LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 16/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQA

14:30 - [B-8] Tianjin Teda vs Shenzhen FC [A-5] +1/4 -

AUSSL

15:30 - [6] Adelaide City vs Ade. Blue Eagles [9] - 1/2 -

UKRU21

16:00 - [7] Zorya U21 vs Kolos Kovalivka U21 [5] - 3/4 -

UKRU21

16:00 - [2] Shakhtar Donetsk U21 vs FC Lviv U21 [8] - 2 1/2 -

AUSSL

16:00 - [3] Metro Stars vs Cumberland Utd [7] - 1 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [9] Sunshine Coast vs Brisbane Strikers [5] +0 -

AUSSL

16:30 - [1] Adelaide Comets vs Adelaide Olympic [8] - 1 1/4 -

AUSSL

16:45 - [10] Adelaide Utd U21 vs Croydon Kings [4] +1/2 -

AUSSL

16:45 - [2] Campbelltown City vs Adelaide Raiders [5] - 3/4 -

UKRU21

17:00 - [4] Rukh Vynnyky U21 vs Dinamo Kiev U21 [1] -

HQA

17:00 - [6] Gangwon vs Incheon Utd [10] - 1/4 -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs Hải Phòng [B-4] - 1/4 -

AUSBPL

17:30 - [9] Centenary Stormers vs Albany Creek [2] -

UKRU21

18:00 - [12] FC Mynai U21 vs Mariupol Youth [11] -

TQA

18:35 - [B-4] Hebei CFFC vs Guangzhou Ever. [A-1] +1 1/4 -

ANHU23

19:00 - [2-9] Reading U23 vs Leeds Utd U23 [2-5] - 1/2 -

MDVA

19:00 - [7] Speranta vs FC Floresti [8] - 1 -

BLRA

19:30 - [14] FK Slutsk vs FK Minsk [10] +1/2 -

BIHA

20:00 - [5] FK Tuzla City vs Zrinjski [3] +1/4 -

UAEA

21:15 - [7] Al Dhafra vs Ajman [12] +0 -

UAEA

21:15 - [2] Al Wahda(UAE) vs Hatta [14] - 1 1/4 -

KUWA

21:45 - [2] Al Nasr (KUW) vs Al Shabab (KUW) [11] -

KUWA

21:45 - [1] Al Qadsia vs Tadamon (KUW) [12] - 1 -

MLTA

22:00 - [2] Gzira Utd vs Mosta [8] - 1 3/4 -

MDVA

22:00 - [10] Codru Lozova FC vs Zimbru [9] -

FINA

22:30 - [10] Haka vs TPS Turku [11] - 1/4 -

FINB

22:30 - [7] MP Mikkeli vs Mypa [12] - 1 1/2 -

POLB

22:59 - [1] Nieciecza vs GKS Jastrzebie [17] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [9] Miedz Legnica vs Puszcza Nie. [10] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [10] Radnik Bijeljina vs Borac Banja Luka [4] +1 1/2 -

CROA

22:59 - [7] Slaven Belupo vs Istra 1961 [10] - 1/2 -

SRBA

22:59 - [4] Cukaricki vs Proleter NS [6] - 1 1/4 -

SRBA

22:59 - [9] Backa Topola vs Novi Pazar [14] - 1 1/4 -

SRBA

22:59 - [3] Vojvodina vs FK Rad [17] - 2 -

AUTC

22:59 - Admira vs Kapfenberg - 1 1/4 -

DENB

22:59 - [1] Viborg vs Fremad Amager [5] - 1/4 -

SRBA

23:00 - [11] Radnik Surdulica vs OFK Backa [20] -

DUC4N

23:30 - [11] Pirmasens vs TSV Steinbach [1] +3/4 -

AUTC

23:30 - Wattens vs Floridsdorfer AC - 1 1/4 -

DENB

23:30 - [9] Hvidovre IF vs Silkeborg IF [2] +1 -

HLB

23:45 - [8] Ajax U21 vs AZ Alkmaar U21 [19] - 3/4 -

HLB

23:45 - [13] Utrecht U21 vs NEC Nijmegen [5] +1/2 -

IREA

23:45 - [3] Dundalk vs Bohemians [2] - 3/4 -

DUC3

00:00 - [19] Magdeburg vs Turkgucu-Ataspor [7] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [2] Havelse vs Hannover II [10] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Buchbach vs Greuther Furth II [11] - 1/2 -

DUC4BA

00:00 - [10] Augsburg II vs TSV Aubstadt [6] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [9] Babelsberg vs Meuselwitz [17] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [6] Lok.Leipzig vs Tennis Borussia B. [19] - 1/4 -

DUC4N

00:00 - [6] SSV Ulm vs Offenbach [5] - 1/4 -

PHA

00:00 - [20] Dijon vs Rennes [7] +3/4 -

PHB

00:00 - [20] Chambly vs Clermont [6] +1/2 -

TSB

00:00 - [3] Stade L. Ouchy vs Aarau [7] - 3/4 -

TDB

00:00 - [11] GAIS vs Norrby [12] +1/4 -

TDB

00:00 - [5] Akropolis IF vs Eskilstuna City [13] - 1/4 -

TDB

00:00 - [15] Umea vs Trelleborgs [9] - 1/4 -

AUTC

00:00 - SV Lafnitz vs Austria Klagenfurt +1/2 -

KUWA

00:00 - [4] Al Kuwait vs Khaitan [13] -

UAEA

00:00 - [11] Al Fujairah vs Al Sharjah [1] +1 1/4 -

UAEA

00:00 - [10] Al Wasl vs Baniyas [6] - 3/4 -

TSB

00:30 - [10] Chiasso vs Thun [2] +1/2 -

AUTC

00:30 - Horn vs ASK Elektra Wien -

POLB

00:45 - [5] Odra Opole vs Radomiak Radom [6] +1/4 -

ANHU23

01:00 - [2-2] Norwich City U23 vs Stoke City U23 [2-10] -

BIHA

01:00 - [6] Velez Mostar vs Sloboda Tuzla [8] - 1 -

BIB

01:00 - [8] Club Brugge II vs Deinze [4] +1/2 -

HUNA

01:00 - [3] Varda SE vs Ferencvaros [1] +1/2 -

RMNA

01:00 - [15] Arges Pitesti vs Astra Giurgiu [16] +0 -

TSB

01:00 - [9] Wil 1900 vs SC Kriens [5] +1/4 -

TSB

01:00 - [6] Winterthur vs Schaffhausen [4] - 1/4 -

TSB

01:00 - [8] Neuchatel Xamax vs Grasshoppers [1] +1/4 -

EGYA

01:00 - [9] Masr lel Maqassah vs Semouha Club [5] +0 -

AUTC

01:25 - Wiener SC vs Austria Wien +2 -

POLB

01:30 - [7] GKS Tychy vs Chrobry Glogow [13] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [24] Derby County vs Watford [5] +1/4 -

SCOB

01:45 - [3] Hearts vs Dundee [7] - 3/4 -

NIRA

01:45 - [5] Coleraine vs Ballymena Utd [7] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Derry City [7] - 3/4 -

IREB

01:45 - [3] UC Dublin vs Cabinteely [7] - 1/4 -

WALA

01:45 - [7] Aberystwyth vs The New Saints [1] +2 1/2 -

ITB

02:00 - [10] Brescia vs Lecce [2] +0 -

PHA

02:00 - [15] Nimes vs PSG [1] +1 1/2 -

BDNB

02:00 - [12] Leixoes vs Varzim [18] - 1/2 -

HLB

02:00 - [7] SBV Excelsior vs MVV Maastricht [16] - 1 -

HLB

02:00 - [6] Volendam vs PSV Eindhoven U21 [14] - 3/4 -

MLTA

02:15 - [9] Santa Lucia FC vs Floriana [6] +1 1/4 -

PERA

03:00 - [2] Uni.San Martin vs Academia Cantolao [16] - 1/4 -

PARA

04:00 - [12] General Diaz vs CS San Lorenzo [10] +0 -

BRB

05:15 - [19] Botafogo/SP vs America/MG [3] +1/4 -

BRA

06:00 - [20] Goias/GO vs Bahia/BA [11] +1/2 -

COLB

06:00 - [2] Union Magdalena vs Atletico [13] - 1 1/2 -

PARA

06:15 - [2] Olimpia Asuncion vs Nacional [5] -

BRB

07:30 - [10] Cruzeiro/MG vs Juventude/RS [4] - 1/2 -

MEXA

07:30 - [10] Necaxa vs Club Tijuana [15] - 1/4 -

COLB

08:00 - [3] Dep.Quindio vs Cortulua [1] - 1/4 -

MEXA

09:30 - [14] Mazatlan FC vs Juarez [13] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 16/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 16/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1