KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 16/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 16/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSQSL

11:00 FT [6] Brisbane Roar U21 0 - 2 Brisbane City [11] 0-1

AUSNSW

11:30 FT [3] Wollongong Wolves 0 - 1 Marconi Stallions [6] - 1/4 0-0

AUSNSW

12:00 FT [2] Sydney Utd 2 - 0 Manly Utd [8] - 1/2 1-0

AUSQSL

12:00 FT [7] Moreton Bay Utd 0 - 3 Peninsula Power [1] +1 1/4 0-2

AUSBPL

13:00 FT [3] Grange Thistle 2 - 1 Toowong FC [4] 1 - 1/2 1-0

NHAT3

13:00 FT [13] Grulla Morioka 1 - 4 Nagano Parceiro [3] +1/4 0-3

AUSQSL

13:30 FT 1 [8] Gold Coast Utd 2 - 1 Capalaba [12] - 1/2 1-0

NHATW

13:30 FT [7] Vegalta Sendai Nữ 1 - 1 JEF United Nữ [6] +0 1-0

NGB

14:00 FT [9] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Volgar Astrakhan [13] - 1/2 1-0

NHAT3

14:00 FT [12] Azul Claro Numazu 0 - 1 FC Imabari [7] +1/4 0-1

NHAT3

15:00 FT [17] Yokohama SCC 5 - 5 Gamba Osaka U23 [14] - 1/2 2-3

AUSNSW

15:30 FT [1] Sydney FC U21 6 - 1 North Shore Mariners [9] - 1/4 3-0

GHCLB

16:00 FT Stomil Olsztyn 0 - 0 Wigry Suwalki 0-0

NHATB

16:00 FT [12] Tochigi SC 0 - 0 Ehime FC [21] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [6] Ventforet Kofu 1 - 1 Tokushima Vortis [1] +1/4 1-0

NHATB

16:00 FT [9] Montedio Yama. 1 - 0 V-Varen Nagasaki [3] - 1/4 0-0

NHATA

16:30 FT [4] Kashima Antlers 2 - 2 Vissel Kobe [12] - 1/4 1-1

HQB

16:30 FT [4] Gyeongnam 2 - 0 Chungnam Asan [10] - 1/2 0-0

NGB

17:00 FT [21] Tom Tomsk 1 - 1 Irtysh Omsk [19] 1-1

NGB

17:00 FT [8] Yenisey 3 - 2 Alania Vla [5] 1-1

NHATB

17:00 FT [22] Renofa Yamaguchi 1 - 0 Omiya Ardija [15] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [11] Jubilo Iwata 1 - 2 JEF United Chiba [16] - 1/4 1-2

NHATB

17:00 FT [20] Thespa Kusatsu 0 - 1 Ryukyu [19] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 0 - 2 Tokyo Verdy [7] - 1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [14] Zweigen Kan. 2 - 0 Kyoto Sanga [8] - 1/4 1-0

HQA

17:00 FT [12] Gwangju 2 - 2 Gangwon [6] +0 1-1

HQA

17:00 FT [5] Daegu 0 - 1 Incheon Utd [10] - 1 0-1

TQA

17:00 FT [B-7] Qingdao Huanghai 3 - 3 Beijing Guoan [B-2] +1 1/4 2-3

HQB

18:00 FT 1 [2] Suwon FC 1 - 1 Jeju Utd [1] +0 1-0

DUC4DB

18:30 FT [3] VSG Altglienicke 2 - 2 Tennis Borussia B. [19] 2-2

BIA

18:30 FT [9] Cercle Brugge 2 - 1 Antwerpen [6] +3/4 0-1

NGB

19:00 FT [20] Chertanovo 0 - 1 Dinamo Bryansk [16] - 1/4 0-1

TQA

19:00 FT [B-1] Shanghai SIPG 1 - 1 Shijiazhuang YJ [B-6] - 1 1/4 0-0

GHCLB

19:30 FT Feyenoord 0 - 0 Twente - 1 1/2 0-0

TDA

19:30 FT [6] Hammarby 2 - 2 Elfsborg [2] - 1/4 1-1

TDA

19:30 FT [15] Falkenbergs 1 - 1 AIK Solna [9] +1/4 1-1

TDB

19:30 FT [8] Vasteras 2 - 0 Umea [15] - 1/2 0-0

TDB

19:30 FT [2] Degerfors IF 4 - 1 Ljungskile SK [16] - 1 1/2 3-0

C1U19

20:00 FT [F-1] Inter Milan U19 1 - 0 Rennes U19 [Play off-3] - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT [11] Spartak Moscow B 1 - 0 Akron Togliatti [18] - 1/2 0-0

NGB

20:00 FT [4] FK Orenburg 1 - 1 Tekstilshchik Ivanov [14] - 1 1/4 0-0

LATA

20:00 FT [4] Ventspils 5 - 0 Jelgava [7] - 1/2 3-0

ARMA

20:30 FT [6] FC Noah 2 - 2 Shirak [9] 1-1

NPA

20:30 FT [14] Black Leopards 3 - 2 Maritzburg Utd [16] +1/4 2-2

GHCLB

21:00 FT B.Dortmund 11 - 2 Austria Wien - 2 1/2 4-1

NGB

21:00 FT [6] Veles Moscow 1 - 1 Fakel [17] +0 1-1

NGB

21:00 FT [1] Nizhny Nov 0 - 1 Neftekhimik Nizh [7] - 1/4 0-0

POLC

21:00 FT Blekitni Stargard 3 - 3 Warta Poznan 0-1

BIA

21:00 FT [2] Beerschot-Wilrijk 3 - 1 Zulte-Waregem [15] - 1/4 1-0

BIA

21:00 FT [13] Eupen 0 - 4 Club Brugge [1] +1 0-1

ICEW

21:00 FT [3] UMF Selfoss Nữ 0 - 1 Fylkir Nữ [4] 0-0

ICEW

21:00 FT [5] Trottur Rey. Nữ 0 - 2 Vestmannaeyjar Nữ [8] 0-1

LITA

21:00 FT [4] Banga 3 - 3 FK Panevezys [5] +0 1-0

BRA

21:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 2 - 0 Ceara/CE [15] - 1 0-0

BRB

21:00 FT [1] Chapecoense 1 - 0 Sampaio Correa/MA [2] - 1 1-0

BULA

21:45 FT [14] Etar 0 - 4 Cherno More [7] +3/4 0-2

HUNA

21:55 FT 1 [9] Diosgyori 2 - 1 Mezokovesdi SE [12] +0 2-1

NGB

22:00 FT 1 [15] Krasnodar B 0 - 3 Torpedo Moscow [2] +1/2 0-1

BIHA

22:00 FT [4] Borac Banja Luka 1 - 0 Zrinjski [3] - 1/4 1-0

MKDA

22:00 FT 1 [3] Shkupi 3 - 1 Makedonija [2] 1-0

MKDA

22:00 FT 1 [10] Academy Pandev 0 - 1 Vardar [6] 1 0-0

MKDA

22:00 FT [5] Borec Veles 1 - 1 Renova [11] 1-0

MKDA

22:00 FT [1] Shkendija 2 - 0 FC Struga [4] - 1 1/2 1-0

LATA

22:00 FT [3] Valmiera / BSS 1 - 1 FK Liepaja [6] +0 1-0

URUA

22:00 FT [11] CA Progreso 2 - 0 Cerro Montevideo [15] - 1/2 2-0

SCOA

22:30 FT [10] Livingston 0 - 0 Rangers [1] +1 1/2 0-0

ARMA

22:30 FT [3] Ararat Y 1 - 0 Pyunik [8] +0 0-0

POLC

22:30 FT 1 Chrobry Glogow 1 - 1 Cracovia Krakow +1 0-0

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 1 - 0 TPS Turku [11] - 1/4 1-0

FINB

22:30 FT [10] AC Kajaani 0 - 1 KPV Kokkola [8] +1/4 0-1

FINB

22:30 FT [3] Jaro 3 - 0 SJK Akatemia [11] - 1 1/2 1-0

FINB

22:30 FT [9] Gnistan 3 - 2 Mypa [12] - 1/2 2-1

FINB

22:30 FT [7] MP Mikkeli 1 - 1 EIF Ekenas [4] +1/4 0-0

TDA

22:30 FT [7] Mjallby AIF 2 - 2 Malmo [1] +3/4 1-0

TDB

22:30 FT [12] Norrby 1 - 3 Trelleborgs [9] - 1/4 1-0

KSB

22:50 FT [12] Al Nahda (KSA) 2 - 2 Al Jabalain [4] 1-1

KSB

22:50 FT [10] Al Jeel 1 - 2 Najran [9] 0-1

CROA

22:55 FT [4] Hajduk Split 2 - 0 Istra 1961 [10] - 1 3/4 0-0

C1U19

22:59 FT [D-1] Juventus U19 1 - 3 Real Madrid U19 [A-1] +1/2 1-2

GHCLB

22:59 FT Mlada Boleslav 3 - 0 Varnsdorf - 1 3/4 2-0

NGB

22:59 FT [12] Chayka FK Pesch 0 - 3 Krylya Sovetov [3] +3/4 0-1

ESTA

22:59 FT [8] Trans Narva 1 - 0 Tallinna Kalev [10] 1-0

ICEW

22:59 FT [6] Stjarnan Nữ 1 - 1 Thor Akureyri Nữ [7] 0-0

ICEW

22:59 FT [9] Hafnarfjordur Nữ 0 - 7 Breidablik Nữ [1] 0-2

IREA

22:59 FT 1 [6] St. Patrick's 0 - 0 Shamrock Rovers [1] +3/4 0-0

NORA

22:59 FT [11] Brann 0 - 1 Mjondalen [15] - 3/4 0-0

NORA

22:59 FT [5] Odd Grenland 2 - 1 Kristiansund [6] - 1/2 2-1

NORA

22:59 FT [12] Sandefjord 1 - 2 Bodo Glimt [1] +1 0-1

NORA

22:59 FT [8] Haugesund 2 - 3 Stromsgodset [14] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [7] Viking 3 - 3 Stabaek [9] - 3/4 1-2

NPA

22:59 FT [8] SuperSport Utd 1 - 1 Blo. Celtic [15] - 1/4 0-1

SRBA

23:00 FT [20] OFK Backa 1 - 1 Backa Topola [9] -

KSB

23:10 FT Al Baten 1 - 0 Al Khaleej(KSA) [13] 0-0

KSB

23:10 FT Al Mujazzal 0 - 1 Al Ain (KSA) 0-0

BIA

23:15 FT [7] Anderlecht 3 - 1 Sint Truiden [16] 1 - 3/4 1-0

KSB

23:25 FT [18] Al Tai 0 - 0 Al Shoalah [15] 0-0

KSB

23:30 FT [14] Jeddah Club 2 - 0 Al Qadisiya 1-0

TBNB

00:00 FT [5] Almeria 1 - 2 Girona [13] +0 1-1

NGB

00:00 FT [10] Baltika 2 - 0 Shinnik Yaroslavl [22] - 1/2 1-0

BIHA

00:00 FT [10] Radnik Bijeljina 1 - 1 Siroki Brijeg [7] 0-0

BULA

00:00 FT [4] Cska Sofia 2 - 1 Botev Plovdiv [9] - 1 1-0

GEOA

00:00 FT [10] Merani Tbilisi 1 - 2 Dinamo Batumi [2] 0-0

ICEA

00:00 FT [9] HK Kopavogur 3 - 1 Fjolnir [12] - 1/2 0-0

LATA

00:00 FT [2] Rigas Futbola Skola 2 - 1 BFC Daugava [8] - 1 1/2 1-0

MEXA

00:00 FT [11] Toluca 3 - 2 Tigres UANL [6] +1/4 1-1

JORA

00:30 FT [2] Jazeera Amman 1 - 3 Sareeh [9] 0-1

SRBA

01:00 FT [17] FK Rad 1 - 3 FK Vozdovac [7] +1/2 1-0

SRBA

01:00 FT [13] FK Metalac GM 1 - 1 Proleter NS [6] +1/4 0-1

SRBA

01:00 FT [3] Vojvodina 3 - 0 Mladost Lucani [8] - 3/4 0-0

URUA

01:00 FT [5] Cerro Largo 1 - 1 CA Rentistas [2] - 1/4 1-1

EGYA

01:00 FT [3] Pyramids FC 2 - 2 Tala'ea Al Jaish [12] 0-2

CROA

01:05 FT [1] Dinamo Zagreb 6 - 0 Lok. Zagreb [9] - 2 2-0

POLC

01:30 FT LKS Lodz 1 - 1 Slask Wroclaw +1/2 1-1

TS 90': 1-1; HP: 1-1; Pen: 4-1

NORA

01:30 FT [4] Rosenborg 3 - 2 Aalesund [16] - 1 1/2 3-1

C2

02:00 FT 2 Sevilla 2 - 1 Man Utd 3 +0 1-1

BRA

02:00 FT [11] Bahia/BA 2 - 1 Bragantino/SP [13] +0 1-0

BRA

02:00 FT [17] Vasco DG/RJ 2 - 1 Sao Paulo/SP [3] +1/4 0-0

BRB

02:00 FT [18] Figueirense/SC 0 - 1 Cruzeiro/MG [10] +1/2 0-1

ITB

02:15 FT [7] Frosinone 0 - 1 Spezia +0 0-1

ICEA

02:15 FT [10] Vikingur Rey. 2 - 4 Breidablik [3] +0 1-3

TBNB

03:00 FT [22] Zaragoza 0 - 1 Elche - 1/4 0-0

PARA

03:00 FT [12] General Diaz 2 - 1 River Plate (PAR) [11] +1/4 2-0

CRCA

03:00 FT [B-5] Jicaral Sercoba 0 - 1 San Carlos [B-3] 1 0-0

URUA

03:30 FT [4] CA Penarol 2 - 0 Boston River [16] - 1 0-0

BRA

04:00 FT [5] Fluminense/RJ 2 - 1 Internacional/RS [4] +1/4 1-1

ECUA

04:00 FT [10] Olmedo 2 - 3 LDU Quito [3] +3/4 1-1

BRA

05:00 FT 1 [12] Atletico/GO 1 - 1 SC Recife/PE [16] - 1/2 1-0

CRCA

05:00 FT [A-2] Herediano 3 - 0 Municipal Grecia [A-6] - 1 1-0

BRA

05:30 FT [9] Fortaleza/CE 0 - 0 Botafogo/RJ [18] - 1/2 0-0

PARA

05:30 FT [9] Guarani CA 2 - 2 12 de Octubre [1] - 3/4 2-2

BRA

05:45 FT [8] Santos/SP 3 - 1 Atletico/PR [10] - 1/4 2-0

ECUA

06:15 FT [5] Catolica Quito 3 - 1 SD Aucas [9] 1-1

USB

06:35 FT [H-1] Tampa Bay Rowdies 1 - 1 Miami Fusion [H-3] 0-1

MEXA

07:06 FT [8] Santos Laguna 0 - 0 Atlas [16] - 1/2 0-0

MEXA

09:00 FT [17] Queretaro 4 - 1 Club America [3] +1/4 1-0

AUSBPL

14:00 Hoãn [1] St George Saints - North Star [12] -

GHCLB

17:00 Hoãn Hannover II - St. Pauli -

GHCLB

18:00 Hoãn Heracles Almelo - Lotte -

USA

07:30 Hoãn [Dong-4] Columbus Crew - New England [Dong-7] -

USA

07:30 Hoãn [Dong-3] Orlando City - D.C. Utd [Dong-13] -

USA

08:00 Hoãn [Dong-6] Nashville FC - Vancouver WC [Tay-9] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-12] Houston Dynamo - New York City [Dong-5] -

USA

08:30 Hoãn [Tay-2] Sporting Kansas - San Jose EQ [Tay-7] -

USA

09:00 Hoãn [Dong-12] Atlanta United - Los Angeles FC [Tay-6] -

USA

10:00 Hoãn [Tay-10] Real Salt Lake - Montreal Impact [Dong-9] -

USA

10:30 Hoãn [Tay-11] LA Galaxy - Cincinnati [Dong-14] -

Kết quả bóng đá ngày 16/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 16/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 16/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 16/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1