KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 12/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSW

14:05 FT 1 [9] Perth Glory Nữ 2 - 3 Canberra Utd Nữ [4] +2 1-1

AUSNSW

15:00 FT [4] Manly Utd 1 - 0 Blacktown City [1] 1 +1/4 1-0

AUSA

15:05 FT 3 [1] Melbourne City 3 - 0 Macarthur FC [6] - 3/4 3-0

AUSVPL

15:45 FT 1 [7] Port Melbourne 1 - 2 Eastern Lions [11] - 3/4 0-0

MAPL

15:45 FT [5] Selangor II 4 - 2 FAM-MSN [11] 2-0

AUSVPL

16:30 FT [2] Oakleigh Cannons 1 - 1 South Melbourne [9] - 1/4 0-1

AUSVPL

16:30 FT [5] Dandenong Th. 1 - 2 Bentleigh Greens [3] +1/4 1-2

UKRU21

17:00 FT [10] FC Lviv U21 1 - 2 Rukh Vynnyky U21 [3] 1-1

UKRU21

17:00 FT [11] FC Mynai U21 1 - 0 Inhulets Petrove U21 [14] 0-0

AUSW

17:05 FT [2] Brisbane Roar Nữ 4 - 2 Adelaide Utd Nữ [5] - 1 1/4 1-1

MDVA

18:00 FT [2] Milsami 7 - 2 Codru Lozova FC 4-2

UKRU21

18:00 FT [5] Vorskla U21 2 - 0 Dnipro-1 U21 [6] 0-0

AUSBPL

18:45 FT [12] Brisbane Knights 7 - 2 Western Spirit [11] 1 4-1

ALBA

19:00 FT Bylis Ballsh 2 - 1 Vllaznia Shkoder [2] 1-0

ALBA

19:00 FT 1 [3] Kukesi 1 - 1 Apolonia Fier - 1 1-0

QATA

19:45 FT [4] Al Garrafa 1 - 3 Ahli Doha [9] - 1 0-1

ANHU23

20:00 FT [2-11] Reading U23 2 - 1 Crystal Palace U23 [1-8] - 1/2 1-0

ANHU23

20:00 FT [2-2] West Brom U23 0 - 1 Middlesbrough U23 [2-10] - 1/2 0-1

HLB

20:00 FT [13] MVV Maastricht 3 - 2 AZ Alkmaar U21 [6] - 1/4 1-1

ISRB

20:00 FT [14] Hapoel R. Gan 1 - 1 Hapoel Afula [12] +1/4 0-0

ISRB

20:00 FT [5] Sektzia Nes Tziona 0 - 0 Beitar TA Ramla [16] +1/4 0-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Jerusalem 1 - 0 INR HaSharon [8] - 1/2 0-0

ISRB

20:00 FT Hapoel Iksal 2 - 3 Hapoel Umm Al Fahm [2] +1/4 0-1

ISRB

20:00 FT Hapoel Kfar Shalem 1 - 1 Hapoel Nof HaGalil +1/2 0-0

MDVA

20:00 FT [6] Dinamo-Auto 3 - 0 Zimbru [7] 1-0

MASL

20:00 FT [2] Penang FA 1 - 1 Kedah FA [4] +0 1-0

EGYA

20:00 FT [4] Semouha Club 5 - 0 Aswan FC [18] - 1/2 2-0

ANHU23

20:30 FT [2-3] Aston Villa U23 2 - 3 Burnley U23 [2-7] +0 1-1

UAEA

20:45 FT [10] Baniyas 3 - 2 Al Nasr (UAE) [6] +1/4 0-1

UAEA

20:45 FT [11] Ittihad Kalba 2 - 1 Al Dhafra [13] - 1 0-1

BHRA

20:55 FT [7] Al Ahli (BHR) 1 - 1 Budaiya (BHR) [10] - 1/2 1-0

BHRA

20:55 FT [2] AL Riffa 1 - 3 Muharraq [9] 0-2

ITA

21:00 FT [5] Lazio 3 - 2 Crotone 3 - 1 1/2 2-1

CYPA

21:00 FT [8] Doxa Katokopia 1 - 0 Pafos FC [6] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [7] MC Alger 1 - 1 CR Belouizdad [1] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [8] CS Constantine 5 - 2 RC Relizane [12] - 3/4 2-1

ALGA

21:00 FT [3] JS Saoura 1 - 0 WA Tlemcen [16] 1-0

ALGA

21:00 FT [11] O Medea 1 - 1 USM Bel Abbes [18] - 3/4 0-0

BLRA

21:30 FT [8] Isloch 1 - 0 Slavia Mozyr [14] 0-0

ANHU23

22:00 FT 1 [1-5] Man Utd U23 0 - 0 Brighton U23 [1-4] 0-0

BULA

22:00 FT [1] Ludogorets 1 - 0 Arda Kardzhali [9] - 1 1/4 0-0

QATA

22:15 FT [10] Al Khor 1 - 2 Qatar SC [8] +3/4 1-0

QATA

22:15 FT [6] Al Rayyan 2 - 0 Al Arabi (QAT) [3] - 1/4 1-0

HLB

22:30 FT [8] Eindhoven 1 - 3 Almere City [19] +3/4 1-3

NGA

22:59 FT 1 [13] Khimki 1 - 0 Rostov [15] +0 0-0

LITA

22:59 FT [1] Suduva 2 - 0 Hegelmann Litauen [5] 1 - 1 1/4 0-0

CYPA

22:59 FT [1] AEK Larnaka 0 - 2 Apollon Limassol [3] +3/4 0-1

TNKA

22:59 FT [14] Istanbul BB 2 - 3 Besiktas [4] +1/2 0-1

TNKB

22:59 FT Giresunspor 0 - 1 Bandirmaspor [6] - 1/2 0-1

UAEA

23:15 FT 1 [8] Al Wahda(UAE) 0 - 4 Al Ain [1] - 1/4 0-3

BHRA

23:30 FT [8] Al Hadd 0 - 1 Malkiya 0-1

POLB

23:40 FT GKS Belchatow 1 - 2 Nieciecza +3/4 1-0

POLA

00:00 FT [6] Cracovia Krakow 1 - 1 Slask Wroclaw [5] - 1/2 0-0

CROA

00:00 FT [1] HNK Rijeka 1 - 1 Slaven Belupo [9] - 1 0-0

CZEA

00:00 FT [13] Slovan Liberec 2 - 1 Teplice [15] - 1 0-1

CZEB

00:00 FT [12] Usti & Labem 0 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [7] 0-0

BULA

00:15 FT [11] Lok. Plovdiv 1 - 1 Beroe [6] - 1/4 0-1

DUB

00:30 FT 1 Bochum 0 - 2 Hamburger [8] +0 0-1

AUTB

00:30 FT [3] Blau Weiss Linz 3 - 0 Kapfenberg [13] - 1/2 1-0

AUTB

00:30 FT 1 [4] SV Lafnitz 3 - 2 Horn [9] - 1/4 0-1

AUTB

00:30 FT [12] Austria Wien II 1 - 2 Austria Klagenfurt +1/2 0-1

AUTB

00:30 FT [14] LASK Juniors 1 - 3 Aust Lustenau [1] +0 1-2

HLB

00:45 FT [3] SBV Excelsior 2 - 0 Utrecht U21 [11] - 1/2 1-0

HLB

00:45 FT [20] Dordrecht 90 1 - 3 TOP Oss [18] +1/2 0-1

HLB

00:45 FT 1 [16] Den Bosch 1 - 5 Volendam [1] +1 0-1

HLB

00:45 FT NEC Nijmegen 2 - 0 PSV Eindhoven U21 [17] - 1 0-0

TBNB

01:00 FT [8] Cartagena 1 - 1 SD Ponferradina [3] - 1/4 1-0

ITB

01:00 FT 1 [9] Cittadella 2 - 0 Pisa [1] - 1/2 2-0

DUC3

01:00 FT Uerdingen 1 - 1 Lubeck - 1/4 1-0

PH3

01:00 FT [3] Villefranche 1 - 1 Bourg Peronnas [2] - 1/4 1-1

TSB

01:00 FT [3] Neuchatel Xamax 3 - 0 Schaffhausen [7] +1/2 1-0

DENA

01:00 FT 1 Lyngby 0 - 3 Nordsjaelland [9] +0 0-1

DENB

01:00 FT [1] Helsingor 2 - 0 Hvidovre IF [3] - 1/2 0-0

PERA

01:15 FT [7] Dep. Municipal 0 - 1 Sport Huancayo [13] +1/4 0-0

RMNA

01:30 FT 1 [11] Gaz Metan Medias 0 - 2 FC U Craiova 1948 [14] +3/4 0-0

ANHL2

02:00 FT [18] Walsall 0 - 1 Barrow [13] - 1/4 0-0

ANHU23

02:00 FT [1-10] Chelsea U23 2 - 1 Everton U23 [1-12] 1-1

ANHU23

02:00 FT [1-3] Arsenal U23 0 - 3 Blackburn U23 [1-13] 0-3

BIB

02:00 FT [4] Deinze 3 - 0 Lierse [5] 2-0

ICELC

02:00 FT [D-3] Leiknir Rey. 5 - 2 Trottur Rey. [D-6] - 2 1/4 3-2

ICELC

02:00 FT [B-4] Fram Rey. 1 - 1 Kordrengir [B-5] - 1/2 0-0

TSB

02:00 FT [1] Winterthur 2 - 3 Thun [6] +0 0-2

TSB

02:00 FT [10] SC Kriens 1 - 2 Grasshoppers +1/4 0-1

AUTB

02:25 FT [16] Vorwarts Steyr 2 - 2 Grazer AK [8] +1/4 1-1

DUA

02:30 FT [16] Augsburg 3 - 1 M.gladbach [10] +3/4 0-0

POLA

02:30 FT 2 [7] Jagiellonia 0 - 1 Pogon Szczecin [4] +1/2 0-0

NIRA

02:30 FT [7] Coleraine 2 - 0 Crusaders Belfast [4] +0 1-0

URUA

02:30 FT [1] Plaza Colonia 3 - 0 Wanderers [11] - 1 1/4 1-0

ANHB

02:45 FT [9] Blackburn Rovers 0 - 1 Brentford +1/4 0-1

ITA

02:45 FT [6] Atalanta 3 - 1 Spezia [16] - 1 1/2 0-0

SCOB

02:45 FT [1] Inverness C.T. 0 - 0 Raith Rovers [2] - 1/4 0-0

BIA

02:45 FT [6] Charleroi 1 - 1 Club Brugge [2] +1 0-1

ANHA

03:00 FT 2 [19] Newcastle 1 - 1 Aston Villa [13] 3 +1/2 0-0

TBNA

03:00 FT 3 [18] Levante 1 - 0 Valencia [10] 4 - 1/4 1-0

TBNB

03:00 FT Rayo Vallecano 3 - 2 Zaragoza [18] - 1/2 1-2

ITB

03:00 FT [15] SPAL 1907 0 - 0 Virtus Entella - 3/4 0-0

PHA

03:00 FT 3 [15] Stade Reims 1 - 1 Lyon [6] 1 +1 1/4 1-0

HLB

03:00 FT Go Ahead Eagles 0 - 0 Cambuur +1/2 0-0

HLB

03:00 FT [12] Telstar 1 - 2 De Graafschap [4] +1 1/4 1-1

HLB

03:00 FT [15] NAC Breda 3 - 2 Helmond Sport [14] - 1 1/2 0-1

HLB

03:00 FT [7] Roda JC 2 - 2 Ajax U21 [9] - 3/4 1-0

COLA

03:15 FT [6] La Equidad 3 - 1 Envigado [16] - 1/2 3-1

BDNA

03:30 FT Nacional Madeira 1 - 2 Maritimo [13] +0 1-0

PERA

03:30 FT [6] Cienciano 1 - 0 UTC Cajamarca [11] +0 1-0

ARGB

04:00 FT [B-13] San Martin SJ 4 - 2 Atletico Rafaela [B-15] 2-2

URUA

04:45 FT 1 Defensor SC 1 - 2 Boston River [13] - 1/2 0-1

BRAMG

05:00 FT [11] Boa Esporte/MG 2 - 1 Coimbra/MG [12] 1-1

ICELC

05:10 FT [B-6] Thor Akureyri 0 - 5 Vikingur Rey. [B-1] +2 1/2 0-0

ARGA

05:15 FT [22] Aldosivi 1 - 2 C. Cordoba SdE [26] +0 1-2

PERA

06:00 FT 1 [10] Binacional 0 - 4 Sporting Cristal [2] +1 1/4 0-2

ARGB

06:10 FT [A-17] Nueva Chicago 1 - 2 CA Mitre Salta [A-10] 1-1

MEXB

06:30 FT 1 [3] Morelia 1 - 1 Venados [9] - 3/4 0-0

BRARS

07:00 FT [3] Juventude/RS 2 - 3 EC Pelotas/RS [11] -

ECUA

07:00 FT 1 [12] Dep.Cuenca 2 - 2 LDU Quito [4] +3/4 1-0

ARGA

07:30 FT [15] Union Santa Fe 1 - 1 Gimnasia LP [14] +0 1-0

ARGA

07:30 FT [12] CA Huracan 0 - 0 Lanus [4] +1/4 0-0

COLA

08:00 FT [5] Deportes Tolima 3 - 2 Jag de Cordoba [10] - 3/4 1-1

NZLA

08:05 FT [2] Team Wellington 4 - 1 Wanderers SC [3] - 3/4 2-0

MEXA

08:30 FT [13] Puebla 0 - 1 Atlas [2] +1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [1] Herediano 0 - 1 San Carlos [11] - 3/4 0-1

MEXA

10:30 FT [14] Juarez 1 - 1 Pumas UNAM [17] - 1/4 1-0

MLTA

23:00 Hoãn Senglea Athletic - Balzan [8] -

MLTA

03:00 Hoãn [10] Santa Lucia FC - Gzira Utd [6] -

Kết quả bóng đá ngày 12/03/2021

Kết quả bóng đá ngày 12/03/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/03/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/03/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

02:0020/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C1 Châu Âu › Vòng 3

23:4519/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 8

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 9

02:0019/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Brentford 8 3 12
10 Wolves 8 0 12
11 Leicester City 8 -1 11
12 Arsenal 8 -5 11
13 Aston Villa 8 0 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2