LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 24/09/2022

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHQG

11:00 - [134] Solomon Islands vs Fiji [49] -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Sony Sendai [14] - 1 1/4 -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs AS Harima Albion Nữ [3] +1 -

NHATW

11:00 - [6] NGU Loverledge Nữ vs Iga Kunoichi Nữ [2] +1 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Renofa Yamaguchi [16] +0 -

NHATJFL

13:00 - [2] Nara Club vs Verspah Oita [9] - 1/4 -

NHATB

14:00 - [9] Tokyo Verdy vs Montedio Yama. [6] +0 -

HQB

14:00 - [4] Bucheon 1995 vs GimPo Citizen [8] - 1 -

TQB

14:00 - [13] Guangxi Pingguo vs Heilongjiang Ice City [10] - 1/4 -

TQB

14:30 - [17] Xinjiang Tianshan vs Suzhou Dongwu [7] +1 1/2 -

TQB

14:30 - [18] Beijing BIT vs Beijing Sport Univ [16] +1 1/4 -

TQB

14:30 - [2] Qingdao Hainiu vs Nantong Zhiyun [3] +1/4 -

GHCLB

15:00 - [73] Isloch vs Ostrovets [204] -

GHQG

15:00 - [86] Lào vs Maldives [91] -

HQ3

15:00 - [9] Pocheon Citizen vs Busan Transp. [7] +0 -

EU19VL

16:00 - [12-2] Slovakia U19 vs Armenia U19 [12-4] - 1 1/2 -

GHCLB

16:00 - [36] Cukaricki Belgrade vs Arsenal Tivat [248] - 2 1/2 -

GHCLB

16:00 - [261] Odra Opole vs Podbeskidzie [9] -

GHCLB

16:00 - [211] FK Smorgon vs Energetik-BGU [84] -

GHCLB

16:00 - [194] Lokomotiv Gomel vs Slavia Mozyr [66] -

GHU18

16:30 - [30] Romania U18 vs B.D.Nha U18 [8] -

NHAT3

16:30 - [12] Gainare Tottori vs Kagoshima [3] +1/2 -

TQA

16:30 - [12] Changchun Yatai vs Wuhan Yangtze [15] - 1 1/2 -

EU19VL

17:00 - [2-1] T.N.Kỳ U19 vs Azerbaijan U19 [2-4] - 1 1/4 -

EU19VL

17:00 - [5-3] Italia U19 vs Bosnia & Herz U19 [5-4] - 1 3/4 -

GHCLB

17:00 - [124] Korona Kielce vs Skra Czestochowa [128] -

NHATB

17:00 - [5] Oita Trinita vs Ventforet Kofu [18] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Yokohama FC [2] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [7] Ehime FC vs Fujieda MYFC [2] +0 -

HQ3

17:00 - [15] Ulsan Citizen vs Mokpo City [14] - 1/4 -

VNB

17:00 - [2] Khánh Hòa vs CA Nhân Dân [1] - 1/4 -

GHCLB

17:15 - [52] Pogon Szczecin vs Warta Poznan [224] -

ITA3

17:30 - [C-10] Monterosi FC vs Virtus Francavilla [C-13] - 1/4 -

GHCLB

18:00 - [138] Vasas Budapest vs Kozarmisleny SE [136] -

GHCLB

18:00 - [195] NK Osijek vs Siroki Brijeg [65] - 1/2 -

FINB

18:00 - [2] TPS Turku vs Jaro [3] - 3/4 -

FIN3

18:00 - [B-1] SalPa Salo vs Hameenlinna [B-3] - 1 -

FIN3

18:00 - [C-8] JBK vs GBK Kokkola [C-7] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-13] Sylvia vs Hammarby Talang [Norra-16] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-4] Torns IF vs Tvaakers IF [Sodra-10] +1/2 -

VNB

18:00 - [4] Phố Hiến vs Đăk Lăk [11] - 3/4 -

ANHL1

18:30 - [24] Forest Green vs Exeter City [11] +1/2 -

TQA

18:30 - [11] Dalian Professional vs Beijing Guoan [5] +0 -

TQA

18:30 - [1] Wuhan Three T. vs Cangzhou Mighty Lions [13] - 1 -

EU19VL

19:00 - [1-1] Hy Lạp U19 vs Andorra U19 [1-4] -

EU19VL

19:00 - [4-1] Ireland U19 vs Wales U19 [4-3] - 1/2 -

EU19VL

19:00 - [4-2] Hungary U19 vs Gibraltar U19 [4-4] -

EU19VL

19:00 - [9-1] Anh U19 vs Georgia U19 [9-4] - 2 1/4 -

EU19VL

19:00 - [6-3] Áo U19 vs Latvia U19 [6-2] - 1 3/4 -

GHQG

19:00 - [169] Ấn Độ vs Singapore [131] - 1/2 -

GHQG

19:00 - [66] Hồng Kông vs Myanmar [101] - 1 1/4 -

TBNB

19:00 - [10] Huesca vs Leganes [11] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] Nurnberg II vs Buchbach [14] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [12] Greuther Furth II vs Wacker Burghausen [8] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [2] Wurzburger vs Augsburg II [11] - 1 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [19] VfB Eichstatt vs Unterhaching [1] +1 -

DUC4BA

19:00 - [6] TSV Aubstadt vs Heimstetten [20] - 1 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Bayern Munich II [4] +1 -

DUC4BA

19:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs DJK Vilzing [10] - 3/4 -

DUC4BA

19:00 - [16] Hankofen-Hailing vs Illertissen [17] +0 -

DUC4BA

19:00 - [9] Ansbach vs V. Aschaffenburg [5] +0 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Bahlinger [12] +0 -

DUC4N

19:00 - [15] Hessen Kassel vs Offenbach [3] +1 -

DUC4N

19:00 - [14] SGV Freiberg vs TSV Steinbach [2] +1/2 -

DUC4N

19:00 - [9] Barockstadt FL vs Wormatia Worms [16] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [11] Aalen vs SSV Ulm [1] +3/4 -

FIN3

19:00 - [A-6] PK Keski Uusimaa vs FC LaPa [A-12] -

FIN3

19:00 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs Futura [A-10] - 3/4 -

FIN3

19:00 - [A-11] PeKa vs JIPPO [A-3] +1 1/4 -

FIN3

19:00 - [A-2] Lahden Reipas vs FC Kiffen [A-4] - 1 -

FIN3

19:00 - [A-7] PPJ vs Atlantis [A-5] +1/4 -

FIN3

19:00 - [B-11] Espoo vs Ilves-Kissat [B-5] - 1/4 -

TQA

19:00 - [14] Shenzhen FC vs Shandong Taishan [2] +1 3/4 -

GHCLB

19:30 - [121] Gaziantep B.B vs Malatyaspor [125] -

ITA3

19:30 - [A-9] Aurora Pro Patria vs AC Renate [A-2] +0 -

ITA3

19:30 - [A-1] Pordenone vs Padova [A-12] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [C-16] Fidelis Andria vs AZ Picerno [C-15] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-16] Virtus Verona vs Feralpisalo [A-3] +1/4 -

ITA3

19:30 - [A-4] Lecco vs Mantova [A-18] - 1/2 -

ITA3

19:30 - [A-15] Pergolettese vs ArzignanoChiampo [A-7] +0 -

ITA3

19:30 - [A-17] AC Trento vs Triestina [A-19] +0 -

ITA3

19:30 - [B-13] Recanatese vs Torres [B-12] - 1/4 -

ITA3

19:30 - [A-6] Pro Sesto vs Sangiuliano City [A-14] +0 -

ITA3

19:30 - [B-4] Cesena vs Pontedera [B-9] - 3/4 -

ITA3

19:30 - [A-20] Piacenza vs Albinoleffe [A-13] +0 -

DUC4T

19:30 - [3] A.Aachen vs Preussen Munster [1] +3/4 -

UEFA

20:00 - [B1-4] Armenia vs Ukraina [B1-2] +1 -

EU19VL

20:00 - [13-1] Slovenia U19 vs Moldova U19 [13-4] - 1 1/2 -

EU19VL

20:00 - [13-3] Hà Lan U19 vs Bắc Ireland U19 [13-2] - 2 -

CAFU23

20:00 - [1] Madagascar U23 vs Seychelles U23 [20] -

CAFU23

20:00 - [3] Mozambique U23 vs Mauritius U23 [18] -

GHCLB

20:00 - [90] Lok. Plovdiv vs Arda Kardzhali [208] -

GHCLB

20:00 - [88] Makedonija vs Vardar [80] -

GHCLB

20:00 - [214] Pirin Blagoevgrad vs Bregalnica Stip [82] -

GHQG

20:00 - [68] Indonesia vs Curacao [42] +1/4 -

GHQG

20:00 - [104] Nam Phi vs Sierra Leone [130] - 1 -

GHU18

20:00 - [14] Thụy Điển U18 vs Iceland U18 [20] -

ANHL2

20:00 - [3] Northampton vs Stockport [14] +0 -

SCOC

20:00 - [5] Montrose vs Kilmarnock U21 [28] - 1 1/2 -

SCOC

20:00 - [16] Inverness C.T. vs Brechin City [15] - 1 3/4 -

FINB

20:00 - [4] Gnistan vs PEPO [11] +0 -

FINB

20:00 - [6] MP Mikkeli vs SJK Akatemia [8] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [B-12] VJS vs Grankulla IFK [B-4] - 1/4 -

FIN3

20:00 - [B-7] Jazz vs KaaPo Kaarina [B-13] -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Kuala Lumpur FA [6] +3/4 -

GHCLB

20:30 - [25] HNK Rijeka vs CM Celje [256] -

GHU18

20:30 - [29] T.N.Kỳ U18 vs T.B.Nha U18 [2] -

WALA

20:30 - [4] Bala Town vs Cardiff Metropolitan [6] - 1/2 -

WALA

20:30 - [2] Connah's QN vs Pontypridd Town [11] - 1 1/4 -

WALA

20:30 - [8] Haverfordwest vs Flint Town Utd [10] - 1/2 -

EU19VL

21:00 - [2-3] Bulgaria U19 vs Luxembourg U19 [2-2] - 1/2 -

EU19VL

21:00 - [12-1] Đức U19 vs Belarus U19 [12-3] - 2 1/2 -

EU19VL

21:00 - [7-1] T.B.Nha U19 vs Albania U19 [7-3] - 2 1/4 -

GHCLB

21:00 - [118] Botev Vratsa vs CSKA 1948 Sofia [15] -

GHCLB

21:00 - [230] Panionios vs Kalamata [58] -

GHCLB

21:00 - [196] Budapest Honved vs Backa Topola [69] -

GHCLB

21:00 - [20] Botev Plovdiv vs Maritsa Plovdiv [269] -

GHQG

21:00 - [78] Kyrgyzstan vs Nga [108] +1 1/4 -

GHU19

21:00 - [25] Pháp U19 vs Phần Lan U19 [36] -

GHU19

21:00 - [12] Serbia U19 vs B.D.Nha U19 [1] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Shrewsbury vs Burton Albion [22] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [4] Peterborough Utd vs Port Vale [10] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Bristol Rovers vs Accrington [19] +0 -

ANHL1

21:00 - [23] Morecambe vs Cambridge Utd [20] +0 -

ANHL1

21:00 - [6] Barnsley vs Charlton Athletic [14] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [3] Sheffield Wed. vs Wycombe [12] - 1 -

ANHL2

21:00 - [24] Hartlepool vs Gillingham [23] +0 -

ANHL2

21:00 - [18] Newport vs Carlisle [6] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [4] Barrow vs Leyton Orient [1] +0 -

ANHL2

21:00 - [15] Crewe Alexandra vs Mansfield [7] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [17] Sutton Utd vs Salford City [9] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [5] Bradford City vs Wimbledon [13] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [22] Colchester Utd vs Rochdale [21] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [10] Doncaster Rovers vs Crawley Town [19] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Grimsby vs Swindon [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Stevenage vs Harrogate Town [20] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Walsall vs Tranmere Rovers [12] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [18] St. Pauli II vs Havelse [13] - 1/4 -

DUC4B

21:00 - [12] Atlas Delmenhorst vs Weiche Flensburg [6] +1/2 -

SCOC

21:00 - [27] Cove Rangers vs Raith Rovers [14] +0 -

SCOC

21:00 - [8] Arbroath vs East Fife [24] - 1 1/2 -

SCOC

21:00 - [13] Clyde vs Caernarfon Town [26] - 1/2 -

SCOC

21:00 - [33] Peterhead vs Elgin City [1] - 1/2 -

SCOC

21:00 - [22] Buckie Thistle vs Linfield [11] +1 -

ICEW

21:00 - [9] Afturelding Nữ vs Valur Nữ [1] -

FIN3

21:00 - [B-2] Honka 2 vs Tampere Utd [B-9] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-1] Sandvikens vs Haninge/Brand. [Norra-12] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-16] Qviding vs Lunds BK [Sodra-2] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Oddevold vs Atvidabergs [Sodra-12] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Oskarshamns AIK vs Angelholms [Sodra-9] - 1 -

TD3

21:00 - [Sodra-13] IFK Malmo vs Vanersborgs FK [Sodra-15] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] BK Olympic Malmo vs Trollhattan [Sodra-8] +0 -

BRB

21:00 - [6] Ituano/SP vs Brusque FC/SC [18] - 1/4 -

URUA

21:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs Wanderers [9] - 3/4 -

TBNB

21:15 - [19] Mirandes vs Zaragoza [17] +1/4 -

GHCLB

21:30 - [110] Niki Volos vs Lamia FC [106] -

ITA3

21:30 - [A-10] Pro Vercelli vs Novara [A-8] +0 -

CAFU23

22:00 - [19] Namibia U23 vs Angola U23 [2] -

GHCLB

22:00 - [63] Radomiak Radom vs Shakhtar Donetsk [232] +1 1/4 -

TBN3

22:00 - [A2-5] Osasuna B vs Eldense [A2-2] - 1/4 -

TBN3

22:00 - [A1-9] Merida vs Salamanca [A1-14] +0 -

IREA

22:00 - [10] Finn Harps vs Bohemians [6] +0 -

IREB

22:00 - [4] Longford Town vs Treaty United [5] - 1/2 -

FIN3

22:00 - [C-2] VIFK Vaasa vs Jyvaskyla JK [C-1] +3/4 -

FIN3

22:00 - [C-4] RoPS Rovaniemi vs Vaajakoski [C-10] - 1 -

ALGA

22:00 - [10] RC Arbaa vs US Biskra [13] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] US Olbia vs Siena [B-5] +1/4 -

ITA3

22:30 - [B-17] Imolese Calcio vs Fiorenzuola [B-8] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-14] Pesaro vs Ancona [B-7] +0 -

ITA3

22:30 - [B-18] Montevarchi vs US Fermana [B-15] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-1] Reggiana vs San Donato [B-20] - 1 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-2] Gubbio vs Virtus Entella [B-3] +0 -

ITA3

22:30 - [B-11] Luchese vs Rimini [B-10] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-16] Alessandria vs Carrarese [B-6] +3/4 -

CHIB

22:30 - [8] Barnechea vs Melipilla [16] -

ALGA

22:30 - [8] ASO Chlef vs ES Setif [4] +0 -

ALGA

22:30 - [1] CS Constantine vs MC Oran [9] - 1 1/4 -

ALGA

22:30 - [12] NC Magra vs JS Saoura [7] +1/4 -

ALGA

22:30 - [11] MC El Bayadh vs JS Kabylie [15] -

ALGA

22:30 - [3] USM Khenchela vs HB Chelghoum Laid [16] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [C2-3] Bắc Ireland vs Kosovo [C2-2] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [B4-3] Slovenia vs Na Uy [B4-2] +3/4 -

EU19VL

22:59 - [5-1] Ba Lan U19 vs Estonia U19 [5-2] - 2 -

EU19VL

22:59 - [9-2] Đan Mạch U19 vs Montenegro U19 [9-3] - 2 -

GHCLB

22:59 - [70] Galatasaray vs Istanbulspor AS [201] - 3/4 -

GHQG

22:59 - [13] B.B.Ngà vs Togo [157] - 3/4 -

GHU20

22:59 - [3] Anh U20 vs Ma Rốc U20 [12] - 1 3/4 -

TBN3

22:59 - [A1-11] Celta Vigo II vs Deportivo [A1-4] -

ARGA

22:59 - [12] Defensa YJ vs Patronato Parana [10] - 1/4 -

ARGA

22:59 - [21] Sarmiento Junin vs Arsenal Sarandi [23] +0 -

EU19VL

23:30 - [1-2] Séc U19 vs Thụy Sỹ U19 [1-3] +0 -

TBNB

23:30 - [18] SD Ponferradina vs Tenerife [14] +1/4 -

TBNB

23:30 - [21] Malaga vs Villarreal B [13] - 1/2 -

EU19VL

00:00 - [6-1] Romania U19 vs Lithuania U19 [6-4] - 1 3/4 -

GHQG

00:00 - [142] Tanzania vs Uganda [148] -

TBN3

00:00 - [A1-12] San Fernando vs S.S. Reyes [A1-7] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A2-20] Athletic Bilbao B vs Real Sociedad B [A2-3] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [A1-13] Algeciras vs Racing Ferrol [A1-6] +0 -

TBN3

00:00 - [A2-9] Barcelona B vs Murcia [A2-7] - 1/4 -

CHIB

01:00 - [14] San.Morning vs Rangers Talca [7] - 1/2 -

ITA3

01:30 - [C-8] Latina vs Avellino [C-12] +0 -

ITA3

01:30 - [C-1] Catanzaro vs Messina [C-20] - 1 1/2 -

ITA3

01:30 - [C-14] Foggia vs Pescara [C-3] +0 -

ITA3

01:30 - [C-7] Juve Stabia vs Viterbese Calcio [C-19] - 3/4 -

ITA3

01:30 - [C-5] SS Monopoli vs Audace Cerignola [C-4] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-17] Potenza SC vs Crotone [C-2] +1/2 -

ITA3

01:30 - [C-11] Gelbison vs Taranto [C-18] - 1/4 -

ITA3

01:30 - [C-6] Giugliano vs Turris Neapolis [C-9] +0 -

ARGA

01:30 - [27] Lanus vs San Lorenzo [6] +0 -

ARGB

01:30 - [7] Estudiantes BsAs vs San Telmo [28] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [30] Agropecuario AAC vs Flandria [35] - 1/4 -

ARGB

01:30 - [15] Chacarita Jrs vs Deportivo Riestra [11] +0 -

UEFA

01:45 - [C2-4] Síp vs Hy Lạp [C2-1] +1 -

UEFA

01:45 - [A2-4] Séc vs B.D.Nha [A2-2] +3/4 -

UEFA

01:45 - [B2-1] Israel vs Albania [B2-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [B4-1] Serbia vs Thụy Điển [B4-4] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [B1-1] Scotland vs Ireland [B1-3] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [A2-1] T.B.Nha vs Thụy Sỹ [A2-3] - 1 -

CAFU23

02:00 - [12] Mauritania U23 vs Togo U23 [7] - 1/2 -

GHU20

02:00 - [47] Australia U20 vs Chile U20 [13] +1/2 -

ARGB

02:00 - [3] San Martin Tucuman vs Almirante Brown [25] - 1 1/4 -

COLA

02:00 - [11] Atl. Bucaramanga vs Once Caldas [10] - 1/4 -

URUA

02:00 - [6] Danubio vs CA River Plate (URU) [8] +0 -

GHQG

03:00 - [56] Grenada vs St.Vincent [136] -

COLB

03:30 - [7] Llaneros FC vs Tigres(COL) [5] - 1/2 -

PERA

03:30 - [6] Cesar Vallejo vs Melgar [5] +1/4 -

ARGA

04:00 - [3] River Plate vs Talleres Cordoba [13] - 1 -

PARA

04:00 - [12] 12 de Octubre vs Sol de America [10] +0 -

BRB

04:15 - [3] Bahia/BA vs Operario/PR [19] - 1 1/4 -

COLA

04:30 - [4] Millonarios vs America Cali [7] - 3/4 -

ECUA

04:30 - [3] Catolica Quito vs 9 de Octubre [16] - 1 -

GHCLB

05:00 - [249] Dallas vs Tigres UANL [42] +0 -

GHCLB

05:00 - [89] Philadelphia Union vs Pachuca [213] +1/4 -

COLB

05:00 - [13] Barranquilla vs Real Cartagena [4] +0 -

URUA

05:00 - [5] CA Penarol vs CA Torque [13] - 3/4 -

MEXB

05:05 - [11] Oaxaca vs Tlaxcala FC [14] - 3/4 -

GHU20

06:00 - [6] Mexico U20 vs Mỹ U20 [9] -

CHIC

06:00 - [6] Huachipato vs Nublense [14] - 1/4 -

USB

06:00 - [A-6] Miami FC vs Monterey Bay FC [B-12] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Orange County SC [B-13] - 1 1/4 -

USW

06:00 - [7] NC Courage (W) vs NJ/NY Gotham Nữ [12] -

CRCA

06:00 - [A-4] Guadalupe FC vs Municipal Grecia [B-3] - 1/2 -

GHQG

06:30 - [94] Martinique vs Guinea Bissau [59] -

ARGA

06:30 - [14] Independiente vs Newells Old Boys [11] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-7] Detroit City FC vs FC Tulsa [A-8] - 3/4 -

GHQG

07:00 - [36] Colombia vs Guatemala [57] - 2 -

ECUA

07:00 - [2] Independiente JT vs Macara [15] - 1 -

USB

07:00 - [B-3] Colorado Springs vs Oakland Roots [B-7] - 1/2 -

MEXB

07:05 - [18] Pumas Tabasco vs Sonora [4] +1/4 -

USB

07:30 - [B-1] SA Scorpions vs Sacramento [B-4] - 1/4 -

USW

07:30 - [4] Houston Dash Nữ vs OL Reign Nữ [1] -

GHQG

08:00 - [96] Mexico vs Peru [118] - 1/2 -

GHU20

09:00 - [24] Paraguay U20 vs Peru U20 [33] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-9] Las Vegas Lights vs San Diego Loyal [B-2] +1/2 -

CRCA

09:00 - [B-5] Perez Zeledon vs Herediano [A-1] +0 -

CRCA

09:00 - [B-4] San Carlos vs Alajuelense [A-2] +0 -

MEXB

09:05 - [8] Mineros de Zac. vs Morelia [6] +0 -

USAA

09:07 - [Tay-14] San Jose EQ vs LA Galaxy [Tay-5] +1/2 -

GHQG

10:00 - [107] New Zealand vs Australia [11] +0 -

GHQG

14:00 Hoãn [150] Vanuatu vs Papua New Guinea [117] -

GHCLB

16:00 Hoãn [156] Dinamo Minsk vs Arsenal Dzyarzhynsk [150] -

GHU17

16:00 Hoãn [20] Đức U17 vs Bỉ U17 [54] -

GHCLB

19:00 Hoãn [155] Bochum vs Fort.Dusseldorf [38] -

DUC4T

19:00 Hoãn [16] FC Bocholt vs Fortuna Koln [11] +3/4 -

GHU18

19:30 Hoãn [11] Italia U18 vs Serbia U18 [47] -

GHCLB

20:00 Hoãn [159] FK Gostivar vs Shkendija [178] -

GHU17

20:00 Hoãn [28] Uruguay U17 vs Israel U17 [55] -

ANHL1

21:00 Hoãn [9] Lincoln vs Milton Keynes Dons [21] -

ANHL1

21:00 Hoãn [8] Derby County vs Cheltenham [18] -

ANHL1

21:00 Hoãn [7] Portsmouth vs Bolton [5] -

TD3

21:00 Hoãn [Norra-5] Forward vs Tvaakers IF [Sodra-10] -

ALGA

22:00 Hoãn [2] CR Belouizdad vs MC Alger [5] -

COLB

03:00 Hoãn [9] Valledupar vs Leones FC [1] +1/4 -

PARA

06:30 Hoãn [1] Olimpia Asuncion vs Libertad [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 24/09/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 24/09/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0001/12/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

World Cup 2022 › Vòng 3

02:0030/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 3

22:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

02:0029/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

World Cup 2022 › Vòng 2

22:5928/11/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 14 22 37
2 Man City 14 26 32
3 Newcastle 15 18 30
4 Tottenham 15 10 29
5 Man Utd 14 0 26
6 Liverpool 14 11 22
7 Brighton 14 4 21
8 Chelsea 14 0 21
9 Fulham 15 -2 19
10 Brentford 15 -2 19
11 Crystal Palace 14 -3 19
12 Aston Villa 15 -6 18
13 Leicester City 15 0 17
14 Bournemouth 15 -14 16
15 Leeds Utd 14 -4 15
16 West Ham Utd 15 -5 14
17 Everton 15 -6 14
18 Nottingham Forest 15 -19 13
19 Southampton 15 -14 12
20 Wolves 15 -16 10