LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 30/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [12] Blaublitz Akita vs Zweigen Kan. [14] -

NHAT3

11:00 - Grulla Morioka vs Fukushima Utd [11] -

NHAT3

11:00 - [6] Kataller Toyama vs Yokohama SCC [16] -

NHATJFL

11:00 - FC Kariya vs MIO Biwako [16] -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Suzuka Point Getters [8] -

NHATJFL

11:00 - [4] Reinmeer Aomori vs Iwaki FC -

NHATJFL

11:00 - [6] Tokyo Musashino vs Maruyasu Okazaki [5] -

NHATJFL

11:00 - [7] Veertien Mie vs Kagura Shimane [13] -

NHATJFL

11:00 - [12] TIAMO Hirakata vs Verspah Oita [9] -

NHATJFL

11:00 - [3] Honda FC vs Honda Lock [10] -

NHATLC

11:05 - [B-2] Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka [A-2] +0 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Renofa Yamaguchi [16] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [19] Omiya Ardija vs Jubilo Iwata +1/2 -

NHATB

12:00 - Ehime FC vs Kyoto Sanga +1 -

NHATB

12:00 - [20] Thespa Kusatsu vs Matsumoto Yama. +0 -

NHATB

12:00 - Giravanz Kita. vs Sagamihara +0 -

NHATB

12:00 - [11] V-Varen Nagasaki vs Mito Hollyhock [13] - 1/2 -

HQA

12:00 - [4] Incheon Utd vs FC Seoul [8] +1/2 -

NHATB

13:00 - [9] Tokyo Verdy vs Ventforet Kofu [18] +1/2 -

HQ3

13:00 - [14] Mokpo City vs Cheongju FC [13] - 1 -

HQ3

13:00 - [6] Gimhae City vs Yangju Citizen [8] - 1 1/4 -

HQA

14:30 - [11] Suwon Bluewings vs Jeonbuk H.Motor [2] +1/2 -

KAZA

15:00 - [12] FK Taraz vs Kaisar Kyzylorda - 1/4 -

KAZA

15:00 - [10] FK Kyzylzhar vs Ordabasy [5] +0 -

KAZA

15:00 - Zhetysu Taldykorgan vs Kairat Almaty [4] +1 1/2 -

KAZA

15:00 - [7] Shakhter Kar. vs Atyrau [11] - 1/2 -

CZEU19

15:00 - [7] Banik Ostrava U19 vs C. Budejovice U19 [12] -

CZEB

15:15 - [2] MFK Vyskov vs MFK Chrudim [6] - 1/4 -

HKGA

15:30 - [1] Kitchee vs Hồng Kông U23 [10] -

CZEU19

16:00 - [1] Sparta Praha U19 vs Slavia Praha U19 [10] -

CZEU19

16:00 - [15] Hradec Kralove U19 vs Sigma Olomouc U19 [3] -

CZEU19

16:00 - Opava U19 vs MFk Karvina U19 [14] -

CZEU19

16:00 - Meteor Praha U19 vs Vik. Plzen U19 [11] -

NHATB

16:30 - [21] Ryukyu vs Machida Zelvia [15] +1/4 -

ASI23VL

17:00 - [I-2] Myanmar U23 vs Đài Loan U23 [I-3] - 1 1/4 -

ASI23VL

17:00 - [D-2] Kuwait U23 vs Arập Xêut U23 [D-3] +1 -

ASI23VL

17:00 - [D-1] Uzbekistan U23 vs Bangladesh U23 [D-4] - 2 3/4 -

BDNB

17:00 - [11] Leixoes vs Benfica B [10] +0 -

ESTA

17:00 - [3] Paide Linname. vs TJK Legion [9] - 1 -

KAZA

17:00 - [2] Aktobe vs Caspiy Aktau [9] - 1/4 -

KAZA

17:00 - [14] Akzhayik Oral vs Tobol Kostanay [3] +1 1/4 -

KAZA

17:00 - [1] Astana vs Turan (KAZ) [13] - 2 -

LITA

17:00 - Nevezis vs Suduva [6] +2 3/4 -

AUTB

17:00 - [2] Blau Weiss Linz vs Floridsdorfer AC [5] - 3/4 -

HQA

17:00 - [12] Seongnam Ilhwa Ch. vs Pohang Steelers [3] +0 -

POLA

17:30 - Nieciecza vs Slask Wroclaw [11] +1/4 -

TNKA

17:30 - [13] Kasimpasa vs Malatyaspor - 1/2 -

TNKB

17:30 - [7] Bandirmaspor vs Samsunspor [1] - 1/4 -

THAA

17:30 - Suphanburi vs Khonkaen Utd [11] - 1/4 -

POLB

17:40 - GKS Jastrzebie vs Katowice [7] +1/4 -

ANHU23

18:00 - Tottenham U23 vs Man Utd U23 -

DUC4B

18:00 - [5] Phonix Lubeck vs Heider SV - 1 1/4 -

DUC4DB

18:00 - [5] Lok.Leipzig vs SV Lichtenberg [15] - 1 1/2 -

DUC4DB

18:00 - FC Eilenburg vs Tasmania Berlin +0 -

NGA

18:00 - Rubin Kazan vs CSKA Moscow [5] +1/2 -

MDVA

18:00 - [3] Zimbru vs FC Floresti -

UKRA

18:00 - FC Mariupol vs Dinamo Kiev [3] +2 -

THAA

18:00 - Chiangmai United vs BG Pathum United [7] +1 1/4 -

THAA

18:00 - [12] Prachuap FC vs Nakhon Ratch. [13] - 1/4 -

BULA

18:15 - [5] Slavia Sofia vs Botev Vratsa [13] - 1 -

IDNA

18:15 - [1] Persib Bandung vs Persipura - 3/4 -

ANHA

18:30 - [14] Leicester City vs Arsenal [1] +0 -

ANHB

18:30 - Fulham vs West Brom [10] - 1/2 -

DUB

18:30 - Wer.Bremen vs St. Pauli [10] - 1/4 -

DUB

18:30 - Dynamo Dresden vs Sandhausen [12] - 1/2 -

DUB

18:30 - [7] Hannover 96 vs Erzgebirge Aue - 3/4 -

ALBA

18:45 - [5] KF Laci vs Skenderbeu -

ANHU23

19:00 - Chelsea U23 vs Everton U23 - 3/4 -

ANHU23

19:00 - Liverpool U23 vs Derby County U23 - 1/4 -

TBNA

19:00 - [20] Elche vs Real Madrid [2] +1 -

ITA3

19:00 - Bari vs Catanzaro [C-1] -

DUC3

19:00 - [6] Munchen 1860 vs Freiburg II [4] - 1 -

DUC3

19:00 - Viktoria Berlin vs B.Dortmund II [18] +0 -

DUC3

19:00 - [5] Waldhof Man. vs Saarbrucken [3] +0 -

DUC3

19:00 - [19] Hallescher vs Duisburg [12] - 1/4 -

DUC3

19:00 - Ein.Braunschweig vs Wehen [2] - 1/2 -

DUC4B

19:00 - Oldenburg 1897 vs Hannover II [3] - 1 -

DUC4BA

19:00 - Rosenheim vs Greuther Furth II [12] +1/4 -

DUC4BA

19:00 - [3] V. Aschaffenburg vs Illertissen [16] +0 -

DUC4BA

19:00 - Schalding Hein. vs Wacker Burghausen [8] +3/4 -

DUC4BA

19:00 - SpVgg Bayreuth vs TSV 1896 Rain [14] - 2 -

DUC4BA

19:00 - [18] FC Pipinsried vs Nurnberg II [4] +0 -

DUC4N

19:00 - [6] Hoffenheim II vs TSG Balingen [2] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [1] SSV Ulm vs Giessen - 1 3/4 -

DUC4N

19:00 - [8] Mainz II vs TSV Schott Mainz - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [18] Koblenz vs Aalen [12] +0 -

DUC4N

19:00 - [11] Astoria Walldorf vs Pirmasens +0 -

DUC4T

19:00 - [9] Rodinghausen vs Sportfreunde Lotte - 1 1/2 -

DUC4T

19:00 - [8] Fortuna Koln vs Uerdingen -

DUC4T

19:00 - Essen vs A.Aachen [3] - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - [4] Wuppertaler vs Wiedenbruck [11] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - Wegberg-Beeck vs Bonner SC +0 -

DUC4T

19:00 - [18] SV Straelen vs FC Koln II [15] +1/2 -

DUC4T

19:00 - Homberg vs Lippstadt [7] +0 -

DUC4T

19:00 - [16] RW Ahlen vs M.gladbach II [2] +0 -

AZEA

19:00 - [4] Zire IK vs Samaxı FK [7] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [11] FK Skopje vs Renova [12] -

MKDA

19:00 - [1] FC Struga vs Academy Pandev [9] -

MKDA

19:00 - Borec Veles vs Rabotnicki [8] -

MKDA

19:00 - Pelister vs Makedonija [7] -

MKDA

19:00 - [3] Shkendija vs Tikves Kavadarci [4] -

SLOA

19:00 - [10] Tabor Sezana vs NK Radomlje [9] - 1/2 -

DENB

19:00 - Jammerbugt vs Nykobing [12] +1/2 -

THAA

19:00 - [8] Police Tero FC vs Chiangrai Utd [5] +1/4 -

ITA3

19:30 - [C-10] Latina vs Fidelis Andria [C-19] -

ITA3

19:30 - Paganese vs Virtus Francavilla [C-11] -

ITA3

19:30 - [C-4] SS Monopoli vs Monterosi FC [C-13] -

ITA3

19:30 - [C-20] Viterbese Calcio vs Ancona [B-4] +0 -

CZEB

19:30 - [7] SK Prostejov vs SK Lisen [3] +0 -

CZEB

19:30 - [1] Pribram vs Fotbal Trinec [14] - 1 -

AUTB

19:30 - [10] Dornbirn vs Grazer AK [4] +3/4 -

AUTB

19:30 - [15] Austria Wien II vs Kapfenberg [16] - 1/2 -

HUNA

19:45 - [9] Mezokovesdi SE vs Ujpest [12] - 1/4 -

ASI23VL

19:50 - [E-1] UAE U23 vs Oman U23 [E-4] - 1/4 -

OMAA

19:50 - Nizwa Club vs Al Seeb [5] -

OMAA

19:55 - [1] Al Nahda (OMA) vs Sohar Club (OMA) [4] -

ANHL2

20:00 - [4] Northampton vs Carlisle [3] - 1/4 -

ITA

20:00 - [4] Atalanta vs Lazio [3] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [4] SSV Jeddeloh vs Luneburger SK - 1/2 -

DUC4B

20:00 - Oberneuland vs Rehden [15] +3/4 -

DUC4N

20:00 - [15] Hessen Kassel vs Bahlinger [13] +0 -

PHB

20:00 - Toulouse vs Guingamp [11] - 1 -

POLA

20:00 - [9] Warta Poznan vs Lechia GD [13] +1/4 -

BLRA

20:00 - [7] Torpedo Zhodino vs Slavia Mozyr [10] -

CROA

20:00 - Hrvatski Dragovoljac vs Sibenik [9] +3/4 -

ESTA

20:00 - [10] Vaprus Parnu vs Tulevik Viljandi -

MLTA

20:00 - [3] Birkirkara vs Hibernians Paola [4] +0 -

CZEA

20:00 - [15] Zlin vs C. Budejovice [13] - 1/4 -

CZEA

20:00 - [12] Teplice vs Slovan Liberec [9] +1/4 -

TNKA

20:00 - [17] Hatayspor vs Besiktas [6] +0 -

TNKA

20:00 - Altay vs Sivasspor [15] - 1/4 -

TNKB

20:00 - [11] Manisa FK vs Boluspor [9] - 3/4 -

TDA

20:00 - [14] Varbergs BoIS vs Ostersunds - 1 1/4 -

TDA

20:00 - [11] Sirius vs Malmo [7] +1 -

TDB

20:00 - [9] Vasteras vs Orgryte [13] - 1/4 -

URUA

20:15 - [4] Boston River vs CA River Plate (URU) [8] +0 -

DUA

20:30 - [2] Union Berlin vs Bayern Munich [1] +1 1/2 -

DUA

20:30 - A.Bielefeld vs Mainz [11] +1/4 -

DUA

20:30 - [4] B.Dortmund vs FC Koln [12] - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [5] Freiburg vs Greuther Furth - 1 1/4 -

DUA

20:30 - [9] B.Leverkusen vs Wolfsburg [7] - 1/2 -

NGA

20:30 - [2] Spartak Moscow vs Rostov [3] - 3/4 -

WALA

20:30 - [1] The New Saints vs Cardiff Metropolitan [4] - 1 3/4 -

WALA

20:30 - [7] Haverfordwest vs Newtown AFC [6] +1/4 -

WALA

20:30 - [3] Penybont vs Bala Town [5] +1/2 -

WALA

20:30 - [8] Caernarfon Town vs Barry Town - 1/4 -

BULA

20:45 - [8] Lok. Sofia vs Botev Plovdiv [10] +1/4 -

IDNA

20:45 - [17] Persik Kediri vs Persija Jakarta [3] +1/4 -

EU17VL

21:00 - [8-1] Italia U17 vs Bắc Ireland U17 [4-3] -

ANHA

21:00 - Burnley vs Brentford [8] +0 -

ANHA

21:00 - [9] Liverpool vs Brighton [6] - 1 3/4 -

ANHA

21:00 - [2] Man City vs Crystal Palace [12] - 2 1/4 -

ANHA

21:00 - [3] Newcastle vs Chelsea [10] +1 1/4 -

ANHA

21:00 - Watford vs Southampton [20] +1/4 -

ANHB

21:00 - [12] Swansea City vs Peterborough Utd - 1 -

ANHB

21:00 - [17] Bristol City vs Barnsley - 1/4 -

ANHB

21:00 - Derby County vs Blackburn Rovers [6] +0 -

ANHB

21:00 - [22] Huddersfield vs Millwall [8] +0 -

ANHB

21:00 - [15] Hull City vs Coventry [13] +1/4 -

ANHB

21:00 - [3] Middlesbrough vs Birmingham [19] - 1/2 -

ANHB

21:00 - [11] Preston North End vs Luton Town [4] +0 -

ANHB

21:00 - [2] Sheffield Utd vs Blackpool [23] - 1 -

ANHB

21:00 - [18] Stoke City vs Cardiff City [21] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - Rotherham Utd vs Sunderland - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [16] Lincoln vs Shrewsbury [9] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [17] Fleetwood Town vs Wycombe [8] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [22] Cambridge Utd vs Wimbledon +0 -

ANHL1

21:00 - Crewe Alexandra vs Milton Keynes Dons [19] +1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Charlton Athletic vs Doncaster Rovers - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [18] Cheltenham vs Sheffield Wed. [2] +1/4 -

ANHL1

21:00 - Gillingham vs Accrington [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Oxford Utd vs Morecambe [23] - 1 -

ANHL1

21:00 - [1] Plymouth Argyle vs Ipswich [3] +0 -

ANHL1

21:00 - [11] Portsmouth vs Bolton [5] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - Wigan vs Burton Albion [21] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [21] Harrogate Town vs Bristol Rovers - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [5] Salford City vs Exeter City - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [19] Newport vs Stevenage [2] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [20] Crawley Town vs Port Vale +1/4 -

ANHL2

21:00 - [11] Sutton Utd vs Walsall [14] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [7] Bradford City vs Forest Green +0 -

ANHL2

21:00 - [17] Colchester Utd vs Scunthorpe Utd - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [1] Leyton Orient vs Hartlepool [22] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [6] Mansfield vs Tranmere Rovers [12] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - Oldham vs Swindon [10] +1/4 -

TBNB

21:00 - [14] Huesca vs Amorebieta - 3/4 -

SCOA

21:00 - [4] St. Mirren vs Dundee - 1/2 -

SCOA

21:00 - [7] Aberdeen vs Hearts [3] +0 -

SCOA

21:00 - [1] Celtic vs Livingston [5] - 2 1/4 -

SCOA

21:00 - [12] Dundee Utd vs St. Johnstone [8] +0 -

SCOB

21:00 - [5] Greenock Morton vs Hamilton [10] +0 -

SCOB

21:00 - [4] Partick Thistle vs Inverness C.T. [6] - 1/4 -

SCOB

21:00 - [9] Arbroath vs Dunfermline - 1/2 -

SCOB

21:00 - [7] Raith Rovers vs Ayr Utd [1] - 1/2 -

SCOB

21:00 - Kilmarnock vs Queen of South - 3/4 -

SCO2

21:00 - Cove Rangers vs Queen's Park - 1/4 -

SCO2

21:00 - East Fife vs Dumbarton - 1/4 -

SCO2

21:00 - [9] Clyde vs Falkirk [2] +3/4 -

SCO2

21:00 - [5] Alloa Athletic vs Airdrieonians [4] +1/4 -

SCO2

21:00 - [10] Peterhead vs Montrose [6] +1/4 -

NIRA

21:00 - [1] Cliftonville vs Glenavon [8] - 1/2 -

NIRA

21:00 - [5] Linfield vs Dungannon Swi. [11] - 1 3/4 -

NIRA

21:00 - [2] Coleraine vs Portadown FC [12] - 1 3/4 -

NIRA

21:00 - Warrenpoint Town vs Crusaders Belfast [4] +1 1/4 -

NIRA

21:00 - [7] Ballymena Utd vs Larne [3] +3/4 -

MDVA

21:00 - [5] FC Balti vs Milsami [6] -

NORA

21:00 - [15] Kristiansund vs Tromso [7] - 1/4 -

SRBA

21:00 - [13] Radnicki Nis vs Mladost Lucani [12] - 1 -

CYPA

21:00 - [12] Doxa Katokopia vs Apoel FC [2] +3/4 -

UKRA

21:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs Desna Chernigiv - 2 -

ARGB

21:00 - [18] Atletico Atlanta vs Estudiantes BsAs [7] +1/4 -

ALGA

21:00 - [7] USM Alger vs RC Arbaa [11] -

ALGA

21:00 - [8] MC Oran vs Paradou AC [14] - 3/4 -

TBNA

21:15 - [13] Sevilla vs Osasuna [8] - 1 -

BIA

21:15 - [12] Charleroi vs Eupen [15] - 3/4 -

QATA

21:15 - [1] Al Duhail SC vs Qatar SC [6] - 1 1/4 -

QATA

21:15 - [8] Shamal vs Al Khor +0 -

ANHL2

21:30 - [8] Barrow vs Rochdale [24] +0 -

HLA

21:30 - [3] PSV Eindhoven vs Twente [5] - 1 1/4 -

HLB

21:30 - SBV Excelsior vs Eindhoven [3] - 3/4 -

AZEA

21:30 - [1] Karabakh Agdam vs Neftchi Baku [3] - 3/4 -

ISRA

21:30 - [12] HIK Shmona vs Maccabi TA [2] -

IRNA

21:30 - [15] Sanat Naft vs Fajr Sepasi -

IRNA

21:30 - Padideh Khorasan vs Naft M. Soleyman [16] +0 -

IRNA

21:30 - [3] Esteghlal Tehran vs Tractor SC [5] - 3/4 -

IRNA

21:30 - [1] Sepahan vs Havadar SC [9] -

KSAA

21:40 - [10] Al Ettifaq vs Dhamak [8] - 1/2 -

ALBA

21:45 - [3] Vllaznia Shkoder vs KF Tirana [1] - 1/4 -

PHA

22:00 - Metz vs Saint Etienne +0 -

BIHA

22:00 - [5] Sarajevo vs Rudar Prijedor - 1 1/4 -

HUNA

22:00 - MTK Budapest vs Debreceni [5] - 1/4 -

MLTA

22:00 - [8] Valletta vs Santa Lucia FC [13] - 1/4 -

SLOA

22:00 - [1] O.Ljubljana vs NK Bravo [7] - 1/2 -

AUTA

22:00 - [7] Austria Klagenfurt vs Admira -

AUTA

22:00 - [11] SV Ried vs RB Salzburg [1] +2 1/4 -

AUTA

22:00 - [10] SCR Altach vs Hartberg [12] +0 -

CHIB

22:00 - [3] Dep. Copiapo vs CD Magallanes [1] - 1/4 -

CROA

22:05 - [10] HNK Gorica vs Dinamo Zagreb [1] +3/4 -

KSAA

22:05 - [5] Al Taawon (KSA) vs Abha [6] - 3/4 -

OMAA

22:15 - [3] Al Suwaiq vs Nasr Salalah -

ITA3

22:30 - [C-14] Taranto vs Potenza SC [C-16] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-7] AZ Picerno vs Foggia [C-5] +0 -

ITA3

22:30 - [C-17] Turris Neapolis vs Juve Stabia [C-9] -

ARMA

22:30 - [1] Urartu vs Ararat Y [6] +0 -

POLA

22:30 - [12] Gornik Zabrze vs Zaglebie Lubin [14] - 1/2 -

TDA

22:30 - [1] Hacken vs Kalmar [4] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [6] Ittihad Alexandria vs Future FC [2] -

ITA

22:59 - [18] Verona vs Juventus [13] +1/2 -

BDNA

22:59 - [2] Porto vs Boavista [9] - 2 -

NGA

22:59 - [7] Krasnodar vs Krylya Sovetov [11] - 1 1/4 -

NGA

22:59 - [12] Nizhny Nov vs Lok. Moscow [14] +1/2 -

POLB

22:59 - [14] Resovia vs Widzew Lodz +1/4 -

BULA

22:59 - [7] Cherno More vs Levski Sofia [6] - 1/2 -

ESTA

22:59 - [6] Tammeka Tartu vs Kuressaare [5] -

ISRA

22:59 - [4] Hapoel Jerusalem vs Maccabi P.Tikva +3/4 -

LITA

22:59 - [1] Zalgiris vs Hegelmann Litauen [4] - 1 1/4 -

NORA

22:59 - [3] Rosenborg vs Lillestrom [4] - 1 -

RMNA

22:59 - [5] Universitatea Craiova vs Mioveni [16] - 1 1/2 -

SVKA

22:59 - [5] Ruzomberok vs Sered - 1/2 -

SVKA

22:59 - [8] Zemplin Michalovce vs FK Pohronie - 3/4 -

SVKA

22:59 - [12] Liptovsky Mikulas vs Dunajska Stred [2] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [6] MSK Zilina vs Zlate Moravce [10] - 1 1/2 -

CZEA

22:59 - [5] Sigma Olomouc vs Slovacko [7] +1/4 -

CYPA

22:59 - [8] AEL Limassol vs Aris Limassol [4] - 3/4 -

TNKA

22:59 - [8] Konyaspor vs Fenerbahce [2] +1/4 -

TSA

22:59 - [4] St. Gallen vs Young Boys [1] +1 -

TSB

22:59 - [8] Schaffhausen vs Wil 1900 [1] - 1 -

TSB

22:59 - [2] Yverdon vs Thun [7] +1/4 -

TSB

22:59 - SC Kriens vs Stade L. Ouchy [3] +1/2 -

TNKB

23:00 - [2] Eyupspor vs Ankaragucu - 1/4 -

TBNB

23:15 - [21] Lugo vs Sporting Gijon [12] +1/4 -

ASI23VL

23:30 - [E-3] Ấn Độ U23 vs Kyrgyzstan U23 [E-2] -

ANHA

23:30 - [5] Tottenham vs Man Utd [4] +1/4 -

TBNA

23:30 - [14] Valencia vs Villarreal [5] +0 -

DUA

23:30 - [6] Ein.Frankfurt vs Leipzig [3] +3/4 -

BIA

23:30 - [6] Standard Liege vs Kortrijk [14] - 1/4 -

BIA

23:30 - Beerschot-Wilrijk vs RFC Seraing [18] +0 -

GREA

23:30 - [8] Panetolikos vs Olympiakos [3] +1 1/4 -

GREA

23:30 - [4] PAOK vs Apollon Smirnis - 1 3/4 -

UKRA

23:30 - [14] Inhulets Petrove vs Veres Rivne [10] - 1/4 -

QATA

23:30 - [2] Al Arabi (QAT) vs Al Rayyan [10] +1/2 -

QATA

23:30 - [7] Al Sadd vs Ahli Doha [4] - 2 3/4 -

HLA

23:45 - Heracles Almelo vs Ajax [4] +1 3/4 -

KSAA

23:50 - [13] Al Feiha vs Al Nasr (KSA) [2] +3/4 -

PHB

00:00 - [16] Nimes vs Niort [20] - 3/4 -

PHB

00:00 - [19] Rodez vs Quevilly [10] - 1/2 -

PHB

00:00 - [14] Pau FC vs Ajaccio +0 -

PHB

00:00 - Dunkerque vs Le Havre [1] +1/4 -

PHB

00:00 - [4] SC Bastia vs Amiens [6] - 1/2 -

PHB

00:00 - [8] Caen vs Grenoble [7] - 1/2 -

PHB

00:00 - [17] Dijon vs Paris FC [13] - 1/4 -

PHB

00:00 - Nancy vs Sochaux [2] +1/4 -

ISRA

00:00 - [7] Maccabi Netanya vs Hap. Beer Sheva [3] +1/2 -

MLTA

00:00 - [1] Hamrun Spartans vs Sirens [10] - 1 -

USB

00:00 - [A-11] Loudoun United vs New York RB II [A-14] +1/2 -

HUNA

00:30 - Gyirmot SE vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

ISRA

00:30 - [5] Ashdod vs Maccabi Haifa [1] +1 -

USAA

00:30 - [Dong-6] Inter Miami vs New York City [Dong-3] +3/4 -

EU17VL

01:00 - [4-2] Scotland U17 vs Albania U17 [7-2] -

BDNA

01:00 - [14] Estoril vs Benfica [1] +1 1/4 -

HLA

01:00 - [8] Heerenveen vs Vitesse Arnhem [13] +0 -

HLB

01:00 - [19] TOP Oss vs NAC Breda [9] -

POLA

01:00 - [15] Jagiellonia vs Piast Gliwice [16] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [16] ENPPI Cairo vs Arab Contractors [5] - 1/4 -

DUB

01:30 - [2] Hamburger vs Holstein Kiel [8] - 3/4 -

POLB

01:30 - [1] LKS Lodz vs Gornik Polkowice -

RMNA

01:30 - [1] CFR Cluj vs Voluntari [10] - 1 1/4 -

TSA

01:30 - [9] Zurich vs Basel [6] - 1/2 -

ITA

01:45 - [8] Torino vs Sampdoria [19] - 3/4 -

BIA

01:45 - [9] Sint Truiden vs Club Brugge [4] +1 -

BIB

01:45 - Waasland-Beveren vs Lierse [7] - 1/2 -

ARGA

01:45 - [11] CA Platense vs Atletico Tucuman [23] +0 -

ARGA

01:45 - [22] Arsenal Sarandi vs Sarmiento Junin [17] +0 -

ANHB

02:00 - [16] Reading vs Bournemouth +3/4 -

TBNA

02:00 - [1] Barcelona vs Alaves - 1 3/4 -

TBNB

02:00 - [9] Cartagena vs SD Ponferradina [19] - 1/4 -

PHA

02:00 - [10] Lyon vs Lens [3] - 1 -

HLA

02:00 - [2] AZ Alkmaar vs Zwolle - 1 3/4 -

BRB

02:00 - [12] Ponte Preta/SP vs Vitoria/BA - 1/2 -

BLVA

02:00 - [1] The Strongest vs Blooming [10] -

CHIA

02:00 - [10] Univ. de Chile vs Curico Unido [9] - 1/4 -

URUA

02:00 - IA Sud America vs Dep. Maldonado [3] +0 -

ARGB

02:30 - [4] Gim.Mendoza vs Estudiantes Rio Cuarto [6] - 1/4 -

USAA

02:30 - [Tay-7] Real Salt Lake vs San Jose EQ [Tay-14] - 1 -

CRCA

02:30 - [A-5] Guadalupe FC vs Jicaral Sercoba - 1/2 -

ARGB

03:00 - [14] San Martin SJ vs Instituto [2] - 1/4 -

BRAA

03:00 - [7] Athletico/PR vs Santos/SP [12] - 1/2 -

ECUA

03:00 - [9] Orense SC vs Tecnico Uni. [7] - 1/2 -

PERA

03:00 - Cusco FC vs Sport Huancayo [8] - 1/2 -

PERA

03:00 - [10] Binacional vs Cesar Vallejo [6] +0 -

PERA

03:00 - Alianza Huanuco vs Ayacucho FC [16] +1/2 -

PERA

03:00 - [17] Carlos A. Mannucci vs Academia Cantolao [15] - 1 3/4 -

PERA

03:00 - [9] Alianza Atletico vs Dep. Municipal [14] - 1/4 -

USAA

03:00 - [Dong-4] New York RB vs CF Montreal [Dong-2] - 1 -

BDNA

03:15 - [4] Sporting Lisbon vs Vitoria Guimaraes [6] - 1 1/4 -

ARGA

04:00 - [25] Talleres Cordoba vs CA Huracan [1] - 1/2 -

ARGA

04:00 - [13] Banfield vs Velez Sarsfield [2] +1/4 -

PARA

04:00 - 12 de Octubre vs Libertad [5] +3/4 -

ARGB

04:15 - [31] Villa Dalmine vs Gimnasia Jujuy [23] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [11] Jorge Wilstermann vs CD Guabira [6] - 1 1/2 -

URUA

04:15 - [12] Plaza Colonia vs CA Progreso - 1/2 -

CHIA

04:30 - [14] U. Espanola vs Everton CD [15] +1/4 -

VENA

04:30 - [10] Portuguesa vs Aragua [16] +0 -

BRB

04:45 - Confianca/SE vs Londrina/PR [9] - 1/4 -

BRAA

05:00 - [5] Flamengo/RJ vs Atl. Mineiro/MG [6] - 1/4 -

MEXA

05:00 - [16] Queretaro vs Santos Laguna [4] +1/4 -

USAA

05:07 - [Dong-11] Atlanta United vs Toronto [Dong-13] - 1 3/4 -

BRAA

05:15 - [20] Juventude/RS vs Bahia/BA - 1/4 -

ECUA

05:30 - [15] Macara vs Manta FC - 3/4 -

CRCA

05:30 - [A-6] Santos Guapiles vs Perez Zeledon [B-3] - 3/4 -

USB

06:00 - [B-5] New Mexico United vs Real Monarchs - 1 3/4 -

USB

06:00 - [A-2] Memphis 901 vs Indy Eleven [A-9] - 3/4 -

USB

06:00 - [A-12] Ch. Battery vs Miami FC [A-6] +1/2 -

USB

06:00 - [A-5] Pittsburgh R. vs Hartford Athletic [A-10] - 1 1/4 -

COLA

06:05 - [3] Atl. Bucaramanga vs Envigado [10] - 1/2 -

ARGA

06:15 - [6] Boca Juniors vs Gimnasia LP [27] - 3/4 -

PARA

06:15 - [9] Guarani CA vs Sportivo Luqueno [8] - 1/2 -

URUA

06:30 - [13] CA Torque vs Villa Espanola - 1 1/4 -

USAA

06:30 - [Dong-14] D.C. Utd vs Columbus Crew [Dong-8] - 3/4 -

USB

06:30 - [A-4] Birmingham Legion vs Louisville City [A-1] +0 -

BRAA

07:00 - [10] America/MG vs Fortaleza/CE [8] - 1/2 -

CHIB

07:00 - [15] San Luis Qui. vs Coquimbo Unido +1/4 -

MEXA

07:06 - [1] Pachuca vs Pumas UNAM [5] - 1/2 -

VENA

07:45 - [7] Puerto Cabello vs Hermanos Colmenares [8] - 1/4 -

ECUA

08:00 - [12] Guayaquil City vs Emelec [5] +1 -

USB

08:00 - Austin Bold vs Ch.Independence +1/4 -

CRCA

08:00 - [A-1] Alajuelense vs Dep. Saprissa [B-1] - 1/4 -

USAA

08:07 - [Tay-3] Dallas vs Austin FC [Tay-2] - 1/2 -

USB

08:07 - [A-8] FC Tulsa vs OKC Energy - 3/4 -

USW

08:07 - [5] Kansas City Nữ vs OL Reign Nữ [1] -

COLA

08:10 - [15] Millonarios vs La Equidad [14] - 3/4 -

USB

08:36 - [B-1] SA Scorpions vs Colorado Springs [B-3] - 1/2 -

USB

08:36 - [B-6] Rio Grande Valley vs El Paso Locomotive [B-8] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-9] Las Vegas Lights vs Tampa Bay Rowdies [A-3] +1 1/4 -

USB

09:00 - [B-7] Oakland Roots vs Sporting Kansas II - 3/4 -

USW

09:07 - [2] Portland Tho. Nữ vs NC Courage (W) [7] -

MEXA

09:10 - [3] Tigres UANL vs Chivas Guad. [6] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Tacoma Defiance - 1 3/4 -

USB

09:30 - [B-11] LA Galaxy II vs Orange County SC [B-13] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-4] Sacramento vs San Diego Loyal [B-2] - 1/4 -

ASI23VL

10:00 - [J-2] Thái Lan U23 vs Malaysia U23 [J-1] -

DUC4N

19:00 Hoãn [8] Mainz II vs Bahlinger [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 30/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 30/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 19

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp Italia › Vòng Tu Ket

03:0003/02/2023

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Arsenal 19 29 50
2 Man City 20 33 45
3 Newcastle 20 22 39
4 Man Utd 20 7 39
5 Tottenham 21 9 36
6 Brighton 19 10 31
7 Fulham 21 2 31
8 Brentford 20 4 30
9 Liverpool 19 9 29
10 Chelsea 20 1 29
11 Aston Villa 20 -4 28
12 Crystal Palace 20 -9 24
13 Nottingham Forest 20 -19 21
14 Leicester City 20 -7 18
15 Leeds Utd 19 -7 18
16 West Ham Utd 20 -8 18
17 Wolves 20 -18 17
18 Bournemouth 20 -23 17
19 Everton 20 -13 15
20 Southampton 20 -18 15