KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/09/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 15/09/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

ACL

15:30 FT [H-1] Jeonbuk H.Motor 1 - 1 BG Pathum United [F-2] - 1 3/4 1-0

TS 90': 1-1; HP: 0-0; Pen: 4-2

C1U19

16:00 FT [D-4] Sheriff Tiraspol U19 0 - 5 Shakhtar Donetsk U19 [D-1] 0-1

EUW19VL

16:00 FT [3-1] Đức U19 Nữ 6 - 1 Slovenia U19 Nữ [3-4] 3-1

ACL

16:00 FT [J-1] Cerezo Osaka 0 - 1 Pohang Steelers [G-2] - 1/2 0-1

C1U19

17:00 FT [C-3] Sporting Lisbon U19 1 - 1 Ajax U19 [C-2] 1-0

C1U19

17:00 FT [B-3] Atletico Madrid U19 1 - 2 Porto U19 [B-1] 0-1

HQ3

17:00 FT [8] Paju Citizen 0 - 1 Cheonan City [2] +1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [11] Hwaseong FC 1 - 0 Daejeon Korail [9] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [12] Cheongju FC 0 - 0 GimPo Citizen [1] +1 0-0

HQ3

17:00 FT [13] Pyeongtaek FC 0 - 2 Busan Transp. [3] +3/4 0-1

HQ3

17:00 FT [6] Ulsan Citizen 1 - 1 Gyeongju KHNP [5] +0 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Gimhae City 1 - 0 Changwon City [10] - 1/4 0-0

EUW19VL

18:00 FT [2-2] Iceland U19 Nữ 1 - 2 Thụy Điển U19 Nữ [2-1] +1/4 1-1

CZEU19

18:00 FT [1] Sparta Praha U19 3 - 0 Slovacko U19 [12] - 1 3/4 0-0

UZBA

18:15 FT [14] Andijan 1 - 2 Metallurg Bekabad [10] +1/4 0-0

C1U19

18:30 FT [C-4] Besiktas U19 2 - 3 B.Dortmund U19 [C-1] +1 1/2 1-2

C1U19

19:00 FT [B-2] Liverpool U19 1 - 0 AC Milan U19 [B-4] - 1 1-0

C1U19

20:00 FT [A-2] Club Brugge U19 2 - 2 PSG U19 [A-3] - 1/4 1-1

ITC2

20:00 FT [12] Modena 4 - 0 Imolese Calcio [24] - 1 1/4 2-0

ITC2

20:00 FT [1] Palermo 2 - 1 SS Monopoli [32] 1 - 3/4 2-0

C1U19

21:00 FT [A-1] Man City U19 5 - 1 Leipzig U19 [A-4] - 1 2-1

C1U19

21:00 FT [D-2] Inter Milan U19 1 - 1 Real Madrid U19 [D-3] +1/2 0-0

NGB

21:00 FT [2] FK Orenburg 2 - 0 Krasnodar B [11] - 1 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [10] JIPPO 0 - 1 PK-35 [8] +1/4 0-1

TNKB

21:00 FT [11] Denizlispor 2 - 0 Adanaspor [13] - 1/4 2-0

TNKB

21:00 FT 1 [17] Genclerbirligi 3 - 2 Altinordu SK [16] - 1/2 1-1

UZBA

21:00 FT [4] FK AGMK 2 - 0 Turon Yaypan [13] - 1 0-0

UZBA

21:00 FT [1] Pakhtakor 0 - 0 Navbahor [8] - 1 1/4 0-0

C2

21:30 FT [C-4] Spartak Moscow 0 - 1 Legia Wars. [C-1] - 1/2 0-0

ITC2

21:30 FT [13] Alto Adige 4 - 1 Giana Erminio [34] - 1 1-1

ITC2

21:30 FT [9] Juventus U23 3 - 2 Feralpisalo [48] - 1/4 1-1

FINB

21:30 FT [6] KPV Kokkola 2 - 1 EIF Ekenas [5] - 1/2 1-0

WCFS

22:00 FT [B-3] Ai Cập Futsal 6 - 3 Guatemala Futsal [B-2] +0 1-1

WCFS

22:00 FT [A-4] Costa Rica Futsal 0 - 1 Venezuela Futsal [A-2] +1 1/2 0-1

EUW19VL

22:00 FT [3-3] Nga U19 Nữ 0 - 1 Bỉ U19 Nữ [3-2] +1/2 0-0

GHW

22:00 FT [5] Nigeria Nữ 2 - 0 Mali Nữ [27] 0-0

DUC4N

22:00 FT [4] Bahlinger 1 - 0 Sonnenhof [3] +1/4 0-0

NGB

22:00 FT [15] Akron Togliatti 0 - 0 Kamaz [7] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [20] Volgar Astrakhan 1 - 1 Alania Vla [6] +3/4 0-0

NGB

22:00 FT [8] Neftekhimik Nizh 1 - 3 Rotor Volgograd [10] +0 1-0

NGB

22:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 0 - 2 Spartak Moscow B [3] +1/2 0-0

NGB

22:00 FT [17] Tekstilshchik Ivanov 0 - 3 SKA-Khabarovsk [5] +1/4 0-1

LATA

22:00 FT [2] Riga FC 7 - 1 BFC Daugava [6] - 2 3-0

NORB

22:00 FT [6] KFUM Oslo 2 - 1 Fredrikstad [4] - 1/4 1-1

ITC2

22:30 FT [19] Catanzaro 1 - 0 Catania [33] - 1/2 0-0

ITC2

22:30 FT [11] Fidelis Andria 1 - 1 Virtus Francavilla [8] - 1/4 0-0

TS 90': 1-1; HP: 1-0

FINB

22:30 FT [4] Jaro 0 - 1 RoPS Rovaniemi [1] - 1/4 0-0

FINB

22:30 FT [3] VPS Vaasa 3 - 2 Klubi 04 Helsinki [12] - 3/4 1-1

FINB

22:30 FT [2] TPS Turku 3 - 0 Gnistan [7] - 1 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 0 - 0 MuSa Pori [11] - 3/4 0-0

ITC2

22:59 FT 1 [4] Viterbese Calcio 3 - 1 Turris Neapolis [23] - 3/4 2-0

DUC4N

22:59 FT [7] Pirmasens 2 - 3 Stuttgart II [9] +1/4 0-1

DUC4T

22:59 FT [8] Lippstadt 0 - 2 Rodinghausen [14] +0 0-2

NGB

22:59 FT 1 [1] Torpedo Moscow 3 - 3 Tom Tomsk [14] - 1 1/4 0-2

NGB

22:59 FT [16] Olim. Dolgiye Prudy 0 - 2 Veles Moscow [9] +1/2 0-1

NGB

22:59 FT [4] Fakel 3 - 1 Yenisey [12] - 1/2 2-0

POLB

22:59 FT [14] Puszcza Nie. 1 - 2 Sandecja [7] +0 1-1

NORB

22:59 FT [1] HamKam 3 - 0 Bryne [14] - 1 1/4 3-0

NORB

22:59 FT [2] FK Jerv 3 - 1 Asane Fotball [8] - 1 2-0

NORB

22:59 FT [13] Stjordals Blink 1 - 1 Strommen [15] - 1/2 0-0

NORB

22:59 FT [3] Aalesund 6 - 2 Grorud IL [16] - 2 3-0

NORB

22:59 FT [5] Sogndal 2 - 1 Raufoss IL [11] - 1 1/2 0-0

NORB

22:59 FT [12] Sandnes Ulf 5 - 4 Ranheim IL [7] +1/4 4-2

ITC2

23:30 FT [2] Foggia 2 - 0 Messina [21] - 1/2 2-0

ITC2

23:30 FT [29] AC Trento 0 - 0 US Seregno [7] - 1/4 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 3-1

DUC4N

23:30 FT [18] TSG Balingen 0 - 1 TSV Steinbach [5] +3/4 0-0

ICEC

23:30 FT [6] IR Reykjavik 1 - 3 IA Akranes [7] +1 1/2 1-1

ICEC

23:30 FT [4] Vestri 2 - 1 Valur Rey. [2] +1 3/4 1-1

C1

23:45 FT 1 [D-1] Sheriff Tiraspol 2 - 0 Shakhtar Donetsk [D-4] +1/4 1-0

C1

23:45 FT 3 [C-3] Besiktas 1 - 2 B.Dortmund [C-2] 2 +1 1/4 0-2

WCFS

00:00 FT [B-4] Uzbekistan Futsal 2 - 4 Nga Futsal [B-1] +5 0-2

WCFS

00:00 FT [A-3] Lithuania Futsal 0 - 3 Kazakhstan Futsal [A-1] 0-1

EUW19VL

00:00 FT [10-1] Pháp U19 Nữ 2 - 0 Serbia U19 Nữ [2-3] 2-0

DUC3

00:00 FT [17] Zwickau 2 - 2 Hallescher [6] - 1/4 1-0

DUC4T

00:00 FT [9] Fort.Dusseldorf II 1 - 2 Wuppertaler [4] +1/2 0-1

NGB

00:00 FT 1 [13] Baltika 0 - 0 Kuban [18] - 1 0-0

TNKB

00:00 FT 1 [14] Bursaspor 4 - 1 Samsunspor [9] +1/2 1-1

TNKB

00:00 FT [12] Menemen Bld 2 - 0 Manisa FK [5] +1 1/4 0-0

ARGA

00:15 FT [B-12] Union Santa Fe 0 - 2 Estudiantes LP [A-2] +1/4 0-2

DUC4T

00:30 FT 1 [7] FC Koln II 1 - 3 A.Aachen [16] - 1 1-3

DUC4T

00:30 FT [18] Bonner SC 0 - 2 Fortuna Koln [3] +1 0-1

DUC4T

00:30 FT [5] Oberhausen 0 - 0 Wegberg-Beeck [19] - 1 3/4 0-0

ITC2

01:00 FT [25] Pro Vercelli 2 - 2 Albinoleffe [10] - 1/4 1-1

TS 90': 2-2; HP: 0-0; Pen: 2-4

LUXA

01:00 FT [8] Fola Esch 4 - 4 Victoria Rosport [12] 2-0

NORB

01:00 FT [10] Ullensaker/Kisa 1 - 3 Start Kristiansand [9] +0 0-3

ITC2

01:30 FT [15] Cesena 1 - 2 Virtus Entella [17] +1/4 0-0

ITC2

01:30 FT [3] Pescara 2 - 0 Grosseto [22] - 3/4 1-0

ANHB

01:45 FT [20] Swansea City 0 - 0 Millwall [15] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT [24] Nottingham Forest 0 - 2 Middlesbrough [11] +0 0-1

ANHB

01:45 FT [10] Birmingham 1 - 4 Fulham [1] +1/4 0-2

ANHB

01:45 FT [12] Bristol City 1 - 1 Luton Town [13] - 1/4 0-0

ANHB

01:45 FT 1 [4] Coventry 1 - 0 Cardiff City [9] - 1/4 1-0

ANHB

01:45 FT 1 [5] Stoke City 1 - 1 Barnsley [17] - 3/4 1-1

C1

02:00 FT 3 [B-2] Atletico Madrid 0 - 0 Porto [B-3] 6 1 - 3/4 0-0

C1

02:00 FT 2 [A-2] Club Brugge 1 - 1 PSG [A-3] 2 +1 3/4 1-1

C1

02:00 FT 1 [D-3] Inter Milan 0 - 1 Real Madrid [D-2] 1 - 1/4 0-0

C1

02:00 FT 1 [B-1] Liverpool 3 - 2 AC Milan [B-4] 2 - 1 1-2

C1

02:00 FT 1 [A-1] Man City 6 - 3 Leipzig [A-4] 4 1 - 1 1/2 3-1

C1

02:00 FT 3 [C-4] Sporting Lisbon 1 - 5 Ajax [C-1] 3 +1/2 1-3

CHIA

02:00 FT [12] Palestino 3 - 1 Melipilla [15] - 3/4 3-1

ICEC

02:15 FT [3] HK Kopavogur 3 - 5 Keflavik [9] - 1/4 2-3

ICEC

02:15 FT [1] Fylkir 0 - 0 Vikingur Rey. [5] +1 1/4 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-1

ARGA

02:30 FT [A-6] Argentinos Jun. 1 - 1 Patronato Parana [B-8] - 1/2 0-1

GHW

03:00 FT [9] Chile Nữ 1 - 0 Uruguay Nữ [26] 1-0

CRCA

03:00 FT [5] Municipal Grecia 3 - 2 San Carlos [10] - 1/2 0-1

CRCA

03:00 FT [11] Jicaral Sercoba 0 - 3 Cartagines [7] +1/4 0-1

ARGA

04:45 FT 1 [A-12] Banfield 1 - 2 Rosario Central [A-7] - 1/4 1-1

BRC

05:00 FT [9] Atl. Mineiro/MG 1 - 0 Fluminense/RJ [19] - 3/4 0-0

MEXB

05:00 FT [16] Leones Negros UdeG 3 - 0 CD Tapatio [17] - 1/2 1-0

COLC

05:30 FT [27] Atl. Nacional 1 - 0 Santa Fe [34] - 1 1-0

CHIB

06:00 FT [15] San Luis Qui. 1 - 1 Iquique [13] - 1/4 1-1

USAA

06:00 FT [Dong-7] Atlanta United 4 - 0 Cincinnati [Dong-13] - 1 1/4 2-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 1 - 2 SA Scorpions [C-3] +1/2 0-1

USB

06:00 FT [A-5] Hartford Athletic 2 - 0 Real Monarchs [C-7] - 3/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-5] D.C. Utd 3 - 0 Chicago Fire [Dong-12] - 1 3-0

USAA

06:30 FT 2 [Dong-3] Orlando City 2 - 4 Montreal Impact [Dong-6] - 1/2 1-2

USB

06:30 FT [B-5] Atlanta United II 1 - 1 Ch. Battery [A-6] +0 1-0

ARGA

07:00 FT [B-11] Newells Old Boys 1 - 4 River Plate [A-1] +1 1-1

MEXB

07:05 FT [9] Venados 0 - 1 Morelia [3] +0 0-1

BRC

07:30 FT [3] Flamengo/RJ 2 - 0 Gremio/RS [5] - 1 1/4 0-0

BRC

07:30 FT [1] Fortaleza/CE 3 - 1 Sao Paulo/SP [7] +0 1-0

USAA

07:30 FT [Tay-1] Sporting Kansas 4 - 0 Minnesota Utd [Tay-8] - 1/2 3-0

CCFCL

08:00 FT [3] Philadelphia Union 0 - 2 Club America [8] - 1/4 0-0

COLC

08:00 FT 1 [29] Deportivo Cali 1 - 0 America Cali [26] - 1/4 1-0

USAA

08:00 FT [Tay-13] Austin FC 1 - 2 Los Angeles FC [Tay-7] +1/4 0-0

USB

08:00 FT [C-2] Colorado Springs 0 - 0 El Paso Locomotive [C-1] +0 0-0

USAA

09:00 FT 1 [Tay-5] Portland Timbers 2 - 2 Colorado Rapids [Tay-3] - 1/4 0-0

USB

09:00 FT [D-7] Oakland Roots 3 - 1 Tacoma Defiance [D-4] - 1/4 2-1

MEXB

09:05 FT [12] Sonora 1 - 2 Raya2 [6] - 1/2 1-0

USAA

09:30 FT [Tay-4] LA Galaxy 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 0-1

USAA

09:30 FT [Tay-11] San Jose EQ 3 - 4 Real Salt Lake [Tay-6] - 1/4 1-1

USB

09:30 FT [D-1] Phoenix FC 4 - 1 Las Vegas Lights [D-8] - 2 1/2 3-1

HQ3

17:00 Hoãn [14] Yangju FC - Gangneung City [15] +0 -

BHRA

22:30 Hoãn [8] Muharraq - Al Khaldiya(BHR) [4] -

NPA

23:00 Hoãn [6] Cape Town City - Marumo Gallants FC [16] -

DUC4T

00:30 Hoãn [17] Homberg - SV Straelen [10] +3/4 -

Kết quả bóng đá ngày 15/09/2021

Kết quả bóng đá ngày 15/09/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/09/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/09/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 5

02:0018/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 5

02:0018/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 6

02:0018/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Italia › Vòng 4

01:4518/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 5

01:3018/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng 1

02:0017/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng 1

02:0017/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng 1

02:0017/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng 1

02:0017/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng 1

23:4516/09/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man Utd 4 8 10
2 Chelsea 4 8 10
3 Liverpool 4 8 10
4 Everton 4 6 10
5 Man City 4 10 9
6 Brighton 4 2 9
7 Tottenham 4 0 9
8 West Ham Utd 4 5 8
9 Leicester City 4 -2 6
10 Brentford 4 1 5
11 Crystal Palace 4 0 5
12 Aston Villa 4 -2 4
13 Wolves 4 -1 3
14 Southampton 4 -2 3
15 Watford 4 -4 3
16 Arsenal 4 -8 3
17 Leeds Utd 4 -7 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Newcastle 4 -7 1
20 Norwich 4 -10 0