KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 23/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 23/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

GHCLB

16:00 FT [51] Celta Vigo 3 - 0 Atl. Sanluqueno - 2 1/2 2-0

AUSQSL

16:30 FT [2] Brisbane Roar U21 0 - 3 Gold Coast Knights [6] - 1/4 0-0

AUSQSL

16:30 FT [7] Moreton Bay Utd 1 - 6 Peninsula Power [1] +1/2 0-5

TQB

16:30 FT [A-4] Shaanxi Changan 1 - 1 Wuhan Three T. [C-1] +3/4 1-1

HQA

17:30 FT [6] Suwon Bluewings 1 - 2 Incheon Utd [9] - 1/2 0-0

TQB

18:35 FT [A-6] Xinjiang Tianshan 0 - 7 Chengdu Better City [B-2] +2 3/4 0-2

AUSBPL

18:45 FT [12] Brisbane Knights 0 - 5 Acacia Ridge [6] - 1/4 0-3

SINA

18:45 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 1 - 1 Lion City Sailors [1] 1-0

GHCLB

19:00 FT B.Leverkusen 0 - 0 Freiburg [22] - 1/4 0-0

TQB

19:00 FT [A-3] Sichuan Jiuniu 2 - 0 Nanjing Fengfan [B-5] - 3/4 1-0

GHCLB

20:30 FT Groningen 2 - 1 Heerenveen [83] - 1/4 1-0

GHCLB

20:30 FT [171] Norwich 2 - 0 Huddersfield 1-0

NGB

21:00 FT [13] Olim. Dolgiye Prudy 1 - 1 Kamaz [11] 1 +1/4 1-1

BLRA

21:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 3 Gomel [4] -

GHCLB

21:15 FT [168] Stuttgart 2 - 2 A.Bielefeld - 1/2 2-1

GHCLB

22:00 FT [81] Apoel FC 0 - 1 Bnei Sakhnin 0-0

LITA

22:00 FT [6] FK Riteriai 3 - 2 Dziugas FC [7] - 1 1-0

SLOA

22:00 FT [6] Tabor Sezana 0 - 1 CM Celje [7] +0 0-0

JORA

22:00 FT [3] Al Salt 5 - 0 Ma'an SC [11] - 1 3-0

GHCLB

22:30 FT Hapoel Tel Aviv 1 - 3 Arka Gdynia 1-1

GHCLB

22:30 FT Roda JC 2 - 4 RKC Waalwijk [24] 0-3

FINA

22:30 FT [6] HIFK 2 - 2 KTP Kotka [12] - 1 1-1

RMNA

22:30 FT [9] Arges Pitesti 0 - 1 UTA Arad [7] +0 0-1

SRBA

22:30 FT [11] FK Radnicki 1923 3 - 2 Spartak Subotica [9] +1/2 2-1

BULA

22:45 FT [12] Tsarsko Selo 0 - 0 Cherno More [5] +1/4 0-0

GHCLB

22:59 FT Leipzig 1 - 2 Montpellier 1-0

GHCLB

22:59 FT [130] Sparta Rotterdam 1 - 2 NAC Breda - 1 1-2

POLA

22:59 FT [16] Nieciecza 1 - 1 Stal Mielec [9] - 1/4 1-0

FIN3

22:59 FT 1 [B-13] TPV Tampere 3 - 3 Ilves-Kissat [B-12] +2 1-1

CZEB

22:59 FT [9] Jihlava 2 - 1 Varnsdorf [6] - 1/2 1-0

DUC4BA

23:00 FT [19] Greuther Furth II 0 - 5 SpVgg Bayreuth [2] 0-3

CZEB

23:00 FT [8] Taborsko 0 - 1 Brno [1] 0-0

GHCLB

23:15 FT Mainz 0 - 1 Liverpool [1] 0-0

GHCLB

23:30 FT [55] Lazio 5 - 2 Triestina - 2 4-0

DUC4BA

23:30 FT [10] V. Aschaffenburg 1 - 0 Buchbach [4] - 1/4 0-0

DUC4BA

23:30 FT [17] Schalding Hein. 1 - 1 Nurnberg II [14] 1-1

UKRA

23:30 FT [14] FC Lviv 1 - 1 FC Mariupol [16] +1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [9] Horn 2 - 1 Vorwarts Steyr [16] - 1/2 1-0

AUTB

23:30 FT [5] SKU Amstetten 1 - 1 Floridsdorfer AC [7] +0 0-1

AUTB

23:30 FT [12] Austria Wien II 1 - 1 Wacker Innsbruck [6] +3/4 0-1

AUTB

23:30 FT [14] LASK Juniors 2 - 4 SV Lafnitz [4] +0 1-3

AUTB

23:30 FT 1 [13] Kapfenberg 0 - 2 Liefering [3] 1 +3/4 0-0

DENB

23:30 FT [5] Fredericia 2 - 0 Hobro I.K. [11] - 1/2 2-0

ALGA

23:45 FT CA BB Arreridj 0 - 1 WA Tlemcen [17] +1/2 0-0

GHCLB

00:00 FT [77] Go Ahead Eagles 1 - 1 Vitesse Arnhem +1/2 1-1

GHCLB

00:00 FT VVV Venlo 1 - 4 Helmond Sport - 1/2 1-2

GHCLB

00:00 FT [87] Numancia 1 - 1 Atletico Madrid [102] 1-1

TS 90': 1-1; Pen: 4-5

DUC4BA

00:00 FT [1] Bayern Munich II 1 - 0 Heimstetten [11] 1-0

DUC4BA

00:00 FT [9] Unterhaching 1 - 2 Wacker Burghausen [3] - 3/4 0-0

DUC4DB

00:00 FT [12] Ger.Halberstadt 4 - 0 Hertha Berlin II [13] +1/2 2-0

DUC4DB

00:00 FT [10] Chemnitzer 3 - 1 Tennis Borussia B. [11] - 1 1-0

DUC4DB

00:00 FT [16] Tasmania Berlin 2 - 0 Babelsberg [5] +0 2-0

NGA

00:00 FT [15] Rostov 0 - 2 Din. Moscow [2] +1/4 0-2

LITA

00:00 FT [9] Banga 1 - 4 Hegelmann Litauen [5] +1 0-4

DENB

00:00 FT [4] AC Horsens 0 - 2 HB Koge [8] - 1/4 0-0

DENB

00:00 FT [1] Helsingor 1 - 0 Fremad Amager [12] - 3/4 1-0

ALGA

00:00 FT [3] CR Belouizdad 1 - 0 NC Magra [10] - 1 1/2 0-0

ALGA

00:00 FT [8] JS Saoura 2 - 2 ASO Chlef [2] 0-0

ALGA

00:00 FT [11] O Medea 1 - 2 Paradou AC [12] 1-1

ALGA

00:00 FT [14] RC Relizane 1 - 0 JS Kabylie [7] +0 1-0

DUC4BA

00:30 FT 1 [15] Memmingen 1 - 1 Eltersdorf [13] +0 0-0

BLRA

00:30 FT [5] Rukh Brest 1 - 0 FK Minsk [11] - 1 0-0

JORA

00:30 FT [12] Buqaa Amman 0 - 2 Sahab [9] 0-2

BULA

01:00 FT 1 [6] Beroe 1 - 0 Lok. Sofia [8] - 1 1/4 0-0

CROA

01:00 FT [10] Hrvatski Dragovoljac 0 - 4 Dinamo Zagreb [3] +2 1/4 0-2

ICEB

01:00 FT [2] Vestmannaeyjar 4 - 1 UMF Grindavik [7] - 3/4 0-1

ICEB

01:00 FT [9] Thor Akureyri 4 - 2 Grotta [6] +0 3-0

SRBA

01:00 FT [5] FK Vozdovac 2 - 1 Proleter NS [8] - 1/2 1-0

SVKA

01:00 FT [7] Trencin 4 - 0 Zlate Moravce [11] - 1 4-0

PERA

01:15 FT [6] Cienciano 0 - 0 Academia Cantolao [13] - 1 0-0

DUB

01:30 FT 2 [3] Schalke 04 1 - 3 Hamburger [5] 2 +0 1-0

POLA

01:30 FT [1] Lech Poznan 0 - 0 Radomiak Radom [6] - 3/4 0-0

RMNA

01:30 FT [13] Mioveni 0 - 2 Rapid Bucuresti [6] +1/4 0-1

TSB

01:30 FT [6] Stade L. Ouchy 1 - 1 Winterthur [1] 1 - 1/2 1-0

AUTA

01:30 FT [2] Sturm Graz 1 - 3 RB Salzburg [1] +3/4 1-0

BIA

01:45 FT [13] Standard Liege 1 - 1 Genk [7] +1/4 0-0

FAIC

01:45 FT [8] UC Dublin 2 - 0 Shelbourne [26] +1/2 0-0

FAIC

01:45 FT [12] Athlone 3 - 3 Waterford Utd [13] +1 0-1

TS 90': 3-3; HP: 1-1; Pen: 2-4

FAIC

01:45 FT [1] St. Patrick's 6 - 0 Bray Wanderers [32] - 1 3/4 2-0

FAIC

01:45 FT [6] Wexford Youths 3 - 0 Cabinteely [28] +0 3-0

FAIC

02:00 FT [4] Maynooth University 4 - 0 Malahide Utd [29] +1/4 3-0

FAIC

02:00 FT [27] St Kevins Boys 1 - 4 Kilnamanagh AFC [5] 1-1

FAIC

02:00 FT [7] Shamrock Rovers 2 - 0 Galway [25] - 2 2-0

BRB

02:00 FT [17] Londrina/PR 1 - 0 Remo/PA [13] +0 0-0

GHCLB

02:15 FT Doncaster Rovers 2 - 3 Newcastle [23] +1 1/2 1-2

BDNLC

02:15 FT [Ungroup-8] Portimonense 2 - 1 Academica Coim [Ungroup-11] - 3/4 2-1

ALGA

02:30 FT [9] MC Alger 3 - 0 JSM Skikda 1-0

ALGA

02:30 FT [16] USM Alger 2 - 1 US Biskra [15] - 1 0-1

ALGA

02:30 FT USM Bel Abbes 1 - 0 Hussein Dey [6] - 1/4 0-0

VENA

03:00 FT [C-3] Atl.Venezuela 4 - 1 Metropolitano [C-4] +0 1-0

ALGA

03:00 FT [1] MC Oran 0 - 0 CS Constantine [18] - 3/4 0-0

ALGA

03:00 FT Ain M'lila 2 - 1 ES Setif [4] +1/2 1-1

PERA

03:30 FT [8] Carlos A. Mannucci 1 - 2 Dep. Municipal [7] +0 0-2

COLB

04:00 FT [13] Boca Juniors Cali 0 - 1 Boyaca Chico +1/4 0-1

ARGA

05:00 FT 1 [19] Atletico Tucuman 1 - 0 CA Huracan [9] - 1/4 1-0

ARGB

06:00 FT 1 [B-10] Tristan Suarez 1 - 1 Almagro [B-8] +0 0-0

BRB

06:00 FT [16] Ponte Preta/SP 2 - 1 Goias/GO [4] +0 0-0

PARA

06:00 FT [9] Sol de America 2 - 1 Sportivo Luqueno [8] - 1/4 1-1

VENA

06:00 FT [C-2] Monagas 1 - 1 Mineros Guayana [C-6] 1-0

USB

06:00 FT [A-7] New York RB II 1 - 3 Pittsburgh R. [A-3] +1/2 1-1

USB

06:30 FT [A-6] Ch. Battery 2 - 0 Ch.Independence [A-2] +0 0-0

ECUA

07:00 FT [10] SD Aucas 1 - 1 Mushuc Runa [14] - 1/2 0-0

USW

07:00 FT [10] Kansas City Nữ 0 - 0 NC Courage (W) [6] 0-0

MEXA

07:00 FT [16] Necaxa 0 - 3 Santos Laguna [12] +0 0-2

ARGA

07:15 FT [17] CA Platense 0 - 1 Aldosivi [22] +0 0-0

CHIA

07:30 FT [6] Everton CD 2 - 0 U. Espanola [5] - 1/4 2-0

COLA

07:40 FT Atletico Huila 2 - 2 Patriotas [17] 1 - 1/2 2-1

USB

09:00 FT [C-7] Real Monarchs 3 - 2 Las Vegas Lights [D-8] - 1/4 1-1

MEXA

09:00 FT [15] Juarez 1 - 3 Toluca [4] +0 1-1

USB

09:55 FT [C-2] Colorado Springs 1 - 1 Louisville City [B-2] +1/4 0-0

AUSVPL

17:30 Hoãn [8] Melb. Knights - Green Gully SC [10] -

AUSVPL

17:45 Hoãn [7] Port Melbourne - Heidelberg Utd [6] -

AUSVPL

18:15 Hoãn [3] Bentleigh Greens - Altona City [12] -

GHCLB

20:00 Hoãn Groningen - Volendam -

GHCLB

22:00 Hoãn [11] Atalanta - Modena -

FIN3

22:30 Hoãn [B-5] HJS Akatemia - VJS [B-8] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-6] Jazz - Espoo [B-11] - 3/4 -

GHCLB

00:00 Hoãn Skive IK - Aarhus Fremad -

Kết quả bóng đá ngày 23/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 23/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 23/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 23/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 10

02:0025/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 9

01:4525/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 9

23:0024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 9

22:3024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 10

21:1524/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 9

20:0024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

1

100%

0

0%

Ngoại Hạng Anh › Vòng 9

20:0024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

1

100%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 10

19:0024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 10

02:0024/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 9

01:4524/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

0

0%

0

0%

2

100%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 8 13 19
2 Liverpool 8 16 18
3 Man City 8 13 17
4 Brighton 8 3 15
5 Tottenham 8 -3 15
6 Man Utd 8 6 14
7 West Ham Utd 8 5 14
8 Everton 8 4 14
9 Arsenal 9 -3 14
10 Brentford 8 3 12
11 Wolves 8 0 12
12 Leicester City 8 -1 11
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Crystal Palace 8 -3 8
15 Southampton 8 -4 7
16 Watford 8 -8 7
17 Leeds Utd 8 -8 6
18 Burnley 8 -8 3
19 Newcastle 8 -9 3
20 Norwich 8 -14 2