KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 25/07/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 25/07/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATJFL

11:00 FT [6] Reinmeer Aomori 2 - 2 Kochi United SC [13] 1-0

NHATJFL

12:00 FT [9] FC Osaka 0 - 2 Tokyo Musashino [16] - 1 0-1

NHATJFL

13:00 FT [12] MIO Biwako 0 - 5 TIAMO Hirakata [5] +1/4 0-2

NHATJFL

13:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 1 Veertien Mie [8] +0 1-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Matsue City 2 - 2 Sony Sendai [4] +1/2 2-1

AUSQSL

13:15 FT [4] Sunshine Coast 2 - 0 Gold Coast Utd [8] - 1/4 1-0

OLP

14:30 FT 1 [C-2] Ai Cập U23 0 - 1 Argentina U23 [C-3] 4 +3/4 0-0

OLP

15:00 FT [B-2] New Zealand U23 2 - 3 Honduras U23 [B-4] +0 1-1

OLP

15:00 FT 2 [A-3] Pháp U23 4 - 3 Nam Phi U23 [A-4] 2 - 1 1/2 0-0

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 0 - 0 Eastern Suburbs [9] - 1 1/2 0-0

HQ3

15:00 FT [14] Yangju FC 1 - 1 Paju Citizen [8] +3/4 1-0

OLP

15:30 FT 1 [D-1] Brazil U23 0 - 0 B.B.Ngà U23 [D-2] 3 1 - 1 3/4 0-0

AUTB

15:30 FT [1] Aust Lustenau 2 - 1 Grazer AK [8] 1 +1/4 1-1

NHATJFL

16:00 FT [2] Iwaki FC 4 - 0 Honda Lock [15] - 1 1/2 1-0

NHATJFL

16:00 FT [7] Suzuka Point Getters 2 - 1 FC Kariya [17] - 1/2 1-1

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 3 - 1 Balestier Kh. [7] 1-1

BDNLC

17:00 FT [B-2] Penafiel 1 - 1 Moreirense [Ungroup-9] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 4-3

FAIC

17:00 FT [11] Killester United 1 - 0 Usher Celtic FC [24] 1 0-0

HQA

17:00 FT [2] Ulsan Hyundai 2 - 5 Suwon FC [5] - 1 1-4

HQB

17:00 FT [8] Chungnam Asan 2 - 1 Gyeongnam [6] +0 1-1

OLP

17:30 FT 4 [C-4] Australia U23 0 - 1 T.B.Nha U23 [C-1] 2 +1 1/4 0-0

OLP

18:00 FT 1 3 [B-3] Romania U23 0 - 4 Hàn Quốc U23 [B-1] 1 +1/4 0-1

OLP

18:00 FT 2 [A-1] Nhật Bản U23 2 - 1 Mexico U23 [A-2] 3 1 +0 2-0

DUC3

18:00 FT [8] Viktoria Berlin 2 - 1 Vik.Koln [18] +0 2-1

DUC4DB

18:00 FT [18] Meuselwitz 1 - 0 SV Lichtenberg [13] - 1/2 0-0

DUC4DB

18:00 FT [8] E.Cottbus 1 - 1 Luckenwalde [7] 1 - 1 1/4 0-1

HQA

18:00 FT [10] Gangwon 2 - 2 Jeju Utd [6] +1/4 0-1

HQB

18:00 FT [10] Bucheon 1995 1 - 2 Jeonnam Dragons [4] +1/4 0-1

OLP

18:30 FT 1 [D-4] Arập Xêut U23 2 - 3 Đức U23 [D-3] 1 +1 1/2 1-2

DUB

18:30 FT [16] Sandhausen 0 - 2 Fort.Dusseldorf [9] 2 +1/4 0-0

DUB

18:30 FT [4] Nurnberg 0 - 0 Erzgebirge Aue [17] 3 - 1 0-0

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 3 - 0 Holstein Kiel [15] 1 +0 1-0

BIA

18:30 FT [6] KV Mechelen 3 - 2 Antwerpen [7] - 1/2 0-1

DUC3

19:00 FT [14] Verl 0 - 0 Turkgucu-Ataspor [12] +0 0-0

DENA

19:00 FT [10] Nordsjaelland 0 - 0 Aarhus AGF [9] +0 0-0

DENA

19:00 FT [3] Randers 1 - 1 Odense BK [7] - 1/2 1-1

DUC4DB

19:05 FT [20] FC Eilenburg 1 - 1 C. Leipzig [9] 1-0

TSA

19:15 FT [5] Lugano 0 - 2 Zurich [3] - 1/4 0-2

TSB

19:15 FT 1 [7] Wil 1900 2 - 3 Vaduz [2] +1/4 1-0

GHCLB

19:30 FT Emmen 4 - 1 Heracles Almelo [29] +0 1-0

GHCLB

19:30 FT [46] Feyenoord 1 - 2 PAOK - 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT Erzurum BB 1 - 2 Konyaspor [170] 0-2

POLA

20:00 FT [6] Piast Gliwice 2 - 3 Rakow Czestochowa [2] +0 1-1

FAIC

20:00 FT [20] Liffey Wanderers 0 - 0 Cobh Ramblers [16] +1/2 0-0

FAIC

20:00 FT 1 [21] Treaty United 0 - 0 Dundalk [17] +1 1/4 0-0

FAIC

20:00 FT 1 [23] Crumlin Utd 1 - 2 St. Mochta's [10] 1 +1/2 0-2

KAZC

20:00 FT [A-2] Shakhter Kar. 7 - 1 SDYuShOR 8 [A-4] - 1 3/4 3-0

TDA

20:00 FT [7] Kalmar 0 - 1 Djurgardens [2] +1/4 0-0

DENB

20:00 FT [6] Nykobing 1 - 2 Lyngby [2] +1/2 0-1

MASL

20:00 FT [10] Pahang 1 - 1 Melaka FA [7] - 1/4 1-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 3 - 1 UiTM FC [12] - 2 3/4 0-1

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 1 - 0 Kelantan United [8] - 1/4 0-0

FINA

20:30 FT [10] IFK Mariehamn 0 - 1 Inter Turku [3] +3/4 0-0

GHCLB

21:00 FT Goztepe 1 - 1 Umraniyespor 1-1

GHCLB

21:00 FT [44] AZ Alkmaar 3 - 0 Panathinaikos - 1/4 1-0

SCOLC

21:00 FT [H-1] St. Mirren 2 - 0 Partick Thistle [H-3] - 1 1-0

NGB

21:00 FT [19] Metallurg Lipetsk 2 - 2 Akron Togliatti [7] 1 +1/2 2-2

BIA

21:00 FT [2] Club Brugge 2 - 2 Eupen [5] - 1 3/4 0-0

ICEW

21:00 FT [7] Vestmannaeyjar Nữ 2 - 1 UMF Tindastoll Nữ [9] - 1 1-1

FAIC

21:00 FT [31] Coll. Corinthians 0 - 5 Bohemians [2] 0-2

KAZC

21:00 FT [D-1] Caspiy Aktau 1 - 0 Zhetysu Taldykorgan [D-3] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [9] C. Budejovice 1 - 0 Teplice [15] - 3/4 0-0

CZEA

21:00 FT [1] Vik.Plzen 2 - 1 Mlada Boleslav [8] - 3/4 2-0

CZEA

21:00 FT [11] Slovan Liberec 0 - 1 Slovacko [4] 1 - 1/4 0-1

UKRA

21:00 FT [7] Metalist 1925 Kharkiv 2 - 1 Rukh Vynnyky [10] 2-0

DENA

21:00 FT [2] Kobenhavn 0 - 0 Silkeborg IF [5] - 1 0-0

BRAA

21:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Bahia/BA [15] - 3/4 0-0

BDNLC

21:30 FT [Ungroup-10] Varzim 1 - 1 Rio Ave [D-2] +1/4 0-0

TS 90': 1-1; Pen: 3-4

NGA

21:30 FT [16] Ural S.r. 0 - 3 Krasnodar [4] +1/4 0-0

TSA

21:30 FT [4] Grasshoppers 0 - 2 Basel [1] +1/2 0-0

TSA

21:30 FT [7] Sion 1 - 2 Servette [6] +1/4 0-1

BLRA

22:00 FT [15] FK Smorgon 1 - 2 Isloch [8] +1/4 0-1

BIHA

22:00 FT [10] Rudar Prijedor 1 - 1 Siroki Brijeg [5] 0-0

BIHA

22:00 FT [11] NK Posusje 0 - 2 Sarajevo [4] 0-1

KAZC

22:00 FT [B-1] Tobol Kostanay 3 - 4 FK Maktaaral [B-3] 1-3

KAZC

22:00 FT 1 [C-2] Astana 1 - 0 Akzhayik Oral [C-3] - 1/4 1-0

LATA

22:00 FT 1 [5] Spartaks Jurmala 1 - 2 Rigas Futbola Skola [1] +1 1/4 0-0

MDVA

22:00 FT [4] Sfintul Gheorghe 1 - 1 FC Balti [5] 1-1

SVKA

22:00 FT [6] Zemplin Michalovce 4 - 1 Dunajska Stred [4] +3/4 3-0

SLOA

22:00 FT [10] NK Radomlje 1 - 1 O.Ljubljana [4] +1/2 1-1

TDB

22:00 FT [11] Eskilstuna City 4 - 0 Orgryte [8] - 1/2 2-0

TDB

22:00 FT [1] Varnamo 1 - 0 Vasalunds [16] - 1 0-0

AUTA

22:00 FT 1 [6] Austria Klagenfurt 1 - 1 Wolfsberger AC [3] +1/4 0-1

AUTA

22:00 FT [10] SV Ried 2 - 1 Austria Wien [4] +1/4 0-0

JORA

22:00 FT [8] Al Aqaba SC 1 - 4 Wihdat [2] +3/4 1-1

CHIB

22:00 FT [8] San Marcos A. 2 - 1 Barnechea [16] 0-1

POLA

22:30 FT [5] Slask Wroclaw 2 - 2 Warta Poznan [16] - 1/4 0-1

FINA

22:30 FT [9] Honka 1 - 1 Lahti [5] +0 1-0

FINA

22:30 FT [2] KuPS 1 - 0 Ilves Tampere [7] - 1 1-0

FINB

22:30 FT [9] MP Mikkeli 2 - 0 Klubi 04 Helsinki [10] - 1/2 2-0

FIN3

22:30 FT 1 [A-8] FC Kiffen 2 - 2 PEPO [A-3] +1/2 1-0

FIN3

22:30 FT [B-1] SJK Akatemia 1 - 0 PS Kemi [C-11] - 3 1/2 1-0

RMNA

22:30 FT [9] Farul Constanta 2 - 0 Gaz Metan Medias [13] - 3/4 0-0

TDA

22:30 FT [5] Hammarby 2 - 1 Norrkoping [6] - 1/2 1-1

TDA

22:30 FT [8] Hacken 1 - 1 Elfsborg [4] +0 1-1

BULA

22:45 FT 1 [11] CSKA 1948 Sofia 2 - 4 Cska Sofia [3] +1/4 0-1

NGA

22:59 FT [9] Krylya Sovetov 1 - 2 Akhmat Groznyi [10] - 1/2 0-2

FAIC

22:59 FT [22] Sligo Rovers 2 - 3 Cork City [9] - 1 1/2 1-1

LITA

22:59 FT [10] Nevezis 0 - 1 Dainava Alytus [8] +1/2 0-1

SVKA

22:59 FT [7] MSK Zilina 3 - 0 Sered [9] - 1 1/2 2-0

DENA

22:59 FT [6] Brondby 1 - 1 Viborg [8] - 1/4 1-0

PERA

22:59 FT [17] Cusco FC 2 - 2 Binacional [10] - 1/4 0-1

GHCLB

23:15 FT [93] Ethnikos Achnas 2 - 2 Lamia FC -

SCOLC

23:15 FT [A-1] Hearts 1 - 0 Inverness C.T. [A-3] - 1 1/4 0-0

BDNLC

23:30 FT [Ungroup-22] Vilafranquense 0 - 3 Arouca [Ungroup-4] +1/2 0-2

BIA

23:30 FT [3] Anderlecht 1 - 3 Union Saint-Gilloise [1] - 1/2 1-1

UKRA

23:30 FT [9] Desna Chernigiv 3 - 0 Chernomorets [15] 1 - 3/4 0-0

UKRA

23:30 FT [4] Zorya 0 - 1 PFK Aleksandriya [6] - 3/4 0-1

ARGA

23:30 FT [7] Defensa YJ 1 - 2 Godoy Cruz [11] - 1/2 1-0

ARGA

23:30 FT [21] Patronato Parana 2 - 0 Sarmiento Junin [16] - 1/4 1-0

CHIA

23:30 FT [16] Huachipato 0 - 0 La Serena [11] - 1/2 0-0

IRNA

23:45 FT [14] Foolad Khozestan 1 - 0 Sanat Naft [16] 0-0

IRNA

23:45 FT [6] Persepolis 3 - 1 Tractor SC [7] 0-0

IRNA

23:45 FT [11] Naft M. Soleyman 1 - 2 Gol Gohar [2] 0-1

IRNA

23:45 FT Machine Sazi 0 - 5 Peykan [5] 0-2

IRNA

23:45 FT [8] Nassaji Mazandaran 1 - 3 Esteghlal Tehran [3] 1-1

IRNA

23:45 FT [13] Mes Rafsanjan 2 - 1 Padideh Khorasan [10] 1-0

IRNA

23:45 FT [1] Sepahan 2 - 0 Zobahan [9] 1-0

IRNA

23:45 FT SaiPa Karadj 1 - 0 Aluminium Arak [4] 0-0

CROA

23:55 FT [1] HNK Rijeka 2 - 0 Istra 1961 [7] - 3/4 0-0

SRBA

23:55 FT [14] FK Metalac GM 2 - 4 Backa Topola [4] +1/4 1-2

GHCLB

00:00 FT Anorthosis 2 - 0 Doxa Katokopia 0-0

GHCLB

00:00 FT [59] Rangers 2 - 1 Real Madrid [98] +1/4 0-1

GHCLB

00:00 FT [165] Roma 5 - 2 Debreceni - 1 3/4 2-1

BDNLC

00:00 FT [Ungroup-13] Nacional Madeira 1 - 2 Estoril [Ungroup-6] - 1/4 1-0

BDNLC

00:00 FT [Ungroup-17] Maritimo 0 - 1 Boavista [C-1] 1 - 3/4 0-1

NGA

00:00 FT [3] CSKA Moscow 1 - 0 Ufa [15] - 3/4 0-0

NGB

00:00 FT 1 [17] Kuban 0 - 2 Veles Moscow [10] - 1/2 0-0

ICEA

00:00 FT [9] IA Akranes 0 - 3 Hafnarfjordur [6] +3/4 0-1

ICEA

00:00 FT [8] Leiknir Rey. 0 - 1 KA Akureyri [4] +1/4 0-1

LATA

00:00 FT [7] METTA/LU Riga 0 - 1 Riga FC [3] +1 3/4 0-0

MDVA

00:00 FT [2] Milsami 2 - 1 Petrocub [1] 1-0

MNEA

00:00 FT [1] Sutjeska 1 - 0 FK Podgorica [9] 0-0

CZEA

00:00 FT [13] Zlin 0 - 1 Slavia Praha [3] +1 1/4 0-0

BLVA

00:00 FT [9] CA Palmaflor 2 - 1 CD Guabira [8] - 1 2-0

MEXA

00:00 FT [14] Pumas UNAM 0 - 0 Atlas [2] +1/4 0-0

EGYA

00:00 FT Al Intagh Al Harbi 2 - 3 Ahly Cairo [10] +1 3/4 0-1

ISRSC

00:30 FT Maccabi Haifa 2 - 0 Maccabi TA 0-0

JORA

00:30 FT [5] Sheikh Hussein 1 - 3 Faisaly (JOR) [4] +1/4 0-3

BLRA

00:45 FT 1 [3] Bate Borisov 0 - 2 Dinamo Brest [6] - 1 0-0

POLA

01:00 FT [4] Pogon Szczecin 2 - 0 Gornik Zabrze [12] - 1/2 1-0

BULA

01:00 FT [7] Lok. Plovdiv 1 - 3 Ludogorets [1] +1/4 0-1

SVKA

01:00 FT [2] Spartak Trnava 2 - 0 FK Pohronie [12] - 3/4 1-0

ARGB

01:00 FT [A-2] Quilmes 2 - 1 Deportivo Riestra [A-9] - 1/2 0-1

BRAU20

01:00 FT [14] Atletico/GO U20 2 - 1 Vasco DG/RJ U20 [17] 2-1

BRAU20

01:00 FT [9] Ceara/CE U20 1 - 1 Flamengo/RJ U20 [11] 1-0

BRAU20

01:00 FT [2] Sao Paulo/SP U20 4 - 0 Bahia/BA U20 [18] 1-0

URUA

01:00 FT [4] Liverpool P. (URU) 3 - 3 CA Penarol [3] +0 2-0

ARGB

01:05 FT [B-5] Deportivo Moron 3 - 0 All Boys [B-11] - 1/4 1-0

ARGB

01:10 FT [A-4] Tigre 0 - 0 Belgrano [A-6] - 1/2 0-0

SLOA

01:15 FT [2] Maribor 3 - 1 Domzale [8] 1 - 1/2 3-0

PERA

01:15 FT [3] Melgar 1 - 1 Cesar Vallejo [7] - 1/4 1-1

RMNA

01:30 FT [3] Steaua Bucuresti 4 - 1 Universitatea Craiova [2] - 1/4 3-0

ARGB

01:30 FT [B-15] Instituto 0 - 2 Def.Belgrano [B-9] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [A-10] CA Mitre Salta 1 - 0 Nueva Chicago [A-17] - 1/2 1-0

GHCLB

01:45 FT Porto 2 - 0 Lille - 1/4 0-0

ARGA

01:45 FT [13] Rosario Central 1 - 0 Velez Sarsfield [3] 1 +1/4 0-0

GHCLB

02:00 FT Benfica 1 - 1 Marseille - 1/2 1-1

GHCLB

02:00 FT Sporting Lisbon 3 - 2 Lyon +0 2-1

BIHA

02:00 FT [7] Borac Banja Luka 0 - 0 Leotar Trebinje [9] 0-0

BIA

02:00 FT [12] Sint Truiden 2 - 1 Gent [9] +3/4 1-1

CROA

02:00 FT [4] Hajduk Split 1 - 2 NK Osijek [2] - 1/4 0-0

SRBA

02:00 FT [5] FK Vojvodina 0 - 2 FK Partizan [1] +3/4 0-1

ARGB

02:00 FT [A-5] Agropecuario AAC 2 - 0 Gim.Mendoza [A-7] - 1/4 0-0

BRAA

02:00 FT [4] Flamengo/RJ 5 - 1 Sao Paulo/SP [13] - 3/4 0-0

BRAA

02:00 FT [3] Fortaleza/CE 1 - 0 Bragantino/SP [5] +0 1-0

BRAU20

02:00 FT [4] Palmeiras/SP U20 3 - 2 Botafogo/RJ U20 [13] 2-1

BRAU20

02:00 FT 1 [1] Atletico/PR U20 3 - 2 Santos/SP U20 [20] 2-2

BLVA

02:00 FT [3] Inde. Petrolero 1 - 0 Royal Pari [5] - 1 1/4 1-0

CHIA

02:00 FT [12] Palestino 2 - 0 San. Wanderers [17] - 3/4 0-0

ECUA

02:00 FT [1] Independiente JT 3 - 2 Orense SC [11] - 1 1/2 2-1

ICEA

02:15 FT [11] HK Kopavogur 0 - 3 Valur Rey. [5] +1/2 0-1

ICEA

02:15 FT [10] Keflavik 2 - 0 Breidablik [2] +1 1-0

ICEA

02:15 FT [1] Vikingur Rey. 3 - 2 Stjarnan [7] - 1 1-1

COLA

03:30 FT [11] Atl. Bucaramanga 4 - 3 Santa Fe [2] +0 3-1

COLB

03:30 FT [11] Tigres(COL) 0 - 0 Bogota FC [14] - 1/4 0-0

PERA

03:30 FT [11] UTC Cajamarca 0 - 1 Universitario [4] +1/4 0-1

ARGA

04:00 FT [1] River Plate 4 - 0 Union Santa Fe [17] - 1 1/4 2-0

URUA

04:00 FT [2] Nacional Montevideo 3 - 0 Villa Espanola [16] - 1 1/2 2-0

VENA

04:00 FT [A-5] Gran Valencia 1 - 1 Carabobo [A-6] 1-1

USW

04:00 FT [7] NJ/NY Gotham Nữ 2 - 1 Chicago RS Nữ [4] 1-0

BRAA

04:15 FT [12] Atletico/PR 2 - 1 Internacional/RS [6] - 1/4 2-0

BRAA

04:15 FT [17] Santos/SP 0 - 1 Atletico/GO [9] - 3/4 0-1

BRB

04:15 FT 2 [14] Operario/PR 1 - 0 Coritiba/PR [1] +0 1-0

BLVA

04:15 FT [2] The Strongest 3 - 1 Bolivar [4] - 1/4 0-1

PARA

04:15 FT [5] Guairena FC 1 - 2 River Plate (PAR) [10] - 1/4 0-2

CHIA

04:30 FT [15] Curico Unido 1 - 2 Univ. de Chile [10] +0 1-0

ECUA

04:30 FT [3] 9 de Octubre 4 - 1 LDU Quito [5] +0 1-0

USAA

05:00 FT [Dong-5] New York City 5 - 0 Orlando City [Dong-4] - 1 1-0

USAA

05:00 FT [Dong-1] New England 2 - 1 CF Montreal [Dong-8] - 1 1/4 1-0

COLA

05:40 FT [7] Junior Barranquilla 1 - 0 Envigado [16] - 1 1/4 0-0

CCF

06:00 FT [C-1] Costa Rica 0 - 2 Canada [B-2] 3 +1/4 0-1

VENA

06:00 FT 1 [A-2] Dep.Lara 1 - 1 Yaracuyanos [A-7] 0-0

ARGA

06:15 FT [10] Estudiantes LP 0 - 1 Independiente [9] +0 0-1

BRAA

06:30 FT [18] SC Recife/PE 0 - 0 Ceara/CE [14] +1/4 0-0

BRB

06:30 FT 1 [4] Avai/SC 1 - 1 Brasil Pelotas/RS [20] - 3/4 0-1

BRB

06:30 FT [11] Sampaio Correa/MA 2 - 3 CRB/AL [5] - 1/2 1-2

PARA

06:30 FT [4] Cerro Porteno 1 - 1 Libertad [1] +1/4 1-0

USAA

06:30 FT [Dong-11] Inter Miami 1 - 1 Philadelphia Union [Dong-3] +0 0-0

USW

06:30 FT [9] Racing Louisville Nữ 0 - 2 Wash. Spirit Nữ [3] 0-1

CHIA

07:00 FT [2] Univ. Catolica 3 - 0 O Higgins [13] - 3/4 0-0

ECUA

07:00 FT 1 [8] Barcelona SC 2 - 0 Manta FC [15] 2 - 1 3/4 0-0

USAA

07:00 FT [Dong-9] D.C. Utd 1 - 0 New York RB [Dong-7] - 1/4 1-0

USB

07:00 FT [D-4] LA Galaxy II 3 - 0 Oakland Roots [D-6] - 1/4 1-0

MEXA

07:06 FT 1 [7] Monterrey 1 - 1 Puebla [10] 2 - 3/4 0-0

COLA

08:00 FT 1 [4] Deportivo Cali 0 - 0 Inde.Medellin [9] - 1/2 0-0

USAA

08:00 FT [Tay-2] Seattle Sounders 1 - 3 Sporting Kansas [Tay-1] - 1/4 0-2

CCF

09:00 FT [B-1] Mỹ 1 - 0 Jamaica [C-2] 3 - 1 1/2 0-0

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 1 - 2 Tigres UANL [4] - 1/4 0-1

AUSVPL

13:00 Hoãn [14] St Albans Saints - Hume City [4] -

TQA

15:30 Hoãn [B-6] Wuhan Zall - Hebei CFFC [B-4] - 1/4 -

TQA

15:30 Hoãn [B-2] Changchun Yatai - Dalian Yifang [B-8] - 1 1/4 -

TQA

17:30 Hoãn [B-1] Shanghai Port - Tianjin Tigers [B-7] - 1 1/2 -

TSB

19:00 Hoãn [8] Schaffhausen - SC Kriens [10] -

MAPL

19:15 Hoãn [2] Sarawak - Perak II [10] -

TQA

19:30 Hoãn [B-3] Beijing Guoan - Sh. Shenhua [B-5] +1/4 -

GHCLB

22:00 Hoãn Podbeskidzie - HNK Gorica -

BLRA

22:00 Hoãn [10] Torpedo Zhodino - Slavia Mozyr [13] -

LITA

22:00 Hoãn [2] Suduva - Zalgiris [1] -

FIN3

22:30 Hoãn [B-10] SalPa Salo - KaaPo Kaarina [B-2] +1/4 -

BIHA

02:00 Hoãn [1] Zrinjski - Velez Mostar [8] -

Kết quả bóng đá ngày 25/07/2021

Kết quả bóng đá ngày 25/07/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 25/07/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 25/07/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

50%

2

25%

2

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2