KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 27/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

11:00 FT [12] North Shore Mariners 4 - 2 Sydney Utd [9] +1 1/4 0-1

AUSVPL

11:00 FT [8] Heidelberg Utd 1 - 2 Altona City [10] - 3/4 0-2

NHAT3

11:00 FT [16] Vanraure Hachinohe 1 - 0 Fujieda MYFC [7] 0-0

NHAT3

11:00 FT [11] Azul Claro Numazu 2 - 0 FC Gifu [9] 2-0

NHAT3

11:00 FT [2] Fukushima Utd 2 - 1 Yokohama SCC [18] 1-1

NHAT3

11:00 FT [17] Gainare Tottori 1 - 1 FC Imabari [8] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [7] Nara Club 0 - 0 Reinmeer Aomori [6] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [15] MIO Biwako 0 - 3 Maruyasu Okazaki [1] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [10] Verspah Oita 1 - 1 Honda FC [2] 1-0

NHATJFL

11:00 FT [14] Kagura Shimane 0 - 2 Tokyo Musashino [4] 0-0

NHATJFL

11:00 FT [8] Veertien Mie 2 - 1 TIAMO Hirakata [9] 1-1

NHATJFL

11:00 FT [11] Kochi United SC 0 - 0 Sony Sendai [13] 0-0

NHATW

11:00 FT [5] Orca Kamogawa Nữ 0 - 1 Setagaya Sfida Nữ [1] 0-1

NHATW

11:00 FT [11] Angeviolet Hiroshima Nữ 1 - 0 Ehime FC Nữ [9] 0-0

HQB

11:00 FT [5] Seoul E-Land 0 - 0 Anyang [4] +0 0-0

MEXB

11:05 FT [10] Tepatitlan FC 2 - 1 Atlante [7] +0 1-0

NHAT3

12:00 FT [5] Nagano Parceiro 3 - 1 Kamatamare San. [12] - 3/4 3-0

NHAT3

12:00 FT [10] Kataller Toyama 1 - 2 Giravanz Kita. [14] - 1/4 0-0

HQA

12:00 FT [1] Ulsan Hyundai 2 - 0 Pohang Steelers [4] +0 0-0

HQ3

12:00 FT [3] Hwaseong FC 0 - 1 Siheung Citizen [2] - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT [8] Gimhae City 0 - 0 Busan Transp. [6] - 3/4 0-0

AUSW

12:05 FT [1] Sydney FC Nữ 1 - 2 Melb. Victory Nữ [4] - 3/4 0-0

NHAT3

13:00 FT [13] Ehime FC 1 - 2 Iwaki FC [3] +0 0-1

AUSVPL

14:00 FT [11] St Albans Saints 0 - 2 Melb. Knights [9] +0 0-0

HQB

14:00 FT [11] Busan I'Park 2 - 0 GimPo Citizen [9] - 1/4 1-0

AUSNSW

14:30 FT [1] Sydney FC U21 2 - 2 Manly Utd [7] +0 1-1

GHU18

15:00 FT [18] Croatia U18 3 - 2 Latvia U18 [32] 1-0

AUSA

15:05 FT 1 [2] Melb. Victory 1 - 1 WS Wanderers [10] - 1/2 0-0

AUSQSL

15:30 FT [11] Brisbane Roar U21 0 - 5 Olympic FC QLD [3] -

EUW17VL

16:00 FT [3-1] Pháp U17 Nữ 5 - 0 Croatia U17 Nữ [9-1] 4-0

AUSBPL

16:00 FT [9] Virginia Utd 6 - 2 Coomera Colts [12] -

AUSQSL

16:00 FT [5] Sunshine Coast 3 - 0 Logan Light. [9] -

EU17VL

17:00 FT [8-1] Hy Lạp U17 1 - 1 Hungary U17 [4-2] - 1/4 1-0

TBN3

17:00 FT [A1-14] Athletic Bilbao B 1 - 0 Tudelano [A1-18] - 1/2 0-0

TBN3

17:00 FT [A1-3] Celta Vigo II 2 - 1 Deportivo [A1-2] +0 1-0

TBN3

17:00 FT [A2-7] Sevilla B 1 - 1 Atl. Baleares [A2-12] +1/4 1-1

TBN3

17:00 FT [A1-1] Racing Santander 1 - 0 SD Logrones [A1-16] - 3/4 1-0

TBN3

17:45 FT [A2-9] San Fernando 0 - 1 Sabadell [A2-4] +0 0-0

EUW17VL

18:00 FT [3-2] Thụy Điển U17 Nữ 2 - 1 Serbia U17 Nữ [7-3] 1-1

GHQG

18:00 FT [98] Lào U23 3 - 2 Brunei [43] 3-1

DUC4DB

18:00 FT [20] Union Furstenwalde 1 - 2 Ger.Halberstadt [14] +0 1-0

EUW17VL

19:00 FT [5-1] Ba Lan U17 Nữ 0 - 1 Anh U17 Nữ [5-4] 0-1

CAFVL

19:00 FT [9] Mauritius 3 - 3 Sao Tome & Principe [8] 1-2

GHCLB

19:00 FT [58] Djurgardens 0 - 2 Honka [154] 0-2

GHQG

19:00 FT [147] Thái Lan 1 - 0 Suriname [15] - 1/4 1-0

GHU19

19:00 FT [13] Síp U19 3 - 1 Malta U19 [57] 1-0

TBNB

19:00 FT [15] Mirandes 3 - 1 SD Ponferradina [8] - 1/4 2-0

DUC4T

19:00 FT [12] A.Aachen 0 - 1 Rodinghausen [6] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [C-7] Foggia 5 - 2 Campobasso [C-13] - 3/4 1-2

ITA3

19:30 FT [B-11] Carrarese 4 - 1 Pesaro [B-12] - 1/4 2-0

ITA3

19:30 FT [C-9] Juve Stabia 1 - 1 Catanzaro [C-2] +1/4 1-0

ITA3

19:30 FT [C-18] Paganese 2 - 2 Palermo [C-3] +1/2 1-1

ITA3

19:30 FT [C-5] SS Monopoli 3 - 1 Potenza SC [C-16] - 1 0-0

ITA3

19:30 FT [B-19] US Fermana 2 - 2 Cesena [B-3] +1/4 0-1

ITA3

19:30 FT [B-9] US Olbia 0 - 0 Teramo [B-15] - 1/4 0-0

ITA3

19:30 FT [C-10] Monterosi FC 0 - 0 Vibonese [C-19] -

ITA3

19:30 FT [C-11] AZ Picerno 0 - 1 Avellino [C-4] +1/2 0-1

ITA3

19:30 FT [C-15] Messina 1 - 0 Latina [C-12] - 1/2 1-0

ITA3

19:30 FT [B-5] Pescara 1 - 1 Pontedera [B-14] - 1 0-0

HLB

19:30 FT [16] MVV Maastricht 0 - 3 Almere City [14] +1 1/4 0-2

CAFVL

20:00 FT [4] Eswatini 2 - 0 Somalia [11] 0-0

CAFVL

20:00 FT [12] South Sudan 1 - 0 Djibouti [2] 0-0

GHCLB

20:00 FT [388] Stjordals Blink 1 - 2 Ranheim IL [184] 0-0

GHQG

20:00 FT [134] Sierra Leone 0 - 1 Liberia [93] 0-1

GHU20

20:00 FT [15] Pháp U20 1 - 1 B.D.Nha U20 [11] 1-1

MAPL

20:00 FT [6] PDRM FA 0 - 1 Kelantan United [4] - 1/4 0-0

WPO

21:00 FT [A-1] Solomon Islands 3 - 2 Papua New Guinea [B-2] 1-1

EU17VL

21:00 FT [13-5] Hà Lan U17 1 - 1 Slovakia U17 [13-2] 0-1

EUW17VL

21:00 FT [1-2] Na Uy U17 Nữ 12 - 0 Romania U17 Nữ [12-1] 7-0

CAFVL

21:00 FT [7] Lesotho 3 - 1 Seychelles [10] 2-1

GHCLB

21:00 FT [379] Bryne 1 - 2 FK Jerv [177] 0-2

TBNB

21:00 FT [11] Burgos CF 1 - 0 Tenerife [4] +1/4 0-0

ALGA

21:00 FT [16] Hussein Dey 3 - 5 CR Belouizdad [1] +3/4 2-1

HLB

21:45 FT [1] Emmen 2 - 1 Telstar [19] - 1 1/4 1-1

TBN3

22:00 FT [A2-13] Alcoyano 0 - 0 Villarreal B [A2-6] +0 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-4] Racing Ferrol 1 - 0 S.S. Reyes [A1-13] - 3/4 0-0

TBN3

22:00 FT [A1-17] Zamora CF 1 - 1 Talavera [A1-15] +0 0-0

ITA3

22:30 FT [B-10] Montevarchi 1 - 1 Grosseto [B-20] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [B-2] Reggiana 5 - 2 Imolese Calcio [B-17] - 1 1/2 3-1

ITA3

22:30 FT [B-7] Gubbio 1 - 2 Viterbese Calcio [B-16] - 1/4 1-0

ITA3

22:30 FT [C-1] Bari 0 - 0 Fidelis Andria [C-17] - 1 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT 1 [B-13] Siena 1 - 1 Luchese [B-8] - 1/4 1-1

GHCLB

22:59 FT [204] Viking 1 - 0 Haugesund [405] - 3/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A2-19] Real Betis B 1 - 2 Barcelona B [A2-11] +1/4 1-2

TBNB

23:15 FT [22] Alcorcon 1 - 2 Valladolid [3] +1/2 1-2

TBNB

23:15 FT [18] Malaga 0 - 2 Huesca [10] +0 0-0

ISRB

23:45 FT [3] Kafr Qasim 0 - 2 Hapoel Umm Al Fahm [12] - 1/2 0-1

WPO

00:30 FT [B-1] New Zealand 1 - 0 Tahiti [A-4] 0-0

MEXB

01:00 FT [4] Morelia 0 - 1 Leones Negros UdeG [2] - 1/2 0-0

ARGB

01:30 FT [32] Sacachispas 1 - 1 CA Mitre Salta [31] +0 0-1

ARGB

01:35 FT [5] Chacarita Jrs 5 - 0 Alvarado MDP [20] +0 2-0

TBNB

02:00 FT [1] Almeria 0 - 1 Girona [5] - 1/4 0-1

ARGB

02:00 FT [14] Guillermo 0 - 1 Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/2 0-0

ARGB

02:00 FT [29] San Telmo 0 - 4 Villa Dalmine [33] - 1/4 0-2

ARGB

02:00 FT 1 [6] All Boys 1 - 1 Deportivo Riestra [19] - 1/4 1-0

BRAMG

02:00 FT [6] Villa Nova/MG 1 - 3 Democrata-GV/MG [7] - 1/2 0-0

BRAPR

02:00 FT 1 [3] Coritiba/PR 1 - 1 Athletico/PR [4] - 1/4 1-0

BRARJ

02:00 FT 1 [1] Fluminense/RJ 1 - 2 Botafogo/RJ [4] - 3/4 0-1

BRASP

02:00 FT [B-1] Sao Paulo/SP 2 - 1 Corinthians/SP [A-1] - 1/4 1-0

CHIA

02:00 FT [10] Univ. de Chile 2 - 0 U. Espanola [3] +1/4 1-0

VENA

02:00 FT [11] Estu.Merida 1 - 0 Dep.Lara [14] - 1/4 0-0

ARGB

02:40 FT [7] Gim.Mendoza 0 - 1 Belgrano [1] +0 0-0

GHQG

03:00 FT [64] Guatemala 2 - 1 Haiti [77] +0 2-1

USA

03:00 FT [Tay-10] Portland Timbers 1 - 1 Orlando City [Dong-3] - 1/2 0-0

WBM

03:05 FT [1] Canada 2 - 0 Jamaica [6] 1 - 1 3/4 2-0

COLA

03:10 FT [19] Deportivo Cali 1 - 0 Cortulua [18] - 1 1-0

ARGB

03:30 FT [17] San Martin SJ 3 - 0 Gimnasia Jujuy [26] - 1/2 2-0

BRAMG

04:00 FT [1] Atl. Mineiro/MG 3 - 0 Caldense/MG [4] - 2 2-0

BRAPR

04:00 FT [1] Maringa/PR 0 - 0 Operario/PR [2] +0 0-0

TS 90': 0-0; Pen: 5-3

USB

04:00 FT [B-7] Sacramento 2 - 1 FC Tulsa [A-9] - 3/4 1-1

WBM

04:05 FT 2 [7] El Salvador 1 - 2 Costa Rica [4] +1/2 1-2

ARGB

04:40 FT [9] Chaco For Ever 0 - 0 Almirante Brown [21] - 1/4 0-0

GHQG

05:00 FT [172] Belize 0 - 3 Cuba [58] 0-0

COLA

05:15 FT [8] Alianza Petrolera 2 - 1 Patriotas [17] - 1/2 1-0

VENA

05:15 FT [1] Monagas 2 - 1 Metropolitano [2] - 1/4 2-1

WBM

06:00 FT 2 [3] Mỹ 5 - 1 Panama [5] 3 - 1 4-0

GHQG

06:00 FT [76] Guyana 5 - 0 Barbados [165] 3-0

WBM

06:05 FT 3 [8] Honduras 0 - 1 Mexico [2] 2 +1 3/4 0-0

USB

06:35 FT [B-8] Rio Grande Valley 1 - 2 SA Scorpions [B-2] - 1/4 1-2

USB

06:35 FT [A-12] Atlanta United II 4 - 1 Ch. Battery [A-14] +1/4 0-1

ARGC

07:10 FT [10] Racing Club 3 - 1 Gimnasia y Tiro [45] - 1 1/2 1-0

COLA

07:30 FT [2] Deportes Tolima 1 - 0 America Cali [15] - 3/4 1-0

MEXB

08:00 FT [5] Mineros de Zac. 3 - 4 Tlaxcala FC [11] - 3/4 1-4

MEXB

10:00 FT 1 [14] Correcaminos 2 - 1 Tampico Madero [17] - 1/4 0-0

NHATJFL

11:00 Hoãn [12] Suzuka Point Getters - Criacao Shinjuku [16] -

VN19

14:30 Hoãn [A-3] Thanh Hóa U19 - HV Nutifood U19 [B-4] -

VN19

14:30 Hoãn [D-1] Sài Gòn FC U19 - Bình Dương U19 [D-2] -

TBN3

17:00 Hoãn [A2-14] Cornella - UE Costa Brava [A2-20] -

GHCLB

18:00 Hoãn [15] Lok. Moscow - Khimki [111] -

MAPL

19:00 Hoãn [7] Selangor II - Kuching FA [5] -

ITA3

19:30 Hoãn [C-20] Catania - Taranto [C-14] - 1/2 -

ITA3

23:30 Hoãn [A-14] Fiorenzuola - Juventus U23 [A-8] -

Kết quả bóng đá ngày 27/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 27/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0026/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

1

100%

0

0%

0

0%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

07:3025/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Copa Libertadores › Vòng 6

05:1525/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 73 93
2 Liverpool 38 68 92
3 Chelsea 38 43 74
4 Tottenham 38 29 71
5 Arsenal 38 13 69
6 Man Utd 38 0 58
7 West Ham Utd 38 9 56
8 Leicester City 38 3 52
9 Brighton 38 -2 51
10 Wolves 38 -5 51
11 Newcastle 38 -18 49
12 Crystal Palace 38 4 48
13 Brentford 38 -8 46
14 Aston Villa 38 -2 45
15 Southampton 38 -24 40
16 Everton 38 -23 39
17 Leeds Utd 38 -37 38
18 Burnley 38 -19 35
19 Watford 38 -43 23
20 Norwich 38 -61 22