LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 16/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 - [11] Mt Druitt Town vs APIA Tigers [2] +1/2 -

IDNA

15:15 - [5] Bhayangkara vs Persipura [11] - 1/2 -

VNB

15:30 - [2] CA Nhân Dân vs Quảng Nam [3] +1/4 -

VNB

15:30 - [7] Phù Đổng vs Bà Rịa Vũng Tàu [1] +1/4 -

AUSA

15:35 - [4] Adelaide Utd vs WS Wanderers [10] - 1/4 -

ARMA

17:00 - [8] Van Yerevan vs Pyunik [1] +1 -

HQB

17:00 - [8] Jeonnam Dragons vs Bucheon 1995 [2] +0 -

HQB

17:00 - [1] Gwangju vs Seoul E-Land [5] - 1/4 -

HQB

17:30 - [4] Anyang vs Busan I'Park [11] - 1/2 -

EUW17VL

18:00 - [2-1] Hà Lan U17 Nữ vs Montenegro U17 Nữ [13-1] -

ARMA

18:00 - [9] BKMA Yerevan vs Urartu [6] +3/4 -

VNA

19:15 - [4] Hà Nội FC vs Thanh Hóa [7] - 3/4 -

EUW17VL

19:30 - [1-4] Bulgaria U17 Nữ vs Estonia U17 Nữ [10-2] -

C1U19

20:00 - [A-1] PSG U19 vs RB Salzburg U19 [G-1] - 1/4 -

MNEA

20:00 - [3] Decic Tuzi vs Buducnost [2] -

SVKC

20:00 - [5] MSK Zilina vs Spartak Trnava [1] +0 -

EGYA

20:00 - [16] El Gouna vs Arab Contractors [14] - 1/4 -

KSB

20:20 - [10] Al Oruba (KSA) vs Al Shoalah [15] +0 -

ITA3

20:30 - [C-14] Taranto vs Avellino [C-4] +1/2 -

ITA3

20:30 - [A-2] Padova vs Mantova [A-15] - 1 1/4 -

ITA3

20:30 - [C-15] Messina vs Catanzaro [C-2] +1/2 -

IDNA

20:30 - [13] PSS Sleman vs PSIS Semarang [9] +0 -

UZBA

20:30 - [9] Metallurg Bekabad vs Surkhon Termiz [14] - 3/4 -

UZBA

20:30 - [12] Olympic FK vs Pakhtakor [4] +1 1/4 -

VIAT

21:00 - [2-3] Parma U20 vs Carrarese U20 [2-2] -

VIAT

21:00 - [3-1] Genoa U20 vs LIAC NY U20 [3-4] -

VIAT

21:00 - [1-1] Bologna U20 vs APIA Tigers U20 [1-4] -

VIAT

21:00 - [2-1] AC Milan U20 vs Westchester Utd U20 [2-4] -

VIAT

21:00 - [1-2] Sassuolo U20 vs Don Torcuato U20 [1-3] -

VIAT

21:00 - [3-2] SPAL 1907 U20 vs Pontedera U20 [3-3] -

ITA3

21:00 - [C-3] Palermo vs Fidelis Andria [C-17] - 1 1/4 -

INDA

21:00 - [2] ATK vs Hyderabad [1] - 1/4 -

EUW17VL

22:00 - [11-2] Israel U17 Nữ vs Bắc Ireland U17 Nữ [7-4] -

EUW17VL

22:00 - [3-4] Italia U17 Nữ vs B.D.Nha U17 Nữ [4-2] -

EUW17VL

22:00 - [8-3] Luxembourg U17 Nữ vs Đảo Faroe U17 Nữ [11-3] -

SVKC

22:00 - [4] Senica vs FK Pohronie [6] - 1/4 -

NPA

22:00 - [11] Marumo Gallants FC vs Chippa Utd [14] - 1/4 -

C1U19

22:30 - [C-2] B.Dortmund U19 vs Atletico Madrid U19 [B-2] +0 -

KSB

22:30 - [14] Sahel (KSA) vs Al Nahda (KSA) [18] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [12] Ittihad Alexandria vs Ismaily SC [15] - 1/4 -

NPA

22:30 - [10] Sekhukhune Utd vs Maritzburg Utd [12] - 1/4 -

KSB

22:50 - [9] Najran vs Al Adalah [2] - 1/4 -

LITA

22:59 - [7] Siauliai vs FK Jonava [10] - 1 1/2 -

CYPC

22:59 - [6] AEK Larnaka vs Onisilos Sotiras [4] - 2 3/4 -

EUW17VL

00:00 - [6-1] Đan Mạch U17 Nữ vs Hy Lạp U17 Nữ [6-3] -

ITA3

00:00 - [A-4] AC Renate vs Piacenza [A-9] - 1/2 -

ITA3

00:00 - [A-6] Pro Vercelli vs Albinoleffe [A-11] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-1] Alto Adige vs Pro Sesto [A-17] - 1 1/2 -

ITA3

00:00 - [C-5] SS Monopoli vs Vibonese [C-19] - 1 -

ITA3

00:00 - [A-18] US Seregno vs Legnano [A-20] +0 -

ITA3

00:00 - [A-5] Lecco vs Juventus U23 [A-8] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-16] AC Trento vs Virtus Verona [A-12] - 1/4 -

ITA3

00:00 - [A-14] Fiorenzuola vs Aurora Pro Patria [A-13] +0 -

POLB

00:00 - [16] Stomil Olsztyn vs GKS Jastrzebie [18] - 1/4 -

LITA

00:00 - [8] Banga vs Zalgiris [2] +2 1/4 -

CZEB

00:00 - [7] Jihlava vs Usti & Labem [15] - 1/4 -

CYPC

00:00 - [9] AEL Limassol vs Omonia Nicosia [3] - 1/4 -

AUTC

00:00 - [11] Wolfsberger AC vs RB Salzburg [1] +1 1/4 -

ITB

00:30 - [9] Perugia vs SPAL 1907 [15] - 1/2 -

ITB

00:30 - [6] Ascoli vs Pisa [4] +1/4 -

ITB

00:30 - [2] Cremonese vs Pordenone [20] - 1 1/4 -

DUA

00:30 - [8] Mainz vs B.Dortmund [2] +1/4 -

LITA

00:30 - [5] FK Riteriai vs Suduva [4] +1/4 -

NPA

00:30 - [6] Orlando Pirates vs SuperSport Utd [9] - 3/4 -

BIB

00:45 - [5] Lierse vs Westerlo [1] +1 -

DUC3

01:00 - [17] Viktoria Berlin vs Zwickau [10] +0 -

DUC4DB

01:00 - [4] VSG Altglienicke vs Chemnitzer [5] +0 -

DUC4T

01:00 - [3] Wuppertaler vs Bonner SC [16] - 1 1/4 -

EGYA

01:00 - [10] ENPPI Cairo vs Ceramica Cleopatra [11] +0 -

DUC4T

01:30 - [6] Rodinghausen vs Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 -

DUC4T

01:30 - [18] Sportfreunde Lotte vs Lippstadt [14] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [17] Wegberg-Beeck vs Homberg [20] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [4] Oberhausen vs A.Aachen [12] - 1/2 -

DUC4T

01:45 - [5] Fortuna Koln vs Essen [1] +1/2 -

BRC

02:00 - [35] Abc/RN vs Altos/PI [49] - 1/2 -

ANHA

02:30 - [9] Brighton vs Tottenham [4] +0 -

TBN3

02:30 - [A2-3] Linares Deportivo vs Andorra FC [A2-1] +1/4 -

ANHB

02:45 - [23] Peterborough Utd vs Swansea City [15] +1/4 -

ANHB

02:45 - [4] Nottingham Forest vs QPR [11] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [16] Blackpool vs Sheffield Utd [5] +1/4 -

ANHB

02:45 - [19] Cardiff City vs Stoke City [14] +0 -

ANHB

02:45 - [12] Coventry vs Hull City [20] - 1 -

ANHB

02:45 - [6] Luton Town vs Preston North End [13] - 1/4 -

ANHB

02:45 - [9] Millwall vs Huddersfield [3] - 1/4 -

C1

03:00 - [H-1] Juventus vs Villarreal [F-2] - 1/4 -

C1

03:00 - [G-1] Lille vs Chelsea [H-2] +1/2 -

ITA3

03:00 - [C-12] Latina vs Virtus Francavilla [C-6] - 1/4 -

ITA3

03:00 - [C-18] Paganese vs Foggia [C-7] +0 -

ITA3

03:00 - [C-11] AZ Picerno vs Potenza SC [C-16] +0 -

ITA3

03:00 - [C-8] Turris Neapolis vs Monterosi FC [C-10] -

ITA3

03:00 - [C-1] Bari vs Juve Stabia [C-9] - 1 -

ANHA

03:15 - [5] Arsenal vs Liverpool [2] +1/2 -

CHIB

04:00 - [6] Barnechea vs Deportes Recoleta [17] - 1/4 -

CHIB

04:00 - [7] Melipilla vs Dep. Copiapo [5] +0 -

COLA

04:00 - [2] Deportes Tolima vs Patriotas [17] - 1 -

BRC

05:00 - [38] Moto Clube/MA vs Tombense FC/MG [50] +0 -

BRASP

05:00 - [B-3] Ferroviaria/SP vs Santos/SP [D-3] +1/4 -

LIB

05:15 - [C-1] Estudiantes LP vs Everton CD - 1/2 -

SUD

05:15 - [B-4] CA River Plate (URU) vs Liverpool P. (URU) +1/4 -

ARGC

06:00 - [5] Talleres Cordoba vs CA Guemes [58] - 3/4 -

BRARJ

06:00 - [3] Vasco DG/RJ vs Flamengo/RJ [2] +1 1/2 -

MEXB

06:00 - [1] Oaxaca vs Tlaxcala FC [11] - 1/2 -

COLA

06:05 - [9] Atl. Bucaramanga vs Deportivo Cali [19] - 1/4 -

BRC

06:30 - [37] Globo FC/RN vs Brasiliense/DF [32] +0 -

BRC

06:30 - [15] Tocantinopolis/TO vs Cascavel/PR [25] +1/4 -

BRC

06:30 - [24] Tuntum/MA vs Cruzeiro/MG [1] +1 1/2 -

CHIB

06:30 - [14] San. Wanderers vs Rangers Talca [2] - 1/4 -

CHIB

06:30 - [12] San Luis Qui. vs San.Morning [9] +1/4 -

CCFCL

07:00 - [7] CF Montreal vs Cruz Azul [2] +0 -

USB

07:05 - [A-12] Atlanta United II vs New York RB II [A-13] - 1/2 -

LIB

07:30 - [G-3] Olimpia Asuncion vs Fluminense/RJ +0 -

SUD

07:30 - Sport Boys vs Ayacucho FC [D-3] - 1/4 -

SUD

07:30 - America Cali vs Inde.Medellin [E-3] - 1/4 -

SUD

07:30 - [F-2] LDU Quito vs Mushuc Runa - 1 -

BRC

07:30 - [27] CSA/AL vs Paysandu/PA [66] - 3/4 -

BRC

07:30 - [3] Sao Paulo/SP vs Manaus FC/AM [62] - 1 3/4 -

MEXB

08:05 - [14] Correcaminos vs Atlante [7] +1/4 -

COLA

08:10 - [16] Deportivo Pasto vs Santa Fe [10] +0 -

CCFCL

09:15 - [5] Pumas UNAM vs New England [6] - 1/2 -

MEXB

10:05 - [6] Sonora vs Celaya [3] - 1/4 -

KAZA

16:00 Hoãn [9] Shakhter Kar. vs FK Aksu [10] -

HKGA

19:00 Hoãn [2] Kitchee vs Lee Man FC [3] -

C2

00:45 Hoãn [C-2] Spartak Moscow vs Leipzig [Play off -4] -

ITA3

03:00 Hoãn [C-20] Catania vs Campobasso [C-13] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22