FK Vozdovac vs Indija [16] -

SRBA

19:30 - [12] Mladost Lucani vs Radnik Surdulica [8] - 1/2 -

SRBA

19:30 - [19] Macva Sabac vs FK Metalac GM [11] +1/4 -

IRNA

19:30 - [4] Foolad Khozestan vs Shahr Khodrou [12] -

QATA

19:45 - [5] Al Garrafa vs Sailiya [8] -

KSAA

19:50 - [5] Al Taawon (KSA) vs Al Qadisiya [9] - 1/4 -

CAFCL

20:00 - [Bang B-2] TP Mazembe vs CR Belouizdad [Bang B-4] -

CAFCL

20:00 - [Bang D-1] Esperanse ST vs Teungueth FC [Bang D-4] -

TBNA

20:00 - [8] Granada vs Atletico Madrid [1] +3/4 -

ITB

20:00 - [11] Pordenone vs Cittadella [7] +0 -

ITB

20:00 - [15] Cremonese vs Lecce [6] - 1/4 -

ITB

20:00 - [19] Pescara vs Venezia [2] +1/4 -

DUC3

20:00 - [6] Munchen 1860 vs Hansa Rostock [3] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [10] Waldhof Man. vs Wehen [4] +1/4 -

DUC3

20:00 - [17] Kaiserslautern vs Bayern Munich II [11] +0 -

DUC4N

20:00 - [16] Hoffenheim II vs Bahlinger [9] - 3/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Offenbach vs Sonnenhof [14] - 3/4 -

ALBA

20:00 - [5] KF Tirana vs Kukesi [6] -

ALBA

20:00 - [8] Bylis Ballsh vs KF Laci [2] -

ALBA

20:00 - [7] Kastrioti Kruje vs Partizani Tirana [4] -

ALBA

20:00 - [1] Vllaznia Shkoder vs Apolonia Fier [9] -

BULA

20:00 - [7] Cherno More vs Lok. Plovdiv [3] +0 -

MKDA

20:00 - [11] Academy Pandev vs Rabotnicki [5] -

ISRA

20:00 - [9] Hapoel Haifa vs Hap. Beer Sheva [4] +0 -

MLTA

20:00 - [4] Birkirkara vs Hamrun Spartans [1] -

MLTA

20:00 - [2] Hibernians vs Mosta [6] -

FINC

20:00 - [B-3] Honka vs Haka [B-2] - 1/4 -

SVKA

20:00 - [3] Spartak Trnava vs Senica [10] - 1/2 -

SVKA

20:00 - [4] MSK Zilina vs Zlate Moravce [5] - 1 -

CZEA

20:00 - [18] Opava vs Pribram [17] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [16] Brno vs Zlin [11] +0 -

TNKA

20:00 - [4] Trabzonspor vs Gaziantep B.B [7] - 3/4 -

TNKB

20:00 - [16] Akhisar Bld. vs Samsunspor [2] +1 1/4 -

DENB

20:00 - [2] Esbjerg FB vs Vendsyssel FF [10] - 3/4 -

HLA

20:15 - [13] Sparta Rotterdam vs Fortuna Sittard [9] - 1/2 -

HLB

20:15 - [2] De Graafschap vs MVV Maastricht [16] - 1 1/2 -

FINC

20:15 - [E-4] Jaro vs KPV Kokkola [F-3] +1/2 -

FINC

20:30 - [E-1] EIF Ekenas vs PK-35 [E-2] -

UAEA

20:30 - [11] Khorfakkan vs Baniyas [3] +1/2 -

UAEA

20:30 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Wahda(UAE) [7] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [20] CA BB Arreridj vs NC Magra [18] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [3] O Medea vs Hussein Dey [12] - 1/2 -

ALGA

20:30 - [13] RC Relizane vs JSM Skikda [19] - 1/2 -

IRNA

20:40 - [2] Sepahan vs Esteghlal Tehran [3] -

HUNA

20:45 - [2] Puskas Akademia vs Paksi [6] - 1/2 -

ITA

21:00 - [18] Torino vs Genoa [13] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-2] Pro Vercelli vs Grosseto [A-11] -

ITA3

21:00 - [C-7] Foggia vs Catanzaro [C-4] -

ITA3

21:00 - [C-10] Juve Stabia vs Avellino [C-3] -

ITA3

21:00 - [A-8] Pontedera vs Novara [A-15] -

ITA3

21:00 - [C-11] Viterbese Calcio vs Cavese [C-19] -

ITA3

21:00 - [B-15] Pesaro vs Virtus Verona [B-8] -

ITA3

21:00 - [C-8] Catania vs Virtus Francavilla [C-13] -

ITA3

21:00 - [A-19] Livorno vs US Olbia [A-16] -

ITA3

21:00 - [C-6] Palermo vs AS Bisceglie [C-18] -

ITA3

21:00 - [A-6] Alessandria vs Giana Erminio [A-18] -

PHB

21:00 - [6] Auxerre vs Guingamp [18] - 1/2 -

POLA

21:00 - [14] Cracovia Krakow vs Podbeskidzie [15] - 1/2 -

CROA

21:00 - [3] HNK Gorica vs Sibenik [6] - 3/4 -

ICELC

21:00 - [C-3] Grotta vs Keflavik [C-2] -

DENB

21:00 - [6] HB Koge vs Hobro I.K. [8] +0 -

FINC

21:15 - [D-1] Gnistan vs JIPPO [D-3] - 1/4 -

DUA

21:30 - [12] Wer.Bremen vs Freiburg [8] +0 -

DUA

21:30 - [5] B.Dortmund vs Hoffenheim [11] - 1 1/4 -

DUA

21:30 - [6] B.Leverkusen vs Mainz [17] - 1 -

DUA

21:30 - [10] Stuttgart vs Hertha Berlin [15] - 1/4 -

AZEA

21:30 - [2] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [1] - 3/4 -

ICELC

21:30 - [B-4] Fram Rey. vs Thor Akureyri [B-6] -

SRBA

21:30 - [9] Radnicki Nis vs Crvena Zvezda [1] +1 3/4 -

ANHA

22:00 - [13] Crystal Palace vs Burnley [15] +0 -

ANHB

22:00 - [21] Birmingham vs Luton Town [13] +0 -

ANHB

22:00 - [8] Cardiff City vs Coventry [20] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [18] Derby County vs Middlesbrough [9] +0 -

ANHB

22:00 - [19] Huddersfield vs Wycombe [24] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [1] Norwich vs Stoke City [11] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [5] Reading vs Millwall [10] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [3] Watford vs Bristol City [12] - 1 -

ANHL1

22:00 - [8] Charlton Athletic vs Gillingham [14] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [2] Hull City vs Milton Keynes Dons [15] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [22] Northampton vs Burton Albion [18] +0 -

ANHL1

22:00 - [12] Plymouth Argyle vs Fleetwood Town [16] +0 -

ANHL1

22:00 - [4] Sunderland vs Doncaster Rovers [6] - 1/2 -

ANHL2

22:00 - [2] Cambridge Utd vs Southend [22] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [10] Bolton vs Stevenage [16] - 1/4 -

TBNB

22:00 - [17] Cartagena vs Rayo Vallecano [6] +1/4 -

ITB

22:00 - [8] SPAL 1907 vs Empoli [1] +0 -

SCOA

22:00 - [4] Aberdeen vs St. Mirren [6] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [7] Dundee Utd vs Livingston [5] +1/2 -

SCOA

22:00 - [9] Motherwell vs Hamilton [12] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [1] Rangers vs Kilmarnock [11] - 2 -

SCOB

22:00 - [10] Alloa Athletic vs Arbroath [6] +1/4 -

BDNB

22:00 - [5] Arouca vs Varzim [17] - 3/4 -

NIRA

22:00 - [3] Crusaders Belfast vs Carrick Rangers [10] - 1 1/2 -

ICELC

22:00 - [A-2] KA Akureyri vs Valur Rey. [A-1] -

SVKA

22:00 - [7] Ruzomberok vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

CZEA

22:00 - [1] Slavia Praha vs Pardubice [7] - 1 3/4 -

UKRA

22:00 - [1] Dinamo Kiev vs Olimpik Donetsk [8] - 1 1/2 -

NPA

22:00 - [2] SuperSport Utd vs Cape Town City [6] - 1/4 -

KSAA

22:10 - [13] Al Fateh vs Al Ain (KSA) [16] -

TBNA

22:15 - [4] Sevilla vs Huesca [20] - 1 -

GREA

22:15 - [6] Asteras Tripolis vs Lamia FC [12] - 1/2 -

QATA

22:15 - [11] Al Khor vs Al Kharaitiyat FC [12] -

QATA

22:15 - [1] Al Sadd vs Ahli Doha [6] -

BDNA

22:30 - [12] Nacional Madeira vs SC Farense [14] +0 -

HLA

22:30 - [17] ADO Den Haag vs PSV Eindhoven [2] +1 3/4 -

BULA

22:30 - [11] Slavia Sofia vs Cska Sofia [2] +1 1/4 -

PHA

22:59 - [2] PSG vs Nice [11] - 1 1/2 -

HUNA

22:59 - [7] Varda SE vs Zalaegerzseg [11] +0 -

CYPA

22:59 - [12] Ermis Aradippou vs Omonia Nicosia [1] +1 1/4 -

TNKA

22:59 - [8] Fatih Karagumruk vs Fenerbahce [3] +3/4 -

TNKB

22:59 - [6] Altay vs Keciorengucu [8] - 1/2 -

AUTA

22:59 - [11] SCR Altach vs Rapid Wien [2] +1 -

AUTA

22:59 - [6] Wattens vs RB Salzburg [1] +1 3/4 -

AUTA

22:59 - [5] Wolfsberger AC vs Admira [12] - 3/4 -

CAFCL

23:00 - [Bang B-1] Mamelodi Sun. vs Al Hilal Al Sudani [Bang B-3] -

CAFCL

23:00 - [Bang C-2] Horoya AC vs Petro de Luanda [Bang C-4] -

UAEA

23:15 - [14] Hatta vs Ajman [13] -

UAEA

23:15 - [2] Al Sharjah vs Al Ain [6] -

POLA

23:30 - [2] Pogon Szczecin vs Piast Gliwice [10] - 1/4 -

CROA

23:30 - [1] Dinamo Zagreb vs NK Osijek [2] - 1/2 -

ISRA

23:45 - [3] Ashdod vs Bnei Sakhnin [12] - 3/4 -

ITA

00:00 - [6] Napoli vs Juventus [4] +1/4 -

PH3

00:00 - [15] Bourg Peronnas vs SC Bastia [1] +1/4 -

PH3

00:00 - [14] FC Bastia-Borgo vs Avranches [9] +0 -

BDNB

00:00 - [12] SC Covilha vs Vizela [4] +1/2 -

MLTA

00:00 - [16] Senglea Athletic vs Floriana [10] -

MLTA

00:00 - [8] Santa Lucia FC vs Tarxien Rainbows [14] -

SLOA

00:00 - [8] CM Celje vs Domzale [4] -

SLOA

00:00 - [7] Tabor Sezana vs Aluminij [9] -

TBNB

00:15 - [8] Mirandes vs Girona [9] - 1/4 -

TSA

00:15 - [5] Lausanne Sports vs Servette [4] +0 -

KSAA

00:20 - [7] Al Nasr (KSA) vs Al Shabab (KSA) [1] -

ANHA

00:30 - [1] Man City vs Tottenham [8] - 1 1/2 -

TBNA

00:30 - [16] Eibar vs Valladolid [17] - 1/2 -

DUA

00:30 - [7] Union Berlin vs Schalke 04 [18] - 3/4 -

BIA

00:30 - [15] Sint Truiden vs Zulte-Waregem [7] - 1/4 -

GREA

00:30 - [9] Apollon Smirnis vs Atromitos [8] - 1/4 -

HLA

00:45 - [11] Heracles Almelo vs Ajax [1] +1 1/2 -

ISRA

00:50 - [13] Hapoel Kfar Saba vs Maccabi TA [2] +1 1/4 -

PHA

01:00 - [12] Stade Reims vs Lens [5] +0 -

PHB

01:00 - [2] Clermont vs Chambly [19] - 1 3/4 -

PHB

01:00 - [17] Pau FC vs Paris FC [5] +1/2 -

PHB

01:00 - [16] Dunkerque vs Nancy [10] +0 -

PHB

01:00 - [12] Caen vs Niort [13] - 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Chateauroux vs Le Havre [14] +0 -

PHB

01:00 - [4] Grenoble vs Amiens [11] - 1/4 -

PHB

01:00 - [1] Troyes vs Rodez [15] - 3/4 -

BDNA

01:00 - [6] Vitoria Guimaraes vs Rio Ave [11] - 1/4 -

HUNA

01:30 - [9] Budapest Honved vs Budafoki MTE [10] - 1/2 -

POLA

02:00 - [3] Rakow Czestochowa vs Lechia GD [4] - 1/2 -

RMNA

02:00 - [13] Dinamo Bucuresti vs Sepsi OSK [4] +0 -

TBNB

02:30 - [10] Tenerife vs SD Ponferradina [7] - 1/2 -

TSA

02:30 - [9] Sion vs St. Gallen [3] +1/2 -

ITA

02:45 - [14] Spezia vs AC Milan [2] +1 -

ANHA

03:00 - [16] Brighton vs Aston Villa [9] +0 -

TBNA

03:00 - [2] Barcelona vs Alaves [18] - 1 3/4 -

PHA

03:00 - [3] Lyon vs Montpellier [7] - 1 1/4 -

BRA

03:00 - [18] Goias/GO vs Botafogo/RJ [20] - 1 -

COLB

03:00 - [6] Atletico vs Leones FC [1] +0 -

ARGA

03:10 - [A-6] Aldosivi vs Godoy Cruz [A-7] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [B-8] Talleres Cordoba vs Patronato Parana [B-13] - 3/4 -

COLA

03:15 - [4] La Equidad vs Millonarios [9] +1/2 -

BDNA

03:30 - [2] Porto vs Boavista [18] - 1 1/2 -

URUA

04:00 - [15] Cerro Largo vs Wanderers [7] -

CHIA

04:30 - [5] Univ. de Chile vs Antofagasta [4] - 3/4 -

CHIA

04:30 - [2] U. La Calera vs Curico Unido [7] - 1/2 -

BRA

05:00 - [3] Atl. Mineiro/MG vs Bahia/BA [14] - 1 1/4 -

BRA

05:00 - [8] Santos/SP vs Coritiba/PR [19] - 1 1/4 -

ARGA

05:20 - [B-1] Velez Sarsfield vs Newells Old Boys [B-12] - 1/2 -

COLA

05:30 - [1] Deportivo Cali vs Rionegro Aguilas [15] - 3/4 -

CRCA

06:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Cartagines [B-3] +1/2 -

PARA

06:30 - [3] Guarani CA vs 12 de Octubre [10] - 3/4 -

NZLA

07:00 - [7] Hawke's Bay vs Wellington Phoenix (R) [8] - 3/4 -

URUA

07:00 - [2] Nacional Montevideo vs Plaza Colonia [5] -

ARGA

07:30 - [A-10] San Lorenzo vs Arsenal Sarandi [A-13] - 1/4 -

NZLA

08:00 - [1] Auckland City vs Canterbury [5] - 1 1/2 -

COLA

08:00 - [14] Envigado vs Junior Barranquilla [7] +3/4 -

MEXA

08:00 - [9] Chivas Guad. vs Necaxa [16] - 3/4 -

CRCA

09:00 - [A-3] Herediano vs Santos Guapiles [A-2] - 1/2 -

NZLA

10:00 - [3] Wanderers SC vs Waitakare Utd [4] -

MEXA

10:00 - [1] Club America vs Queretaro [11] - 1/2 -

AUSA

13:05 Hoãn [8] Western United vs Sydney FC [9] +1/4 -

AUSW

13:05 Hoãn [8] Melbourne City Nữ vs Newcastle Jets Nữ [7] - 3/4 -

GHCLB

16:00 Hoãn SK Lisen vs Znojmo -

GHCLB

17:00 Hoãn FK Blansko vs MFK Chrudim -

DUC3

20:00 Hoãn [14] Uerdingen vs Zwickau [12] - 1/4 -

DUC3

20:00 Hoãn [8] Verl vs Ingolstadt [2] +0 -

DUC3

20:00 Hoãn [9] Hallescher vs Duisburg [15] - 1/4 -

DUC4N

20:00 Hoãn [1] Freiburg II vs Astoria Walldorf [17] -

DUC4N

20:00 Hoãn [13] Pirmasens vs Stadtallendorf [22] -

DUC4T

20:00 Hoãn [1] Rodinghausen vs Wegberg-Beeck -

DUC4T

20:00 Hoãn [5] B.Dortmund II vs Wiedenbruck [16] -

DUC4T

20:00 Hoãn Schalke 04 II vs Bergisch Gladbach -

DUC4T

20:00 Hoãn Fortuna Koln vs A.Aachen [8] -

DUC4T

20:00 Hoãn [4] M.gladbach II vs Homberg -

DUC4T

20:00 Hoãn [7] Fort.Dusseldorf II vs FC Koln II [9] -

DUC4T

20:00 Hoãn Preussen Munster vs Wuppertaler [12] - 1/2 -

DUC4T

20:00 Hoãn RW Ahlen vs Essen [2] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-16] Imolese Calcio vs Fano [B-17] -

ITA3

21:00 Hoãn [C-17] Potenza SC vs Ternana [C-1] -

ITA3

21:00 Hoãn [A-13] Pro Sesto vs Pergolettese [A-12] -

ITA3

21:00 Hoãn [B-6] Cesena vs Gubbio [B-13] -

ICELC

21:30 Hoãn [D-2] Fylkir vs Vestmannaeyjar [D-5] -

ANHB

22:00 Hoãn [23] Rotherham Utd vs QPR [17] +0 -

ANHB

22:00 Hoãn [22] Sheffield Wed. vs Swansea City [4] +1/2 -

ANHL1

22:00 Hoãn [3] Lincoln vs Accrington [10] - 1/2 -

ANHL1

22:00 Hoãn [17] Shrewsbury vs Ipswich [7] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [13] Blackpool vs Peterborough Utd [1] +0 -

ANHL1

22:00 Hoãn [20] Bristol Rovers vs Swindon [19] - 1/4 -

ANHL1

22:00 Hoãn [21] Wimbledon vs Rochdale [23] - 1/2 -

ANHL1

22:00 Hoãn [11] Crewe Alexandra vs Portsmouth [5] +1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [11] Harrogate Town vs Leyton Orient [13] - 1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [12] Carlisle vs Crawley Town [14] - 3/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [6] Morecambe vs Scunthorpe Utd [18] - 1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [4] Forest Green vs Barrow [23] - 3/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [8] Bradford City vs Salford City [5] +0 -

ANHL2

22:00 Hoãn [24] Grimsby vs Tranmere Rovers [3] +1/4 -

ANHL2

22:00 Hoãn [21] Port Vale vs Newport [7] +0 -

SCOA

22:00 Hoãn [10] Ross County vs Hibernian [3] +3/4 -

SCOB

22:00 Hoãn [2] Raith Rovers vs Ayr Utd [9] - 1/4 -

SCOB

22:00 Hoãn [3] Dunfermline vs Dundee [4] +0 -

SCOB

22:00 Hoãn [7] Inverness C.T. vs Greenock Morton [8] - 3/4 -

SCO2

22:00 Hoãn [10] Forfar Athletic vs Peterhead [7] -

SCO2

22:00 Hoãn [6] East Fife vs Partick Thistle [5] -

SCO2

22:00 Hoãn [4] Airdrieonians vs Falkirk [1] -

SCO2

22:00 Hoãn [9] Clyde vs Cove Rangers [2] -

SCO2

22:00 Hoãn [8] Dumbarton vs Montrose [3] -

NIRA

22:00 Hoãn [6] Glentoran vs Coleraine [2] - 1/4 -

NIRA

22:00 Hoãn [9] Warrenpoint Town vs Glenavon [7] +1/2 -

NIRA

22:00 Hoãn [8] Ballymena Utd vs Linfield [1] +3/4 -

NPA

22:00 Hoãn [14] Maritzburg Utd vs Tshakhuma TM [16] - 1/4 -

NPA

22:00 Hoãn [12] Stellenbosch FC vs Golden Arrows [7] +0 -

ITA3

23:30 Hoãn [B-12] US Fermana vs Perugia [B-4] -

TBN3

00:00 Hoãn [D1-8] Marbella vs Atl. Sanluqueno [D1-7] -

TBN3

01:00 Hoãn [A1-4] Compostela vs Racing Ferrol [A1-6] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 27 21 51
3 Leicester City 27 15 50
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 27 12 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 25 11 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 27 -16 29
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 27 -12 23
19 West Brom 27 -36 17
20 Sheffield Utd 27 -27 14