LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 18/08/2021

Lịch bóng đá trong ngày 18/08/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

CZEU19

15:30 - [7] C. Budejovice U19 vs Pribram U19 [15] -

CZEU19

16:00 - [6] Mlada Boleslav U19 vs Slavia Praha U19 [4] -

CZEU19

16:00 - [11] MFk Karvina U19 vs Zlin U19 [12] -

NHATC

16:00 - [2] Nagoya Grampus vs Vissel Kobe [8] - 1/4 -

NHATC

16:00 - [3] Cerezo Osaka vs Sagan Tosu [13] +0 -

NHATC

16:00 - [15] Thespa Kusatsu vs Oita Trinita [16] +1/4 -

NHATC

16:00 - [9] Kyoto Sanga vs Urawa Red [4] +1/2 -

NHATC

16:00 - [7] Gamba Osaka vs Matsumoto Yama. [21] - 3/4 -

TQC

16:00 - [25] Zhejiang Greentown vs Beijing BIT [24] - 2 -

NHATC

17:00 - [1] Kashima Antlers vs V-Varen Nagasaki [11] - 3/4 -

NHATC

17:00 - [5] Verspah Oita vs Jubilo Iwata [6] +1 -

NHATC

17:00 - [17] Kawasaki Fro. vs Shimizu S-Pulse [12] - 1 -

HQA

17:00 - [8] Incheon Utd vs Seongnam Ilhwa Ch. [11] +1/4 -

HQB

17:00 - [9] Seoul E-Land vs Anyang [2] +0 -

HQA

17:30 - [9] FC Seoul vs Jeju Utd [6] +0 -

AFCC

18:00 - [D-1] Mohun Bagan vs Bengaluru [D-3] -

CZEU19

18:00 - [5] Vik. Plzen U19 vs Brno U19 [10] - 1 1/4 -

KAZC

21:00 - [A-3] Ordabasy vs SDYuShOR 8 [A-4] -

UZBC

21:00 - Dinamo Samarkand vs Olympic FK -

UZBC

21:00 - Shurtan Guzar vs Qyzylqum -

MKDA

22:00 - [4] Bregalnica Stip vs Shkendija [5] +1/4 -

MKDA

22:00 - [9] Makedonija vs FK Skopje [7] -

MKDA

22:00 - [6] Rabotnicki vs FC Struga [8] -

MKDA

22:00 - [11] Tikves Kavadarci vs Academy Pandev [3] -

MKDA

22:00 - [2] Renova vs Borec Veles [10] -

MKDA

22:00 - [12] Pelister vs Shkupi [1] -

HUNA

22:00 - [6] Zalaegerzseg vs Puskas Akademia [3] +0 -

FINB

22:30 - [10] Klubi 04 Helsinki vs VPS Vaasa [1] +0 -

FINB

22:30 - [8] Gnistan vs PK-35 [6] +0 -

AFCC

22:59 - [D-2] Bashundhara Kings vs Maziya S&RC [D-4] -

POLB

22:59 - [17] Stomil Olsztyn vs Korona Kielce [3] +1/4 -

POLB

22:59 - [8] LKS Lodz vs GKS Jastrzebie [16] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [2] FK Jerv vs HamKam [1] +1/4 -

NORB

22:59 - [14] Stjordals Blink vs Raufoss IL [8] +1/4 -

NORB

22:59 - [3] Aalesund vs Ranheim IL [9] - 3/4 -

NORB

22:59 - [5] Sogndal vs KFUM Oslo [6] - 3/4 -

NORB

22:59 - [11] Sandnes Ulf vs Strommen [16] - 3/4 -

NORB

22:59 - [7] Asane Fotball vs Grorud IL [15] - 1/4 -

DENB

22:59 - [7] Jammerbugt vs Hobro I.K. [12] +0 -

DENB

22:59 - [2] Lyngby vs Fremad Amager [9] - 1 1/2 -

UKRA

23:30 - [12] Inhulets Petrove vs Dinamo Kiev [1] -

ALGA

23:30 - [3] WA Tlemcen vs JS Saoura [10] - 1 -

ALGA

23:30 - JSM Skikda vs NC Magra [18] +1 -

DUC3

00:00 - [4] Osnabruck vs Duisburg [17] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [18] Auerbach vs FC Eilenburg [20] - 1/2 -

DUC4DB

00:00 - [19] Optik Rathenow vs Meuselwitz [17] +1/2 -

DUC4DB

00:00 - [15] Hertha Berlin II vs Chemnitzer [10] +1/4 -

DUC4DB

00:00 - [2] Berliner FC Dynamo vs Tasmania Berlin [14] - 2 -

DUC4DB

00:00 - [1] Berlin AK 07 vs VSG Altglienicke [6] - 1/4 -

PHB

00:00 - [12] Quevilly vs SC Bastia [19] +1/4 -

DENC

00:00 - [37] Helsingor vs HB Koge [36] - 3/4 -

EGYA

00:00 - [11] Ghazl Al Mahalla vs Al Intagh Al Harbi [17] +0 -

LUXA

00:30 - [5] Progres Niedercorn vs Differdange [4] -

JORA

00:30 - [3] Al Salt vs Al Aqaba SC [8] - 1 -

LUXA

01:00 - [2] Dudelange vs Wiltz [10] -

NORB

01:00 - [4] Fredrikstad vs Start Kristiansand [12] - 3/4 -

PERA

01:00 - [13] Sport Huancayo vs Ayacucho FC [12] +1/4 -

POLB

01:30 - [5] Arka Gdynia vs Widzew Lodz [1] - 1/4 -

C2

01:45 - [G-3] Celtic vs AZ Alkmaar - 1/2 -

ANHB

01:45 - [16] Nottingham Forest vs Blackburn Rovers [12] +0 -

ANHB

01:45 - [19] Birmingham vs Bournemouth [1] +0 -

ANHB

01:45 - [23] Hull City vs Derby County [15] - 1/4 -

ANHB

01:45 - [6] Middlesbrough vs QPR [7] +0 -

C1

02:00 - [H-4] Malmo vs Ludogorets - 3/4 -

C1

02:00 - [E-2] Benfica vs PSV Eindhoven - 1/4 -

C1

02:00 - [F-4] Young Boys vs Ferencvaros - 1 1/4 -

ANHB

02:00 - [3] West Brom vs Sheffield Utd [14] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [2] The Strongest vs Nacional Potosi [10] - 1 1/2 -

EGYA

02:00 - [13] Masr lel Maqassah vs NBE SC [1] +1/2 -

ICEW

02:15 - [10] Fylkir Nữ vs UMF Selfoss Nữ [5] +1/4 -

ALGA

03:00 - USM Bel Abbes vs O Medea [12] - 3/4 -

ALGA

03:00 - [9] JS Kabylie vs ES Setif [7] +1/2 -

ARGC

04:00 - [3] Gimnasia LP vs Argentinos Jun. [12] +1/4 -

CHIC

04:00 - [28] Colo Colo vs U. Espanola [9] -

CRCA

04:00 - [11] Guadalupe FC vs Sporting (CRC) [7] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [10] Cuiaba/MT vs Gremio/RS [19] +1/4 -

BRB

05:00 - [10] Vila Nova/GO vs Vitoria/BA [17] +0 -

BRB

05:00 - [7] Guarani/SP vs Botafogo/RJ [2] +0 -

USB

05:00 - [A-3] Pittsburgh R. vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +0 -

MEXB

05:00 - [17] Oaxaca vs Tepatitlan FC [11] - 1/4 -

LIB

05:15 - [G-1] Flamengo/RJ vs Olimpia Asuncion [B-2] - 2 1/4 -

SUD

05:15 - [E-1] CA Penarol vs Sporting Cristal [Play off-8] - 3/4 -

BLVA

05:15 - [9] CA Palmaflor vs San Jose [16] - 3 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-6] Atlanta United vs Toronto [Dong-13] - 1 1/4 -

USAA

06:00 - [Dong-1] New England vs D.C. Utd [Dong-9] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-8] Loudoun United vs Indy Eleven [B-6] +1/4 -

CHIC

06:30 - [4] Everton CD vs Coquimbo Unido [7] -

USAA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs CF Montreal [Dong-8] - 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-11] Inter Miami vs Chicago Fire [Dong-12] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs New York City [Dong-5] +0 -

USAA

07:00 - [Dong-7] New York RB vs Columbus Crew [Dong-10] - 1/2 -

MEXA

07:00 - [6] Cruz Azul vs Monterrey [7] - 1/4 -

MEXA

07:00 - [11] Santos Laguna vs Atlas [2] +0 -

MEXB

07:05 - [15] Correcaminos vs Leones Negros UdeG [9] +0 -

BLVA

07:15 - [6] Oriente Petrolero vs Inde. Petrolero [3] - 3/4 -

USW

07:20 - [9] Racing Louisville Nữ vs Chicago RS Nữ [4] - 1/4 -

LIB

07:30 - [H-1] Atl. Mineiro/MG vs River Plate [D-2] - 1/4 -

BRB

07:30 - [5] CRB/AL vs Operario/PR [14] - 1/2 -

BRB

07:30 - [6] Vasco DG/RJ vs Londrina/PR [18] - 3/4 -

PERA

07:30 - [4] Universitario vs Alianza Lima [1] +0 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs Orlando City [Dong-4] - 3/4 -

USAA

07:30 - [Tay-12] Dallas vs Seattle Sounders [Tay-2] - 1/2 -

USAA

07:30 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Portland Timbers [Tay-5] - 1 -

COLC

08:00 - [21] Millonarios vs Alianza Petrolera [10] - 1 -

USAA

08:00 - [Tay-13] Austin FC vs Vancouver WC [Tay-7] - 3/4 -

USB

08:30 - [C-4] New Mexico United vs Oakland Roots [D-6] - 1 -

USB

09:00 - [D-2] Orange C. Blues vs Tacoma Defiance [D-5] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [9] Chivas Guad. vs Club Leon [5] +0 -

MEXA

09:00 - [16] Juarez vs Club America [1] +1/2 -

MEXB

09:05 - [1] Dorados vs Sonora [4] - 1/2 -

USAA

09:08 - [Tay-8] Real Salt Lake vs Houston Dynamo [Tay-11] - 3/4 -

USB

09:30 - [D-3] San Diego Loyal vs Las Vegas Lights [D-8] - 3/4 -

ARMA

21:00 Hoãn [5] Urartu vs Alashkert [9] -

LATA

23:00 Hoãn [6] BFC Daugava vs Rigas Futbola Skola [1] -

LATA

23:00 Hoãn [4] FK Liepaja vs Noah Jurmala [8] -

Lịch bóng đá trong ngày 18/08/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 18/08/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2