LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 29/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 29/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

TQC

14:30 - [3] Shenzhen FC vs Sh. Shenhua [5] +1/4 -

NGAU21

16:00 - [B-5] Zenit U21 vs Krasnodar U21 [B-3] - 1/2 -

NGAU21

16:00 - [B-6] FK Sochi U21 vs Lok. Moscow U21 [B-2] +1 -

NGAU21

16:00 - [B-8] Khimki U21 vs Chertanovo U21 [B-4] +1/4 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Kryliya Sov. U21 [A-3] +3/4 -

NGAU21

16:00 - [A-7] Nizhny Nov U21 vs Ufa U21 [A-10] -

AUSQSL

16:45 - [1] Peninsula Power vs Queensland Lion [3] +0 -

HQ3

17:00 - [8] Changwon City vs Cheonan City [1] +1/2 -

HQ3

17:00 - [13] Pyeongtaek FC vs GimPo Citizen [2] +3/4 -

EU17VL

18:00 - [8-2] Pháp U17 vs Síp U17 [8-3] -

IDNA

18:15 - [14] Barito Putera vs Persela Lamon [17] - 1/4 -

TQC

18:30 - [8] Shanghai Port vs Dalian Pro [7] - 1 3/4 -

EU17VL

19:00 - [8-1] Hy Lạp U17 vs Moldova U17 [8-4] -

ASI23VL

19:00 - [G-1] Australia U23 vs Indonesia U23 [G-4] - 1 3/4 -

NGAU21

19:00 - [B-7] Akhmat Gr. U21 vs ORS 5 U21 [B-10] - 1 -

NGAU21

19:00 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Rubin Kazan U21 [A-6] - 3/4 -

MKDA

19:00 - [1] Shkupi vs Bregalnica Stip [4] -

NGAU21

19:30 - [A-4] Spartak Mos. U21 vs Ural U21 [A-8] - 2 -

NGAU21

20:00 - [A-5] Strogino Moscow U21 vs CSKA Mos. U21 [A-1] +3/4 -

ISRB

20:00 - [12] INR HaSharon vs Hapoel R. Gan [13] +1/4 -

ISRB

20:00 - [2] Sektzia Nes Tziona vs Maccabi Bnei Raina [5] +0 -

ISRB

20:00 - [16] Hapoel Afula vs Hapoel Kfar Saba [6] +3/4 -

ISRB

20:00 - [1] Kafr Qasim vs AS Ashdod [8] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [4] Hapoel Umm Al Fahm vs HR Letzion [14] +0 -

NORB

20:00 - [13] Grorud IL vs Bryne [10] +0 -

NORB

20:00 - [5] KFUM Oslo vs Aalesund [2] +3/4 -

UZBC

20:15 - [4] Sogdiana Jizzakh vs Nasaf Qarshi [2] - 1/4 -

NGAU21

20:30 - [B-1] Rostov U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [15] ASO Chlef vs O Medea [12] - 1/2 -

ALGA

21:00 - [1] CR Belouizdad vs CS Constantine [5] - 3/4 -

ALGA

21:00 - [7] JS Kabylie vs ES Setif [4] +0 -

ALGA

21:00 - [16] NC Magra vs MC Alger [2] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [17] RC Relizane vs WA Tlemcen [18] +1/2 -

ALGA

21:00 - [6] US Biskra vs JS Saoura [3] +1/4 -

ALGA

21:00 - [13] HB Chelghoum Laid vs Hussein Dey [10] -

UAEA

21:15 - [12] Al Dhafra vs Al Wahda(UAE) [2] +1 -

LITA

22:00 - [6] FK Riteriai vs Banga [9] - 1 1/4 -

SVKA

22:00 - [2] Spartak Trnava vs Senica [6] - 1 1/4 -

CZEB

22:00 - [1] Brno vs Sellier&Bellot Vlasim [4] -

KSAA

22:05 - [6] Al Raed vs Al Baten [15] - 1/4 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Din. Moscow [2] - 1 -

POLA

22:59 - [9] Cracovia Krakow vs Radomiak Radom [4] - 1/4 -

POLB

22:59 - [16] Stomil Olsztyn vs Skra Czestochowa [10] - 1/4 -

NORB

22:59 - [11] Raufoss IL vs Ranheim IL [12] - 1/2 -

NORB

22:59 - [9] Start Kristiansand vs Strommen [16] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [4] Fredrikstad vs Asane Fotball [7] - 1 1/4 -

NORB

22:59 - [14] Stjordals Blink vs FK Jerv [3] +1/4 -

NORB

22:59 - [8] Sandnes Ulf vs Sogndal [6] +0 -

CZEB

22:59 - [11] Usti & Labem vs Taborsko [9] - 1/4 -

CYPA

22:59 - [6] Omonia Nicosia vs Anorthosis [5] - 1/2 -

DUB

23:30 - [2] Darmstadt vs Nurnberg [9] - 1/2 -

DUB

23:30 - [3] Heidenheim vs Schalke 04 [6] +0 -

AUTB

23:30 - [12] Horn vs Wacker Innsbruck [7] +1 1/4 -

AUTB

23:30 - [2] Liefering vs Vorwarts Steyr [16] - 2 1/4 -

AUTB

23:30 - [6] SV Lafnitz vs Rapid Wien II [11] - 1/2 -

UAEA

23:30 - [10] Khorfakkan vs Ajman [9] - 1/4 -

UAEA

23:30 - [5] Al Shabab (UAE) vs Al Ain [1] +0 -

KSAA

23:50 - [9] Al Ahli (KSA) vs Al Hilal [4] +3/4 -

DUC3

00:00 - [15] Vik.Koln vs Magdeburg [1] +1/4 -

DUC4B

00:00 - [A-1] Weiche Flensburg vs Holstein Kiel II [A-2] - 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [2] Bayern Munich II vs Augsburg II [9] - 1 3/4 -

DUC4BA

00:00 - [8] Unterhaching vs TSV Aubstadt [5] - 1/4 -

DUC4DB

00:00 - [8] VSG Altglienicke vs Hertha Berlin II [10] - 3/4 -

DUC4DB

00:00 - [3] Berlin AK 07 vs C. Leipzig [12] - 1 -

DUC4T

00:00 - [3] Preussen Munster vs Schalke 04 II [14] - 1 3/4 -

BDNB

00:00 - [8] Chaves vs Trofense [11] - 1/2 -

TNKA

00:00 - [1] Trabzonspor vs Rizespor [19] - 1 1/4 -

DENB

00:00 - [3] Lyngby vs Helsingor [1] - 1/4 -

DENB

00:00 - [11] Hobro I.K. vs Esbjerg FB [8] +0 -

RMNA

00:30 - [4] Botosani vs Farul Constanta [6] +0 -

ALBA

00:45 - [8] Dinamo Tirana vs Kukesi [2] +0 -

HUNA

00:45 - [4] MOL Fehervar FC vs Paksi [7] - 1/2 -

ANHU23

01:00 - [2-5] Newcastle U23 vs Norwich City U23 [2-2] +0 -

ANHU23

01:00 - [1-13] Leeds Utd U23 vs Arsenal U23 [1-4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [4] Emmen vs VVV Venlo [11] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [1] Volendam vs Dordrecht 90 [20] - 2 1/4 -

HLB

01:00 - [7] De Graafschap vs ADO Den Haag [2] - 1 -

HLB

01:00 - [12] Den Bosch vs Utrecht U21 [16] - 1/4 -

BIB

01:00 - [8] Excelsior Virton vs RE Mouscron [5] - 1/4 -

NORB

01:00 - [15] Ullensaker/Kisa vs HamKam [1] +1 -

DUA

01:30 - [4] Hoffenheim vs Hertha Berlin [13] - 3/4 -

POLA

01:30 - [8] Stal Mielec vs Lech Poznan [1] +1 1/4 -

POLB

01:30 - [3] Korona Kielce vs Odra Opole [8] - 3/4 -

IREA

01:30 - [10] Longford Town vs St. Patrick's [2] +1 1/4 -

TSB

01:30 - [1] Vaduz vs Aarau [2] +0 -

TSB

01:30 - [9] Neuchatel Xamax vs Winterthur [3] +0 -

CHIA

01:30 - [17] San. Wanderers vs Palestino [8] +1/4 -

ANHB

01:45 - [4] QPR vs Nottingham Forest [9] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [10] Carrick Rangers vs Glentoran [3] +1 -

IREA

01:45 - [4] Derry City vs Bohemians [5] +0 -

IREA

01:45 - [6] Dundalk vs Waterford Utd [9] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [1] Shamrock Rovers vs Finn Harps [8] - 1 1/4 -

IREA

01:45 - [3] Sligo Rovers vs Drogheda Utd [7] - 1/2 -

IREB

01:45 - [6] Cork City vs Galway [2] - 1/2 -

IREB

01:45 - [1] Shelbourne vs UC Dublin [3] - 1 -

IREB

01:45 - [9] Cabinteely vs Treaty United [4] +1/4 -

IREB

01:45 - [7] Athlone vs Cobh Ramblers [8] - 1/2 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Bray Wanderers [5] +1 -

WALA

01:45 - [5] Connah's QN vs Cefn Druids AFC [12] - 2 1/2 -

TBNB

02:00 - [21] Real Sociedad B vs Las Palmas [7] +0 -

TBNB

02:00 - [1] Almeria vs Leganes [17] - 3/4 -

PHA

02:00 - [1] PSG vs Lille [11] - 1 1/2 -

WALA

02:00 - [9] Aberystwyth vs Flint Town Utd [3] +1/2 -

BDNA

02:15 - [17] Arouca vs Tondela [12] - 1/4 -

ANHU23

02:30 - [1-5] Brighton U23 vs Man City U23 [1-2] +1/2 -

BIA

03:00 - [16] Oostende vs KV Mechelen [7] +1/4 -

PERA

03:00 - [6] Cienciano vs Alianza Lima [1] - 1/4 -

URUA

03:00 - [12] CA Rentistas vs Sportivo Cerrito [9] - 1/4 -

CHIA

03:50 - [10] La Serena vs Huachipato [16] +1/4 -

ARGA

05:00 - [16] Racing Club vs Defensa YJ [3] +0 -

BRB

05:00 - [13] Operario/PR vs Avai/SC [4] +0 -

URUA

05:00 - [11] Wanderers vs Liverpool P. (URU) [4] +0 -

PARA

05:30 - [3] Nacional vs River Plate (PAR) [10] -

USW

06:07 - [8] Orlando Pride Nữ vs Chicago RS Nữ [4] -

ARGB

07:00 - [B-15] Atletico Rafaela vs All Boys [B-12] - 1/4 -

ECUA

07:00 - [6] Delfin SC vs Catolica Quito [4] +0 -

MEXA

07:00 - [18] Necaxa vs Mazatlan FC [16] - 3/4 -

ARGB

07:10 - [B-18] Ramon Santamarina vs Deportivo Moron [B-4] +1/4 -

ARGA

07:15 - [17] Argentinos Jun. vs Lanus [8] +0 -

BRB

07:30 - [11] Vasco DG/RJ vs CSA/AL [5] - 1/2 -

MEXA

09:00 - [8] Juarez vs Puebla [5] - 1/4 -

KSAA

21:40 Hoãn [11] Al Fateh vs Al Faisaly (KSA) [13] -

IREB

02:45 Hoãn [6] Cork City vs Shelbourne [1] -

Lịch bóng đá trong ngày 29/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 29/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley 17 -11 11