KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 24/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 24/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSFWP

14:00 FT [1] Floreat Athena 1 - 1 Bayswater City [4] - 1 1-0

AUSFWP

14:00 FT [5] Sorrento 4 - 1 Inglewood Utd [6] +0 4-0

AUSFWP

14:00 FT [8] Perth SC 0 - 0 Cockburn City [10] - 3/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Perth Glory U21 5 - 0 Gwelup Croatia [11] +0 3-0

AUSFWP

14:00 FT 1 [12] Balcatta 1 - 2 Armadale SC [9] +0 0-0

AUSFWP

14:00 FT Rockingham City 1 - 5 Perth RedStar [2] +1 1/4 1-1

OLPW

14:30 FT 2 [E-4] Chile Nữ 1 - 2 Canada Nữ [E-2] 1 +1 1/2 0-1

OLPW

15:00 FT 1 [F-4] Trung Quốc Nữ 4 - 4 Zambia Nữ [F-3] 1 - 2 3/4 3-2

GHCLB

15:00 FT [219] GKS Tychy 5 - 2 GKS Jastrzebie 3-1

GHCLB

15:00 FT [215] Espanyol 0 - 2 Rayo Vallecano [182] - 3/4 0-0

GHCLB

15:00 FT [214] Getafe 3 - 0 Atromitos [155] - 2 1/4 2-0

AUSBPL

15:00 FT Bayside Utd 2 - 3 Albany Creek [2] +1 1/4 1-1

AUSBPL

15:00 FT Western Spirit 0 - 0 Centenary Stormers - 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT Pyeongtaek FC 1 - 4 Cheonan City [15] 0-3

CZEB

15:15 FT [14] Fotbal Trinec 2 - 3 Usti & Labem - 1/4 0-1

CZEB

15:15 FT [8] MFK Chrudim 0 - 1 Sparta Praha B [12] 1 - 1/4 0-0

AUSBPL

15:15 FT The Gap 2 - 1 Mount Gravatt +1 1-1

OLPW

15:30 FT [G-1] Thụy Điển Nữ 4 - 2 Australia Nữ [G-3] - 1 1-1

AUSQSL

15:30 FT [10] Logan Light. 2 - 4 Brisbane Strikers - 1 3/4 2-2

CAFCEC

15:45 FT Djibouti U23 0 - 2 South Sudan U23 0-0

MAPL

15:45 FT [1] Kelantan 2 - 1 FAM-MSN [10] 0-0

GHCLB

16:00 FT Real Sociedad B 1 - 2 Eibar [37] 1-0

GHCLB

16:00 FT [237] Paksi 2 - 0 Budafoki MTE 1-0

GHCLB

16:00 FT [602] Nantes 3 - 1 Stade Brestois [265] 2-1

NHATJFL

16:00 FT [2] Honda FC 1 - 1 Nara Club [3] - 1 0-0

AUSBPL

16:10 FT The Lakes 5 - 2 Toowong FC - 1/2 2-1

GHCLB

16:20 FT KKS Kalisz 1 - 0 Chojniczanka [672] 1-0

GHCLB

16:30 FT [87] Athletic Bilbao 0 - 0 Mirandes [694] -

AUSQSL

16:30 FT 1 Redlands Utd 1 - 5 Queensland Lion [1] +2 3/4 0-4

AUSQSL

16:30 FT Magpies Crusaders 0 - 3 Capalaba [12] +3/4 0-2

SINA

16:30 FT [5] Hougang Utd 1 - 4 Tanjong Pagar [3] 0-0

GHCLB

17:00 FT [512] Den Bosch 1 - 2 MVV Maastricht - 1/4 0-0

DUC4DB

17:00 FT [4] Berlin AK 07 1 - 0 CZ Jena [11] +1/4 1-0

BDNLC

17:00 FT [Ungroup-18] Tondela 0 - 1 Gil Vicente [Ungroup-1] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [8] Sagan Tosu 3 - 3 Cerezo Osaka [3] +0 3-1

NHATA

17:00 FT [16] Gamba Osaka 0 - 1 Kashima Antlers [5] +1/2 0-0

HQA

17:00 FT [3] Pohang Steelers 0 - 1 FC Seoul [8] - 1/2 0-0

HQB

17:00 FT [4] Daejeon Hana Citizen 3 - 1 Busan I'Park [11] - 1/4 1-1

HQ3

17:00 FT GimPo Citizen 2 - 2 Changwon City [1] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [10] Ulsan Citizen 4 - 0 Gangneung City [11] - 1/2 0-0

HQ3

17:00 FT [8] Gimhae City 3 - 3 Daejeon Korail [13] - 1/4 2-1

TQA

17:00 FT [10] Shenzhen FC 0 - 0 Henan Songshan [3] - 1 0-0

TQA

17:00 FT [2] Shandong Taishan 3 - 1 Chongqing Lifan - 1 3/4 2-0

OLPW

17:30 FT 2 [E-3] Nhật Bản Nữ 0 - 1 V.Q Anh Nữ [E-1] +1/4 0-0

OLPW

18:00 FT 2 [F-1] Hà Lan Nữ 3 - 3 Brazil Nữ [F-2] 1 +0 1-1

CAFCEC

18:00 FT Uganda U23 1 - 1 Tanzania U23 1-1

GHCLB

18:00 FT [84] Heracles Almelo 0 - 1 NEC Nijmegen [361] - 3/4 0-1

GHCLB

18:00 FT [118] Stade Reims 1 - 2 Lens [46] 1-1

GHCLB

18:00 FT [301] Willem II 4 - 1 Lierse [429] - 1 1/2 1-0

DUC4DB

18:00 FT Union Furstenwalde 4 - 2 Auerbach - 1/2 2-1

DUC4DB

18:00 FT [5] VSG Altglienicke 1 - 1 Optik Rathenow - 2 0-0

HQB

18:00 FT [9] Ansan Greeners 0 - 1 Gimcheon Sangmu +1/2 0-0

OLPW

18:30 FT [G-4] New Zealand Nữ 1 - 6 Mỹ Nữ [G-2] +3 1/4 0-2

DUB

18:30 FT 2 [9] Darmstadt 0 - 2 Jahn Regensburg [3] +0 0-1

DUB

18:30 FT 3 [2] Heidenheim 0 - 0 Paderborn 07 [1] 3 - 1/4 0-0

DUB

18:30 FT Dynamo Dresden 3 - 0 Ingolstadt 2 - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT 3 [8] Hansa Rostock 1 - 3 Karlsruher [16] 2 +0 0-2

GHCLB

19:00 FT [54] Hoffenheim 2 - 2 Greuther Furth [56] 1-2

GHCLB

19:00 FT [325] De Graafschap 2 - 1 Telstar [581] - 1 1/4 2-0

GHCLB

19:00 FT [549] ADO Den Haag 2 - 2 Twente [129] 1-0

GHCLB

19:00 FT Grimsby 0 - 1 Rotherham Utd [76] +3/4 0-0

DUC3

19:00 FT Havelse 0 - 1 Saarbrucken [3] +3/4 0-1

DUC3

19:00 FT [14] Zwickau 1 - 2 B.Dortmund II [18] 1 - 1/4 1-1

DUC3

19:00 FT [1] Munchen 1860 1 - 0 Wurzburger - 3/4 1-0

DUC3

19:00 FT [4] Waldhof Man. 0 - 2 Magdeburg +1/4 0-2

DUC3

19:00 FT [13] Hallescher 3 - 1 Meppen [12] - 1/2 3-1

DUC3

19:00 FT Kaiserslautern 0 - 0 Ein.Braunschweig - 1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT Rosenheim 0 - 0 TSV Aubstadt [9] +1/4 0-0

DUC4BA

19:00 FT [12] Schweinfurt 5 - 1 TSV 1896 Rain [15] - 1 1/2 4-1

KAZC

19:00 FT [B-4] FK Kyzylzhar 1 - 1 Ordabasy [A-3] +0 1-1

TQA

19:00 FT [18] Guangzhou City 3 - 3 Guangzhou FC [16] +1 1/2 2-2

TQA

19:00 FT [15] Cangzhou Mighty Lions 2 - 0 Qingdao FC - 1/2 2-0

BRAU20

19:00 FT [A-7] Cruzeiro/MG U20 2 - 3 Corinthians/SP U20 [B-2] 0-2

GHCLB

19:30 FT [173] Zwolle 2 - 1 Cambuur [663] +0 1-0

GHCLB

20:00 FT [258] Reading 1 - 1 Charlton Athletic [775] - 1/2 1-0

PHB

20:00 FT [9] SC Bastia 1 - 1 Nimes [14] - 1/4 0-1

POLA

20:00 FT Gornik Leczna 1 - 1 Cracovia Krakow [3] +1/4 1-0

KAZC

20:00 FT [A-1] Kairat Almaty 0 - 1 Turan (KAZ) [D-3] 0-0

FINB

20:00 FT [9] PK-35 1 - 3 RoPS Rovaniemi - 1/4 1-3

FINB

20:00 FT 1 [3] Jaro 0 - 2 TPS Turku [1] +1/4 0-1

TDA

20:00 FT [8] Mjallby AIF 0 - 2 Malmo [6] +1/2 0-0

DENB

20:00 FT 1 [4] Hvidovre IF 1 - 1 Jammerbugt - 1/4 0-0

MASL

20:00 FT [5] Terengganu 5 - 0 Perak FA - 1 3-0

MASL

20:00 FT [9] Kuala Lumpur FA 1 - 1 Selangor FA [7] +1/4 1-1

MASL

20:00 FT [11] Petaling Jaya City 1 - 0 Sabah FA [2] +0 0-0

MAPL

20:00 FT Negeri Sembilan 0 - 0 Selangor II [9] 0-0

GHCLB

20:30 FT [138] M.gladbach 1 - 0 Metz [111] - 3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT [163] AFC Fylde 0 - 1 Rochdale [526] 0-1

GHCLB

21:00 FT [463] Harrogate Town 0 - 4 Sunderland [281] 0-3

GHCLB

21:00 FT [414] Carlisle 0 - 1 Blackpool [671] 0-1

GHCLB

21:00 FT [478] Salford City 2 - 1 Derby County [649] 1-0

GHCLB

21:00 FT Tavistock 0 - 0 Plymouth Argyle [437] 0-0

GHCLB

21:00 FT Barrow 0 - 1 Bolton [363] 0-1

GHCLB

21:00 FT [751] Crewe Alexandra 2 - 2 Nottingham Forest [167] +1/2 0-1

GHCLB

21:00 FT [955] Burton Albion 0 - 0 Leicester City [27] +1 1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [150] Celtic 2 - 6 West Ham Utd [82] +1/2 1-3

GHCLB

21:00 FT [999] Colchester Utd 0 - 2 Gillingham [994] 0-1

GHCLB

21:00 FT [235] B.Dortmund 0 - 2 Athletic Bilbao [87] 0-0

GHCLB

21:00 FT [244] Ipswich 0 - 1 Crystal Palace [10] +1/2 0-0

GHCLB

21:00 FT [964] Vicenza 0 - 3 Cagliari [660] +1 0-1

GHCLB

21:00 FT [493] Nice 0 - 2 Union Berlin [9] +0 0-1

GHCLB

21:00 FT [982] Northampton 3 - 2 Birmingham [387] +1/2 2-2

GHCLB

21:00 FT [421] QPR 4 - 2 Man Utd [43] +3/4 1-1

GHCLB

21:00 FT [483] Stoke City 2 - 0 Aston Villa [58] +1/4 1-0

GHCLB

21:00 FT [396] Watford 0 - 0 West Brom [114] +0 0-0

GHCLB

21:00 FT [70] Wolfsburg 1 - 2 Monaco [393] +1/4 1-0

DUC4DB

21:00 FT [2] Lok.Leipzig 1 - 4 Berliner FC Dynamo [6] +0 1-1

SCOLC

21:00 FT [D-3] Greenock Morton 2 - 1 Clyde [D-5] - 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [C-1] Ross County 4 - 1 Montrose [B-4] - 1 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [H-3] Hamilton 2 - 2 Albion Rovers [G-4] - 1 0-2

SCOLC

21:00 FT [C-4] East Fife 2 - 3 Elgin City [F-5] - 3/4 2-2

SCOLC

21:00 FT [H-1] Dundee 5 - 2 Forfar Athletic [H-5] - 1 3/4 3-0

SCOLC

21:00 FT [E-1] Arbroath 3 - 2 Kelty Hearts [G-5] - 1/2 1-2

SCOLC

21:00 FT [A-3] Raith Rovers 0 - 0 Alloa Athletic [C-3] - 1 1/4 0-0

SCOLC

21:00 FT [F-4] Ayr Utd 3 - 0 Falkirk [D-1] -

SCOLC

21:00 FT [F-3] Queen of South 4 - 1 Airdrieonians [E-2] - 1/4 2-0

SCOLC

21:00 FT [A-2] Stirling Albion 3 - 1 Peterhead [A-5] +0 2-1

SCOLC

21:00 FT [C-2] Dunfermline 4 - 1 Stenhousemuir [B-3] - 1 3/4 3-0

SCOLC

21:00 FT [B-1] Kilmarnock 2 - 1 Stranraer [H-4] - 1 3/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [G-2] Livingston 3 - 1 Cowdenbeath [E-5] - 2 2-1

SCOLC

21:00 FT Motherwell 2 - 0 Annan Athletic [F-1] - 2 1/4 1-0

NGB

21:00 FT Torpedo Moscow 3 - 1 Alania Vla [2] - 1/4 1-1

ICEB

21:00 FT [8] Vestri 1 - 2 UMF Selfoss [6] - 1/4 0-0

FAIC

21:00 FT 2 [5] Drogheda Utd 1 - 1 Derry City [1] - 1/4 1-0

KAZC

21:00 FT [A-2] Atyrau 1 - 2 FK Taraz [C-1] 1-1

FINA

21:00 FT [2] Helsinki 2 - 0 Haka [4] - 1 1/4 2-0

FINA

21:00 FT [7] Seinajoen JK 3 - 2 AC Oulu [5] - 3/4 1-0

FINB

21:00 FT MuSa Pori 2 - 4 Gnistan [4] - 1/4 1-1

FINB

21:00 FT JIPPO 2 - 0 EIF Ekenas [7] +1/2 1-0

FINB

21:00 FT [6] KPV Kokkola 1 - 2 VPS Vaasa - 1/4 0-1

FIN3

21:00 FT [A-2] JaPS 3 - 1 Lahden Reipas [A-2] - 1 1/2 1-1

FIN3

21:00 FT [A-10] KuFu-98 1 - 0 Mypa [A-15] - 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [A-11] PeKa 2 - 0 MiPK Mikkeli [A-17] - 1 2-0

FIN3

21:00 FT [A-9] Atlantis 2 - 0 NJS Nurmijarvi [A-8] - 1 1/4 2-0

FIN3

21:00 FT [A-1] KaPa 2 - 1 PK Keski Uusimaa [A-5] - 3/4 1-1

CZEA

21:00 FT [16] Pardubice 2 - 2 MFk Karvina - 1/4 0-1

CZEA

21:00 FT [10] Hradec Kralove 1 - 1 Bohemians 1905 [2] +1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [13] Jablonec 1 - 0 Banik Ostrava [12] - 1/2 0-0

UKRA

21:00 FT [9] Veres Rivne 0 - 0 Kolos Kovalivka [8] +1/4 0-0

BIA

21:15 FT [5] OH Leuven 1 - 1 Zulte-Waregem [7] 1 - 1/2 1-1

GHCLB

21:30 FT [664] Bologna 1 - 0 Feralpisalo [969] - 1 1/2 0-0

GHCLB

21:30 FT [511] Bayern Munich 2 - 2 Ajax [24] +1/2 1-1

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-5] CD Estrela 2 - 1 Vizela [Ungroup-14] +1/4 1-0

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-7] CD Mafra 1 - 0 Belenenses [Ungroup-15] +1/4 1-0

NGA

21:30 FT [7] Khimki 1 - 3 Zenit [4] +1 1/2 1-1

GHCLB

22:00 FT [349] Westerlo 1 - 0 OFI Creta [670] 0-0

GHCLB

22:00 FT Pisa 1 - 1 Cremonese [320] +0 1-0

GHCLB

22:00 FT [101] Angers 3 - 0 Troyes [369] 3-0

GHCLB

22:00 FT Gyori ETO 1 - 1 Kisvarda FC [356] 1-0

GHCLB

22:00 FT [44] Ein.Frankfurt 2 - 3 Strasbourg [93] - 3/4 2-1

GHCLB

22:00 FT [436] Lorient 1 - 1 Bordeaux [453] +0 0-0

GHCLB

22:00 FT [88] AC Milan 5 - 0 Modena - 2 5-0

GHCLB

22:00 FT [613] Verona 0 - 0 Virtus Verona [954] 0-0

DUC4BA

22:00 FT [8] FC Pipinsried 3 - 1 Augsburg II [20] 1 2-0

DUC4BA

22:00 FT [18] VfB Eichstatt 1 - 1 Illertissen [19] - 1/4 0-1

NGB

22:00 FT Spartak Moscow B 2 - 1 Yenisey [3] 1 +0 1-0

NGB

22:00 FT [9] Volgar Astrakhan 1 - 0 Neftekhimik Nizh [11] - 1/4 0-0

NGB

22:00 FT Fakel 2 - 0 Tom Tomsk 1 - 1 0-0

BLRA

22:00 FT [7] Neman Grodno 1 - 0 FK Slutsk [11] - 1/4 0-0

FAIC

22:00 FT [21] Fairview Rangers 0 - 0 Finn Harps [22] 0-0

TS 90': 0-0; HP: 0-3

KAZC

22:00 FT [C-3] Aktobe 1 - 2 Kaisar Kyzylorda [B-2] 0-0

MDVA

22:00 FT FC Floresti 0 - 1 Dinamo-Auto [7] 0-0

FIN3

22:00 FT [B-9] Ilves II 2 - 4 Grankulla IFK [B-6] - 1/4 0-4

SLOA

22:00 FT [9] NK Bravo 0 - 0 Aluminij - 1/4 0-0

CZEB

22:00 FT 1 [7] Opava 3 - 3 Sellier&Bellot Vlasim [15] 1-2

CZEB

22:00 FT [5] SK Prostejov 1 - 3 Pribram [10] +1/4 0-2

CZEB

22:00 FT [2] SK Lisen 3 - 2 Vik.Zizkov 1 - 1/4 0-2

CZEB

22:00 FT [16] Dukla Praha 2 - 1 MFK Vyskov [3] - 1 3/4 2-0

TDB

22:00 FT [10] Landskrona 2 - 0 GIF Sundsvall - 1/4 1-0

TDB

22:00 FT 1 [2] Brage 0 - 1 Trelleborgs [6] - 1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [5] SCR Altach 0 - 1 Lask [1] +1 0-1

AUTA

22:00 FT [6] WSG Swarovski Tirol 1 - 1 Admira - 1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [2] Rapid Wien 0 - 2 Hartberg [9] - 1 1/2 0-1

JORA

22:00 FT [9] Ramtha 0 - 1 Jazeera Amman [12] 0-1

CHIB

22:00 FT [8] Iquique 1 - 2 San.Morning [14] 1-2

GHCLB

22:30 FT [191] Napoli 1 - 0 Pro Vercelli - 2 1/4 1-0

POLA

22:30 FT [13] Jagiellonia 1 - 1 Lechia GD [14] +0 0-0

RMNA

22:30 FT [8] Voluntari 0 - 1 Botosani [6] +0 0-0

TDA

22:30 FT [9] Sirius 2 - 0 Degerfors IF [14] - 1/2 2-0

BULA

22:45 FT [16] Botev Plovdiv 2 - 1 Pirin Blagoevgrad [14] - 1/2 2-0

GHCLB

22:59 FT [484] Trabzonspor 0 - 0 Istanbul BB [98] 0-0

GHCLB

22:59 FT [394] Saint Etienne 2 - 3 Clermont [170] - 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT [454] Juventus 3 - 1 Cesena - 2 2-1

GHCLB

22:59 FT [62] Levante 3 - 1 Rennes [169] 3-0

GHCLB

22:59 FT [128] Utrecht 6 - 2 Volos NFC [471] - 1 1/2 3-1

GHCLB

22:59 FT [482] Vitesse Arnhem 0 - 1 Lommel [806] - 1 0-0

BDNLC

22:59 FT 1 [Ungroup-19] Academico Viseu 1 - 4 Casa Pia AC [Ungroup-3] +1/4 1-2

BDNLC

22:59 FT [Ungroup-16] Feirense 0 - 1 Famalicao [B-1] +1/2 0-1

BDNLC

22:59 FT [Ungroup-21] Trofense 0 - 3 SC Covilha [A-2] - 1/4 0-1

NGB

22:59 FT [8] Krasnodar B 1 - 1 Tekstilshchik Ivanov - 1/2 1-1

NGB

22:59 FT Rotor Volgograd 0 - 0 SKA-Khabarovsk [15] - 1/4 0-0

ICEW

22:59 FT [2] Breidablik Nữ 2 - 1 UMF Selfoss Nữ [6] - 2 1/4 0-0

ICEW

22:59 FT [8] Thor Akureyri Nữ 1 - 3 Valur Nữ [1] +1 1/4 1-2

SVKA

22:59 FT [3] Ruzomberok 0 - 0 Senica - 3/4 0-0

SVKA

22:59 FT [10] Liptovsky Mikulas 1 - 4 Slo. Bratislava [1] +1 1/4 0-1

TSA

22:59 FT [6] Luzern 3 - 4 Young Boys [1] +1/4 2-1

DENA

22:59 FT [11] Aalborg BK 0 - 1 Midtjylland [6] +0 0-1

PERA

22:59 FT [8] Alianza Atletico 1 - 0 Sport Huancayo [2] +0 0-0

GHCLB

23:30 FT [168] Rangers 0 - 0 Brighton [112] 0-0

BIA

23:30 FT [10] Kortrijk 2 - 0 RFC Seraing [18] - 3/4 1-0

UKRA

23:30 FT [1] Shakhtar Donetsk 2 - 1 Inhulets Petrove [14] - 2 1/2 2-0

ARGA

23:30 FT 1 [18] Colon 1 - 4 Lanus [28] - 1/4 1-1

CROA

23:55 FT [5] Slaven Belupo 1 - 2 Lok. Zagreb [3] - 1/4 0-1

SRBA

23:55 FT [14] Radnicki Nis 4 - 2 FK Napredak [16] - 3/4 1-2

GHCLB

00:00 FT [85] Barcelona 3 - 1 Girona [614] - 1 2-1

GHCLB

00:00 FT [126] Real Sociedad 3 - 1 Alaves [105] - 1/2 2-1

PHB

00:00 FT [19] Pau FC 2 - 1 Nancy 1 +0 1-0

PHB

00:00 FT Dunkerque 1 - 1 Quevilly [15] - 1/2 1-1

PHB

00:00 FT [2] Caen 4 - 0 Rodez [18] - 1/4 3-0

PHB

00:00 FT [6] Grenoble 0 - 4 Paris FC [5] +1/4 0-1

PHB

00:00 FT [16] Le Havre 0 - 0 Guingamp [1] - 1/4 0-0

PHB

00:00 FT [12] Amiens 1 - 2 Auxerre +1/4 1-0

PHB

00:00 FT 1 Toulouse 2 - 2 Ajaccio 1 - 1/2 1-1

PHB

00:00 FT [7] Valenciennes 0 - 0 Niort [11] - 1/4 0-0

BDNLC

00:00 FT [Ungroup-12] Chaves 1 - 2 SC Farense [Ungroup-2] +1/4 0-0

NGA

00:00 FT Rubin Kazan 1 - 0 Spartak Moscow [2] +1/2 0-0

NGA

00:00 FT [14] Lok. Moscow 3 - 1 Arsenal-Tula 1 - 3/4 0-1

NGB

00:00 FT 1 [6] Baltika 1 - 1 FK Orenburg 1 +1/2 1-1

BIHA

00:00 FT Radnik Bijeljina 1 - 2 Sloboda Tuzla [10] 0-0

CZEA

00:00 FT [8] Sparta Praha 3 - 2 Sigma Olomouc [7] - 1 1/2 1-1

JORA

00:30 FT Jalil Club 0 - 0 S.Al.Ordon [6] 0-0

BLRA

00:45 FT [4] Dinamo Minsk 3 - 1 Vitebsk [14] - 1 1/4 1-0

GHCLB

01:00 FT Budapest Honved 0 - 0 Villarreal [41] 0-0

POLA

01:00 FT [2] Legia Wars. 1 - 0 Wisla Plock [1] - 1/4 1-0

BULA

01:00 FT [9] Levski Sofia 1 - 2 Slavia Sofia [6] - 1/4 1-1

AUTB

01:00 FT [10] Blau Weiss Linz 2 - 1 Dornbirn [16] - 1 1/2 1-0

ARGB

01:00 FT [19] Guillermo 0 - 3 Brown de Adrogue [14] +0 0-1

ARGB

01:00 FT [6] Estudiantes BsAs 1 - 2 Almirante Brown [22] - 1/4 1-0

ARGB

01:00 FT [18] Gimnasia Jujuy 1 - 0 Ramon Santamarina [36] - 1/2 1-0

BRAU20

01:00 FT [B-8] Fluminense/RJ U20 2 - 0 Chapecoense U20 [B-10] 0-0

BRAU20

01:00 FT SC Recife/PE U20 2 - 1 Fortaleza/CE U20 [A-9] 0-1

URUA

01:00 FT IA Sud America 1 - 1 CA Fenix [7] +0 1-1

ARGB

01:10 FT [25] Ferro Carril Oeste 1 - 1 CA Guemes [20] - 1/4 1-0

SLOA

01:15 FT [2] Koper 3 - 2 Mura [6] +0 2-1

PERA

01:15 FT [19] Ayacucho FC 1 - 2 Sport Boys [13] - 1/2 0-0

DUB

01:30 FT Wer.Bremen 1 - 1 Hannover 96 [15] - 1/2 0-0

FAIC

01:30 FT [28] Longford Town 5 - 0 Bangor GG FC [27] 1-0

MNEA

01:30 FT [1] Decic Tuzi 2 - 0 Zeta 2-0

MNEA

01:30 FT [9] Iskra Danilo 2 - 0 FK Jerezo [3] 0-0

MNEA

01:30 FT 1 [2] OFK Petrovac 0 - 1 Mornar Bar [6] 0-0

RMNA

01:30 FT Aca. Clinceni 1 - 2 CFR Cluj [2] +1 0-0

TSA

01:30 FT Lausanne Sports 1 - 2 St. Gallen [5] - 1/4 0-1

ARGB

01:30 FT [12] Ind.Rivadavia 1 - 1 Villa Dalmine [31] - 1/4 1-1

ARGB

01:30 FT [32] Atletico Rafaela 0 - 2 San Martin SJ [11] 0-0

ARGB

01:30 FT Barracas Central 3 - 2 San Telmo [28] - 1/4 2-2

BIA

01:45 FT [6] Oostende 0 - 3 Charleroi [14] - 1/4 0-1

ARGA

01:45 FT [12] San Lorenzo 1 - 0 C. Cordoba SdE [21] 1 +0 1-0

GHCLB

02:00 FT [39] Braga 2 - 1 Pacos Ferreira [755] - 1 1/4 0-0

GHCLB

02:00 FT [13] Elche 0 - 2 Zaragoza [202] 0-1

BIHA

02:00 FT [6] FK Tuzla City 2 - 1 Zeljeznicar [5] - 1/2 0-0

CROA

02:00 FT [10] HNK Gorica 3 - 1 Sibenik [4] - 1 1-0

SRBA

02:00 FT [1] Crvena Zvezda 1 - 0 Mladost Lucani [13] - 2 1/2 1-0

BLVA

02:00 FT [B-3] Always Ready 2 - 1 Real Potosi - 2 1/2 0-1

CHIA

02:00 FT [2] Nublense 0 - 0 Antofagasta [15] - 1/2 0-0

CHIB

02:00 FT [12] Deportes Santa Cruz 2 - 3 CCDA Fernandez Vial [17] - 1/4 1-2

COLB

02:00 FT [7] Llaneros FC 0 - 0 Atletico [11] - 1/2 0-0

BRB

02:30 FT Confianca/SE 0 - 1 Botafogo/RJ +1/4 0-1

BRB

02:30 FT [18] Vila Nova/GO 0 - 0 Cruzeiro/MG [1] +1/4 0-0

USA

02:30 FT [Dong-12] Atlanta United 0 - 1 Columbus Crew [Dong-5] - 1/4 0-0

BRA

03:00 FT Gremio/RS 1 - 1 America/MG [10] - 1/2 1-1

BRAU20

03:00 FT [A-3] America/MG U20 0 - 1 Atl. Mineiro/MG U20 [A-5] 0-0

ECUA

03:00 FT Olmedo 0 - 3 Catolica Quito [4] +3/4 0-2

COLA

03:30 FT [16] Rionegro Aguilas 1 - 3 America Cali [13] +0 0-2

PERA

03:30 FT Alianza Huanuco 0 - 0 Alianza Lima [4] +1 0-0

ARGA

04:00 FT [7] Racing Club 0 - 0 Gimnasia LP [2] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT [1] Zamora Barinas 1 - 4 Portuguesa [11] 0-2

MEXA

04:00 FT [4] Pachuca 4 - 0 Club Leon [9] - 1/4 0-0

CHIA

04:30 FT Melipilla 3 - 3 U. La Calera [13] +0 0-3

ARGB

05:00 FT [30] Alvarado MDP 2 - 0 San Martin Tucuman [2] +0 1-0

BRA

05:00 FT [1] Palmeiras/SP 1 - 0 Fluminense/RJ [3] - 3/4 0-0

BLVA

05:15 FT [A-3] Nacional Potosi 0 - 0 Real Tomayapo [B-8] - 1 1/4 0-0

URUA

05:15 FT 1 [13] CA Torque 0 - 2 Sportivo Cerrito [15] - 3/4 0-0

BRB

05:30 FT [19] Nautico/PE 1 - 1 Brusque FC/SC [15] - 3/4 1-0

COLB

05:30 FT [1] Leones FC 1 - 0 Orsomarso [10] - 1/2 1-0

ECUA

05:30 FT [15] Macara 0 - 2 Guayaquil City [6] - 3/4 0-1

PARA

05:30 FT [6] Nacional(PAR) 1 - 1 Guarani CA [4] 1 +0 0-1

COLA

05:40 FT [8] Jag de Cordoba 1 - 1 Once Caldas [3] - 1/4 1-0

VENA

06:00 FT [8] Caracas 2 - 1 UCV FC [16] 0-1

USB

06:00 FT [A-9] Indy Eleven 1 - 2 Birmingham Legion [A-5] - 1/4 0-0

USB

06:00 FT [A-12] Hartford Athletic 2 - 0 Miami FC [A-7] +0 1-0

USW

06:00 FT [8] Orlando Pride Nữ 0 - 2 OL Reign Nữ [6] 0-1

ARGA

06:15 FT [17] Banfield 0 - 0 Boca Juniors [11] - 1 0-0

CCF

06:30 FT [D-1] Qatar 3 - 2 El Salvador [A-2] 3 - 1/2 2-0

USB

06:30 FT [A-2] Tampa Bay Rowdies 3 - 1 Loudoun United [A-11] - 1 1/2 1-0

BRB

07:00 FT [17] CSA/AL 2 - 1 Vitoria/BA - 1/4 0-0

BRB

07:00 FT [4] Vasco DG/RJ 4 - 1 Guarani/SP [20] - 1/4 2-0

CHIA

07:00 FT 1 [1] Colo Colo 1 - 1 Audax Italiano [9] - 1/2 0-0

USA

07:00 FT [Tay-4] Minnesota Utd 2 - 1 Portland Timbers [Tay-6] - 1 0-1

USA

07:00 FT [Dong-8] Chicago Fire 1 - 2 Toronto [Dong-13] - 1/2 0-1

USA

07:30 FT [Tay-7] Nashville FC 3 - 0 Cincinnati [Dong-6] - 3/4 2-0

USA

07:30 FT [Tay-3] Dallas 4 - 0 LA Galaxy [Tay-9] - 1/2 2-0

USB

07:30 FT OKC Energy 0 - 0 Sporting Kansas II - 1/4 0-0

USB

07:30 FT [A-3] Memphis 901 1 - 0 FC Tulsa [A-8] - 1/4 1-0

USW

07:30 FT [3] Houston Dash Nữ 0 - 1 Portland Tho. Nữ [1] 0-1

COLA

08:00 FT [7] Atl. Nacional 1 - 0 Deportes Tolima [14] - 1/2 1-0

ECUA

08:00 FT [7] Dep.Cuenca 0 - 1 Emelec [2] +1/4 0-0

USB

08:00 FT [B-12] Rio Grande Valley 1 - 1 Austin Bold - 1/2 1-0

USB

08:30 FT 1 [B-5] New Mexico United 0 - 0 El Paso Locomotive [B-6] - 1/4 0-0

USA

09:00 FT [Tay-5] Real Salt Lake 3 - 0 Colorado Rapids [Tay-10] - 1/4 2-0

USA

09:00 FT 1 [Tay-13] San Jose EQ 1 - 1 Houston Dynamo [Tay-12] - 1/4 1-1

USB

09:00 FT [B-13] Orange County SC 2 - 2 Sacramento [B-4] - 1/4 1-1

MEXA

09:00 FT [17] Chivas Guad. 1 - 2 San Luis [11] - 1/2 0-1

USA

09:30 FT [Tay-1] Los Angeles FC 2 - 2 Vancouver WC [Tay-11] - 2 1-2

USB

09:30 FT [B-2] San Diego Loyal 0 - 1 Phoenix Rising [B-10] +1/4 0-1

CCF

10:30 FT 1 [A-1] Mexico 3 - 0 Honduras [D-2] 4 - 1 1/4 3-0

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] Eastern Lions - Oakleigh Cannons [2] -

GHCLB

17:00 Hoãn Middelfart - Hellerup -

GHCLB

17:00 Hoãn [387] Birmingham - Salford City [478] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [1] South Melbourne - Dandenong City [13] -

AUSVPL

17:00 Hoãn [8] Dandenong Th. - Avondale Heights [7] -

GHCLB

18:00 Hoãn [657] AB Gladsaxe - Naestved BK [156] 0-2

GHCLB

22:00 Hoãn Reggina - Sambenedettese -

GHCLB

22:00 Hoãn [166] Torino - Bochum [13] - 1/4 -

FIN3

22:00 Hoãn [B-4] Honka 2 - PIF Parainen [B-5] - 1/2 -

Kết quả bóng đá ngày 24/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 24/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 24/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 24/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0