KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 11/06/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 11/06/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [6] Tokyo Musashino 1 - 1 Sony Sendai [12] - 3/4 1-0

NHATW

11:00 FT [8] Gunma W. Star Nữ 2 - 0 Angeviolet Hiroshima Nữ [12] - 1/4 0-0

ASIVL

11:30 FT [B-3] Mông Cổ 0 - 1 Philippines [B-2] +1 0-0

AUSVPL

12:00 FT [5] Avondale Heights 4 - 3 Hume City [12] - 1 0-1

NHAT3

12:00 FT [4] Matsumoto Yama. 2 - 0 Fujieda MYFC [3] +0 1-0

AUSNSW

12:30 FT [12] Sutherland Sharks 0 - 2 Mt Druitt Town [11] - 1/4 0-0

AUSSL

12:30 FT [1] Campbelltown City 2 - 1 White City W. [7] - 3/4 0-1

AUSSL

12:30 FT 1 [11] Cumberland Utd 1 - 3 Adelaide City [2] +1 3/4 1-0

AUSSL

12:30 FT [9] SA Panthers 2 - 5 West Torrens [12] - 1/2 1-1

AUSSL

12:30 FT [8] Sturt Lions 1 - 4 Adelaide Comets [3] +3/4 1-2

NHATLC

13:00 FT [A-1] Kashima Antlers 2 - 1 Avispa Fukuoka [D-2] - 1/2 2-1

AUSQSL

13:30 FT [3] Gold Coast Knights 4 - 1 Capalaba [12] - 2 3/4 2-0

AUSVPL

13:45 FT [13] Dandenong City 1 - 4 Green Gully SC [4] +1 1-1

AUSFWP

14:00 FT [7] Inglewood Utd 2 - 1 Balcatta [12] - 1 0-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Bayswater City 4 - 2 Perth Glory U21 [8] - 3/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 3 - 1 Perth SC [6] +0 1-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 4 - 2 Cockburn City [10] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [2] Stirling Macedonia 0 - 0 Armadale SC [9] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [11] Gwelup Croatia 1 - 3 Perth RedStar [3] +1 1-1

NHATLC

14:00 FT [B-1] Sanf Hiroshima 1 - 1 Consa. Sapporo [C-2] - 1/2 0-1

AUSQSL

14:30 FT [5] Brisbane City 1 - 3 Gold Coast Utd [6] - 1/4 0-1

AUSVPL

14:30 FT [2] Port Melbourne 3 - 1 Eastern Lions [14] - 1 3/4 2-1

GHU16

15:00 FT [13] Bosnia & Herz U16 2 - 1 Bulgaria U16 [28] -

AUSQSL

15:00 FT [2] Olympic FC QLD 4 - 2 Brisbane Roar U21 [11] - 2 3-2

AUSVPL

15:00 FT [10] Altona City 2 - 1 Dandenong Th. [8] +0 2-1

HQ3

15:00 FT [2] Paju Citizen 2 - 1 Dangjin Citizen [16] - 1/2 1-1

AUSBPL

15:15 FT [12] Virginia Utd 1 - 2 Samford Rang. [4] 0-1

AUSBPL

15:15 FT [2] Wynnum Wolves 2 - 1 Magic United [9] 1-0

AUSQSL

15:30 FT [8] Moreton Bay Utd 3 - 1 Eastern Suburbs [9] - 1/2 1-1

AUSVPL

15:45 FT [1] South Melbourne 4 - 0 St Albans Saints [11] - 1 1/2 2-0

ASIVL

16:00 FT [B-4] Yemen 0 - 5 Palestine [B-1] +3/4 0-2

GHW

16:00 FT [36] Ethiopia Nữ 2 - 1 Tanzania Nữ [75] 2-0

NHATB

16:00 FT [13] Ventforet Kofu 1 - 1 JEF United Chiba [10] - 1/4 0-1

NHATB

16:00 FT [14] Tokushima Vortis 2 - 2 Vegalta Sendai [3] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [17] Zweigen Kan. 1 - 1 Yokohama FC [1] +1/2 0-1

NHATLC

16:00 FT [D-1] Shonan Bellmare 1 - 4 Cerezo Osaka [A-2] +0 0-3

HQB

16:00 FT [1] Gwangju 4 - 0 Anyang [2] - 1/4 3-0

ASIVL

16:15 FT [E-4] Bangladesh 1 - 2 Turkmenistan [E-3] +1 1-1

AUSQSL

16:15 FT [10] Logan Light. 0 - 3 SC Wanderers [7] +1/4 0-2

AUSBPL

16:30 FT [6] Souths Utd 6 - 0 Coomera Colts [11] - 3/4 1-0

NHATB

16:30 FT [22] Ryukyu 1 - 2 V-Varen Nagasaki [6] +3/4 0-1

NHATLC

16:30 FT [C-1] Kyoto Sanga 0 - 1 Nagoya Grampus [B-2] +1/4 0-0

TQA

16:30 FT [16] Guangzhou FC 0 - 1 Wuhan Yangtze [10] 0-0

GHCLB

17:00 FT [171] Molde 2 - 1 AIK Solna [236] 1-0

GHU19

17:00 FT [36] Estonia U19 1 - 3 Phần Lan U19 [10] 0-2

NHATB

17:00 FT [9] Oita Trinita 1 - 2 Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 0-1

HQ3

17:00 FT [15] Cheonan City 0 - 0 Ulsan Citizen [12] - 1/4 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 0 - 0 Hwaseong FC [4] - 1/4 0-0

ASIVL

17:30 FT [F-3] Singapore 0 - 1 Tajikistan [F-1] +3/4 0-0

TD3

18:00 FT [Norra-2] Gefle IF 4 - 0 Sollentuna FK [Norra-14] - 1/4 3-0

TD3

18:00 FT [Norra-12] Sylvia 2 - 0 Forward [Norra-5] - 1 1/4 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-7] Stockholm Intl 1 - 2 Motala AIF [Norra-13] - 3/4 1-0

ASIVL

18:30 FT [D-4] Campuchia 0 - 3 Hồng Kông [D-2] +1 0-2

TQA

18:30 FT [17] Hebei CFFC 0 - 2 Shanghai Port [6] +1 1/2 0-1

TQA

18:30 FT [3] Henan Songshan 3 - 1 Zhejiang Professional [7] 1 - 1/4 1-0

ASIVL

19:00 FT [C-4] Sri Lanka 0 - 2 Thái Lan [C-2] +3 0-1

GHW

19:00 FT [10] Uganda Nữ 3 - 1 Burundi Nữ [26] 2-0

FIN3

19:00 FT [A-2] JIPPO 2 - 1 Lahden Reipas [A-3] - 1/2 1-1

UEFA

20:00 FT 3 [B1-1] Ukraina 3 - 0 Armenia [B1-4] 4 - 2 0-0

ASI23

20:00 FT [B-1] Australia U23 1 - 0 Turkmenistan U23 [A-2] - 1 1/4 0-0

ASIVL

20:00 FT [E-2] Malaysia 1 - 2 Bahrain [E-1] +1/2 0-0

GHU19

20:00 FT [2] Pháp U19 1 - 1 Israel U19 [27] 0-0

GHU19

20:00 FT [23] Latvia U19 1 - 1 Lithuania U19 [43] - 1 1/2 1-1

TD3

20:15 FT [Sodra-9] BK Olympic Malmo 2 - 2 Atvidabergs [Sodra-7] - 1 0-1

ICEB

21:00 FT [9] Vestri 2 - 2 Kordrengir [10] +1/4 1-2

FINB

21:00 FT [9] PK-35 1 - 1 KPV Kokkola [7] - 1/4 0-0

FINB

21:00 FT [8] SJK Akatemia 1 - 1 KTP Kotka [2] +0 1-0

FIN3

21:00 FT [B-2] Hameenlinna 5 - 2 Honka 2 [B-5] +0 4-1

FIN3

21:00 FT [B-3] SalPa Salo 1 - 2 Ilves II [B-10] - 1 0-1

FIN3

21:00 FT [C-8] Vaajakoski 0 - 1 JS Hercules [C-3] +0 0-0

FIN3

21:00 FT [C-12] Kajaanin Haka 0 - 4 OLS Oulu [C-5] +1/4 0-1

FIN3

21:00 FT [A-6] Atlantis 0 - 3 FC Kiffen [A-4] - 1/2 0-0

FIN3

21:00 FT [C-10] JBK 2 - 2 OTP [C-11] +0 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-13] Torns IF 2 - 0 Oskarshamns AIK [Sodra-10] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-16] Team Thoren 0 - 1 Hammarby Talang [Norra-6] +1 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 2 - 1 Lunds BK [Sodra-2] - 1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Sodra-1] Falkenbergs 1 - 1 Tvaakers IF [Sodra-14] - 1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-3] IFK Malmo 1 - 2 GAIS [Sodra-8] +1 3/4 0-1

TD3

21:00 FT [Sodra-4] Ljungskile SK 4 - 0 Angelholms [Sodra-6] - 1/2 2-0

TD3

21:00 FT [Norra-11] Karlstad BK 0 - 3 Sandvikens [Norra-10] +0 0-0

BRB

21:00 FT 1 [14] Brusque FC/SC 0 - 1 Ituano/SP [10] - 1/4 0-1

ASIVL

22:00 FT [F-2] Kyrgyzstan 2 - 0 Myanmar [F-4] - 2 3/4 2-0

ASIVL

22:00 FT [D-1] Ấn Độ 2 - 1 Afghanistan [D-3] - 3/4 0-0

FIN3

22:00 FT [C-6] RoPS Rovaniemi 2 - 2 VIFK Vaasa [C-4] - 1/4 0-2

ASIVL

22:30 FT [C-1] Uzbekistan 4 - 0 Maldives [C-3] - 3 1/2 1-0

FIN3

22:30 FT [B-4] Ilves-Kissat 4 - 3 Jazz [B-1] +0 2-2

GREA

22:45 FT [15] Veria 1 - 2 Lamia FC [13] - 1/2 0-1

ALGA

22:45 FT [5] CS Constantine 2 - 0 ASO Chlef [9] - 3/4 2-0

ALGA

22:45 FT [18] WA Tlemcen 0 - 2 CR Belouizdad [1] +2 1/4 0-0

ALGA

22:45 FT [14] RC Arbaa 1 - 2 JS Saoura [3] +1/2 0-0

ALGA

22:45 FT [7] Paradou AC 0 - 0 JS Kabylie [2] +1/2 0-0

UEFA

22:59 FT [B1-3] Ireland 3 - 0 Scotland [B1-2] +0 2-0

UEFA

22:59 FT [C1-3] Đảo Faroe 2 - 1 Lithuania [C1-4] - 1/4 2-1

EU21VL

22:59 FT [5-5] Wales U21 0 - 1 Hà Lan U21 [5-2] +2 0-0

ASI23

22:59 FT 1 [A-1] Uzbekistan U23 2 - 2 Iraq U23 [B-2] - 1 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 3-2

TBN3

22:59 FT [A1-2] Deportivo 1 - 1 Albacete [A2-3] - 3/4 1-0

ICEB

22:59 FT [2] HK Kopavogur 3 - 1 Thor Akureyri [7] - 1 0-1

FIN3

22:59 FT [B-11] VJS 1 - 1 KaaPo Kaarina [B-13] - 3/4 0-1

ASIVL

23:15 FT [A-3] Kuwait 4 - 1 Nepal [A-4] - 2 1/2 1-0

EU21VL

01:00 FT [5-4] Bulgaria U21 1 - 1 Gibraltar U21 [5-6] 0-0

ARGB

01:00 FT [4] Instituto 0 - 0 Atletico Rafaela [33] - 3/4 0-0

ARGB

01:10 FT [35] Tristan Suarez 3 - 2 Chacarita Jrs [18] +1/4 2-1

ARGA

01:30 FT [14] Arsenal Sarandi 0 - 0 Banfield [19] +0 0-0

ARGA

01:30 FT 1 [12] Tigre 1 - 1 Barracas Central [23] - 1 0-1

ARGB

01:30 FT 1 [34] Flandria 0 - 0 Gimnasia Jujuy [21] - 1/4 0-0

ARGB

01:30 FT [24] Quilmes 2 - 0 Chaco For Ever [7] - 1/4 1-0

UEFA

01:45 FT 1 [C1-2] Luxembourg 0 - 2 T.N.Kỳ [C1-1] +1 0-1

UEFA

01:45 FT 1 [B3-2] Montenegro 1 - 1 Bosnia & Herz [B3-1] 3 +1/4 0-0

UEFA

01:45 FT 2 [A3-4] Anh 0 - 0 Italia [A3-3] 3 - 1/2 0-0

UEFA

01:45 FT 3 [A3-1] Hungary 1 - 1 Đức [A3-2] 1 +1 1/4 1-1

UEFA

01:45 FT 3 [A4-1] Hà Lan 2 - 2 Ba Lan [A4-3] 5 - 1 1/2 0-1

UEFA

01:45 FT 3 [B3-4] Romania 1 - 0 Phần Lan [B3-3] 2 +0 1-0

UEFA

01:45 FT 2 [A4-4] Wales 1 - 1 Bỉ [A4-2] 2 +1/2 0-0

TBNB

02:00 FT Girona 0 - 0 Tenerife [18] - 1/4 0-0

TBN3

02:00 FT [A2-8] Villarreal B 2 - 0 Gimnastic T. [A2-6] 1 - 1/4 0-0

USA

02:00 FT [Dong-13] Charlotte FC 2 - 0 New York RB [Dong-4] +1/2 1-0

EU21VL

02:15 FT [4-3] Iceland U21 5 - 0 Síp U21 [4-5] - 1 1/2 2-0

EU21VL

02:15 FT [4-1] B.D.Nha U21 2 - 1 Hy Lạp U21 [4-2] - 1 3/4 0-0

ASIVL

02:15 FT [A-2] Indonesia 0 - 1 Jordan [A-1] +1 1/4 0-0

BRA

02:30 FT [3] Corinthians/SP 2 - 0 Juventude/RS [20] - 1/2 1-0

BRB

02:30 FT [8] CRB/AL 1 - 0 Vila Nova/GO [19] - 1/4 0-0

BRB

02:30 FT 2 [13] Ponte Preta/SP 1 - 2 Londrina/PR [6] - 1/4 0-0

CCFNL

03:00 FT [C1-2] US Virgin Islands 0 - 2 Bonaire [C1-1] +1/4 0-0

CCFNL

03:00 FT [B2-2] Guyana 2 - 6 Haiti [B2-1] +1/2 2-5

GHQG

03:00 FT [166] Uruguay 5 - 0 Panama [19] - 3 1-0

GHW

03:00 FT [3] Ma Rốc Nữ 7 - 0 Congo Nữ [192] 3-0

ARGA

04:00 FT [16] Sarmiento Junin 1 - 0 Argentinos Jun. [4] +1/4 1-0

VENA

04:00 FT [6] Dep.Guaira 2 - 1 Portuguesa [12] - 1/4 1-1

BRB

04:30 FT [16] Operario/PR 0 - 1 Bahia/BA [3] +0 0-0

CCFNL

05:00 FT [C2-1] Sint Maarten 8 - 2 Turks & Caicos [C1-3] 4-2

BRA

05:00 FT [16] Cuiaba/MT 1 - 1 Bragantino/SP [9] +1/4 1-1

BRA

05:00 FT [7] Atl. Mineiro/MG 1 - 1 Santos/SP [8] - 1 1/4 1-0

BRA

05:00 FT 1 [4] Fluminense/RJ 0 - 2 Atletico/GO [19] - 1/2 0-2

COLA

05:00 FT [5] Junior Barranquilla 1 - 0 Atl. Bucaramanga [14] - 1 1/4 1-0

USB

05:00 FT 1 [B-11] Monterey Bay FC 2 - 3 SA Scorpions [B-1] +1/2 1-2

USB

06:00 FT [A-12] Ch. Battery 3 - 0 Pittsburgh R. [A-5] +3/4 3-0

USB

06:00 FT [A-6] Miami FC 1 - 2 Tampa Bay Rowdies [A-2] +1/4 0-1

USW

06:00 FT [10] Wash. Spirit Nữ 2 - 3 NC Courage (W) [12] - 1/4 0-1

VENA

06:15 FT [1] Zamora Barinas 2 - 0 Monagas [3] - 1/4 0-0

CCFNL

06:30 FT [B2-3] Montserrat 3 - 2 Bermuda [B2-4] +1/4 0-0

ARGA

06:30 FT [5] River Plate 0 - 0 Atletico Tucuman [1] - 1 3/4 0-0

USB

06:30 FT [A-13] Atlanta United II 2 - 0 Loudoun United [A-11] +0 1-0

USB

06:30 FT [A-7] Detroit City FC 0 - 2 Sacramento [B-4] +0 0-1

GHCLB

07:00 FT [228] Minnesota Utd 4 - 3 Paderborn 07 [12] - 1/2 2-1

GHQG

07:00 FT [64] Ecuador 1 - 0 Cape Verde [54] - 1 1-0

BRA

07:00 FT [6] Internacional/RS 3 - 1 Flamengo/RJ [2] +1/4 2-0

USA

07:00 FT [Tay-8] Nashville FC 0 - 0 San Jose EQ [Tay-13] - 1/2 0-0

USW

07:00 FT [9] Racing Louisville Nữ 2 - 3 Angel City Nữ [7] - 1/4 1-1

USW

07:30 FT [4] Kansas City Nữ 1 - 0 NJ/NY Gotham Nữ [11] 0-0

COLA

08:45 FT [1] Millonarios 0 - 0 Atl. Nacional [9] - 1/2 0-0

CCFNL

09:00 FT [A1-2] Mexico 3 - 0 Suriname [A1-3] - 3 1/4 2-0

USB

09:00 FT [B-2] San Diego Loyal 3 - 0 Hartford Athletic [A-10] - 1 2-0

USB

09:00 FT [B-9] Oakland Roots 2 - 2 Rio Grande Valley [B-13] - 1/2 0-2

GHCLB

09:10 FT [989] Austin FC 1 - 4 Pachuca [516] +0 0-4

GHU17

09:30 FT [6] Uruguay U17 0 - 0 Hàn Quốc U17 [33] 0-0

USB

09:30 FT 1 [B-10] Phoenix Rising 0 - 1 El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 0-0

USB

09:30 FT [B-8] LA Galaxy II 1 - 3 Colorado Springs [B-3] +1/2 1-1

USB

09:30 FT [B-7] Las Vegas Lights 3 - 0 Orange County SC [B-12] +1/4 1-0

GHQG

18:00 Hoãn [43] Brazil - Argentina [29] -

FIN3

22:00 Hoãn [A-1] KaPa - PK Keski Uusimaa [A-5] -

Kết quả bóng đá ngày 11/06/2022

Kết quả bóng đá ngày 11/06/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 11/06/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 11/06/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0