LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 30/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 - [6] Croydon Kings vs Adelaide Olympic [10] +1/4 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs Hume City [12] +1 1/2 -

NHATA

12:00 - [11] Consa. Sapporo vs Nagoya Grampus [10] +0 -

AUSSL

12:30 - [1] Campbelltown City vs Adelaide Comets [3] +0 -

AUSSL

12:30 - [11] Cumberland Utd vs SA Panthers [9] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [7] White City W. vs Adelaide Utd U21 [5] - 3/4 -

AUSSL

12:45 - [8] Sturt Lions vs Adelaide City [2] +1 1/4 -

AUSVPL

13:45 - [13] Dandenong City vs Avondale Heights [5] +1 1/2 -

AUSBPL

14:00 - [1] Surfers Paradise vs Grange Thistle [10] -

AUSFWP

14:00 - [7] Inglewood Utd vs Sorrento [5] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Bayswater City [4] +0 -

AUSFWP

14:00 - [9] Armadale SC vs Cockburn City [10] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [2] Stirling Macedonia vs Gwelup Croatia [11] - 1 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Perth Glory U21 [8] +1/2 -

AUSQSL

14:15 - [4] Peninsula Power vs Olympic FC QLD [3] +0 -

AUSC

14:30 - [79] Magpies Crusaders vs Macarthur FC [1] -

AUSBPL

14:30 - [4] Samford Rang. vs Magic United [9] - 1 -

AUSVPL

14:30 - [2] Port Melbourne vs South Melbourne [1] - 1/4 -

AUSVPL

15:00 - [10] Altona City vs Bentleigh Greens [6] +1/2 -

NHAT3

15:00 - [3] Fujieda MYFC vs Kagoshima [2] - 1/4 -

NHAT3

15:00 - [10] Fukushima Utd vs FC Imabari [8] +1/4 -

TQB

15:00 - [11] Jiangxi Liansheng vs Liaoning Shenyang [17] +0 -

TQB

15:00 - [1] Nantong Zhiyun vs Kunshan FC [3] +0 -

CZEB

15:15 - [8] Fotbal Trinec vs MFk Karvina [3] +1/4 -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs MFK Chrudim [11] -

AUSBPL

15:15 - [12] Virginia Utd vs Holland Park Hawks [5] -

AUSSL

15:30 - [4] Metro Stars vs West Torrens [12] - 1 1/4 -

IDNA

15:30 - [14] Persib Bandung vs Madura United FC [1] - 1/2 -

GHCLB

16:00 - [218] Udinese vs Chelsea [103] -

AUSBPL

16:00 - [11] Coomera Colts vs Taringa Rovers [7] -

AUSFWP

16:00 - [6] Perth SC vs Perth RedStar [3] +0 -

AUSQSL

16:00 - [1] Queensland Lion vs Gold Coast Utd [6] - 1 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs St Albans Saints [11] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [1] Yokohama FC vs Grulla Morioka [20] - 3/4 -

NHATB

16:00 - [16] Tochigi SC vs Tokushima Vortis [14] +0 -

NHATB

16:00 - [13] Mito Hollyhock vs Omiya Ardija [19] - 1/2 -

NHAT3

16:00 - [12] Giravanz Kita. vs Azul Claro Numazu [11] +0 -

NHAT3

16:00 - [6] Kataller Toyama vs Iwaki FC [1] +1/2 -

NHAT3

16:00 - [15] Kamatamare San. vs Nagano Parceiro [7] +1/2 -

VNB

16:00 - [9] Phù Đổng vs Đăk Lăk [10] -

GHCLB

16:30 - [1] Huesca vs Eibar [37] - 1/4 -

GHCLB

16:30 - [485] Numancia vs Rayo Majada. [603] - 1/4 -

GHCLB

16:30 - [417] Penafiel vs Vizela [636] +1/4 -

AUSC

16:30 - [73] Newcastle Jets vs Adelaide Utd [9] - 1/4 -

NHATA

16:30 - [18] Jubilo Iwata vs Shonan Bellmare [15] +1/2 -

NHATB

16:30 - [22] Ryukyu vs Roas. Kumamoto [5] +3/4 -

NHAT3

16:30 - [17] Gainare Tottori vs FC Gifu [9] +1/4 -

SINA

16:30 - [3] Tanjong Pagar vs Geylang Intl [6] -

SINA

16:30 - [4] Tampines Rovers vs Hougang Utd [5] -

NGAU21

17:00 - [A-7] Ural U21 vs Nizhny Nov U21 [A-6] -

NHATA

17:00 - [7] Urawa Red vs Kawasaki Fro. [6] +0 -

NHATA

17:00 - [16] Vissel Kobe vs Kashiwa Reysol [3] - 1/4 -

NHATA

17:00 - [5] Sanf Hiroshima vs FC Tokyo [8] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [1] Yokohama FM vs Kashima Antlers [2] - 3/4 -

NHATA

17:00 - [4] Cerezo Osaka vs Avispa Fukuoka [13] - 1/2 -

NHATA

17:00 - [17] Gamba Osaka vs Kyoto Sanga [14] - 1/2 -

NHATB

17:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Vegalta Sendai [3] +1/2 -

NHATB

17:00 - [9] Oita Trinita vs Tokyo Verdy [11] - 1/4 -

NHATB

17:00 - [8] Montedio Yama. vs Machida Zelvia [7] +0 -

NHATB

17:00 - [21] Thespa Kusatsu vs Ventforet Kofu [12] +1/4 -

NHATB

17:00 - [4] Okayama vs JEF United Chiba [10] +0 -

NHATB

17:00 - [6] V-Varen Nagasaki vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/2 -

HQA

17:00 - [10] Suwon Bluewings vs Gimcheon Sangmu [11] - 1/4 -

HQA

17:00 - [2] Jeonbuk H.Motor vs Jeju Utd [4] - 1/4 -

HQA

17:00 - [1] Ulsan Hyundai vs Gangwon [8] - 1 -

HQB

17:00 - [1] Gwangju vs Daejeon Hana Citizen [3] - 1/4 -

VNA

17:00 - [9] BCM Bình Dương vs Bình Định [5] +0 -

VNB

17:00 - [6] ĐT Long An vs Quảng Nam [4] -

HQA

17:30 - [3] Pohang Steelers vs FC Seoul [7] - 1/2 -

GHCLB

18:00 - [338] Sparta Rotterdam vs Emmen [942] - 1/2 -

DUCC

18:00 - [44] SV Straelen vs St. Pauli [19] +2 -

DUCC

18:00 - [57] Viktoria Berlin vs Bochum [11] +2 -

DUC4B

18:00 - [15] Hannover II vs Teutonia Ottensen [12] +1/2 -

SCOA

18:00 - [5] Livingston vs Rangers [2] +1 1/4 -

TDB

18:00 - [12] Norrby vs Trelleborgs [6] - 1/2 -

TDB

18:00 - [16] Ostersunds vs Jonkopings [14] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-2] Gefle IF vs Forward [Norra-5] - 1 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-12] Sylvia vs Orebro Syrianska [Norra-1] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-11] Karlstad BK vs Umea [Norra-8] - 3/4 -

HQA

18:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Incheon Utd [5] +0 -

VNA

18:00 - [10] HL Hà Tĩnh vs Sài Gòn FC [13] - 1/2 -

IDNA

18:15 - [15] Barito Putera vs Borneo FC [4] +1/2 -

IDNA

18:15 - [6] Arema Indonesia vs PSIS Semarang [13] - 1/4 -

EMRC

18:30 - [1] Arsenal vs Sevilla [2] - 1 -

GHCLB

18:45 - [233] Atletico Madrid vs Man Utd [43] +1/2 -

DUC4B

19:00 - [19] Kickers Emden vs Weiche Flensburg [4] +1 -

DUC4BA

19:00 - [13] Greuther Furth II vs Ansbach [17] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [20] Augsburg II vs Unterhaching [2] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [17] FC Bocholt vs Fort.Dusseldorf II [12] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] RW Ahlen vs Fortuna Koln [16] +1/2 -

NGA

19:00 - [12] Fakel vs Din. Moscow [5] +1/4 -

DENB

19:00 - [10] Hillerod vs Sonderjyske [4] +1 1/4 -

GHCLB

19:30 - [173] Zwolle vs Dordrecht 90 [610] - 1 -

PHB

20:00 - [8] Dijon vs Saint Etienne [14] +1/4 -

POLB

20:00 - [4] LKS Lodz vs Skra Czestochowa [8] - 3/4 -

KAZC

20:00 - [D-2] Shakhter Kar. vs Zhetysu Taldykorgan [D-4] -

LATA

20:00 - [8] Spartaks Jurmala vs Supernova Riga [9] - 1 -

TDA

20:00 - [14] Degerfors IF vs Kalmar [7] +1/2 -

TDB

20:00 - [5] Skovde vs Brommapojkarna [2] +0 -

TDB

20:00 - [9] Orebro vs Brage [3] - 1/4 -

DENB

20:00 - [12] Nykobing vs Hvidovre IF [2] +1/2 -

BRAU20

20:00 - [B-5] Santos/SP U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

BRAU20

20:00 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Ceara/CE U20 [A-8] -

URUA

20:15 - [11] CA Rentistas vs Albion FC (URU) [16] +0 -

DUCC

20:30 - [50] Illertissen vs Heidenheim [15] +1 3/4 -

DUCC

20:30 - [27] Jahn Regensburg vs FC Koln [25] +1 -

DUCC

20:30 - [21] Lubeck vs Hansa Rostock [48] +3/4 -

DUCC

20:30 - [32] SpVgg Bayreuth vs Hamburger [30] +1 3/4 -

DUCC

20:30 - [65] Ein.Wernigerode vs Paderborn 07 [1] +3 3/4 -

DUCC

20:30 - [18] Elversberg vs B.Leverkusen [43] +1 3/4 -

ARMA

20:45 - [10] FC Noah vs Alashkert [1] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [510] Cliftonville vs Warrenpoint Town [652] -

GHCLB

21:00 - [163] AFC Fylde vs Oldham [999] -

GHCLB

21:00 - [633] Bournemouth vs Real Sociedad [126] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [473] Beerschot-Wilrijk vs Eindhoven [813] -

GHCLB

21:00 - [766] Erzurum BB vs Samgurali Tskh. [696] -

GHCLB

21:00 - [997] York City vs Notts County [268] -

GHCLB

21:00 - [112] Brighton vs Espanyol [215] -

GHCLB

21:00 - [589] Giresunspor vs Rizespor [121] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [131] Brentford vs Real Betis [385] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [10] Crystal Palace vs Montpellier [983] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [11] Groningen vs Osasuna [51] +1/4 -

GHCLB

21:00 - [33] Newcastle vs Athletic Bilbao [87] -

GHCLB

21:00 - [217] Southampton vs Villarreal [41] +1/4 -

ANHB

21:00 - [10] Rotherham Utd vs Swansea City [14] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [9] Blackpool vs Reading [8] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [1] Blackburn Rovers vs QPR [16] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [6] Cardiff City vs Norwich [17] +1/4 -

ANHB

21:00 - [2] Hull City vs Bristol City [15] +0 -

ANHB

21:00 - [23] Luton Town vs Birmingham [12] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [5] Millwall vs Stoke City [18] - 1/4 -

ANHB

21:00 - [19] Wigan vs Preston North End [7] +0 -

ANHL1

21:00 - [11] Lincoln vs Exeter City [5] +0 -

ANHL1

21:00 - [14] Accrington vs Charlton Athletic [6] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [10] Bristol Rovers vs Forest Green [17] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [20] Wycombe vs Burton Albion [24] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Morecambe vs Shrewsbury [16] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [13] Cambridge Utd vs Milton Keynes Dons [21] +0 -

ANHL1

21:00 - [23] Cheltenham vs Peterborough Utd [2] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [7] Derby County vs Oxford Utd [19] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [1] Ipswich vs Bolton [4] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [12] Plymouth Argyle vs Barnsley [9] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [18] Port Vale vs Fleetwood Town [15] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [8] Sheffield Wed. vs Portsmouth [3] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [13] Tranmere Rovers vs Stevenage [4] +0 -

ANHL2

21:00 - [24] Rochdale vs Crewe Alexandra [6] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [18] Stockport vs Barrow [5] - 1 -

ANHL2

21:00 - [9] Harrogate Town vs Swindon [19] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Carlisle vs Crawley Town [22] +0 -

ANHL2

21:00 - [1] Salford City vs Mansfield [10] +0 -

ANHL2

21:00 - [12] Wimbledon vs Gillingham [20] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [16] Sutton Utd vs Newport [23] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [14] Bradford City vs Doncaster Rovers [7] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [2] Leyton Orient vs Grimsby [17] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [3] Northampton vs Colchester Utd [15] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [8] Walsall vs Hartlepool [21] - 1/4 -

SCOA

21:00 - [9] St. Johnstone vs Hibernian [6] +1/4 -

SCOA

21:00 - [3] Hearts vs Ross County [12] - 1 -

SCOA

21:00 - [11] Kilmarnock vs Dundee Utd [10] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [8] Cove Rangers vs Raith Rovers [9] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [7] Hamilton vs Greenock Morton [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [1] Dundee vs Partick Thistle [5] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [3] Ayr Utd vs Arbroath [10] +0 -

SCOB

21:00 - [2] Inverness C.T. vs Queen's Park [4] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [10] Kelty Hearts vs Edinburgh City [4] - 3/4 -

SCO2

21:00 - [8] Queen of South vs Clyde [2] - 1 -

SCO2

21:00 - [9] Peterhead vs Airdrieonians [3] +3/4 -

SCO2

21:00 - [1] Dunfermline vs Alloa Athletic [6] - 1/2 -

SCO2

21:00 - [5] Falkirk vs Montrose [7] - 1/4 -

NGB

21:00 - [17] Veles Moscow vs Rodina Moscow [14] - 1/2 -

NGB

21:00 - [18] Volga Ulyanovsk vs Neftekhimik Nizh [12] +1/4 -

BLRC

21:00 - [4] Dinamo Brest vs Vitebsk [5] - 1/4 -

BIA

21:00 - [15] Cercle Brugge vs Anderlecht [3] +1/4 -

ICEA

21:00 - [5] Stjarnan vs Vikingur Rey. [3] +1/2 -

ICEA

21:00 - [9] Vestmannaeyjar vs Keflavik [7] - 1/4 -

NORA

21:00 - [11] Aalesund vs Bodo Glimt [2] +3/4 -

FINA

21:00 - [3] Helsinki vs IFK Mariehamn [10] - 1 1/2 -

FINA

21:00 - [2] Honka vs VPS Vaasa [8] - 3/4 -

FINB

21:00 - [6] JaPS vs PIF Parainen [12] - 1/2 -

FINB

21:00 - [1] TPS Turku vs Jaro [3] - 1/4 -

FINB

21:00 - [5] EIF Ekenas vs KTP Kotka [2] +0 -

FINB

21:00 - [7] KPV Kokkola vs PEPO [11] - 1/2 -

FIN3

21:00 - [B-3] SalPa Salo vs Klubi 04 Helsinki [B-6] - 1/4 -

FIN3

21:00 - [B-8] Grankulla IFK vs KaaPo Kaarina [B-13] - 2 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-3] Lahden Reipas vs NJS Nurmijarvi [A-9] - 1 3/4 -

FIN3

21:00 - [A-12] FC LaPa vs PeKa [A-11] +1 1/2 -

FIN3

21:00 - [A-8] KuPS Akatemia vs PK Keski Uusimaa [A-5] +0 -

FIN3

21:00 - [A-6] Atlantis vs JIPPO [A-2] +1/4 -

FIN3

21:00 - [B-12] Espoo vs Ilves II [B-10] +0 -

FIN3

21:00 - [A-10] Futura vs KaPa [A-1] +1/2 -

CZEA

21:00 - [9] Banik Ostrava vs Sigma Olomouc [10] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [2] Brno vs Slovacko [7] +1/2 -

CZEA

21:00 - [16] Zlin vs Mlada Boleslav [13] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Atvidabergs vs Vanersborgs FK [Sodra-15] +0 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Oddevold vs Oskarshamns AIK [Sodra-10] - 1 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-1] Falkenbergs vs IFK Malmo [Sodra-3] -

TD3

21:00 - [Norra-7] Stockholm Intl vs Sandvikens [Norra-10] +1/2 -

DENB

21:00 - [8] Fremad Amager vs Vejle [1] +1 -

BRB

21:00 - [14] Brusque FC/SC vs Cruzeiro/MG [1] +0 -

BRAU20

21:00 - [B-6] RB Bragantino/SP U20 vs Gremio/RS U20 [B-7] -

GHCLB

21:30 - [128] Utrecht vs Shakhtar Donetsk [83] +1/4 -

NGA

21:30 - [2] Zenit vs Lok. Moscow [13] - 1 3/4 -

GHCLB

22:00 - [448] Beveren vs Helmond Sport [457] +0 -

GHCLB

22:00 - [315] Cittadella vs AC Trento [988] -

GHCLB

22:00 - [235] B.Dortmund vs Antalyaspor [397] -

GHCLB

22:00 - [436] Lorient vs Ajaccio [425] - 1/4 -

GHCLB

22:00 - [493] Nice vs Torino [166] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [9] TSV Aubstadt vs VfB Eichstatt [18] - 1 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [15] TSV 1896 Rain vs Buchbach [10] - 1/4 -

DUC4BA

22:00 - [11] Hankofen-Hailing vs Nurnberg II [6] +3/4 -

NGB

22:00 - [5] Arsenal-Tula vs Akron Togliatti [16] - 3/4 -

BIHA

22:00 - [11] NK Posusje vs Borac Banja Luka [5] -

KAZC

22:00 - [C-3] Aktobe vs FK Taraz [C-1] -

LATA

22:00 - [7] Tukums/Salaspils vs Rigas Futbola Skola [2] +2 1/4 -

LITA

22:00 - [4] FK Riteriai vs Siauliai [7] - 1/4 -

MDVA

22:00 - [4] Dacia Buiucani vs FC Balti [2] -

FIN3

22:00 - [C-5] OLS Oulu vs Narpes Kraft [C-2] - 3/4 -

CZEB

22:00 - [15] Sellier&Bellot Vlasim vs Jihlava [4] -

CZEB

22:00 - [13] Pribram vs Taborsko [12] +0 -

TDB

22:00 - [7] Eskilstuna City vs Dalkurd FF [15] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [7] SV Ried vs Aust Lustenau [4] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Wolfsberger AC [12] +1/4 -

JORA

22:00 - [1] Faisaly (JOR) vs Al Aqaba SC [4] -

GHCLB

22:30 - [146] SPAL 1907 vs Pontedera [942] - 1 1/2 -

GHCLB

22:30 - [101] Angers vs Spezia [409] +0 -

GHCLB

22:30 - [369] Troyes vs Nancy [949] -

POLA

22:30 - [6] Radomiak Radom vs Gornik Zabrze [11] - 1/4 -

POLB

22:30 - [1] Wisla Krakow vs Arka Gdynia [6] - 1/4 -

BULA

22:30 - [9] Botev Vratsa vs Lok. Plovdiv [2] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-1] Jyvaskyla JK vs JBK [C-10] - 2 -

RMNA

22:30 - [9] Voluntari vs UTA Arad [11] +1/4 -

SRBA

22:30 - [11] FK Radnicki 1923 vs FK Vojvodina [4] +1/4 -

TDA

22:30 - [16] GIF Sundsvall vs Varbergs BoIS [12] +0 -

HUNA

22:45 - [4] Kecskemeti vs Vasas Budapest [8] +1/4 -

GHCLB

22:59 - [806] Lommel vs Willem II [301] +1/2 -

GHCLB

22:59 - [468] Perugia vs Rimini [999] -

GHCLB

22:59 - [248] Frosinone vs Ternana [905] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [987] Panetolikos vs Pas Giannina [7] -

GHCLB

22:59 - [105] Alaves vs Real Oviedo [760] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [179] Auxerre vs Red Star 93 [987] -

GHCLB

22:59 - [303] Brescia vs Mantova [991] -

GHCLB

22:59 - [49] Besiktas vs Sampdoria [201] +0 -

GHCLB

22:59 - [265] Stade Brestois vs Valladolid [99] -

GHCLB

22:59 - [755] Pacos Ferreira vs Vizela [636] -

GHCLB

22:59 - [169] Rennes vs Aston Villa [58] +0 -

GHCLB

22:59 - [181] RKC Waalwijk vs Cambuur [663] -

GHCLB

22:59 - [25] Toulouse vs Clermont [170] -

GHCLB

22:59 - [613] Verona vs Cremonese [320] -

GHQG

22:59 - [97] Lazio vs Qatar [135] -

ANHSC

22:59 - [1] Liverpool vs Man City [2] +1/4 -

ITC

22:59 - [33] FC Südtirol vs Feralpisalo [41] -

DUCC

22:59 - [46] CZ Jena vs Wolfsburg [23] +2 3/4 -

DUCC

22:59 - [17] Stuttgart Kickers vs Greuther Furth [49] +2 -

DUCC

22:59 - [52] Offenbach vs Fort.Dusseldorf [9] +1 -

ARMA

22:59 - [5] Pyunik vs Ararat Y [8] - 1/2 -

BLRC

22:59 - [2] Neman Grodno vs Arsenal Dzyarzhynsk [6] - 1 -

FAIC

22:59 - [1] Derry City vs Oliver Bond Celtic [32] -

NORA

22:59 - [12] Odd Grenland vs Rosenborg [4] +1/4 -

NORA

22:59 - [13] HamKam vs Kristiansund [16] - 1/2 -

NORA

22:59 - [9] Tromso vs Sandefjord [10] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Zemplin Michalovce [9] +1 -

SVKA

22:59 - [7] Skalica vs Trencin [8] +1/4 -

TSA

22:59 - [2] St. Gallen vs Zurich [10] - 1/4 -

TSB

22:59 - [7] Bellinzona vs Stade L. Ouchy [6] - 1/4 -

GHCLB

23:15 - [46] Lens vs West Ham Utd [82] +1/2 -

BIA

23:15 - [10] Oostende vs KV Mechelen [11] +1/4 -

BIA

23:15 - [9] OH Leuven vs Westerlo [7] +1/4 -

GHCLB

23:30 - [756] Sporting Gijon vs SD Ponferradina [431] +0 -

GHCLB

23:30 - [482] Vitesse Arnhem vs Atromitos [155] - 1 -

ANHB

23:30 - [20] Middlesbrough vs West Brom [22] - 1/4 -

ESTA

23:30 - [8] Tallinna Kalev vs Trans Narva [6] +3/4 -

CHIA

23:30 - [15] Antofagasta vs Coquimbo Unido [16] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [13] ENPPI Cairo vs Al Masry [12] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [81] Burgos CF vs Racing Santander [687] - 1/4 -

GHCLB

00:00 - [167] Nottingham Forest vs Valencia [210] +1/4 -

GHCLB

00:00 - [31] Granada vs Almeria [339] -

GHCLB

00:00 - [710] SC Covilha vs Academica Coim [771] -

GHCLB

00:00 - [47] Heerenveen vs SBV Excelsior [488] - 1 -

GHCLB

00:00 - [62] Levante vs Castellon [640] -

GHCLB

00:00 - [578] Rio Ave vs Academico Viseu [754] - 1 1/4 -

GHCLB

00:00 - [530] Murcia vs Villarreal B [624] -

PHB

00:00 - [10] Nimes vs Caen [3] +1/4 -

PHB

00:00 - [20] Annecy FC vs Niort [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - [15] Quevilly vs Rodez [19] - 1/4 -

PHB

00:00 - [4] SC Bastia vs Stade Lavallois [6] - 1/4 -

PHB

00:00 - [2] Bordeaux vs Valenciennes [11] -

PHB

00:00 - [1] Guingamp vs Pau FC [17] - 1/2 -

PHB

00:00 - [16] Le Havre vs Grenoble [12] - 1/4 -

PHB

00:00 - [5] Metz vs Amiens [7] - 1/2 -

NGA

00:00 - [6] FK Sochi vs Akhmat Groznyi [8] - 1/2 -

BLRC

00:00 - [3] Torpedo Zhodino vs Isloch [7] - 1/4 -

MDVA

00:00 - [5] Zimbru vs Sheriff Tiraspol [1] -

CZEA

00:00 - [15] Teplice vs Vik.Plzen [3] +1 -

GHCLB

00:30 - [211] Leganes vs Albacete [730] - 1/2 -

FAIC

00:30 - [8] Lucan United vs Killester United [25] -

AUTA

00:30 - [3] Sturm Graz vs RB Salzburg [2] +1 -

JORA

00:30 - [7] S.Al.Ordon vs Sheikh Hussein [3] +1/2 -

GHCLB

00:45 - [274] Sporting Lisbon vs Wolves [189] - 1/4 -

TNKSC

00:45 - [1] Trabzonspor vs Sivasspor [2] - 1/2 -

GHCLB

01:00 - [376] Cartagena vs Elche [14] +1/4 -

HLASC

01:00 - [2] Ajax vs PSV Eindhoven [1] - 3/4 -

POLA

01:00 - [17] Miedz Legnica vs Warta Poznan [12] - 1/4 -

POLB

01:00 - [2] Ruch Chorzow vs Puszcza Nie. [9] - 1/4 -

BULA

01:00 - [14] Pirin Blagoevgrad vs Slavia Sofia [7] +1/2 -

HUNA

01:00 - [10] Ujpest vs Mezokovesdi SE [11] - 1/2 -

NORA

01:00 - [15] FK Jerv vs Valerenga [6] +1 -

TDB

01:00 - [1] Halmstads vs Landskrona [10] - 1 -

BRAU20

01:00 - [B-8] Fluminense/RJ U20 vs Chapecoense U20 [B-10] -

BRAU20

01:00 - [A-10] Bahia/BA U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] -

GHCLB

01:15 - [94] Tottenham vs Roma [125] - 1/2 -

SLOA

01:15 - [3] Domzale vs Tabor Sezana [7] - 1/2 -

GHCLB

01:30 - [190] Inter Milan vs Lyon [292] - 1/2 -

DUCSC

01:30 - [2] Leipzig vs Bayern Munich [1] +1/4 -

RMNA

01:30 - [4] CFR Cluj vs Mioveni [16] - 1 1/2 -

TSA

01:30 - [4] Sion vs Servette [5] +0 -

ARGA

01:30 - [5] Argentinos Jun. vs San Lorenzo [12] - 1/2 -

BIA

01:45 - [4] Gent vs Sint Truiden [16] - 1 -

BIHA

02:00 - [3] Sarajevo vs FK Sloga Doboj [8] -

CROA

02:00 - [8] NK Varazdin vs Hajduk Split [3] +1 1/4 -

MNEA

02:00 - [1] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [10] -

MNEA

02:00 - [6] Rudar vs Mornar Bar [7] -

SRBA

02:00 - [14] FK Napredak vs Javor Ivanjica [5] - 1/4 -

SRBA

02:00 - [7] Spartak Subotica vs FK Vozdovac [10] - 1/4 -

BRB

02:00 - [5] Londrina/PR vs Criciuma/SC [11] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [B-3] Always Ready vs Univ. De Sucre [A-8] - 2 -

CHIA

02:00 - [14] La Serena vs Nublense [3] +1/2 -

COLA

02:00 - [19] Cortulua vs Inde.Medellin [15] +1/4 -

COLB

02:00 - [12] Real Santander vs Atletico [11] - 1/2 -

URUA

02:00 - [12] Plaza Colonia vs Boston River [4] +1/4 -

USA

02:00 - [Tay-4] Minnesota Utd vs Portland Timbers [Tay-7] - 1/2 -

EGYA

02:00 - [17] Arab Contractors vs Ahly Cairo [3] +1 -

BRA

02:30 - [14] Ceara/CE vs Palmeiras/SP [1] +1/4 -

BRA

02:30 - [12] Goias/GO vs Coritiba/PR [18] - 1/4 -

BDNSC

02:45 - [1] Porto vs Tondela [2] - 2 1/4 -

COLB

03:00 - [7] Llaneros FC vs Barranquilla [13] - 1 -

COLB

03:00 - [5] Tigres(COL) vs Leones FC [1] +0 -

ECUA

03:00 - [11] Delfin SC vs Guayaquil City [8] - 1 -

PERA

03:15 - [19] Ayacucho FC vs Cienciano [5] +0 -

PARA

03:45 - [11] Sportivo Ameliano vs Cerro Porteno [2] +3/4 -

ARGA

04:00 - [19] Estudiantes LP vs Banfield [20] - 1/2 -

VENA

04:00 - [2] Metropolitano vs Zamora Barinas [1] - 1/4 -

USA

04:00 - [Dong-10] Chicago Fire vs Atlanta United [Dong-11] - 1/2 -

COLA

04:05 - [10] Jag de Cordoba vs Alianza Petrolera [7] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [B-5] Univ de Vinto vs CD Guabira [A-5] - 1/2 -

BRB

04:30 - [9] Novorizontino/SP vs Vila Nova/GO [19] - 1/2 -

BRA

05:00 - [3] Corinthians/SP vs Botafogo/RJ [13] - 1/2 -

BRB

05:00 - [13] Ponte Preta/SP vs Operario/PR [16] - 1/2 -

CHIA

05:00 - [11] Univ. Catolica(CHL) vs Cobresal [6] - 1 -

URUA

05:00 - [3] Dep. Maldonado vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

MEXA

05:00 - [16] Cruz Azul vs Necaxa [4] - 1/4 -

ECUA

05:30 - [4] LDU Quito vs Tecnico Uni. [14] - 1 -

GHCLB

06:00 - [974] New York RB vs Barcelona [85] +2 1/4 -

PERA

06:00 - [9] Universitario vs Dep. Municipal [10] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-9] Indy Eleven vs Tampa Bay Rowdies [A-2] +3/4 -

USB

06:00 - [A-10] Hartford Athletic vs Birmingham Legion [A-4] +1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs FC Tulsa [A-8] - 1 1/4 -

CRCA

06:00 - [B-3] Perez Zeledon vs Municipal Grecia [B-5] - 1/4 -

CRCA

06:00 - [B-4] Santos Guapiles vs Guadalupe FC [A-4] +0 -

PARA

06:15 - [10] Tacuary FBC vs Olimpia Asuncion [3] +3/4 -

VENA

06:15 - [4] Puerto Cabello vs Dep.Lara [14] +1/4 -

ARGA

06:30 - [1] Atletico Tucuman vs Newells Old Boys [6] - 1/4 -

ARGA

06:30 - [3] CA Huracan vs Gimnasia LP [2] - 1/4 -

BRA

06:30 - [2] Flamengo/RJ vs Atletico/GO [19] - 1 -

BRB

06:30 - [17] CSA/AL vs Ituano/SP [10] - 1/2 -

USA

06:30 - [Dong-2] CF Montreal vs New York City [Dong-3] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-13] Atlanta United II vs Las Vegas Lights [B-7] +1/2 -

USB

06:30 - [A-11] Loudoun United vs Monterey Bay FC [B-11] +1/4 -

USB

06:30 - [A-12] Ch. Battery vs Sacramento [B-4] +0 -

CSUW

07:00 - [A-1] Colombia Nữ vs Brazil Nữ [B-1] +1 1/2 -

USW

07:05 - [6] Chicago RS Nữ vs San Diego Wave Nữ [3] -

MEXA

07:05 - [3] Tigres UANL vs Queretaro [18] - 1 1/4 -

USA

07:07 - [Tay-8] Nashville FC vs Vancouver WC [Tay-11] - 1 -

USA

07:07 - [Dong-6] New England vs Toronto [Dong-12] - 3/4 -

USA

07:07 - [Dong-9] Inter Miami vs Cincinnati [Dong-7] - 1/4 -

CHIA

07:30 - [2] Curico Unido vs Everton CD [8] - 1/4 -

USA

07:37 - [Tay-14] Sporting Kansas vs Austin FC [Tay-2] +1/4 -

ECUA

08:00 - [2] Independiente JT vs Barcelona SC [7] - 1/4 -

USB

08:05 - [B-1] SA Scorpions vs LA Galaxy II [B-8] - 1 -

USA

08:07 - [Tay-3] Dallas vs LA Galaxy [Tay-6] - 1/4 -

CRCA

08:30 - [B-1] San Carlos vs Cartagines [B-6] +0 -

USB

08:35 - [B-6] El Paso Locomotive vs Louisville City [A-1] +1/4 -

GHCLB

09:00 - [383] Real Madrid vs Juventus [454] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-1] Herediano vs Alajuelense [A-3] +0 -

USB

09:05 - [B-12] Orange County SC vs San Diego Loyal [B-2] +0 -

MEXA

09:05 - [17] Chivas Guad. vs Pachuca [5] +0 -

MEXA

09:05 - [6] Puebla vs San Luis [14] - 1/4 -

MEXA

09:05 - [7] Club Tijuana vs Mazatlan FC [11] - 1/2 -

USA

09:07 - [Tay-13] San Jose EQ vs Real Salt Lake [Tay-5] - 1/4 -

USB

09:35 - [B-10] Phoenix Rising vs Colorado Springs [B-3] - 1/4 -

USW

09:35 - [7] Angel City Nữ vs OL Reign Nữ [5] -

GHCLB

16:30 Hoãn [537] Varzim vs Pacos Ferreira [755] -

NHATJFL

17:00 Hoãn [2] Honda FC vs Suzuka Point Getters [10] -

GHCLB

18:00 Hoãn [135] Esbjerg FB vs Skive IK [992] -

GHCLB

18:00 Hoãn [657] AB Gladsaxe vs FA 2000 [517] -

GHCLB

19:30 Hoãn [84] Heracles Almelo vs Volendam [465] -

GHCLB

22:59 Hoãn [225] Fiorentina vs Galatasaray [50] -

GHCLB

22:59 Hoãn [595] Las Palmas vs Al Nasr (KSA) [550] - 1 -

USA

09:20 Hoãn [Dong-13] Charlotte FC vs Columbus Crew [Dong-5] +0 -

Lịch bóng đá trong ngày 30/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

50%

1

50%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0