KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 14/04/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 14/04/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

12:00 FT [5] Sydney Olympic 0 - 1 Wollongong Wolves [7] -

NGAU21

14:00 FT [A-10] Ufa U21 6 - 0 FK Tambov U21 0-0

NGAU21

15:00 FT [A-9] Ural U21 1 - 0 Din. Moscow U21 [A-4] +1 1/2 0-0

NGAU21

16:00 FT [B-6] Zenit U21 3 - 1 FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/4 1-0

NGAU21

16:00 FT [A-5] Rubin Kazan U21 0 - 3 Krasnodar U21 [B-3] +1/2 0-1

NGAU21

16:00 FT [A-2] CSKA Mos. U21 8 - 1 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1 1/4 3-1

NGAU21

16:00 FT [A-8] Akademiya Konoplev U21 0 - 6 Arsenal Tula U21 [B-9] +1/4 0-2

KAZA

16:00 FT [4] Ordabasy 1 - 4 Astana [2] +1/4 1-1

NHATA

16:00 FT [9] Cerezo Osaka 1 - 2 Tokushima Vortis [14] - 1/4 1-1

AUSA

16:35 FT 2 [5] Adelaide Utd 3 - 1 Macarthur FC [6] 2 - 1/4 1-1

KAZA

17:00 FT [9] Caspiy Aktau 1 - 1 Kairat Almaty [3] +1 1/4 1-1

NHATA

17:00 FT [1] Kawasaki Fro. 3 - 1 Avispa Fukuoka [7] - 1 3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [4] Sagan Tosu 0 - 1 Gamba Osaka [16] - 1/4 0-0

HQFA

17:00 FT Ansan Greeners 0 - 1 Chungnam Asan +0 0-0

HQFA

17:00 FT Cheongju FC 1 - 2 Gangwon +1 1/4 0-0

HQFA

17:00 FT Seongnam Ilhwa Ch. 1 - 0 Busan I'Park - 3/4 1-0

HQFA

17:00 FT Incheon Utd 0 - 3 Anyang - 1/4 0-1

HQFA

17:00 FT Daejeon Hana Citizen 1 - 2 Suwon Bluewings +1/2 1-1

HQFA

17:00 FT Gyeongnam 1 - 1 Mokpo City - 3/4 0-0

TS 90': 1-1; TS 120': 3-1

HQFA

17:00 FT Suwon FC 1 - 1 Jeonnam Dragons - 1/4 0-1

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-5

HQFA

17:00 FT Gimcheon Sangmu 1 - 0 Jeju Utd +1/2 0-0

HQFA

17:00 FT 1 Pocheon 0 - 2 Yangju FC +1/4 0-0

HQFA

17:00 FT Gimhae City 1 - 1 Bucheon 1995 +1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-3

HQFA

17:00 FT Busan Transp. 2 - 2 Gwangju +1 0-0

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 5-3

ARMA

17:30 FT 1 [7] Van Yerevan 0 - 3 Pyunik [3] +0 0-1

TNKB

17:30 FT [12] Menemen Bld 2 - 2 Samsunspor [9] +3/4 1-1

NHATA

17:30 FT [2] Nagoya Grampus 1 - 0 Sanf Hiroshima [10] - 1/4 1-0

HQFA

17:30 FT FC Seoul 0 - 1 Seoul E-Land - 1/2 0-0

POLB

18:00 FT [13] Puszcza Nie. 0 - 4 Radomiak Radom +0 0-2

MKDA

18:00 FT Vardar 1 - 1 Renova [2] +1/4 1-1

MKDA

18:00 FT [9] Makedonija 2 - 1 Borec Veles [10] - 3/4 1-0

MKDA

18:00 FT [1] Shkupi 0 - 1 Belasica Strumica - 2 0-1

MKDA

18:00 FT [8] FC Struga 1 - 1 Rabotnicki [6] - 1/4 1-0

MKDA

18:00 FT [12] Pelister 3 - 2 Sileks Kratovo - 1/4 2-2

MKDA

18:00 FT [5] Shkendija 1 - 0 Academy Pandev [3] - 1 3/4 0-0

KAZA

18:00 FT [1] Tobol Kostanay 1 - 0 Kaisar Kyzylorda [14] - 1 1/4 1-0

SVKC

18:30 FT Dukla BB 3 - 2 Dunajska Stred +3/4 1-1

KAZA

19:00 FT 1 [11] Atyrau 2 - 2 Zhetysu Taldykorgan [13] - 1/4 0-1

ARMA

19:30 FT [9] Alashkert 1 - 0 Urartu [5] - 1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [B-14] US Olbia 3 - 0 Como +1/4 0-0

ITA3

20:00 FT [C-3] Palermo 1 - 0 Foggia [C-4] 0-0

TNKB

20:00 FT [16] Adanaspor 3 - 1 Akhisar Bld. - 1/4 2-0

SVKC

20:30 FT Slo. Bratislava 5 - 1 FC Petrzalka - 2 1/4 3-0

AFCC

21:00 FT [D-3] Bengaluru 5 - 0 Nepal Army Club 0-0

ALBC

21:00 FT Vllaznia Shkoder 1 - 0 KF Laci [B-2] 1-0

ALBC

21:00 FT [B-4] Teuta Durres 0 - 2 Skenderbeu [A-1] 0-2

KAZA

21:00 FT [12] Turan (KAZ) 0 - 1 FK Taraz [10] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 0 Zlin [13] - 1 3/4 1-0

CZEB

21:00 FT [10] Usti & Labem 1 - 0 Slavoj Vysehrad 0-0

CYPC

21:00 FT 1 Anorthosis 1 - 0 Apoel FC [4] +0 1-0

ACL

21:30 FT [E-1] Persepolis 1 - 0 Al Wahda(UAE) [E-2] - 1 1-0

CZEB

21:30 FT Hradec Kralove 3 - 0 Taborsko [5] - 1 1/2 1-0

CZEB

21:30 FT [7] Varnsdorf 1 - 2 MFK Chrudim [14] +0 0-2

CZEB

21:30 FT [3] SK Lisen 3 - 0 Dukla Praha [4] +0 2-0

CZEB

21:30 FT FK Blansko 2 - 0 Sellier&Bellot Vlasim [8] 2-0

ACL

22:00 FT [B-3] Pakhtakor 3 - 3 Tractor SC [B-2] - 3/4 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Dunfermline 0 - 0 Dundee +0 -

NIRA

22:00 FT [5] Glentoran 2 - 2 Coleraine [4] - 1/4 1-1

TSC

22:00 FT SC Kriens 2 - 2 Servette [12] +1 1-0

POLC

22:30 FT 1 [16] Cracovia Krakow 1 - 2 Rakow Czestochowa [4] +1/4 0-1

BULC

22:30 FT 1 [9] Ludogorets 1 - 2 Cska Sofia [6] - 1/4 0-2

HUNC

22:30 FT Kisvarda FC 0 - 1 Ujpest +0 0-0

DUC4T

22:59 FT [2] Wuppertaler 0 - 1 M.gladbach II [8] - 3/4 0-0

CROC

22:59 FT [6] Istra 1961 3 - 2 HNK Rijeka [4] +1 3-0

RMNC

22:59 FT [7] FC U Craiova 1948 3 - 0 Pandurii - 2 1/4 1-0

CZEA

22:59 FT [12] Jablonec 1 - 0 Sparta Praha [2] +1/2 0-0

TNKB

22:59 FT [19] Balikesirspor 1 - 2 Istanbulspor AS [13] +1/2 0-1

TSC

22:59 FT Grasshoppers 1 - 2 St. Gallen [13] +3/4 0-2

DUB

23:30 FT 2 Osnabruck 0 - 1 Jahn Regensburg [2] 5 1 +1/4 0-1

CYPC

23:30 FT Olympiakos Nic. 4 - 2 AEL Limassol +1/4 3-1

AUTB

23:30 FT [8] Grazer AK 3 - 0 LASK Juniors [15] - 1/4 2-0

PH3

23:45 FT [3] Concarneau 1 - 1 Red Star 93 [12] +1/4 1-0

ACL

00:00 FT [E-3] FC Goa 0 - 0 Al Rayyan [E-4] +1 1/4 0-0

TBNB

00:00 FT Rayo Vallecano 0 - 1 Mirandes [17] - 3/4 0-0

DUC4N

00:00 FT [14] Sonnenhof 2 - 2 Bayern Alzenau - 1 1/2 1-1

PHB

00:00 FT Clermont 3 - 0 Amiens [18] - 1 1-0

ECUA

00:15 FT [6] Delfin SC 2 - 0 Macara [14] - 1/4 1-0

DUC4T

00:30 FT 1 [3] Fortuna Koln 1 - 1 RW Ahlen [13] - 3/4 1-1

DUC4T

00:30 FT [12] SV Straelen 0 - 3 FC Koln II [4] +0 0-1

LUXA

00:30 FT [7] Swift Hesperange 7 - 0 UNA Strassen [1] 4-0

LUXA

00:30 FT [9] Mondorf-les. 2 - 3 Jeunesse Esch [8] 1-1

LUXA

00:30 FT [3] Fola Esch 5 - 0 Dudelange [2] 2-0

ACL

01:00 FT [B-1] Al Sharjah 1 - 0 Quwa Al Jawiya [B-4] +0 0-0

ACL

01:00 FT [D-3] Wihdat 0 - 0 Al Nasr (KSA) [D-1] +1 3/4 0-0

ACL

01:00 FT [D-2] Al Sadd 1 - 1 Foolad Khozestan [D-4] 0-0

PERA

01:15 FT [14] Academia Cantolao 0 - 2 Cienciano [6] +1/2 0-2

AUTB

01:30 FT [11] Rapid Wien II 2 - 5 Blau Weiss Linz [3] +3/4 1-2

KSB

01:35 FT [14] Al Jeel 0 - 1 Al Jabalain [3] +1 0-1

KSB

01:45 FT [10] Al Dir'iya 0 - 1 Al Thuqbah [18] 0-1

C1

02:00 FT 1 [C-2] B.Dortmund 1 - 2 Man City [A-2] +3/4 1-0

C1

02:00 FT 2 [B-1] Liverpool 0 - 0 Real Madrid [D-1] 1 - 1/2 0-0

KSB

02:00 FT [1] Hazm 1 - 0 Al Shoalah [9] - 3/4 1-0

KUWA

02:00 FT [10] Fahaheel 0 - 3 Al Qadsia [2] +1 1/2 0-1

BRAMG

02:00 FT 1 [11] Boa Esporte/MG 1 - 4 Tombense FC/MG [4] +1/4 1-2

KSB

02:10 FT [19] Arar FC 1 - 0 Al Nojoom [20] 0-0

ECUA

02:30 FT [5] LDU Quito 1 - 0 Manta FC [15] - 2 0-0

EGYA

02:30 FT [14] Pyramids FC 1 - 1 Masr lel Maqassah [13] - 3/4 1-0

EGYC

02:30 FT [3] Ahly Cairo 2 - 1 Nasr Cairo [13] - 2 1-0

EGYC

02:30 FT [1] Zamalek SC 3 - 1 Haras Al Hodoud [19] 1 - 1 1/2 1-1

COLC

03:30 FT [2] Llaneros FC 0 - 0 Real Cartagena [4] - 3/4 0-0

PERA

03:30 FT [13] Sport Huancayo 0 - 0 Alianza Lima [1] +0 0-0

BRC

05:00 FT [20] America/MG 1 - 1 Ferroviario/CE [31] - 1 1-0

ECUA

05:00 FT 1 [4] Catolica Quito 2 - 3 Emelec [2] - 1/4 1-2

MEXB

05:00 FT [9] Leones Negros UdeG 1 - 1 Oaxaca [17] - 1/4 0-0

CCFCL

05:05 FT [7] Toronto 2 - 1 Club Leon [10] +1 0-0

LIB

05:15 FT 1 Gremio/RS 1 - 2 Independiente JT [A-3] - 3/4 1-1

SUD

05:15 FT CA Fenix 0 - 2 CA Torque [B-2] +1/4 0-1

COLC

05:30 FT [6] Valledupar 2 - 0 Boca Juniors Cali [5] - 1/2 0-0

BRASP

06:00 FT [D-4] Sao Caetano/SP 0 - 2 Novorizontino/SP [C-3] +1 0-0

PERA

06:00 FT [7] Cesar Vallejo 2 - 1 Carlos A. Mannucci [9] 1 - 1/2 0-0

CRCA

07:00 FT [12] Perez Zeledon 1 - 1 Municipal Grecia [6] -

MEXB

07:05 FT [6] Venados 0 - 1 Atlante [2] +0 0-1

ARGC

07:10 FT [28] San Martin SJ 2 - 2 Racing Club [27] +3/4 0-1

TS 90': 2-2; Pen: 1-4

CCFCL

07:15 FT [8] Club America 0 - 1 CD Olimpia [9] - 1 1/4 0-0

CCFCL

07:15 FT [3] Philadelphia Union 4 - 0 Dep. Saprissa [16] - 1 0-0

LIB

07:30 FT [F-4] Atl. Nacional 4 - 1 Libertad - 3/4 1-1

NMSC

07:30 FT 1 4 Palmeiras/SP 1 - 2 Defensa YJ 3 1 - 3/4 1-1

TS 90': 1-2; TONG TS: 3-3; HP: 0-0; Pen: 3-4

BRC

07:30 FT [25] Abc/RN 1 - 1 Botafogo/RJ [26] +3/4 1-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-1

BRC

07:30 FT [36] Ame. Natal/RN 0 - 1 Cruzeiro/MG [16] +1 0-0

BRARS

07:30 FT [7] Aimore/RS 1 - 6 Internacional/RS [1] 0-2

BRASP

07:30 FT [B-1] Sao Paulo/SP 3 - 2 Guarani/SP [D-2] 1-1

COLC

07:40 FT [12] Leones FC 1 - 3 Real San Andres [1] - 1/2 1-3

BRASP

08:00 FT [C-4] Ituano/SP 1 - 2 Botafogo/SP [A-4] - 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [16] Juarez 2 - 3 Tigres UANL [4] +1/4 0-0

MEXB

09:05 FT [7] Pumas Tabasco 1 - 2 Cancun FC [13] 1-1

BRAPR

02:00 Hoãn [10] Rio Branco/PR - Londrina/PR [1] -

Kết quả bóng đá ngày 14/04/2021

Kết quả bóng đá ngày 14/04/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 14/04/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 14/04/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

40%

2

40%

1

20%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2