LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 26/06/2021

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 - [12] MIO Biwako vs Matsue City [10] -

NHATJFL

11:00 - [6] Reinmeer Aomori vs TIAMO Hirakata [5] -

NHATJFL

11:00 - [1] Honda FC vs Kochi United SC [13] - 1 -

NHATW

11:00 - [10] Sperenza Osaka Nữ vs Angeviolet Hiroshima Nữ [11] -

NHATW

11:00 - [4] Cerezo Osaka Nữ vs Nippon SS Univ Nữ [2] -

NHATW

11:00 - [6] Ehime FC Nữ vs AS Harima Albion Nữ [7] -

NHATW

11:00 - [5] Nippatsu Yokohama Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [3] -

AUSVPL

12:00 - [11] Eastern Lions vs St Albans Saints [14] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [4] V-Varen Nagasaki vs Jubilo Iwata [1] +0 -

NHATW

12:00 - [8] Orca Kamogawa Nữ vs Yamato Sylphid Nữ [12] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [4] Metro Stars vs Adelaide Olympic [7] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [3] Campbelltown City vs Adelaide Raiders [11] - 3/4 -

AUSSL

12:30 - [10] Cumberland Utd vs Sturt Lions [5] - 1/2 -

AUSSL

12:30 - [6] SA Panthers vs Adelaide City [2] +1 -

NHATB

13:00 - [13] Blaublitz Akita vs Sagamihara [22] - 1/2 -

NHATJFL

13:00 - [7] Suzuka Point Getters vs Sony Sendai [4] +1/4 -

AUSFWP

14:00 - [8] Bayswater City vs Balcatta [11] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [2] Floreat Athena vs Perth Glory U21 [4] - 1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [7] Armadale SC vs ECU Joondalup [6] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Rockingham City vs Cockburn City [9] +1 -

AUSFWP

14:00 - [10] Gwelup Croatia vs Sorrento [3] - 1/4 -

HQA

14:00 - [11] Seongnam Ilhwa Ch. vs Gangwon [10] - 1/4 -

HQB

14:00 - [6] Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

GHCLB

14:30 - [96] Lok. Plovdiv vs Levski Sofia -

AFCC

15:00 - [J-2] Eastern AA vs Athletic 220 FC [J-4] - 2 3/4 -

GHCLB

15:00 - Vik.Plzen vs Spartak Trnava - 1 1/2 -

GREU20

15:00 - [5] OFI Creta U20 vs Aris Salonica U20 [4] -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Tegevajaro Miyazaki [2] +0 -

NHAT3

15:00 - [5] Grulla Morioka vs Yokohama SCC [8] - 3/4 -

HQ3

15:00 - [10] Hwaseong FC vs Busan Transp. [4] -

HQ3

15:00 - [13] Pyeongtaek FC vs Gyeongju KHNP [5] -

GHCLB

15:30 - Pardubice vs Brno - 3/4 -

GREU20

15:30 - [2] Olympiakos U20 vs Larissa U20 [12] -

AUSQSL

15:30 - [6] Gold Coast Knights vs Queensland Lion [5] +0 -

GREU20

15:45 - [1] PAOK U20 vs Panathinaikos U20 [3] -

GHCLB

16:00 - Hradec Kralove vs Bohemians 1905 [126] +0 -

GHCLB

16:00 - NK Osijek vs Slask Wroclaw - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [101] Slovan Liberec vs Vik.Zizkov - 1 1/4 -

AUSVPL

16:00 - [9] South Melbourne vs Altona City [12] - 1/2 -

NHATB

16:00 - [5] Alb. Niigata (JPN) vs Mito Hollyhock [10] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [12] Tokyo Verdy vs Tochigi SC [14] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [3] Kataller Toyama vs FC Imabari [13] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [14] Kamatamare San. vs Roas. Kumamoto [1] +1/2 -

GHCLB

16:15 - Wisla Krakow vs Stal Mielec - 1/4 -

AUSQSL

16:30 - [12] Redlands Utd vs Moreton Bay Utd [7] +1 1/2 -

AUSQSL

16:30 - [14] Magpies Crusaders vs Brisbane Strikers [13] -

NHATB

16:30 - [2] Kyoto Sanga vs Okayama [11] - 1/2 -

NHATB

16:30 - [8] Ryukyu vs Matsumoto Yama. [21] - 1/2 -

ACL

17:00 - [F-2] BG Pathum United vs Kaya [F-4] - 1 3/4 -

GHCLB

17:00 - AC Horsens vs Randers +1/2 -

GHCLB

17:00 - [75] Cracovia Krakow vs Fotbal Trinec - 1 1/4 -

ESTA

17:00 - [1] Levadia T. vs Kuressaare [8] - 2 1/2 -

NHATB

17:00 - [6] Montedio Yama. vs Zweigen Kan. [18] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [20] Giravanz Kita. vs JEF United Chiba [9] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [15] Gainare Tottori vs Fukushima Utd [4] +1/4 -

HQ3

17:00 - [12] Daejeon Korail vs Yangju FC [14] - 1 1/2 -

HQ3

17:00 - [7] Ulsan Citizen vs Changwon City [9] +0 -

GHCLB

18:00 - Winterthur vs Vaduz [122] +0 -

AFCC

19:00 - [J-1] Lee Man FC vs Tainan City [J-3] - 1 1/4 -

GHCLB

19:00 - Aalborg BK vs Viborg - 1/4 -

GHCLB

19:00 - Aarhus AGF vs Nordsjaelland - 1/2 -

GHCLB

19:00 - Nurnberg vs Zwickau -

LITA

19:00 - [8] Dainava Alytus vs Hegelmann Litauen [5] +1/2 -

GHCLB

20:00 - Wurzburger vs Sandhausen [20] -

GHCLB

20:00 - Hannover 96 vs St. Pauli [172] +0 -

GHCLB

20:00 - Paderborn 07 vs Verl -

NORB

20:00 - [8] Raufoss IL vs HamKam [1] +0 -

BLRA

20:45 - [15] FK Smorgon vs Gomel [4] +1 1/2 -

ACL

21:00 - [I-3] Ceres FC vs Beijing Guoan [I-4] - 1 1/4 -

ACL

21:00 - [F-3] Viettel vs Ulsan Hyundai [F-1] +1 3/4 -

GHCLB

21:00 - [166] Zulte-Waregem vs Union Saint-Gilloise +0 -

GREU20

21:00 - [6] Atromitos U20 vs Lamia U20 [11] -

ICEB

21:00 - [11] Trottur Rey. vs Afturelding [10] +0 -

ICEB

21:00 - [8] UMF Selfoss vs Vik. Olafsvik [12] - 1 -

LATA

21:00 - [4] FK Liepaja vs METTA/LU Riga [7] - 1 3/4 -

LITA

21:00 - [3] Kauno Zalgiris vs FK Panevezys [4] +0 -

GHCLB

21:30 - Admira vs Slo. Bratislava -

GHCLB

22:00 - [142] Jahn Regensburg vs Blau Weiss Linz [127] -

GHCLB

22:00 - Austria Wien vs Vorwarts Steyr [135] -

GHCLB

22:00 - SV Lafnitz vs Rapid Wien -

GHCLB

22:00 - FK Orenburg vs Senica -

GHCLB

22:00 - Wolfsberger AC vs Olympiakos +1/4 -

JORA

22:00 - [3] Al Salt vs Sheikh Hussein [5] -

UZBA

22:00 - [12] Metallurg Bekabad vs Navbahor [7] -

UZBA

22:00 - [9] Qyzylqum vs Bunyodkor [5] -

CHIC

22:00 - [16] Cobresal vs CCDA Fernandez Vial [15] - 1 1/4 -

VENA

22:00 - [C-3] Atl.Venezuela vs LALA FC [C-7] -

GHCLB

22:30 - [8] Lok. Moscow vs O.Ljubljana - 1 -

BLRA

22:45 - [13] Slavia Mozyr vs Energetik-BGU [14] +1/4 -

EURO

22:59 - [A-2] Wales vs Đan Mạch [B-2] +1/2 -

ACL

22:59 - [I-1] Kawasaki Fro. vs Daegu [I-2] - 1 1/4 -

CAFCL

22:59 - [Bang C-3] Kaizer Chiefs vs Wydad Casablanca [Bang C-1] +3/4 -

GHCLB

22:59 - Mura vs FK Partizan +1/2 -

GHCLB

22:59 - CFR Cluj vs Din. Moscow +0 -

GHCLB

22:59 - Buducnost vs Krylya Sovetov [84] +1 -

GHCLB

22:59 - [110] Club Brugge vs Beerschot-Wilrijk - 1 1/2 -

ICEB

22:59 - [3] Fjolnir vs Thor Akureyri [9] - 1 -

IRNA

22:59 - [9] Padideh Khorasan vs Tractor SC [6] +0 -

CHIC

22:59 - [7] Coquimbo Unido vs Antofagasta [22] - 1/4 -

ALGA

22:59 - CA BB Arreridj vs ASO Chlef [16] - 1/2 -

ALGA

22:59 - USM Bel Abbes vs US Biskra [15] - 1/4 -

ALGA

22:59 - [12] O Medea vs Ain M'lila - 3/4 -

JORA

00:30 - [1] Ramtha vs Buqaa Amman [12] -

BLRA

00:45 - [1] Shakhter Soligo. vs Dinamo Brest [6] - 1 1/4 -

IREB

01:00 - [9] Cobh Ramblers vs Wexford Youths [10] - 1/4 -

URUA

01:00 - [7] CA Fenix vs CA River Plate (URU) [5] +1/4 -

IREA

01:45 - [3] Sligo Rovers vs Bohemians [5] +1/2 -

EURO

02:00 - [A-1] Italia vs Áo [C-2] - 1 -

CAFCL

02:00 - [Bang A-2] Ahly Cairo vs Esperanse ST [Bang D-1] - 3/4 -

CHIC

02:00 - [6] Huachipato vs San Antonio Unido [21] - 1 1/2 -

BRB

02:30 - [11] Sampaio Correa/MA vs Botafogo/RJ [2] +1/4 -

USW

03:00 - [2] OL Reign Nữ vs NJ/NY Gotham Nữ [7] - 1/4 -

VENA

03:45 - [B-3] Portuguesa vs Estu.Merida [B-2] +1/4 -

URUA

04:00 - [3] CA Penarol vs Villa Espanola [16] - 1 1/2 -

BRB

04:30 - [17] Vitoria/BA vs Londrina/PR [18] - 1/2 -

USAA

04:30 - [Tay-1] Sporting Kansas vs Los Angeles FC [Tay-9] - 1/2 -

USW

04:30 - [4] Chicago RS Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] - 3/4 -

CHIC

05:00 - [25] Deportes Santa Cruz vs Everton CD [4] +1/2 -

CHIC

05:00 - [24] U. La Calera vs Temuco [5] - 1 -

VENA

06:00 - [C-6] Mineros Guayana vs Caracas [C-1] +1/2 -

USAA

06:00 - [Dong-13] Toronto vs Cincinnati [Dong-14] - 1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Hartford Athletic vs Tampa Bay Rowdies [A-1] +1/4 -

USB

06:00 - [A-6] Ch. Battery vs Loudoun United [A-8] - 3/4 -

USW

06:00 - [6] NC Courage (W) vs Portland Tho. Nữ [1] -

USB

06:30 - [B-2] Louisville City vs Indy Eleven [B-6] - 1/2 -

USB

06:30 - [A-4] Miami Fusion vs Ch.Independence [A-2] - 1/4 -

BRB

07:00 - [9] Nautico/PE vs Remo/PA [13] - 3/4 -

USAA

07:00 - [Tay-8] Real Salt Lake vs Houston Dynamo [Tay-11] - 1/2 -

USAA

07:00 - [Dong-12] Chicago Fire vs Philadelphia Union [Dong-3] - 1/4 -

USW

07:00 - [5] Houston Dash Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1/4 -

CHIC

07:30 - [14] Univ. Catolica vs Iquique [13] - 1 1/2 -

USAA

07:30 - [Dong-2] Nashville FC vs CF Montreal [Dong-8] - 3/4 -

USB

07:30 - [B-3] Memphis 901 vs Sporting Kansas II [B-8] - 3/4 -

USW

07:30 - [10] Kansas City Nữ vs Wash. Spirit Nữ [3] -

GHCLB

08:00 - Cancun FC vs Monterrey -

VENA

08:00 - [A-7] Yaracuyanos vs Gran Valencia [A-5] -

USAA

08:00 - [Tay-2] Seattle Sounders vs Vancouver WC [Tay-7] - 1 -

USAA

09:00 - [Tay-10] San Jose EQ vs LA Galaxy [Tay-4] - 1/4 -

USB

09:00 - [C-7] Real Monarchs vs SA Scorpions [C-3] +1/2 -

USB

09:30 - [D-6] Oakland Roots vs Austin Bold [C-6] - 1/4 -

GHQG

10:00 - [15] El Salvador vs Guatemala [29] -

USB

10:00 - [D-7] Sacramento vs Phoenix FC [D-1] +1/2 -

USAA

10:30 - [Tay-5] Portland Timbers vs Minnesota Utd [Tay-6] - 1/4 -

AUSNSW

12:30 Hoãn [11] Sutherland Sharks vs Sydney FC U21 [12] - 1/2 -

AUSNSW

15:00 Hoãn [9] Marconi Stallions vs APIA Tigers [8] -

GHCLB

16:00 Hoãn Wisla Plock vs Rakow Czestochowa +3/4 -

AUSNSW

16:00 Hoãn [6] Mt Druitt Town vs Blacktown City [1] -

CHIC

23:00 Hoãn [30] Lautaro de Buin vs Audax Italiano [27] -

GHCLB

01:00 Hoãn Olympiakos vs Krasnodar -

Lịch bóng đá trong ngày 26/06/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 26/06/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2