KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 27/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 27/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

12:00 FT 1 [A-10] Ufa U21 2 - 1 Rubin Kazan U21 [A-5] +1/4 1-1

GHW

14:00 FT [62] Bulgaria U19 Nữ 0 - 4 Serbia U19 Nữ [15] 0-2

GHQG

14:50 FT [32] Libya 3 - 2 Iraq U23 [20] 2-1

CZEU19

15:00 FT 1 [11] MFk Karvina U19 1 - 0 Vik. Plzen U19 [5] +1 3/4 0-0

MAPL

15:45 FT [7] Kelantan 2 - 1 Negeri Sembilan [1] 1-1

NGAU21

16:00 FT 1 [B-9] Arsenal Tula U21 1 - 3 Krasnodar U21 [B-3] 1-1

NGAU21

16:00 FT [B-4] Chertanovo U21 0 - 3 Rostov U21 [B-1] 0-1

CZEU19

16:00 FT [3] Hradec Kralove U19 3 - 0 Pardubice U19 [2] - 1/2 1-0

CZEU19

16:00 FT [8] Sigma Olomouc U19 3 - 1 Slovacko U19 [14] - 1 1/4 1-0

CZEU19

16:00 FT 1 [16] Opava U19 0 - 4 Brno U19 [10] 0-2

CZEU19

16:00 FT [15] Pribram U19 0 - 4 Sparta Praha U19 [1] 0-2

NGAU21

17:00 FT 1 [A-4] Din. Moscow U21 2 - 2 Kryliya Sov. U21 [A-1] - 3/4 1-1

NGAU21

17:00 FT [B-8] Khimki U21 1 - 4 Akhmat Gr. U21 [B-7] - 1/4 1-2

NGAU21

17:00 FT [A-7] Strogino Moscow U21 1 - 0 Ural U21 [A-9] 1-0

AUSQSL

17:00 FT [8] Gold Coast Utd 2 - 0 Capalaba [11] - 1 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [9] Changwon City 0 - 1 Cheongju FC [11] - 3/4 0-1

HQ3

17:00 FT [2] GimPo Citizen 1 - 1 Daejeon Korail [12] - 3/4 0-1

HQ3

17:00 FT [4] Busan Transp. 2 - 1 Gangneung City [15] - 1/2 0-1

GHU17

18:00 FT [6] Phần Lan U17 3 - 1 Iceland U17 [33] 1-0

ANHU23

18:00 FT 1 [1-5] Tottenham U23 1 - 2 Arsenal U23 [1-3] 0-0

NGAU21

18:00 FT [B-6] Zenit U21 1 - 0 FK Sochi U21 [B-5] - 1 1/2 1-0

NGAU21

18:00 FT [A-3] Spartak Mos. U21 3 - 0 Nizhny Nov U21 [A-6] - 1 3/4 0-0

CZEU19

18:00 FT [7] C. Budejovice U19 1 - 1 Mlada Boleslav U19 [6] - 1/4 0-1

SINA

18:45 FT [1] Lion City Sailors 1 - 1 Hougang Utd [3] 0-0

AUSBPL

18:50 FT [5] Mount Gravatt 3 - 1 Acacia Ridge [6] - 1/4 0-1

ANHU23

19:00 FT [2-10] Sunderland U23 3 - 4 Norwich City U23 [2-8] 2-3

BLRA

19:00 FT [16] Sputnik Rechitsa 0 - 3 FK Smorgon [15] -

CZEU19

19:00 FT [9] Banik Ostrava U19 3 - 0 Slavia Praha U19 [4] +1 1/2 2-0

MASL

20:00 FT [1] Darul Takzim 3 - 0 Pahang [10] - 3 3-0

MAPL

20:00 FT [9] PDRM FA 0 - 3 Sarawak [2] +1/4 0-2

NGA

20:30 FT [16] Ural S.r. 1 - 1 Rostov [12] +1/4 0-0

NGAU21

21:00 FT [A-2] CSKA Mos. U21 2 - 0 Akademiya Konoplev U21 [A-8] - 2 1/4 0-0

UZBA

21:00 FT [6] Lok. Tashkent 3 - 1 Turon Yaypan [14] - 1/2 1-1

LITA

22:00 FT [1] Suduva 1 - 2 Hegelmann Litauen [5] - 1 0-0

RMNA

22:00 FT 1 [5] Voluntari 2 - 1 Chindia Targoviste [10] +0 1-0

CZEB

22:00 FT [4] Dukla Praha 3 - 1 Opava [9] - 1/2 1-0

NGA

22:30 FT 1 [14] Khimki 1 - 1 Nizhny Nov [11] - 1/2 0-1

BLRA

22:30 FT [5] Rukh Brest 1 - 0 Shakhter Soligo. [1] +0 0-0

ESTA

22:30 FT [6] Tulevik Viljandi 4 - 1 Tammeka Tartu [9] - 1/4 3-0

FINA

22:30 FT [3] Seinajoen JK 4 - 0 Haka [9] - 1/2 1-0

FIN3

22:30 FT [A-1] JaPS 5 - 2 KaPa [A-6] - 1 1/2 2-1

FIN3

22:30 FT [B-2] KaaPo Kaarina 4 - 0 PIF Parainen [B-3] +1/4 2-0

FIN3

22:30 FT [B-6] Jazz 0 - 1 Honka 2 [B-7] - 1/4 0-1

BULA

22:45 FT [4] Slavia Sofia 2 - 1 CSKA 1948 Sofia [11] - 1/2 1-0

ITB

22:59 FT [1] Pisa 2 - 0 Alessandria [18] - 1/4 0-0

DUC4BA

22:59 FT [11] V. Aschaffenburg 1 - 4 Eltersdorf [14] - 3/4 0-1

DUC4BA

22:59 FT [7] TSV Aubstadt 1 - 2 Wacker Burghausen [4] +0 0-1

NGA

22:59 FT [2] Din. Moscow 1 - 1 Lok. Moscow [5] - 1/2 1-1

POLA

22:59 FT 1 [9] Stal Mielec 2 - 0 Gornik Leczna [18] - 1/2 2-0

POLB

22:59 FT [11] Resovia 0 - 1 Korona Kielce [3] - 1/4 0-0

FIN3

22:59 FT [A-8] FC Kiffen 1 - 1 KuFu-98 [A-5] - 3/4 1-0

FIN3

22:59 FT [C-2] Jyvaskyla JK 1 - 0 Vaajakoski [C-4] - 3/4 0-0

FIN3

22:59 FT 1 [B-13] TPV Tampere 1 - 2 HJS Akatemia [B-5] +1 1/2 0-2

SRBA

22:59 FT [4] Backa Topola 2 - 1 Mladost Lucani [10] - 1 1/2 2-0

CZEB

22:59 FT [10] Usti & Labem 2 - 2 Pribram [13] +1/4 1-1

KSAA

22:59 FT [9] Al Faisaly (KSA) 1 - 2 Al Ittihad (KSA) [2] - 1/4 1-2

PERA

22:59 FT [10] Binacional 3 - 1 Ayacucho FC [12] +1/4 2-0

KSAA

23:15 FT [15] Al Tai 1 - 3 Al Feiha [5] +0 1-2

ITA

23:30 FT [14] Udinese 3 - 0 Venezia [16] - 3/4 1-0

DUB

23:30 FT [16] Sandhausen 0 - 2 Ingolstadt [18] +0 0-1

DUB

23:30 FT [4] Nurnberg 2 - 1 Karlsruher [8] - 1/2 0-0

DUC4B

23:30 FT [B-5] Hannover II 0 - 1 Oldenburg 1897 [B-1] 1 +1/4 0-0

TD3

23:30 FT [Sodra-13] Torns IF 3 - 0 IFK Malmo [Sodra-4] +1/4 1-0

UKRA

23:30 FT [15] Chernomorets 2 - 2 PFK Aleksandriya [6] +1/2 0-0

AUTB

23:30 FT [14] Dornbirn 4 - 1 Kapfenberg [12] +1/4 1-1

AUTB

23:30 FT [2] Liefering 0 - 0 Floridsdorfer AC [7] - 1 1/4 0-0

AUTB

23:30 FT [4] SV Lafnitz 5 - 1 Horn [9] - 1 2-1

AUTB

23:30 FT [15] LASK Juniors 2 - 2 Blau Weiss Linz [3] +1 1-1

AUTB

23:30 FT [10] St.Polten 2 - 0 Austria Wien II [13] - 1/2 2-0

DENB

23:30 FT [4] Fredericia 2 - 1 Fremad Amager [9] - 1 1/4 1-0

DUC3

00:00 FT [10] Hallescher 4 - 4 Verl [14] - 1/4 2-3

DUC4B

00:00 FT [A-1] Weiche Flensburg 2 - 1 Lubeck [A-6] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [5] Buchbach 4 - 0 Heimstetten [12] - 1/4 1-0

DUC4BA

00:00 FT [20] Rosenheim 0 - 6 Bayern Munich II [1] +2 1/2 0-1

DUC4BA

00:00 FT [9] Unterhaching 1 - 1 FC Pipinsried [13] - 1 1-0

DUC4DB

00:00 FT 1 [19] Optik Rathenow 0 - 3 Babelsberg [5] +1/4 0-2

DUC4DB

00:00 FT [2] Berliner FC Dynamo 2 - 1 SV Lichtenberg [13] - 2 1-1

DUC4DB

00:00 FT [7] Luckenwalde 2 - 3 Hertha Berlin II [15] - 1/4 1-2

DUC4DB

00:00 FT [8] C. Leipzig 1 - 1 Chemnitzer [10] 1-0

PH3

00:00 FT 1 [10] SO Cholet 1 - 1 Sedan [5] +1/4 1-0

PH3

00:00 FT [14] Stade Briochin 2 - 1 Red Star 93 [12] +1/4 1-1

PH3

00:00 FT [1] Annecy FC 2 - 0 Boulogne [15] +0 2-0

PH3

00:00 FT [13] Orleans 0 - 1 Chambly [11] - 1/2 0-0

PH3

00:00 FT 1 [18] FC Bastia-Borgo 2 - 2 Stade Lavallois [8] +0 1-1

PH3

00:00 FT [9] Avranches 0 - 3 Bourg Peronnas [2] +1/4 0-1

PH3

00:00 FT [4] Villefranche 1 - 1 Concarneau [3] - 1/4 0-0

PH3

00:00 FT [17] Creteil 1 - 1 Chateauroux [6] +1/4 1-0

LATA

00:00 FT [1] Rigas Futbola Skola 2 - 0 BFC Daugava [6] - 2 2-0

TD3

00:00 FT [Sodra-16] Qviding 2 - 1 Lindome GIF [Sodra-6] - 3/4 1-1

DENA

00:00 FT [4] Aalborg BK 2 - 1 Nordsjaelland [10] - 1/4 1-1

DENB

00:00 FT [6] Nykobing 1 - 1 Esbjerg FB [10] - 1/2 0-1

EGYA

00:00 FT [7] Ceramica Cleopatra 2 - 3 Ismaily SC [12] - 1/4 1-2

NGA

00:30 FT [4] Krasnodar 2 - 0 Rubin Kazan [8] - 1 2-0

TNKA

00:30 FT [17] Antalyaspor 3 - 2 Rizespor [20] - 1/2 1-0

TNKB

00:30 FT [7] Tuzlaspor 3 - 1 Boluspor [10] - 1/4 2-1

KSAA

00:45 FT [4] Al Hilal 0 - 0 Al Baten [14] - 2 0-0

ANHU23

01:00 FT [2-5] Wolves U23 1 - 0 Nottingham Forest U23 [2-9] 1-0

ANHU23

01:00 FT 1 [1-14] Derby County U23 2 - 3 Leeds Utd U23 [1-7] 2-2

ANHU23

01:00 FT [2-2] West Brom U23 3 - 2 Birmingham U23 [2-14] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-12] Blackburn U23 1 - 1 Leicester City U23 [1-11] 1-1

ANHU23

01:00 FT [2-7] Newcastle U23 2 - 0 Burnley U23 [2-4] 1 1-0

ANHU23

01:00 FT [2-3] Aston Villa U23 1 - 1 Fulham U23 [2-1] 1-1

ANHU23

01:00 FT [1-8] Crystal Palace U23 3 - 1 Everton U23 [1-13] 1-0

TBNA

01:00 FT 4 [13] Mallorca 1 - 0 Espanyol [10] 3 1 +0 1-0

TBNB

01:00 FT [4] Las Palmas 2 - 1 Huesca [12] +0 2-0

BDNA

01:00 FT 1 [18] Belenenses 1 - 1 Moreirense [14] +1/4 1-0

HLA

01:00 FT [16] Fortuna Sittard 2 - 2 RKC Waalwijk [13] - 3/4 1-1

HLB

01:00 FT [6] Ajax U21 1 - 2 SBV Excelsior [2] - 1/4 0-0

HLB

01:00 FT [5] Emmen 0 - 2 De Graafschap [4] +0 0-0

HLB

01:00 FT [1] Volendam 5 - 0 MVV Maastricht [14] - 1 1/4 2-0

HLB

01:00 FT [9] Utrecht U21 3 - 0 Telstar [12] +0 2-0

HLB

01:00 FT [11] VVV Venlo 0 - 1 AZ Alkmaar U21 [7] - 3/4 0-0

HLB

01:00 FT [10] Eindhoven 1 - 0 Den Bosch [17] - 3/4 1-0

HLB

01:00 FT 1 [13] NAC Breda 3 - 0 ADO Den Haag [3] - 1/2 2-0

HLB

01:00 FT [16] Helmond Sport 1 - 0 PSV Eindhoven U21 [15] +0 0-0

HLB

01:00 FT [8] Roda JC 3 - 4 Almere City [19] - 1/4 1-2

BIHA

01:00 FT [4] Sarajevo 0 - 0 Siroki Brijeg [5] 0-0

BULA

01:00 FT [9] Arda Kardzhali 1 - 1 Lok. Sofia [8] - 3/4 0-0

BIB

01:00 FT [6] RWD Molenbeek 0 - 0 Excelsior Virton [7] - 1 1/4 0-0

CROA

01:00 FT 1 [9] Slaven Belupo 0 - 1 Hrvatski Dragovoljac [10] - 1 1/4 0-0

HUNA

01:00 FT [6] Zalaegerzseg 1 - 3 Budapest Honved [8] - 1/4 0-2

RMNA

01:00 FT [11] FC U Craiova 1948 1 - 1 Farul Constanta [9] +0 0-0

SVKA

01:00 FT [12] FK Pohronie 0 - 3 Dunajska Stred [4] +1/4 0-2

SLOA

01:15 FT [5] CM Celje 2 - 0 NK Radomlje [10] - 3/4 1-0

PERA

01:15 FT [3] Melgar 0 - 1 Sporting Cristal [2] +1/4 0-0

AUTB

01:25 FT [8] Grazer AK 4 - 0 Vorwarts Steyr [16] - 1 1/4 2-0

ITB

01:30 FT [2] Brescia 5 - 1 Cosenza [13] - 1 1/4 2-0

DUA

01:30 FT 2 [2] B.Dortmund 3 - 2 Hoffenheim [11] 3 - 1 1/2 0-0

POLA

01:30 FT [16] Warta Poznan 1 - 1 Jagiellonia [10] +0 0-0

POLB

01:30 FT [17] Stomil Olsztyn 0 - 3 LKS Lodz [8] +3/4 0-2

TSB

01:30 FT [4] Aarau 1 - 3 Vaduz [2] - 1/2 1-1

ANHL1

01:45 FT [8] Burton Albion 1 - 1 Cheltenham [14] +0 0-1

ANHL2

01:45 FT [15] Rochdale 1 - 1 Colchester Utd [19] - 1/4 0-1

ITA

01:45 FT 2 [11] Verona 1 - 3 Inter Milan [3] 2 +1 1-0

NIRA

01:45 FT [11] Portadown FC 1 - 1 Glenavon [8] +1 0-0

NIRA

01:45 FT [2] Larne 4 - 2 Coleraine [4] - 1/4 1-0

BIA

01:45 FT [8] Kortrijk 2 - 2 KV Mechelen [6] - 1/4 0-2

TNKA

01:45 FT [10] Adana Demirspor 1 - 1 Konyaspor [7] - 1/4 0-0

WALA

01:45 FT 1 [6] Caernarfon Town 0 - 2 Newtown AFC [3] +1/4 0-0

PHA

02:00 FT 2 [7] Nantes 0 - 1 Lyon [9] 2 1 +3/4 0-1

CHIB

02:00 FT [7] CD Magallanes 0 - 1 San.Morning [3] - 1/4 0-1

EGYA

02:00 FT [9] Ahly Cairo 2 - 1 Aswan FC [18] - 2 0-0

EGYA

02:00 FT [1] NBE SC 1 - 1 Zamalek SC [2] +1 0-0

TBNB

03:00 FT 1 [9] Malaga 1 - 0 Alcorcon [22] - 1/4 1-0

ARGB

03:10 FT 1 [A-14] Temperley 0 - 0 Alvarado MDP [A-11] - 1/4 0-0

TBNA

03:15 FT 1 [11] Valencia 3 - 0 Alaves [16] 4 - 3/4 2-0

BDNA

03:15 FT [4] Estoril 2 - 1 Maritimo [13] - 1/4 1-1

PERA

03:30 FT 1 [17] Cusco FC 2 - 2 Cienciano [6] +0 1-1

BRB

05:00 FT 1 [20] Brasil Pelotas/RS 1 - 1 Remo/PA [13] +0 1-1

VENA

05:15 FT 1 [B-3] Portuguesa 1 - 1 Hermanos Colmenares [B-4] - 1/2 1-0

CHIB

05:30 FT [12] U.Concepcion 0 - 1 Deportes Santa Cruz [6] - 1/4 0-1

USAA

05:45 FT [Dong-10] Columbus Crew 3 - 2 Cincinnati [Dong-14] - 3/4 1-1

ARGB

06:10 FT [B-3] CA Guemes 0 - 2 Ind.Rivadavia [B-4] - 1/4 0-1

USAA

06:35 FT [Dong-8] CF Montreal 3 - 1 Toronto [Dong-13] - 1/2 1-0

ECUA

07:00 FT [2] Emelec 4 - 0 Olmedo [16] - 2 3-0

MEXA

07:00 FT [8] Mazatlan FC 2 - 2 San Luis [12] - 1/4 1-1

BRB

07:30 FT [1] Coritiba/PR 0 - 1 Botafogo/RJ [2] - 1/4 0-1

VENA

07:30 FT [A-6] Carabobo 1 - 0 Puerto Cabello [A-3] +0 1-0

COLA

07:40 FT Dep.Quindio 2 - 1 Once Caldas [15] 0-1

USAA

07:45 FT [Dong-4] Orlando City 0 - 0 Inter Miami [Dong-11] - 1/2 0-0

MEXA

09:06 FT [18] Club Tijuana 2 - 2 Monterrey [7] +1/2 1-2

USB

09:30 FT [D-8] Las Vegas Lights 2 - 3 LA Galaxy II [D-4] +1/4 1-1

MEXA

10:10 FT [10] Puebla 1 - 0 Queretaro [17] - 1/4 0-0

NGAU21

17:00 Hoãn [B-10] ORS 5 U21 - Lok. Moscow U21 [B-2] +1/2 -

LATA

23:00 Hoãn [4] FK Liepaja - BFC Daugava [6] -

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2021

Kết quả bóng đá ngày 27/08/2021 Xem kết quả bóng đá trực tuyến các trận đấu ngày 27/08/2021, các trận đấu đã diễn ra, đang diễn ra nhanh nhất, chính xác nhất, chi tiết nhất.

 

Mọi bàn thắng đều được cập nhật từng giây, có bàn thắng là có kết quả, thậm chí bạn cũng có thể xem số phút, tỷ số hiệp 1(H1), tỷ số cả trận (FT), người ghi bàn, thay người, thẻ vàng, thẻ đỏ.

 

Bạn có thể xem kqbd trực tuyến theo tab các ngày trong tuần hoặc chọn từng giải đấu để xem bdqk như: Ngoại hạng Anh, La liga, Serie A, Bundesliga, Ligue 1, Euro 2020, vòng loại World Cup 2022 hay giải VĐQG Việt Nam V-league...

 

Kết quả bóng đá trực tiếp ngày 27/08/2021kq bóng đá được cập nhật liên tục, đảm bảo đúng giờ khi lịch thi đấu bóng đá của các giải có sự thay đổi.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 11

02:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

75%

1

25%

0

0%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

2

50%

1

25%

1

25%

Liên Đoàn Anh › Vòng 4

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

4

100%

0

0%

0

0%

VĐQG Italia › Vòng 10

01:4527/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%

Cúp Đức › Vòng 2

01:0027/10/2021

Dự đoán đội chiến thắng!

3

100%

0

0%

0

0%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Chelsea 9 20 22
2 Liverpool 9 21 21
3 Man City 9 16 20
4 West Ham Utd 9 6 17
5 Brighton 9 0 15
6 Tottenham 9 -4 15
7 Man Utd 9 1 14
8 Everton 9 1 14
9 Leicester City 9 0 14
10 Arsenal 9 -3 14
11 Wolves 9 0 13
12 Brentford 9 2 12
13 Aston Villa 9 -2 10
14 Watford 9 -5 10
15 Crystal Palace 9 -3 9
16 Southampton 9 -4 8
17 Leeds Utd 9 -8 7
18 Burnley 9 -8 4
19 Newcastle 9 -9 4
20 Norwich 9 -21 2