LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 31/10/2021

Lịch bóng đá trong ngày 31/10/2021

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [11] Okayama vs Alb. Niigata (JPN) [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [9] Nagano Parceiro vs Gainare Tottori [12] - 1/2 -

NHAT3

11:00 - [14] Azul Claro Numazu vs FC Gifu [6] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [3] Tegevajaro Miyazaki vs Fujieda MYFC [11] +0 -

NHATJFL

11:00 - [6] Sony Sendai vs Kochi United SC [13] -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Montedio Yama. [7] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [15] Kamatamare San. vs FC Imabari [10] +0 -

NHAT3

12:00 - [7] Kagoshima vs Roas. Kumamoto [1] +1/4 -

HQA

12:00 - [3] Daegu vs Jeju Utd [4] +0 -

HQB

13:00 - [2] Anyang vs Bucheon 1995 [10] - 1 -

HQB

13:00 - [8] Chungnam Asan vs Seoul E-Land [9] +1/4 -

HQB

13:00 - [4] Jeonnam Dragons vs Ansan Greeners [7] - 1/4 -

HQB

13:00 - [6] Gyeongnam vs Daejeon Hana Citizen [3] +0 -

HQB

13:00 - [1] Gimcheon Sangmu vs Busan I'Park [5] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [7] Ulsan Citizen vs Hwaseong FC [12] - 1/4 -

HQ3

13:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Gangneung City [14] - 3/4 -

HQ3

13:00 - [6] Busan Transp. vs Daejeon Korail [9] - 1/4 -

ASI23VL

14:00 - [J-3] Lào U23 vs Mông Cổ U23 [J-4] -

NGB

14:00 - [6] SKA-Khabarovsk vs Neftekhimik Nizh [5] - 1/4 -

HQA

14:30 - [2] Ulsan Hyundai vs Suwon FC [6] - 1 -

HKGA

14:30 - [8] Resources Capital vs Southern District [1] +3/4 -

AUSQSL

15:00 - [4] Brisbane Roar U21 vs Olympic FC QLD [2] +0 -

IDNA

15:15 - [11] TIRA-Persikabo vs Bhayangkara [4] +3/4 -

ASI23VL

16:00 - [H-3] Đông Timo U23 vs Philippines U23 [H-4] -

CZEB

16:15 - [16] Vik.Zizkov vs Jihlava [10] - 1/2 -

CZEB

16:30 - [2] Sparta Praha B vs Dukla Praha [8] - 1/4 -

AUTB

16:30 - [15] LASK Juniors vs SKU Amstetten [4] +1/2 -

HQA

17:00 - [12] Gwangju vs Gangwon [10] +0 -

HKGA

17:00 - [4] Eastern AA vs HK Ranger [5] -

TNKA

17:30 - [12] Kayserispor vs Fatih Karagumruk [11] +0 -

TNKB

17:30 - [1] Umraniyespor vs Tuzlaspor [9] - 1 -

ASI23VL

18:00 - [B-3] Lebanon U23 vs Nepal U23 [B-4] -

BDNB

18:00 - [9] CD Estrela vs Porto B [6] - 1/2 -

BDNB

18:00 - [10] CD Mafra vs SC Covilha [15] - 3/4 -

NGA

18:00 - [15] Ufa vs Akhmat Groznyi [8] +0 -

NGB

18:00 - [15] Olim. Dolgiye Prudy vs Rotor Volgograd [17] +1/4 -

NGB

18:00 - [20] Tekstilshchik Ivanov vs Kamaz [11] +1/4 -

ARMA

18:00 - [8] Van Yerevan vs Alashkert [5] +0 -

ESTA

18:00 - [8] Trans Narva vs Flora Tallinn [2] -

LITA

18:00 - [3] Kauno Zalgiris vs Dainava Alytus [7] - 1 1/4 -

IDNA

18:00 - [1] Persebaya Surabaya vs Persiraja Banda Aceh [18] - 1 1/4 -

THAA

18:00 - [14] Samut Prakan City vs Ratchaburi [12] - 1/4 -

THAA

18:00 - [2] Bangkok Utd vs Nong Bua Pitchaya [8] - 1 1/4 -

HLA

18:15 - [16] Sparta Rotterdam vs Feyenoord [3] +1 -

ITA

18:30 - [1] Inter Milan vs Udinese [14] - 1 1/2 -

POLA

18:30 - [6] Wisla Plock vs Wisla Krakow [13] - 1/4 -

BLRA

18:30 - [12] FK Minsk vs Shakhter Soligo. [1] -

LATA

18:30 - [2] Valmiera / BSS vs METTA/LU Riga [7] - 2 -

LATA

18:30 - [1] Rigas Futbola Skola vs Riga FC [4] - 3/4 -

LATA

18:30 - [3] FK Liepaja vs BFC Daugava [6] - 1 3/4 -

AUTB

18:30 - [9] St.Polten vs Aust Lustenau [1] - 1/4 -

THAA

18:30 - [4] Port FC vs Chonburi [3] - 1/2 -

POLB

18:40 - [1] Miedz Legnica vs Arka Gdynia [7] +0 -

DUC3

19:00 - [4] Meppen vs Turkgucu-Ataspor [16] - 1/2 -

DUC4DB

19:00 - [15] Ger.Halberstadt vs Meuselwitz [14] - 1/4 -

DUC4DB

19:00 - [19] Union Furstenwalde vs Luckenwalde [11] +3/4 -

DUC4DB

19:00 - [9] Tennis Borussia B. vs Berliner FC Dynamo [1] +3/4 -

DUC4DB

19:00 - [2] E.Cottbus vs Babelsberg [6] - 1/2 -

PHA

19:00 - [12] Angers vs Nice [2] +1/4 -

SCOA

19:00 - [4] Motherwell vs Rangers [1] +1 1/2 -

NGB

19:00 - [12] Veles Moscow vs Fakel [2] +1/2 -

NGB

19:00 - [18] Volgar Astrakhan vs Akron Togliatti [8] +0 -

NGB

19:00 - [19] Metallurg Lipetsk vs FK Orenburg [1] +1 1/4 -

AZEA

19:00 - [2] Gabala FC vs Sabah FK [5] - 1/4 -

BIHA

19:00 - [2] FK Tuzla City vs Leotar Trebinje [11] -

MNEA

19:00 - [2] Decic Tuzi vs Iskra Danilo [5] -

TDB

19:00 - [13] Akropolis IF vs Trelleborgs [7] +1/4 -

UKRA

19:00 - [8] Kolos Kovalivka vs FC Lviv [12] - 1/2 -

THAA

19:00 - [1] Buriram Utd vs Muang Thong Utd [6] - 1 -

BULA

19:15 - [13] Pirin Blagoevgrad vs Tsarsko Selo [14] - 1/4 -

ASI23VL

19:30 - [H-1] Hàn Quốc U23 vs Singapore U23 [H-2] -

DUB

19:30 - [18] Ingolstadt vs Jahn Regensburg [7] +1/4 -

DUB

19:30 - [10] Karlsruher vs Paderborn 07 [8] +0 -

DUB

19:30 - [15] Hansa Rostock vs Fort.Dusseldorf [14] +1/4 -

BIA

19:30 - [15] Zulte-Waregem vs Genk [8] +1 1/4 -

SRBA

19:30 - [16] FK Radnicki 1923 vs Crvena Zvezda [2] +2 1/4 -

OMAA

19:50 - [13] Saham Club vs Al Ittihad (OMA) [12] -

OMAA

19:50 - [4] Mussanah Club vs Bahla Club [10] -

TBNA

20:00 - [19] Cadiz vs Mallorca [16] +0 -

TBNB

20:00 - [20] Fuenlabrada vs Girona [6] +0 -

DUC3

20:00 - [2] Kaiserslautern vs Wurzburger [19] - 1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-11] Altona 93 vs Lubeck [A-3] +1 1/2 -

DUC4B

20:00 - [A-7] St. Pauli II vs Ein. Norderstedt [A-8] +0 -

DUC4B

20:00 - [B-3] VfV 06 Hildesheim vs Atlas Delmenhorst [B-5] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [A-4] Teutonia Ottensen vs Drochtersen/Assel [A-6] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [6] Homburg vs Stuttgart II [17] - 1/4 -

DUC4N

20:00 - [4] Elversberg vs Sonnenhof [18] - 1 1/4 -

DUC4N

20:00 - [2] Offenbach vs TSV Steinbach [5] - 1/4 -

DUC4T

20:00 - [9] Fort.Dusseldorf II vs Oberhausen [5] +1/4 -

NGB

20:00 - [16] Kuban vs Yenisey [9] +0 -

ESTA

20:00 - [4] Nomme Kalju vs Levadia T. [1] -

GREA

20:00 - [11] Lamia FC vs Atromitos [13] - 1/4 -

LITA

20:00 - [4] FK Panevezys vs Dziugas FC [8] - 1 -

MNEA

20:00 - [1] Sutjeska vs Rudar [7] -

FINA

20:00 - [7] Haka vs IFK Mariehamn [10] - 1/2 -

FINA

20:00 - [5] Lahti vs Honka [9] +1/4 -

FINA

20:00 - [11] AC Oulu vs KTP Kotka [12] - 1/4 -

RMNA

20:00 - [13] Gaz Metan Medias vs Aca. Clinceni [16] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [8] Alanyaspor vs Goztepe [16] - 1/2 -

TNKB

20:00 - [3] Erzurum BB vs Balikesirspor [19] - 1 3/4 -

DENA

20:00 - [10] Nordsjaelland vs Aalborg BK [4] +1/4 -

DENA

20:00 - [5] Randers vs Midtjylland [1] +1/4 -

DENB

20:00 - [12] Fremad Amager vs Hvidovre IF [2] +1/2 -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs Vendsyssel FF [9] - 3/4 -

URUA

20:00 - [7] CA Fenix vs Cerro Largo [8] +0 -

EGYA

20:00 - [14] Masr lel Maqassah vs El Gouna [13] +0 -

EGYA

20:00 - [9] Ceramica Cleopatra vs Ismaily SC [17] - 1/4 -

DUC4DB

20:05 - [4] CZ Jena vs Chemnitzer [7] - 3/4 -

OMAA

20:10 - [1] Dhofar vs Rustaq Club [6] -

GEOA

20:15 - [8] Torpedo Kut. vs Dila Gori [3] -

TSA

20:15 - [7] Sion vs Grasshoppers [6] +0 -

ITA3

20:30 - [B-4] Virtus Entella vs Imolese Calcio [B-16] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-11] Pro Vercelli vs Piacenza [A-14] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [A-1] Alto Adige vs Juventus U23 [A-6] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [B-20] Grosseto vs Pesaro [B-9] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-14] US Fermana vs Pontedera [B-11] +0 -

ITA3

20:30 - [B-15] Montevarchi vs Teramo [B-17] +0 -

ITA3

20:30 - [B-3] Cesena vs Pistoiese [B-18] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [C-17] Messina vs Campobasso [C-16] - 1/4 -

ITA3

20:30 - [B-2] Modena vs Carrarese [B-10] - 1/2 -

ITA3

20:30 - [C-4] Palermo vs Avellino [C-6] -

ITA3

20:30 - [B-6] Pescara vs US Olbia [B-13] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-5] Triestina vs Feralpisalo [A-3] - 1/4 -

HLA

20:30 - [9] NEC Nijmegen vs Groningen [13] +0 -

NGA

20:30 - [13] Arsenal-Tula vs FK Sochi [3] +3/4 -

HUNA

20:30 - [2] Kisvarda FC vs Zalaegerzseg [5] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [2] Sturm Graz vs Wolfsberger AC [3] - 1/2 -

AUTA

20:30 - [10] Wattens vs Austria Wien [7] +1/4 -

IDNA

20:45 - [5] Bali United Pusam vs PSIS Semarang [8] - 1/4 -

EU17VL

21:00 - [2-4] Lithuania U17 vs Latvia U17 [2-3] -

ASI23VL

21:00 - [B-1] Iran U23 vs Tajikistan U23 [B-2] -

ANHA

21:00 - [18] Norwich vs Leeds Utd [15] +1/2 -

ANHU23

21:00 - [2-11] Southampton U23 vs Aston Villa U23 [2-6] -

ITA

21:00 - [12] Sassuolo vs Empoli [11] - 3/4 -

ITA

21:00 - [8] Fiorentina vs Spezia [16] - 3/4 -

ITA

21:00 - [19] Genoa vs Venezia [17] - 1/2 -

PHA

21:00 - [19] Bordeaux vs Stade Reims [14] +0 -

PHA

21:00 - [8] Montpellier vs Nantes [10] - 1/4 -

PHA

21:00 - [7] Strasbourg vs Lorient [18] - 1/2 -

PHA

21:00 - [17] Troyes vs Rennes [4] +1/2 -

BDNB

21:00 - [5] Rio Ave vs Academico Viseu [12] - 1 1/4 -

NGB

21:00 - [4] Alania Vla vs Krasnodar B [10] - 1 1/2 -

ARMA

21:00 - [4] FC Noah vs BKMA Yerevan [10] - 1 1/2 -

POLA

21:00 - [15] Gornik Leczna vs Rakow Czestochowa [3] +1 -

POLB

21:00 - [5] Sandecja vs Zaglebie Sosno [14] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [7] Velez Mostar vs Radnik Bijeljina [12] -

CROA

21:00 - [8] Slaven Belupo vs Hajduk Split [4] +3/4 -

MLTA

21:00 - [5] Balzan vs Gudja United [9] - 1/2 -

SLOA

21:00 - [7] Domzale vs Aluminij [10] - 1/2 -

CZEA

21:00 - [5] Banik Ostrava vs Sparta Praha [3] +1/2 -

CZEA

21:00 - [14] Jablonec vs Pardubice [13] - 1 1/4 -

CZEA

21:00 - [6] Mlada Boleslav vs Hradec Kralove [7] - 1 -

TDA

21:00 - [7] Norrkoping vs Elfsborg [4] +0 -

TDB

21:00 - [3] Helsingborg vs Brage [10] - 3/4 -

TDB

21:00 - [15] Vasalunds vs Jonkopings [11] +0 -

AZEA

21:15 - [7] Sumqayit vs Səbail FK [8] - 1/2 -

QATA

21:15 - [12] Sailiya vs Umm salal [6] +0 -

DUA

21:30 - [15] Augsburg vs Stuttgart [17] +0 -

BULA

21:30 - [2] Cska Sofia vs Lok. Plovdiv [6] - 3/4 -

ASI23VL

22:00 - [A-3] Yemen U23 vs Sri Lanka U23 [A-4] -

ASI23VL

22:00 - [A-2] Syria U23 vs Qatar U23 [A-1] +1/2 -

TBNB

22:00 - [8] Real Oviedo vs Malaga [11] - 1/2 -

BIA

22:00 - [10] Cercle Brugge vs Antwerpen [3] +0 -

BIB

22:00 - [4] Deinze vs Westerlo [1] +1/4 -

MNEA

22:00 - [6] Mornar Bar vs Zeta [10] -

MNEA

22:00 - [9] FK Podgorica vs Buducnost [3] -

MNEA

22:00 - [4] OFK Petrovac vs FK Jerezo [8] -

FINA

22:00 - [4] Inter Turku vs Seinajoen JK [3] - 1/2 -

FINA

22:00 - [2] KuPS vs Helsinki [1] +0 -

FINA

22:00 - [8] HIFK vs Ilves Tampere [6] - 1/4 -

CYPA

22:00 - [2] AEK Larnaka vs Ethnikos Achnas [12] - 1 1/4 -

UKRA

22:00 - [11] Rukh Vynnyky vs PFK Aleksandriya [6] +1/4 -

DENA

22:00 - [2] Kobenhavn vs Vejle [12] - 1 1/2 -

TBNA

22:15 - [4] Atletico Madrid vs Real Betis [3] - 1 -

GREA

22:15 - [5] Panathinaikos vs OFI Creta [7] - 1 -

OMAA

22:15 - [11] Muscat Club vs Oman Club [7] +1/2 -

BDNA

22:30 - [9] Maritimo vs Gil Vicente [5] +0 -

RMNA

22:30 - [10] Sepsi OSK vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 -

TSA

22:30 - [9] Lausanne Sports vs Luzern [10] - 1/4 -

TSA

22:30 - [4] Lugano vs Servette [5] - 1/4 -

CHIA

22:30 - [6] Antofagasta vs Nublense [7] +0 -

EGYA

22:30 - [16] Tala'ea Al Jaish vs Zamalek SC [2] +1 -

EGYA

22:30 - [5] Pharco FC vs Pyramids FC [3] -

HLA

22:45 - [14] RKC Waalwijk vs Cambuur [8] +0 -

HLA

22:45 - [7] Utrecht vs Willem II [15] - 1 1/4 -

ALBA

22:45 - [5] Partizani Tirana vs Egnatia Rrogozhine [9] -

ALBA

22:45 - [6] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [10] - 1 1/4 -

PHA

22:59 - [13] Stade Brestois vs Monaco [5] +1/2 -

NGA

22:59 - [16] Khimki vs Ural S.r. [11] - 1/2 -

BIHA

22:59 - [4] Borac Banja Luka vs NK Posusje [10] - 1 1/4 -

GEOA

22:59 - [2] Dinamo Tbilisi vs FC Telavi [6] - 1 1/2 -

HUNA

22:59 - [3] Puskas Akademia vs Budapest Honved [8] - 1/4 -

MLTA

22:59 - [2] Floriana vs Gzira Utd [7] +0 -

SRBA

22:59 - [6] FK Vozdovac vs Backa Topola [10] +0 -

SVKA

22:59 - [9] Trencin vs Slo. Bratislava [1] +3/4 -

SLOA

22:59 - [6] CM Celje vs Mura [5] +1/4 -

TNKA

22:59 - [13] Galatasaray vs Gaziantep B.B [9] - 1 -

TNKB

22:59 - [18] Denizlispor vs Kocaelispor [13] +0 -

TNKB

22:59 - [10] Genclerbirligi vs Istanbulspor AS [6] - 1/4 -

AUTA

22:59 - [5] Rapid Wien vs Lask [9] - 1/4 -

BDNB

23:00 - [3] Feirense vs Casa Pia AC [2] +0 -

NGB

23:00 - [7] Baltika vs Tom Tomsk [14] -

ASI23VL

23:15 - [C-1] Iraq U23 vs Bahrain U23 [C-2] -

ANHA

23:30 - [13] Aston Villa vs West Ham Utd [4] +1/4 -

ITA3

23:30 - [A-4] AC Renate vs Legnano [A-18] - 3/4 -

ITA3

23:30 - [A-20] Giana Erminio vs Aurora Pro Patria [A-16] +0 -

ITA3

23:30 - [A-12] US Seregno vs Pro Sesto [A-19] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [A-9] Lecco vs Virtus Verona [A-8] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-10] AC Trento vs Pergolettese [A-13] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [A-17] Fiorenzuola vs Mantova [A-15] +0 -

ITA3

23:30 - [A-2] Padova vs Albinoleffe [A-7] - 3/4 -

DUA

23:30 - [12] M.gladbach vs Bochum [11] - 1 1/2 -

POLA

23:30 - [17] Legia Wars. vs Pogon Szczecin [2] - 1/4 -

TDA

23:30 - [15] Orebro vs Djurgardens [3] +1 -

QATA

23:30 - [3] Al Garrafa vs Al Wakra [5] - 1/4 -

ASI23VL

00:00 - [F-1] Jordan U23 vs Palestine U23 [F-3] -

ITA

00:00 - [20] Salernitana vs Napoli [3] +1 1/2 -

POLB

00:00 - [4] Podbeskidzie vs Chrobry Glogow [12] - 3/4 -

BULA

00:00 - [1] Ludogorets vs Beroe [7] - 1 1/4 -

ISRA

00:00 - [8] Hapoel Haifa vs Hapoel Hadera [10] - 1/2 -

NORA

00:00 - [15] Stabaek vs Haugesund [11] +0 -

NORA

00:00 - [13] Odd Grenland vs Mjondalen [16] - 3/4 -

NORA

00:00 - [9] Stromsgodset vs Molde [2] +1 -

NORA

00:00 - [1] Bodo Glimt vs Sandefjord [10] - 2 -

NORA

00:00 - [3] Viking vs Sarpsborg [8] - 1 -

CZEA

00:00 - [1] Slavia Praha vs Vik.Plzen [2] - 3/4 -

CYPA

00:00 - [9] Olympiakos Nic. vs Apollon Limassol [3] +1/4 -

DENA

00:00 - [8] Viborg vs Brondby [3] +0 -

USAA

00:00 - [Tay-6] Minnesota Utd vs Sporting Kansas [Tay-3] - 1/4 -

TBNB

00:15 - [2] Valladolid vs Eibar [3] - 1/2 -

TBNA

00:30 - [17] Getafe vs Espanyol [11] +0 -

BIA

00:30 - [4] Anderlecht vs OH Leuven [11] - 1 1/2 -

GREA

00:30 - [6] Pas Giannina vs Asteras Tripolis [8] +0 -

GREA

00:30 - [3] AEK Athens vs Aris Salonica [4] - 1/2 -

SRBA

00:30 - [1] FK Partizan vs Cukaricki Belgrade [3] - 2 -

UKRA

00:30 - [10] Metalist 1925 Kharkiv vs Zorya [4] +1/2 -

BDNA

01:00 - [18] Belenenses vs Santa Clara [13] +1/4 -

NGB

01:00 - [13] Spartak Moscow B vs Torpedo Moscow [3] +3/4 -

BIHA

01:00 - [5] Siroki Brijeg vs Sloboda Tuzla [8] - 3/4 -

MLTA

01:00 - [12] Sliema Wanderers vs Mosta [11] +0 -

ARGB

01:00 - [B-7] Brown de Adrogue vs Barracas Central [B-1] +0 -

MEXA

01:00 - [9] Toluca vs Club Leon [11] +1/4 -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs NBE SC [8] - 1 3/4 -

USW

01:07 - [3] Wash. Spirit Nữ vs Houston Dash Nữ [7] -

ISRA

01:15 - [4] Hapoel Tel Aviv vs Bnei Sakhnin [7] - 3/4 -

RMNA

01:30 - [2] Steaua Bucuresti vs Arges Pitesti [8] - 3/4 -

ARGB

01:30 - [B-17] San Telmo vs Tristan Suarez [B-8] +0 -

CHIB

01:30 - [12] CCDA Fernandez Vial vs Puerto Montt [5] +0 -

ARGB

01:35 - [A-3] Ate Brown vs Quilmes [A-2] - 1/4 -

ARGA

01:45 - [23] San Lorenzo vs Godoy Cruz [13] +0 -

ARGA

01:45 - [14] Union Santa Fe vs Rosario Central [12] - 1/2 -

HLA

02:00 - [11] Go Ahead Eagles vs Fortuna Sittard [17] - 1/2 -

BIB

02:00 - [7] Lommel vs RWD Molenbeek [3] +0 -

NORA

02:00 - [7] Valerenga vs Brann [14] - 1/2 -

DENA

02:00 - [11] Sonderjyske vs Silkeborg IF [6] +1/4 -

ARGB

02:00 - [B-16] Guillermo vs Ind.Rivadavia [B-3] +0 -

BRAA

02:00 - [11] Ceara/CE vs Fluminense/RJ [7] - 1/4 -

BRAA

02:00 - [17] Gremio/RS vs Palmeiras/SP [3] +0 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Royal Pari [5] - 2 -

CHIB

02:00 - [8] San Marcos A. vs U.Concepcion [14] - 1/4 -

COLA

02:00 - [15] Once Caldas vs Patriotas [17] - 1/2 -

ECUA

02:00 - [13] Mushuc Runa vs Dep.Cuenca [12] +0 -

URUA

02:00 - [3] CA Penarol vs Nacional Montevideo [2] - 1/4 -

VENA

02:00 - [C-1] Caracas vs Dep.Guaira [A-1] - 1/4 -

USAA

02:00 - [Tay-13] Houston Dynamo vs Colorado Rapids [Tay-1] +1/4 -

USW

02:07 - [5] NJ/NY Gotham Nữ vs Racing Louisville Nữ [9] -

TBNB

02:30 - [16] Zaragoza vs Mirandes [18] - 3/4 -

BDNB

02:30 - [18] Varzim vs Vilafranquense [13] - 1/2 -

POLB

02:30 - [15] Puszcza Nie. vs GKS Tychy [6] +1/4 -

ITA

02:45 - [6] Roma vs AC Milan [2] - 1/4 -

PHA

02:45 - [16] Clermont vs Marseille [3] +1/2 -

TBNA

03:00 - [5] Real Sociedad vs Athletic Bilbao [9] - 1/4 -

BIA

03:00 - [5] Gent vs Union Saint-Gilloise [1] - 1/4 -

BDNA

03:30 - [15] Famalicao vs Vizela [16] - 3/4 -

PERA

03:30 - [4] Melgar vs Universitario [3] - 1/4 -

ARGB

03:35 - [B-10] Def.Belgrano vs Ferro Carril Oeste [B-2] +1/2 -

ARGA

04:00 - [19] Newells Old Boys vs Independiente [9] +1/4 -

CHIA

04:00 - [13] O Higgins vs Univ. Catolica [1] +1/2 -

COLA

04:00 - [10] Jag de Cordoba vs Atl. Nacional [1] +1/4 -

PARA

04:00 - [4] Cerro Porteno vs Olimpia Asuncion [2] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [5] Cartagines vs Herediano [1] +0 -

USAA

04:05 - [Dong-6] Orlando City vs Nashville FC [Dong-2] - 1/4 -

BRAA

04:15 - [13] Sao Paulo/SP vs Internacional/RS [12] - 3/4 -

BLVA

04:15 - [10] Nacional Potosi vs Aurora [12] - 1 -

ECUA

04:30 - [1] Independiente JT vs Olmedo [16] -

ARGB

05:05 - [A-6] Belgrano vs Deportivo Maipu [A-13] - 3/4 -

COLA

06:05 - [9] Inde.Medellin vs Pereira [14] - 1/2 -

MEXA

06:05 - [3] Cruz Azul vs Club America [10] - 1/4 -

ARGA

06:15 - [5] Estudiantes LP vs River Plate [1] +1/2 -

PARA

06:15 - [9] Sol de America vs Guairena FC [5] - 1/4 -

BRAA

06:30 - [19] SC Recife/PE vs Atletico/GO [9] - 1/4 -

BLVA

06:30 - [6] Oriente Petrolero vs Bolivar [4] +0 -

CHIA

06:30 - [4] U. La Calera vs Melipilla [14] - 3/4 -

VENA

06:30 - [A-2] Dep.Lara vs Estu.Merida [B-3] - 1/2 -

USAA

06:30 - [Dong-3] Philadelphia Union vs Cincinnati [Dong-14] - 1 1/2 -

ECUA

07:00 - [8] SD Aucas vs LDU Quito [5] +0 -

CRCA

08:00 - [7] Sporting (CRC) vs Municipal Grecia [6] - 1/4 -

MEXA

08:05 - [17] San Luis vs Monterrey [4] +1/4 -

COLA

08:10 - [8] America Cali vs Alianza Petrolera [19] - 1/2 -

ASI23VL

20:15 Hoãn [C-3] Afghanistan U23 vs Maldives U23 [C-4] -

Lịch bóng đá trong ngày 31/10/2021

Lịch thi đấu bóng đá ngày 31/10/2021 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Liên Đoàn Anh › Vòng Ban Ket

02:4521/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

4

57%

1

14%

2

28%

VĐQG Italia › Vòng 22

02:4518/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 22

00:3018/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Can Cup 2021 › Vòng 3

23:0017/01/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 22 41 56
2 Liverpool 21 37 45
3 Chelsea 22 28 43
4 West Ham Utd 22 11 37
5 Arsenal 20 8 35
6 Tottenham 18 3 33
7 Man Utd 20 3 32
8 Wolves 20 2 31
9 Brighton 20 0 28
10 Leicester City 18 -2 25
11 Crystal Palace 21 -1 24
12 Southampton 21 -8 24
13 Aston Villa 20 -5 23
14 Brentford 21 -9 23
15 Leeds Utd 20 -15 22
16 Everton 19 -10 19
17 Watford 19 -14 14
18 Norwich 21 -35 13
19 Newcastle 20 -23 12
20 Burnley