LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 27/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 27/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [17] FC Kariya vs Honda Lock [15] -

NHATJFL

11:00 - [14] Maruyasu Okazaki vs Verspah Oita [5] +1 -

NHATJFL

11:00 - [7] FC Osaka vs Nara Club [12] - 1/2 -

NHATJFL

11:00 - [16] Tokyo Musashino vs Veertien Mie [9] +1/4 -

NHATW

11:00 - [1] Iga Kunoichi Nữ vs NGU Loverledge Nữ [9] - 1 1/4 -

AUSQSL

13:00 - [11] Capalaba vs Sunshine Coast [5] -

AUSBPL

14:00 - [6] Acacia Ridge vs Brisbane Knights [12] +0 -

AUSBPL

14:00 - [7] Toowong FC vs Mount Gravatt [5] - 3/4 -

AUSFWP

14:00 - [5] Inglewood Utd vs Perth SC [1] +0 -

NHAT3

14:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Nagano Parceiro [9] +3/4 -

HQB

14:00 - [10] Seoul E-Land vs Busan I'Park [5] - 1/2 -

AUSA

14:05 - [1] Melbourne City vs Sydney FC [2] - 1/4 -

AUSBPL

14:15 - [3] St George Willawong vs The Lakes [2] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:00 - [2] Brisbane Roar U21 vs Eastern Suburbs [9] - 1 -

HQ3

15:00 - [8] Paju Citizen vs Gangneung City [15] - 1/4 -

GHCLB

15:30 - Zorya vs Proleter NS -

GREU20

15:30 - [8] Pas Giannina U20 vs Asteras Tripolis U20 [9] -

NHATA

16:00 - [19] Yokohama FC vs Shimizu S-Pulse [15] +1/2 -

NHATA

16:00 - [16] Tokushima Vortis vs Yokohama FM [2] +3/4 -

NHATB

16:00 - [3] Ventforet Kofu vs Thespa Kusatsu [16] - 3/4 -

NHATA

16:30 - [6] Kashima Antlers vs Consa. Sapporo [11] - 1/2 -

HQB

16:30 - [7] Ansan Greeners vs Bucheon 1995 [9] +0 -

ACL

17:00 - [J-3] Port FC vs Guangzhou FC [J-4] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [5] Urawa Red vs Avispa Fukuoka [8] -

NHATA

17:00 - [17] Shonan Bellmare vs Kashiwa Reysol [13] +0 -

NHATA

17:00 - [9] FC Tokyo vs Oita Trinita [18] - 3/4 -

NHATB

17:00 - [17] Renofa Yamaguchi vs Omiya Ardija [15] +1/4 -

NHATB

17:00 - [6] Machida Zelvia vs Ehime FC [19] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [6] FC Gifu vs Kagoshima [7] - 1/4 -

HQ3

17:00 - [1] Cheonan City vs Cheongju FC [12] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-2] Dalkurd FF vs Umea [Norra-16] - 1/4 -

TD3

18:00 - [Norra-5] Hudiksvalls FF vs Hammarby Talang [Norra-9] +1/4 -

GHCLB

19:00 - Malmo vs Midtjylland -

GHCLB

19:00 - [107] Ural S.r. vs Rubin Kazan [30] -

ICEB

19:00 - [6] Grotta vs Fram Rey. [1] +1/2 -

LITA

19:00 - [2] Zalgiris vs Nevezis [10] - 2 1/2 -

TD3

19:15 - [Sodra-12] Linkoping City vs IFK Malmo [Sodra-4] -

GHCLB

19:30 - Basel vs Thun - 1 1/2 -

BLRA

20:00 - [8] Isloch vs FK Minsk [11] - 1/4 -

KAZA

20:00 - [4] FK Kyzylzhar vs Astana [1] +1 1/4 -

KAZA

20:00 - [8] Shakhter Kar. vs Aktobe [7] - 1/4 -

NORB

20:00 - [13] Ullensaker/Kisa vs Aalesund [2] +1/4 -

NORB

20:00 - [9] Start Kristiansand vs Bryne [12] - 1/4 -

NORB

20:00 - [4] Fredrikstad vs Grorud IL [14] - 1 -

NORB

20:00 - [6] KFUM Oslo vs Strommen [16] - 3/4 -

NORB

20:00 - [15] Stjordals Blink vs Ranheim IL [8] +1/2 -

NORB

20:00 - [5] Sogndal vs Asane Fotball [11] - 1 -

NORB

20:00 - [10] Sandnes Ulf vs FK Jerv [3] - 1/2 -

TD3

20:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Osterlen FF [Sodra-11] - 1/4 -

GHCLB

20:30 - TuS BW Lohne vs Wer.Bremen -

ACL

21:00 - [J-1] Cerezo Osaka vs Kitchee [J-2] - 1 1/2 -

GHCLB

21:00 - Ludogorets vs Lask -

GHCLB

21:00 - Hammarby vs Sirius -

GHW

21:00 - Liechtenstein Nữ vs Gibraltar Nữ -

GEOA

21:00 - [10] Samtredia vs Dila Gori [4] -

LITA

21:00 - [9] Banga vs Dziugas FC [7] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-8] Orebro Syrianska vs Gefle IF [Norra-4] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-10] Trollhattan vs Oskarshamns AIK [Sodra-2] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Norra-6] Karlstad BK vs Sylvia [Norra-12] - 1/2 -

ARGB

21:00 - [B-17] Guillermo vs Barracas Central [B-1] - 1/4 -

BRAA

21:00 - [16] Juventude/RS vs Flamengo/RJ [2] +1 -

GHCLB

21:30 - Botev Plovdiv vs Zorya -

GHCLB

22:00 - Malmo vs HB Koge -

GHCLB

22:00 - [150] Galatasaray vs Dinamo Bucuresti [42] -

BLRA

22:00 - [5] Rukh Brest vs FK Slutsk [13] - 1 1/4 -

ICEB

22:00 - [5] Vestri vs Vestmannaeyjar [2] +3/4 -

KAZA

22:00 - [5] Ordabasy vs Zhetysu Taldykorgan [14] - 1 1/4 -

JORA

22:00 - [8] Al Aqaba SC vs Faisaly (JOR) [4] -

UZBA

22:00 - [12] Andijan vs FK AGMK [3] -

UZBA

22:00 - [13] Surkhon Termiz vs Pakhtakor [1] -

CHIC

22:00 - [9] U. Espanola vs Puerto Montt [12] - 3/4 -

URUA

22:00 - [13] Boston River vs Liverpool P. (URU) [4] +1/2 -

EGYA

22:00 - [8] Tala'ea Al Jaish vs NBE SC [15] - 1/4 -

IRNA

22:20 - [9] Peykan vs Naft M. Soleyman [7] -

GEOA

22:30 - [5] Lokomotiv T vs FC Telavi [7] -

EURO

22:59 - [C-1] Hà Lan vs Séc [D-3] - 1 -

GHCLB

22:59 - Dinamo Zagreb vs Rostov -

GHCLB

22:59 - Kapfenberg vs CSKA Moscow [105] +2 1/2 -

GEOA

22:59 - [1] Dinamo Batumi vs Shukura [9] - 1 3/4 -

ICEA

22:59 - [6] Hafnarfjordur vs KA Akureyri [4] - 1/4 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Stabaek [15] - 2 1/4 -

TD3

22:59 - [Norra-3] Sandvikens vs Taby IS [Norra-15] - 1 3/4 -

TD3

22:59 - [Norra-14] Assyriska vs Brommapojkarna [Norra-1] +2 -

CHIC

22:59 - [11] Cobreloa vs O Higgins [10] -

ALGA

22:59 - [8] CS Constantine vs JSM Skikda [20] - 1 3/4 -

ALGA

22:59 - [5] MC Oran vs CR Belouizdad [1] +0 -

ALGA

22:59 - [14] Hussein Dey vs JS Saoura [3] +1/4 -

ALGA

22:59 - [12] RC Relizane vs USM Alger [4] +0 -

ALGA

22:59 - [9] Paradou AC vs NC Magra [10] - 1 -

ARGB

23:10 - [A-16] Chacarita Jrs vs Tigre [A-4] +1/2 -

IRNA

23:15 - [10] Foolad Khozestan vs Sepahan [2] -

GEOA

23:30 - [8] Torpedo Kut. vs Dinamo Tbilisi [2] -

GHCLB

00:00 - Tabor Sezana vs Backa Topola -

BLRA

00:00 - [3] Bate Borisov vs Torpedo Zhodino [10] - 1 1/4 -

ARGB

00:00 - [B-14] Villa Dalmine vs Tristan Suarez [B-10] +0 -

ARGB

00:00 - [B-12] San Telmo vs Ferro Carril Oeste [B-2] - 1/4 -

EGYA

00:00 - [4] Semouha Club vs Ismaily SC [9] - 1/4 -

JORA

00:30 - [2] Wihdat vs S.Al.Ordon [6] - 1 -

ARGB

01:00 - [B-18] Ramon Santamarina vs CA Guemes [B-3] +0 -

ARGB

01:00 - [B-8] Almagro vs All Boys [B-11] - 1/4 -

ARGB

01:00 - [B-16] Atletico Rafaela vs Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 -

URUA

01:00 - [12] CA Rentistas vs Nacional Montevideo [2] +1 -

EURO

02:00 - [B-1] Bỉ vs B.D.Nha [F-3] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [8] Fluminense/RJ vs Corinthians/SP [6] - 1/4 -

CHIC

02:00 - [2] Palestino vs Barnechea [32] - 1 -

CHIC

02:00 - [1] La Serena vs Deportes Colina [33] - 1 1/2 -

CHIC

02:00 - [8] Nublense vs Melipilla [23] - 1/4 -

ICEA

02:15 - [5] Valur Rey. vs Fylkir [12] - 1 -

ICEA

02:15 - [11] HK Kopavogur vs Breidablik [2] +3/4 -

USAA

02:30 - [Dong-5] Atlanta United vs New York RB [Dong-9] - 1/2 -

USB

03:30 - [D-5] Tacoma Defiance vs LA Galaxy II [D-4] +1/4 -

COP

04:00 - [B-5] Venezuela vs Peru [B-2] +1/4 -

COP

04:00 - [B-1] Brazil vs Ecuador [B-4] - 1 1/4 -

CHIC

05:00 - [18] Dep.Concepcion vs San. Wanderers [20] +1/2 -

USAA

05:00 - [Dong-8] New York City vs D.C. Utd [Dong-6] - 3/4 -

BRAA

06:00 - [10] Atletico/PR vs Chapecoense [20] - 3/4 -

BRAA

06:00 - [19] Gremio/RS vs Fortaleza/CE [3] - 1/2 -

BRAA

06:00 - [4] Palmeiras/SP vs Bahia/BA [17] - 3/4 -

BRAA

06:30 - [14] Ceara/CE vs Sao Paulo/SP [12] +0 -

BRAA

06:30 - [13] America/MG vs Internacional/RS [7] +0 -

BRAA

06:30 - [18] SC Recife/PE vs Cuiaba/MT [9] - 1/4 -

BRAA

06:30 - [15] Santos/SP vs Atl. Mineiro/MG [1] +0 -

BRB

06:30 - [8] CSA/AL vs Cruzeiro/MG [11] -

VENA

06:30 - [B-5] Zamora Barinas vs Zulia FC [B-6] -

USB

06:30 - [B-7] Atlanta United II vs OKC Energy [B-5] - 1/2 -

BRB

07:00 - [7] Vasco DG/RJ vs Brusque FC/SC [14] - 1/2 -

USAA

07:20 - [Tay-13] Austin FC vs Columbus Crew [Dong-10] +0 -

CHIC

07:30 - [31] San Luis Qui. vs Univ. de Chile [3] +3/4 -

USAA

08:00 - [Tay-12] Dallas vs New England [Dong-1] +1/2 -

AUSNSW

11:30 Hoãn [7] Wollongong Wolves vs Sydney Utd [2] -

AUSNSW

12:00 Hoãn [3] Rockdale City vs North Shore Mariners [10] -

AUSNSW

13:00 Hoãn [5] Sydney Olympic vs Manly Utd [4] -

GHCLB

19:00 Hoãn Ein. Norderstedt vs St. Pauli [172] -

NPA

20:00 Hoãn Richards Bay vs Chippa Utd [14] -

GHCLB

20:45 Hoãn AIK Solna vs Ostersunds -

Lịch bóng đá trong ngày 27/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 27/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0021/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4520/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2