KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 26/03/2022

Kết quả bóng đá trong ngày 26/03/2022

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSVPL

11:00 FT 1 [14] Eastern Lions 2 - 4 Avondale Heights [5] +1 3/4 0-1

NHATB

11:00 FT 1 [22] Grulla Morioka 0 - 0 Renofa Yamaguchi [14] +1/4 0-0

NHATB

11:00 FT [20] Omiya Ardija 1 - 1 Okayama [4] +0 1-0

NHAT3

11:00 FT [15] Sagamihara 2 - 1 Tegevajaro Miyazaki [6] 0-1

NHATJFL

11:00 FT [7] FC Osaka 0 - 0 Honda Lock [3] 0-0

NHATW

11:00 FT [11] Sperenza Osaka Nữ 2 - 2 Cerezo Osaka Nữ [3] 2-2

NHATW

11:00 FT [6] Gunma W. Star Nữ 1 - 2 Iga Kunoichi Nữ [2] 1-2

AUSNSW

11:10 FT [3] APIA Tigers 1 - 0 Blacktown City [7] +1/4 0-0

AUSSL

11:30 FT [7] White City W. 2 - 0 Cumberland Utd [11] - 3/4 1-0

AUSSL

11:30 FT [9] SA Panthers 0 - 3 Adelaide Comets [4] 0-2

HQB

11:30 FT [1] Gwangju 2 - 1 Chungnam Asan [5] - 1/2 1-0

AUSVPL

11:45 FT [3] Green Gully SC 0 - 2 South Melbourne [1] +0 0-2

NGB

12:00 FT [4] SKA-Khabarovsk 4 - 0 Tekstilshchik Ivanov [20] - 1 1/2 1-0

NHATB

12:00 FT [19] Tochigi SC 2 - 1 JEF United Chiba [18] +1/4 1-0

NHATB

12:00 FT [3] Alb. Niigata (JPN) 3 - 2 Thespa Kusatsu [11] - 3/4 2-0

NHATB

12:00 FT [7] Ventforet Kofu 1 - 2 Yokohama FC [2] +0 0-2

NHATB

12:00 FT [5] Montedio Yama. 3 - 3 Tokyo Verdy [10] - 1/2 2-0

NHATB

12:00 FT [17] Mito Hollyhock 2 - 0 Roas. Kumamoto [8] - 1/4 0-0

NHATB

12:00 FT [1] Vegalta Sendai 0 - 3 Machida Zelvia [6] +1/4 0-2

NHATB

12:00 FT [15] V-Varen Nagasaki 0 - 1 Zweigen Kan. [16] - 1/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [B-2] Nagoya Grampus 2 - 0 Tokushima Vortis [B-4] - 1 0-0

NHATLC

12:00 FT [D-3] Jubilo Iwata 1 - 0 Avispa Fukuoka [D-2] +1/4 0-0

NHATLC

12:00 FT [B-1] Sanf Hiroshima 1 - 2 Shimizu S-Pulse [B-3] - 1/2 0-2

NHATLC

12:00 FT [A-2] Cerezo Osaka 6 - 1 Oita Trinita [A-4] - 3/4 0-1

NHAT3

12:00 FT [4] Matsumoto Yama. 1 - 2 Kagoshima [1] - 1/4 0-1

HQ3

12:00 FT 1 [3] Gyeongju KHNP 2 - 2 Cheonan City [15] 0-1

HQ3

12:00 FT [13] Pocheon Citizen 1 - 1 Gangneung City [8] 0-1

NHATLC

13:00 FT [A-1] Kashima Antlers 4 - 1 Gamba Osaka [A-3] - 1 0-1

NHATLC

13:00 FT [C-3] Kashiwa Reysol 1 - 1 Sagan Tosu [C-4] - 1/2 0-0

NHATLC

13:00 FT [D-4] FC Tokyo 2 - 1 Shonan Bellmare [D-1] - 1/4 1-0

HQ3

13:00 FT [5] Paju Citizen 1 - 3 Ulsan Citizen [11] 0-2

HQ3

13:00 FT [16] Dangjin Citizen 0 - 1 Yangju Citizen [10] 0-1

AUSA

13:05 FT 1 3 [11] Brisbane Roar 2 - 3 Western United [3] 4 +0 1-1

AUSA

13:05 FT 1 [6] Wellington Phoenix 2 - 1 Perth Glory [12] 2 1 - 1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Inglewood Utd 1 - 2 Perth Glory U21 [2] - 1/4 0-2

AUSFWP

14:00 FT 1 [4] Bayswater City 2 - 3 Perth RedStar [1] +0 1-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Floreat Athena 5 - 0 Balcatta [12] - 1 2-0

AUSFWP

14:00 FT [6] Sorrento 5 - 1 Armadale SC [9] - 3/4 3-1

HQB

14:00 FT [3] Daejeon Hana Citizen 4 - 1 Gyeongnam [8] - 1/4 3-1

NHATW

14:30 FT [4] NGU Loverledge Nữ 0 - 1 Nippatsu Yokohama Nữ [7] +1/4 0-0

AUSNSW

15:00 FT [6] Marconi Stallions 2 - 2 Rockdale City [2] - 1/4 0-1

AUSVPL

15:00 FT [13] Hume City 3 - 4 Bentleigh Greens [6] +1/4 0-2

AUSQSL

15:30 FT [12] Capalaba 0 - 2 Gold Coast Knights [3] -

AUSSL

15:30 FT [10] Adelaide Olympic 3 - 4 Sturt Lions [5] - 1/2 2-0

AUSA

15:45 FT [7] Macarthur FC 0 - 1 Melbourne City [1] +3/4 0-0

AUSA

15:45 FT [5] Central Coast 3 - 0 Adelaide Utd [4] +1/4 0-0

EU19VL

16:00 FT [8-1] Bỉ U19 2 - 2 Đức U19 [2-2] - 1/2 0-1

NGB

16:00 FT [14] Tom Tomsk 2 - 5 Torpedo Moscow [1] +1/2 1-4

AUSBPL

16:00 FT [2] Albany Creek 4 - 2 Wynnum Wolves [5] -

AUSBPL

16:00 FT [8] Souths Utd 2 - 8 Surfers Paradise [1] -

AUSBPL

16:00 FT [10] Taringa Rovers 0 - 2 Magic United [4] -

AUSBPL

16:00 FT [3] Holland Park Hawks 4 - 1 North Star [7] -

AUSFWP

16:00 FT [3] Stirling Macedonia 1 - 0 Perth SC [10] - 1/4 0-0

AUSQSL

16:00 FT [1] Queensland Lion 4 - 3 Peninsula Power [4] -

AUSQSL

16:00 FT [7] Gold Coast Utd 1 - 1 Brisbane City [10] -

AUSSL

16:00 FT [8] Adelaide Utd U21 3 - 4 Croydon Kings [6] +1/2 2-2

CZEU19

16:30 FT [5] Vik. Plzen U19 3 - 1 Banik Ostrava U19 [1] 3-0

HQB

16:30 FT [7] Jeonnam Dragons 1 - 1 Ansan Greeners [11] - 3/4 0-1

NGB

17:00 FT [5] Yenisey 2 - 1 Fakel [3] +0 1-0

CZEU19

17:00 FT [8] Brno U19 3 - 0 Hradec Kralove U19 [11] - 1 1-0

IDNA

17:30 FT [5] Bhayangkara 1 - 1 Persija Jakarta [7] - 1/2 1-1

EU17VL

18:00 FT [5-1] Ireland U17 2 - 3 Phần Lan U17 [7-2] 1-1

EU17VL

18:00 FT 1 [9-1] Slovenia U17 2 - 2 Serbia U17 [10-3] 1-0

EU19VL

18:00 FT [11-1] Croatia U19 1 - 2 Romania U19 [9-2] - 3/4 1-1

EUW17VL

18:00 FT [4-1] Đức U17 Nữ 2 - 1 Slovenia U17 Nữ [2-3] 1-1

NGB

18:00 FT [10] Krasnodar B 5 - 2 FK Orenburg [2] +1 2-0

NGB

18:00 FT [11] Spartak Moscow B 3 - 2 Metallurg Lipetsk [19] - 1/2 1-0

NGB

18:00 FT [12] Veles Moscow 1 - 0 Olim. Dolgiye Prudy [15] - 1/2 1-0

EU17VL

19:00 FT [7-1] Thụy Sỹ U17 0 - 2 Thụy Điển U17 [2-2] 0-1

EU17VL

19:00 FT [6-1] Đức U17 4 - 0 Scotland U17 [12-2] 1-0

EUW17VL

19:00 FT [6-4] Thụy Sỹ U17 Nữ 12 - 0 Kazakhstan U17 Nữ [9-3] 7-0

EUW17VL

19:00 FT [7-2] Iceland U17 Nữ 1 - 0 Slovakia U17 Nữ [11-1] 0-0

GHCLB

19:00 FT 1 [235] Helsinki 2 - 2 Hammarby [306] 1-2

GHCLB

19:00 FT [44] AIK Solna 2 - 1 Jonkopings [475] 1-0

GHCLB

19:00 FT [412] Osters 2 - 4 Helsingborg [99] 0-1

GHCLB

19:00 FT [234] Sirius 3 - 3 Brage [303] 2-0

GHQG

19:00 FT [123] Singapore 2 - 1 Malaysia [96] +0 1-0

GHU23

19:00 FT [14] Trung Quốc U23 4 - 2 Thái Lan U23 [15] +0 3-1

GHU23

19:00 FT [12] Qatar U23 0 - 2 Nhật Bản U21 [11] +3/4 0-0

GHQG

19:10 FT [45] CH Trung Phi 0 - 0 Sudan [128] +1/4 0-0

MAPL

19:15 FT [1] Johor Darul Takzim II 2 - 1 FAM-MSN [10] - 2 2-1

NIRA

19:30 FT [12] Warrenpoint Town 1 - 2 Linfield [1] +2 1-1

GHCLB

20:00 FT [211] Sarpsborg 2 - 2 Lillestrom [92] - 1/4 1-1

GHCLB

20:00 FT [93] Mjallby AIF 1 - 1 Trelleborgs [277] - 1/2 0-1

GHCLB

20:00 FT [273] Ostersunds 1 - 1 GIF Sundsvall [316] 0-0

GHU23

20:00 FT [19] Việt Nam U23 0 - 1 Croatia U23 [4] 0-0

TBNB

20:00 FT [10] Ibiza-Eivissa 2 - 2 Real Sociedad B [20] - 1/2 1-1

DUC3

20:00 FT [6] Osnabruck 1 - 1 Ein.Braunschweig [2] - 1/4 1-1

DUC4BA

20:00 FT [5] Schweinfurt 1 - 0 Memmingen [17] - 1 1/2 0-0

DUC4BA

20:00 FT [15] TSV 1896 Rain 4 - 2 Heimstetten [14] - 1/4 1-2

DUC4N

20:00 FT [12] Hoffenheim II 1 - 0 Astoria Walldorf [10] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [2] SSV Ulm 2 - 0 TSV Schott Mainz [17] - 1 1/2 1-0

DUC4N

20:00 FT [13] Koblenz 0 - 0 Mainz II [5] +3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [6] Homburg 0 - 0 TSG Balingen [9] - 3/4 0-0

DUC4N

20:00 FT [1] Elversberg 3 - 3 Bahlinger [7] - 1 3/4 2-3

DUC4N

20:00 FT [15] FSV Frankfurt 0 - 0 Aalen [14] - 1/2 0-0

DUC4N

20:00 FT [16] Sonnenhof 0 - 2 TSV Steinbach [4] +3/4 0-1

DUC4N

20:00 FT [3] Offenbach 3 - 0 Pirmasens [18] - 1 1/4 1-0

DUC4T

20:00 FT 1 [13] M.gladbach II 0 - 1 Wegberg-Beeck [17] - 1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [7] FC Koln II 6 - 1 RW Ahlen [11] - 1/2 2-1

DUC4T

20:00 FT [8] Wiedenbruck 0 - 1 Essen [1] +1 0-0

DUC4T

20:00 FT [2] Preussen Munster 2 - 0 Homberg [20] - 2 1-0

DUC4T

20:00 FT [16] Bonner SC 0 - 2 Sportfreunde Lotte [18] - 1/4 0-1

DUC4T

20:00 FT [19] Uerdingen 4 - 1 SV Straelen [15] 1-0

DUC4T

20:00 FT [14] Lippstadt 0 - 2 Fortuna Koln [5] +1/2 0-0

DUC4T

20:00 FT [4] Oberhausen 1 - 1 Wuppertaler [3] +0 0-0

NGB

20:00 FT [7] Alania Vla 0 - 1 Volgar Astrakhan [16] - 1 1/4 0-1

NGB

20:00 FT [17] Kamaz 1 - 2 Akron Togliatti [9] +0 0-1

NGB

20:00 FT [18] Rotor Volgograd 2 - 1 Neftekhimik Nizh [8] +1/4 1-0

LITA

20:00 FT [8] Banga 3 - 3 Dziugas FC [9] +0 -

CZEU19

20:00 FT [10] Mlada Boleslav U19 2 - 0 Opava U19 [16] 0-0

ITA3

20:30 FT [A-6] Pro Vercelli 1 - 1 Pergolettese [A-10] - 1/4 1-1

ITA3

20:30 FT [A-11] Albinoleffe 1 - 1 Pro Sesto [A-17] - 1/2 0-1

ITA3

20:30 FT [A-7] Triestina 2 - 0 Legnano [A-20] - 3/4 1-0

EU17VL

21:00 FT [4-1] Estonia U17 1 - 2 Bosnia & Herz U17 [7-3] 1-1

EU17VL

21:00 FT [13-6] T.B.Nha U17 1 - 0 Bỉ U17 [3-2] 1-0

EU19VL

21:00 FT [7-1] Pháp U19 0 - 1 Séc U19 [13-2] - 1 3/4 0-0

EU19VL

21:00 FT [12-1] Italia U19 4 - 0 Phần Lan U19 [5-2] - 1 1/4 3-0

EU19VL

21:00 FT 1 [1-1] Anh U19 4 - 0 Armenia U19 [11-2] 2-0

EU21VL

21:00 FT 1 [4-5] Síp U21 0 - 1 Belarus U21 [4-3] - 1/4 0-1

EUW17VL

21:00 FT [1-1] Ireland U17 Nữ 1 - 2 Phần Lan U17 Nữ [4-3] 0-0

GHCLB

21:00 FT [463] Orebro 0 - 5 Degerfors IF [116] +1/4 0-2

GHCLB

21:00 FT [196] Mjondalen 1 - 0 Start Kristiansand [170] 1-0

GHQG

21:00 FT 2 [53] Croatia 1 - 1 Slovenia [125] 1 - 1 1-0

VIAT

21:00 FT [3-1] Genoa U20 1 - 2 Atalanta U20 [6-1] 0-0

VIAT

21:00 FT [1-1] Bologna U20 0 - 4 ATFA U20 [5-1] 0-4

VIAT

21:00 FT [5-2] Fiorentina U20 1 - 2 Sassuolo U20 [1-2] 1-1

VIAT

21:00 FT [4-1] Inter Milan U20 3 - 5 Empoli U20 [4-2] 0-3

GHU18

21:00 FT [5] Pháp U18 2 - 1 Hà Lan U18 [2] 1-1

GHU23

21:00 FT [7] Jordan U23 0 - 0 Tajikistan U23 [13] 0-0

NGB

21:00 FT [13] Kuban 1 - 1 Baltika [6] +1/2 1-0

CZEB

21:00 FT [4] SK Lisen 2 - 0 Fotbal Trinec [14] - 1 0-0

BRAMG

21:00 FT [5] America/MG 1 - 1 Tombense FC/MG [8] - 1/2 0-0

ALGA

21:00 FT [9] ES Setif 0 - 2 NC Magra [14] - 1 0-2

ALGA

21:00 FT [7] CS Constantine 4 - 0 RC Relizane [17] - 1 1/2 1-0

ALGA

21:00 FT [13] RC Arbaa 1 - 1 MC Oran [11] - 1/4 0-1

ALGA

21:00 FT [15] O Medea 1 - 0 WA Tlemcen [18] - 1 1-0

EU19VL

21:30 FT 1 [10-1] Georgia U19 1 - 1 Iceland U19 [12-2] +0 0-0

GHCLB

21:30 FT [389] Stromsgodset 1 - 2 HamKam [180] - 1/4 0-1

WALA

21:30 FT [4] Flint Town Utd 1 - 0 Penybont [2] - 1/4 0-0

WALA

21:30 FT [12] Cefn Druids AFC 2 - 0 Cardiff Metropolitan [8] +2 2-0

EU17VL

22:00 FT [1-1] T.N.Kỳ U17 5 - 2 Wales U17 [11-3] 3-1

EU17VL

22:00 FT [8-2] Pháp U17 3 - 1 Anh U17 [13-1] 1-1

EU19VL

22:00 FT [9-1] T.N.Kỳ U19 1 - 3 Israel U19 [4-2] - 1/4 1-2

EUW17VL

22:00 FT [6-2] Áo U17 Nữ 6 - 0 Kosovo U17 Nữ [8-1] 3-0

GHCLB

22:00 FT [183] Odd Grenland 2 - 0 Sandefjord [311] - 1/2 1-0

GHCLB

22:00 FT [448] Sogndal 0 - 3 Brann [168] +0 0-2

ANHL1

22:00 FT [18] Shrewsbury 1 - 0 Lincoln [17] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [12] Accrington 1 - 2 Gillingham [21] - 1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [23] Wimbledon 0 - 1 Cambridge Utd [14] - 1/4 0-0

ANHL1

22:00 FT [22] Doncaster Rovers 0 - 1 Charlton Athletic [13] +1/2 0-0

ANHL1

22:00 FT [11] Ipswich 1 - 0 Plymouth Argyle [7] - 3/4 1-0

ANHL1

22:00 FT [4] Sheffield Wed. 4 - 1 Cheltenham [15] - 1 1/4 1-1

ANHL2

22:00 FT [20] Carlisle 1 - 0 Bristol Rovers [3] +1/2 0-0

ANHL2

22:00 FT [10] Salford City 2 - 1 Walsall [16] - 1/2 1-1

ANHL2

22:00 FT [12] Crawley Town 1 - 0 Rochdale [18] +0 1-0

ANHL2

22:00 FT [2] Exeter City 2 - 1 Stevenage [21] - 3/4 2-1

ANHL2

22:00 FT [14] Bradford City 0 - 0 Newport [11] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [15] Colchester Utd 1 - 0 Tranmere Rovers [9] +0 0-0

ANHL2

22:00 FT [13] Leyton Orient 2 - 0 Barrow [22] - 1/4 0-0

ANHL2

22:00 FT [4] Northampton 2 - 0 Hartlepool [17] - 1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [23] Oldham 1 - 2 Mansfield [7] +1/2 1-0

ANHL2

22:00 FT [5] Port Vale 2 - 0 Sutton Utd [8] - 1/2 2-0

ANHL2

22:00 FT [24] Scunthorpe Utd 0 - 3 Harrogate Town [19] +1/2 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Eibar 1 - 0 Lugo [16] - 3/4 0-0

ITA3

22:00 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 0 Alto Adige [A-1] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [7] Greenock Morton 1 - 1 Ayr Utd [8] +0 1-0

SCOB

22:00 FT [6] Hamilton 1 - 0 Queen of South [10] - 1/2 0-0

SCOB

22:00 FT [2] Arbroath 3 - 3 Raith Rovers [5] - 1/2 1-1

SCOB

22:00 FT [3] Inverness C.T. 2 - 0 Dunfermline [9] +0 0-0

SCOB

22:00 FT [1] Kilmarnock 2 - 1 Partick Thistle [4] - 3/4 1-0

SCO2

22:00 FT [10] East Fife 0 - 3 Alloa Athletic [5] +0 0-0

SCO2

22:00 FT [2] Airdrieonians 1 - 1 Cove Rangers [1] - 1/4 1-0

SCO2

22:00 FT 1 [4] Queen's Park 1 - 0 Clyde [8] - 1 0-0

SCO2

22:00 FT [9] Dumbarton 0 - 0 Montrose [3] +1/2 0-0

SCO2

22:00 FT [7] Peterhead 1 - 0 Falkirk [6] +0 1-0

NIRA

22:00 FT 1 [8] Coleraine 2 - 3 Glenavon [6] - 1/4 0-1

NIRA

22:00 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 4 Crusaders Belfast [4] +3/4 1-2

WALA

22:00 FT [11] Haverfordwest 0 - 0 Connah's QN [5] +1/4 0-0

HLB

22:30 FT [11] Den Bosch 0 - 0 VVV Venlo [10] +1/4 0-0

EU17VL

22:59 FT [10-1] Bulgaria U17 1 - 2 B.D.Nha U17 [11-1] 1-1

GHQG

22:59 FT [26] Angola 3 - 2 Guinea Bissau [70] 1-1

GHQG

22:59 FT [36] Belarus 3 - 0 Ấn Độ [148] - 1 0-0

GHQG

22:59 FT [10] Bahrain 1 - 0 Burundi [43] -

GHQG

22:59 FT [115] Phần Lan 1 - 1 Iceland [20] - 1/4 1-1

GHQG

22:59 FT [153] Libya 2 - 1 Niger [109] - 1/4 1-0

GHU23

22:59 FT [6] Iraq U23 1 - 2 Arập Xêut U23 [2] +3/4 1-0

GHU23

22:59 FT [17] UAE U23 0 - 0 Uzbekistan U23 [18] - 1/4 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-11] Cultural Leonesa 3 - 0 CD Calahorra [A1-5] +0 2-0

TBN3

22:59 FT [A2-9] Algeciras 0 - 0 Linares Deportivo [A2-3] - 1/2 0-0

TBN3

22:59 FT [A1-12] Rayo Majada. 4 - 3 Salamanca [A1-9] - 1/4 1-2

EGYC

22:59 FT [11] Future FC 1 - 1 Montakhab Suez [13] 1-0

ITA3

23:30 FT [A-4] AC Renate 3 - 1 Giana Erminio [A-19] - 3/4 1-0

ITA3

23:30 FT [A-18] US Seregno 0 - 2 Aurora Pro Patria [A-13] +0 0-2

ITA3

23:30 FT 2 [A-5] Lecco 2 - 1 AC Trento [A-16] - 1/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-2] Padova 3 - 1 Piacenza [A-9] - 3/4 2-0

ITA3

23:30 FT [A-15] Mantova 2 - 2 Virtus Verona [A-12] +0 1-1

EU19VL

00:00 FT [6-1] Bosnia & Herz U19 3 - 2 Thụy Điển U19 [1-2] +1/4 2-2

EU19VL

00:00 FT [3-2] Áo U19 2 - 0 Đan Mạch U19 [13-1] +1/4 1-0

GHQG

00:00 FT [79] Ireland 2 - 2 Bỉ [41] +1/4 1-1

GHQG

00:00 FT [67] Gibraltar 0 - 0 Đảo Faroe [146] +1 0-0

TBNB

00:00 FT [17] Sporting Gijon 4 - 1 Cartagena [9] +0 1-1

ALGA

00:00 FT [6] USM Alger 1 - 1 HB Chelghoum Laid [12] - 1 1-1

GHQG

00:30 FT [28] Anh 2 - 1 Thụy Sỹ [136] - 3/4 1-1

GHQG

00:30 FT 3 [116] Qatar 2 - 1 Bulgaria [40] 1 - 1/2 1-0

HLB

00:45 FT [6] SBV Excelsior 3 - 0 Helmond Sport [20] - 1 3/4 1-0

EU17VL

01:00 FT [1-2] Đan Mạch U17 3 - 2 Latvia U17 [2-3] - 1 1/4 3-0

EU17VL

01:00 FT 1 [2-1] Séc U17 1 - 2 Georgia U17 [4-3] 0-1

TBN3

01:00 FT [A1-8] UD Logrones 1 - 1 Inter de Madrid [A1-10] - 1/2 1-1

TBN3

01:00 FT [A2-1] Andorra FC 1 - 0 Castellon [A2-14] - 1/2 1-0

TBN3

01:00 FT [A2-5] Real Madrid B 1 - 1 Linense [A2-16] - 1/2 0-1

MEXA

01:00 FT [11] Pumas UNAM 1 - 1 Mazatlan FC [12] - 3/4 0-0

TBN3

01:30 FT [A2-10] Gimnastic T. 3 - 3 Atl. Sanluqueno [A2-17] - 1 1-2

EU19VL

01:45 FT [3-1] Hungary U19 3 - 0 Scotland U19 [11-3] - 1/4 2-0

GHQG

01:45 FT [130] T.B.Nha 2 - 1 Albania [24] 1 - 1 3/4 0-0

GHQG

02:00 FT [18] Mauritania 2 - 1 Mozambique [102] - 1/4 1-0

COLA

02:00 FT [8] Atl. Bucaramanga 1 - 0 Jag de Cordoba [13] - 1/2 0-0

EU19VL

02:30 FT [1-4] B.D.Nha U19 4 - 1 Ireland U19 [6-2] - 1 1/4 0-1

BRAMG

02:30 FT [2] Athletic Club/MG 1 - 2 Cruzeiro/MG [3] +1/2 1-2

BRARS

02:30 FT [1] Ypiranga/RS 0 - 1 Gremio/RS [2] +1/2 0-0

GHQG

02:45 FT [147] Đức 2 - 0 Israel [80] - 2 1/4 2-0

GHQG

02:45 FT [75] Hà Lan 4 - 2 Đan Mạch [145] 1 - 3/4 3-1

COLB

03:00 FT [8] Bogota FC 2 - 1 Real Santander [12] - 1/2 1-1

COLB

03:00 FT 1 [15] Boca Juniors Cali 2 - 0 Tigres(COL) [5] +0 0-0

COLB

03:00 FT [7] Llaneros FC 2 - 1 Atletico Huila [14] - 3/4 2-0

USB

03:00 FT [A-4] Detroit City FC 1 - 1 Pittsburgh R. [A-2] +1/2 0-1

TBNB

03:30 FT [5] Real Oviedo 3 - 0 Fuenlabrada [21] - 3/4 1-0

PARA

04:00 FT [6] Sol de America 0 - 1 Olimpia Asuncion [3] - 1/4 0-0

VENA

04:00 FT [12] Mineros Guayana 0 - 3 Aragua [9] - 1/4 0-2

USAA

04:00 FT [Dong-10] Charlotte FC 2 - 0 Cincinnati [Dong-6] - 1/4 1-0

COLA

04:05 FT [5] Envigado 1 - 1 Once Caldas [11] +1/4 1-0

BRASP

04:30 FT [C-1] Palmeiras/SP 2 - 1 Bragantino/SP [D-1] - 1 2-1

USB

05:00 FT [B-9] New Mexico United 1 - 1 Orange County SC [B-10] - 1/2 0-0

ARGC

06:00 FT [30] Independiente 1 - 1 Central Norte Salta [25] - 1 1/2 1-1