LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/02/2021

Lịch bóng đá trong ngày 14/02/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSA

12:05 - [10] Wellington Phoenix vs Central Coast [1] - 1/2 -

AUSW

12:05 - [1] Sydney FC Nữ vs Brisbane Roar Nữ [2] - 1/4 -

AUSW

14:05 - [3] Adelaide Utd Nữ vs Canberra Utd Nữ [5] -

AUSA

14:10 - [6] Brisbane Roar vs Newcastle Jets [11] - 1/2 -

AUTB

16:30 - [5] Grazer AK vs Floridsdorfer AC [13] - 1/4 -

THA

17:00 - [11] Prachuap FC vs Chiangrai Utd [7] +3/4 -

RMNA

17:15 - [16] CSMS Politehnica Iasi vs Astra Giurgiu [9] +1/4 -

TBN3

17:30 - [D2-8] Granada II vs Ejido [D2-7] +0 -

TBN3

17:30 - [D2-3] Sevilla B vs Cordoba [D2-4] +1/4 -

TNKA

17:30 - [12] Konyaspor vs Denizlispor [20] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [13] Boluspor vs Giresunspor [1] +1/2 -

TBN3

18:00 - [D1-4] San Fernando vs Las Palmas Atl. [D1-9] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [B2-5] Tudelano vs Ebro [B2-4] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C1-7] AE Prat vs UE Olot [C1-11] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Badajoz [E2-1] +1 -

TBN3

18:00 - [A1-8] Coruxo vs Salamanca [A1-2] +0 -

TBN3

18:00 - [E1-7] Atletico Madrid B vs Las Rozas CF [E1-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-7] Levante B vs Alcoyano [C2-4] +0 -

TBN3

18:00 - [D2-2] UCAM Murcia vs Real Betis B [D2-5] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-6] CD Lealtad vs Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-9] Orihuela vs Hercules CF [C2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-4] Inter de Madrid vs Getafe B [E1-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [C2-1] Ibiza-Eivissa vs Valencia B [C2-10] - 1 -

TBN3

18:00 - [E1-9] UD Poblense vs Rayo Majada. [E1-2] +0 -

TBN3

18:00 - [B1-7] Alaves B vs Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [C2-6] La Nucía vs Pena Deportiva [C2-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-2] Melilla CD vs Villarrubia CF [E2-7] - 3/4 -

TBN3

18:00 - [A2-10] Covadonga vs Union Langreo [A2-5] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-5] Talavera vs Extremadura UD [E2-3] - 1/4 -

AZEA

18:00 - [5] Gabala FC vs Keşla FK [8] - 1/4 -

THA

18:00 - [10] Nakhon Ratch. vs Suphanburi [14] - 1/4 -

BDNB

18:15 - [7] CD Mafra vs Leixoes [11] - 1/4 -

HLA

18:15 - [3] AZ Alkmaar vs Heerenveen [9] - 1 1/4 -

ITA

18:30 - [4] Roma vs Udinese [11] - 3/4 -

ITA3

18:30 - [A-1] Como vs Luchese [A-19] - 1 -

ITA3

18:30 - [B-19] Ravenna vs Triestina [B-5] +1/4 -

IRNA

18:30 - [7] Mes Rafsanjan vs Zobahan [14] -

IRNA

18:30 - [13] SaiPa Karadj vs Teraktor Sazi [5] -

THA

18:30 - [4] Muang Thong Utd vs Sukhothai [13] - 3/4 -

ANHA

19:00 - [14] Southampton vs Wolves [12] - 1/4 -

TBN3

19:00 - [D1-2] UD Tamaraceite vs Algeciras [D1-1] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [19] Unterhaching vs Saarbrucken [4] +0 -

PHA

19:00 - [4] Monaco vs Lorient [17] - 1 1/4 -

SCOA

19:00 - [7] St. Johnstone vs Celtic [2] +1 -

UKRA

19:00 - [9] FC Mariupol vs PFK Aleksandriya [7] +1/4 -

THA

19:00 - [15] Trat FC vs Chonburi [12] +1/4 -

DUB

19:30 - [13] Darmstadt vs Osnabruck [16] - 3/4 -

DUB

19:30 - [1] Bochum vs Ein.Braunschweig [15] - 1 -

DUB

19:30 - [14] Nurnberg vs St. Pauli [10] +0 -

BULA

19:30 - [6] CSKA 1948 Sofia vs Tsarsko Selo [8] - 1/2 -

BIA

19:30 - [11] Standard Liege vs Antwerpen [2] +0 -

RMNA

19:30 - [6] Aca. Clinceni vs FC Uni.Craiova [3] +3/4 -

ANHB

20:00 - [4] Brentford vs Barnsley [6] - 3/4 -

TBNA

20:00 - [15] Getafe vs Real Sociedad [5] +1/2 -

TBNB

20:00 - [1] Mallorca vs Espanyol [2] +0 -

DUC3

20:00 - [1] Dynamo Dresden vs Lubeck [20] - 1/2 -

DUC4N

20:00 - [6] Stuttgart II vs Homburg [8] -

AZEA

20:00 - [3] Zire IK vs Sabah FK [7] - 1/4 -

GREA

20:00 - [2] Aris Salonica vs Panetolikos [11] - 1 1/4 -

MLTA

20:00 - [3] Gzira Utd vs Lija Athletic [15] - 2 -

SVKA

20:00 - [12] FK Pohronie vs Zemplin Michalovce [10] - 1/2 -

CZEA

20:00 - [9] Banik Ostrava vs Jablonec [5] +0 -

CZEA

20:00 - [15] Mlada Boleslav vs Vik.Plzen [6] +1 -

CZEA

20:00 - [13] Bohemians 1905 vs Sigma Olomouc [8] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [4] Slovan Liberec vs C. Budejovice [10] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [9] Goztepe vs Istanbul BB [16] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [5] Hatayspor vs Alanyaspor [6] +0 -

TNKA

20:00 - [2] Galatasaray vs Kasimpasa [15] - 1 -

TNKB

20:00 - [12] Menemen Bld vs Balikesirspor [14] - 1/4 -

DENA

20:00 - [10] Aalborg BK vs Randers [5] +0 -

DENA

20:00 - [8] Vejle vs Nordsjaelland [9] - 1/4 -

DENB

20:00 - [5] Fremad Amager vs Skive IK [12] - 1/2 -

URUA

20:00 - [13] Cerro Montevideo vs Liverpool P. (URU) [2] -

KSAA

20:05 - [15] Dhamak vs Al Hilal [2] +1 1/4 -

HLA

20:30 - [5] Feyenoord vs Willem II [16] - 1 1/4 -

HLA

20:30 - [7] Utrecht vs VVV Venlo [15] - 1 1/2 -

HUNA

20:30 - [5] Mezokovesdi SE vs Ferencvaros [1] +1 -

TSB

20:30 - [10] Chiasso vs Schaffhausen [2] +1/2 -

AUTA

20:30 - [10] SV Ried vs St.Polten [9] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [8] Austria Wien vs Hartberg [6] - 1/4 -

UAEA

20:30 - [9] Ittihad Kalba vs Al Jazira [1] -

UAEA

20:30 - [12] Al Fujairah vs Al Dhafra [10] -

CHIA

20:30 - [10] U.Concepcion vs Univ. Catolica [1] +1/2 -

CHIA

20:30 - [8] Everton CD vs Huachipato [6] +0 -

NPA

20:30 - [4] Moroka Swallows vs Amazulu [5] - 1/4 -

IRNA

20:45 - [1] Persepolis vs Peykan [11] -

QATA

20:45 - [10] Umm salal vs Qatar SC [4] -

ANHA

21:00 - [19] West Brom vs Man Utd [2] +1 1/2 -

ITA

21:00 - [17] Cagliari vs Atalanta [5] +1 1/4 -

ITA

21:00 - [10] Sampdoria vs Fiorentina [16] +0 -

ITB

21:00 - [20] Virtus Entella vs Frosinone [10] +1/4 -

ITA3

21:00 - [B-3] Alto Adige vs Feralpisalo [B-7] - 1/2 -

ITA3

21:00 - [A-9] Carrarese vs Lecco [A-7] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [C-17] Paganese vs Vibonese [C-15] +0 -

ITA3

21:00 - [B-18] Legnano vs Padova [B-1] +1 -

ITA3

21:00 - [B-20] Arezzo vs Carpi [B-14] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-15] Piacenza vs Pistoiese [A-17] +0 -

PHA

21:00 - [9] Angers vs Nantes [19] - 1/4 -

PHA

21:00 - [20] Dijon vs Nimes [18] +0 -

PHA

21:00 - [6] Metz vs Strasbourg [14] +0 -

PHA

21:00 - [10] Rennes vs Saint Etienne [16] - 1/2 -

BDNB

21:00 - [6] Chaves vs Benfica B [10] - 1/2 -

POLA

21:00 - [14] Wisla Plock vs Lech Poznan [6] +1/4 -

CROA

21:00 - [5] HNK Rijeka vs Istra 1961 [10] - 1 1/4 -

SVKA

21:00 - [6] Trencin vs Dunajska Stred [2] +3/4 -

CYPA

21:00 - [14] Karmiotissa Pol. vs Olympiakos Nic. [6] +1/2 -

DENB

21:00 - [3] Silkeborg IF vs Hvidovre IF [9] -

DUA

21:30 - [4] Ein.Frankfurt vs FC Koln [14] - 1 -

TBN3

21:45 - [D1-3] Linense vs Recreativo Huelva [D1-7] -

ANHL2

22:00 - [20] Colchester Utd vs Mansfield [19] +1/2 -

TBNB

22:00 - [3] Almeria vs Las Palmas [12] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B2-1] CD Calahorra vs SD Logrones [B2-2] -

TBN3

22:00 - [A1-9] CF Salmantino vs Pontevedra [A1-7] -

ITA3

22:00 - [A-3] Aurora Pro Patria vs AC Renate [A-4] +0 -

BDNA

22:00 - [10] Portimonense vs Gil Vicente [16] - 1/4 -

BDNB

22:00 - [18] Porto B vs UD Oliveirense [14] - 1 -

BULA

22:00 - [9] Levski Sofia vs PFK Montana [10] - 1/2 -

BIA

22:00 - [6] Beerschot-Wilrijk vs KV Mechelen [9] +1/2 -

BIB

22:00 - [1] Union Saint-Gilloise vs Club Brugge II [8] - 2 1/4 -

CZEA

22:00 - [2] Sparta Praha vs MFk Karvina [12] - 1 1/4 -

TSA

22:00 - [8] Luzern vs Vaduz [9] - 3/4 -

TSA

22:00 - [6] Lugano vs Young Boys [1] +3/4 -

TSA

22:00 - [7] Zurich vs Basel [3] +1/4 -

UKRA

22:00 - [6] Kolos Kovalivka vs Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 -

UKRA

22:00 - [12] Rukh Vynnyky vs Vorskla [4] -

UKRA

22:00 - [10] SK Dnipro-1 vs Inhulets Petrove [11] - 1/2 -

DENA

22:00 - [11] Lyngby vs Brondby [1] +1/2 -

TBNA

22:15 - [3] Real Madrid vs Valencia [12] - 1 1/2 -

GREA

22:15 - [12] OFI Creta vs Volos NFC [7] - 1/4 -

TBN3

22:30 - [E1-6] Navalcarnero vs Real Madrid B [E1-3] -

FINC

22:30 - [F-2] RoPS Rovaniemi vs VPS Vaasa [F-1] +1 -

HLA

22:45 - [4] Vitesse Arnhem vs Twente [8] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [E2-6] Villanovense vs Don Benito [E2-4] -

TBN3

22:59 - [A2-4] Marino de Luanco vs Burgos CF [A2-1] -

TBN3

22:59 - [A2-2] Cultural Leonesa vs Valladolid II [A2-7] -

TBN3

22:59 - [B2-9] Haro Deportivo vs SD Tarazona [B2-3] -

TBN3

22:59 - [D2-1] Linares Deportivo vs Murcia [D2-6] -

TBN3

22:59 - [A1-4] Deportivo vs Guijuelo [A1-10] -

TBN3

22:59 - [A1-3] Zamora CF vs Celta Vigo II [A1-1] -

ITB

22:59 - [16] Reggiana vs Ascoli [18] +0 -

PHA

22:59 - [1] Lille vs Stade Brestois [13] - 3/4 -

HUNA

22:59 - [3] MOL Fehervar FC vs MTK Budapest [4] - 1 1/4 -

TNKB

22:59 - [15] Adanaspor vs Adana Demirspor [4] +1/2 -

AUTA

22:59 - [3] Lask vs Sturm Graz [4] - 1 -

MLTA

23:00 - [10] Sirens vs Valletta [7] -

QATA

23:15 - [6] Al Arabi (QAT) vs Al Wakra [9] -

QATA

23:15 - [2] Al Duhail SC vs Al Rayyan [3] -

UAEA

23:15 - [4] Al Nasr (UAE) vs Al Wasl [8] -

ANHA

23:30 - [10] Arsenal vs Leeds Utd [11] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-9] Casertana vs Teramo [C-7] -

ITA3

23:30 - [C-13] SS Monopoli vs Turris Neapolis [C-16] -

ITA3

23:30 - [B-11] Mantova vs Sambenedettese [B-8] -

POLA

23:30 - [11] Jagiellonia vs Legia Wars. [1] +1 -

CYPA

23:30 - [8] Apoel FC vs Nea Salamina [10] - 1 -

ANHL1

23:59 - [10] Oxford Utd vs Wigan [23] - 3/4 -

TBN3

00:00 - [C2-3] Villarreal B vs Atzeneta [C2-5] -

ITA

00:00 - [20] Crotone vs Sassuolo [9] +1/2 -

ITB

00:00 - [12] Brescia vs Chievo [6] +1/4 -

DUA

00:00 - [3] Wolfsburg vs M.gladbach [10] - 1/4 -

BDNB

00:00 - [9] Casa Pia AC vs Feirense [2] +1/4 -

ISRA

00:00 - [11] Hapoel Hadera vs Maccabi P.Tikva [4] +0 -

SLOA

00:00 - [1] O.Ljubljana vs Mura [3] -

DENA

00:00 - [2] Midtjylland vs AC Horsens [12] - 1 1/2 -

TBNB

00:15 - [4] Leganes vs Albacete [22] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [20] Alcorcon vs UD Logrones [16] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [10] Levante vs Osasuna [13] +0 -

BDNA

00:30 - [8] Santa Clara vs Braga [3] +1/2 -

GREA

00:30 - [6] Panathinaikos vs Olympiakos [1] +3/4 -

RMNA

00:45 - [15] Hermannstadt vs Steaua Bucuresti [1] +1 1/4 -

MEXA

01:00 - [4] Toluca vs Pumas UNAM [14] - 1/2 -

ANHA

02:00 - [5] Everton vs Fulham [18] - 1/2 -

BIB

02:00 - [7] Lierse vs Deinze [6] +1/2 -

DENA

02:00 - [6] Odense BK vs Aarhus AGF [3] +1/4 -

BRA

02:00 - [1] Flamengo/RJ vs Corinthians/SP [12] - 1 1/2 -

BRA

02:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Internacional/RS [2] +1/4 -

COLA

02:00 - [5] Santa Fe vs Atl. Bucaramanga [10] - 1 1/4 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Lazio [7] - 3/4 -

BIA

02:45 - [17] Cercle Brugge vs Anderlecht [4] +3/4 -

TBNA

03:00 - [7] Villarreal vs Real Betis [6] - 1/2 -

TBNB

03:00 - [5] Sporting Gijon vs Malaga [10] - 1/2 -

PHA

03:00 - [15] Bordeaux vs Marseille [8] +0 -

MLTA

03:00 - [9] Gudja United vs Sliema Wanderers [5] -

COLB

03:00 - [13] Llaneros FC vs Real San Andres [16] - 1/2 -

URUA

03:00 - [16] CA Rentistas vs CA Penarol [4] -

ARGA

03:10 - [B-4] Defensa YJ vs CA Huracan [B-9] - 3/4 -

BDNA

03:15 - [7] Moreirense vs Benfica [4] +1 1/2 -

CHIA

04:00 - [15] Palestino vs Coquimbo Unido [14] - 1 1/4 -

CHIA

04:00 - [18] La Serena vs Audax Italiano [11] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [17] O Higgins vs Colo Colo [16] - 1/4 -

CHIA

04:00 - [12] Iquique vs San. Wanderers [13] +1/4 -

COLB

04:00 - [8] Cortulua vs Atletico Huila [1] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [B-2] Jicaral Sercoba vs Alajuelense [A-1] +1/4 -

BRA

04:15 - [10] Atletico/PR vs Atletico/GO [13] - 1/2 -

BRA

04:15 - [7] Palmeiras/SP vs Fortaleza/CE [16] - 1/4 -

PARA

04:30 - [7] Sportivo Luqueno vs Nacional [5] +1/4 -

CRCA

05:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs Limon [B-5] - 1 1/2 -

URUA

05:15 - [12] Dep. Maldonado vs CA River Plate (URU) [6] -

ARGA

05:20 - [B-6] Boca Juniors vs Gimnasia LP [B-8] - 3/4 -

COLA

06:05 - [8] Inde.Medellin vs Jag de Cordoba [6] - 3/4 -

BRA

06:30 - [6] Gremio/RS vs Sao Paulo/SP [4] - 1/4 -

PARA

06:45 - [1] Olimpia Asuncion vs Guairena FC [3] - 1 -

CRCA

07:15 - [B-4] San Carlos vs Municipal Grecia [A-5] - 1/2 -

ARGA

07:30 - [A-2] Estudiantes LP vs River Plate [A-6] +3/4 -

URUA

07:30 - [10] Defensor SC vs CA Fenix [9] - 1/4 -

MEXA

08:06 - [6] Santos Laguna vs Monterrey [3] +1/4 -

COLA

08:10 - [11] Deportivo Pasto vs Deportes Tolima [2] +0 -

MEXB

10:00 - [5] Atlante vs Celaya [1] - 1/2 -

AUSW

17:05 Hoãn [9] Perth Glory Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] +1 1/4 -

BDNB

18:15 Hoãn [15] Vilafranquense vs Penafiel [8] - 1/4 -

MLTA

20:00 Hoãn [12] Balzan vs Zejtun [13] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-10] CD Marino vs Cadiz B [D1-6] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-9] Las Palmas Atl. vs CD Marino [D1-10] -

TBN3

23:00 Hoãn [E2-8] Merida vs Socuellamos [E2-9] -

CROA

23:05 Hoãn [4] Hajduk Split vs Slaven Belupo [7] - 1/2 -

BIA

00:15 Hoãn [10] Charleroi vs Club Brugge [1] +1 -

PH3

02:00 Hoãn [10] Villefranche vs Red Star 93 [6] +0 -

HLB

02:00 Hoãn [6] NEC Nijmegen vs Den Bosch [20] - 1 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 14/02/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/02/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 Tottenham 27 18 45
7 West Ham Utd 26 9 45
8 Liverpool 28 11 43
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 28 -17 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14