LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 14/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 14/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AZEA

15:30 - [10] Gabala FC vs Zire IK [2] -

IDNA

16:00 - [11] PSM Makassar vs Persela Lamon - 1/4 -

NGAU21

17:00 - Strogino Moscow U21 vs Arsenal Tula U21 +0 -

ARMA

18:00 - [2] FC Noah vs Ararat-Armenia [3] +3/4 -

GEOA

18:00 - Sioni Bolnisi vs Samgurali Tskh. [7] -

SRBA

20:00 - [7] FK Novi Pazar vs Mladost Lucani [9] +0 -

TNKA

20:00 - [4] Istanbul BB vs Antalyaspor [10] - 1/4 -

EGYC

20:00 - Masr lel Maqassah vs Bani Ebaid -

KSB

20:05 - [3] Al Kholood vs Ohud Medina [15] +1/4 -

KSB

20:15 - Bisha FC vs Al Qadisiya [1] +1/2 -

EUW17VL

20:30 - [10-4] Azerbaijan U17 Nữ vs Scotland U17 Nữ [3-3] -

EUW17VL

20:30 - [11-3] Albania U17 Nữ vs North Macedonia U17 Nữ [8-2] -

IDNA

20:30 - [10] Barito Putera vs Persebaya Surabaya [12] +1 -

EUW17VL

21:00 - [1-4] Bosnia & Herz U17 Nữ vs Bỉ U17 Nữ [6-3] -

MKDA

21:00 - Renova vs Pelister - 1 -

BHRA

21:15 - [4] Al Ahli (BHR) vs Muharraq [2] +1 -

SRBA

21:55 - FK Metalac GM vs Crvena Zvezda [1] +2 1/4 -

KSB

22:25 - Al Khaleej(KSA) vs Al Wehda (KSA) +1/4 -

BULA

22:30 - [13] Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia [10] +0 -

NGA

22:59 - [8] Rubin Kazan vs Rostov [7] - 1/4 -

FINLC

22:59 - [B-4] Seinajoen JK vs Honka - 3/4 -

RMNA

22:59 - [9] Botosani vs Gaz Metan Medias - 2 3/4 -

SLOA

23:30 - [3] O.Ljubljana vs NK Celje [1] - 1/2 -

BHRA

23:50 - [6] Al Najma (BHR) vs AL Riffa [3] +1 1/2 -

POLA

00:00 - [7] Rakow Czestochowa vs Stal Mielec [11] - 1 1/2 -

POLB

00:00 - [2] Katowice vs Chrobry Glogow [13] - 1/4 -

ISRB

00:00 - Beitar TA Ramla vs Hapoel R. Gan [11] +1/4 -

ISRB

00:00 - [3] Bnei Yehuda vs INR HaSharon [7] - 1/2 -

ISRB

00:00 - AS Ashdod vs Hapoel Umm Al Fahm [10] +0 -

CYPA

00:00 - PAEEK Kyrenia vs Ethnikos Achnas [10] +1/4 -

TNKA

00:00 - Giresunspor vs Gaziantep B.B [12] - 1/4 -

TNKA

00:00 - [1] Galatasaray vs Besiktas [5] - 1/4 -

PH3

00:45 - [12] Chateauroux vs Stade Lavallois - 1/4 -

ANHU23

01:00 - West Brom U23 vs Wolves U23 +1/4 -

DUC3

01:00 - Meppen vs Duisburg [18] +1/4 -

TDC

01:00 - Malmo vs AIK Solna - 1/2 -

DENA

01:00 - [11] Odense BK vs Aalborg BK - 1/4 -

ISRA

01:30 - [8] Beitar Jerusalem vs Maccabi Haifa [2] +1 1/4 -

ANHU23

02:00 - Stoke City U23 vs Middlesbrough U23 -

ANHU23

02:00 - Reading U23 vs Burnley U23 -

ANHU23

02:00 - Newcastle U23 vs Birmingham U23 -

ANHU23

02:00 - Arsenal U23 vs Blackburn U23 - 3/4 -

ANHU23

02:00 - Nottingham Forest U23 vs Sunderland U23 -

HLB

02:00 - [4] Dordrecht 90 vs TOP Oss [18] +0 -

HLB

02:00 - [7] Emmen vs Volendam - 1/2 -

HLB

02:00 - [17] Telstar vs NAC Breda [8] - 1/4 -

HLB

02:00 - [19] Den Bosch vs PSV Eindhoven U21 [16] +3/4 -

HLB

02:00 - [9] MVV Maastricht vs AZ Alkmaar U21 [10] +1/2 -

HLB

02:00 - [14] Eindhoven vs ADO Den Haag [5] - 3/4 -

HLB

02:00 - [11] Helmond Sport vs VVV Venlo [12] +1/2 -

HLB

02:00 - [3] Roda JC vs De Graafschap [6] - 1/4 -

ICELC

02:00 - [C-5] Stjarnan vs IA Akranes [D-1] -

RMNA

02:00 - [4] Steaua Bucuresti vs Farul Constanta [15] - 1/2 -

BDNB

02:30 - [14] Leixoes vs Vilafranquense - 1/4 -

ITAA

02:45 - [7] Lazio vs Venezia - 1 1/2 -

SCOFA

02:45 - Dundee Utd vs Celtic +1 3/4 -

IREA

02:45 - [2] Derry City vs Drogheda Utd [10] - 1 1/4 -

IREA

02:45 - [8] Bohemians vs Shelbourne [1] - 1/2 -

IREA

02:45 - [9] Dundalk vs Shamrock Rovers [4] +1/2 -

IREA

02:45 - [7] St. Patricks vs UC Dublin - 1 1/4 -

IREA

02:45 - [6] Sligo Rovers vs Finn Harps - 1/2 -

IREB

02:45 - [1] Cork City vs Waterford Utd +0 -

IREB

02:45 - [2] Athlone vs Cobh Ramblers [7] +0 -

IREB

02:45 - [10] Longford Town vs Bray Wanderers [5] - 1/2 -

IREB

02:45 - Galway vs Treaty United [8] - 3/4 -

ANHA

03:00 - [10] Crystal Palace vs Man City [1] +1 1/2 -

TBNA

03:00 - [15] Mallorca vs Real Madrid [1] +1 -

ITA3

03:00 - Feralpisalo vs Triestina [A-4] - 1/4 -

COLB

03:00 - [2] Llaneros FC vs Fortaleza -

BDNA

03:15 - [6] Moreirense vs Sporting Lisbon [1] +1 1/4 -

CHIA

04:00 - Antofagasta vs Colo Colo [4] +3/4 -

PARA

04:00 - Guairena FC vs 12 de Octubre - 1/4 -

ARGB

05:00 - [B-4] Nueva Chicago vs Agropecuario AAC [A-13] +1/4 -

ARGLC

05:15 - Atletico Tucuman vs Racing Club +1/4 -

BLVA

06:00 - [A-1] The Strongest vs Bolivar [D-1] +1/2 -

PARA

06:15 - [9] Nacional(PAR) vs Libertad [1] +1 1/4 -

CHIB

06:30 - [15] Temuco vs CCDA Fernandez Vial - 1/4 -

ECUA

07:00 - Guayaquil City vs Delfin SC [15] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - Argentinos Jun. vs Defensa YJ - 1/4 -

ARGLC

07:30 - Independiente vs C. Cordoba SdE - 1/2 -

UKRA

22:00 Hoãn [9] Vorskla vs Zorya [10] -

Lịch bóng đá trong ngày 14/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 14/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Copa America 2024 › Vòng Hang 3

07:0014/07/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16