LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 17/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 17/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [17] Yokohama SCC vs Roas. Kumamoto [8] +1/2 -

NHATJFL

11:00 - [16] Maruyasu Okazaki vs Suzuka Unlimited [5] -

AUSSL

11:30 - [12] Para Hills Knights vs Modbury Jets [11] -

HQB

11:30 - [9] Anyang vs Seoul E-Land [3] +1/2 -

HQB

11:30 - [5] Daejeon Hana Citizen vs Bucheon 1995 [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [1] Tokushima Vortis vs Ventforet Kofu [4] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [12] Tokyo Verdy vs Tochigi SC [10] - 1/4 -

NHATW

12:00 - [1] Urawa RD Ladies Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] -

HQA

12:00 - [4] Sangju Sangmu vs Daegu [5] +1/4 -

HQ3

12:00 - [B-8] Jeonju EM vs Cheonan City [B-3] -

NHATA

13:00 - [4] Cerezo Osaka vs Yokohama FM [9] +1/4 -

NHATB

13:00 - [14] JEF United Chiba vs Machida Zelvia [19] +0 -

NHATB

13:00 - [5] Giravanz Kita. vs V-Varen Nagasaki [3] +0 -

HQ3

13:00 - [A-6] Hwaseong FC vs GimPo Citizen [A-8] -

HQ3

13:00 - [B-7] Chuncheon FC vs Yangju FC [B-5] -

HQ3

13:00 - [B-4] Pyeongtaek FC vs Changwon City [B-1] -

HQ3

13:00 - [A-2] Gyeongju KHNP vs Gangneung City [A-3] -

HQ3

13:00 - [A-4] Busan Transp. vs Mokpo City [A-5] -

KAZA

14:00 - [11] Okzhetpes vs FK Kyzylzhar [9] - 1/4 -

AUSBPL

14:00 - [8] Bayside Utd vs Caboolture Sports [10] -

AUSQSL

14:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Redlands Utd [13] - 1 -

HQB

14:00 - [4] Gyeongnam vs Jeju Utd [1] +1/2 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Gold Coast Utd [8] - 1/4 -

HQA

14:30 - [9] Seongnam Ilhwa Ch. vs FC Seoul [8] +0 -

TQA

14:30 - [A-7] Dalian Yifang vs Shijiazhuang YJ [B-6] - 3/4 -

TQA

14:30 - [A-3] Shandong Luneng vs Beijing Guoan [B-2] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [12] North Star vs The Gap [11] -

AUSBPL

15:00 - [1] St George Saints vs Taringa Rovers [5] -

HQ3

15:00 - [B-2] Cheongju FC vs Gyeongju Citizen [B-6] -

AUSQSL

15:30 - [1] Peninsula Power vs Eastern Suburbs [10] - 1 -

AUSQSL

15:30 - [4] Gold Coast Knights vs Queensland Lion [3] +1/4 -

NGB

16:00 - [21] Tom Tomsk vs Baltika [7] +1/4 -

KAZA

16:00 - [8] FK Taraz vs Kaisar Kyzylorda [7] +0 -

UKRU21

16:00 - [14] Olimpik Donetsk U21 vs Vorskla U21 [10] -

VNB

16:00 - [B-3] Thừa Thiên Huế vs ĐT Long An [B-5] - 3/4 -

NHATB

16:30 - [16] Ryukyu vs Matsumoto Yama. [13] - 1/4 -

SINA

16:30 - [8] Tanjong Pagar vs Balestier Kh. [5] -

SINA

16:30 - [2] Tampines Rovers vs Hougang Utd [6] -

BDNB

17:00 - [5] Arouca vs Benfica B [7] - 1/2 -

NGB

17:00 - [6] Veles Moscow vs Chertanovo [19] - 3/4 -

NGB

17:00 - [9] Yenisey vs Chayka FK Pesch [12] +0 -

AZEA

17:00 - [7] Səbail FK vs Keşla FK [8] +1/2 -

ESTA

17:00 - [3] Levadia T. vs Tulevik Viljandi [6] - 3 -

LATA

17:00 - [7] Jelgava vs Riga FC [1] +2 1/4 -

HQ3

17:00 - [A-7] Daejeon Korail vs Gimhae City [A-1] -

GEOA

17:30 - [7] Samtredia vs FC Telavi [6] -

TNKA

17:30 - [15] Rizespor vs Ankaragucu [20] - 1/4 -

TNKB

17:30 - [9] Bandirmaspor vs Eskisehirspor [18] - 1 1/4 -

TNKB

17:30 - [11] Umraniyespor vs Keciorengucu [6] +1/4 -

TNKB

17:30 - [2] Samsunspor vs Istanbulspor AS [3] - 1/4 -

POLB

17:40 - [3] Gornik Leczna vs Widzew Lodz [10] +1/4 -

THA

17:45 - [7] Chiangrai Utd vs Ratchaburi [8] - 1/2 -

ANHU23

18:00 - [1-6] Chelsea U23 vs Derby County U23 [1-7] - 1 -

TBNA

18:00 - [9] Granada vs Sevilla [4] +1/2 -

DUB

18:00 - [16] Ein.Braunschweig vs Bochum [3] +1/2 -

DUB

18:00 - [2] Greuther Furth vs Hamburger [1] +1/4 -

DUB

18:00 - [5] Karlsruher vs Sandhausen [17] +0 -

NGA

18:00 - [1] Zenit vs PFC Sochi [4] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [11] Spartak Moscow B vs FK Orenburg [3] +3/4 -

NGB

18:00 - [16] Irtysh Omsk vs Krasnodar B [18] +1/2 -

FINB

18:00 - [3] Jaro vs AC Kajaani [10] - 1 1/4 -

FINB

18:00 - [4] EIF Ekenas vs SJK Akatemia [11] - 1 1/2 -

RMNA

18:00 - [9] Chindia Targoviste vs Gaz Metan Medias [11] +0 -

UKRA

18:00 - [13] FC Mynai vs FC Mariupol [9] +1/4 -

UKRU21

18:00 - [6] Dnipro-1 U21 vs Desna U21 [11] -

THA

18:00 - [11] Prachuap FC vs Police Tero FC [10] - 1/4 -

UZBA

18:00 - [10] Mash'al Mubarek vs FK AGMK [3] +1/4 -

ANHA

18:30 - [7] Everton vs Liverpool [6] +3/4 -

DUC4DB

18:30 - [16] Auerbach vs C. Leipzig [2] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [13] Luckenwalde vs Bischofswerdaer [20] - 3/4 -

DUC4DB

18:30 - [5] Berlin AK 07 vs Optik Rathenow [18] - 1 1/4 -

SCOA

18:30 - [2] Celtic vs Rangers [1] +1/4 -

ANHL1

19:00 - [13] Milton Keynes Dons vs Gillingham [15] - 1/2 -

ITB

19:00 - [17] Cosenza vs Cittadella [5] +0 -

ITB

19:00 - [4] Salernitana vs Pisa [11] - 1/4 -

ITB

19:00 - [10] Pordenone vs SPAL 1907 [8] +1/4 -

ITB

19:00 - [14] Reggiana vs Chievo [6] +0 -

ITB

19:00 - [16] Cremonese vs Venezia [3] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [13] Bayern Munich II vs Kaiserslautern [16] +0 -

DUC3

19:00 - [11] Zwickau vs Uerdingen [14] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [2] Ingolstadt vs Verl [6] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [20] Lubeck vs Dynamo Dresden [1] +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Wehen vs Waldhof Man. [9] - 1/4 -

DUC3

19:00 - [3] Hansa Rostock vs Munchen 1860 [8] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [3] Wer.Bremen II vs SSV Jeddeloh [12] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [12] Illertissen vs VfB Eichstatt [5] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [17] Rosenheim vs SpVgg Bayreuth [2] +1 -

DUC4BA

19:00 - [4] V. Aschaffenburg vs Schweinfurt [7] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - [13] Schalding Hein. vs Heimstetten [15] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [21] Bayern Alzenau vs Hoffenheim II [15] +0 -

DUC4N

19:00 - [8] Stuttgart II vs Bahlinger [6] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] Homburg vs FSV Frankfurt [9] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [22] Stadtallendorf vs Aalen [13] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [20] TSV Schott Mainz vs Mainz II [12] +0 -

DUC4N

19:00 - [19] Giessen vs Sonnenhof [14] +3/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Hessen Kassel vs Astoria Walldorf [17] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Elversberg vs Koblenz [11] - 2 -

DUC4T

19:00 - [5] B.Dortmund II vs RW Ahlen - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - Sportfreunde Lotte vs M.gladbach II [4] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [2] Essen vs Preussen Munster - 1 -

DUC4T

19:00 - [12] Wuppertaler vs Rodinghausen [1] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] Wiedenbruck vs Fortuna Koln +1/2 -

DUC4T

19:00 - [11] Bonner SC vs Fort.Dusseldorf II [7] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Wegberg-Beeck vs SV Straelen [13] +1/4 -

NGB

19:00 - [2] Krylya Sovetov vs Volgar Astrakhan [13] - 1 1/4 -

AZEA

19:00 - [1] Karabakh Agdam vs Gabala FC [5] - 1 1/4 -

POLB

19:00 - [13] Stomil Olsztyn vs Arka Gdynia [6] +1/2 -

LATA

19:00 - [8] BFC Daugava vs METTA/LU Riga [9] -

LATA

19:00 - [6] Spartaks Jurmala vs Ventspils [4] -

LITC

19:00 - Zalgiris vs Suduva -

MDVA

19:00 - [4] Sfintul Gheorghe vs Dinamo-Auto [5] -

FINB

19:00 - [9] Gnistan vs AC Oulu [1] +1/2 -

DENB

19:00 - [11] Kolding IF vs Esbjerg FB [2] +1/2 -

THA

19:00 - [1] BG Pathum United vs Samut Prakan City [5] - 1 -

MKDA

19:30 - [6] Vardar vs Shkendija [1] -

HUNA

19:45 - [10] Budafoki MTE vs Diosgyori [12] - 1/4 -

AUTC

19:45 - St.Polten vs RB Salzburg +2 1/4 -

ANHU23

20:00 - [1-10] Arsenal U23 vs Man Utd U23 [1-5] -

ITA

20:00 - [7] Napoli vs Atalanta [5] - 1/4 -

ITB

20:00 - [20] Virtus Entella vs Reggina [12] +0 -

ITA3

20:00 - [B-11] Matelica vs Modena [B-2] +0 -

ITA3

20:00 - [C-16] Vibonese vs Paganese [C-15] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-8] Virtus Verona vs Pesaro [B-17] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-1] Ternana vs Potenza SC [C-17] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-5] Triestina vs Ravenna [B-19] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [4] Rehden vs Oberneuland [14] - 3/4 -

PHB

20:00 - [10] Valenciennes vs Sochaux [7] +1/4 -

NGB

20:00 - [1] Nizhny Nov vs SKA-Khabarovsk [10] - 3/4 -

POLA

20:00 - [9] Cracovia Krakow vs Piast Gliwice [13] +0 -

BLRA

20:00 - [12] Vitebsk vs Energetik-BGU [10] - 1/4 -

BIHA

20:00 - [12] Olimpik Sarajevo vs Zeljeznicar [2] -

BIHA

20:00 - [11] FK Krupa vs Mladost D. Kakanj [9] -

CROA

20:00 - [2] Dinamo Zagreb vs HNK Gorica [3] - 1 1/2 -

ESTA

20:00 - [10] Tallinna Kalev vs Nomme Kalju [4] -

GREA

20:00 - [7] Volos NFC vs Pas Giannina [9] - 1/4 -

LATA

20:00 - [3] Valmiera / BSS vs Tukums/Salaspils [10] -

MLTA

20:00 - [13] Balzan vs Lija Athletic [15] -

MNEA

20:00 - [1] Buducnost vs Zeta [4] -

MNEA

20:00 - [10] OFK Petrovac vs Decic Tuzi [3] -

SRBA

20:00 - [17] Indija vs Zlatibor Cajetina [18] - 3/4 -

CYPA

20:00 - [5] AEK Larnaka vs Doxa Katokopia [6] - 1 1/4 -

TNKA

20:00 - [16] Kayserispor vs Sivasspor [11] +1/4 -

TNKA

20:00 - [12] Konyaspor vs Malatyaspor [13] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [14] Adanaspor vs Altinordu SK [4] +0 -

TDA

20:00 - [16] Falkenbergs vs Orebro [7] - 1/4 -

TDB

20:00 - [4] Osters vs Degerfors IF [2] +1 -

TDB

20:00 - [1] Halmstads vs Brage [8] - 1 -

AUTC

20:00 - VfB Hohenems vs Sturm Graz -

AUTC

20:00 - ASKO Gmund vs Hartberg -

DENB

20:00 - [8] Hobro I.K. vs HB Koge [7] - 1/4 -

THA

20:00 - [4] Muang Thong Utd vs Trat FC [15] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [13] Augsburg vs Leipzig [2] +1 -

DUA

20:30 - [11] Hoffenheim vs B.Dortmund [6] +3/4 -

DUA

20:30 - [9] Freiburg vs Wer.Bremen [12] - 1/4 -

DUA

20:30 - [15] Hertha Berlin vs Stuttgart [10] - 1/2 -

DUA

20:30 - [17] Mainz vs B.Leverkusen [5] +1 -

NGA

20:30 - [7] Krasnodar vs Rubin Kazan [9] - 1/2 -

NGA

20:30 - [8] Lok. Moscow vs Ufa [15] - 3/4 -

NORB

20:30 - [6] Raufoss IL vs Sogndal [3] +1/2 -

NORB

20:30 - [1] Tromso vs KFUM Oslo [8] - 1 -

NORB

20:30 - [13] Grorud IL vs HamKam [9] +1/4 -

NORB

20:30 - [16] Oygarden FK vs Strommen [10] +0 -

NORB

20:30 - [15] Kongsvinger vs FK Jerv [11] - 1/4 -

NORB

20:30 - [7] Sandnes Ulf vs Asane Fotball [5] - 1/4 -

RMNA

20:30 - [16] CSMS Politehnica Iasi vs Sepsi OSK [4] +1/4 -

WALA

20:30 - [11] Newtown AFC vs Bala Town [3] +3/4 -

WALA

20:30 - [7] Haverfordwest vs Caernarfon Town [5] +1/4 -

WALA

20:30 - [10] Cefn Druids AFC vs Penybont [6] +1/2 -

WALA

20:30 - [8] Cardiff Metropolitan vs Flint Town Utd [9] - 1/2 -

SLOA

20:45 - [6] Koper vs Domzale [4] +1/2 -

ANHA

21:00 - [5] Chelsea vs Southampton [14] - 1 -

ANHB

21:00 - [22] Rotherham Utd vs Norwich [1] +1/2 -

ANHB

21:00 - [4] Swansea City vs Huddersfield [19] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [7] Bournemouth vs QPR [13] - 3/4 -

ANHB

21:00 - [24] Wycombe vs Millwall [11] +3/4 -

ANHB

21:00 - [8] Barnsley vs Bristol City [12] +0 -

ANHB

21:00 - [21] Birmingham vs Sheffield Wed. [23] +0 -

ANHB

21:00 - [15] Blackburn Rovers vs Nottingham Forest [16] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Brentford vs Coventry [20] - 1 -

ANHB

21:00 - [17] Luton Town vs Stoke City [10] +1/2 -

ANHB

21:00 - [9] Middlesbrough vs Reading [5] +0 -

ANHL1

21:00 - [18] Rochdale vs Hull City [3] +1/2 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Lincoln [2] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Peterborough Utd vs Oxford Utd [8] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [21] Bristol Rovers vs Burton Albion [24] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [19] Swindon vs Sunderland [5] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Wimbledon vs Shrewsbury [16] +0 -

ANHL1

21:00 - [11] Crewe Alexandra vs Blackpool [14] +0 -

ANHL1

21:00 - [9] Charlton Athletic vs Wigan [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Ipswich vs Accrington [7] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [12] Plymouth Argyle vs Northampton [23] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [4] Portsmouth vs Doncaster Rovers [6] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Southend vs Cheltenham [2] +3/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Harrogate Town vs Barrow [23] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [9] Carlisle vs Colchester Utd [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [6] Newport vs Tranmere Rovers [4] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Forest Green vs Stevenage [18] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [14] Crawley Town vs Morecambe [7] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Bolton vs Oldham [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Mansfield vs Bradford City [10] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Port Vale vs Salford City [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [16] Scunthorpe Utd vs Cambridge Utd [1] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Walsall vs Exeter City [8] +0 -

ANHU23

21:00 - [1-9] Brighton U23 vs Liverpool U23 [1-8] -

TBNA

21:00 - [11] Celta Vigo vs Atletico Madrid [1] +3/4 -

TBNB

21:00 - [21] Albacete vs Sabadell [18] - 1/4 -

ITB

21:00 - [19] Pescara vs Empoli [1] +0 -

ITA3

21:00 - [A-6] Lecco vs Carrarese [A-9] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [10] Ross County vs Hibernian [3] +1/2 -

SCOA

21:00 - [12] Hamilton vs St. Johnstone [8] +3/4 -

SCOA

21:00 - [7] Dundee Utd vs Aberdeen [4] +1/2 -

SCOA

21:00 - [5] Livingston vs Kilmarnock [11] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [8] Greenock Morton vs Alloa Athletic [10] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [3] Raith Rovers vs Arbroath [7] +0 -

SCOB

21:00 - [9] Ayr Utd vs Queen of South [4] - 1/2 -

SCOB

21:00 - [2] Dunfermline vs Inverness C.T. [6] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [10] Forfar Athletic vs Dumbarton [8] +0 -

SCO2

21:00 - [2] Cove Rangers vs East Fife [6] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [4] Airdrieonians vs Peterhead [7] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Partick Thistle [5] +1/4 -

SCO2

21:00 - [3] Montrose vs Falkirk [1] +1/2 -

BDNB

21:00 - [10] Casa Pia AC vs Porto B [18] +1/4 -

BDNB

21:00 - [8] CD Mafra vs Vizela [4] +0 -

NGB

21:00 - [4] Torpedo Moscow vs Neftekhimik Nizh [8] - 1/2 -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Shinnik Yaroslavl [22] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [17] Dinamo Bryansk vs Akron Togliatti [20] - 1/4 -

NIRA

21:00 - [5] Cliftonville vs Glentoran [6] +0 -

NIRA

21:00 - [1] Linfield vs Carrick Rangers [10] - 2 -

NIRA

21:00 - [7] Glenavon vs Portadown FC [12] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [9] Warrenpoint Town vs Crusaders Belfast [4] +1 1/2 -

NIRA

21:00 - [3] Larne vs Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 -

GEOA

21:00 - [3] Dila Gori vs Chikhura Sach. [9] -

IREB

21:00 - [8] Shamrock Rovers 2 vs Athlone [9] - 1 -

MNEA

21:00 - [7] FK Podgorica vs Rudar [6] -

SRBA

21:00 - [12] Javor Ivanjica vs FK Metalac GM [10] - 3/4 -

SRBA

21:00 - [16] Napredak vs Radnicki Nis [8] +1/4 -

SRBA

21:00 - [11] FK Vozdovac vs Spartak Subotica [6] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [13] Mladost Lucani vs Macva Sabac [19] - 1 -

UKRA

21:00 - [14] Rukh Vynnyky vs Dinamo Kiev [1] +1 3/4 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs FC Lviv [12] - 2 1/4 -

DENA

21:00 - [2] Midtjylland vs Odense BK [7] - 1 -

BIA

21:15 - [16] Cercle Brugge vs Gent [12] +1/2 -

UAEA

21:15 - [9] Ittihad Kalba vs Al Shabab (UAE) [7] +1 1/4 -

UAEA

21:15 - [6] Al Ain vs Khorfakkan [11] -

TBN3

21:30 - [B1-1] Amorebieta vs CD Laredo [B1-8] - 1/2 -

TBN3

21:30 - [C2-4] Atzeneta vs Valencia B [C2-10] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [14] Gil Vicente vs Tondela [12] - 1/4 -

BDNA

21:30 - [18] Maritimo vs Portimonense [13] +0 -

HLB

21:30 - [5] Go Ahead Eagles vs Eindhoven [13] - 3/4 -

QATA

21:30 - [2] Al Duhail SC vs Qatar SC [3] - 1 1/4 -

TBN3

21:45 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Cultural Leonesa [A2-2] +3/4 -

BULA

21:45 - [1] Ludogorets vs Tsarsko Selo [9] - 1 3/4 -

TBN3

22:00 - [B2-5] UD Mutilvera vs Izarra [B2-10] - 1/4 -

PHA

22:00 - [13] Stade Reims vs Lorient [19] - 1/4 -

BLRA

22:00 - [5] Neman Grodno vs FK Gorodeya [13] - 1 1/4 -

HUNA

22:00 - [9] Ujpest vs Mezokovesdi SE [7] - 1/4 -

MDVA

22:00 - [1] Sheriff Tiraspol vs Milsami [3] -

MNEA

22:00 - [5] Iskra Danilo vs FK Jerezo [8] -

SVKA

22:00 - [1] Slo. Bratislava vs Sered [8] - 2 -

SVKA

22:00 - [11] Zemplin Michalovce vs Dunajska Stred [2] +1 1/4 -

SVKA

22:00 - [5] Zlate Moravce vs Nitra [9] - 1/2 -

SVKA

22:00 - [7] Trencin vs FK Pohronie [10] - 3/4 -

SVKA

22:00 - [12] Senica vs Ruzomberok [6] +0 -

CYPA

22:00 - [7] Nea Salamina vs Anorthosis [4] +1/2 -

AUTC

22:00 - Lask vs SV Worgl - 4 -

AUTC

22:00 - SCR Altach vs Seekirchen - 2 1/2 -

AUTC

22:00 - Wacker Innsbruck vs SV Stripfing - 1 1/4 -

AUTC

22:00 - Wiener Neustadt vs Rapid Wien +3 1/2 -

KSAA

22:00 - [1] Al Shabab (KSA) vs Abha [13] - 1 1/2 -

CROA

22:05 - [4] HNK Rijeka vs NK Varazdin [7] - 1 1/2 -

KSAA

22:10 - [7] Al Taawon (KSA) vs Al Faisaly (KSA) [10] -

GREA

22:15 - [3] Aris Salonica vs Apollon Smirnis [10] - 3/4 -

TBN3

22:30 - [A1-10] Guijuelo vs Celta Vigo II [A1-2] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-7] Feralpisalo vs Alto Adige [B-4] +0 -

POLA

22:30 - [4] Gornik Zabrze vs Rakow Czestochowa [3] +0 -

TDB

22:30 - [12] Orgryte vs Dalkurd FF [14] +0 -

TDB

22:30 - [16] Ljungskile SK vs Vasteras [7] +1/4 -

TDB

22:30 - [6] GIF Sundsvall vs Jonkopings [3] +1/4 -

EGYA

22:30 - [10] Ittihad Alexandria vs Al Intagh Al Harbi [15] - 1/4 -

ITA

22:59 - [1] Inter Milan vs AC Milan [2] - 1/2 -

ITA

22:59 - [10] Sampdoria vs Lazio [6] +1/2 -

NGA

22:59 - [11] Khimki vs Spartak Moscow [3] +3/4 -

NGB

22:59 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs Fakel [14] +1/4 -

GEOA

22:59 - [8] Torpedo Kut. vs Merani Tbilisi [10] -

IREA

22:59 - [10] Cork City vs Waterford Utd [5] +1/4 -

MNEA

22:59 - [9] OFK Titograd vs Sutjeska [2] -

NORA

22:59 - [14] Mjondalen vs Brann [10] +1/4 -

SLOA

22:59 - [10] Gorica vs Maribor [1] +1/2 -

TNKA

22:59 - [4] Trabzonspor vs Istanbul BB [18] +0 -

TNKB

22:59 - [7] Altay vs Adana Demirspor [5] - 1/4 -

ITB

23:00 - [9] Frosinone vs Ascoli [18] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [20] Cartagena vs Fuenlabrada [12] +0 -

TBNB

23:15 - [10] Las Palmas vs Almeria [4] +0 -

WALA

23:15 - [4] Barry Town vs Connah's QN [2] +3/4 -

ANHA

23:30 - [1] Man City vs Arsenal [11] - 1 -

ANHL2

23:30 - [12] Leyton Orient vs Grimsby [24] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [2] Real Madrid vs Cadiz [14] - 1 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-11] Grosseto vs Pro Vercelli [A-3] - 1/4 -

DUA

23:30 - [16] A.Bielefeld vs Bayern Munich [1] +2 1/2 -

BIA

23:30 - [6] Beerschot-Wilrijk vs Sint Truiden [15] - 1/2 -

BIA

23:30 - [7] KV Mechelen vs Kortrijk [13] - 1/2 -

UKRA

23:30 - [3] Zorya vs Kolos Kovalivka [6] - 3/4 -

HLA

23:45 - [11] Heracles Almelo vs RKC Waalwijk [14] - 1 -

QATA

23:45 - [11] Al Khor vs Al Sadd [1] +2 1/4 -

PHB

00:00 - [12] Niort vs Caen [8] +0 -

PHB

00:00 - [14] Rodez vs Troyes [1] +1/4 -

PHB

00:00 - [6] Paris FC vs Pau FC [19] - 1/2 -

PHB

00:00 - [13] Ajaccio vs Toulouse [3] - 1/4 -

PHB

00:00 - [9] Le Havre vs Chateauroux [20] - 1/2 -

PHB

00:00 - [11] Amiens vs Grenoble [4] - 1/4 -

PHB

00:00 - [15] Nancy vs Dunkerque [16] - 1/2 -

BDNA

00:00 - [3] Braga vs Nacional Madeira [11] - 1 1/2 -

CYPA

00:00 - [13] Karmiotissa Pol. vs Ermis Aradippou [12] - 1/2 -

TSA

00:00 - [10] Vaduz vs Lugano [5] +1/4 -

TSA

00:00 -