LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2022

Lịch bóng đá trong ngày 13/03/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 - [8] Heidelberg Utd vs Oakleigh Cannons [2] +1/4 -

NHATB

11:00 - [10] Blaublitz Akita vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Fukushima Utd [2] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [6] Tegevajaro Miyazaki vs Vanraure Hachinohe [16] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [1] Kagoshima vs Iwaki FC [3] -

NHATJFL

11:00 - [15] MIO Biwako vs Nara Club [7] -

NHATJFL

11:00 - [10] Verspah Oita vs Sony Sendai [13] -

NHATJFL

11:00 - [5] FC Osaka vs Criacao Shinjuku [16] -

NHATJFL

11:00 - [8] Veertien Mie vs Honda Lock [3] -

NHATJFL

11:00 - [11] Kochi United SC vs Tokyo Musashino [4] -

NHATJFL

11:00 - [12] Suzuka Point Getters vs Reinmeer Aomori [6] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs TIAMO Hirakata [9] -

HQB

11:30 - [7] Gyeongnam vs Jeonnam Dragons [8] +0 -

AUSNSW

12:00 - [5] Sydney Olympic vs Rockdale City [6] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [3] Yokohama FC vs Mito Hollyhock [12] +0 -

NHATB

12:00 - [19] Tochigi SC vs Omiya Ardija [21] +1/4 -

NHATB

12:00 - [13] Thespa Kusatsu vs Tokyo Verdy [11] +1/4 -

NHATB

12:00 - [5] Machida Zelvia vs Okayama [4] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [17] Zweigen Kan. vs JEF United Chiba [18] +0 -

NHAT3

12:00 - [14] Giravanz Kita. vs Nagano Parceiro [5] - 1/2 -

NHAT3

12:00 - [12] Kamatamare San. vs Matsumoto Yama. [4] +1/4 -

HQA

12:00 - [5] Incheon Utd vs Gimcheon Sangmu [9] +0 -

HQ3

12:00 - [7] Yangju Citizen vs Cheonan City [15] -

HQ3

12:00 - [11] Ulsan Citizen vs Dangjin Citizen [16] -

AUSW

12:05 - [3] Adelaide Utd Nữ vs Melb. Victory Nữ [4] - 1/2 -

AUSNSW

13:00 - [4] Blacktown City vs Mt Druitt Town [11] - 1 1/4 -

AUSVPL

13:00 - [11] St Albans Saints vs South Melbourne [1] +3/4 -

NHATA

13:00 - [6] Sagan Tosu vs Urawa Red [14] +1/4 -

NHAT3

13:00 - [13] Ehime FC vs Kataller Toyama [10] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [1] Changwon City vs Gimhae City [8] +0 -

HQB

14:00 - [11] Busan I'Park vs Bucheon 1995 [2] - 1/4 -

AUSNSW

14:30 - [1] Sydney FC U21 vs Marconi Stallions [3] +1 1/4 -

HQA

14:30 - [10] Gangwon vs Suwon FC [11] +0 -

AUSA

15:15 - [4] Adelaide Utd vs Newcastle Jets [9] - 1/2 -

NGA

16:00 - [11] Ural S.r. vs Akhmat Groznyi [7] +1/4 -

CZEB

16:15 - [16] Vik.Zizkov vs Sparta Praha B [5] - 1/4 -

AUTB

16:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Aust Lustenau [1] +1/4 -

SINA

16:30 - [1] Lion City Sailors vs Tampines Rovers [4] -

EUW17VL

17:00 - [7-4] Bắc Ireland U17 Nữ vs Đảo Faroe U17 Nữ [11-3] -

BLRC

17:00 - [7] Dnepr Mogilev vs Neman Grodno [3] +3/4 -

VNA

17:00 - [6] BCM Bình Dương vs Hải Phòng [1] +0 -

TNKA

17:30 - [14] Kayserispor vs Konyaspor [3] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-14] Athletic Bilbao B vs Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [A2-19] Real Betis B vs Algeciras [A2-10] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-18] UCAM Murcia vs Villarreal B [A2-6] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-12] Rayo Majada. vs Extremadura UD [A1-20] -

TBN3

18:00 - [A2-2] Albacete vs Atl. Baleares [A2-12] - 1/4 -

BDNB

18:00 - [11] SC Farense vs Porto B [10] - 1/2 -

NGA

18:00 - [13] Khimki vs FK Sochi [2] +3/4 -

THALC

18:00 - [6] Bangkok Utd vs Chonburi [4] -

VNA

18:00 - [12] HL Hà Tĩnh vs Bình Định [5] +0 -

HLA

18:15 - [15] Fortuna Sittard vs Willem II [17] - 1/4 -

IDNA

18:15 - [4] Persib Bandung vs Madura United FC [14] - 3/4 -

ITA

18:30 - [7] Fiorentina vs Bologna [13] - 1 -

ITA3

18:30 - [A-15] Mantova vs Fiorenzuola [A-14] - 1/4 -

POLA

18:30 - [12] Jagiellonia vs Wisla Plock [7] - 1/4 -

POLB

18:40 - [4] Korona Kielce vs Resovia [11] - 1/4 -

ANHB

19:00 - [6] Luton Town vs QPR [11] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [10] Zwickau vs Osnabruck [6] +1/4 -

PHA

19:00 - [1] PSG vs Bordeaux [20] - 2 1/2 -

BIHA

19:00 - [9] Leotar Trebinje vs Zeljeznicar [6] -

BIHA

19:00 - [12] Radnik Bijeljina vs Rudar Prijedor [11] -

ICELC

19:00 - [C-5] Afturelding vs Vestri [C-6] +3/4 -

LATA

19:00 - [6] BFC Daugava vs Tukums/Salaspils [9] - 1/4 -

MDVA

19:00 - [6] Dinamo-Auto vs Petrocub [2] -

MNEA

19:00 - [1] Sutjeska vs Buducnost [2] -

SRBA

19:00 - [8] FK Kolubara vs FK Radnicki 1923 [14] - 1/4 -

THALC

19:00 - [3] Chiangrai Utd vs BG Pathum United [1] -

OMAA

19:15 - [4] Mussanah Club vs Al Ittihad (OMA) [10] - 3/4 -

VNA

19:15 - [11] Sài Gòn FC vs SL Nghệ An [3] - 1/4 -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Schalke 04 [1] +1/2 -

DUB

19:30 - [11] Hannover 96 vs Nurnberg [8] - 1/4 -

DUB

19:30 - [12] Karlsruher vs Jahn Regensburg [15] - 1/4 -

DUC4DB

19:30 - [13] Meuselwitz vs Union Furstenwalde [20] - 1 1/4 -

SCOC

19:30 - [33] Motherwell vs Hibernian [30] +0 -

BIA

19:30 - [3] Anderlecht vs Antwerpen [4] - 1 -

ESTA

19:30 - [3] Nomme Kalju vs Vaprus Parnu [9] -

TDC

19:30 - [4] Elfsborg vs Goteborg [5] - 1 -

DENB

19:30 - [7] HB Koge vs Fremad Amager [11] - 3/4 -

ALBA

19:45 - [9] Dinamo Tirana vs Kukesi [5] -

ALBA

19:45 - [2] KF Laci vs Skenderbeu [10] -

ANHU23

20:00 - [1-14] Derby County U23 vs Leicester City U23 [1-8] -

TBNA

20:00 - [12] Rayo Vallecano vs Sevilla [4] +1/4 -

TBNB

20:00 - [11] Burgos CF vs Real Sociedad B [19] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [18] Wurzburger vs B.Dortmund II [9] +0 -

DUC4N

20:00 - [13] Koblenz vs Hessen Kassel [8] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Schalke 04 II vs Wuppertaler [3] +1/2 -

BULA

20:00 - [7] Lok. Plovdiv vs Beroe [8] - 1/4 -

MNEA

20:00 - [10] FK Podgorica vs Rudar [8] -

MNEA

20:00 - [9] Zeta vs FK Jerezo [6] -

TNKA

20:00 - [9] Adana Demirspor vs Sivasspor [10] - 1/2 -

DENA

20:00 - [7] Randers vs Silkeborg IF [3] +1/4 -

DENA

20:00 - [6] Viborg vs Vejle [11] - 3/4 -

EGYC

20:00 - [12] Ghazl Al Mahalla vs Al Sharqiyah [10] - 3/4 -

EGYC

20:00 - [4] Tala'ea Al Jaish vs Helwan Club [28] -

ALGA

20:00 - [5] MC Alger vs RC Relizane [17] - 1 1/2 -

TSA

20:15 - [10] Lausanne Sports vs Young Boys [3] +1 -

ITA3

20:30 - [A-13] Aurora Pro Patria vs Giana Erminio [A-19] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-10] Monterosi FC vs SS Monopoli [C-5] +0 -

ITA3

20:30 - [A-8] Juventus U23 vs Alto Adige [A-1] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-10] Pergolettese vs AC Trento [A-16] +0 -

ITA3

20:30 - [A-20] Legnano vs AC Renate [A-4] +1/4 -

ITA3

20:30 - [A-17] Pro Sesto vs US Seregno [A-18] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Albinoleffe vs Padova [A-2] +1/2 -

ITA3

20:30 - [C-4] Avellino vs Palermo [C-3] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [A-9] Piacenza vs Pro Vercelli [A-6] +0 -

HLA

20:30 - [16] Heracles Almelo vs Vitesse Arnhem [6] - 1/2 -

HLA

20:30 - [7] Utrecht vs PSV Eindhoven [2] +3/4 -

NGA

20:30 - [8] Krylya Sovetov vs Zenit [1] +3/4 -

HUNA

20:30 - [2] Kisvarda FC vs Gyirmot SE [12] - 1 1/4 -

SRBA

20:30 - [2] FK Partizan vs FK Napredak [13] - 2 -

CZEB

20:30 - [6] Varnsdorf vs Pribram [13] - 1/2 -

CZEB

20:30 - [8] Taborsko vs MFK Vyskov [12] - 1/4 -

AUTA

20:30 - [9] Austria Klagenfurt vs Rapid Wien [5] +1/2 -

AUTA

20:30 - [7] Lask vs Wattens [6] - 1 -

AUTA

20:30 - [4] Austria Wien vs Wolfsberger AC [3] - 1/4 -

ALGA

20:30 - [8] CS Constantine vs WA Tlemcen [18] - 1 1/2 -

ALGA

20:30 - [4] Paradou AC vs NC Magra [14] - 1 -

IDNA

20:45 - [10] TIRA-Persikabo vs Persija Jakarta [7] +1/4 -

OMAA

20:45 - [5] Nasr Salalah vs Rustaq Club [7] -

EUW17VL

21:00 - [11-2] Israel U17 Nữ vs Luxembourg U17 Nữ [8-3] -

ANHA

21:00 - [3] Chelsea vs Newcastle [11] - 1 1/4 -

ANHA

21:00 - [16] Everton vs Wolves [10] - 1/4 -

ANHA

21:00 - [17] Leeds Utd vs Norwich [20] - 1 -

ANHA

21:00 - [15] Southampton vs Watford [19] - 3/4 -

ANHA

21:00 - [7] West Ham Utd vs Aston Villa [14] +0 -

ITA

21:00 - [9] Verona vs Napoli [3] +1/4 -

PHA

21:00 - [17] Clermont vs Lorient [16] - 1/4 -

PHA

21:00 - [14] Angers vs Stade Reims [12] - 1/4 -

PHA

21:00 - [19] Metz vs Lens [7] +3/4 -

PHA

21:00 - [6] Strasbourg vs Monaco [3] +0 -

BDNB

21:00 - [9] CD Mafra vs Nacional Madeira [6] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [3] Chaves vs Casa Pia AC [2] +0 -

POLA

21:00 - [15] Slask Wroclaw vs Radomiak Radom [6] - 1/4 -

POLB

21:00 - [14] Puszcza Nie. vs Podbeskidzie [9] +1/2 -

BIHA

21:00 - [10] Sloboda Tuzla vs Zrinjski [1] -

MKDA

21:00 - [7] Bregalnica Stip vs Borec Veles [11] -

MKDA

21:00 - [4] Makedonija vs FK Skopje [9] -

MKDA

21:00 - [2] Academy Pandev vs FC Struga [6] -

MKDA

21:00 - [3] Shkendija vs Tikves Kavadarci [10] -

CROA

21:00 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs HNK Rijeka [4] +1 1/2 -

LATA

21:00 - [7] METTA/LU Riga vs FK Auda [5] -

MDVA

21:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Milsami [3] -

MNEA

21:00 - [7] OFK Petrovac vs Decic Tuzi [3] -

SLOA

21:00 - [9] Tabor Sezana vs Aluminij [10] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [10] C. Budejovice vs Jablonec [14] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [16] MFk Karvina vs Sigma Olomouc [8] +1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Slovan Liberec vs Slavia Praha [1] +3/4 -

CYPA

21:00 - [2] AEK Larnaka vs Apoel FC [3] +0 -

DENB

21:00 - [4] AC Horsens vs Esbjerg FB [8] - 1 -

BRAMG

21:00 - [4] Caldense/MG vs Athletic Club/MG [2] - 1/4 -

BRAPR

21:00 - [7] Londrina/PR vs Athletico/PR [4] -

BRARJ

21:00 - [5] Nova Iguacu/RJ vs Madureira/RJ [10] - 1/4 -

ITB

21:30 - [4] Pisa vs Cremonese [2] - 1/4 -

DUA

21:30 - [3] B.Leverkusen vs FC Koln [7] - 3/4 -

TBNB

22:00 - [2] Eibar vs Amorebieta [20] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [17] Sporting Gijon vs Tenerife [4] - 1/4 -

DUC4DB

22:00 - [11] C. Leipzig vs Berliner FC Dynamo [1] +1/2 -

NIRLC

22:00 - [2] Cliftonville vs Coleraine [3] - 1/4 -

BIA

22:00 - [8] Genk vs Sint Truiden [9] - 1 -

BIB

22:00 - [3] Deinze vs Waasland-Beveren [4] - 3/4 -

GEOA

22:00 - [1] Dinamo Batumi vs Saburtalo [5] -

ICELC

22:00 - [B-2] Breidablik vs Knat. Vesturbaejar [B-5] -

LUXA

22:00 - [16] RM Hamm Benfica vs Differdange [4] -

LUXA

22:00 - [2] Swift Hesperange vs Fola Esch [3] -

LUXA

22:00 - [14] Hostert vs Racing Union [7] -

LUXA

22:00 - [15] Rodange 91 vs Victoria Rosport [9] -

LUXA

22:00 - [8] Jeunesse Esch vs UT Petange [11] -

DENA

22:00 - [4] Brondby vs Aarhus AGF [10] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [5] Real Betis vs Athletic Bilbao [8] +0 -

ESTA

22:15 - [4] Paide Linname. vs Flora Tallinn [2] -

BDNA

22:30 - [10] Maritimo vs Vitoria Guimaraes [6] +0 -

BDNB

22:30 - [16] SC Covilha vs Trofense [13] - 1/4 -

RMNA

22:30 - [9] Sepsi OSK vs Mioveni [12] - 3/4 -

TSA

22:30 - [9] Luzern vs Grasshoppers [8] - 1/4 -

TSA

22:30 - [2] Basel vs Servette [6] +0 -

TDC

22:30 - [3] Hammarby vs Norrkoping [8] - 1/4 -

BHRA

22:30 - [6] East Riffa vs Manama [2] -

OMAA

22:30 - [9] Al Suwaiq vs Bahla Club [11] -

HLA

22:45 - [18] Zwolle vs Feyenoord [3] +1 1/4 -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [7] -

BULA

22:45 - [1] Ludogorets vs Levski Sofia [5] - 1 -

KSAA

22:50 - [12] Al Raed vs Al Hilal [2] +1 1/4 -

LITA

22:55 - [2] Zalgiris vs Siauliai [7] - 1 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-11] Cultural Leonesa vs SD Logrones [A1-16] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-1] Racing Santander vs Zamora CF [A1-17] - 1 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Real Madrid B vs Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1 -

SCOC

22:59 - [27] Dundee vs Rangers [34] +1 3/4 -

NGA

22:59 - [9] Spartak Moscow vs Krasnodar [5] - 3/4 -

BLRC

22:59 - [15] Torpedo Zhodino vs Bate Borisov [2] +1/2 -

HUNA

22:59 - [4] MOL Fehervar FC vs Ferencvaros [1] +1/2 -

ICELC

22:59 - [D-3] KA Akureyri vs UMF Selfoss [D-5] - 2 -

MNEA

22:59 - [5] Mornar Bar vs Iskra Danilo [4] -

SVKA

22:59 - [4] Dunajska Stred vs Spartak Trnava [2] +0 -

TNKA

22:59 - [5] Alanyaspor vs Fenerbahce [2] +0 -

AUTA

22:59 - [1] RB Salzburg vs Sturm Graz [2] - 1 1/4 -

EGYC

22:59 - [8] NBE SC vs Aswan FC [24] - 1/2 -

PERA

23:00 - [5] Sporting Cristal vs Academia Cantolao [19] -

PHA

23:05 - [8] Lyon vs Rennes [4] - 1/2 -

CROA

23:05 - [3] NK Osijek vs HNK Gorica [6] - 1 1/4 -

ANHA

23:30 - [5] Arsenal vs Leicester City [8] - 1 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-13] Campobasso vs Messina [C-15] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-2] Catanzaro vs Bari [C-1] +0 -

ITA3

23:30 - [C-7] Foggia vs AZ Picerno [C-11] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-9] Juve Stabia vs Turris Neapolis [C-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-17] Fidelis Andria vs Latina [C-12] +0 -

ITA3

23:30 - [C-6] Virtus Francavilla vs Paganese [C-18] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [C-16] Potenza SC vs Taranto [C-14] - 1/4 -

DUA

23:30 - [2] B.Dortmund vs A.Bielefeld [17] - 1 1/2 -

DUA

23:30 - [11] Ein.Frankfurt vs Bochum [13] - 1 -

POLA

23:30 - [17] Wisla Krakow vs Lech Poznan [1] +1 -

SLOA

23:30 - [1] Maribor vs Mura [4] - 1/2 -

ITA

00:00 - [8] Atalanta vs Genoa [19] - 1 1/2 -

ITA

00:00 - [12] Udinese vs Roma [6] +1/4 -

POLB

00:00 - [17] Gornik Polkowice vs Widzew Lodz [2] +1/2 -

GREA

00:00 - [1] Olympiakos vs Aris Salonica [4] - 3/4 -

ISRA

00:00 - [10] Hapoel Haifa vs Hapoel Jerusalem [12] - 1/4 -

CZEA

00:00 - [3] Sparta Praha vs Pardubice [15] - 2 -

CYPA

00:00 - [1] Apollon Limassol vs Anorthosis [4] - 1/4 -

DENA

00:00 - [2] Midtjylland vs Kobenhavn [1] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [7] Real Oviedo vs Valladolid [3] +1/4 -

TBNB

00:15 - [22] Alcorcon vs Huesca [10] +1/4 -

TBNA

00:30 - [6] Real Sociedad vs Alaves [20] - 3/4 -

BIA

00:30 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Gent [5] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [5] Panathinaikos vs AEK Athens [3] - 1/4 -

KSAA

00:45 - [4] Al Shabab (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [1] - 1/4 -

BDNA

01:00 - [1] Porto vs Tondela [17] - 2 1/4 -

SRBA

01:00 - [6] FK Vozdovac vs Spartak Subotica [11] - 1/2 -

PERA

01:00 - [12] Atletico Grau vs Cesar Vallejo [10] +0 -

MEXA

01:00 - [15] Toluca vs Pachuca [1] +1/2 -

ISRA

01:15 - [14] Hapoel Nof HaGalil vs Hap. Beer Sheva [2] +3/4 -

PERA

01:15 - [11] Sport Boys vs Dep. Municipal [9] -

DUA

01:30 - [18] Greuther Furth vs Leipzig [4] +1 1/2 -

RMNA

01:30 - [8] Rapid Bucuresti vs Dinamo Bucuresti [15] - 1/2 -

BRAPR

01:30 - [6] Independente SJ/PR vs Operario/PR [2] -

HLA

02:00 - [5] AZ Alkmaar vs Twente [4] - 1/2 -

BIB

02:00 - [5] Lierse vs RE Mouscron [7] - 1/4 -

BRAMG

02:00 - [6] Villa Nova/MG vs Patrocinense/MG [9] - 1/2 -

BRARJ

02:00 - [9] Audax Rio/RJ vs Botafogo/RJ [4] +1/2 -

BRARJ

02:00 - [3] Vasco DG/RJ vs Resende/RJ [7] - 3/4 -

BRASP

02:00 - [C-4] Mirassol/SP vs Sao Paulo/SP [B-1] +1/4 -

BLVA

02:00 - [A-3] Nacional Potosi vs Real Tomayapo [B-8] - 1 -

BLVA

02:00 - [A-7] Aurora vs Jorge Wilstermann [B-6] +0 -

ECUA

02:00 - [11] Orense SC vs 9 de Octubre [16] - 1/4 -

VENA

02:00 - [16] UCV FC vs Dep.Guaira [8] +0 -

SLOA

02:15 - [2] Koper vs NK Bravo [5] - 1/4 -

GREA

02:30 - [2] PAOK vs Pas Giannina [6] - 1 1/4 -

URUA

02:30 - [14] Albion FC (URU) vs Wanderers [5] +1/4 -

ITA

02:45 - [10] Torino vs Inter Milan [2] +3/4 -

PHA

02:45 - [11] Stade Brestois vs Marseille [2] +1/2 -

TBNA

03:00 - [2] Barcelona vs Osasuna [10] - 1 1/2 -

BIA

03:00 - [14] Standard Liege vs RFC Seraing [17] - 1/2 -

ARGLC

03:00 - [B-12] Lanus vs Colon [B-9] +0 -

ARGLC

03:00 - [A-9] Union Santa Fe vs Banfield [A-8] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [13] Deportivo Maipu vs Instituto [11] - 1/4 -

ARGB

03:00 - [6] All Boys vs Gim.Mendoza [7] +0 -

ARGB

03:00 - [26] Gimnasia Jujuy vs Ramon Santamarina [37] - 1/2 -

ARGB

03:05 - [24] Deportivo Moron vs Chacarita Jrs [5] - 1/2 -

BDNA

03:30 - [4] Braga vs Gil Vicente [5] - 3/4 -

BRAMG

03:30 - [3] Cruzeiro/MG vs Pouso Alegre/MG [10] - 1 -

PERA

03:30 - [16] Ayacucho FC vs Binacional [8] +0 -

PERA

03:30 - [13] AD Tarma vs Sport Huancayo [3] +1/4 -

ARGB

04:00 - [20] Alvarado MDP vs San Martin Tucuman [2] +1/4 -

CHIA

04:00 - [4] Curico Unido vs O Higgins [6] - 1/4 -

PARA

04:00 - [2] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [3] - 3/4 -

USB

04:00 - [A-8] Birmingham Legion vs Tampa Bay Rowdies [A-5] +0 -

CRCA

04:00 - [12] Guanacasteca vs Dep. Saprissa [5] +1/4 -

BRAPR

04:30 - [5] Cianorte/PR vs Coritiba/PR [3] -

BRASP

04:30 - [C-1] Palmeiras/SP vs Santos/SP [D-3] - 1 -

BLVA

04:30 - [A-8] Univ. De Sucre vs Inde. Petrolero [B-7] +1/4 -

ECUA

04:30 - [3] Catolica Quito vs Macara [14] - 1/4 -

USA

04:55 - [Dong-7] Atlanta United vs Charlotte FC [Dong-8] - 1 -

VENA

05:00 - [6] Hermanos Colmenares vs Dep.Tachira [5] +1/4 -

ARGLC

05:15 - [A-2] River Plate vs Gimnasia LP [A-5] - 1 3/4 -

URUA

05:30 - [2] Nacional Montevideo vs CA Torque [12] - 3/4 -

ARGB

06:00 - [18] Ind.Rivadavia vs CA Mitre Salta [31] - 1/2 -

USA

06:00 - [Dong-4] New York RB vs Minnesota Utd [Tay-8] - 1 -

USB

06:00 - [B-10] New Mexico United vs Las Vegas Lights [B-6] - 1 1/2 -

MEXA

06:00 - [10] San Luis vs Puebla [5] +0 -

MEXB

06:00 - [7] Atlante vs Sonora [6] - 1/2 -

BRASP

06:30 - [C-3] Botafogo/SP vs Novorizontino/SP [B-4] - 1/2 -

BRASP

06:30 - [C-2] Ituano/SP vs Bragantino/SP [D-1] +1/4 -

CHIA

06:30 - [11] Audax Italiano vs Palestino [7] +1/4 -

ECUA

07:00 - [9] Gualaceo SC vs Emelec [5] +3/4 -

ARGLC

07:30 - [B-1] Estudiantes LP vs Boca Juniors [B-2] +1/4 -

MEXA

08:00 - [14] Santos Laguna vs Club Tijuana [17] - 1/4 -

HKGA

18:30 Hoãn [6] Hong Kong FC vs Eastern AA [4] -

EUW17VL

19:00 Hoãn [6-1] Đan Mạch U17 Nữ vs Belarus U17 Nữ [8-2] -

DUC4DB

19:00 Hoãn [17] SV Lichtenberg vs CZ Jena [2] -

ITA3

20:30 Hoãn [C-19] Vibonese vs Catania [C-20] +1/2 -

UKRA

22:00 Hoãn [8] Kolos Kovalivka vs Dinamo Kiev [2] -

UKRA

22:00 Hoãn [9] Veres Rivne vs Desna Chernigiv [7] -

UKRA

22:00 Hoãn [12] FC Lviv vs Rukh Vynnyky [11] -

TBN3

22:30 Hoãn [A1-3] Celta Vigo II vs Tudelano [A1-18] - 1 1/2 -

TBN3

23:00 Hoãn [A2-8] Gimnastic T. vs UE Costa Brava [A2-20] -

Lịch bóng đá trong ngày 13/03/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 13/03/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10