LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 18/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 - [3] Wollongong Wolves vs Sydney Utd [2] -

NHATA

11:00 - [13] Consa. Sapporo vs Kashima Antlers [5] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [3] Nagano Parceiro vs Vanraure Hachinohe [15] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] FC Imabari vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [6] Gainare Tottori vs Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [16] Kamatamare San. vs Sagamihara [2] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs Fujieda MYFC [10] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [9] MIO Biwako vs Honda Lock [11] -

NHATJFL

11:00 - [15] Reinmeer Aomori vs Nara Club [13] -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Tokyo Musashino [12] -

NHATJFL

11:00 - [6] Iwaki FC vs Sony Sendai [3] -

NHATJFL

11:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs Honda FC [4] -

NHATW

11:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs NTV Beleza Nữ [3] -

NHATW

11:00 - [6] JEF United Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [9] -

HQB

11:30 - [2] Suwon FC vs Jeonnam Dragons [6] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [14] Yokohama FC vs FC Tokyo [6] +1/2 -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Sagan Tosu [15] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [12] Oita Trinita vs Gamba Osaka [2] +0 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Ehime FC [21] - 1 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Avispa Fukuoka [2] +1/2 -

NHATB

12:00 - [10] Kyoto Sanga vs Renofa Yamaguchi [22] - 1 -

NHATB

12:00 - [11] Mito Hollyhock vs Alb. Niigata (JPN) [6] +0 -

NHATB

12:00 - [15] Okayama vs Omiya Ardija [13] +0 -

NHATB

12:00 - [16] Zweigen Kan. vs Jubilo Iwata [9] +0 -

NHAT3

12:00 - [4] FC Gifu vs Fukushima Utd [11] - 1/2 -

HQA

12:00 - [11] Busan I'Park vs Suwon Bluewings [7] +1/2 -

NHATA

13:00 - [16] Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol [10] +3/4 -

NHATA

14:00 - [9] Urawa Red vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

NHAT3

14:00 - [9] Kagoshima vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1 -

HQB

14:00 - [10] Chungnam Asan vs Ansan Greeners [7] +0 -

HQA

14:30 - [1] Jeonbuk H.Motor vs Gwangju [12] - 1 1/4 -

TQA

14:30 - [A-8] Henan Jianye vs Wuhan Zall [B-5] +1/4 -

KAZA

15:00 - [6] Shakhter Kar. vs Ordabasy [4] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs Brisbane Knights [7] - 3/4 -

AUSQSL

15:00 - [2] Olympic FC QLD vs Capalaba [12] - 2 1/4 -

NHATA

15:00 - [8] Sanf Hiroshima vs Vissel Kobe [11] +0 -

NHAT3

15:00 - [8] Kataller Toyama vs Grulla Morioka [13] - 1 -

AUSBPL

15:15 - [3] Grange Thistle vs Toowong FC [4] - 1/4 -

VNB

15:30 - [A-6] An Giang vs Phố Hiến [A-4] +3/4 -

TBN3

16:00 - [D2-7] Sevilla B vs UCAM Murcia [D2-1] +0 -

TBN3

16:30 - [E1-7] Getafe B vs Rayo Majada. [E1-1] +1/4 -

TBN3

16:30 - [A2-8] Valladolid II vs Burgos CF [A2-2] +0 -

TBN3

16:30 - [D1-2] Cadiz B vs Las Palmas Atl. [D1-9] - 1/2 -

SINA

16:30 - [7] Young Lions vs Alb. Niigata (SIN) [1] -

SINA

16:30 - [3] Lion City Sailors vs Geylang Intl [4] -

TBNA

17:00 - [16] Eibar vs Osasuna [14] +0 -

TBN3

17:00 - [B2-5] Tudelano vs Ejea [B2-10] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-6] Atl. Baleares vs Inter de Madrid [E1-5] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [E1-3] S.S. Reyes vs Navalcarnero [E1-2] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [E1-9] Atletico Madrid B vs UD Poblense [E1-10] - 3/4 -

TBN3

17:00 - [C2-10] Levante B vs Ibiza-Eivissa [C2-1] -

TBN3

17:00 - [C1-10] Espanyol B vs AE Prat [C1-8] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [C2-4] Pena Deportiva vs Villarreal B [C2-6] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-4] CD Lealtad vs Covadonga [A2-10] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E2-9] Socuellamos vs Badajoz [E2-1] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-6] Real Oviedo B vs Union Langreo [A2-1] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [E1-8] Las Rozas CF vs Real Madrid B [E1-4] +0 -

TBN3

17:00 - [E2-2] Melilla CD vs CP Villarrobledo [E2-10] -

TBN3

17:00 - [A2-3] Numancia vs Marino de Luanco [A2-9] - 1 -

AZEA

17:00 - [2] Neftchi Baku vs Sabah FK [8] - 3/4 -

ESTA

17:00 - [5] Tammeka Tartu vs Kuressaare [9] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Nagoya Grampus [3] - 3/4 -

HQA

17:00 - [3] Pohang Steelers vs Ulsan Hyundai [2] +1/4 -

VNB

17:00 - [A-5] Bình Phước vs Khánh Hòa [A-3] -

VNB

17:00 - [A-2] Bà Rịa Vũng Tàu vs Bình Định [A-1] - 3/4 -

BDNB

17:15 - [3] Academica Coim vs Penafiel [7] - 1/4 -

HLA

17:15 - [3] Feyenoord vs Sparta Rotterdam [10] - 1 1/2 -

ITA

17:30 - [12] Bologna vs Sassuolo [2] +0 -

POLA

17:30 - [13] Wisla Plock vs Slask Wroclaw [7] +1/4 -

GEOA

17:30 - [5] Saburtalo vs Dinamo Batumi [2] -

TNKB

17:30 - [17] Osmanlispor vs Giresunspor [7] +3/4 -

UZBA

17:30 - [13] Andijan vs Sogdiana Jizzakh [6] -

BLRA

17:45 - [16] FC Smolevichi vs Torpedo Zhodino [4] +2 1/4 -

ANHA

18:00 - [20] Sheffield Utd vs Fulham [18] - 1/4 -

ANHB

18:00 - [15] Preston North End vs Cardiff City [18] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-10] Marino vs Linense [D1-4] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-6] UD Tamaraceite vs San Fernando [D1-8] +1/2 -

DUC3

18:00 - [1] Saarbrucken vs Unterhaching [17] - 1/4 -

PHA

18:00 - [19] Strasbourg vs Lyon [3] +3/4 -

NGA

18:00 - [13] Arsenal-Tula vs Ural S.r. [11] - 1/4 -

NGA

18:00 - [15] Rotor Volgograd vs FK Tambov [14] +0 -

KAZA

18:00 - [5] Zhetysu Taldykorgan vs Kairat Almaty [1] +1 -

UKRA

18:00 - [4] Olimpik Donetsk vs Vorskla [3] - 1/2 -

THA

18:00 - [6] Bangkok Utd vs Sukhothai [5] - 1 -

THA

18:00 - [8] Buriram Utd vs Nakhon Ratch. [14] - 1 1/4 -

UZBA

18:00 - [14] Buxoro vs Nasaf Qarshi [2] -

DUB

18:30 - [18] Wurzburger vs Holstein Kiel [5] +3/4 -

DUB

18:30 - [8] Fort.Dusseldorf vs Jahn Regensburg [13] - 1/2 -

DUB

18:30 - [7] Erzgebirge Aue vs Heidenheim [12] +0 -

DUB

18:30 - [3] Paderborn 07 vs Hannover 96 [11] +1/2 -

DUC4DB

18:30 - [4] CZ Jena vs Chemnitzer [8] - 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [15] Ger.Halberstadt vs Viktoria Berlin [1] +1 1/4 -

DUC4DB

18:30 - [14] Hertha Berlin II vs E.Cottbus [12] +1/4 -

DUC4DB

18:30 - [10] Union Furstenwalde vs SV Lichtenberg [11] - 3/4 -

BIA

18:30 - [15] Zulte-Waregem vs Antwerpen [6] +1/4 -

TQA

18:35 - [A-4] Sh. Shenhua vs Shanghai SIPG [B-1] +1 -

TBNA

19:00 - [8] Athletic Bilbao vs Levante [18] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [18] Holstein Kiel II vs Drochtersen/Assel [8] +0 -

DUC4B

19:00 - [5] Teutonia Ottensen vs Ein. Norderstedt [6] +1/4 -

DUC4T

19:00 - [9] FC Koln II vs Oberhausen [3] - 1/4 -

ARMA

19:00 - [1] Alashkert vs Pyunik [8] - 1/2 -

AZEA

19:00 - [4] Sumqayit vs Zire IK [3] +0 -

POLB

19:00 - [18] Sandecja vs GKS Belchatow [11] - 1/4 -

ESTA

19:00 - [7] TJK Legion vs Paide Linname. [2] +1 3/4 -

MDVA

19:00 - [6] CSCT Buiucani vs Petrocub [2] -

DENA

19:00 - [6] Vejle vs Lyngby [11] - 1 -

DENA

19:00 - [4] Aarhus AGF vs AC Horsens [12] - 1 -

THA

19:00 - [10] Suphanburi vs Chonburi [7] +1/4 -

THA

19:00 - [16] Rayong FC vs Port FC [3] +1 -

BULA

19:15 - [8] Botev Vratsa vs CSKA 1948 Sofia [5] +1/4 -

DUC4N

19:30 - [2] Freiburg II vs TSG Balingen [9] - 1 1/4 -

HLA

19:30 - [16] ADO Den Haag vs Vitesse Arnhem [2] +3/4 -

HLA

19:30 - [1] Ajax vs Heerenveen [6] - 2 -

MKDA

19:30 - [7] Sileks Kratovo vs Rabotnicki [8] -

MKDA

19:30 - [10] Academy Pandev vs Shkupi [3] -

MKDA

19:30 - [4] FC Struga vs Belasica Strumica [12] -

MKDA

19:30 - [5] Borec Veles vs Makedonija [2] -

MKDA

19:30 - [11] Renova vs Pelister [9] -

HUNA

19:30 - [5] Paksi vs Zalaegerzseg [8] +0 -

TDA

19:30 - [6] Hammarby vs Mjallby AIF [7] - 3/4 -

TDA

19:30 - [2] Elfsborg vs Kalmar [14] - 3/4 -

TDA

19:30 - [10] Sirius vs Ostersunds [12] - 1 -

UZBA

19:30 - [1] Pakhtakor vs Qyzylqum [11] -

ANHA

20:00 - [11] Crystal Palace vs Brighton [16] +0 -

ANHU23

20:00 - [1-11] Southampton U23 vs Blackburn U23 [1-3] -

ANHU23

20:00 - [1-5] Man City U23 vs Leicester City U23 [1-12] -

ITA

20:00 - [13] Spezia vs Fiorentina [15] +1 1/4 -

ITA

20:00 - [18] Torino vs Cagliari [11] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [B-6] Perugia vs US Fermana [B-18] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-19] Cavese vs Viterbese Calcio [C-17] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-12] Novara vs Pontedera [A-10] -

ITA3

20:00 - [A-18] Pistoiese vs Piacenza [A-17] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-19] US Olbia vs Livorno [A-16] +0 -

ITA3

20:00 - [C-15] AS Bisceglie vs Palermo [C-12] +1/2 -

ITA3

20:00 - [B-15] Gubbio vs Cesena [B-8] +0 -

ITA3

20:00 - [B-19] Fano vs Imolese Calcio [B-14] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-9] Carpi vs Arezzo [B-20] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [20] Meppen vs Vik.Koln [6] +0 -

DUC4B

20:00 - [15] VfV 06 Hildesheim vs Hannoverscher SC [19] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [13] Hansa Luneburg vs Weiche Flensburg [1] +3/4 -

PHA

20:00 - [11] Angers vs Metz [10] - 1/4 -

PHA

20:00 - [4] Monaco vs Montpellier [5] - 1/2 -

PHA

20:00 - [14] Nantes vs Stade Brestois [13] - 1/4 -

POLA

20:00 - [16] Stal Mielec vs Wisla Krakow [12] +1/4 -

CROA

20:00 - [4] Hajduk Split vs Sibenik [6] - 1 1/2 -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs Panathinaikos [9] +1/4 -

MLTA

20:00 - [1] Hibernians vs Valletta [6] -

NORB

20:00 - [12] Stjordals Blink vs Ullensaker/Kisa [11] - 1/2 -

NORB

20:00 - [4] Ranheim IL vs Lillestrom [2] +0 -

FINA

20:00 - [1] Helsinki vs HIFK [8] - 2 -

FINA

20:00 - [9] IFK Mariehamn vs Seinajoen JK [7] +1/4 -

FINA

20:00 - [3] KuPS vs Honka [4] - 1/2 -

FINA

20:00 - [5] Ilves vs Inter Turku [2] +0 -

SLOA

20:00 - [5] Tabor Sezana vs NK Bravo [8] +1/4 -

CYPA

20:00 - [13] Ethnikos Achnas vs Omonia Nicosia [6] +1 -

TNKA

20:00 - [16] Antalyaspor vs Gaziantep B.B [4] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [5] Fatih Karagumruk vs Kasimpasa [10] +0 -

TNKB

20:00 - [15] Boluspor vs Tuzlaspor [4] +1/4 -

DENB

20:00 - [11] Vendsyssel FF vs Fredericia [3] +1/4 -

DUA

20:30 - [17] FC Koln vs Ein.Frankfurt [11] +1/4 -

DUC4T

20:30 - [7] A.Aachen vs Schalke 04 II - 1/4 -

NGA

20:30 - [1] CSKA Moscow vs Din. Moscow [4] - 1/4 -

KAZA

20:30 - [10] Caspiy Aktau vs Tobol Kostanay [2] +3/4 -

DENB

20:30 - [6] Helsingor vs Skive IK [12] - 3/4 -

URUA

20:30 - [3] CA Torque vs CA Progreso [11] - 1/2 -

BLRA

20:45 - [7] Isloch vs Bate Borisov [1] +3/4 -

TBNA

21:00 - [3] Villarreal vs Valencia [9] - 3/4 -

TBNB

21:00 - [5] Rayo Vallecano vs Espanyol [3] +0 -

BDNA

21:00 - [13] Belenenses vs Moreirense [11] - 1/4 -

BDNA

21:00 - [10] Pacos Ferreira vs Santa Clara [6] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [17] Academico Viseu vs Cova Piedade [11] - 1/4 -

BDNB

21:00 - [8] SC Covilha vs Vilafranquense [15] - 1/4 -

BIA

21:00 - [18] RE Mouscron Peruwelz vs Eupen [13] +1/2 -

BIB

21:00 - [6] RWD Molenbeek vs RFC Seraing [2] +0 -

SVKA

21:00 - [3] MSK Zilina vs Spartak Trnava [4] - 1/2 -

TSA

21:00 - [9] Luzern vs St. Gallen [3] +1/4 -

TSA

21:00 - [7] Sion vs Lausanne Sports [6] +0 -

UKRA

21:00 - [6] PFK Aleksandriya vs Inhulets Petrove [12] - 1/4 -

DENA

21:00 - [2] Sonderjyske vs Brondby [3] +1/4 -

TBN3

21:30 - [A1-3] Salamanca vs Compostela [A1-6] - 1/4 -

ARMA

21:30 - [5] Ararat-Armenia vs Shirak [9] -

QATA

21:30 - [1] Ahli Doha vs Sailiya [8] +0 -

HLA

21:45 - [11] Zwolle vs PSV Eindhoven [4] +1 -

HLA

21:45 - [8] Groningen vs Utrecht [9] +1/4 -

BULA

21:45 - [7] Cherno More vs PFK Montana [11] - 3/4 -

TBN3

22:00 - [C1-7] UE Llagostera vs Andorra FC [C1-4] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-10] Coruxo vs Zamora CF [A1-5] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B1-5] Real Sociedad B vs Leioa [B1-10] - 1/2 -

TBN3

22:00 - [B2-9] Haro Deportivo vs CD Calahorra [B2-1] +0 -

TBN3

22:00 - [D2-6] Linares Deportivo vs Yeclano Dep. [D2-10] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-4] Racing Ferrol vs Pontevedra [A1-1] +0 -

PHA

22:00 - [16] Saint Etienne vs Nice [9] +0 -

BLRA

22:00 - [2] Shakhter Soligo. vs Dinamo Minsk [6] - 3/4 -

HUNA

22:00 - [11] Budapest Honved vs MOL Fehervar FC [2] +3/4 -

SRBA

22:00 - [2] Partizan vs Crvena Zvezda [1] +1/4 -

SLOA

22:00 - [2] O.Ljubljana vs CM Celje [6] - 1/2 -

KSAA

22:00 - [8] Al Baten vs Al Ahli (KSA) [5] -

KSAA

22:00 - [15] Al Nasr (KSA) vs Al Fateh [3] -

GREA

22:15 - [12] Larissa vs Asteras Tripolis [6] +1/4 -

AUTC

22:15 - Wolfsberger AC vs SV Ried - 3/4 -

KSAA

22:20 - [16] Dhamak vs Al Raed [4] -

ANHA

22:30 - [1] Tottenham vs West Ham Utd [8] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [A-2] AC Renate vs Aurora Pro Patria [A-8] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [C-4] Catanzaro vs Foggia [C-8] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-6] Turris Neapolis vs SS Monopoli [C-11] +0 -

ITA3

22:30 - [A-15] Pergolettese vs Pro Sesto [A-6] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Padova vs Legnano [B-13] - 3/4 -

POLA

22:30 - [1] Legia Wars. vs Zaglebie Lubin [6] - 3/4 -

CYPA

22:30 - [9] Apoel FC vs Pafos FC [7] - 1 -

TDA

22:30 - [11] Varbergs BoIS vs Norrkoping [5] +1/2 -

TDA

22:30 - [9] AIK Solna vs Goteborg [13] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [17] Tanta FC vs Al Masry [7] +1 -

RMNA

22:45 - [12] Hermannstadt vs UTA Arad [6] - 1/2 -

URUA

22:45 - [2] CA Rentistas vs Liverpool P. (URU) [9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [D1-3] Atl. Sanluqueno vs Recreativo Huelva [D1-5] +0 -

TBN3

22:59 - [C1-5] Badalona vs L'Hospitalet [C1-2] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D1-1] Algeciras vs Marbella [D1-7] +1/2 -

TBN3

22:59 - [E2-5] Merida vs Talavera [E2-4] +0 -

TBN3

22:59 - [B1-7] Arenas de Guecho vs Athletic Bilbao B [B1-1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [C2-7] La Nucía vs Orihuela [C2-3] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-2] Cordoba vs Lorca Deportiva [D2-8] - 1 1/4 -

TBN3

22:59 - [C1-9] Barcelona B vs Gimnastic [C1-6] +0 -

TBN3

22:59 - [D2-4] Ejido vs Real Betis B [D2-9] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B1-6] Racing Santander vs Portugalete [B1-9] - 1 -

ITA

22:59 - [16] Udinese vs Parma [17] - 1/2 -

DUA

22:59 - [18] Schalke 04 vs Union Berlin [5] +1/4 -

NGA

22:59 - [5] Rostov vs Akhmat Groznyi [7] - 1/4 -

IREA

22:59 - [9] Shelbourne vs Sligo Rovers [4] +0 -

NORA

22:59 - [9] Stabaek vs Aalesund [16] - 1/2 -

NORA

22:59 - [6] Kristiansund vs Rosenborg [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [14] Stromsgodset vs Start Kristiansand [13] - 1/2 -

NORA

22:59 - [8] Haugesund vs Sarpsborg [10] - 1/4 -

TNKA

22:59 - [12] Goztepe vs Fenerbahce [2] +1/2 -

TNKB

22:59 - [8] Bursaspor vs Balikesirspor [9] - 1/2 -

DENA

22:59 - [10] Kobenhavn vs Aalborg BK [5] - 3/4 -

COLA

22:59 - [8] La Equidad vs Atl. Bucaramanga [13] - 1/2 -

TBNB

23:15 - [8] Mirandes vs Mallorca [1] +0 -

TBNB

23:15 - [22] Zaragoza vs Malaga [9] - 1/2 -

BIA

23:15 - [3] Genk vs Charleroi [5] +0 -

TBNA

23:30 - [19] Huesca vs Valladolid [17] - 1/4 -

TBNA

23:30 - [15] Alaves vs Elche [10] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [B-11] Sambenedettese vs Mantova [B-7] - 1/4 -

BDNA

23:30 - [16] SC Farense vs Famalicao [9] - 1/4 -

UKRA

23:30 - [11] SK Dnipro-1 vs Desna Chernigiv [7] +1/4 -

QATA

23:45 - [3] Al Garrafa vs Al Kharaitiyat FC [9] - 1 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-2] Deportivo vs CF Salmantino [A1-9] -

BLRA

00:00 - [5] Dinamo Brest vs Rukh Brest [8] - 3/4 -

SLOA

00:00 - [4] Mura vs Aluminij [10] - 1 -

KSAA

00:00 - [10] Al Ittihad (KSA) vs Al Ettifaq [11] -

MEXA

00:00 - [2] Pumas UNAM vs Toluca [11] - 1/2 -

BULA

00:15 - [13] Slavia Sofia vs Levski Sofia [12] +1/4 -

MLTA

00:15 - [16] Senglea Athletic vs Sliema Wanderers [3] +1 1/4 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs PAOK [3] +0 -

HLA

01:00 - [17] Emmen vs Fortuna Sittard [18] - 1/2 -

HLB

01:00 - [20] Dordrecht 90 vs Almere City [1] +1 1/4 -

BIB

01:00 - [7] Lierse vs Union Saint-Gilloise [1] +1 -

ECUA

01:00 - [15] Nacional Quito vs Mushuc Runa [14] - 1/4 -

URUA

01:00 - [14] Danubio vs Defensor SC [6] +0 -

ANHA

01:15 - [4] Leicester City vs Aston Villa [7] - 1/4 -

TBNB

01:30 - [13] Girona vs Real Oviedo [14] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-3] Teramo vs Casertana [C-18] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [A-14] Giana Erminio vs Alessandria [A-11] +1/4 -

ITA3

01:30 - [C-14] Virtus Francavilla vs Catania [C-9] +0 -

BIA

01:30 - [7] Anderlecht vs OH Leuven [8] - 1 1/4 -

NORA

01:30 - [12] Sandefjord vs Valerenga [3] +1/2 -

RMNA

01:30 - [14] Dinamo Bucuresti vs FC Uni.Craiova [2] - 1/4 -

ITA

01:45 - [3] Roma vs Benevento [14] - 1 1/2 -

CAFCL

02:00 - [Bang D-1] Raja Casablanca vs Zamalek SC [Bang A-6] - 1/2 -

TBNA

02:00 - [12] Real Betis vs Real Sociedad [1] +0 -

TBNB

02:00 - [4] Sporting Gijon vs Tenerife [17] - 1/4 -

PHA

02:00 - [2] Lille vs Lens [8] - 1/2 -

BDNA

02:00 - [7] Rio Ave vs Benfica [2] +1 1/2 -

BRA

02:00 - [9] Corinthians/SP vs Flamengo/RJ [2] +1/2 -

COLA

02:00 - [18] Pereira vs Junior Barranquilla [6] +1/4 -

COLB

03:00 - [15] Real Cartagena vs Fortaleza [9] +0 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Barranquilla [16] - 3/4 -

COLB

03:00 - [10] Real San Andres vs Bogota FC [5] +0 -

ECUA

03:30 - [7] Orense SC vs Catolica Quito [5] +3/4 -

VENA

03:30 - [A-4] Yaracuyanos vs Puerto Cabello [A-7] -

COLA

04:00 - [16] Jag de Cordoba vs Deportes Tolima [2] +1/2 -

PARA

04:00 - [11] River Plate (PAR) vs 12 de Octubre [1] - 1/2 -

URUA

04:00 - [1] Nacional Montevideo vs CA Fenix [10] - 1/2 -

BRA

04:15 - [4] Internacional/RS vs Vasco DG/RJ [17] - 1 -

VENA

05:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Dep.Lara [A-2] -

USA

05:00 - [Dong-4] Columbus Crew vs New York City [Dong-5] +1/4 -

CRCA

05:00 - [B-1] Dep. Saprissa vs San Carlos [B-3] - 3/4 -

ECUA

06:00 - [6] Macara vs Olmedo [10] - 3/4 -

USA

06:00 - [Dong-8] New York RB vs Orlando City [Dong-3] - 1/4 -

COLA

06:05 - [3] Atl. Nacional vs America Cali [7] - 1/4 -

PARA

06:15 - [3] Cerro Porteno vs Sportivo Luqueno [7] - 1 1/4 -

URUA

06:15 - [15] Cerro Montevideo vs Wanderers [7] +1/4 -

BRA

06:30 - [14] Bragantino/SP vs SC Recife/PE [16] - 3/4 -

BRA

06:30 - [10] Fortaleza/CE vs Palmeiras/SP [6] +1/4 -

BRB

06:30 - [15] Parana/PR vs Sampaio Correa/MA [3] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs D.C. Utd [Dong-13] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-2] Toronto vs Atlanta United [Dong-12] - 1 -

USA

07:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Houston Dynamo [Tay-12] - 1/2 -

MEXA

07:06 - [8] Santos Laguna vs Pachuca [9] - 1/4 -

COLA

08:10 - [5] Deportivo Pasto vs Inde.Medellin [14] - 3/4 -

USA

09:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs Los Angeles FC [Tay-6] - 1/2 -

MEXB

09:00 - [3] Sonora vs Leones Negros UdeG [14] - 1/4 -

MEXB

09:00 - [10] Tlaxcala FC vs Correcaminos [16] +0 -

USA

09:30 - [Tay-11] LA Galaxy vs Vancouver WC [Tay-9] - 1 -

USA

09:30 - [Tay-7] San Jose EQ vs Seattle Sounders [Tay-1] +1/4 -

TBN3

17:00 Hoãn [B1-4] Real Union vs Alaves B [B1-3] +0 -

TNKA

17:30 Hoãn [11] Hatayspor vs Erzurum BB [17] +0 -

DUC4B

19:00 Hoãn [21] Altona 93 vs Heider SV [20] - 3/4 -

ARMA

21:30 Hoãn [4] Ararat Y vs Gandzasar [10] +0 -

TBN3

22:30 Hoãn [E2-7] Don Benito vs Extremadura UD [E2-6] -

USA

08:07 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids vs Real Salt Lake [Tay-10] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%