KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 15/08/2020

Kết quả bóng đá trong ngày 15/08/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATA

12:00 FT [14] Consa. Sapporo 1 - 6 Kawasaki Fro. [1] +1 0-1

AUSSL

12:30 FT [5] Adelaide City 1 - 0 Adelaide Olympic [9] +0 1-0

AUSSL

12:30 FT [10] Adelaide Utd U21 0 - 4 Campbelltown City [3] 0-2

AUSSL

12:30 FT [7] Cumberland Utd 2 - 2 Ade. Blue Eagles [8] +1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT [12] Para Hills Knights 0 - 2 Adelaide Raiders [6] +1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [1] Adelaide Comets 2 - 1 Croydon Kings [4] - 3/4 1-1

AUSA

14:00 FT [1] Sydney FC 1 - 2 Western United [5] 2 - 3/4 0-1

AUSBPL

14:00 FT [11] The Gap 3 - 2 Taringa Rovers [5] +1 1/4 2-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 1 - 0 Cockburn City [3] - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [9] Perth Glory U21 1 - 5 Sorrento [7] - 1/4 1-2

AUSFWP

14:00 FT [10] Armadale SC 1 - 4 Inglewood Utd [8] - 1/4 1-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 2 - 2 Bayswater City [6] 0-1

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 4 ECU Joondalup [4] +1 1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [2] Gwelup Croatia 1 - 1 Perth SC [5] +0 1-0

NHATW

14:00 FT [8] Nojima Stella nữ 1 - 1 INAC Leonessa Nữ [2] 0-0

AUSBPL

15:00 FT [2] Albany Creek 4 - 0 Brisbane Knights [10] - 2 1/4 3-0

AUSBPL

15:00 FT 2 [12] Caboolture Sports 0 - 4 Bayside Utd [6] 0-3

NHAT3

15:00 FT [9] Fujieda MYFC 3 - 2 Cerezo Osaka U23 [18] - 1 1-0

NHAT3

15:00 FT [4] Sagamihara 3 - 1 FC Gifu [6] +0 1-1

HQ3

15:00 FT [16] Gyeongju Citizen 2 - 2 Changwon City [10] 2-0

HQ3

15:00 FT [5] Hwaseong FC 1 - 0 GimPo Citizen [11] 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Yangju FC 1 - 2 Jeonju EM [14] 1-0

HQ3

15:00 FT [15] Chuncheon FC 2 - 1 Cheongju FC [8] 1-1

HQ3

15:00 FT [12] Pyeongtaek FC 0 - 2 Gangneung City [3] 0-2

AUSQSL

15:30 FT [5] Brisbane Strikers 2 - 0 Queensland Lion [3] +1 3/4 1-0

NHATW

15:30 FT [3] Cerezo Osaka Nữ 1 - 10 NTV Beleza Nữ [4] +3/4 1-3

AUSQSL

15:45 FT [13] Eastern Suburbs 2 - 4 Sunshine Coast [10] 1-3

GHCLB

16:00 FT Wolfsburg 0 - 1 Ein.Braunschweig 0-0

CZEU19

16:00 FT [5] Sigma Olomouc U19 1 - 1 Zlin U19 [14] 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-5

AUSNSW

16:00 FT [11] Mt Druitt Town 0 - 3 Rockdale City [4] +0 0-0

NHATA

16:00 FT [13] Yokohama FC 4 - 2 Shonan Bellmare [16] - 1/4 4-0

NHATA

16:00 FT [18] Vegalta Sendai 0 - 0 Shimizu S-Pulse [17] +0 0-0

NHATB

16:00 FT [20] Matsumoto Yama. 1 - 0 Avispa Fukuoka [1] +0 0-0

NHAT3

16:00 FT [17] Kamatamare San. 0 - 0 Blaublitz Akita [1] +1 0-0

NHATW

16:00 FT [5] Alb. Niigata Nữ 1 - 1 Iga Kunoichi Nữ [9] 0-1

NHATW

16:00 FT [10] Ehime FC Nữ 0 - 1 Urawa RD Ladies Nữ [1] 0-1

CZEU19

16:30 FT [7] Slovacko U19 3 - 1 Hradec Kralove U19 [8] 1-0

NHATA

16:30 FT [12] Oita Trinita 1 - 0 Yokohama FM [7] +1 0-0

GHCLB

17:00 FT Hannover 96 3 - 1 Roda JC - 1 1/2 0-0

NHATA

17:00 FT [9] Urawa Red 1 - 0 Sanf Hiroshima [10] +1/2 1-0

NHATA

17:00 FT [8] Kashiwa Reysol 1 - 3 Cerezo Osaka [2] - 1/4 0-1

NHATA

17:00 FT [3] FC Tokyo 1 - 0 Nagoya Grampus [5] +0 1-0

NHATB

17:00 FT [4] Giravanz Kita. 2 - 1 Machida Zelvia [14] - 1/2 2-0

NHATB

17:00 FT [15] Okayama 1 - 0 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [3] Roas. Kumamoto 2 - 2 Vanraure Hachinohe [16] - 1/4 2-1

NHAT3

17:00 FT [7] Gainare Tottori 2 - 0 Fukushima Utd [14] - 1/4 0-0

NHAT3

17:00 FT [5] Kagoshima 1 - 1 Kataller Toyama [10] +0 1-0

HQA

17:00 FT [8] FC Seoul 2 - 1 Sangju Sangmu [4] +1/4 1-1

HQA

17:00 FT [7] Suwon Bluewings 1 - 3 Jeonbuk H.Motor [2] +1 0-2

HQA

17:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 0 Pohang Steelers [3] - 1/4 0-0

HQB

17:00 FT [8] Ansan Greeners 0 - 0 Jeonnam Dragons [3] +1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Daejeon Korail 0 - 0 Gyeongju KHNP [2] 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Cheonan City 1 - 2 Mokpo City [9] 1-0

HQ3

17:00 FT [4] Busan Transp. 1 - 2 Gimhae City [1] 0-1

TQA

17:00 FT [A-3] Shandong Luneng 2 - 0 Shenzhen FC [A-5] - 1 1-0

GHCLB

18:00 FT Heracles Almelo 2 - 0 Go Ahead Eagles - 3/4 0-0

HQB

18:00 FT [9] Anyang 2 - 1 Bucheon 1995 [7] +0 1-1

DUC4DB

18:30 FT [19] Optik Rathenow 0 - 2 Meuselwitz [17] +1/2 0-0

DUC4DB

18:30 FT [12] Luckenwalde 1 - 0 Ger.Halberstadt [20] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT [18] Bischofswerdaer 2 - 0 Auerbach [16] +1/2 2-0

DUC4DB

18:30 FT [9] Berlin AK 07 3 - 2 Union Furstenwalde [6] - 1/4 1-0

DUC4DB

18:30 FT 1 [8] E.Cottbus 1 - 2 SV Lichtenberg [13] - 1 1-0

NPA

18:30 FT [13] Amazulu 0 - 0 Baroka FC [14] - 1/4 0-0

NPA

18:30 FT 1 [10] Stellenbosch FC 1 - 0 Golden Arrows [12] +1/4 0-0

GHCLB

19:00 FT Emmen 1 - 0 Telstar - 3/4 1-0

GHCLB

19:00 FT M.gladbach 4 - 0 Duisburg 0-0

DUC4DB

19:00 FT [3] CZ Jena 1 - 1 Babelsberg [10] - 1/2 1-1

DUC4DB

19:00 FT [11] Hertha Berlin II 3 - 1 Lok.Leipzig [5] - 1/4 1-0

POLC

19:00 FT Pniowek Pawlowice 2 - 3 Sokol Ostroda 0-1

GHCLB

19:30 FT Union Berlin 2 - 0 Dynamo Dresden - 1 1/2 0-0

GHCLB

19:30 FT Freiburg 1 - 1 Karlsruher - 1 1/4 0-1

GHCLB

19:30 FT Mainz 6 - 0 Wurzburger 4-0

NGA

19:30 FT 1 [9] Rubin Kazan 1 - 1 Ural S.r. [13] 1 - 3/4 1-1

NGA

19:30 FT [7] Din. Moscow 0 - 0 Rotor Volgograd [16] - 3/4 0-0

GHCLB

20:00 FT Linfield 0 - 1 Stoke City 0-1

GHCLB

20:00 FT Uerdingen 0 - 0 Bochum 0-0

GHCLB

20:00 FT Heidenheim 2 - 0 SCR Altach 1-0

GHCLB

20:00 FT Lorient 1 - 0 Guingamp 0-0

ESTA

20:00 FT 1 [8] TJK Legion 0 - 6 Nomme Kalju [3] +1 1/4 0-5

IREA

20:00 FT 1 [9] Finn Harps 0 - 1 Bohemians [2] +1/2 0-1

FINB

20:00 FT [1] KTP Kotka 2 - 0 VPS Vaasa [6] - 1 2-0

TDA

20:00 FT [11] Orebro 0 - 3 Djurgardens [5] +3/4 0-1

TQA

20:00 FT [A-7] Dalian Yifang 0 - 1 Guangzhou Fuli [A-6] -

GHCLB

20:30 FT Holstein Kiel 2 - 1 St. Pauli 0-1

GHCLB

20:30 FT A.Bielefeld 1 - 1 Osnabruck 0-1

GHCLB

20:30 FT Nurnberg 1 - 2 Augsburg 1-2

ARMA

20:30 FT [2] Van Yerevan 2 - 1 Gandzasar [4] 1-1

NPA

20:30 FT [16] Polokwane 2 - 3 Kaizer Chiefs [2] +3/4 1-0

ICEB

20:45 FT [8] Afturelding 0 - 0 Vestri [6] - 1/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Sturm Graz 1 - 1 Opava - 3/4 1-0

GHCLB

21:00 FT Fenerbahce 4 - 0 Istanbulspor AS 2-0

GHCLB

21:00 FT Nantes 3 - 1 Le Havre 1-1

GHCLB

21:00 FT NAC Breda 1 - 0 ADO Den Haag - 1/4 0-0

DUC4DB

21:00 FT [14] Chemnitzer 1 - 2 Viktoria Berlin [1] - 1/4 0-0

DUC4DB

21:00 FT 1 [4] C. Leipzig 3 - 1 Berliner FC Dynamo [7] +0 2-0

SCOA

21:00 FT [7] Ross County 1 - 2 Dundee Utd [6] +0 1-1

SCOA

21:00 FT [12] Hamilton 0 - 1 St. Mirren [11] +1/4 0-1

SCOA

21:00 FT 1 [5] Kilmarnock 1 - 2 St. Johnstone [9] - 1/4 0-0

POLC

21:00 FT Karpaty Krosno 0 - 2 Stal Mielec 0-0

POLC

21:00 FT KKS Kalisz 2 - 0 Korona Kielce 0-0

POLC

21:00 FT Stal Rzeszow 0 - 1 Podbeskidzie 0-1

POLC

21:00 FT Unia Janikowo 1 - 0 Zaglebie Sosno 1-0

POLC

21:00 FT Unia Skierniewice 0 - 4 Widzew Lodz 0-3

ICEB

21:00 FT [12] Leiknir Faskr. 4 - 3 UMF Grindavik [4] +1 0-1

IREB

21:00 FT [8] Shamrock Rovers 2 2 - 0 Wexford Youths [10] +1/4 2-0

NORA

21:00 FT [9] Sarpsborg 2 - 1 Molde [2] +1/2 1-0

FINA

21:00 FT [1] Helsinki 1 - 1 Honka [4] - 3/4 0-1

FINA

21:00 FT [5] Ilves 0 - 0 Seinajoen JK [8] - 1/2 0-0

FINB

21:00 FT [7] MuSa Pori 1 - 3 AC Oulu [2] +1/2 1-1

BRB

21:00 FT [19] Botafogo/SP 0 - 1 Guarani/SP [17] 1 +0 0-1

GHCLB

21:30 FT De Graafschap 5 - 1 Heerenveen +1/4 1-0

POLC

21:30 FT Resovia 0 - 4 Piast Gliwice +1 0-2

BIA

21:30 FT [10] Genk 1 - 1 OH Leuven [7] - 2 0-0

HUNA

21:30 FT [3] Paksi 1 - 2 Ujpest [5] +0 0-1

BULA

21:45 FT [1] Lok. Plovdiv 2 - 1 Botev Vratsa [8] 1 - 1 1-1

GHCLB

22:00 FT Sandhausen 3 - 3 Nancy 1-2

GHCLB

22:00 FT Strasbourg 2 - 3 Metz 0-3

NGA

22:00 FT [3] CSKA Moscow 2 - 1 FK Tambov [12] - 1 1-1

BIHA

22:00 FT [9] Mladost D. Kakanj 2 - 5 FK Tuzla City [7] 0-3

MKDA

22:00 FT [7] Rabotnicki 2 - 0 Belasica Strumica [12] 1-0

SRBA

22:00 FT [15] Indija 1 - 0 Napredak [18] +0 1-0

JORA

22:00 FT [6] Sheikh Hussein 1 - 0 Ahli Amman [12] 0-0

JORA

22:00 FT [9] Sahab 2 - 3 Faisaly (JOR) [4] 1-2

URUA

22:00 FT [9] Liverpool P. (URU) 2 - 2 CA Fenix [10] 2-1

MNEA

22:30 FT [7] FK Jerezo 1 - 0 Rudar [8] 1-0

TDB

22:30 FT [12] Dalkurd FF 1 - 1 Halmstads [2] +3/4 0-1

TDB

22:30 FT [4] Osters 4 - 2 Brage [7] - 1/4 1-1

TDB

22:30 FT [6] GIF Sundsvall 3 - 0 GAIS [9] - 1 1/4 1-0

CROA

22:55 FT [4] HNK Rijeka 2 - 1 Sibenik [7] - 1 3/4 0-1

KSA

22:55 FT 1 Al Adalah 0 - 4 Al Hilal [2] +1 3/4 0-1

GHCLB

22:59 FT AZ Alkmaar 0 - 2 Monaco - 1/4 0-1

GHCLB

22:59 FT Le Mans 0 - 1 Caen 0-1

GHCLB

22:59 FT Stade Reims 3 - 1 Midtjylland +0 0-1

NGA

22:59 FT [4] Lok. Moscow 1 - 0 Krasnodar [6] +0 1-0

ESTA

22:59 FT [5] Tulevik Viljandi 1 - 3 Paide Linname. [2] 0-3

ICEA

22:59 FT [8] IA Akranes 3 - 2 Fylkir [6] +0 0-1

ICEA

22:59 FT [1] Valur Rey. 1 - 0 KA Akureyri [7] - 1 1/4 1-0

ICEB

22:59 FT [2] Leiknir Rey. 3 - 3 Thor Akureyri [7] - 3/4 3-1

ICEB

22:59 FT [10] Magni Grenivik 1 - 4 Keflavik [1] +1 3/4 0-3

IREA

22:59 FT [6] Shelbourne 1 - 1 Derry City [8] +1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [9] Trencin 2 - 4 MSK Zilina [3] +0 1-1

NPA

22:59 FT [3] Orlando Pirates 0 - 0 Wits [4] - 1/4 0-0

KSA

23:10 FT [9] Al Faisaly (KSA) 2 - 0 Al Ahli (KSA) [1] - 1/4 1-0

KSA

23:15 FT [3] Al Taawon (KSA) 0 - 2 Dhamak [11] - 1/2 0-1

IRNA

23:15 FT [4] Teraktor Sazi 2 - 1 Machine Sazi [11] 0-0

IRNA

23:15 FT [7] Sanat Naft 3 - 1 Shahin Bushehr [16] 1-0

IRNA

23:15 FT [10] Gol Gohar 3 - 3 Persepolis [1] 2-0

IRNA

23:15 FT [9] Nassaji Mazandaran 0 - 0 Zobahan [12] 0-0

IRNA

23:15 FT [2] Esteghlal Tehran 1 - 1 Peykan [13] 1-1

IRNA

23:15 FT [5] Sepahan 2 - 0 Shahr Khodrou [6] 0-0

IRNA

23:15 FT [15] Pars Jonoubi Jam 0 - 0 Foolad Khozestan [3] 0-0

IRNA

23:15 FT [14] SaiPa Karadj 0 - 0 Naft M. Soleyman [8] 0-0

GHCLB

23:30 FT Schalke 04 4 - 5 Verl 2-2

SCOA

23:30 FT [4] Hibernian 0 - 0 Motherwell [10] - 1/4 0-0

HUNA

23:35 FT [8] Zalaegerzseg 3 - 3 MOL Fehervar FC [2] +1/2 2-2

GHCLB

00:00 FT 1 Amiens 1 - 2 Troyes +1/2 0-1

GHCLB

00:00 FT Nice 3 - 2 Rennes 2-1

GHCLB

00:00 FT Toulouse 1 - 2 Niort 0-2

NGA

00:00 FT [8] Rostov 0 - 2 Zenit [1] 1 +1/2 0-1

POLC

00:00 FT 1 GKS Tychy 1 - 2 Wisla Plock +1/4 0-1

BIHA

00:00 FT [4] Velez Mostar 2 - 0 FK Krupa [11] 0-0

BIHA

00:00 FT [8] Sloboda Tuzla 0 - 2 Zeljeznicar [3] 0-1

BULA

00:00 FT [7] Arda Kardzhali 1 - 1 Levski Sofia [9] 1 +0 1-0

BIA

00:00 FT [13] Gent 1 - 2 Kortrijk [9] - 3/4 0-1

BIA

00:00 FT [1] Charleroi 1 - 0 Oostende [11] - 1 0-0

SRBA

00:00 FT [14] Novi Pazar 2 - 3 Javor Ivanjica [12] +0 2-2

SRBA

00:00 FT [9] Radnicki Nis 1 - 0 Macva Sabac [20] - 1 3/4 1-0

SRBA

00:00 FT [13] Radnik Surdulica 0 - 2 Partizan [2] +1 1/2 0-0

SRBA

00:00 FT [19] Zlatibor Cajetina 1 - 5 Cukaricki [8] +1 1/4 1-2

SVKA

00:00 FT [5] Spartak Trnava 1 - 1 FK Pohronie [10] - 3/4 1-0

SVKA

00:00 FT [6] Ruzomberok 0 - 0 Sered [7] - 3/4 0-0

SVKA

00:00 FT [1] Dunajska Stred 6 - 0 Nitra [4] - 1 3/4 2-0

SVKA

00:00 FT [8] Zlate Moravce 2 - 1 Slo. Bratislava [2] 1-1

SVKA

00:00 FT [11] Senica 3 - 0 Zemplin Michalovce [12] - 1/2 1-0

KUWA

00:15 FT [4] Al Kuwait 2 - 0 Al Nasr (KUW) [12] 0-0

POLC

00:30 FT KSZO 1929 2 - 1 Wisla Krakow +2 0-0

JORA

00:30 FT [10] Al Aqaba SC 0 - 3 Wihdat [1] +1 3/4 0-2

KSA

00:50 FT [16] Al Nasr (KSA) 1 - 0 Al Wehda (KSA) [8] - 1 1/4 1-0

ICEB

01:00 FT [9] Vik. Olafsvik 1 - 2 Trottur Rey. [11] - 1 1/2 1-1

MNEA

01:00 FT [1] FK Podgorica 2 - 0 OFK Titograd [9] 1 - 1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [6] Zeta 0 - 1 Iskra Danilo [5] +1/4 0-0

MNEA

01:00 FT [3] Sutjeska 3 - 3 OFK Petrovac [10] - 1 1/4 0-2

URUA

01:00 FT [12] CA River Plate (URU) 2 - 3 Nacional Montevideo [1] +1/4 2-2

EGYA

01:00 FT [2] Zamalek SC 1 - 0 Masr lel Maqassah [10] - 1 0-0

CROA

01:05 FT 1 [3] NK Osijek 0 - 0 Slaven Belupo [6] - 1 0-0

GHCLB

01:30 FT Grenoble 4 - 0 Clermont +0 2-0

POLC

01:30 FT Odra Opole 1 - 3 Lech Poznan +1 1/2 0-1

C1

02:00 FT 2 [C-1] Man City 1 - 3 Lyon 2 - 1 3/4 0-1

BRB

02:30 FT [14] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 Oeste/SP [20] +0 0-0

URUA

03:30 FT [7] Wanderers 2 - 2 Dep. Maldonado [8] - 1/4 1-0

ECUA

04:00 FT [13] Nacional Quito 2 - 4 Independiente JT [3] +1/2 1-3

USB

04:00 FT [C-3] Colorado Springs 0 - 1 New Mexico United [C-2] 0-1

CRCA

04:00 FT [A-3] Guadalupe FC 2 - 2 Santos Guapiles [A-5] 1 - 1/4 2-2

BRA

05:00 FT [10] Gremio/RS 0 - 0 Corinthians/SP [16] - 3/4 0-0

BRB

05:00 FT [18] Nautico/PE 1 - 1 CRB/AL [9] - 1/4 1-0

MEXA

05:00 FT [7] Chivas Guad. 2 - 1 San Luis [18] - 1/2 0-0

BRA

05:30 FT 1 [19] Coritiba/PR 0 - 1 Flamengo/RJ [2] +3/4 0-1

CRCA

05:30 FT 2 [A-4] Perez Zeledon 0 - 2 Alajuelense [A-1] +1/2 0-1

USB

06:05 FT 1 [E-3] Indy Eleven 1 - 0 Pittsburgh R. [F-2] 1-0

USB

06:05 FT [G-1] Ch.Independence 3 - 2 Memphis 901 [G-4] 0-1

USB

06:05 FT [F-1] Hartford Athletic 2 - 1 New York RB II [F-3] 2-0

ECUA

06:15 FT [11] Delfin SC 2 - 0 Emelec [10] +1/4 1-0

USB

07:00 FT [D-4] OKC Energy 0 - 0 Rio Grande Valley [D-5] - 1/2 0-0

USB

07:00 FT [E-1] Louisville City 2 - 0 Loudoun United [F-5] - 1 1/2 1-0

USB

07:00 FT [H-2] Ch. Battery 3 - 2 Atlanta United II [H-4] - 1 0-1

MEXA

07:00 FT [4] Cruz Azul 3 - 2 Juarez [13] - 1 1/4 1-1

BRA

07:30 FT [8] Palmeiras/SP 1 - 1 Goias/GO [20] - 1 3/4 1-1

USB

07:30 FT [G-3] North Carolina 0 - 2 Birmingham Legion [G-2] 0-2

USB

07:50 FT [E-2] Saint Louis FC 3 - 1 Sporting Kansas II [E-4] - 3/4 1-1

USB

08:00 FT [D-1] SA Scorpions 1 - 1 Austin Bold [D-3] - 1/2 0-1

USB

09:00 FT [B-4] Orange C. Blues 1 - 0 Las Vegas Lights [B-5] 0-0

USB

09:00 FT [C-4] Real Monarchs 0 - 1 El Paso Locomotive [C-1] 0-0

MEXA

09:00 FT [16] Mazatlan FC 0 - 0 Pumas UNAM [2] - 1/4 0-0

CRCA

09:00 FT [B-2] Dep. Saprissa 4 - 0 Limon [B-3] - 1 1/2 0-0

MEXA

09:06 FT [6] Monterrey 1 - 1 Necaxa [11] - 3/4 0-0

USB

09:30 FT [B-1] Phoenix FC 2 - 0 San Diego Loyal [B-2] - 1 1/4 1-0

USB

09:30 FT [A-1] Reno 1868 5 - 2 Portland Timbers II [A-4] 4-0

USB

10:00 FT [A-2] Sacramento 3 - 1 Tacoma Defiance [A-3] - 1 1/4 3-0

AUSSL

12:30 Hoãn [10] Adelaide Utd U21 - Cumberland Utd [7] -

GHCLB

19:00 Hoãn Dijon - Nimes -

GHCLB

23:00 Hoãn Nantes - Saint Etienne -

GHCLB

23:45 Hoãn PSV Eindhoven - Volendam -

GHCLB

00:00 Hoãn Auxerre - Bordeaux +1/2 -

GHCLB

00:00 Hoãn Lens - Sparta Rotterdam -

COLB

02:00 Hoãn [15] Real Cartagena - Llaneros FC [6] -

COLB

02:00 Hoãn [2] Bogota FC - Barranquilla [14] -

COLB

02:00 Hoãn [10] Fortaleza - Atletico [13] -

COLB

02:00 Hoãn [12] Boca Juniors Cali - Union Magdalena [1] -

COLB

02:00 Hoãn [5] Leones FC - Cortulua [4] -

COLB

02:00 Hoãn [11] Orsomarso - Dep.Quindio [7] -

COLB

02:00 Hoãn [8] Real San Andres - Valledupar [9] -

COLB

02:00 Hoãn [3] Atletico Huila - Tigres(COL) [16] -

Kết quả bóng đá ngày 15/08/2020

Kết quả bóng đá ngày 15/08/2020 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 15/08/2020, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 15/08/2020kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Everton 5 7 13
2 Aston Villa 4 10 12
3 Liverpool 5 0 10
4 Leicester City 5 4 9
5 Arsenal 5 2 9
6 Wolves 5 -2 9
7 Tottenham 5 7 8
8 Chelsea 5 4 8
9 West Ham Utd 5 4 7
10 Leeds Utd 5 0 7
11 Man City 4 0 7
12 Southampton 5 -1 7
13 Newcastle 5 -2 7
14 Crystal Palace 5 -2 7
15 Man Utd 4 -3 6
16 Brighton 5 -2 4
17 West Brom 5 -8 2
18 Burnley 4 -5 1
19 Sheffield Utd 5 -5 1
20 Fulham 5 -8 1