KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 13/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 13/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:15 FT [1] Avondale Heights 0 - 2 Green Gully SC [10] 1 - 1/2 0-2

AUSNSW

11:30 FT [11] Sutherland Sharks 0 - 2 Sydney Utd [2] +3/4 0-1

HQB

11:30 FT [7] Ansan Greeners 1 - 2 Gyeongnam [6] +1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [5] Sydney Olympic 1 - 0 APIA Tigers [8] - 1/2 0-0

NHATA

12:00 FT [16] Tokushima Vortis 1 - 2 Avispa Fukuoka [8] - 1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/2 0-2

NHATB

12:00 FT [1] Jubilo Iwata 3 - 2 Mito Hollyhock [10] - 3/4 2-1

NHATB

12:00 FT [4] V-Varen Nagasaki 1 - 1 Ehime FC [19] - 1 0-1

HQA

12:00 FT [12] Gwangju 0 - 2 Jeonbuk H.Motor [2] +3/4 0-0

HQA

12:00 FT [3] Daegu 1 - 1 Jeju Utd [5] +0 0-0

HQ3

13:00 FT [11] Changwon City 1 - 0 Ulsan Citizen [7] 1-0

HQ3

13:00 FT [6] Gyeongju KHNP 3 - 2 Pyeongtaek FC [13] 3-2

HQ3

13:00 FT [5] Gimhae City 0 - 1 Mokpo City [3] 0-0

HQ3

13:00 FT [4] Busan Transp. 1 - 1 Hwaseong FC [9] 1-0

AUSA

13:05 FT [2] Sydney FC 2 - 1 Newcastle Jets [11] - 1/2 0-1

AUSNSW

14:00 FT [9] Marconi Stallions 3 - 3 Rockdale City [3] +1/4 2-1

NHATA

14:00 FT [19] Yokohama FC 1 - 4 Cerezo Osaka [12] +3/4 0-1

NHATA

14:00 FT [6] Kashima Antlers 1 - 1 Sanf Hiroshima [10] - 1/2 0-1

NHATA

14:00 FT [17] Shonan Bellmare 3 - 1 Vegalta Sendai [20] - 1/4 1-0

HQB

14:00 FT [8] Chungnam Asan 4 - 0 Busan I'Park [5] +1/4 2-0

HKGA

14:00 FT [3] Lee Man FC 2 - 1 Southern District [6] - 1 2-0

AUSVPL

14:30 FT [12] Altona City 2 - 2 Heidelberg Utd [6] 1 +1/4 2-0

HQA

14:30 FT [7] Pohang Steelers 1 - 1 Ulsan Hyundai [1] +1/4 0-1

AUSA

15:10 FT [12] Melb. Victory 1 - 3 Adelaide Utd [5] +0 1-1

AUSBPL

15:30 FT [8] UQ FC 3 - 1 The Gap [10] 1 2-1

AUSQSL

15:30 FT [7] Moreton Bay Utd 3 - 1 Gold Coast Utd [8] 1 +0 1-0

NHATA

15:33 FT [1] Kawasaki Fro. 1 - 0 Kashiwa Reysol [13] - 1 1/2 0-0

MAPL

15:45 FT [8] Kelantan United 2 - 1 Perak II [10] 1 1-0

NGA

16:00 FT [16] Ural S.r. 1 - 0 Rotor Volgograd - 1/2 0-0

KAZA

16:00 FT 1 [3] Kairat Almaty 2 - 0 Zhetysu Taldykorgan [14] - 2 1/4 0-0

AUSBPL

16:00 FT [7] Toowong FC 2 - 0 Centenary Stormers [9] 1-0

AUSQSL

16:00 FT [12] Redlands Utd 1 - 3 Peninsula Power [1] +2 3/4 1-1

AUSVPL

16:00 FT [4] Hume City 3 - 1 Dandenong City [13] - 3/4 1-1

NHATA

16:00 FT [3] Vissel Kobe 0 - 1 Nagoya Grampus [4] +1/4 0-1

CZEB

16:15 FT Slavoj Vysehrad 1 - 2 Vik.Zizkov [14] +1 0-0

CZEB

16:15 FT FK Blansko 0 - 0 SK Lisen [3] +1/2 0-0

AUSQSL

16:30 FT [10] Logan Light. 2 - 0 Eastern Suburbs [9] +0 2-0

AUSQSL

16:30 FT 1 [14] Magpies Crusaders 2 - 3 Olympic FC QLD [3] +1 1/4 1-1

BULA

17:00 FT [4] Slavia Sofia 2 - 1 PFK Montana - 3/4 2-1

KAZA

17:00 FT [11] Atyrau 0 - 1 Shakhter Kar. [8] +1/4 0-1

RMNA

17:00 FT [16] Aca. Clinceni 0 - 1 Voluntari [3] - 1/4 0-1

UKRU21

17:00 FT [9] Zorya U21 1 - 1 Dinamo Kiev U21 [1] 0-1

UKRU21

17:00 FT [2] Shakhtar Donetsk U21 3 - 0 Desna U21 [13] 1-0

HQA

17:00 FT 1 [9] Incheon Utd 0 - 1 FC Seoul [10] +1/4 0-0

THAA

17:00 FT [5] Muang Thong Utd 2 - 3 Chiangrai Utd [3] - 1/4 2-2

VNA

17:00 FT [9] SHB Đà Nẵng 1 - 0 HL Hà Tĩnh [10] - 1/2 0-0

TNKA

17:30 FT [13] Sivasspor 1 - 0 Fatih Karagumruk [5] +0 1-0

TNKB

17:30 FT [19] Keciorengucu 1 - 0 Eskisehirspor - 2 1/4 1-0

SINA

17:40 FT [1] Lion City Sailors 3 - 3 Tampines Rovers [4] 2-1

TBN3

18:00 FT [B2-8] Ejea 2 - 0 SD Tarazona [B2-5] - 1/4 0-0

BDNB

18:00 FT [18] Academica Coim 1 - 3 Vizela +0 1-3

NGA

18:00 FT 2 [11] Arsenal-Tula 2 - 1 CSKA Moscow [3] +1 2-0

BLRA

18:00 FT [12] Energetik-BGU 3 - 0 FK Smorgon [15] - 1 1/4 1-0

ESTA

18:00 FT [1] Levadia T. 5 - 0 Vaprus Parnu [10] 3-0

KAZA

18:00 FT [12] Turan (KAZ) 2 - 2 Astana [1] 1-1

MDVA

18:00 FT [3] Sheriff Tiraspol 6 - 0 FC Floresti [8] 2-0

FINC

18:00 FT [F-1] VPS Vaasa 0 - 4 Honka [B-2] +1 0-0

THAA

18:00 FT Trat FC 1 - 2 Prachuap FC [11] +1/4 0-1

VNA

18:00 FT [12] Hải Phòng 0 - 2 Hà Nội FC [7] +3/4 0-1

NPA

18:00 FT [4] Stellenbosch FC 1 - 2 Mamelodi Sun. [1] +3/4 1-0

ITA3

18:30 FT [C-13] Catania 0 - 1 Teramo [B-16] - 1/4 0-1

SINA

18:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 3 - 1 Hougang Utd [3] 2-1

THAA

18:30 FT [9] Police Tero FC 1 - 2 Bangkok Utd [2] +1 1-1

POLB

18:40 FT 1 [6] Arka Gdynia 0 - 2 Gornik Leczna - 1/4 0-0

GHQG

19:00 FT Kenya 1 - 0 South Sudan [50] 0-0

DUB

19:00 FT [6] Darmstadt 4 - 1 Erzgebirge Aue [18] - 1/2 2-0

DUB

19:00 FT [16] Sandhausen 0 - 0 Fort.Dusseldorf [12] +1/2 0-0

PHA

19:00 FT 1 [5] Angers 0 - 1 Saint Etienne [20] 2 - 1/4 0-0

ALBA

19:00 FT [1] KF Tirana 1 - 2 Partizani Tirana [7] 1-1

ALBA

19:00 FT [9] Skenderbeu 0 - 2 KF Laci [10] 0-0

POLB

19:00 FT [4] Sandecja 2 - 1 GKS Tychy [5] +1/4 1-1

POLB

19:00 FT 1 [15] Stomil Olsztyn 0 - 2 LKS Lodz [7] +3/4 0-0

ICELC

19:00 FT [C-2] Keflavik 4 - 1 IA Akranes [C-4] 0-0

ICELC

19:00 FT [A-6] Vik. Olafsvik 0 - 6 HK Kopavogur [A-3] -

LATA

19:00 FT [6] BFC Daugava 2 - 1 Spartaks Jurmala [5] 1-0

UKRA

19:00 FT 1 [13] FC Mynai 0 - 1 Inhulets Petrove [12] +0 0-1

UKRU21

19:00 FT [4] Oleksandria U21 1 - 1 Olimpik Donetsk U21 [12] 1-0

UKRU21

19:00 FT [8] Mariupol Youth 0 - 2 Kolos Kovalivka U21 [7] 0-2

DENB

19:00 FT Viborg 2 - 0 Esbjerg FB [8] - 1/2 0-0

THAA

19:00 FT Sukhothai 5 - 1 Rayong FC - 1 1/4 2-1

ANHB

19:15 FT [9] Luton Town 0 - 1 Swansea City [15] +1/4 0-1

BULA

19:15 FT [2] Botev Plovdiv 3 - 2 CSKA 1948 Sofia [9] +0 2-0

MASL

19:15 FT [9] Sabah FA 0 - 1 Petaling Jaya City [8] - 1/2 0-0

ANHA

19:30 FT 3 [17] Leeds Utd 0 - 0 Chelsea [1] +3/4 0-0

FINC

19:30 FT [F-4] PEPO 0 - 3 PK-35 [E-1] +1 1/4 0-0

RMNA

19:30 FT Hermannstadt 0 - 0 Viitorul C. +1/4 0-0

ANHL1

20:00 FT Swindon 1 - 3 Gillingham [19] +1/4 1-0

ANHL2

20:00 FT [10] Leyton Orient 1 - 1 Scunthorpe Utd [24] - 1/4 1-1

TBNA

20:00 FT 1 3 [19] Alaves 1 - 1 Cadiz [16] 3 - 1/4 1-0

ITB

20:00 FT [10] Frosinone 0 - 1 Brescia [4] - 1/4 0-0

ITB

20:00 FT [20] Pordenone 0 - 0 Pescara - 1/2 0-0

ITB

20:00 FT 1 [5] Ascoli 1 - 1 Venezia +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [2] Cremonese 3 - 0 Reggiana - 3/4 1-0

ITB

20:00 FT [8] Reggina 1 - 0 Monza [13] +1/4 0-0

ITB

20:00 FT [3] Lecce 4 - 2 Chievo - 1/4 4-1

DUC3

20:00 FT [18] Vik.Koln 3 - 1 Duisburg [17] +0 2-1

DUC3

20:00 FT Bayern Munich II 0 - 2 Magdeburg [1] - 1/4 0-1

DUC3

20:00 FT 2 [9] Wehen 1 - 2 Ingolstadt +1/4 1-2

DUC3

20:00 FT [11] Hallescher 0 - 4 Munchen 1860 [15] +1/4 0-3

DUC3

20:00 FT Dynamo Dresden 1 - 1 Saarbrucken [3] - 1/2 0-0

DUC3

20:00 FT [7] Kaiserslautern 0 - 0 Zwickau [13] - 1/2 -

DUC4N

20:00 FT [16] Pirmasens 1 - 1 Homburg [6] +1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [17] Giessen 0 - 0 Aalen [9] - 1/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [12] Hessen Kassel 0 - 2 Elversberg [3] +1 0-1

DUC4T

20:00 FT [12] Rodinghausen 1 - 1 Wuppertaler [2] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [13] Schalke 04 II 2 - 2 A.Aachen [15] +1/4 2-1

DUC4T

20:00 FT [3] Fortuna Koln 0 - 2 Wiedenbruck [9] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] M.gladbach II 3 - 3 Sportfreunde Lotte [17] - 1/4 1-2

DUC4T

20:00 FT [6] Fort.Dusseldorf II 1 - 1 Bonner SC [16] - 1 0-1

DUC4T

20:00 FT [4] Preussen Munster 1 - 0 Essen [1] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [10] SV Straelen 0 - 0 Wegberg-Beeck [18] - 1/4 0-0

DUC4T

20:00 FT [8] Oberhausen 3 - 2 FC Koln II [5] - 1/2 1-1

DUC4T

20:00 FT [14] RW Ahlen 1 - 1 B.Dortmund II +1 3/4 0-0

AZEA

20:00 FT [1] Karabakh Agdam 2 - 0 Sabah FK [8] - 2 1-0

BLRA

20:00 FT [5] Rukh Brest 1 - 1 Gomel [4] - 3/4 0-0

ICELC

20:00 FT [D-1] Breidablik 2 - 1 Fylkir [D-2] 1-1

ISRA

20:00 FT 1 [3] Hapoel Tel Aviv 0 - 1 Bnei Sakhnin [8] +0 0-1

LATA

20:00 FT [4] FK Liepaja 4 - 1 METTA/LU Riga [7] 2-0

LITA

20:00 FT 1 [2] Zalgiris 2 - 2 Dainava Alytus [8] 1 - 2 1-1

MDVA

20:00 FT [1] Petrocub 2 - 0 Sfintul Gheorghe [5] 1-0

CZEA

20:00 FT Opava 1 - 0 Pardubice [14] +0 1-0

TNKA

20:00 FT [20] Rizespor 1 - 0 Hatayspor [2] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [7] Alanyaspor 4 - 0 Antalyaspor [15] - 3/4 2-0

TNKB

20:00 FT 1 [16] Boluspor 0 - 1 Akhisar Bld. - 1/2 0-0

DENB

20:00 FT [11] Hobro I.K. 0 - 3 Silkeborg IF +3/4 0-1

KUWA

20:00 FT [4] Kazma 1 - 1 Al Qadsia [2] 1-0

MASL

20:00 FT [5] Selangor FA 1 - 1 Kuala Lumpur FA [6] 0-0

MASL

20:00 FT [12] UiTM FC 0 - 4 Darul Takzim [1] +1 1/4 0-2

MASL

20:00 FT [7] Melaka FA 0 - 0 Pahang [10] +0 0-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 3 - 1 Kuching FA [6] 0-1

MAPL

20:00 FT [1] Negeri Sembilan 2 - 2 Terengganu II [4] 1-1

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 1 - 2 Kelantan [7] 0-0

NGA

20:30 FT [1] Zenit 4 - 0 Akhmat Groznyi [12] - 1 1/2 0-0

BIHA

20:30 FT Mladost D. Kakanj 1 - 0 FK Krupa 1-0

CZEB

20:30 FT [16] Fotbal Trinec 0 - 0 Varnsdorf [6] - 1/2 0-0

AUTB

20:30 FT [15] Dornbirn 0 - 1 SKU Amstetten [5] +1/4 0-0

AUTB

20:30 FT [7] Floridsdorfer AC 1 - 0 Rapid Wien II [11] - 1/4 1-0

HUNA

20:45 FT [12] Ujpest 3 - 0 Kisvarda FC [1] +0 3-0

ISRA

20:45 FT [7] Maccabi Netanya 0 - 1 Hapoel Hadera [5] - 1/2 0-1

BHRA

20:55 FT [4] Al Najma (BHR) 0 - 1 East Riffa [5] +1/4 0-1

ITA

21:00 FT 3 [14] Sassuolo 3 - 2 Verona [13] 2 - 1/4 1-1

ITA3

21:00 FT 1 [C-2] Catanzaro 1 - 0 Virtus Francavilla [C-7] - 3/4 1-0

ITA3

21:00 FT [B-7] SS Monopoli 1 - 1 Avellino [C-11] +1 0-1

ITA3

21:00 FT [A-14] Virtus Verona 0 - 1 Gubbio [B-5] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [A-6] Lecco 1 - 1 Grosseto [B-18] - 3/4 0-0

ITA3

21:00 FT Arezzo 1 - 0 US Fermana [B-20] - 1/4 0-0

ITA3

21:00 FT Ternana 2 - 1 Bari [C-1] - 1/4 0-1

PHB

21:00 FT [5] Auxerre 0 - 0 Paris FC [8] +0 0-0

BDNB

21:00 FT [12] Academico Viseu 2 - 1 Benfica B [4] +0 1-0

POLA

21:00 FT [13] Wisla Plock 2 - 2 Rakow Czestochowa [3] +1/2 0-0

POLB

21:00 FT [10] Resovia 0 - 0 Miedz Legnica [2] +1/2 0-0

MKDA

21:00 FT [5] Rabotnicki 0 - 2 Academy Pandev [3] 0-1

CROA

21:00 FT [5] Lok. Zagreb 0 - 1 Istra 1961 [7] - 1/4 0-1

ESTA

21:00 FT [8] Kuressaare 2 - 3 Tulevik Viljandi [6] 1-1

ICELC

21:00 FT [A-1] Valur Rey. 3 - 0 Afturelding [A-5] 1-0

ICELC

21:00 FT [C-5] UMF Selfoss 2 - 1 Stjarnan [C-1] 2-0

SLOA

21:00 FT [9] Aluminij 1 - 0 Domzale [8] +1/2 1-0

CYPA

21:00 FT Nea Salamina 0 - 2 Ethnikos Achnas [12] - 1/4 0-1

DENB

21:00 FT 1 [7] HB Koge 1 - 1 Kolding IF - 3/4 1-1

ALGA

21:00 FT [4] USM Alger 3 - 0 ASO Chlef [17] - 1 2-0

ALGA

21:00 FT [5] MC Oran 1 - 1 CA BB Arreridj [19] - 1 1/2 0-1

ALGA

21:00 FT [14] Hussein Dey 1 - 2 Paradou AC [9] +0 0-0

ALGA

21:00 FT [13] Ain M'lila 2 - 1 US Biskra [15] - 3/4 0-1

ALGA

21:00 FT [10] NC Magra 3 - 2 JSM Skikda [20] - 1/2 0-0

DUC4T

21:15 FT Bergisch Gladbach 0 - 2 Homberg [19] 0-2

DUA

21:30 FT 2 [5] Union Berlin 2 - 1 FC Koln [7] 3 - 1/2 0-1

DUA

21:30 FT 1 Wer.Bremen 1 - 3 Bayern Munich [1] +2 0-2

DUA

21:30 FT 1 [11] Mainz 1 - 0 Freiburg [4] 3 - 1/4 0-0

DUA

21:30 FT [6] Wolfsburg 5 - 0 Schalke 04 1 - 1 1/4 1-0

BULA

21:30 FT [11] Botev Vratsa 1 - 3 Levski Sofia [13] +1/4 1-0

WALA

21:30 FT [3] Newtown AFC 4 - 1 Cardiff Metropolitan [10] +0 2-1

WALA

21:30 FT [2] Flint Town Utd 0 - 2 Caernarfon Town [5] +0 0-0

WALA

21:30 FT [7] Barry Town 1 - 0 Aberystwyth [8] - 1/2 0-0

WALA

21:30 FT [12] Cefn Druids AFC 1 - 3 Bala Town [4] +1 1/4 1-1

WALA

21:30 FT [6] Penybont 0 - 0 Connah's QN [9] +1 0-0

TBN3

21:45 FT [B1-7] Real Union 0 - 2 Racing Santander [B1-3] +1/4 0-0

BLRA

21:45 FT [2] Dinamo Minsk 3 - 0 Torpedo Zhodino [10] - 3/4 0-0

ANHA

22:00 FT 3 [14] Crystal Palace 1 - 0 West Brom 1 - 1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [14] Nottingham Forest 1 - 1 Reading [8] +0 0-0

ANHB

22:00 FT [1] Bournemouth 2 - 3 Barnsley [24] - 1/4 2-1

ANHB

22:00 FT Wycombe 1 - 0 Preston North End [19] +1/4 1-0

ANHB

22:00 FT [20] Birmingham 0 - 3 Bristol City [17] - 1/4 0-1

ANHB

22:00 FT [22] Cardiff City 1 - 2 Watford +1/4 1-1

ANHB

22:00 FT [16] Derby County 0 - 1 Millwall [11] +0 0-1

ANHB

22:00 FT [10] Middlesbrough 3 - 0 Stoke City [7] - 1/4 2-0

ANHB

22:00 FT [5] QPR 0 - 1 Huddersfield [6] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [15] Lincoln 1 - 2 Rochdale - 1 0-1

ANHL1

22:00 FT Blackpool 0 - 0 Fleetwood Town [20] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Bristol Rovers 0 - 0 Wimbledon [14] 0-0

ANHL1

22:00 FT [6] Milton Keynes Dons 3 - 2 Accrington [10] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [23] Crewe Alexandra 0 - 3 Burton Albion [7] - 1/2 0-3

ANHL1

22:00 FT [22] Charlton Athletic 1 - 1 Shrewsbury [21] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [24] Doncaster Rovers 0 - 0 Northampton - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Hull City 2 - 0 Oxford Utd [8] - 1/2 1-0

ANHL1

22:00 FT [13] Ipswich 1 - 0 Plymouth Argyle [1] - 1/4 1-0

ANHL2

22:00 FT Southend 0 - 0 Stevenage [20] +1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [22] Carlisle 3 - 1 Bradford City [12] - 1/4 2-0

ANHL2

22:00 FT 1 Morecambe 1 - 3 Newport [13] - 1/4 1-2

ANHL2

22:00 FT 1 [1] Forest Green 2 - 1 Harrogate Town [2] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [14] Crawley Town 1 - 0 Mansfield [21] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [7] Exeter City 0 - 1 Cheltenham - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 2 - 4 Cambridge Utd +1/4 2-3

ANHL2

22:00 FT [4] Port Vale 0 - 1 Bolton +1/4 0-0

TBNB

22:00 FT 1 [10] Fuenlabrada 1 - 2 Las Palmas [6] - 1/2 1-1

TBN3

22:00 FT [C2-10] Valencia B 1 - 0 La Nucía [C2-7] +0 0-0

ITB

22:00 FT Salernitana 0 - 0 Cosenza [11] - 1/4 0-0

SCOA

22:00 FT [12] Ross County 1 - 2 Hibernian [5] +3/4 0-0

SCOA

22:00 FT [10] Livingston 2 - 1 Hamilton - 3/4 2-1

SCOB

22:00 FT Dundee 2 - 0 Arbroath [5] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT 2 [7] Queen of South 2 - 3 Alloa Athletic - 3/4 2-2

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 1 - 0 Greenock Morton [9] - 1 1-0

SCOB

22:00 FT Hearts 2 - 0 Ayr Utd [6] - 1 1/2 0-0

BDNB

22:00 FT [10] Leixoes 1 - 1 Cova Piedade - 1/2 0-1

ALBA

22:00 FT [4] Teuta Durres 0 - 0 Kastrioti Kruje [8] 0-0

POLB

22:00 FT [16] Zaglebie Sosno 0 - 2 Odra Opole [8] - 3/4 0-0

NIRA

22:00 FT [1] Cliftonville 2 - 1 Glenavon [8] +0 2-0

NIRA

22:00 FT [3] Linfield 7 - 0 Carrick Rangers [6] - 2 1/2 4-0

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 0 - 2 Larne [2] +1 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [12] Warrenpoint Town 0 - 2 Glentoran [5] +1 1/4 0-0

NIRA

22:00 FT [10] Ballymena Utd 2 - 1 Portadown FC [11] - 1 1-1

GEOA

22:00 FT [1] Dinamo Batumi 2 - 0 Samtredia [10] 2-0

ICELC

22:00 FT [D-5] Fjolnir 1 - 3 Vestmannaeyjar [D-4] 0-3

FINC

22:00 FT [D-1] Gnistan 2 - 2 EIF Ekenas [E-2] - 1/2 1-1

SRBA

22:00 FT [3] Cukaricki Belgrade 0 - 0 Radnicki Nis [10] - 3/4 0-0

CZEA

22:00 FT [5] Banik Ostrava 5 - 0 Pribram - 1 2-0

CZEA

22:00 FT [12] Zlin 3 - 0 C. Budejovice [9] - 1/4 1-0

TDC

22:00 FT [7-3] Norrkoping 2 - 3 Hacken [8-1] - 1/4 2-2

UKRA

22:00 FT [3] Vorskla 0 - 1 SK Dnipro-1 [4] +0 0-1

KUWA

22:05 FT [3] Al Kuwait 2 - 1 Al Nasr (KUW) [6] 2-1

TBNA

22:15 FT 1 [2] Real Madrid 2 - 1 Elche [14] 1 - 1 3/4 0-0

AZEA

22:15 FT [5] Sumqayit 2 - 2 Keşla FK [6] +1/4 0-1

BDNA

22:30 FT SC Farense 0 - 1 Belenenses [17] - 1/4 0-0

HLA

22:30 FT [4] Willem II 3 - 1 Heerenveen [8] +1/4 1-0

ANHU23

22:59 FT [1-9] Liverpool U23 1 - 1 West Ham U23 [1-2] 1-1

TBN3

22:59 FT [C1-3] Lleida Esportiu 2 - 1 UE Olot [C1-11] - 1/2 2-1

PHA

22:59 FT 3 [3] Marseille 3 - 1 Stade Brestois [19] 1 - 1/2 1-0

NGA

22:59 FT [4] Din. Moscow 1 - 2 Spartak Moscow [7] +0 1-1

POLB

22:59 FT [3] Korona Kielce 1 - 0 Puszcza Nie. [12] - 1/4 1-0

BIHA

22:59 FT 2 [4] Sloboda Tuzla 1 - 2 Velez Mostar [8] 1-1

HUNA

22:59 FT [9] MTK Budapest 3 - 0 Zalaegerzseg [7] - 1/4 0-0

ISRA

22:59 FT [2] Hapoel Haifa 2 - 2 Ashdod [11] +0 1-2

SVKA

22:59 FT [9] Sered 1 - 0 Ruzomberok [3] +1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [4] Dunajska Stred 2 - 0 Zlate Moravce [11] - 1 1/2 0-0

SVKA

22:59 FT [12] FK Pohronie 3 - 0 Senica [8] - 1/4 0-0

SVKA

22:59 FT [5] Zemplin Michalovce 1 - 1 Nitra - 3/4 0-0

TNKA

22:59 FT [11] Kayserispor 0 - 3 Galatasaray [6] +3/4 0-1

TNKB

22:59 FT Adana Demirspor 2 - 0 Istanbulspor AS [11] - 1/4 1-0

AUTA

22:59 FT [1] RB Salzburg 3 - 1 Admira [6] - 2 3/4 3-0

PERA

22:59 FT [8] Carlos A. Mannucci 2 - 0 Academia Cantolao [15] - 1/2 1-0

CROA

23:05 FT [6] HNK Gorica 1 - 1 Hajduk Split [4] +0 1-1

TBN3

23:30 FT [C1-8] UE Llagostera 1 - 0 Gimnastic T. [C1-2] +0 1-0

TBN3

23:30 FT 1 [A2-6] Union Langreo 1 - 1 Numancia [A2-3] +1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-11] Carrarese 4 - 2 Livorno - 1/2 2-2