LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 25/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 25/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [3] Okayama vs Vegalta Sendai [7] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [1] Iwaki FC vs FC Gifu [14] - 1 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [16] MIO Biwako vs Criacao Shinjuku [15] -

NHATJFL

11:00 - [13] Kagura Shimane vs Honda Lock [10] -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Honda FC [3] -

NHATW

11:00 - [8] Nippatsu Yokohama Nữ vs Orca Kamogawa Nữ [5] -

NHATW

11:00 - [9] Gunma W. Star Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

HQB

11:30 - [2] Daejeon Hana Citizen vs Gyeongnam [5] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [22] Grulla Morioka vs Zweigen Kan. [14] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Alb. Niigata (JPN) vs Omiya Ardija [19] - 1 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Roas. Kumamoto [4] +0 -

NHATB

12:00 - [12] Blaublitz Akita vs Machida Zelvia [15] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [18] Sagamihara vs Vanraure Hachinohe [10] +0 -

NHAT3

12:00 - [9] Tegevajaro Miyazaki vs FC Imabari [5] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [17] Kamatamare San. vs Kataller Toyama [6] +1/2 -

NHATJFL

12:00 - [8] Suzuka Point Getters vs Tokyo Musashino [6] -

NHATW

12:00 - [1] Setagaya Sfida Nữ vs Ehime FC Nữ [11] -

NHAT3

13:00 - [11] Fukushima Utd vs Giravanz Kita. [13] - 1/2 -

NHAT3

13:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Yokohama SCC [16] - 1 1/4 -

HQ3

13:00 - [4] Hwaseong FC vs Cheongju FC [13] - 1/2 -

HQ3

13:00 - [16] Dangjin Citizen vs Siheung Citizen [5] +1/2 -

NGB

14:00 - [5] SKA-Khabarovsk vs Kuban [14] - 1/2 -

HQB

14:00 - [7] Seoul E-Land vs Anyang [3] +0 -

TQB

14:30 - [13] Liaoning Shenyang vs Shaanxi Changan [5] +1 -

TQB

14:30 - [8] Nanjing City vs Zibo Cuju [11] - 3/4 -

TQB

14:30 - [4] Shijiazhuang Gongfu vs Sichuan Jiuniu [6] +1/4 -

NHATB

15:00 - [8] Tokushima Vortis vs Mito Hollyhock [13] - 1/4 -

NHATLC

15:00 - [A-6] Urawa Red vs Cerezo Osaka [A-2] - 1/4 -

NHATLC

15:00 - [B-1] Sanf Hiroshima vs Avispa Fukuoka [D-2] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [3] Gyeongju KHNP vs Paju Citizen [2] - 1/4 -

GHU17

16:00 - [16] Mexico U17 vs Uzbekistan U17 [60] -

GHU17

16:00 - [37] Romania U17 vs Séc U17 [23] -

GHU18

16:00 - [5] Séc U18 vs Mỹ U18 [22] -

GHU18

16:00 - [1] Đức U18 vs Mexico U18 [17] -

GHU18

16:00 - [16] Phần Lan U18 vs Slovakia U18 [8] -

NHATB

16:00 - [17] Tochigi SC vs Ryukyu [21] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [8] Nagano Parceiro vs Azul Claro Numazu [15] - 3/4 -

EUW17VL

16:30 - [2-1] T.B.Nha U17 Nữ vs Ba Lan U17 Nữ [2-2] -

EUW17VL

16:30 - [2-4] Hy Lạp U17 Nữ vs Bỉ U17 Nữ [2-3] -

TQA

16:30 - [6] Shanghai Port vs Guangzhou City [17] - 1 3/4 -

TBN3

17:00 - [A2-15] Atl. Baleares vs UD Logrones [A2-13] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A1-5] Linares Deportivo vs Alcorcon [A1-2] +0 -

TBN3

17:00 - [A1-17] Rayo Majada. vs Ceuta [A1-20] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-17] Sabadell vs CD Calahorra [A2-19] - 1/4 -

TBN3

17:00 - [A2-10] SD Logrones vs CF Intercity [A2-16] +1/4 -

TBN3

17:00 - [A1-3] Real Madrid B vs Badajoz [A1-15] - 1/2 -

TBN3

17:00 - [A2-18] Real Union vs Alcoyano [A2-6] +1/4 -

UKRA

17:00 - [12] FC Mynai vs FC Lviv [16] -

HQ3

17:00 - [6] Gimhae City vs Yangju Citizen [8] - 3/4 -

THAKC

17:30 - [1] Thái Lan vs Trinidad & T. [4] - 3/4 -

GHCLB

18:00 - [16] Konyaspor vs Adanaspor [314] -

NGB

18:00 - [13] Veles Moscow vs Kamaz [7] +0 -

FIN3

18:00 - [C-6] Narpes Kraft vs Kajaanin Haka [C-12] - 1/2 -

FIN3

18:00 - [C-9] OTP vs FC Komeetat [C-11] - 1 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-8] Sollentuna FK vs Vasalunds [Norra-10] +1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-7] Pitea IF vs Orebro Syrianska [Norra-6] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-15] Team Thoren vs Motala AIF [Norra-3] +1 3/4 -

ANHL1

18:30 - [1] Plymouth Argyle vs Ipswich [2] +1/4 -

TBNB

19:00 - [3] Burgos CF vs Levante [5] +1/4 -

DUC4B

19:00 - [16] Holstein Kiel II vs Kickers Emden [19] - 1 3/4 -

DUC4B

19:00 - [10] Teutonia Ottensen vs Rehden [14] - 1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [9] Phonix Lubeck vs Hamburger II [2] - 1/2 -

NGB

19:00 - [18] Krasnodar B vs Neftekhimik Nizh [10] +0 -

TQA

19:00 - [4] Chengdu Rongcheng vs Henan Songshan [5] - 1/4 -

SCOC

19:45 - [20] Cliftonville vs Queen's Park [7] - 1/4 -

UEFA

20:00 - [D1-3] Andorra vs Latvia [D1-1] +1/2 -

UEFA

20:00 - [D1-2] Moldova vs Liechtenstein [D1-4] - 1 3/4 -

GHU21

20:00 - [11] Scotland U21 vs Bắc Ireland U21 [32] - 3/4 -

DUC4B

20:00 - [15] VfV 06 Hildesheim vs Bremer SV [17] - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [9] Shinnik Yaroslavl vs Rubin Kazan [3] +1/2 -

NGB

20:00 - [12] Akron Togliatti vs Ufa [16] +0 -

TD3

20:00 - [Norra-4] Gefle IF vs Karlstad BK [Norra-2] - 1 -

THAKC

20:30 - [3] Malaysia vs Tajikistan [2] - 1/4 -

GHU17

21:00 - [12] Ba Lan U17 vs B.D.Nha U17 [8] -

TBN3

21:00 - [A2-14] Cornella vs Castellon [A2-1] +1/4 -

NGB

21:00 - [1] Baltika vs Yenisey [4] - 1/2 -

NGB

21:00 - [6] Arsenal-Tula vs Volga Ulyanovsk [17] - 1 -

NGB

21:00 - [8] Volgar Astrakhan vs Alania Vla [2] -

ICEW

21:00 - [5] UMF Selfoss Nữ vs Breidablik Nữ [3] +1 1/4 -

ICEW

21:00 - [4] Trottur Rey. Nữ vs KR Reykjavik Nữ [10] -

ICEW

21:00 - [8] Keflavik IF Nữ vs Vestmannaeyjar Nữ [6] +1/2 -

IREB

21:00 - [7] Bray Wanderers vs Waterford Utd [2] +1 -

FINB

21:00 - [10] PK-35 vs PIF Parainen [12] - 1 -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs JaPS [9] - 3/4 -

ARGB

21:00 - [33] Tristan Suarez vs Gimnasia Jujuy [23] - 3/4 -

BRAU20

21:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] -

URUA

21:00 - [11] CA Rentistas vs Plaza Colonia [12] +0 -

TBNB

21:15 - [20] Lugo vs Real Oviedo [14] +1/4 -

GHU20

21:30 - [17] Croatia U20 vs Albania U20 [42] - 1 3/4 -

GHQG

22:00 - [111] Niger vs Liberia [81] +0 -

TBN3

22:00 - [A1-18] Pontevedra vs Linense [A1-16] - 1/2 -

NGB

22:00 - [11] Dyn. Makhachkala vs Rodina Moscow [15] - 1/4 -

FIN3

22:00 - [C-3] JS Hercules vs OLS Oulu [C-5] - 1/4 -

CHIB

22:30 - [12] Iquique vs U.Concepcion [6] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [C3-2] Azerbaijan vs Kazakhstan [C3-1] - 1/2 -

UEFA

22:59 - [C3-3] Slovakia vs Belarus [C3-4] - 1 -

TBN3

22:59 - [A1-10] Fuenlabrada vs Talavera [A1-19] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-8] Cultural Leonesa vs Cordoba [A1-1] +1/2 -

TBN3

22:59 - [A2-5] Gimnastic T. vs Amorebieta [A2-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-12] Numancia vs La Nucia [A2-11] - 1/4 -

GHU18

23:15 - [24] Scotland U18 vs Estonia U18 [52] -

TBNB

23:30 - [10] Albacete vs Andorra FC [7] - 1/2 -

TBNB

23:30 - [8] Eibar vs Racing Santander [18] - 3/4 -

ARGB

23:40 - [22] Brown de Adrogue vs Belgrano [1] +3/4 -

CRCA

00:00 - [B-6] Cartagines vs Santos Guapiles [A-5] - 1 -

GHU23

00:30 - [6] Ma Rốc U23 vs Senegal U23 [3] -

ARGB

01:00 - [24] Guillermo vs CA Guemes [27] - 1/4 -

CHIB

01:00 - [17] CCDA Fernandez Vial vs Dep. Copiapo [3] +0 -

CHIB

01:00 - [9] San. Wanderers vs Deportes Recoleta [13] +0 -

PERA

01:00 - [18] Carlos Stein vs Carlos A. Mannucci [17] - 1/4 -

ARGA

01:30 - [9] Gimnasia LP vs Tigre [7] +0 -

ARGA

01:30 - [20] Rosario Central vs CA Platense [19] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C1-2] Luxembourg vs Lithuania [C1-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [A1-4] Áo vs Croatia [A1-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A1-2] Đan Mạch vs Pháp [A1-3] +1/4 -

UEFA

01:45 - [C1-3] Đảo Faroe vs T.N.Kỳ [C1-1] +1 1/4 -

UEFA

01:45 - [A4-1] Hà Lan vs Bỉ [A4-2] +0 -

UEFA

01:45 - [A4-4] Wales vs Ba Lan [A4-3] +0 -

ARGB

02:00 - [21] CA Mitre Salta vs Deportivo Madryn [17] - 1/4 -

COLA

02:00 - [15] Envigado vs Inde.Medellin [3] +1/4 -

ARGB

03:00 - [9] Ind.Rivadavia vs Alvarado MDP [32] - 3/4 -

ARGB

03:00 - [20] Deportivo Maipu vs Nueva Chicago [34] - 1/4 -

PARA

03:00 - [11] Resistencia SC vs Nacional(PAR) [3] +3/4 -

USW

03:00 - [2] Portland Tho. Nữ vs Chicago RS Nữ [6] - 3/4 -

CHIC

03:30 - [7] Univ. de Chile vs Univ. Catolica(CHL) [2] +3/4 -

ECUA

03:30 - [10] Delfin SC vs Mushuc Runa [14] - 3/4 -

GHCLB

04:00 - [188] Chivas Guad. vs Club America [29] +1/4 -

ARGA

04:00 - [2] Racing Club vs Union Santa Fe [22] - 3/4 -

ARGB

04:00 - [12] Def.Belgrano vs Villa Dalmine [31] - 3/4 -

URUA

04:00 - [2] Nacional(URU) vs Cerro Largo [14] - 1 1/2 -

USB

04:00 - [A-9] Indy Eleven vs Loudoun United [A-11] - 1 -

USW

04:00 - [5] Kansas City Nữ vs Wash. Spirit Nữ [11] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [A-6] Guanacasteca vs Puntarenas [B-2] +1/4 -

COLA

04:05 - [12] Union Magdalena vs Santa Fe [1] - 1/4 -

BRB

04:30 - [8] Criciuma/SC vs Chapecoense [14] - 1/4 -

MEXB

05:00 - [12] Ala. Durango vs Celaya [1] +1/4 -

ARGB

05:30 - [29] Atletico Rafaela vs All Boys [5] - 1/2 -

PARA

05:30 - [2] Cerro Porteno vs Tacuary FBC [5] - 1 -

BRAA

06:00 - [9] Sao Paulo/SP vs Avai/SC [19] - 1 1/4 -

ECUA

06:00 - [5] Emelec vs Dep.Cuenca [6] - 1 -

USW

06:00 - [10] Orlando Pride Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] +1/2 -

COLA

06:10 - [17] Alianza Petrolera vs Junior Barranquilla [8] +1/4 -

CRCA

06:15 - [B-1] Dep. Saprissa vs Sporting (CRC) [A-3] - 1 -

ARGA

06:30 - [5] Atletico Tucuman vs Estudiantes LP [18] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [26] Velez Sarsfield vs Barracas Central [17] - 1/2 -

ARGB

06:30 - [2] Instituto vs Temperley [26] - 1 1/4 -

CHIB

06:30 - [11] Deportes Santa Cruz vs Puerto Montt [5] +0 -

URUA

06:30 - [15] Sportivo Cerrito vs Defensor SC [10] +1 -

USW

07:05 - [8] Angel City Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 -

MEXB

07:05 - [3] Leones Negros UdeG vs Atlante [2] +1/4 -

MEXB

07:05 - [17] Cancun FC vs Dorados [5] - 1/4 -

COLA

08:15 - [14] Deportes Tolima vs Pereira [5] - 1/2 -

MEXB

09:05 - [7] Venados vs Atletico La Paz [16] - 3/4 -

GHU18

20:00 Hoãn [3] Pháp U18 vs Ba Lan U18 [13] -

GHU17

21:00 Hoãn [22] Na Uy U17 vs Anh U17 [31] -

GHCLB

22:00 Hoãn [248] Verona vs Koper [224] -

ICEW

22:59 Hoãn [7] Thor Akureyri Nữ vs Stjarnan Nữ [2] +1 1/4 -

GHQG

23:30 Hoãn [21] Bolivia vs Senegal [127] +1 3/4 -

GHQG

02:00 Hoãn [92] Mali vs Zambia [163] - 3/4 -

GHU20

04:00 Hoãn [36] Guatemala U20 vs Ecuador U20 [39] -

Lịch bóng đá trong ngày 25/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 25/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0006/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0005/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

02:0004/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 1/8

22:0003/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10