LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 29/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

IDNA

16:00 - [3] PSM Makassar vs Bali United Pusam [8] +1/4 -

VNB

16:00 - [7] Thừa Thiên Huế vs CA Nhân Dân [1] +1/4 -

AUSQSL

16:30 - [3] Gold Coast Knights vs Brisbane Roar U21 [11] - 1 1/2 -

NGAU21

17:00 - [A-9] Torpedo Moscow U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-5] -

NGAU21

17:00 - [B-8] Khimki U21 vs FK Sochi U21 [B-10] -

VNA

17:00 - [7] SHB Đà Nẵng vs Nam Định [11] - 1/2 -

VNB

17:00 - [12] Bình Phước vs Phố Hiến [3] +1/2 -

SAFF20

17:30 - [2] Ấn Độ U20 vs Sri Lanka U20 [5] -

AUSVPL

17:30 - [3] Oakleigh Cannons vs Melb. Knights [9] - 1 1/4 -

AUSBPL

17:45 - [6] Souths Utd vs Wynnum Wolves [2] +3/4 -

NGAU21

18:00 - [A-10] Orenburg U21 vs Strogino Moscow U21 [A-1] -

SINA

18:45 - [2] Alb. Niigata (SIN) vs Lion City Sailors [1] -

GHCLB

19:00 - [154] Almere City vs Den Bosch [512] -

VNA

19:15 - [12] TP.HCM vs Hải Phòng [4] - 1/4 -

KAZC

20:00 - [A-2] Ordabasy vs Atyrau [A-3] -

SAFF20

20:30 - [4] Maldives U20 vs Bangladesh U20 [1] -

IDNA

20:30 - [16] RANS Cilegon vs PSS Sleman [9] +0 -

ARMA

20:45 - [6] Lernayin Artsakh vs Van Yerevan [2] +0 -

NGAU21

21:00 - [A-3] Zenit U21 vs CSKA Mos. U21 [A-2] -

NGAU21

21:00 - [B-6] Kuban U21 vs Chertanovo U21 [B-4] -

NGAU21

21:00 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs ORS 5 U21 [A-8] -

NGAU21

21:00 - [B-9] Fakel U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-3] -

NGA

22:00 - [16] Ural S.r. vs Krasnodar [7] +0 -

NGAU21

22:00 - [B-2] Rostov U21 vs Lok. Moscow U21 [B-7] -

KAZC

22:00 - [B-1] Kaisar Kyzylorda vs Caspiy Aktau [B-3] -

LITA

22:00 - [8] Banga vs Dziugas FC [9] - 1/4 -

FINA

22:00 - [11] Lahti vs Ilves Tampere [9] +1/4 -

SVKA

22:00 - [3] MSK Zilina vs Dukla BB [11] - 1 1/4 -

CZEB

22:00 - [16] Dukla Praha vs SK Lisen [1] - 1/2 -

JORA

22:00 - [9] Ramtha vs Sahab [5] - 1/4 -

NGAU21

22:30 - [B-1] Din. Moscow U21 vs Krasnodar U21 [B-5] -

BULA

22:30 - [11] Hebar Pazardzhik vs CSKA 1948 Sofia [1] +1 1/4 -

RMNA

22:30 - [13] Arges Pitesti vs Universitaea Cluj [15] +0 -

GHCLB

22:59 - [684] Benevento vs Siena [744] - 1 1/2 -

GHCLB

22:59 - [287] Villefranche vs Le Puy Foot [777] -

DUCC

22:59 - [51] Kaan-Marienborn vs Nurnberg [16] +2 1/2 -

DUCC

22:59 - [64] Neustrelitz vs Karlsruher [3] +2 1/2 -

DUCC

22:59 - [47] Dynamo Dresden vs Stuttgart [22] +3/4 -

POLA

22:59 - [15] Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin [8] - 1/2 -

POLB

22:59 - [18] Resovia vs Sandecja [13] +0 -

ESTA

22:59 - [10] Vaprus Parnu vs Nomme Kalju [3] +2 -

FIN3

22:59 - [B-7] Tampere Utd vs MuSa Pori [B-9] +0 -

FIN3

22:59 - [B-1] Jazz vs VJS [B-11] - 1 -

AUTB

23:10 - [16] Dornbirn vs SKU Amstetten [2] +1 -

AUTB

23:10 - [13] Rapid Wien II vs St.Polten [6] +1/4 -

AUTB

23:10 - [12] Blau Weiss Linz vs Austria Wien II [14] - 2 1/4 -

AUTB

23:10 - [15] Kapfenberg vs Horn [1] +1/4 -

GHCLB

23:30 - [452] Avranches vs Concarneau [600] -

GHCLB

23:30 - [37] Eibar vs Amorebieta [985] - 1 -

DENB

23:45 - [8] Hobro I.K. vs Helsingor [9] +1/4 -

DENB

23:45 - [10] Fredericia vs Naestved BK [5] - 1 -

CROA

23:55 - [5] Sibenik vs Lok. Zagreb [4] +1/2 -

SRBA

23:55 - [7] FK Novi Pazar vs FK Partizan [8] +1 3/4 -

GHCLB

00:00 - [263] Genclerbirligi vs Ankaragucu [186] +3/4 -

GHCLB

00:00 - [990] Lok.Leipzig vs Hallescher [499] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [174] Go Ahead Eagles vs OFI Creta [670] - 1/2 -

GHCLB

00:00 - [198] Cadiz vs Lille [232] +1/2 -

GHCLB

00:00 - [84] Heracles Almelo vs NEC Nijmegen [361] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [129] Twente vs Bologna [664] - 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [5] Wacker Burghausen vs DJK Vilzing [1] - 1/2 -

TD3

00:00 - [Sodra-14] Tvaakers IF vs Lindome GIF [Sodra-5] - 1 3/4 -

DENA

00:00 - [12] Odense BK vs Midtjylland [7] +1/2 -

DUC4BA

00:15 - [14] Heimstetten vs V. Aschaffenburg [12] +1/4 -

DUC4BA

00:20 - [3] Wurzburger vs FC Pipinsried [7] - 1 1/4 -

TSB

00:30 - [4] Schaffhausen vs Neuchatel Xamax [10] - 1/2 -

TSB

00:30 - [3] Yverdon vs Thun [8] +0 -

JORA

00:30 - [12] Jazeera Amman vs Wehdat Amman [2] +1 -

GHCLB

01:00 - [420] Gimnastic T. vs Zaragoza [202] +1/4 -

BULA

01:00 - [4] Ludogorets vs Spartak Varna [16] - 2 3/4 -

HUNA

01:00 - [12] Budapest Honved vs Zalaegerzseg [6] - 1/2 -

BRAU20

01:00 - [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 vs Fortaleza/CE U20 [A-9] - 1 1/4 -

SLOA

01:15 - [8] Gorica vs NK Radomlje [4] +1/4 -

TSB

01:15 - [5] Aarau vs Lausanne Sports [2] +0 -

GHCLB

01:30 - [282] Parma vs Lecce [768] +1/4 -

POLA

01:30 - [5] Cracovia Krakow vs Legia Wars. [4] +0 -

POLB

01:30 - [15] Odra Opole vs Zaglebie Sosno [7] - 1/4 -

FAIC

01:30 - [13] Maynooth University vs Villa FC [20] -

RMNA

01:30 - [3] Farul Constanta vs Chindia Targoviste [14] - 1/2 -

AUTB

01:30 - [7] Admira vs Grazer AK [10] - 1/4 -

GHCLB

01:45 - [368] Everton vs Dinamo Kiev [7] - 2 -

GHCLB

01:45 - [33] Newcastle vs Atalanta [298] - 1/4 -

DUCC

01:45 - [55] Munchen 1860 vs B.Dortmund [10] +2 1/4 -

BIA

01:45 - [6] Union Saint-Gilloise vs Charleroi [8] - 3/4 -

FAIC

01:45 - [5] Drogheda Utd vs Athlone [26] -

FAIC

01:45 - [4] Treaty United vs Usher Celtic FC [29] - 1 3/4 -

FAIC

01:45 - [10] UC Dublin vs Cockhill Celtic [24] - 1 3/4 -

FAIC

01:45 - [23] Bray Wanderers vs Shelbourne [9] +1 3/4 -

FAIC

01:45 - [6] Dundalk vs Longford Town [28] - 2 -

GHCLB

02:00 - [39] Braga vs Celta Vigo [388] - 1/4 -

GHCLB

02:00 - [218] Udinese vs Chelsea [103] +1 1/2 -

ANHB

02:00 - [14] Huddersfield vs Burnley [12] +0 -

CROA

02:00 - [1] Dinamo Zagreb vs Istra 1961 [10] - 2 1/4 -

FAIC

02:00 - [27] Bangor GG FC vs Shamrock Rovers [7] +3 1/4 -

FAIC

02:00 - [22] Finn Harps vs Bohemians [11] +1/2 -

COLB

02:00 - [10] Orsomarso vs Boyaca Chico [6] +0 -

SRBA

03:15 - [1] Crvena Zvezda vs Radnik Surdulica [16] - 3 -

PERA

03:30 - [1] Melgar vs UTC Cajamarca [11] - 1 3/4 -

GHCLB

03:45 - [441] Maritimo vs Santa Clara [763] +0 -

COLB

04:00 - [4] Real Cartagena vs Cucuta [16] +0 -

PARA

04:00 - [8] Guairena FC vs General Caballero [9] +0 -

VENA

04:00 - [11] Zulia FC vs Mineros Guayana [13] - 1/4 -

BRB

05:00 - [3] Bahia/BA vs Nautico/PE [20] - 1 -

CHIA

05:00 - [10] Huachipato vs U. Espanola [4] +0 -

ARGA

06:00 - [9] Godoy Cruz vs Velez Sarsfield [26] - 1/2 -

BLVA

06:00 - [A-7] Aurora vs Inde. Petrolero [B-7] - 3/4 -

PARA

06:15 - [6] Nacional(PAR) vs Sol de America [7] - 1/2 -

VENA

06:15 - [5] Dep.Tachira vs Caracas [8] - 1/2 -

USW

06:30 - [12] NC Courage (W) vs Wash. Spirit Nữ [10] +0 -

CSUW

07:00 - [B-2] Argentina Nữ vs Paraguay Nữ [A-2] - 1 -

ECUA

07:00 - [3] Dep.Cuenca vs SD Aucas [1] -

USW

07:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs Portland Tho. Nữ [1] +3/4 -

MEXB

07:00 - [15] Venados vs Morelia [8] +0 -

BRB

07:30 - [12] Tombense FC/MG vs Sampaio Correa/MA [7] +0 -

CHIA

07:30 - [12] U. La Calera vs Palestino [5] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [16] Juarez vs Toluca [1] - 1/4 -

USA

10:15 - [Tay-1] Los Angeles FC vs Seattle Sounders [Tay-9] - 1 1/4 -

BIHA

22:00 Hoãn [8] Sloboda Tuzla vs Velez Mostar [7] -

BIHA

22:00 Hoãn [12] Igman Konjic vs FK Tuzla City [5] -

LITA

22:00 Hoãn [1] Zalgiris vs FK Panevezys [3] -

GHCLB

00:00 Hoãn [549] ADO Den Haag vs Volendam [465] -

ARGA

06:00 Hoãn [24] Talleres Cordoba vs Union Santa Fe [10] - 1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 29/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 1

01:4516/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0