LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 15/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 15/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

15:15 - [6] Borneo FC vs Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Rostov U21 [B-1] -

NGAU21

16:00 - [A-8] Ural U21 vs Krasnodar U21 [B-2] -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs ORS 5 U21 [B-10] -

ACL

17:00 - [J-1] Vissel Kobe vs Melb. Victory - 3/4 -

ACL

17:00 - [I-3] Ulsan Hyundai vs Port FC - 1 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Rubin Kazan U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Khimki U21 [B-7] -

CZEU19

17:00 - [9] Sigma Olomouc U19 vs C. Budejovice U19 [8] - 3/4 -

NHATLC

17:00 - [A-4] Oita Trinita vs Kashima Antlers [A-1] +1 1/4 -

NHATLC

17:00 - [D-4] FC Tokyo vs Jubilo Iwata [D-3] - 3/4 -

HQB

17:00 - [3] Daejeon Hana Citizen vs Ansan Greeners [10] - 3/4 -

IDNA

17:00 - [1] Bali United Pusam vs Arema Indonesia [3] - 3/4 -

ACL

17:30 - [F-1] Daegu vs Buriram Utd - 3/4 -

HQB

17:30 - [9] GimPo Citizen vs Chungnam Asan [6] +0 -

EUW17VL

18:00 - [9-4] Armenia U17 Nữ vs T.N.Kỳ U17 Nữ [12-2] -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs Chertanovo U21 [B-6] -

NGAU21

18:00 - [A-10] Ufa U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] -

ARMA

18:00 - [7] Noravank SC vs Ararat Y [3] +1/2 -

GEOA

18:00 - [7] Gagra Tbilisi vs FC Telavi [6] - 1/4 -

AUSA

18:05 - [12] Perth Glory vs Central Coast [5] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [15] Persita Tangerang vs Persik Kediri [12] +1/4 -

NGAU21

19:00 - [A-3] Din. Moscow U21 vs FK Sochi U21 [B-5] -

NGAU21

20:00 - [A-2] Spartak Mos. U21 vs Zenit U21 [B-4] -

KSB

20:15 - [5] Al Jabalain vs Jeddah Club [13] - 3/4 -

KSB

20:15 - [12] Al Ain (KSA) vs Al Akhdood [11] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-16] Viterbese Calcio vs Pistoiese [B-18] - 1/2 -

CZEB

20:30 - [14] Fotbal Trinec vs MFK Chrudim [10] - 1/4 -

UAEA

20:45 - [4] Al Jazira vs Ittihad Kalba [11] -

INDA

21:00 - [4] Kerala Blasters vs Jamshedpur [3] +1/4 -

C1U19

22:00 - [H-1] Juventus U19 vs Liverpool U19 [B-1] +1/4 -

SVKC

22:00 - [2] Slo. Bratislava vs Zlate Moravce [8] - 2 1/4 -

KSB

22:30 - [16] Al Jeel vs Hajer [3] +1/2 -

KSB

22:40 - [19] Al Kawkab vs Al Dir'iya [17] - 1/2 -

ACL

22:50 - [D-2] Al Taawon (KSA) vs Jaish Damascus - 1 3/4 -

LITA

22:59 - [3] Hegelmann Litauen vs FK Panevezys [1] +0 -

ACL

23:15 - Baniyas vs Nasaf Qarshi [E-2] +0 -

ACL

23:15 - [A-3] Al Sharjah vs Al Zawraa - 1/2 -

ITA3

00:00 - [B-11] Carrarese vs US Olbia [B-9] - 1/4 -

ITB

00:30 - [14] Como vs Ternana [10] +1/4 -

ITB

00:30 - [16] Cosenza vs Lecce [1] +1 -

ITB

00:30 - [5] Brescia vs Benevento [7] - 1/2 -

ITB

00:30 - [11] Cittadella vs Reggina [13] - 3/4 -

ITB

00:30 - [19] Crotone vs Frosinone [8] +1/4 -

ITB

00:30 - [17] Vicenza vs Parma [12] +0 -

AUTB

00:30 - [2] Floridsdorfer AC vs Kapfenberg [12] - 1 -

POLA

00:45 - [10] Legia Wars. vs Nieciecza [16] - 1 -

ITA3

01:00 - [B-1] Modena vs Siena [B-13] - 1 1/4 -

DUC4BA

01:00 - [2] Bayern Munich II vs Eltersdorf [16] - 2 -

DUC4BA

01:00 - [4] Unterhaching vs Schweinfurt [5] +1/4 -

PHB

01:00 - [13] Niort vs Sochaux [5] +1/4 -

PHB

01:00 - [9] Nimes vs Auxerre [3] +0 -

PHB

01:00 - [17] Rodez vs Guingamp [6] +0 -

PHB

01:00 - [10] Pau FC vs Grenoble [15] - 1/2 -

PHB

01:00 - [18] Quevilly vs Ajaccio [2] +1/2 -

PHB

01:00 - [12] SC Bastia vs Dunkerque [19] - 1/2 -

PHB

01:00 - [11] Dijon vs Le Havre [8] - 1/4 -

PHB

01:00 - [20] Nancy vs Paris FC [4] +1/4 -

PHB

01:00 - [1] Toulouse vs Amiens [14] - 1 1/4 -

PHB

01:00 - [16] Valenciennes vs Caen [7] +0 -

LITA

01:00 - [6] Kauno Zalgiris vs Dziugas FC [9] - 1 1/4 -

SVKC

01:00 - [3] Trencin vs Skalica [7] - 1 1/2 -

EGYA

01:00 - [5] Future FC vs Semouha Club [4] - 1/4 -

DUC4BA

01:15 - [8] V. Aschaffenburg vs Nurnberg II [11] +0 -

ICELC

01:15 - [D-4] Fram Rey. vs UMF Grindavik [D-6] - 1 1/4 -

ANHU23

02:00 - [1-13] Leeds Utd U23 vs Man Utd U23 [1-6] +0 -

BRC

02:00 - [19] Portuguesa/RJ vs Sampaio Correa/MA [63] - 1/4 -

COLC

02:00 - [3] Real Santander vs Boyaca Chico [32] +1/2 -

ICELC

02:15 - [A-1] Vikingur Rey. vs KR Reykjavik [C-1] -

ITB

02:30 - [18] Alessandria vs Monza [3] +1/2 -

ANHB

02:45 - [2] Bournemouth vs Reading [22] - 1 1/4 -

ANHB

02:45 - [24] Barnsley vs Bristol City [18] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [21] Birmingham vs Middlesbrough [7] +1/2 -

ANHB

02:45 - [8] Blackburn Rovers vs Derby County [17] - 1/2 -

ANHL1

02:45 - [2] Rotherham Utd vs Lincoln [17] - 1 1/4 -

ANHL1

02:45 - [18] Shrewsbury vs Morecambe [19] - 3/4 -

ANHL1

02:45 - [6] Wycombe vs Fleetwood Town [20] - 1 1/4 -

ANHL1

02:45 - [24] Crewe Alexandra vs Wigan [1] +3/4 -

ANHL1

02:45 - [13] Charlton Athletic vs Gillingham [21] - 3/4 -

ANHL1

02:45 - [7] Plymouth Argyle vs Portsmouth [10] +0 -

ANHL1

02:45 - [4] Sheffield Wed. vs Accrington [12] - 1 -

ANHL2

02:45 - [9] Tranmere Rovers vs Harrogate Town [19] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [18] Rochdale vs Salford City [10] +0 -

ANHL2

02:45 - [17] Hartlepool vs Bradford City [14] +0 -

ANHL2

02:45 - [3] Bristol Rovers vs Colchester Utd [15] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [6] Swindon vs Sutton Utd [8] - 1/2 -

ANHL2

02:45 - [20] Carlisle vs Newport [11] +1/4 -

ANHL2

02:45 - [1] Forest Green vs Leyton Orient [13] - 3/4 -

ANHL2

02:45 - [2] Exeter City vs Crawley Town [12] - 1 -

ANHL2

02:45 - [5] Port Vale vs Mansfield [7] - 1/4 -

ANHL2

02:45 - [24] Scunthorpe Utd vs Barrow [22] +1/4 -

ANHL2

02:45 - [21] Stevenage vs Northampton [4] +0 -

ANHL2

02:45 - [16] Walsall vs Oldham [23] - 3/4 -

NIRA

02:45 - [4] Crusaders Belfast vs Ballymena Utd [7] - 1 1/4 -

WALA

02:45 - [5] Connah's QN vs Cefn Druids AFC [12] -

WALA

02:45 - [8] Cardiff Metropolitan vs Barry Town [10] - 1/2 -

WALA

02:45 - [7] Caernarfon Town vs Flint Town Utd [4] -

C1

03:00 - [C-1] Ajax vs Benfica [E-2] - 1 1/2 -

C1

03:00 - [F-1] Man Utd vs Atletico Madrid [B-2] - 1/4 -

ANHB

03:00 - [10] West Brom vs Fulham [1] +1/4 -

ITA3

03:00 - [B-4] Virtus Entella vs Ancona [B-6] - 1/2 -

ITA3

03:00 - [B-20] Grosseto vs Pontedera [B-14] +0 -

ITA3

03:00 - [B-19] US Fermana vs Teramo [B-15] +0 -

ITA3

03:00 - [B-10] Montevarchi vs Luchese [B-8] +0 -

ITA3

03:00 - [B-2] Reggiana vs Pesaro [B-12] - 1 1/4 -

ITA3

03:00 - [B-7] Gubbio vs Imolese Calcio [B-17] - 1/2 -

ITA3

03:00 - [B-5] Pescara vs Cesena [B-3] - 1/4 -

WALA

03:00 - [9] Aberystwyth vs Haverfordwest [11] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [13] U.Concepcion vs Puerto Montt [8] - 1/4 -

BRC

05:00 - [16] Atletico/GO vs Nova Venecia/ES [53] - 1 1/2 -

SUD

05:15 - [A-4] Metropolitano vs Estu.Merida - 3/4 -

SUD

05:15 - [G-4] General Caballero vs Sol de America -

SUD

05:15 - [H-4] Oriente Petrolero vs Royal Pari +0 -

MEXB

06:00 - [5] Mineros de Zac. vs Venados [9] - 1/2 -

CHIB

06:30 - [11] Iquique vs CD Magallanes [1] - 1/4 -

CCFCL

07:00 - [9] Comunicaciones vs New York City [1] +1/2 -

ARGC

07:10 - [28] Arsenal Sarandi vs Chaco For Ever [31] -

LIB

07:30 - Barcelona SC vs America/MG [D-4] - 1/2 -

SUD

07:30 - [B-2] Melgar vs Cienciano - 3/4 -

SUD

07:30 - [C-2] U. La Calera vs Nublense +0 -

BRC

07:30 - [2] Ceara/CE vs Tuna Luso/PA [64] - 1 1/2 -

BRC

07:30 - [33] Guarani/SP vs Vila Nova/GO [48] - 1/4 -

COLC

07:40 - [2] Tigres(COL) vs Atletico Huila [11] - 1/4 -

MEXB

08:00 - [8] Cancun FC vs CD Tapatio [12] - 1/2 -

MEXA

10:06 - [7] Monterrey vs Juarez [18] - 1 1/4 -

EUW17VL

15:30 Hoãn [3-3] Wales U17 Nữ vs Armenia U17 Nữ [9-4] -

ACL

17:00 Hoãn Changchun Yatai vs Sydney FC [H-4] -

UKRA

22:00 Hoãn [6] PFK Aleksandriya vs Chernomorets [13] -

CHIB

06:30 Hoãn [4] Cobreloa vs Deportes Santa Cruz [16] - 3/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 15/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 15/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22