KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT 1 Eastern Lions 2 - 4 Avondale Heights [2] +1 3/4 0-1

NHATB

11:00 FT 1 Grulla Morioka 0 - 0 Renofa Yamaguchi [6] +1/4 0-0

NHATB

11:00 FT Omiya Ardija 1 - 1 Okayama [4] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [4] Sagamihara 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [19] 0-1

NHATJFL

11:00 FT FC Osaka 0 - 0 Minebea Mitsumi FC [15] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Sperenza Osaka Nữ 2 - 2 Cerezo Osaka Nữ 2-2

NHATW

11:00 FT [12] Gunma W. Star Nữ 1 - 2 Iga Kunoichi Nữ [8] 1-2

AUSNSW

11:10 FT [4] APIA Tigers 1 - 0 Blacktown City [5] +1/4 0-0

AUSSL

11:30 FT [9] White City W. 2 - 0 Cumberland Utd - 3/4 1-0

AUSSL

11:30 FT [12] SA Panthers 0 - 3 Adelaide Comets [3] 0-2

HQB

11:30 FT Gwangju 2 - 1 Chungnam Asan [9] - 1/2 1-0

AUSVPL

11:45 FT [10] Green Gully SC 0 - 2 South Melbourne [1] +0 0-2

NGB

12:00 FT [12] SKA-Khabarovsk 4 - 0 Tekstilshchik Ivanov - 1 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 2 - 1 JEF United Chiba [8] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT Alb. Niigata (JPN) 3 - 2 Thespa Kusatsu [20] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [11] Ventforet Kofu 1 - 2 Yokohama FC [3] +0 0-2

NHATB

12:00 FT [14] Montedio Yama. 3 - 3 Tokyo Verdy - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT [16] Mito Hollyhock 2 - 0 Roas. Kumamoto [17] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [5] Vegalta Sendai 0 - 3 Machida Zelvia +1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [2] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Zweigen Kan. - 1/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [3] Nagoya Grampus 2 - 0 Tokushima Vortis [56] - 1 0-0

NHATLC

12:00 FT [49] Jubilo Iwata 1 - 0 Avispa Fukuoka [38] +1/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [2] Sanf Hiroshima 1 - 2 Shimizu S-Pulse [36] - 1/2 0-2

NHATLC

12:00 FT [6] Cerezo Osaka 6 - 1 Oita Trinita [35] - 3/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [10] Matsumoto Yama. 1 - 2 Kagoshima - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT 1 [1] Gyeongju KHNP 2 - 2 Cheonan City 0-1

HQ3

12:00 FT [13] Pocheon Citizen 1 - 1 Gangneung City [7] 0-1

NHATLC

13:00 FT [42] Kashima Antlers 4 - 1 Gamba Osaka [47] - 1 0-1

NHATLC

13:00 FT [4] Kashiwa Reysol 1 - 1 Sagan Tosu [14] - 1/2 0-0

NHATLC

13:00 FT [10] FC Tokyo 2 - 1 Shonan Bellmare [33] - 1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [8] Paju Citizen 1 - 3 Ulsan Citizen [9] 0-2

HQ3

13:00 FT Dangjin Citizen 0 - 1 Yangju Citizen 0-1

AUSA

13:05 FT 1 3 [9] Brisbane Roar 2 - 3 Western United [11] 4 +0 1-1

AUSA

13:05 FT 1 [2] Wellington Phoenix 2 - 1 Perth Glory [12] 2 1 - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [12] Inglewood Utd 1 - 2 Perth Glory U21 [11] - 1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [5] Bayswater City 2 - 3 Perth RedStar [3] +0 1-1

AUSFWP

14:00 FT [4] Floreat Athena 5 - 0 Balcatta [10] - 1 2-0

AUSFWP

14:00 FT Sorrento 5 - 1 Armadale SC [8] - 3/4 3-1

HQB

14:00 FT Daejeon Hana Citizen 4 - 1 Gyeongnam [11] - 1/4 3-1

NHATW

14:30 FT [2] NGU Loverledge Nữ 0 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [3] +1/4 0-0

AUSNSW

15:00 FT [3] Marconi Stallions 2 - 2 Rockdale Ilinden FC [1] - 1/4 0-1

AUSVPL

15:00 FT [5] Hume City 3 - 4 Bentleigh Greens +1/4 0-2

AUSQSL

15:30 FT Capalaba 0 - 2 Gold Coast Knights [1] -

AUSSL

15:30 FT [11] Adelaide Olympic 3 - 4 Sturt Lions - 1/2 2-0

AUSA

15:45 FT [5] Macarthur FC 0 - 1 Melbourne City [6] +3/4 0-0

AUSA

15:45 FT [1] Central Coast 3 - 0 Adelaide Utd [8] +1/4 0-0

EU19VL

16:00 FT [13-1] Bỉ U19 2 - 2 Đức U19 [5-1] - 1/2 0-1

NGB

16:00 FT Tom Tomsk 2 - 5 Torpedo Moscow [10] +1/2 1-4

AUSBPL

16:00 FT Albany Creek 4 - 2 Wynnum Wolves -

AUSBPL

16:00 FT [10] Souths Utd 2 - 8 Surfers Paradise -

AUSBPL

16:00 FT [8] Taringa Rovers 0 - 2 Magic United [2] -

AUSBPL

16:00 FT [1] Holland Park Hawks 4 - 1 North Star [4] -

AUSFWP

16:00 FT [6] Stirling Macedonia 1 - 0 Perth SC [9] - 1/4 0-0

AUSQSL

16:00 FT [2] Queensland Lion 4 - 3 Peninsula Power [5] -

AUSQSL

16:00 FT [7] Gold Coast Utd 2 - 1 Brisbane City [10] -

AUSSL

16:00 FT [7] Adelaide Utd U21 3 - 4 Croydon Kings [8] +1/2 2-2

CZEU19

16:30 FT [2] Vik. Plzen U19 3 - 1 Banik Ostrava U19 [6] 3-0

HQB

16:30 FT [2] Jeonnam Dragons 1 - 1 Ansan Greeners [12] - 3/4 0-1

NGB

17:00 FT [6] Yenisey 2 - 1 Fakel +0 1-0

CZEU19

17:00 FT [3] Brno U19 3 - 0 Hradec Kralove U19 - 1 1-0

IDNA

17:30 FT [17] Bhayangkara 1 - 1 Persija Jakarta [8] - 1/2 1-1

EU17VL

18:00 FT [10-2] Ireland U17 2 - 3 Phần Lan U17 [3-2] 1-1

EU17VL

18:00 FT 1 [4-2] Slovenia U17 2 - 2 Serbia U17 [4-1] 1-0

EU19VL

18:00 FT [9-2] Croatia U19 1 - 2 Romania U19 [10-2] - 3/4 1-1

EUW17VL

18:00 FT [4-2] Đức U17 Nữ 2 - 1 Slovenia U17 Nữ [3-4] 1-1

NGB

18:00 FT Krasnodar B 5 - 2 FK Orenburg +1 2-0

NGB

18:00 FT Spartak Moscow B 3 - 2 Metallurg Lipetsk - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT Veles Moscow 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy - 1/2 1-0

EU17VL

19:00 FT [10-1] Thụy Sỹ U17 0 - 2 Thụy Điển U17 [2-2] 0-1

EU17VL

19:00 FT [3-1] Đức U17 4 - 0 Scotland U17 [7-3] 1-0

EUW17VL

19:00 FT [5-3] Thụy Sỹ U17 Nữ 12 - 0 Kazakhstan U17 Nữ [11-4] 7-0

EUW17VL

19:00 FT [2-3] Iceland U17 Nữ 1 - 0 Slovakia U17 Nữ [12-1] 0-0

GHCLB

19:00 FT 1 [125] Helsinki 2 - 2 Hammarby [146] 1-2

GHCLB

19:00 FT [461] AIK Solna 2 - 1 Jonkopings [261] 1-0

GHCLB

19:00 FT [286] Osters 2 - 4 Helsingborg [23] 0-1

GHCLB

19:00 FT [313] Sirius 3 - 3 Brage [852] 2-0

GHQG

19:00 FT [138] Singapore 2 - 1 Malaysia [29] +0 1-0

GHU23

19:00 FT [42] Trung Quốc U23 4 - 2 Thái Lan U23 [53] +0 3-1

GHU23

19:00 FT [38] Qatar U23 0 - 2 Nhật Bản U21 [14] +3/4 0-0

GHQG

19:10 FT [73] CH Trung Phi 0 - 0 Sudan [181] +1/4 0-0

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 2 - 1 FAM-MSN [10] - 2 2-1

NIRA

19:30 FT Warrenpoint Town 1 - 2 Linfield [2] +2 1-1

GHCLB

20:00 FT [79] Sarpsborg 2 - 2 Lillestrom [72] - 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT [57] Mjallby AIF 1 - 1 Trelleborgs [597] - 1/2 0-1

GHCLB

20:00 FT [841] Ostersunds 1 - 1 GIF Sundsvall [551] 0-0

GHU23

20:00 FT [7] Việt Nam U23 0 - 1 Croatia U23 [5] 0-0

TBNB

20:00 FT UD Ibiza 2 - 2 Real Sociedad B - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT Osnabruck 1 - 1 Ein.Braunschweig - 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [11] Schweinfurt 1 - 0 Memmingen [18] - 1 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT TSV 1896 Rain 4 - 2 Heimstetten - 1/4 1-2

DUC4N

20:00 FT [3] Hoffenheim II 1 - 0 Astoria Walldorf [14] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT SSV Ulm 2 - 0 TSV Schott Mainz [16] - 1 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [18] Koblenz 0 - 0 Mainz II [8] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [5] Homburg 0 - 0 TSG Balingen [17] - 3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT Elversberg 3 - 3 Bahlinger [13] - 1 3/4 2-3

DUC4N

20:00 FT [9] FSV Frankfurt 0 - 0 Aalen [15] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT Sonnenhof 0 - 2 TSV Steinbach [12] +3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [11] Offenbach 3 - 0 Pirmasens - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT 1 [13] M.gladbach II 0 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [6] FC Koln II 6 - 1 RW Ahlen [18] - 1/2 2-1

DUC4T

20:00 FT [10] Wiedenbruck 0 - 1 Essen +1 0-0

DUC4T

20:00 FT Preussen Munster 2 - 0 Homberg - 2 1-0

DUC4T

20:00 FT Bonner SC 0 - 2 Sportfreunde Lotte - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT Uerdingen 4 - 1 SV Straelen 1-0

DUC4T

20:00 FT [15] Lippstadt 0 - 2 Fortuna Koln [4] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] Oberhausen 1 - 1 Wuppertaler [3] +0 0-0

NGB

20:00 FT [8] Alania Vla 0 - 1 Volgar Astrakhan [16] - 1 1/4 0-1

NGB

20:00 FT [13] Kamaz 1 - 2 Akron Togliatti [3] +0 0-1

NGB

20:00 FT Rotor Volgograd 2 - 1 Neftekhimik Nizh [11] +1/4 1-0

LITA

20:00 FT [5] Banga 3 - 3 Dziugas FC [3] +0 -

CZEU19

20:00 FT [12] Mlada Boleslav U19 2 - 0 Opava U19 0-0

ITA3

20:30 FT [A-7] Pro Vercelli 1 - 1 Pergolettese [A-14] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-13] Albinoleffe 1 - 1 Pro Sesto [A-19] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-4] Triestina 2 - 0 Legnano [A-6] - 3/4 1-0

EU17VL

21:00 FT [6-4] Estonia U17 1 - 2 Bosnia & Herz U17 [13-3] 1-1

EU17VL

21:00 FT [8-1] T.B.Nha U17 1 - 0 Bỉ U17 [12-2] 1-0

EU19VL

21:00 FT [1-2] Pháp U19 0 - 1 Séc U19 [10-1] - 1 3/4 0-0

EU19VL

21:00 FT [4-2] Italia U19 4 - 0 Phần Lan U19 [10-3] - 1 1/4 3-0

EU19VL

21:00 FT 1 [12-3] Anh U19 4 - 0 Armenia U19 [9-4] 2-0

EU21VL

21:00 FT 1 [8-5] Síp U21 0 - 1 Belarus U21 [7-5] - 1/4 0-1

EUW17VL

21:00 FT [2-4] Ireland U17 Nữ 1 - 2 Phần Lan U17 Nữ [5-1] 0-0

GHCLB

21:00 FT [219] Orebro 0 - 5 Degerfors IF [522] +1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [460] Mjondalen 1 - 0 Start Kristiansand [258] 1-0

GHQG

21:00 FT 2 [85] Croatia 1 - 1 Slovenia [23] 1 - 1 1-0

VIAT

21:00 FT Genoa U20 1 - 2 Atalanta U20 0-0

VIAT

21:00 FT [7-1] Bologna U20 0 - 4 ATFA U20 0-4

VIAT

21:00 FT [5-1] Fiorentina U20 1 - 2 Sassuolo U20 [1-1] 1-1

VIAT

21:00 FT Inter Milan U20 3 - 5 Empoli U20 [3-1] 0-3

GHU18

21:00 FT [5] Pháp U18 2 - 1 Hà Lan U18 [13] 1-1

GHU23

21:00 FT [24] Jordan U23 0 - 0 Tajikistan U23 [40] 0-0

NGB

21:00 FT [18] Kuban 1 - 1 Baltika +1/2 1-0

CZEB

21:00 FT [8] SK Lisen 2 - 0 Fotbal Trinec - 1 0-0

BRAMG

21:00 FT [C-1] America/MG 1 - 1 Tombense FC/MG [A-2] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [5] ES Setif 0 - 2 NC Magra [10] - 1 0-2

ALGA

21:00 FT [3] CS Constantine 4 - 0 RC Relizane - 1 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT RC Arbaa 1 - 1 MC Oran [13] - 1/4 0-1

ALGA

21:00 FT O Medea 1 - 0 WA Tlemcen - 1 1-0

EU19VL

21:30 FT 1 [6-2] Georgia U19 1 - 1 Iceland U19 [1-3] +0 0-0

GHCLB

21:30 FT [251] Stromsgodset 1 - 2 HamKam [80] - 1/4 0-1

WALA

21:30 FT Flint Town Utd 1 - 0 Penybont [8] - 1/4 0-0

WALA

21:30 FT Cefn Druids AFC 2 - 0 Cardiff Metropolitan [4] +2 2-0

EU17VL

22:00 FT [7-1] T.N.Kỳ U17 5 - 2 Wales U17 [12-1] 3-1

EU17VL

22:00 FT [6-1] Pháp U17 3 - 1 Anh U17 [9-1] 1-1

EU19VL

22:00 FT [8-1] T.N.Kỳ U19 1 - 3 Israel U19 [9-1] - 1/4 1-2

EUW17VL

22:00 FT [4-1] Áo U17 Nữ 6 - 0 Kosovo U17 Nữ [8-1] 3-0

GHCLB

22:00 FT [222] Odd Grenland 2 - 0 Sandefjord [246] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [359] Sogndal 0 - 3 Brann [446] +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [19] Shrewsbury 1 - 0 Lincoln [7] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Accrington 1 - 2 Gillingham - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT Wimbledon 0 - 1 Cambridge Utd [18] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT Doncaster Rovers 0 - 1 Charlton Athletic [17] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT Ipswich 1 - 0 Plymouth Argyle - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT Sheffield Wed. 4 - 1 Cheltenham [21] - 1 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT Carlisle 1 - 0 Bristol Rovers +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [20] Salford City 2 - 1 Walsall [11] - 1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT [7] Crawley Town 1 - 0 Rochdale +0 1-0

ANHL2

22:00 FT Exeter City 2 - 1 Stevenage - 3/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [9] Bradford City 0 - 0 Newport [18] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [22] Colchester Utd 1 - 0 Tranmere Rovers [16] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT Leyton Orient 2 - 0 Barrow [8] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT Northampton 2 - 0 Hartlepool - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT Oldham 1 - 2 Mansfield [3] +1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT Port Vale 2 - 0 Sutton Utd [23] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT Scunthorpe Utd 0 - 3 Harrogate Town [13] +1/2 0-1

TBNB

22:00 FT [3] Eibar 1 - 0 Lugo - 3/4 0-0

ITA3

22:00 FT Feralpisalo 1 - 0 Alto Adige +0 0-0

SCOB

22:00 FT [5] Greenock Morton 1 - 1 Ayr Utd [7] +0 1-0

SCOB

22:00 FT [11] Hamilton 1 - 0 Queen of South - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [10] Arbroath 3 - 3 Raith Rovers [2] - 1/2 1-1

SCOB

22:00 FT [9] Inverness C.T. 2 - 0 Dunfermline [6] +0 0-0

SCOB

22:00 FT Kilmarnock 2 - 1 Partick Thistle [3] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT East Fife 0 - 3 Alloa Athletic [3] +0 0-0

SCO2

22:00 FT Airdrieonians 1 - 1 Cove Rangers [5] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT 1 Queen's Park 1 - 0 Clyde - 1 0-0

SCO2

22:00 FT [11] Dumbarton 0 - 0 Montrose [4] +1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [13] Peterhead 1 - 0 Falkirk [1] +0 1-0

NIRA

22:00 FT 1 [8] Coleraine 2 - 3 Glenavon [10] - 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [7] Dungannon Swi. 2 - 4 Crusaders Belfast [4] +3/4 1-2

WALA

22:00 FT [7] Haverfordwest 0 - 0 Connah's QN [2] +1/4 0-0

HLB

22:30 FT [19] Den Bosch 0 - 0 VVV Venlo [12] +1/4 0-0

EU17VL

22:59 FT [13-1] Bulgaria U17 1 - 2 B.D.Nha U17 [5-1] 1-1

GHQG

22:59 FT [12] Angola 3 - 2 Guinea Bissau [212] 1-1

GHQG

22:59 FT [60] Belarus 3 - 0 Ấn Độ [195] - 1 0-0

GHQG

22:59 FT [215] Bahrain 1 - 0 Burundi [214] -

GHQG

22:59 FT [179] Phần Lan 1 - 1 Iceland [6] - 1/4 1-1

GHQG

22:59 FT [1] Libya 2 - 1 Niger [204] - 1/4 1-0

GHU23

22:59 FT [1] Iraq U23 1 - 2 Arập Xêut U23 [12] +3/4 1-0

GHU23

22:59 FT [43] UAE U23 0 - 0 Uzbekistan U23 [47] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-6] Cultural Leonesa 3 - 0 CD Calahorra +0 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-12] Algeciras 0 - 0 Linares Deportivo [A2-17] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-20] Rayo Majada. 4 - 3 Salamanca [A1-7] - 1/4 1-2

EGYC

22:59 FT [16] Future FC 1 - 1 Montakhab Suez [8] 1-0

ITA3

23:30 FT [A-15] AC Renate 3 - 1 Giana Erminio [A-8] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT US Seregno 0 - 2 Aurora Pro Patria [A-12] +0 0-2

ITA3

23:30 FT 2 Lecco 2 - 1 AC Trento [A-10] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Padova 3 - 1 Piacenza - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-1] Mantova 2 - 2 Virtus Verona [A-11] +0 1-1

EU19VL

00:00 FT [11-2] Bosnia & Herz U19 3 - 2 Thụy Điển U19 [4-3] +1/4 2-2

EU19VL

00:00 FT [12-1] Áo U19 2 - 0 Đan Mạch U19 [1-1] +1/4 1-0

GHQG

00:00 FT [104] Ireland 2 - 2 Bỉ [72] +1/4 1-1

GHQG

00:00 FT [163] Gibraltar 0 - 0 Đảo Faroe [192] +1 0-0

TBNB

00:00 FT [7] Sporting Gijon 4 - 1 Cartagena [13] +0 1-1

ALGA

00:00 FT [4] USM Alger 1 - 1 HB Chelghoum Laid - 1 1-1

GHQG

00:30 FT [50] Anh 2 - 1 Thụy Sỹ [154] - 3/4 1-1

GHQG

00:30 FT 3 [198] Qatar 2 - 1 Bulgaria [70] 1 - 1/2 1-0

HLB

00:45 FT [21] SBV Excelsior 3 - 0 Helmond Sport [11] - 1 3/4 1-0

EU17VL

01:00 FT [1-2] Đan Mạch U17 3 - 2 Latvia U17 [2-3] - 1 1/4 3-0

EU17VL

01:00 FT 1 [5-2] Séc U17 1 - 2 Georgia U17 [1-3] 0-1

TBN3

01:00 FT UD Logrones 1 - 1 Inter de Madrid - 1/2 1-1

TBN3

01:00 FT Andorra FC 1 - 0 Castellon [A2-1] - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-10] Real Madrid B 1 - 1 Linense - 1/2 0-1

MEXA

01:00 FT [8] Pumas UNAM 1 - 1 Mazatlan FC [14] - 3/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A1-3] Gimnastic T. 3 - 3 Atl. Sanluqueno [A2-15] - 1 1-2

EU19VL

01:45 FT [2-3] Hungary U19 3 - 0 Scotland U19 [3-1] - 1/4 2-0

GHQG

01:45 FT [150] T.B.Nha 2 - 1 Albania [46] 1 - 1 3/4 0-0

GHQG

02:00 FT [38] Mauritania 2 - 1 Mozambique [7] - 1/4 1-0

COLA

02:00 FT [1] Atl. Bucaramanga 1 - 0 Jag de Cordoba [14] - 1/2 0-0

EU19VL

02:30 FT [1-4] B.D.Nha U19 4 - 1 Ireland U19 [13-3] - 1 1/4 0-1

BRAMG

02:30 FT [C-2] Athletic Club/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG [A-1] +1/2 1-2

BRARS

02:30 FT [9] Ypiranga/RS 0 - 1 Gremio/RS [2] +1/2 0-0

GHQG

02:45 FT [194] Đức 2 - 0 Israel [105] - 2 1/4 2-0

GHQG

02:45 FT [103] Hà Lan 4 - 2 Đan Mạch [189] 1 - 3/4 3-1

COLB

03:00 FT [14] Bogota FC 2 - 1 Real Santander [15] - 1/2 1-1

COLB

03:00 FT 1 [10] Boca Juniors Cali 2 - 0 Tigres(COL) [8] +0 0-0

COLB

03:00 FT [3] Llaneros FC 2 - 1 Atletico Huila [1] - 3/4 2-0

USB

03:00 FT [A-5] Detroit City FC 1 - 1 Pittsburgh R. [A-9] +1/2 0-1

TBNB

03:30 FT [5] Real Oviedo 3 - 0 Fuenlabrada - 3/4 1-0

PARA

04:00 FT [8] Sol de America 0 - 1 Olimpia Asuncion [3] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT Mineros Guayana 0 - 3 Aragua - 1/4 0-2

USAA

04:00 FT [Dong-7] Charlotte FC 2 - 0 Cincinnati [Dong-2] - 1/4 1-0

COLA

04:05 FT [18] Envigado 1 - 1 Once Caldas [6] +1/4 1-0

BRASP

04:30 FT [B-1] Palmeiras/SP 2 - 1 Bragantino/SP [C-1] - 1 2-1

USB

05:00 FT [B-1] New Mexico United 1 - 1 Orange County SC [B-6] - 1/2 0-0

ARGC

06:00 FT [5] Independiente 1 - 1 Central Norte Salta [58] - 1 1/2 1-1

USB

06:00 FT [A-12] Miami FC 0 - 0 Loudoun United [A-8] - 1 3/4 0-0

COLA

06:10 FT 1 Union Magdalena 2 - 1 Aguilas Doradas [11] - 1/4 2-1

USAA

06:10 FT [Tay-13] Sporting Kansas 1 - 0 Real Salt Lake [Tay-1] - 1/2 0-0

VENA

06:15 FT [11] Caracas 1 - 1 Portuguesa [5] - 1/2 1-0

USB

06:30 FT [A-2] Louisville City 1 - 1 Indy Eleven [A-3] - 1 1/4 0-1

USB

06:30 FT [A-6] Birmingham Legion 0 - 2 Colorado Springs [B-9] - 1/4 0-0

USB

06:30 FT [A-4] Tampa Bay Rowdies 1 - 1 Hartford Athletic [A-10] - 1 1/2 1-1

COLB

08:00 FT 1 Boyaca Chico 0 - 1 Fortaleza 0-1

MEXB

08:00 FT [9] Oaxaca 5 - 1 Dorados [13] - 1/4 2-0

COLA

08:15 FT [4] Pereira 1 - 1 Inde.Medellin [9] +1/4 1-0

USB

09:00 FT [B-10] Las Vegas Lights 0 - 1 Memphis 901 [B-3] +0 0-0

USB

09:00 FT [B-8] Oakland Roots 2 - 3 Monterey Bay FC [B-4] - 1/2 1-1

USB

09:30 FT [B-5] Phoenix Rising 2 - 3 San Diego Loyal - 3/4 0-2

NHATW

10:00 FT [6] Nittaidai FIELDS (W) 0 - 0 AS Harima Albion Nữ [10] 0-0

MEXB

10:00 FT [10] Sonora 1 - 1 Venados [1] - 1/2 0-0

VN19

14:30 Hoãn [C-2] SL Nghệ An U19 - Hà Nội FC U19 [A-1] -

VN19

14:30 Hoãn Bình Định U19 - Đồng Tháp U19 [C-3] -

TBN3

01:00 Hoãn Valladolid II - Extremadura UD -

Kết quả bóng đá ngày 26/03/2022

Kết quả bóng đá ngày 26/03/2022 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 26/03/2022, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 26/03/2022kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1531/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0031/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

19:1530/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

18:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Việt Nam › Vòng 22

17:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Cúp C3 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0030/05/2024

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 38 62 91
2 Arsenal 38 62 89
3 Liverpool 38 45 82
4 Aston Villa 38 15 68
5 Tottenham 38 13 66
6 Chelsea 38 14 63
7 Newcastle 38 23 60
8 Man Utd 38 -1 60
9 West Ham Utd 38 -14 52
10 Crystal Palace 38 -1 49
11 Brighton 38 -7 48
12 Bournemouth 38 -13 48
13 Fulham 38 -6 47
14 Wolves 38 -15 46
15 Everton 38 -11 40
16 Brentford 38 -9 39
17 Nottingham Forest 38 -18 32
18 Luton Town 38 -33 26
19 Burnley 38 -37 24
20 Sheffield Utd 38 -69 16