KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSFWP

14:00 FT [2] Floreat Athena 1 - 1 Bayswater City [8] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 4 - 1 Inglewood Utd [5] +0 4-0

AUSFWP

14:00 FT [1] Perth SC 0 - 0 Cockburn City [9] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [4] Perth Glory U21 5 - 0 Gwelup Croatia [10] +0 3-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [11] Balcatta 1 - 2 Armadale SC [7] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 1 - 5 ECU Joondalup [6] +1 1/4 1-1

OLPW

14:30 FT 2 [E-4] Chile Nữ 1 - 2 Canada Nữ [E-2] 1 +1 1/2 0-1

OLPW

15:00 FT 1 [F-4] Trung Quốc Nữ 4 - 4 Zambia Nữ [F-3] 1 - 2 3/4 3-2

GHCLB

15:00 FT GKS Tychy 5 - 2 GKS Jastrzebie 3-1

GHCLB

15:00 FT [92] Espanyol 0 - 2 Rayo Vallecano [88] - 3/4 0-0

GHCLB

15:00 FT [33] Getafe 3 - 0 Atromitos - 2 1/4 2-0

AUSBPL

15:00 FT [4] Bayside Utd 2 - 3 Albany Creek [1] +1 1/4 1-1

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 0 - 0 Centenary Stormers [9] - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [13] Pyeongtaek FC 1 - 4 Cheonan City [1] 0-3

CZEB

15:15 FT [16] Fotbal Trinec 2 - 3 Usti & Labem [10] - 1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [14] MFK Chrudim 0 - 1 Sparta Praha B [2] 1 - 1/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT [10] The Gap 2 - 1 Mount Gravatt [5] +1 1-1

OLPW

15:30 FT [G-1] Thụy Điển Nữ 4 - 2 Australia Nữ [G-3] - 1 1-1

AUSQSL

15:30 FT [10] Logan Light. 2 - 4 Brisbane Strikers [13] - 1 3/4 2-2

MAPL

15:45 FT [7] Kelantan 2 - 1 FAM-MSN [11] 0-0

GHCLB

16:00 FT Real Sociedad B 1 - 2 Eibar 1-0

GHCLB

16:00 FT Paksi 2 - 0 Budafoki MTE 1-0

GHCLB

16:00 FT Nantes 3 - 1 Stade Brestois 2-1

NHATJFL

16:00 FT [1] Honda FC 1 - 1 Nara Club [11] - 1 0-0

AUSBPL

16:10 FT [2] The Lakes 5 - 2 Toowong FC [7] - 1/2 2-1

GHCLB

16:20 FT KKS Kalisz 1 - 0 Chojniczanka 1-0

GHCLB

16:30 FT [5] Athletic Bilbao 0 - 0 Mirandes -

AUSQSL

16:30 FT 1 [12] Redlands Utd 1 - 5 Queensland Lion [5] +2 3/4 0-4

AUSQSL

16:30 FT [14] Magpies Crusaders 0 - 3 Capalaba [11] +3/4 0-2

SINA

16:30 FT [3] Hougang Utd 1 - 4 Tanjong Pagar [5] 0-0

GHCLB

17:00 FT Den Bosch 1 - 2 MVV Maastricht - 1/4 0-0

DUC4DB

17:00 FT [1] Berlin AK 07 1 - 0 CZ Jena [4] +1/4 1-0

BDNLC

17:00 FT [Ungroup-18] Tondela 0 - 1 Gil Vicente [Ungroup-1] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [4] Sagan Tosu 3 - 3 Cerezo Osaka [9] +0 3-1

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 1 Kashima Antlers [6] +1/2 0-0

HQA

17:00 FT [7] Pohang Steelers 0 - 1 FC Seoul [9] - 1/2 0-0

HQB

17:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 3 - 1 Busan I'Park [5] - 1/4 1-1

HQ3

17:00 FT [2] GimPo Citizen 2 - 2 Changwon City [9] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 4 - 0 Gangneung City [15] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [6] Gimhae City 3 - 3 Daejeon Korail [12] - 1/4 2-1

TQA

17:00 FT [A-3] Shenzhen FC 0 - 0 Luoyang Longmen [A-5] - 1 0-0

TQA

17:00 FT [A-1] Shandong Taishan 3 - 1 Chongqing Lifan [A-6] - 1 3/4 2-0

OLPW

17:30 FT 2 [E-3] Nhật Bản Nữ 0 - 1 V.Q Anh Nữ [E-1] +1/4 0-0

OLPW

18:00 FT 2 [F-1] Hà Lan Nữ 3 - 3 Brazil Nữ [F-2] 1 +0 1-1

GHCLB

18:00 FT [29] Heracles Almelo 0 - 1 NEC Nijmegen [125] - 3/4 0-1

GHCLB

18:00 FT Stade Reims 1 - 2 Lens 1-1

GHCLB

18:00 FT [124] Willem II 4 - 1 Lierse - 1 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT [16] Union Furstenwalde 4 - 2 Auerbach [18] - 1/2 2-1

DUC4DB

18:00 FT [6] VSG Altglienicke 1 - 1 Optik Rathenow [19] - 2 0-0

HQB

18:00 FT [7] Ansan Greeners 0 - 1 Gimcheon Sangmu [1] +1/2 0-0

OLPW

18:30 FT [G-4] New Zealand Nữ 1 - 6 Mỹ Nữ [G-2] +3 1/4 0-2

DUB

18:30 FT 2 [7] Darmstadt 0 - 2 Jahn Regensburg [2] +0 0-1

DUB

18:30 FT 3 [11] Heidenheim 0 - 0 Paderborn 07 [5] 3 - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT [12] Dynamo Dresden 3 - 0 Ingolstadt [18] 2 - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT 3 [13] Hansa Rostock 1 - 3 Karlsruher [8] 2 +0 0-2

GHCLB

19:00 FT Hoffenheim 2 - 2 Greuther Furth 1-2

GHCLB

19:00 FT De Graafschap 2 - 1 Telstar - 1 1/4 2-0

GHCLB

19:00 FT ADO Den Haag 2 - 2 Twente [163] 1-0

GHCLB

19:00 FT Grimsby 0 - 1 Rotherham Utd +3/4 0-0

DUC3

19:00 FT [20] Havelse 0 - 1 Saarbrucken [3] +3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [13] Zwickau 1 - 2 B.Dortmund II [6] 1 - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [16] Munchen 1860 1 - 0 Wurzburger [19] - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [5] Waldhof Man. 0 - 2 Magdeburg [1] +1/4 0-2

DUC3

19:00 FT [10] Hallescher 3 - 1 Meppen [11] - 1/2 3-1

DUC3

19:00 FT [7] Kaiserslautern 0 - 0 Ein.Braunschweig [2] - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [20] Rosenheim 0 - 0 TSV Aubstadt [7] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [3] Schweinfurt 5 - 1 TSV 1896 Rain [18] - 1 1/2 4-1

KAZC

19:00 FT [A-1] FK Kyzylzhar 1 - 1 Ordabasy [A-3] +0 1-1

TQA

19:00 FT [A-4] Guangzhou City 3 - 3 Guangzhou FC [A-2] +1 1/2 2-2

TQA

19:00 FT [A-7] Cangzhou Mighty Lions 2 - 0 Qingdao FC [A-8] - 1/2 2-0

BRAU20

19:00 FT [6] Cruzeiro/MG U20 2 - 3 Corinthians/SP U20 [10] 0-2

GHCLB

19:30 FT [155] Zwolle 2 - 1 Cambuur [74] +0 1-0

GHCLB

20:00 FT Reading 1 - 1 Charlton Athletic - 1/2 1-0

PHB

20:00 FT [19] SC Bastia 1 - 1 Nimes [16] - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT [18] Gornik Leczna 1 - 1 Cracovia Krakow [7] +1/4 1-0

KAZC

20:00 FT [D-2] Kairat Almaty 0 - 1 Turan (KAZ) [D-4] 0-0

FINB

20:00 FT [6] PK-35 1 - 3 RoPS Rovaniemi [2] - 1/4 1-3

FINB

20:00 FT 1 [4] Jaro 0 - 2 TPS Turku [3] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [13] Mjallby AIF 0 - 2 Malmo [3] +1/2 0-0

DENB

20:00 FT 1 [3] Hvidovre IF 1 - 1 Jammerbugt [7] - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [3] Terengganu 5 - 0 Perak FA [11] - 1 3-0

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 1 Selangor FA [5] +1/4 1-1

MASL

20:00 FT [8] Petaling Jaya City 1 - 0 Sabah FA [9] +0 0-0

MAPL

20:00 FT [1] Negeri Sembilan 0 - 0 Selangor II [5] 0-0

GHCLB

20:30 FT M.gladbach 1 - 0 Metz - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT AFC Fylde 0 - 1 Rochdale 0-1

GHCLB

21:00 FT Harrogate Town 0 - 4 Sunderland 0-3

GHCLB

21:00 FT Carlisle 0 - 1 Blackpool 0-1

GHCLB

21:00 FT Salford City 2 - 1 Derby County 1-0

GHCLB

21:00 FT Tavistock 0 - 0 Plymouth Argyle 0-0

GHCLB

21:00 FT Barrow 0 - 1 Bolton 0-1

GHCLB

21:00 FT Crewe Alexandra 2 - 2 Nottingham Forest +1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT Burton Albion 0 - 0 Leicester City +1 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT Celtic 2 - 6 West Ham Utd [39] +1/2 1-3

GHCLB

21:00 FT Colchester Utd 0 - 2 Gillingham 0-1

GHCLB

21:00 FT B.Dortmund 0 - 2 Athletic Bilbao [5] 0-0

GHCLB

21:00 FT Ipswich 0 - 1 Crystal Palace [26] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [153] Vicenza 0 - 3 Cagliari [138] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT Nice 0 - 2 Union Berlin [38] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT Northampton 3 - 2 Birmingham +1/2 2-2

GHCLB

21:00 FT QPR 4 - 2 Man Utd [15] +3/4 1-1

GHCLB

21:00 FT Stoke City 2 - 0 Aston Villa [109] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [154] Watford 0 - 0 West Brom +0 0-0

GHCLB

21:00 FT Wolfsburg 1 - 2 Monaco +1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [3] Lok.Leipzig 1 - 4 Berliner FC Dynamo [2] +0 1-1

SCOLC

21:00 FT [G-3] Greenock Morton 2 - 1 Clyde [G-4] - 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-3] Ross County 4 - 1 Montrose [C-4] - 1 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [E-2] Hamilton 2 - 2 Albion Rovers [E-5] - 1 0-2

SCOLC

21:00 FT [B-5] East Fife 2 - 3 Elgin City [B-4] - 3/4 2-2

SCOLC

21:00 FT [C-1] Dundee 5 - 2 Forfar Athletic [C-2] - 1 3/4 3-0

SCOLC

21:00 FT [B-2] Arbroath 3 - 2 Kelty Hearts [B-3] - 1/2 1-2

SCOLC

21:00 FT [D-1] Raith Rovers 0 - 0 Alloa Athletic [D-4] - 1 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [E-1] Ayr Utd 3 - 0 Falkirk [E-4] -

SCOLC

21:00 FT [F-3] Queen of South 4 - 1 Airdrieonians [F-4] - 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [A-2] Stirling Albion 3 - 1 Peterhead [A-5] +0 2-1

SCOLC

21:00 FT [H-2] Dunfermline 4 - 1 Stenhousemuir [H-4] - 1 3/4 3-0

SCOLC

21:00 FT [G-1] Kilmarnock 2 - 1 Stranraer [G-2] - 1 3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [D-2] Livingston 3 - 1 Cowdenbeath [D-3] - 2 2-1

SCOLC

21:00 FT [F-1] Motherwell 2 - 0 Annan Athletic [F-5] - 2 1/4 1-0

NGB

21:00 FT [2] Torpedo Moscow 3 - 1 Alania Vla [5] - 1/4 1-1

ICEB

21:00 FT [5] Vestri 1 - 2 UMF Selfoss [8] - 1/4 0-0

FAIC

21:00 FT 2 [15] Drogheda Utd 1 - 1 Derry City [14] - 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [B-4] Atyrau 1 - 2 FK Taraz [B-2] 1-1

FINA

21:00 FT [2] Helsinki 2 - 0 Haka [9] - 1 1/4 2-0

FINA

21:00 FT [3] Seinajoen JK 3 - 2 AC Oulu [11] - 3/4 1-0

FINB

21:00 FT [11] MuSa Pori 2 - 4 Gnistan [8] - 1/4 1-1

FINB

21:00 FT [12] JIPPO 2 - 0 EIF Ekenas [7] +1/2 1-0

FINB

21:00 FT [5] KPV Kokkola 1 - 2 VPS Vaasa [1] - 1/4 0-1

FIN3

21:00 FT [A-1] JaPS 3 - 1 Lahden Reipas [A-4] - 1 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [A-5] KuFu-98 1 - 0 Mypa [A-11] - 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-9] PeKa 2 - 0 MiPK Mikkeli [A-12] - 1 2-0

FIN3

21:00 FT [A-2] Atlantis 2 - 0 NJS Nurmijarvi [A-7] - 1 1/4 2-0

FIN3

21:00 FT [A-6] KaPa 2 - 1 PK Keski Uusimaa [A-10] - 3/4 1-1

CZEA

21:00 FT [14] Pardubice 2 - 2 MFk Karvina [16] - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [6] Hradec Kralove 1 - 1 Bohemians 1905 [10] +1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [12] Jablonec 1 - 0 Banik Ostrava [5] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [8] Veres Rivne 0 - 0 Kolos Kovalivka [11] +1/4 0-0

BIA

21:15 FT [14] OH Leuven 1 - 1 Zulte-Waregem [15] 1 - 1/2 1-1

GHCLB

21:30 FT [67] Bologna 1 - 0 Feralpisalo - 1 1/2 0-0

GHCLB

21:30 FT Bayern Munich 2 - 2 Ajax +1/2 1-1

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-5] CD Estrela 2 - 1 Vizela [Ungroup-14] +1/4 1-0

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-7] CD Mafra 1 - 0 Belenenses [Ungroup-15] +1/4 1-0

NGA

21:30 FT [14] Khimki 1 - 3 Zenit [1] +1 1/2 1-1

GHCLB

22:00 FT [123] Westerlo 1 - 0 OFI Creta 0-0

GHCLB

22:00 FT Pisa 1 - 1 Cremonese [32] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT Angers 3 - 0 Troyes 3-0

GHCLB

22:00 FT Gyori ETO 1 - 1 Kisvarda FC 1-0

GHCLB

22:00 FT Ein.Frankfurt 2 - 3 Strasbourg - 3/4 2-1

GHCLB

22:00 FT Lorient 1 - 1 Bordeaux +0 0-0

GHCLB

22:00 FT [72] AC Milan 5 - 0 Modena - 2 5-0

GHCLB

22:00 FT [146] Verona 0 - 0 Virtus Verona 0-0

DUC4BA

22:00 FT [13] FC Pipinsried 3 - 1 Augsburg II [8] 1 2-0

DUC4BA

22:00 FT [10] VfB Eichstatt 1 - 1 Illertissen [6] - 1/4 0-1

NGB

22:00 FT [11] Spartak Moscow B 2 - 1 Yenisey [15] 1 +0 1-0

NGB

22:00 FT [20] Volgar Astrakhan 1 - 0 Neftekhimik Nizh [3] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT [4] Fakel 2 - 0 Tom Tomsk [12] 1 - 1 0-0

BLRA

22:00 FT [9] Neman Grodno 1 - 0 FK Slutsk [12] - 1/4 0-0

FAIC

22:00 FT [18] Fairview Rangers 0 - 0 Finn Harps [19] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-3

KAZC

22:00 FT [C-4] Aktobe 1 - 2 Kaisar Kyzylorda [C-1] 0-0

MDVA

22:00 FT [8] FC Floresti 0 - 1 Dinamo-Auto [6] 0-0

FIN3

22:00 FT [B-9] Ilves II 2 - 4 Grankulla IFK [B-4] - 1/4 0-4

SLOA

22:00 FT [3] NK Bravo 0 - 0 Aluminij [9] - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT 1 [9] Opava 3 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [8] 1-2

CZEB

22:00 FT [6] SK Prostejov 1 - 3 Pribram [13] +1/4 0-2

CZEB

22:00 FT [3] SK Lisen 3 - 2 Vik.Zizkov [15] 1 - 1/4 0-2

CZEB

22:00 FT [4] Dukla Praha 2 - 1 MFK Vyskov [12] - 1 3/4 2-0

TDB

22:00 FT [5] Landskrona 2 - 0 GIF Sundsvall [2] - 1/4 1-0

TDB

22:00 FT 1 [13] Brage 0 - 1 Trelleborgs [4] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [9] SCR Altach 0 - 1 Lask [11] +1 0-1

AUTA

22:00 FT [12] Wattens 1 - 1 Admira [8] - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [7] Rapid Wien 0 - 2 Hartberg [5] - 1 1/2 0-1

JORA

22:00 FT [1] Ramtha 0 - 1 Jazeera Amman [7] 0-1

CHIB

22:00 FT [9] Iquique 1 - 2 San.Morning [3] 1-2

GHCLB

22:30 FT Napoli 1 - 0 Pro Vercelli - 2 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [10] Jagiellonia 1 - 1 Lechia GD [3] +0 0-0

RMNA

22:30 FT [5] Voluntari 0 - 1 Botosani [4] +0 0-0

TDA

22:30 FT [9] Sirius 2 - 0 Degerfors IF [12] - 1/2 2-0

BULA

22:45 FT [2] Botev Plovdiv 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 2-0

GHCLB

22:59 FT Trabzonspor 0 - 0 Istanbul BB 0-0

GHCLB

22:59 FT Saint Etienne 2 - 3 Clermont - 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT Juventus 3 - 1 Cesena - 2 2-1

GHCLB

22:59 FT [65] Levante 3 - 1 Rennes 3-0

GHCLB

22:59 FT [66] Utrecht 6 - 2 Volos NFC - 1 1/2 3-1

GHCLB

22:59 FT Vitesse Arnhem 0 - 1 Lommel [104] - 1 0-0

BDNLC

22:59 FT 1 [Ungroup-19] Academico Viseu 1 - 4 Casa Pia AC [Ungroup-3] +1/4 1-2

BDNLC

22:59 FT [Ungroup-16] Feirense 0 - 1 Famalicao [B-1] +1/2 0-1

BDNLC

22:59 FT [Ungroup-21] Trofense 0 - 3 SC Covilha [A-2] - 1/4 0-1

NGB

22:59 FT [16] Krasnodar B 1 - 1 Tekstilshchik Ivanov [18] - 1/2 1-1

NGB

22:59 FT [13] Rotor Volgograd 0 - 0 SKA-Khabarovsk [6] - 1/4 0-0

ICEW

22:59 FT [2] Breidablik Nữ 2 - 1 UMF Selfoss Nữ [5] - 2 1/4 0-0

ICEW

22:59 FT [6] Thor Akureyri Nữ 1 - 3 Valur Nữ [1] +1 1/4 1-2

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 0 - 0 Senica [8] - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [10] Liptovsky Mikulas 1 - 4 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-1

TSA

22:59 FT [8] Luzern 3 - 4 Young Boys [2] +1/4 2-1

DENA

22:59 FT [4] Aalborg BK 0 - 1 Midtjylland [1] +0 0-1

PERA

22:59 FT [15] Alianza Atletico 1 - 0 Sport Huancayo [13] +0 0-0

GHCLB

23:30 FT [59] Rangers 0 - 0 Brighton [157] 0-0

BIA

23:30 FT [8] Kortrijk 2 - 0 RFC Seraing [16] - 3/4 1-0

UKRA

23:30 FT [2] Shakhtar Donetsk 2 - 1 Inhulets Petrove [12] - 2 1/2 2-0

ARGA

23:30 FT 1 [6] Colon 1 - 4 Lanus [4] - 1/4 1-1

CROA

23:55 FT [9] Slaven Belupo 1 - 2 Lok. Zagreb [5] - 1/4 0-1

SRBA

23:55 FT [11] Radnicki Nis 4 - 2 FK Napredak [7] - 3/4 1-2

GHCLB

00:00 FT Barcelona 3 - 1 Girona [132] - 1 2-1

GHCLB

00:00 FT Real Sociedad 3 - 1 Alaves - 1/2 2-1

PHB

00:00 FT [8] Pau FC 2 - 1 Nancy [20] 1 +0 1-0

PHB

00:00 FT [17] Dunkerque 1 - 1 Quevilly [12] - 1/2 1-1

PHB

00:00 FT [10] Caen 4 - 0 Rodez [11] - 1/4 3-0

PHB

00:00 FT [14] Grenoble 0 - 4 Paris FC [6] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [4] Le Havre 0 - 0 Guingamp [9] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [18] Amiens 1 - 2 Auxerre [5] +1/4 1-0

PHB

00:00 FT 1 [1] Toulouse 2 - 2 Ajaccio [3] 1 - 1/2 1-1

PHB

00:00 FT [15] Valenciennes 0 - 0 Niort [7] - 1/4 0-0

BDNLC

00:00 FT [Ungroup-12] Chaves 1 - 2 SC Farense [Ungroup-2] +1/4 0-0

NGA

00:00 FT [8] Rubin Kazan 1 - 0 Spartak Moscow [7] +1/2 0-0

NGA

00:00 FT [5] Lok. Moscow 3 - 1 Arsenal-Tula [13] 1 - 3/4 0-1

NGB

00:00 FT 1 [8] Baltika 1 - 1 FK Orenburg [1] 1 +1/2 1-1

BIHA

00:00 FT [12] Radnik Bijeljina 1 - 2 Sloboda Tuzla [3] 0-0

CZEA

00:00 FT [2] Sparta Praha 3 - 2 Sigma Olomouc [7] - 1 1/2 1-1

JORA

00:30 FT [10] Jalil Club 0 - 0 S.Al.Ordon [6] 0-0

BLRA

00:45 FT [2] Dinamo Minsk 3 - 1 Vitebsk [7] - 1 1/4 1-0

GHCLB

01:00 FT Budapest Honved 0 - 0 Villarreal [79] 0-0

POLA

01:00 FT [15] Legia Wars. 1 - 0 Wisla Plock [14] - 1/4 1-0

BULA

01:00 FT [10] Levski Sofia 1 - 2 Slavia Sofia [4] - 1/4 1-1

AUTB

01:00 FT [3] Blau Weiss Linz 2 - 1 Dornbirn [14] - 1 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT [B-17] Guillermo 0 - 3 Brown de Adrogue [B-6] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [A-13] Estudiantes BsAs 1 - 2 Ate Brown [A-1] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [B-7] Gimnasia Jujuy 1 - 0 Ramon Santamarina [B-18] - 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT [5] Fluminense/RJ U20 2 - 0 Chapecoense U20 [12] 0-0

BRAU20

01:00 FT [15] SC Recife/PE U20 2 - 1 Fortaleza/CE U20 [19] 0-1

URUA

01:00 FT [10] IA Sud America 1 - 1 CA Fenix [7] +0 1-1

ARGB

01:10 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 1 - 1 CA Guemes [B-3] - 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [1] Koper 3 - 2 Mura [6] +0 2-1

PERA

01:15 FT [12] Ayacucho FC 1 - 2 Sport Boys [5] - 1/2 0-0

DUB

01:30 FT [10] Wer.Bremen 1 - 1 Hannover 96 [14] - 1/2 0-0

FAIC

01:30 FT [3] Longford Town 5 - 0 Bangor GG FC [30] 1-0

MNEA

01:30 FT [5] Decic Tuzi 2 - 0 Zeta [10] 2-0

MNEA

01:30 FT [3] Iskra Danilo 2 - 0 FK Jerezo [8] 0-0

MNEA

01:30 FT 1 [4] OFK Petrovac 0 - 1 Mornar Bar [6] 0-0

RMNA

01:30 FT [16] Aca. Clinceni 1 - 2 CFR Cluj [1] +1 0-0

TSA

01:30 FT [10] Lausanne Sports 1 - 2 St. Gallen [9] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [B-4] Ind.Rivadavia 1 - 1 Villa Dalmine [B-14] - 1/4 1-1

ARGB

01:30 FT [B-16] Atletico Rafaela 0 - 2 San Martin SJ [B-13] 0-0

ARGB

01:30 FT [B-1] Barracas Central 3 - 2 San Telmo [B-12] - 1/4 2-2

BIA

01:45 FT [11] Oostende 0 - 3 Charleroi [4] - 1/4 0-1

ARGA

01:45 FT [23] San Lorenzo 1 - 0 C. Cordoba SdE [25] 1 +0 1-0

GHCLB

02:00 FT Braga 2 - 1 Pacos Ferreira - 1 1/4 0-0

GHCLB

02:00 FT [131] Elche 0 - 2 Zaragoza 0-1

BIHA

02:00 FT [2] FK Tuzla City 2 - 1 Zeljeznicar [6] - 1/2 0-0

CROA

02:00 FT [6] HNK Gorica 3 - 1 Sibenik [8] - 1 1-0

SRBA

02:00 FT [2] Crvena Zvezda 1 - 0 Mladost Lucani [10] - 2 1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [1] Always Ready 2 - 1 Real Potosi [15] - 2 1/2 0-1

CHIA

02:00 FT [9] Nublense 0 - 0 Antofagasta [6] - 1/2 0-0

CHIB

02:00 FT [6] Deportes Santa Cruz 2 - 3 CCDA Fernandez Vial [11] - 1/4 1-2

COLB

02:00 FT [12] Llaneros FC 0 - 0 Atletico [8] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT [19] Confianca/SE 0 - 1 Botafogo/RJ [2] +1/4 0-1