KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 12/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 12/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 FT [18] Renofa Yamaguchi 0 - 1 Okayama [4] +1/4 0-1

NHAT3

11:00 FT 1 [11] Azul Claro Numazu 2 - 1 Yokohama SCC [18] - 3/4 2-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Maruyasu Okazaki 1 - 2 Honda FC [2] 1-2

NHATJFL

11:00 FT [14] Kagura Shimane 2 - 3 FC Osaka [1] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [4] Reinmeer Aomori 3 - 1 Verspah Oita [8] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [16] Criacao Shinjuku 4 - 2 TIAMO Hirakata [11] 3-0

NHATJFL

11:00 FT [10] Suzuka Point Getters 1 - 0 Kochi United SC [9] 0-0

NHATW

11:00 FT [1] Iga Kunoichi Nữ 0 - 0 Orca Kamogawa Nữ [4] 0-0

NHATW

11:00 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 4 - 3 AS Harima Albion Nữ [6] - 3/4 2-0

NHATW

11:00 FT [10] Ehime FC Nữ 1 - 3 NGU Loverledge Nữ [5] 1-2

AUSNSW

12:00 FT [3] Blacktown City 0 - 1 APIA Tigers [5] - 1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [8] Sydney Utd 1 - 0 North Shore Mariners [10] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [12] Mito Hollyhock 1 - 0 Montedio Yama. [8] +0 0-0

NHATB

12:00 FT [7] Machida Zelvia 1 - 1 Roas. Kumamoto [5] - 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [15] Blaublitz Akita 0 - 1 Omiya Ardija [19] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 0 - 3 Gainare Tottori [17] - 1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [13] Tegevajaro Miyazaki 0 - 1 Kataller Toyama [6] - 1/4 0-0

NHAT3

12:00 FT [12] Giravanz Kita. 1 - 1 Fukushima Utd [10] +1/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [9] FC Gifu 2 - 1 Kagoshima [2] +0 0-0

NHAT3

12:00 FT [15] Kamatamare San. 1 - 2 Iwaki FC [1] +3/4 1-0

NHATW

12:00 FT [2] Setagaya Sfida Nữ 6 - 0 Sperenza Osaka Nữ [11] 3-0

GHU17

12:30 FT [7] Nhật Bản U17 2 - 0 Mexico U17 [38] 0-0

AUSNSW

13:00 FT [6] Rockdale City 3 - 1 Marconi Stallions [4] +1/2 1-1

NHATJFL

13:00 FT [15] MIO Biwako 2 - 1 Veertien Mie [5] +3/4 0-0

NHAT3

14:00 FT [7] Nagano Parceiro 1 - 1 Ehime FC [5] - 1/4 1-0

NHAT3

14:00 FT [8] FC Imabari 1 - 3 Sagamihara [14] - 1/4 1-2

HQ3

14:00 FT [1] Siheung Citizen 1 - 0 Gangneung City [10] - 1/2 1-0

NHATW

14:15 FT [9] Nippatsu Yokohama Nữ 2 - 0 Nittaidai FIELDS (W) [7] - 1/2 0-0

TQB

14:30 FT [16] Xinjiang Tianshan 2 - 1 Heilongjiang Ice City [7] +1 3/4 2-0

AUSBPL

15:00 FT [7] Taringa Rovers 2 - 2 Surfers Paradise [1] +3 1/2 0-2

HQ3

15:00 FT [7] Yangju Citizen 1 - 1 Busan Transp. [9] +1/4 0-1

TQB

15:00 FT [9] Suzhou Dongwu 1 - 2 Shijiazhuang Gongfu [6] +0 0-0

AUSBPL

15:30 FT [5] Holland Park Hawks 1 - 1 Albany Creek [3] +1 0-0

NHATB

16:00 FT [21] Thespa Kusatsu 0 - 0 Tochigi SC [16] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [11] Tokyo Verdy 2 - 2 Grulla Morioka [20] - 3/4 1-0

HQB

16:00 FT 1 [7] Seoul E-Land 2 - 2 Busan I'Park [11] - 3/4 1-0

TQA

16:30 FT [18] Guangzhou City 0 - 1 Shandong Taishan [2] +2 1/4 0-0

GHU18

17:00 FT [21] Séc U18 1 - 4 Hàn Quốc U18 [14] 1-3

GHCLB

18:00 FT [455] Lillestrom 0 - 1 HamKam [335] - 3/4 0-0

HQB

18:00 FT [10] Jeonnam Dragons 2 - 2 Gyeongnam [6] +1/4 1-0

GHW

18:30 FT [24] Áo Nữ 1 - 2 Đan Mạch Nữ [49] +0 1-0

TQA

18:30 FT [15] Cangzhou Mighty Lions 0 - 0 Chengdu Rongcheng [9] +1/4 0-0

TQA

18:30 FT [4] Sh. Shenhua 1 - 1 Wuhan Three T. [1] +1 0-1

TQA

18:30 FT [13] Changchun Yatai 1 - 1 Dalian Professional [14] - 3/4 0-1

TQB

18:30 FT [17] Liaoning Shenyang 1 - 1 Sichuan Jiuniu [4] +1 1/4 0-0

TOUU20

19:30 FT 2 [C-1] Colombia U19 0 - 2 Mexico U21 [B-2] +1/4 0-1

UEFA

20:00 FT 1 [C2-3] Bắc Ireland 2 - 2 Síp [C2-4] 1 - 1 0-1

ASI23

20:00 FT [C-1] Hàn Quốc U23 0 - 3 Nhật Bản U23 [D-2] +0 0-1

TD3

20:00 FT [Norra-9] Haninge/Brand. 1 - 2 Umea [Norra-8] +0 1-2

URUA

20:00 FT [9] Wanderers 1 - 0 Liverpool P. (URU) [1] 2 +0 1-0

BRB

21:00 FT [9] Novorizontino/SP 1 - 2 Guarani/SP [18] - 1/4 0-1

EU21VL

22:00 FT [8-6] Armenia U21 0 - 2 Ukraina U21 [8-2] +1 1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [B-8] Grankulla IFK 1 - 2 Tampere Utd [B-7] - 1/4 0-2

FIN3

22:30 FT [C-2] Narpes Kraft 1 - 1 GBK Kokkola [C-7] - 3/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-11] PeKa 1 - 2 NJS Nurmijarvi [A-9] - 1/4 1-1

FIN3

22:30 FT [A-10] Futura 2 - 2 FC LaPa [A-12] - 2 0-0

FINB

22:45 FT [3] Jaro 0 - 2 Gnistan [4] - 1/2 0-0

UEFA

22:59 FT 1 [C4-1] Georgia 0 - 0 Bulgaria [C4-3] 2 - 1 0-0

UEFA

22:59 FT 1 [C4-2] North Macedonia 4 - 0 Gibraltar [C4-4] 3 - 2 1/2 4-0

UEFA

22:59 FT 4 [B4-1] Na Uy 3 - 2 Thụy Điển [B4-3] 3 - 1/2 1-0

ASI23

22:59 FT [D-1] Arập Xêut U23 2 - 0 Việt Nam U23 [C-2] - 1 1-0

TOUU20

22:59 FT [A-1] Pháp U20 2 - 1 Venezuela U23 [B-1] - 1 1/2 0-1

ARGA

22:59 FT 1 [20] Colon 2 - 2 Union Santa Fe [10] 1 - 1/4 0-1

EGYC

23:30 FT [3] Al Masry 2 - 1 Mansoura SC [22] 0-0

GHU18

00:00 FT [1] B.D.Nha U18 1 - 1 Na Uy U18 [10] 0-1

ARGB

00:00 FT [19] CA Mitre Salta 2 - 0 Estudiantes BsAs [6] +0 1-0

ARGB

00:05 FT [14] Deportivo Madryn 1 - 1 Belgrano [1] +0 1-0

ARGB

01:00 FT [13] Deportivo Maipu 2 - 0 San Telmo [27] - 3/4 1-0

URUA

01:00 FT [6] Danubio 1 - 1 Cerro Largo [14] - 1/4 0-0

ARGA

01:30 FT 1 [9] Godoy Cruz 2 - 0 Racing Club [6] 1 +0 0-0

ARGB

01:30 FT [23] Deportivo Moron 1 - 0 Villa Dalmine [32] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [36] Sacachispas 2 - 1 Ramon Santamarina [37] - 1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 3 [C2-1] Hy Lạp 2 - 0 Kosovo [C2-2] 1 - 1/2 0-0

UEFA

01:45 FT [D2-2] Malta 1 - 0 San Marino [D2-3] 3 - 2 0-0

UEFA

01:45 FT 5 [B4-4] Slovenia 2 - 2 Serbia [B4-2] 2 1 +1/2 0-2

UEFA

01:45 FT 1 [A2-1] T.B.Nha 2 - 0 Séc [A2-3] - 1 1/4 1-0

UEFA

01:45 FT 2 [A2-4] Thụy Sỹ 1 - 0 B.D.Nha [A2-2] 2 +1/4 1-0

ARGB

02:00 FT [30] Alvarado MDP 2 - 1 CA Guemes [22] +0 1-0

ARGB

02:00 FT [12] Estudiantes Rio Cuarto 2 - 0 Deportivo Riestra [15] - 1/2 0-0

BRA

02:00 FT [12] Goias/GO 1 - 1 Ceara/CE [14] +0 0-1

BRA

02:00 FT [11] Sao Paulo/SP 1 - 0 America/MG [10] - 3/4 1-0

BRB

02:00 FT [4] Vasco DG/RJ 1 - 0 Cruzeiro/MG [1] +0 1-0

USA

02:00 FT 1 [Tay-14] Sporting Kansas 1 - 2 New England [Dong-6] +1/4 0-1

ARGB

02:10 FT 1 [29] Temperley 1 - 1 Almirante Brown [25] +0 0-1

ITA3

02:15 FT [C-3] Palermo 1 - 0 Padova [A-2] - 1/4 1-0

GHQG

02:20 FT [86] Iran 1 - 2 Algeria [8] - 1/4 0-1

CCFNL

03:00 FT [B1-1] Cuba 3 - 1 Antigua & Bar [B1-3] 2-0

BLVA

03:00 FT [A-2] The Strongest 0 - 3 Bolivar [B-1] +0 0-2

COLA

03:00 FT 1 [18] Envigado 0 - 3 La Equidad [11] +1/4 0-2

PARA

03:30 FT [8] Guairena FC 1 - 2 General Caballero [9] - 1/2 0-1

ARGA

04:00 FT 1 [26] Velez Sarsfield 0 - 1 CA Platense [8] - 3/4 0-0

BRA

04:00 FT 1 [18] Coritiba/PR 0 - 2 Palmeiras/SP [1] +3/4 0-1

URUA

04:00 FT [5] CA Penarol 1 - 2 CA Torque [13] - 3/4 0-1

VENA

04:00 FT [8] Caracas 0 - 0 Carabobo [7] - 1/4 0-0

USW

04:00 FT [3] San Diego Wave Nữ 1 - 1 OL Reign Nữ [5] +0 1-1

ARGB

04:10 FT [8] Almagro 0 - 0 All Boys [3] +0 0-0

CCFNL

05:00 FT 1 [A2-3] Martinique 0 - 0 Panama [A2-1] +1 1/4 0-0

CCFNL

05:00 FT [B1-2] Guadeloupe 2 - 1 Barbados [B1-4] - 2 2-0

CCFNL

05:00 FT [C4-1] Puerto Rico 6 - 0 British Virgin Isl [C4-3] - 3 3/4 4-0

CCFNL

05:00 FT [C3-1] St.Lucia 2 - 0 Anguilla [C3-3] - 2 1/4 1-0

BRA

05:00 FT [15] Fortaleza/CE 0 - 0 Athletico/PR [5] - 3/4 0-0

BRB

05:00 FT [12] Tombense FC/MG 2 - 1 CSA/AL [17] - 1/4 0-0

USW

05:00 FT [6] Chicago RS Nữ 1 - 0 Orlando Pride Nữ [8] - 1 1-0

COLA

05:30 FT 1 [15] Inde.Medellin 0 - 1 Deportes Tolima [16] - 1/4 0-1

PARA

05:45 FT [7] Sol de America 0 - 0 12 de Octubre [12] - 1/2 0-0

CCFNL

06:00 FT [C2-3] St.Kitts and Nevis 1 - 1 Saint Martin [C2-4] - 2 0-1

USW

06:00 FT [2] Houston Dash Nữ 0 - 4 Portland Tho. Nữ [1] +0 0-2

VENA

06:15 FT [9] Hermanos Colmenares 1 - 1 Mineros Guayana [13] - 1/4 0-0

ARGA

06:30 FT [22] C. Cordoba SdE 1 - 0 Boca Juniors [11] +1/2 0-0

COLB

07:40 FT [6] Boyaca Chico 0 - 0 Dep.Quindio [3] - 1/4 0-0

AUSC

10:30 FT [38] South Hobart 0 - 3 Devonport City [106] 0-1

TD3

20:00 Hoãn [Norra-3] Pitea IF - Vasalunds [Norra-4] +3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 12/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 12/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 12/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 2

02:0016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0