KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/03/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/03/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

11:00 FT [6] Yokohama FM 3 - 0 Urawa Red [10] - 3/4 2-0

NHAT3

11:00 FT 1 [14] Yokohama SCC 0 - 1 Kataller Toyama [3] +1/2 0-1

NHAT3

11:00 FT [13] FC Imabari 0 - 1 Roas. Kumamoto [5] - 1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT [10] Fukushima Utd 0 - 0 Fujieda MYFC [9] - 1/4 0-0

NHAT3

11:00 FT [4] Tegevajaro Miyazaki 0 - 1 Grulla Morioka [1] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [14] MIO Biwako 1 - 3 Nara Club [13] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [11] Verspah Oita 0 - 1 Kochi United SC [9] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [2] FC Osaka 3 - 0 FC Kariya [17] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [15] Tokyo Musashino 2 - 2 Reinmeer Aomori [16] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [4] Iwaki FC 2 - 1 Veertien Mie [8] 2-1

NHATJFL

11:00 FT [3] Suzuka Unlimited 2 - 2 Honda Lock [10] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [1] Honda FC 3 - 2 Sony Sendai [7] 1-0

HQB

11:30 FT [3] Seoul E-Land 1 - 1 Jeonnam Dragons [2] - 1/4 0-1

NHATA

12:00 FT [14] Shimizu S-Pulse 0 - 0 Sagan Tosu [3] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [12] JEF United Chiba 0 - 2 Blaublitz Akita [10] - 1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [6] Ventforet Kofu 2 - 1 Tochigi SC [11] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [13] Thespa Kusatsu 0 - 2 Ryukyu [2] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [15] Okayama 0 - 0 Sagamihara [21] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 2 - 2 Tokyo Verdy [14] - 1/4 2-0

NHATB

12:00 FT [5] Zweigen Kan. 1 - 1 Giravanz Kita. [19] - 1/2 0-0

NHATB

12:00 FT [22] Matsumoto Yama. 1 - 1 Montedio Yama. [20] +1/4 1-0

NHAT3

12:00 FT [2] FC Gifu 0 - 0 Vanraure Hachinohe [11] - 1 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 0 - 2 Nagano Parceiro [6] +1/2 0-1

NHAT3

12:00 FT [8] Kagoshima 2 - 3 Gainare Tottori [12] - 1/4 1-0

HQA

12:00 FT 1 [12] Suwon FC 1 - 2 Seongnam Ilhwa Ch. [5] - 1/4 1-0

HQ3

12:00 FT [9] Yangju FC 3 - 1 Daejeon Korail [13] 1-0

AUSW

12:05 FT [7] Melbourne City Nữ 1 - 0 Newcastle Jets Nữ [8] - 1/4 1-0

AUSA

12:35 FT [2] Central Coast 2 - 2 Perth Glory [10] - 1/4 1-1

AUSVPL

13:00 FT [12] St Albans Saints 2 - 1 Melb. Knights [4] +1/2 0-1

NHATA

13:00 FT [18] Oita Trinita 1 - 1 FC Tokyo [8] +1/4 0-1

HQ3

13:00 FT [12] Cheongju FC 0 - 2 Cheonan City [2] 0-0

HQ3

13:00 FT [14] Gangneung City 1 - 1 Paju Citizen [6] 0-0

AUSQSL

13:15 FT [5] Brisbane Roar U21 4 - 0 Sunshine Coast [7] - 3/4 3-0

HQB

14:00 FT [9] Bucheon 1995 0 - 0 Anyang [5] +1/4 0-0

HKGA

14:00 FT [5] Happy Valley 0 - 1 Resources Capital [8] - 2 1/4 0-0

AUSNSW

14:30 FT [10] Sydney FC U21 3 - 2 North Shore Mariners [8] - 1/4 1-1

HQA

14:30 FT [3] Suwon Bluewings 1 - 1 Gangwon [9] - 1/4 1-1

AUSA

14:40 FT [7] Western United 1 - 0 Brisbane Roar [8] +0 0-0

AUSBPL

15:00 FT [2] Bayside Utd 5 - 0 The Lakes [3] - 1/4 1-0

AUSBPL

15:00 FT 2 [4] St George Willawong 4 - 3 Mount Gravatt [9] - 2 1-2

AUSQSL

15:00 FT [8] Brisbane Strikers 2 - 3 Gold Coast Knights [4] +3 1/4 1-1

KAZA

16:00 FT [8] Caspiy Aktau 1 - 1 Aktobe [6] +1/4 0-0

AUTB

16:30 FT [5] Wacker Innsbruck 0 - 1 Liefering [2] - 1/4 0-0

HQB

16:30 FT [1] Daejeon Hana Citizen 1 - 2 Sangju Sangmu [8] +0 1-0

HKGA

16:30 FT [7] HK Ranger 0 - 0 Kitchee [1] 0-0

SINA

16:30 FT [8] Young Lions 3 - 3 Balestier Kh. [5] 1-2

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 2 - 1 Tanjong Pagar [7] 1-1

THA

17:00 FT [7] Samut Prakan City 1 - 2 Buriram Utd [2] +1 1/4 1-0

VNA

17:00 FT [1] HA Gia Lai 2 - 1 Bình Định [9] - 1/2 2-0

TBN3

17:30 FT 2 [E1-10] Getafe B 1 - 1 Las Rozas CF [E1-7] +0 0-1

TBN3

17:30 FT [A1-2] Celta Vigo II 0 - 3 Deportivo [A1-4] +1/2 0-2

TNKA

17:30 FT [13] Ankaragucu 3 - 0 Goztepe [10] +1/4 1-0

TNKB

17:30 FT [9] Tuzlaspor 0 - 1 Umraniyespor [8] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C1-10] Espanyol B 0 - 1 Barcelona B [C1-1] +1/2 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-2] Extremadura UD 2 - 1 Melilla CD [E2-6] - 1/4 2-1

TBN3

18:00 FT [A2-4] Valladolid II 1 - 0 Real Oviedo B [A2-7] - 1/2 1-0

TBN3

18:00 FT [E1-2] Rayo Majada. 2 - 1 S.S. Reyes [E1-1] - 1/2 1-1

TBN3

18:00 FT [C2-1] Ibiza-Eivissa 1 - 1 Pena Deportiva [C2-8] - 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [A2-10] Covadonga 1 - 0 Cultural Leonesa [A2-2] +3/4 1-0

TBN3

18:00 FT [C2-5] Atzeneta 0 - 1 Alcoyano [C2-2] - 1/4 0-0

TBN3

18:00 FT [E2-5] Talavera 3 - 0 Villarrubia CF [E2-7] - 3/4 0-0

TBN3

18:00 FT [C2-6] Hercules CF 0 - 1 Levante B [C2-4] - 3/4 0-1

TBN3

18:00 FT [D1-6] Recreativo Huelva 2 - 2 UD Tamaraceite [D1-5] - 1/2 2-0

NGA

18:00 FT [14] Ufa 0 - 3 Rubin Kazan [4] +1/4 0-2

NGB

18:00 FT [1] Krylya Sovetov 3 - 1 Irtysh Omsk [20] - 1 3/4 2-1

NGB

18:00 FT [5] Torpedo Moscow 0 - 1 Yenisey [10] - 3/4 0-0

NGB

18:00 FT [22] Shinnik Yaroslavl 1 - 3 Nizhny Nov [2] +1 1/2 0-2

NGB

18:00 FT [16] Krasnodar B 1 - 1 Chayka FK Pesch [13] +1/4 0-0

NGB

18:00 FT [8] Veles Moscow 5 - 0 Spartak Moscow B [15] +0 2-0

NGB

18:00 FT [12] Volgar Astrakhan 2 - 1 Tom Tomsk [19] - 1/2 1-0

AZEA

18:00 FT 1 [5] Gabala FC 1 - 1 Zire IK [4] - 1/4 1-0

KAZA

18:00 FT [4] Tobol Kostanay 2 - 0 Akzhayik Oral [9] - 1 1/2 1-0

KAZA

18:00 FT [10] Kaisar Kyzylorda 2 - 3 FK Taraz [2] - 1/4 2-3

LITA

18:00 FT [2] Kauno Zalgiris 5 - 0 Nevezis [10] 1 - 1 2-0

THA

18:00 FT [8] Ratchaburi 1 - 0 Suphanburi [13] - 1/4 1-0

VNA

18:00 FT [3] Than Quảng Ninh 2 - 0 TP.HCM [12] 0-0

BDNB

18:15 FT [1] Estoril 1 - 0 Varzim [16] - 1 1-0

HLA

18:15 FT [16] VVV Venlo 1 - 3 Fortuna Sittard [12] +1/4 0-1

UZBA

18:15 FT [7] Lok. Tashkent 1 - 2 Navbahor [10] - 1/2 1-1

ITA

18:30 FT 2 [11] Bologna 3 - 1 Sampdoria [9] 2 - 1/4 2-1

ITA3

18:30 FT [B-4] Modena 1 - 1 Mantova [B-10] - 1/2 1-0

THA

18:30 FT [3] Port FC 2 - 1 Chonburi [12] - 1 1/2 0-0

POLB

18:40 FT [8] Widzew Lodz 1 - 0 Chrobry Glogow [13] - 1/2 0-0

ANHA

19:00 FT [14] Southampton 1 - 2 Brighton [16] +0 1-1

DUC3

19:00 FT [7] Verl 2 - 1 Unterhaching [20] - 1/2 2-1

PHA

19:00 FT 2 [18] Nimes 1 - 1 Montpellier [8] +1/2 0-0

NGB

19:00 FT [17] Akron Togliatti 1 - 1 FK Orenburg [3] +1 1-0

NGB

19:00 FT [4] Alania Vla 1 - 1 Neftekhimik Nizh [7] - 3/4 1-0

NGB

19:00 FT [9] Fakel 4 - 1 Chertanovo [21] - 1 1/4 1-1

NGB

19:00 FT [14] Tekstilshchik Ivanov 1 - 0 Dinamo Bryansk [18] - 1/4 0-0

BLRA

19:00 FT 1 [13] Sputnik Rechitsa 0 - 4 Dinamo Brest [2] 0-1

GEOA

19:00 FT [7] Samgurali Tskh. 1 - 2 Dila Gori [3] 1-0

ICELC

19:00 FT [C-3] Grotta 3 - 1 Vestri [C-6] 2-0

MNEA

19:00 FT [1] Buducnost 1 - 0 Iskra Danilo [7] 1-0

SRBA

19:00 FT [17] Indija 1 - 0 Novi Pazar [16] - 3/4 0-0

SRBA

19:00 FT [13] Javor Ivanjica 1 - 1 FK Rad [12] - 1/2 0-1

SRBA

19:00 FT [15] Napredak 2 - 1 OFK Backa [20] - 3/4 1-0

SRBA

19:00 FT [8] Mladost Lucani 1 - 1 FK Metalac GM [10] - 1/4 1-1

TDC

19:00 FT [5-2] Djurgardens 3 - 0 Ostersunds [4-4] - 1 1/4 1-0

UKRA

19:00 FT [10] FC Mariupol 1 - 4 Kolos Kovalivka [5] +1/4 1-2

DENB

19:00 FT 1 [6] Fremad Amager 1 - 2 Fredericia [5] +0 1-1

THA

19:00 FT [1] BG Pathum United 1 - 0 Nakhon Ratch. [9] - 1 1/2 0-0

UZBA

19:00 FT [2] Sogdiana Jizzakh 1 - 0 Turon Yaypan [14] - 3/4 0-0

ANHB

19:15 FT [21] Sheffield Wed. 1 - 2 Norwich [1] +1 1-0

VNA

19:15 FT [2] Viettel 3 - 1 BCM Bình Dương [5] - 1/4 2-1

DUA

19:30 FT 2 [6] B.Leverkusen 1 - 2 A.Bielefeld [15] 1 - 1 1/4 0-1

DUB

19:30 FT [8] Karlsruher 0 - 0 Ein.Braunschweig [15] - 1/2 0-0

DUB

19:30 FT [13] Nurnberg 1 - 1 Osnabruck [17] - 1/2 0-0

TBNA

20:00 FT 3 [12] Celta Vigo 0 - 0 Athletic Bilbao [10] 1 +0 0-0

TBNB

20:00 FT [15] UD Logrones 0 - 1 Malaga [9] +0 0-1

DUC3

20:00 FT [11] Waldhof Man. 0 - 1 Meppen [15] - 1/2 0-1

LATA

20:00 FT [4] Rigas Futbola Skola 2 - 3 Valmiera / BSS [2] 1-1

LITA

20:00 FT [3] FK Panevezys 1 - 0 Dziugas FC [7] - 1 1/4 0-0

MDVA

20:00 FT [6] CSCT Buiucani 4 - 1 Speranta [8] 1-0

MNEA

20:00 FT [10] OFK Petrovac 0 - 2 FK Jerezo [8] 0-1

CZEA

20:00 FT [10] Bohemians 1905 2 - 0 MFk Karvina [11] 1-0

TNKA

20:00 FT [20] Erzurum BB 0 - 0 Trabzonspor [4] +1/4 0-0

TNKA

20:00 FT [6] Gaziantep B.B 2 - 0 Denizlispor [21] - 1/4 0-0

TNKB

20:00 FT [13] Balikesirspor 0 - 3 Altay [4] +1/2 0-2

TNKB

20:00 FT 1 [14] Menemen Bld 0 - 0 Adanaspor [15] - 1/2 0-0

DENA

20:00 FT [9] Vejle 0 - 2 Aalborg BK [6] +0 0-1

DENA

20:00 FT [8] Sonderjyske 2 - 0 AC Horsens [12] - 1/4 2-0

KUWA

20:00 FT [8] Fahaheel 0 - 2 Al Shabab (KUW) [7] 0-1

MASL

20:00 FT [10] Perak FA 0 - 2 Terengganu [2] - 1/4 0-1

EGYA

20:00 FT [13] Arab Contractors 0 - 1 Ghazl Al Mahalla [11] - 1/4 0-0

HUNA

20:05 FT [7] Mezokovesdi SE 2 - 1 Budafoki MTE [12] - 3/4 1-1

AZEA

20:15 FT [2] Neftchi Baku 4 - 0 Səbail FK [7] - 1 1-0

HLA

20:30 FT [2] PSV Eindhoven 1 - 1 Feyenoord [5] - 3/4 1-1

HLA

20:30 FT [7] Utrecht 1 - 3 Vitesse Arnhem [4] - 1/2 1-1

NGA

20:30 FT [16] FK Tambov 0 - 4 Krasnodar [11] +2 3/4 0-1

UZBA

20:30 FT [3] Nasaf Qarshi 1 - 1 FK AGMK [8] - 1/2 1-0

SLOA

20:45 FT [3] Mura 0 - 0 Maribor [2] +0 0-0

ANHA

21:00 FT [3] Leicester City 5 - 0 Sheffield Utd [20] 2 - 1 1-0

ITA

21:00 FT 4 [19] Parma 2 - 0 Roma [7] 3 +1 1-0

ITA

21:00 FT [16] Torino 1 - 2 Inter Milan [1] 1 +1 1/2 0-0

ITA3

21:00 FT [A-3] Pro Vercelli 1 - 1 Como [A-1] - 1/4 0-1

ITA3

21:00 FT [B-2] Alto Adige 4 - 0 Imolese Calcio [B-18] - 1 1/4 2-0

ITA3

21:00 FT [C-7] Foggia 1 - 0 Cavese [C-19] 1-0

ITA3

21:00 FT [C-6] Juve Stabia 4 - 1 Turris Neapolis [C-14] - 1 2-1

ITA3

21:00 FT [B-3] Perugia 2 - 0 Carpi [B-14] - 1 1/4 1-0

ITA3

21:00 FT [C-17] Paganese 0 - 1 Palermo [C-8] -

ITA3

21:00 FT [B-7] Matelica 4 - 1 Padova [B-1] +3/4 2-0

ITA3

21:00 FT [C-10] Casertana 0 - 1 AS Bisceglie [C-18] - 1 0-1

ITA3

21:00 FT [B-17] Legnano 3 - 0 Fano [B-16] +0 3-0

ITA3

21:00 FT [A-9] Albinoleffe 0 - 0 Aurora Pro Patria [A-6] +0 0-0

ITA3

21:00 FT [A-19] Luchese 0 - 1 Pro Sesto [A-16] +0 0-0

PHA

21:00 FT 5 [20] Dijon 1 - 3 Bordeaux [16] 1 +1/4 0-2

PHA

21:00 FT 4 [5] Lens 2 - 2 Metz [9] 3 - 1/2 2-1

PHA

21:00 FT 2 [17] Lorient 1 - 1 Nice [10] 2 - 1/4 0-0

PHA

21:00 FT [7] Rennes 1 - 0 Strasbourg [14] 2 - 1/4 1-0

BDNB

21:00 FT [3] Chaves 1 - 1 Porto B [18] - 1/2 1-1

POLA

21:00 FT [11] Gornik Zabrze 2 - 0 Zaglebie Lubin [6] +0 1-0

BLRA

21:00 FT [14] Neman Grodno 0 - 0 Vitebsk [10] - 1/2 0-0

MKDA

21:00 FT 1 [3] Makedonija 0 - 3 Sileks Kratovo [10] 0-1

MKDA

21:00 FT [2] Shkupi 2 - 0 Vardar [11] 1-0

MKDA

21:00 FT [4] FC Struga 0 - 0 Renova [9] 0-0

MKDA

21:00 FT [8] Borec Veles 1 - 0 Belasica Strumica [12] 0-0

MKDA

21:00 FT [1] Shkendija 1 - 0 Pelister [6] 0-0

CROA

21:00 FT [8] NK Varazdin 0 - 5 Dinamo Zagreb [1] +1 1/2 0-3

GEOA

21:00 FT [9] Torpedo Kut. 2 - 2 FC Telavi [8] 0-1

MNEA

21:00 FT [2] Sutjeska 1 - 1 Rudar [5] 1-0

CYPA

21:00 FT [11] EN Paralimni 0 - 1 Ermis Aradippou [12] +0 0-0

DENB

21:00 FT [11] Vendsyssel FF 0 - 1 Skive IK [10] +0 0-1

BRASP

21:00 FT [D-1] Mirassol/SP 1 - 0 Inter Limeira/SP [A-4] - 1/2 0-0

DUA

21:30 FT 2 [2] Leipzig 1 - 1 Ein.Frankfurt [4] 3 - 3/4 0-0

TBNB

22:00 FT [5] Sporting Gijon 2 - 0 Mallorca [2] +0 1-0

BDNA

22:00 FT [8] Moreirense 1 - 1 Rio Ave [14] +1/4 0-1

NGB

22:00 FT 1 [6] Baltika 1 - 0 SKA-Khabarovsk [11] - 3/4 0-0

BULA

22:00 FT [3] Cska Sofia 1 - 0 Etar [13] - 1 1/2 0-0

BIB

22:00 FT [3] Lommel 1 - 0 Westerlo [4] +0 0-0

LUXA

22:00 FT 1 [16] Etzella Ettelbruc 2 - 2 Hostert [8] 0-0

LUXA

22:00 FT [14] RM Hamm Benfica 1 - 1 Wiltz [9] 0-1

LUXA

22:00 FT [3] Swift Hesperange 5 - 1 Jeunesse Esch [4] 1-0

LUXA

22:00 FT [15] Mondorf-les. 0 - 0 Rodange 91 [12] 0-0

LUXA

22:00 FT [11] Victoria Rosport 3 - 2 Differdange [6] 0-2

LUXA

22:00 FT [13] UT Petange 0 - 3 Dudelange [2] 0-1

LUXA

22:00 FT [1] Fola Esch 3 - 2 Racing Union [5] 2-2

MNEA

22:00 FT 1 [9] OFK Titograd 0 - 2 Zeta [6] 0-1

SVKA

22:00 FT 1 [6] Trencin 2 - 6 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 2-2

CZEA

22:00 FT [16] Brno 1 - 2 Jablonec [2] +1/4 0-1

TSA

22:00 FT [9] Vaduz 0 - 3 Lugano [3] +1/4 0-2

TSA

22:00 FT [10] Sion 1 - 2 Servette [4] +3/4 0-2

TSA

22:00 FT [8] St. Gallen 2 - 2 Young Boys [1] +1/2 1-0

TDC

22:00 FT [1-4] Degerfors IF 2 - 2 Vasteras - 3/4 1-0

TS 90': 2-2; HP: 1-2

UKRA

22:00 FT [3] Zorya 0 - 2 Dinamo Kiev [1] +1/4 0-0

UKRA

22:00 FT [2] Shakhtar Donetsk 4 - 0 Desna Chernigiv [6] - 1 1/4 1-0

DENA

22:00 FT [10] Odense BK 0 - 3 Brondby [2] +0 0-3

KUWA

22:05 FT [10] Khaitan 1 - 4 Salmiya [6] 1-2

TBNA

22:15 FT 2 [8] Granada 1 - 0 Real Sociedad [5] 3 +3/4 0-0

TBN3

22:30 FT [D1-3] Linense 0 - 1 Algeciras [D1-1] - 1/4 0-0

TBN3

22:30 FT 1 [C2-9] Orihuela 2 - 4 Villarreal B [C2-3] +1/2 1-2

TBN3

22:30 FT [B2-1] CD Calahorra 4 - 1 Osasuna B [B2-7] - 1/4 1-1

TBN3

22:30 FT [E1-6] Navalcarnero 0 - 2 Inter de Madrid [E1-4] +0 0-1

HLA

22:45 FT [13] Zwolle 0 - 2 Ajax [1] +2 1/4 0-2

TBN3

22:59 FT 1 [D1-2] San Fernando 0 - 0 Marbella [D1-9] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [A2-1] Burgos CF 1 - 0 CD Lealtad [A2-8] - 1 1-0

TBN3

22:59 FT 1 [D2-9] Yeclano Dep. 0 - 2 Granada II [D2-6] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [A1-6] Pontevedra 3 - 0 Coruxo [A1-8] - 3/4 2-0

TBN3

22:59 FT [D2-4] Real Betis B 4 - 0 Linares Deportivo [D2-2] +0 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-1] UCAM Murcia 1 - 1 Murcia [D2-7] - 1/4 1-0

TBN3

22:59 FT [A2-5] Marino de Luanco 0 - 0 Sporting Gijon B [A2-9] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [D2-10] Lorca Deportiva 0 - 4 Sevilla B [D2-3] +0 0-1

TBN3

22:59 FT [B2-6] UD Mutilvera 0 - 1 Ebro [B2-3] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT 1 [B1-5] Arenas de Guecho 0 - 1 Amorebieta [B1-1] +1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-9] CF Salmantino 2 - 1 Salamanca [A1-1] - 1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [E2-4] Don Benito 2 - 1 Socuellamos [E2-9] +0 1-1

TBN3

22:59 FT [E2-1] Badajoz 1 - 0 Merida [E2-8] - 1/2 1-0

TBN3

22:59 FT [D2-8] Ejido 0 - 1 Cordoba [D2-5] +1/4 0-1

TBN3

22:59 FT [B2-2] SD Logrones 0 - 4 Tudelano [B2-4] +0 0-3

NGA

22:59 FT [2] Lok. Moscow 3 - 1 PFC Sochi [7] - 1/4 1-0

BLRA

22:59 FT [3] Bate Borisov 3 - 0 FK Slutsk [11] - 2 1-0

BIHA

22:59 FT [3] Zrinjski 1 - 2 FK Tuzla City [6] 1-1

GEOA

22:59 FT [1] Dinamo Tbilisi 4 - 3 Saburtalo [4] 2-2

HUNA

22:59 FT [1] Ferencvaros 5 - 2 Paksi [4] - 1 1/2 1-1

MNEA

22:59 FT [4] FK Podgorica 0 - 3 Decic Tuzi [3] 0-2

TNKA

22:59 FT [2] Fenerbahce 1 - 2 Genclerbirligi [19] - 1 1/2 1-1

TNKB

22:59 FT [10] Bursaspor 3 - 1 Osmanlispor [17] - 1/4 1-1

AUTA

22:59 FT [10] SV Ried 0 - 3 Lask [3] +1 1/2 0-1

AUTA

22:59 FT [4] Sturm Graz 2 - 1 Austria Wien [8] - 1/2 0-0

AUTA

22:59 FT [11] St.Polten 0 - 1 SCR Altach [9] +0 0-0

AUTA

22:59 FT [5] Wolfsberger AC 3 - 5 Wattens [6] - 1/2 1-3

AUTA

22:59 FT [2] Rapid Wien 4 - 0 Hartberg [7] - 1 1/4 1-0

PHA

23:05 FT 3 [3] Monaco 0 - 0 Lille [1] 3 - 1/4 0-0

CROA

23:05 FT [7] Sibenik 0 - 4 NK Osijek [2] +3/4 0-1

TBN3

23:15 FT [E1-9] UD Poblense 1 - 1 Atl. Baleares [E1-5] +0 0-0

ANHA

23:30 FT 1 [9] Arsenal 2 - 1 Tottenham [6] 4 1 +0 1-1

TBN3

23:30 FT [D1-4] Atl. Sanluqueno 2 - 1 Cadiz B [D1-8] +0 1-0

TBN3

23:30 FT [A1-3] Zamora CF 1 - 1 Compostela [A1-5] - 1/4 0-1

ITA3

23:30 FT [B-15] Pesaro 1 - 3 Sambenedettese [B-9] +0 1-3

ITA3

23:30 FT [A-14] Piacenza 1 - 0 Alessandria [A-2] +1/4 1-0

POLA

23:30 FT [10] Lech Poznan 0 - 0 Piast Gliwice [4] - 1/4 0-0

CYPA

23:30 FT [6] Olympiakos Nic. 2 - 0 Anorthosis [4] +1 1/4 1-0

RMNA

23:45 FT [5] Chindia Targoviste 0 - 1 Astra Giurgiu [9] - 1/4 0-0

TBN3

00:00 FT [B1-10] Barakaldo 3 - 1 Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 2-1

TBN3

00:00 FT [C1-5] Cornella 2 - 0 Badalona [C1-6] - 1/4 1-0

TBN3

00:00 FT [E1-3] Real Madrid B 3 - 1 Atletico Madrid B [E1-8] - 1 1-1

ITA

00:00 FT [18] Cagliari 1 - 3 Juventus [4] 2 +1 0-3

DUA

00:00 FT [10] Stuttgart 2 - 0 Hoffenheim [11] 2 +0 1-0

GREA

00:00 FT [13] Larissa 1 - 3 Olympiakos [1] +1 1/4 0-1

GREA

00:00 FT [10] Apollon Smirnis 1 - 0 Panetolikos [14] - 1/4 0-0

GREA

00:00 FT [9] Lamia FC 0 - 0 Atromitos [11] +0 0-0

GREA

00:00 FT 1 [7] Volos NFC 1 - 0 AEK Athens [3] +3/4 1-0

GREA

00:00 FT [6] Asteras Tripolis 0 - 1 Pas Giannina [8] - 1/4 0-0

GREA

00:00 FT [5] Panathinaikos 2 - 1 PAOK [2] +1/2 1-0

GREA

00:00 FT [4] Aris Salonica 1 - 0 OFI Creta [12] - 1 1-0

DENA

00:00 FT [4] Kobenhavn 0 - 0 Midtjylland [1] +0 0-0

TBNB

00:15 FT [12] Tenerife 2 - 0 Albacete [22] - 3/4 0-0

TBNA

00:30 FT 2 [20] Eibar 1 - 3 Villarreal [7] 2 +1/4 0-2

TBN3

00:30 FT [B1-4] Real Sociedad B 2 - 0 Portugalete [B1-6] - 3/4 2-0

TBN3

00:30 FT 1 [C1-9] L'Hospitalet 1 - 2 AE Prat [C1-7] - 1/4 0-0

BDNA

00:30 FT 1 [6] Vitoria Guimaraes 2 - 4 Gil Vicente [12] - 1/2 1-3

CZEA

00:30 FT [14] Mlada Boleslav