KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/01/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/01/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

VN19

13:15 FT [C-3] Bình Định U19 0 - 2 Phú Yên U19 [C-4] 0-1

VN19

13:30 FT [A-3] Thanh Hóa U19 1 - 1 PVF Việt Nam U19 [A-1] 1-1

VN19

14:00 FT [D-1] Sài Gòn FC U19 1 - 1 Đồng Nai U19 [D-4] 0-1

VN19

14:30 FT [C-1] Quảng Nam U19 0 - 0 HA Gia Lai U19 [C-2] 0-0

VN19

15:00 FT [A-2] Hà Nội T&T U19 1 - 1 Viettel U19 [A-4] 1-1

VN19

15:00 FT [E-6] An Giang U19 0 - 3 Long An U19 [E-5] 0-2

VN19

15:00 FT [E-1] Đồng Tháp U19 1 - 1 Tiền Giang U19 [E-2] 0-0

VN19

15:00 FT [B-4] Hoang Anh JMG U19 2 - 1 Đà Nẵng U19 [B-2] -

VN19

16:00 FT 1 [A-6] CA Nhân Dân U19 1 - 2 Nam Định U19 [A-5] 0-0

VN19

16:20 FT [C-5] Đăk Lăk U19 1 - 0 Hồ Chí Minh U19 [C-6] 0-0

VN19

17:10 FT [E-4] Cần Thơ U19 2 - 1 Bình Phước U19 [E-3] 1-1

VN19

17:10 FT [D-5] Bến Tre U19 0 - 5 Khánh Hòa U19 [D-3] 0-2

VN19

17:15 FT [B-1] SL Nghệ An U19 3 - 0 Kon Tum U19 [B-3] 3-0

IRNA

18:00 FT [11] Naft M. Soleyman 3 - 1 Shahr Khodrou [12] +0 2-0

KSB

19:10 FT [6] Hajer 0 - 1 Al Feiha [2] 0-0

KSB

19:25 FT 1 [8] Al Dir'iya 0 - 2 Al Tai [4] 0-0

EGYA

19:30 FT [9] Semouha Club 2 - 2 NBE SC [15] - 1/4 1-0

KSB

19:35 FT [20] Arar FC 3 - 2 Sahel (KSA) [16] 1-1

TNKC

19:45 FT [12] Bursaspor 0 - 3 Antalyaspor [8] +0 0-3

KSB

19:45 FT [14] Najran 3 - 2 Al Adalah [7] 2-1

KSB

19:50 FT [9] Ohud Medina 2 - 0 Al Bukiryah [18] 1-0

OMAA

19:55 FT [14] Muscat Club 1 - 1 Al Ittihad (OMA) [9] 1-0

OMAA

20:00 FT 1 [7] Rustaq Club 2 - 1 Sohar Club (OMA) [11] 1-1

CHIB

20:00 FT 1 [14] Deportes Valdivia 2 - 1 San.Morning [12] +1/2 1-0

CHIB

20:00 FT [10] Cobreloa 1 - 1 Dep. Copiapo [9] 1-1

CHIB

20:00 FT [11] San Luis Qui. 3 - 0 Temuco [6] +1/2 0-0

QATA

20:15 FT [4] Al Rayyan 2 - 1 Qatar SC [3] +0 1-0

CHIA

20:30 FT [17] O Higgins 2 - 2 Iquique [12] - 1/2 1-1

GHCLB

21:00 FT Hartberg 4 - 2 Blau Weiss Linz - 1 2-1

GHCLB

21:00 FT Young Boys 4 - 1 Chiasso - 1 3/4 2-0

BDNC

21:00 FT Rio Ave 1 - 2 Estoril - 1/2 0-2

RMNA

22:00 FT [12] Gaz Metan Medias 2 - 0 Voluntari [14] - 1/4 0-0

EGYA

22:00 FT [13] Arab Contractors 1 - 1 Ceramica Cleopatra [7] - 1/2 1-0

EGYA

22:00 FT [6] Al Masry 0 - 1 Zamalek SC [1] +1/2 0-0

OMAA

22:15 FT [13] Saham Club 0 - 3 Al Seeb [2] +1 0-3

GHQG

22:30 FT UAE 0 - 0 Iraq - 1/4 0-0

TNKC

22:45 FT [18] Sivasspor 1 - 1 Adana Demirspor [10] - 3/4 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-0

QATA

22:45 FT [8] Sailiya 2 - 0 Al Kharaitiyat FC [12] - 1 1-0

QATA

22:45 FT [1] Al Sadd 3 - 1 Al Duhail SC [2] - 3/4 1-1

BDNC

00:00 FT 1 Moreirense 1 - 2 Santa Clara +0 0-1

ANHFLT

00:30 FT [N.H-1] Hull City 3 - 2 Fleetwood Town [N.A-1] +0 0-1

EGYA

00:30 FT [3] Ahly Cairo 4 - 1 Al Intagh Al Harbi [16] - 1 3/4 0-0

HLA

00:45 FT [4] Vitesse Arnhem 1 - 0 Utrecht [8] - 1/4 1-0

RMNA

00:45 FT 1 [3] FC Uni.Craiova 0 - 0 Sepsi OSK [4] - 1/4 0-0

TNKC

00:45 FT [4] Malatyaspor 0 - 0 Galatasaray [17] +1/2 0-0

TS 90': 0-0; HP: 1-1; Pen: 6-7

ANHA

01:00 FT 2 [20] Sheffield Utd 1 - 0 Newcastle [17] 5 1 - 1/4 0-0

ANHFLT

01:00 FT [N.A-2] Sunderland 2 - 0 Port Vale [N.D-1] - 3/4 1-0

TBNA

01:00 FT 1 [8] Granada 2 - 0 Osasuna [12] 4 - 1/4 2-0

DUC3

01:00 FT [11] Bayern Munich II 2 - 0 Meppen [13] - 1/2 0-0

DUC3

01:00 FT [18] Magdeburg 1 - 2 Saarbrucken [5] +1/4 1-1

DUC3

01:00 FT [20] Unterhaching 3 - 4 Verl [8] - 1/4 1-1

DUC4N

01:00 FT [15] Mainz II 2 - 1 Giessen [19] - 1/2 1-0

DUC4N

01:00 FT [20] TSV Schott Mainz 0 - 3 Sonnenhof [14] 0-1

BDNC

01:00 FT 1 Nacional Madeira 2 - 2 Porto +1 1/2 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-2

SCOA

01:30 FT [7] Dundee Utd 2 - 2 St. Johnstone [8] +1/2 1-2

ANHB

02:00 FT [13] Luton Town 0 - 2 QPR [16] 1 - 1/4 0-1

ANHFLT

02:00 FT [N.E-2] Lincoln 4 - 0 Accrington [N.G-1] - 3/4 1-0

ANHFLT

02:00 FT [S.H-2] Peterborough Utd 5 - 1 Portsmouth [S.A-2] - 1 3-0

ANHFLT

02:00 FT [S.D-2] Bristol Rovers 0 - 1 Wimbledon [S.G-3] +0 0-0

ANHFLT

02:00 FT [S.D-1] Oxford Utd 1 - 0 Cambridge Utd [S.H-1] - 3/4 0-0

ANHL1

02:00 FT 1 [8] Charlton Athletic 4 - 4 Rochdale [23] - 3/4 2-4

ANHL2

02:00 FT [9] Exeter City 1 - 1 Bolton [10] - 3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [18] Scunthorpe Utd 0 - 1 Salford City [5] +0 0-0

ANHB

02:45 FT 1 [7] Bournemouth 1 - 1 Millwall [10] 2 - 3/4 1-0

ANHFLT

02:45 FT [S.C-2] Northampton 0 - 2 Milton Keynes Dons [S.C-1] +1/2 0-1

ITC

02:45 FT 3 AC Milan 0 - 0 Torino 6 - 3/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-4

DUCC

02:45 FT 1 2 B.Leverkusen 4 - 1 Ein.Frankfurt 1 - 1/2 1-1

BIA

02:45 FT [3] Oostende 1 - 1 Eupen [14] - 1/2 0-0

HLA

03:00 FT [11] Heracles Almelo 4 - 0 Emmen [18] - 3/4 2-0

MLTA

03:00 FT 2 [16] Senglea Athletic 0 - 1 Sirens [9] 0-0

ANHA

03:15 FT 1 [15] Burnley 0 - 1 Man Utd [2] 2 +1 1/4 0-0

ANHA

03:15 FT 2 [12] Wolves 1 - 2 Everton [7] 2 +0 1-1

TBNA

03:30 FT 2 [1] Atletico Madrid 2 - 0 Sevilla [4] - 1/4 1-0

CHIB

04:00 FT [8] CD Magallanes 2 - 0 Deportes Santa Cruz [15] - 1 1-0

BDNC

04:15 FT CD Estrela 0 - 4 Benfica +1 3/4 0-1

CHIB

04:30 FT [5] Melipilla 3 - 1 Barnechea [13] - 3/4 2-0

SUD

05:15 FT Coquimbo Unido 0 - 0 Defensa YJ [15] +3/4 0-0

BRB

05:15 FT [19] Botafogo/SP 2 - 1 Sampaio Correa/MA [6] +0 0-1

BRB

05:15 FT [12] Brasil Pelotas/RS 2 - 1 Juventude/RS [3] +0 2-1

BRB

05:15 FT [16] Nautico/PE 0 - 0 America/MG [2] +1/2 0-0

BRB

05:15 FT [18] Parana/PR 2 - 0 CSA/AL [5] +0 2-0

CHIB

07:00 FT [2] Rangers Talca 3 - 1 Puerto Montt [4] - 1/4 3-1

LIB

07:30 FT Palmeiras/SP 0 - 2 River Plate +1/4 0-2

BRB

07:30 FT [1] Chapecoense 2 - 1 Figueirense/SC [17] - 1/2 1-0

MEXB

08:00 FT [1] Celaya 1 - 1 Tepatitlan FC [10] - 1/4 0-1

CRCA

09:00 FT [A-4] Guadalupe FC 3 - 0 Limon [B-4] - 1/2 -

MEXB

10:05 FT [5] Pumas Tabasco 0 - 1 CD Tapatio [6] +1/4 0-0

AUSA

15:00 Hoãn [8] Western United - Wellington Phoenix [11] -

SCOC

02:45 Hoãn Greenock Morton - Dunfermline +1/4 -

SCOC

02:45 Hoãn Formartine United - Annan Athletic -

SCOC

02:45 Hoãn Keith FC - Clyde -

SCOC

02:45 Hoãn Partick Thistle - Cowdenbeath - 1 1/2 -

SCOC

02:45 Hoãn Arbroath - Falkirk +0 -

SCOC

02:45 Hoãn Dumbarton - Huntly FC -

SCOC

02:45 Hoãn Stirling Albion - Raith Rovers +3/4 -

SCOC

02:45 Hoãn Elgin City - Ayr Utd +1/2 -

SCOC

03:00 Hoãn Buckie Thistle - Inverness C.T. -

ANHA

03:15 Hoãn [9] Aston Villa - Tottenham [8] +1 -

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2021

Kết quả bóng đá ngày 12/01/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/01/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/01/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11