LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/07/2022

Lịch bóng đá trong ngày 31/07/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Albany Creek [2] -

AUSNSW

12:00 - [5] APIA Tigers vs Sydney Utd [8] - 1 1/2 -

AUSNSW

12:00 - [2] Manly Utd vs Rockdale City [6] +0 -

AUSNSW

12:00 - [1] Sydney Olympic vs Blacktown City [3] +1/4 -

AUSNSW

12:00 - [9] Wollongong Wolves vs Sutherland Sharks [12] - 1/4 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Marconi Stallions [4] +1 1/4 -

AUSVPL

12:00 - [6] Heidelberg Utd vs Green Gully SC [4] +1/4 -

NHATJFL

12:00 - [1] FC Osaka vs Veertien Mie [5] +0 -

AUSC

13:00 - [2] Sydney FC vs Central Coast [16] - 3/4 -

NHAT3

13:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs Sagamihara [14] +0 -

NHATJFL

13:00 - [3] Nara Club vs Kochi United SC [8] - 1/4 -

NHATJFL

13:00 - [15] MIO Biwako vs TIAMO Hirakata [11] +0 -

NHATJFL

13:00 - [14] Kagura Shimane vs Verspah Oita [10] +1/4 -

NHATJFL

13:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Sony Sendai [12] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [12] Capalaba vs Moreton Bay Utd [5] +1 1/4 -

NHATJFL

14:00 - [16] Criacao Shinjuku vs Tokyo Musashino [6] +1/4 -

AUSQSL

14:30 - [7] Brisbane City vs Logan Light. [10] - 1 -

AFF16

15:00 - [A-2] Việt Nam U16 vs Singapore U16 [A-4] -

TQB

15:00 - [16] Xinjiang Tianshan vs Shijiazhuang Gongfu [4] +3/4 -

TQB

15:00 - [8] Qingdao Y.Island vs Nanjing City [9] +0 -

CZEB

15:15 - [6] Sigma Olomouc II vs Sparta Praha B [12] -

CZEB

15:15 - [11] Slavia Praha B vs SK Prostejov [5] - 1/2 -

AUSQSL

15:15 - [8] SC Wanderers vs Eastern Suburbs [9] +0 -

IDNA

15:15 - [16] Persik Kediri vs Bhayangkara [7] +1/4 -

AUTB

15:30 - [5] Floridsdorfer AC vs First Vienna [4] - 1/4 -

AUTB

15:30 - [6] Sturm Graz II vs SV Lafnitz [12] +0 -

IDNA

15:30 - [9] Persija Jakarta vs Persis Solo FC [18] - 1 1/4 -

KAZC

16:00 - [B-4] FK Kyzylzhar vs Akzhayik Oral [B-1] -

NHATA

16:00 - [15] Shimizu S-Pulse vs Sagan Tosu [8] +0 -

NHAT3

16:00 - [6] Ehime FC vs Yokohama SCC [18] - 1 -

NHAT3

16:00 - [4] Matsumoto Yama. vs Vanraure Hachinohe [16] - 1 -

MAPL

16:00 - [1] Kelantan vs Kuching FA [4] - 1/4 -

SINA

16:30 - [7] Balestier Kh. vs Young Lions [8] -

NHATB

17:00 - [16] Zweigen Kan. vs Blaublitz Akita [17] +0 -

VNB

17:00 - [4] Khánh Hòa vs Bà Rịa Vũng Tàu [5] - 1/4 -

SAFF20

17:30 - [4] Maldives U20 vs Sri Lanka U20 [5] -

HQA

17:30 - [6] Suwon FC vs Daegu [9] +0 -

HQB

17:30 - [3] Anyang vs Busan I'Park [11] - 3/4 -

POLB

17:40 - [6] Podbeskidzie vs Katowice [9] - 1/4 -

ANHB

18:00 - [2] Sunderland vs Coventry [18] +0 -

DUCC

18:00 - [59] Rehden vs Sandhausen [8] +2 1/4 -

DUCC

18:00 - [61] Bremer SV vs Schalke 04 [5] +4 -

DUC4B

18:00 - [1] Hamburger II vs Holstein Kiel II [18] - 1/4 -

FIN3

18:00 - [C-6] JS Hercules vs VIFK Vaasa [C-2] - 1/4 -

HQB

18:00 - [9] Ansan Greeners vs Jeonnam Dragons [10] +1/4 -

VNA

18:00 - [7] Thanh Hóa vs Viettel [8] +0 -

VNB

18:00 - [8] Cần Thơ vs Phú Thọ [12] -

IDNA

18:15 - [12] Dewa United vs TIRA-Persikabo [3] - 1/4 -

BIA

18:30 - [2] Genk vs Standard Liege [9] - 1 -

ESTA

18:30 - [4] Paide Linname. vs Tammeka Tartu [7] - 1 3/4 -

TQB

18:30 - [18] Beijing BIT vs Shanghai Jiading [11] +1/2 -

MASL

18:30 - [2] Sabah FA vs Melaka FA [8] - 1/2 -

AAU20

19:00 - [B-1] Jordan U20 vs Palestine U20 [F-2] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [12] Ein. Norderstedt vs Havelse [13] - 3/4 -

DUC4B

19:00 - [11] Phonix Lubeck vs St. Pauli II [7] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [4] Bayern Munich II vs Turkgucu-Ataspor [16] - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [13] M.gladbach II vs Oberhausen [6] +3/4 -

DUC4T

19:00 - [15] FC Koln II vs Schalke 04 II [11] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [9] Wiedenbruck vs Preussen Munster [2] +1 -

DUC4T

19:00 - [18] Wattenscheid vs Wuppertaler [8] +1 -

DUC4T

19:00 - [12] A.Aachen vs FC Duren [5] - 1/4 -

NGA

19:00 - [13] Nizhny Nov vs CSKA Moscow [1] +1 -

FINA

19:00 - [5] Haka vs KuPS [1] +1/4 -

FIN3

19:00 - [C-9] FC Komeetat vs RoPS Rovaniemi [C-5] +1 1/4 -

DENA

19:00 - [11] Aalborg BK vs AC Horsens [4] - 1/4 -

DENA

19:00 - [3] Aarhus AGF vs Randers [6] - 1/4 -

TSB

19:15 - [2] Wil 1900 vs Vaduz [8] - 1/2 -

VNA

19:15 - [1] Hà Nội FC vs SL Nghệ An [3] - 1 -

AFF16

20:00 - [A-1] Indonesia U16 vs Philippines U16 [A-3] -

DUC4B

20:00 - [4] VfV 06 Hildesheim vs Atlas Delmenhorst [5] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [9] Drochtersen/Assel vs SSV Jeddeloh [3] - 1/4 -

POLA

20:00 - [3] Pogon Szczecin vs Jagiellonia [13] - 1 -

POLB

20:00 - [11] Stal Rzeszow vs Gornik Leczna [15] - 1/4 -

FAIC

20:00 - [3] Bonagee United vs Pike Rovers [30] -

FAIC

20:00 - [16] Salthill Devon vs Malahide Utd [15] -

KAZC

20:00 - [D-2] Astana vs Turan (KAZ) [D-3] -

FINA

20:00 - [7] Seinajoen JK vs AC Oulu [4] - 1/2 -

TDA

20:00 - [3] Hammarby vs Varnamo [13] - 1 1/2 -

TDA

20:00 - [10] Elfsborg vs Hacken [1] - 1/2 -

TDA

20:00 - [9] Sirius vs Mjallby AIF [8] - 1/4 -

TDB

20:00 - [13] Vasteras vs Osters [4] +1/4 -

TDB

20:00 - [8] Utsiktens BK vs Orgryte [15] - 1/4 -

TD3

20:00 - [Sodra-11] Torns IF vs Trollhattan [Sodra-15] +1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Motala AIF [Norra-13] - 1 -

DENB

20:00 - [6] HB Koge vs Vendsyssel FF [5] - 1/4 -

MASL

20:00 - [7] Selangor FA vs Negeri Sembilan [3] - 1/4 -

MASL

20:00 - [12] Penang FA vs Sarawak [10] - 3/4 -

BRAU20

20:00 - [B-9] Atletico/GO U20 vs Internacional/RS U20 [B-4] -

URUA

20:15 - [6] Danubio vs Sportivo Cerrito [15] - 1 -

SAFF20

20:30 - [2] Ấn Độ U20 vs Nepal U20 [3] -

DUCC

20:30 - [36] Rodinghausen vs Hoffenheim [34] +2 1/2 -

DUCC

20:30 - [56] TSV Schott Mainz vs Hannover 96 [13] +3 -

DUCC

20:30 - [62] FV Engers vs A.Bielefeld [4] +2 3/4 -

DUCC

20:30 - [60] TuS BW Lohne vs Augsburg [6] +3 1/4 -

DUCC

20:30 - [63] SV Oberachern vs M.gladbach [2] +4 1/2 -

DUCC

20:30 - [31] Kaiserslautern vs Freiburg [29] +3/4 -

ESTA

20:30 - [2] Levadia T. vs TJK Legion [9] -

NORA

20:30 - [1] Molde vs Stromsgodset [7] - 1 1/4 -

NORA

20:30 - [11] Sarpsborg vs Lillestrom [2] - 1/4 -

NORB

20:30 - [6] Raufoss IL vs Sandnes Ulf [3] - 1/2 -

NORB

20:30 - [7] Start Kristiansand vs Fredrikstad [12] - 3/4 -

NORB

20:30 - [4] Stabaek vs Skeid Fotball [14] - 1 3/4 -

NORB

20:30 - [16] Grorud IL vs KFUM Oslo [5] +3/4 -

NORB

20:30 - [13] Bryne vs Brann [1] +1 3/4 -

NORB

20:30 - [10] Kongsvinger vs Mjondalen [9] - 1/4 -

NORB

20:30 - [2] Ranheim IL vs Stjordals Blink [15] - 1 3/4 -

NORB

20:30 - [11] Asane Fotball vs Sogndal [8] +1/4 -

HUNA

20:45 - [1] Kisvarda FC vs Debreceni [7] - 3/4 -

GHCLB

21:00 - [267] Fulham vs Villarreal [41] +0 -

AAU20

21:00 - [A-1] Arập Xêut U20 vs Yemen U20 [B-3] - 1 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] St. Mirren vs Motherwell [8] - 1/4 -

BIA

21:00 - [16] Eupen vs Club Brugge [8] +1 1/4 -

FAIC

21:00 - [19] St. Patrick's vs Waterford Utd [12] - 1 -

FAIC

21:00 - [31] Bluebell Utd vs Galway [2] +2 1/2 -

CZEA

21:00 - [16] Pardubice vs C. Budejovice [9] - 1/4 -

CZEA

21:00 - [10] Hradec Kralove vs Slavia Praha [6] +1 -

CZEA

21:00 - [13] Jablonec vs Bohemians 1905 [2] - 1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-4] GAIS vs Qviding [Sodra-14] - 1 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-7] Ljungskile SK vs BK Olympic Malmo [Sodra-5] - 1/4 -

DENA

21:00 - [7] Viborg vs Kobenhavn [5] +1/2 -

BRAU20

21:00 - [A-7] Cruzeiro/MG U20 vs Sao Paulo/SP U20 [A-4] -

NGA

21:30 - [2] Spartak Moscow vs FK Orenburg [11] - 1 1/4 -

NGA

21:30 - [10] Krylya Sovetov vs Torpedo Moscow [15] - 3/4 -

TSA

21:30 - [9] Winterthur vs Lugano [7] +0 -

TSA

21:30 - [1] Young Boys vs Grasshoppers [2] - 1 1/2 -

LITA

21:55 - [10] FK Jonava vs Hegelmann Litauen [2] -

GHCLB

22:00 - [185] Feyenoord vs Osasuna [51] - 3/4 -

GHCLB

22:00 - [43] Man Utd vs Rayo Vallecano [182] - 1 1/4 -

NGB

22:00 - [15] SKA-Khabarovsk vs Krasnodar B [8] - 1/2 -

NGB

22:00 - [9] Volgar Astrakhan vs Dyn. Makhachkala [7] - 1/4 -

ARMA

22:00 - [8] BKMA Yerevan vs Shirak [6] +0 -

FAIC

22:00 - [21] Cobh Ramblers vs Cork City [14] +1 1/2 -

KAZC

22:00 - [C-2] FK Maktaaral vs Tobol Kostanay [C-4] -

KAZC

22:00 - [A-4] FK Aksu vs Kairat Almaty [A-1] -

FIN3

22:00 - [B-5] Ilves-Kissat vs Honka 2 [B-4] +0 -

RMNA

22:00 - [11] Petrolul Ploiesti vs Sepsi OSK [6] +1/2 -

CZEB

22:00 - [9] Varnsdorf vs Opava [7] - 1/4 -

AUTA

22:00 - [11] Austria Klagenfurt vs Rapid Wien [2] +0 -

AUTA

22:00 - [12] Austria Wien vs Lask [1] +0 -

AUTA

22:00 - [6] WSG Swarovski Tirol vs Hartberg [9] - 1/4 -

CHIB

22:00 - [1] CD Magallanes vs Iquique [8] - 3/4 -

CHIB

22:00 - [16] CCDA Fernandez Vial vs Temuco [14] - 1/4 -

SCOA

22:30 - [1] Celtic vs Aberdeen [5] - 2 -

POLA

22:30 - [8] Rakow Czestochowa vs Stal Mielec [4] - 1 1/2 -

POLA

22:30 - [17] Lech Poznan vs Wisla Plock [1] - 3/4 -

BULA

22:30 - [7] Lok. Sofia vs Botev Plovdiv [16] - 1/4 -

LATA

22:30 - [10] METTA/LU Riga vs FK Liepaja [4] +1 1/2 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs SJK Akatemia [8] - 1/2 -

FINB

22:30 - [10] MP Mikkeli vs PK-35 [9] +1/4 -

FIN3

22:30 - [C-7] GBK Kokkola vs OTP [C-11] - 1/2 -

SLOA

22:30 - [1] O.Ljubljana vs NK Bravo [9] - 1/2 -

EUW

22:59 - [A-1] Anh Nữ vs Đức Nữ [B-1] - 1/4 -

GHCLB

22:59 - [225] Fiorentina vs Galatasaray [50] -

GHCLB

22:59 - [811] Marseille vs AC Milan [88] +1/4 -

AAU20

22:59 - [D-1] Ai Cập U20 vs Ma Rốc U20 [F-1] +0 -

DUCC

22:59 - [37] Waldhof Man. vs Holstein Kiel [35] +0 -

DUCC

22:59 - [53] Erzgebirge Aue vs Mainz [14] +1 1/2 -

DUCC

22:59 - [24] Ein.Braunschweig vs Hertha Berlin [26] +1/4 -

NGB

22:59 - [12] Shinnik Yaroslavl vs Baltika [6] +1/2 -

NGB

22:59 - [4] Kuban vs Kamaz [1] - 1/2 -

NGB

22:59 - [2] Alania Vla vs Yenisey [3] - 1/2 -

POLB

22:59 - [17] Chojniczanka vs Chrobry Glogow [13] - 1/4 -

HUNA

22:59 - [2] Paksi vs MOL Fehervar FC [3] +1/4 -

MDVA

22:59 - [4] Petrocub vs Sfintul Gheorghe [3] -

SVKA

22:59 - [6] Spartak Trnava vs Zelez. Podbrezova [5] - 3/4 -

SVKA

22:59 - [2] Dunajska Stred vs Zlate Moravce [12] - 1 1/4 -

DENA

22:59 - [2] Silkeborg IF vs Brondby [9] - 3/4 -

ARGA

22:59 - [10] CA Platense vs Barracas Central [20] - 1/2 -

ARGA

22:59 - [28] Lanus vs Aldosivi [27] - 1/2 -

PERA

22:59 - [8] Alianza Atletico vs Carlos Stein [18] - 1 -

ARMA

23:30 - [2] Urartu vs Ararat-Armenia [4] +1/2 -

BIA

23:30 - [18] RFC Seraing vs Kortrijk [10] +1/4 -

ESTA

23:30 - [5] Kuressaare vs Flora Tallinn [1] +2 -

EGYA

23:30 - [14] Ghazl Al Mahalla vs Semouha Club [6] +0 -

EGYA

23:30 - [10] Ceramica Cleopatra vs Al Sharqiyah [16] - 3/4 -

ARGB

23:40 - [14] Brown de Adrogue vs Atletico Atlanta [27] - 1/4 -

CROA

23:55 - [7] NK Osijek vs Slaven Belupo [5] - 3/4 -

SRBA

23:55 - [14] Radnicki Nis vs Backa Topola [5] +0 -

GHCLB

00:00 - [3] Ibiza-Eivissa vs Tenerife [582] +0 -

GHCLB

00:00 - [27] Leicester City vs Sevilla [689] - 3/4 -

GHCLB

00:00 - [202] Zaragoza vs Al Shabab (KSA) [4] - 1/4 -

NGA

00:00 - [6] Rostov vs Khimki [7] - 3/4 -

BLRC

00:00 - [8] Dnepr Mogilev vs Slavia Mozyr [1] +1 -

BIHA

00:00 - [4] Zeljeznicar vs Siroki Brijeg [1] -

FAIC

00:00 - [17] Sligo Rovers vs Wexford Youths [18] - 1 1/4 -

CZEA

00:00 - [8] Sparta Praha vs Slovan Liberec [1] - 1 1/2 -

MEXA

00:00 - [10] Pumas UNAM vs Monterrey [2] +0 -

RMNA

00:15 - [9] Universitatea Craiova vs Rapid Bucuresti [2] - 1/2 -

GHCLB

00:30 - [694] Mirandes vs Athletic Bilbao [87] - 1/4 -

GHCLB

00:30 - [330] Chaves vs Lugo [466] - 3/4 -

CHIA

00:30 - [12] Univ. de Chile vs Colo Colo [1] +1 1/4 -

GHCLB

00:45 - [724] SC Farense vs Wolves [189] +3/4 -

GHCLB

00:45 - [92] Leeds Utd vs Cagliari [660] - 1 1/2 -

GHCLB

01:00 - [118] Stade Reims vs Sassuolo [113] - 1/4 -

AAU20

01:00 - [C-1] Algeria U20 vs Tunisia U20 [E-1] +0 -

PHASC

01:00 - [1] PSG vs Nantes [2] - 1 1/2 -

POLA

01:00 - [12] Widzew Lodz vs Lechia GD [14] +0 -

BULA

01:00 - [4] Cska Sofia vs Beroe [13] - 3/4 -

MDVA

01:00 - [6] Milsami vs Dinamo-Auto [7] -

MNEA

01:00 - [4] Sutjeska vs FK Jerezo [3] -

ARGB

01:00 - [37] Sacachispas vs CA Guemes [20] +0 -

PERA

01:00 - [12] Carlos A. Mannucci vs Academia Cantolao [16] - 1/2 -

PERA

01:00 - [14] Atletico Grau vs Uni.San Martin [17] - 1 1/4 -

URUA

01:00 - [14] Cerro Largo vs CA Torque [13] +0 -

SLOA

01:15 - [2] Koper vs Maribor [10] +0 -

SLOA

01:15 - [8] CM Celje vs Mura [5] - 1/4 -

GHCLB

01:30 - [66] Liverpool vs Strasbourg [93] +0 -

GHCLB

01:30 - [191] Napoli vs Mallorca [124] - 1 1/4 -

ITC

01:30 - [11] Modena vs Catanzaro [22] - 3/4 -

HUNA

01:30 - [5] Ferencvaros vs Puskas Akademia [4] - 1 -

SVKA

01:30 - [10] Liptovsky Mikulas vs Ruzomberok [3] +1/2 -

ARGA

01:30 - [5] Racing Club vs Tigre [16] - 1/2 -

ARGB

01:30 - [13] Deportivo Maipu vs Gimnasia Jujuy [18] - 1/2 -

ARGB

01:40 - [17] Chacarita Jrs vs Estudiantes BsAs [11] +0 -

ARGB

01:40 - [26] Quilmes vs Almirante Brown [22] - 1/2 -

ITC

02:00 - [5] Bari vs Padova [30] - 1/2 -

ITC

02:00 - [49] Palermo vs Reggiana [27] - 1/2 -

BIA

02:00 - [1] Antwerpen vs Zulte-Waregem [7] - 1 1/4 -

CROA

02:00 - [6] HNK Rijeka vs HNK Gorica [10] - 1/4 -

MNEA

02:00 - [7] Arsenal Tivat vs Jedinstvo [8] -

MNEA

02:00 - [2] OFK Petrovac vs Buducnost [10] -

SRBA

02:00 - [12] Novi Sad vs Cukaricki Belgrade [2] +3/4 -

SRBA

02:00 - [11] FK Kolubara vs Mladost Lucani [13] - 1/4 -

ARGB

02:00 - [12] Ind.Rivadavia vs Villa Dalmine [31] - 3/4 -

ARGB

02:00 - [24] Agropecuario AAC vs Gim.Mendoza [4] +0 -

BRA

02:00 - [4] Athletico/PR vs Sao Paulo/SP [11] - 1/2 -

BRA

02:00 - [6] Internacional/RS vs Atl. Mineiro/MG [7] +1/4 -

BRB

02:00 - [4] Vasco DG/RJ vs Chapecoense [14] - 1/2 -

BRAU20

02:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs Vasco DG/RJ U20 [B-3] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [A-3] America/MG U20 vs Botafogo/RJ U20 [A-6] -

BLVA

02:00 - [B-6] Jorge Wilstermann vs Real Tomayapo [B-8] - 1 1/4 -

COLA

02:00 - [3] Once Caldas vs Pereira [15] - 3/4 -

ECUA

02:00 - [14] Cumbaya FC vs Mushuc Runa [12] - 1/4 -

EGYA

02:00 - [5] Tala'ea Al Jaish vs Ittihad Alexandria [12] +0 -

BIHA

02:05 - [8] Zrinjski vs Leotar Trebinje [11] -

RMNA

02:30 - [13] Steaua Bucuresti vs FC U Craiova 1948 [10] - 3/4 -

COLB

03:00 - [15] Boca Juniors Cali vs Atletico Huila [14] +0 -

PARA

03:00 - [1] Libertad vs Resistencia SC [5] - 1 1/2 -

PERA

03:00 - [15] AD Tarma vs Binacional [6] +0 -

PERA

03:30 - [3] Sporting Cristal vs Alianza Lima [4] - 1/4 -

URUA

03:30 - [9] Wanderers vs CA River Plate (URU) [8] +0 -

ARGA

04:00 - [9] Patronato Parana vs Boca Juniors [11] +1/2 -

BRA

04:00 - [18] Cuiaba/MT vs Fortaleza/CE [17] +0 -

BRA

04:00 - [10] America/MG vs Avai/SC [16] - 3/4 -

VENA

04:00 - [11] Portuguesa vs Carabobo [5] - 1/4 -

USA

04:00 - [Dong-14] D.C. Utd vs Orlando City [Dong-9] +1/4 -

USW

04:00 - [11] NJ/NY Gotham Nữ vs Houston Dash Nữ [3] +0 -

COLA

04:05 - [16] Rionegro Aguilas vs Junior Barranquilla [6] +0 -

BLVA

04:15 - [B-1] Bolivar vs The Strongest [A-2] - 1/2 -

ECUA

04:30 - [15] Macara vs Catolica Quito [4] +1/4 -

CRCA

04:30 - [A-6] Guanacasteca vs Sporting (CRC) [A-4] +1/4 -

BRA

05:00 - [8] Bragantino/SP vs Juventude/RS [20] - 1 -

CHIA

05:00 - [9] Audax Italiano vs O Higgins [8] +0 -

USB

05:00 - [A-14] New York RB II vs New Mexico United [B-5] +3/4 -

MEXB

05:00 - [9] CD Tapatio vs Leones Negros UdeG [4] - 1/4 -

PARA

05:30 - [4] Guarani CA vs 12 de Octubre [12] - 3/4 -

USW

06:00 - [5] Kansas City Nữ vs Orlando Pride Nữ [8] - 1/2 -

CRCA

06:00 - [B-4] Dep. Saprissa vs Puntarenas [A-1] - 1 -

COLA

06:10 - [2] Union Magdalena vs Millonarios [1] +3/4 -

VENA

06:15 - [15] Aragua vs Dep.Guaira [7] +1/4 -

ARGA

06:30 - [8] River Plate vs Sarmiento Junin [15] - 1 1/2 -

BLVA

06:30 - [B-4] Royal Pari vs Blooming [B-2] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Gualaceo SC [10] - 1 1/4 -

MEXA

07:05 - [6] Santos Laguna vs Atlas [14] +0 -

CHIB

07:30 - [11] Deportes Santa Cruz vs Cobreloa [2] - 1/4 -

COLA

08:15 - [12] La Equidad vs Patriotas [9] - 1/2 -

MEXA

09:05 - [9] Club Leon vs Club America [15] +1/4 -

NHATJFL

14:00 Hoãn [7] Maruyasu Okazaki vs Honda Lock [13] -

AUSNSW

15:30 Hoãn [7] Sydney FC U21 vs Mt Druitt Town [11] - 1/2 -

TSA

19:15 Hoãn [6] Luzern vs Basel [8] -

LATA

20:00 Hoãn [6] BFC Daugava vs Riga FC [3] -

TD3

20:00 Hoãn [Sodra-6] IFK Malmo vs Falkenbergs [Sodra-1] -

Lịch bóng đá trong ngày 31/07/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 31/07/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0