KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 28/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 28/08/2021

 
 
 
<
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

12:00 FT [9] Adelaide Utd U21 1 - 1 Adelaide Olympic [7] +0 1-1

NHATA

12:00 FT [11] Consa. Sapporo 0 - 2 Kawasaki Fro. [1] +1/2 0-2

AUSSL

12:30 FT [2] Adelaide City 1 - 2 Adelaide Comets [1] - 1/2 1-0

AUSSL

12:30 FT [3] Campbelltown City 3 - 1 SA Panthers [6] - 1 1/4 1-1

AUSSL

12:30 FT 1 [12] Ade. Blue Eagles 2 - 1 Cumberland Utd [10] +0 1-1

AUSSL

12:30 FT [5] Sturt Lions 2 - 2 Metro Stars [4] +3/4 1-1

NHATJFL

13:00 FT [3] Sony Sendai 4 - 1 Veertien Mie [9] - 1/4 2-0

NHATW

13:00 FT [6] Ehime FC Nữ 2 - 1 Cerezo Osaka Nữ [4] 0-1

NHATW

13:00 FT [12] Yamato Sylphid Nữ 1 - 0 Nippon SS Univ Nữ [2] 1-0

AUSBPL

14:00 FT [10] The Gap 0 - 3 St George Willawong [3] +1 3/4 0-1

AUSFWP

14:00 FT [5] Inglewood Utd 1 - 0 Gwelup Croatia [10] - 1/2 0-0

AUSFWP

14:00 FT [3] Sorrento 1 - 0 Floreat Athena [2] +1/4 0-0

AUSFWP

14:00 FT [7] Armadale SC 3 - 0 Cockburn City [9] +1/4 1-0

AUSFWP

14:00 FT [6] ECU Joondalup 4 - 2 Bayswater City [8] - 1/4 2-1

AUSFWP

14:00 FT [11] Balcatta 3 - 3 Perth Glory U21 [4] +1 1-2

AUSFWP

14:00 FT [12] Rockingham City 0 - 1 Perth SC [1] +2 0-1

AUSBPL

15:00 FT [11] Western Spirit 2 - 2 Toowong FC [7] +3/4 1-0

AUSQSL

15:00 FT [7] Moreton Bay Utd 6 - 1 Brisbane Strikers [13] 2-0

NHAT3

15:00 FT [4] Grulla Morioka 3 - 2 Vanraure Hachinohe [10] - 1/2 1-1

HQ3

15:00 FT [6] Gyeongju KHNP 0 - 2 Cheonan City [1] +0 0-1

CZEB

15:15 FT [16] Fotbal Trinec 0 - 2 SK Lisen [3] +0 0-1

CZEB

15:15 FT [15] MFK Chrudim 0 - 1 Jihlava [10] - 1/2 0-0

CZEB

15:15 FT 1 [9] MFK Vyskov 4 - 0 SK Prostejov [5] +1/4 1-0

MAPL

15:45 FT [6] Kuching FA 1 - 1 Selangor II [5] 0-0

AUSBPL

16:00 FT 1 [9] Centenary Stormers 1 - 2 Bayside Utd [4] +1 1/2 0-2

AUSBPL

16:00 FT 1 [2] The Lakes 2 - 2 Albany Creek [1] +2 1-1

AUSQSL

16:00 FT 1 [1] Peninsula Power 1 - 3 Queensland Lion [4] - 1/2 1-2

AUSQSL

16:00 FT [10] Logan Light. 1 - 1 Magpies Crusaders [14] 0-1

NHATA

16:00 FT [3] Vissel Kobe 0 - 1 FC Tokyo [9] - 1/4 0-0

NHATB

16:00 FT [9] JEF United Chiba 2 - 0 V-Varen Nagasaki [4] +0 1-0

NHAT3

16:00 FT [6] FC Gifu 0 - 4 Fukushima Utd [5] - 1/4 0-0

NHAT3

16:00 FT [13] Kamatamare San. 1 - 2 Kagoshima [7] +1/4 1-1

NHATJFL

16:00 FT [2] Honda FC 2 - 0 Reinmeer Aomori [6] 1-0

HQA

16:00 FT [7] Pohang Steelers 0 - 0 Suwon Bluewings [6] - 1/4 0-0

HQB

16:00 FT [8] Chungnam Asan 3 - 2 Busan I'Park [5] +0 1-2

AUSQSL

16:30 FT [12] Redlands Utd 1 - 3 Brisbane Roar U21 [2] 1-2

AUSSL

16:30 FT 2 [11] Adelaide Raiders 0 - 2 Croydon Kings [8] +1/4 0-2

NHATB

16:30 FT [2] Kyoto Sanga 3 - 1 Tokyo Verdy [12] - 3/4 0-1

NHATB

16:30 FT [8] Ryukyu 2 - 1 Blaublitz Akita [13] - 1/2 0-0

NHAT3

16:30 FT [3] Kataller Toyama 2 - 1 Fujieda MYFC [11] - 1/2 1-1

NHATW

16:30 FT [9] NGU Loverledge Nữ 0 - 2 Angeviolet Hiroshima Nữ [11] 0-1

SINA

16:30 FT [2] Alb. Niigata (SIN) 4 - 0 Balestier Kh. [7] 0-0

SINA

16:30 FT [6] Geylang Intl 2 - 3 Young Lions [8] 1-1

BDNB

17:00 FT [3] Casa Pia AC 4 - 2 Benfica B [4] - 1/2 2-1

FINA

17:00 FT 1 [8] Honka 0 - 3 HIFK [6] - 1/2 0-2

FIN3

17:00 FT [C-7] JBK 1 - 2 JS Hercules [C-1] +1/4 0-1

CZEU19

17:00 FT [12] Zlin U19 3 - 1 Meteor Praha U19 [13] 2-0

NHATA

17:00 FT [10] Sanf Hiroshima 4 - 1 Oita Trinita [18] - 3/4 1-1

NHATA

17:00 FT [2] Yokohama FM 0 - 2 Kashima Antlers [6] - 1/2 0-2

NHATA

17:00 FT [14] Gamba Osaka 0 - 1 Cerezo Osaka [12] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [17] Renofa Yamaguchi 2 - 1 Montedio Yama. [7] +3/4 1-0

NHATB

17:00 FT [1] Jubilo Iwata 1 - 1 Sagamihara [22] - 1 1/4 0-1

NHATB

17:00 FT [10] Mito Hollyhock 4 - 0 Alb. Niigata (JPN) [5] +1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [20] Giravanz Kita. 0 - 0 Okayama [11] +1/2 0-0

NHAT3

17:00 FT [14] Gainare Tottori 1 - 2 Roas. Kumamoto [1] +1/4 0-1

HQA

17:00 FT [3] Daegu 3 - 1 Seongnam Ilhwa Ch. [11] - 1/2 2-0

HQA

17:00 FT [2] Jeonbuk H.Motor 2 - 2 Suwon FC [4] - 1/2 0-2

HQB

17:00 FT [9] Bucheon 1995 4 - 2 Daejeon Hana Citizen [3] +1/2 2-1

HQ3

17:00 FT [7] Ulsan Citizen 1 - 0 Pyeongtaek FC [13] - 3/4 0-0

HQ3

17:00 FT [3] Mokpo City 0 - 1 Paju Citizen [8] 0-1

POLA

17:30 FT [16] Nieciecza 1 - 2 Cracovia Krakow [6] +0 0-0

POLB

17:40 FT [6] Arka Gdynia 3 - 0 Odra Opole [9] - 1 2-0

DUC4B

18:00 FT [A-8] Phonix Lubeck 2 - 3 Holstein Kiel II [A-1] - 1/2 0-2

DUC4DB

18:00 FT [4] CZ Jena 5 - 0 Tasmania Berlin [16] - 1 3/4 5-0

TDB

18:00 FT [12] Eskilstuna City 2 - 1 Brage [10] - 1/4 1-1

TDB

18:00 FT [4] Landskrona 0 - 1 Helsingborg [3] +1/4 0-1

TD3

18:00 FT [Sodra-15] Vanersborgs FK 0 - 1 Skovde [Sodra-8] +0 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-13] Haninge/Brand. 0 - 3 Hammarby Talang [Norra-9] - 1/2 0-1

TD3

18:00 FT [Norra-1] Brommapojkarna 3 - 0 Dalkurd FF [Norra-2] - 1 1/4 2-0

UKRA

18:00 FT [12] Inhulets Petrove 3 - 0 FC Mariupol [16] - 1/4 1-0

ANHA

18:30 FT 1 [3] Man City 5 - 0 Arsenal [12] 2 1 - 1 1/4 3-0

ANHB

18:30 FT [21] Cardiff City 1 - 2 Bristol City [14] - 1/2 0-1

ANHB

18:30 FT [13] Derby County 1 - 1 Nottingham Forest [12] - 1/4 1-0

DUB

18:30 FT [15] Holstein Kiel 3 - 0 Erzgebirge Aue [18] - 3/4 2-0

DUB

18:30 FT [6] Darmstadt 4 - 0 Hannover 96 [14] - 1/4 2-0

DUB

18:30 FT [9] Heidenheim 0 - 0 Hamburger [8] +0 0-0

ANHU23

19:00 FT [1-9] Liverpool U23 1 - 1 Brighton U23 [1-4] 1-1

DUC3

19:00 FT [18] Vik.Koln 3 - 1 Freiburg II [16] - 3/4 1-1

DUC3

19:00 FT [10] Turkgucu-Ataspor 0 - 3 Osnabruck [5] - 1/2 0-2

DUC3

19:00 FT [8] Viktoria Berlin 1 - 0 Waldhof Man. [6] +0 0-0

DUC3

19:00 FT [9] Wehen 2 - 4 Magdeburg [1] +0 0-2

DUC3

19:00 FT [4] Ein.Braunschweig 1 - 1 Munchen 1860 [15] - 1/4 0-0

DUC3

19:00 FT [7] Kaiserslautern 1 - 1 Zwickau [13] - 1/4 1-0

DUC4BA

19:00 FT [19] Greuther Furth II 1 - 1 Nurnberg II [14] +1/2 0-0

DUC4BA

19:00 FT 1 [17] Schalding Hein. 1 - 3 Illertissen [6] +1/4 0-1

DUC4BA

19:00 FT [5] Schweinfurt 6 - 0 VfB Eichstatt [12] - 1 1/4 4-0

DUC4BA

19:00 FT [1] SpVgg Bayreuth 2 - 1 Memmingen [15] - 2 1-0

DUC4N

19:00 FT [6] Homburg 3 - 3 Hoffenheim II [8] - 1/2 3-1

DUC4N

19:00 FT [4] TSV Steinbach 3 - 2 TSV Schott Mainz [19] - 1 1/2 3-1

DUC4N

19:00 FT [17] Giessen 0 - 1 Pirmasens [16] +0 0-0

DUC4N

19:00 FT [9] Aalen 2 - 3 Bahlinger [7] - 1/4 1-0

DUC4N

19:00 FT [3] Elversberg 4 - 1 Koblenz [14] - 1 3/4 2-0

DUC4N

19:00 FT [13] FSV Frankfurt 1 - 0 Hessen Kassel [12] - 1 0-0

DUC4N

19:00 FT [5] Offenbach 1 - 2 SSV Ulm [1] - 1/2 1-0

DUC4T

19:00 FT [12] Rodinghausen 0 - 1 Homberg [19] - 1 0-0

DUC4T

19:00 FT [17] Sportfreunde Lotte 2 - 0 Schalke 04 II [13] +1/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [7] M.gladbach II 4 - 2 Lippstadt [11] - 3/4 3-0

DUC4T

19:00 FT [5] FC Koln II 8 - 2 Uerdingen [20] 4-1

DUC4T

19:00 FT [9] Wiedenbruck 3 - 1 Bonner SC [16] - 3/4 1-0

DUC4T

19:00 FT [10] SV Straelen 1 - 4 Wuppertaler [2] +1/2 1-1

DUC4T

19:00 FT [14] RW Ahlen 1 - 1 Fort.Dusseldorf II [6] +0 0-0

DUC4T

19:00 FT [15] A.Aachen 1 - 3 Oberhausen [8] +1/4 0-1

DENB

19:00 FT [9] Jammerbugt 0 - 6 Helsingor [1] +3/4 0-2

TAJA

19:00 FT [8] FK Khatlon 1 - 0 FK Eskhata [4] 0-0

DUC4DB

19:05 FT [5] VSG Altglienicke 0 - 3 Lok.Leipzig [3] - 3/4 0-1

ANHL1

19:10 FT 1 [5] Rotherham Utd 2 - 0 Doncaster Rovers [24] - 1 2-0

ANHU23

20:00 FT 1 [1-5] Man Utd U23 2 - 4 Man City U23 [1-1] 1-1

DUC4B

20:00 FT [B-5] Rehden 2 - 3 Oberneuland [B-3] - 1 2-1

PHB

20:00 FT [13] Nimes 0 - 0 Caen [9] - 1/2 0-0

PHB

20:00 FT [1] Toulouse 1 - 0 Valenciennes [12] - 1 1/4 1-0

BDNB

20:00 FT [2] Rio Ave 2 - 1 Leixoes [10] - 3/4 1-0

POLA

20:00 FT [2] Lechia GD 2 - 2 Radomiak Radom [12] - 1/4 2-0

ESTA

20:00 FT [7] Trans Narva 3 - 0 Vaprus Parnu [10] 3-0

NORB

20:00 FT [3] FK Jerv 3 - 2 Fredrikstad [4] +0 2-1

NORB

20:00 FT [2] Aalesund 4 - 2 Raufoss IL [9] - 1 1/4 3-1

NORB

20:00 FT [6] Sogndal 1 - 2 Ranheim IL [7] - 1/2 1-1

NORB

20:00 FT [12] Sandnes Ulf 2 - 3 Grorud IL [13] - 3/4 0-0

NORB

20:00 FT [8] Asane Fotball 2 - 1 Strommen [16] - 1 1-0

TDA

20:00 FT [3] AIK Solna 2 - 0 Orebro [15] - 1 1/4 2-0

TDA

20:00 FT [13] Degerfors IF 0 - 2 Mjallby AIF [11] - 1/4 0-1

TDB

20:00 FT [11] Vasteras 1 - 3 Falkenbergs [15] - 1/2 0-1

TD3

20:00 FT [Sodra-12] Linkoping City 2 - 2 Lunds BK [Sodra-9] 1-0

TD3

20:00 FT [Sodra-1] Ljungskile SK 2 - 1 Atvidabergs [Sodra-7] - 3/4 1-0

MASL

20:00 FT [4] Kedah FA 1 - 0 Perak FA [11] - 1 1/2 1-0

MASL

20:00 FT 1 [5] Selangor FA 1 - 1 Melaka FA [7] - 3/4 1-0

MASL

20:00 FT [12] UiTM FC 4 - 0 Sabah FA [9] 2-0

SRBA

20:25 FT [16] FK Novi Pazar 2 - 0 FK Metalac GM [13] +0 0-0

DUA

20:30 FT [16] Augsburg 1 - 4 B.Leverkusen [3] 1 +3/4 1-2

DUA

20:30 FT [17] A.Bielefeld 1 - 1 Ein.Frankfurt [14] 3 +1/4 0-1

DUA

20:30 FT 2 [7] FC Koln 2 - 1 Bochum [15] 1 - 3/4 0-0

DUA

20:30 FT 2 [11] Mainz 3 - 0 Greuther Furth [18] 2 - 1 2-0

DUA

20:30 FT 2 [12] Stuttgart 2 - 3 Freiburg [4] 1 - 1/4 2-3

BLRA

20:30 FT [10] Torpedo Zhodino 0 - 1 Gomel [4] +1/2 0-0

WALA

20:30 FT [4] Bala Town 0 - 0 Cardiff Metropolitan [10] - 1 1/4 0-0

WALA

20:30 FT [2] Flint Town Utd 1 - 0 Aberystwyth [8] - 3/4 0-0

WALA

20:30 FT [11] Haverfordwest 0 - 1 The New Saints [1] +2 0-1

WALA

20:30 FT [12] Cefn Druids AFC 1 - 4 Barry Town [7] +1 1-1

ANHA

21:00 FT 1 [4] Brighton 0 - 2 Everton [8] 2 - 1/4 0-1

ANHA

21:00 FT 3 [13] Aston Villa 1 - 1 Brentford [9] 3 - 1/2 1-1

ANHA

21:00 FT 3 [19] Newcastle 2 - 2 Southampton [15] 3 +0 0-0

ANHA

21:00 FT 2 [20] Norwich 1 - 2 Leicester City [11] 1 +1/2 1-1

ANHA

21:00 FT 1 [7] West Ham Utd 2 - 2 Crystal Palace [14] - 1 1-0

ANHB

21:00 FT [23] Barnsley 1 - 1 Birmingham [20] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [3] Fulham 3 - 0 Stoke City [6] - 1/2 1-0

ANHB

21:00 FT [7] Huddersfield 4 - 0 Reading [8] - 1/4 1-0

ANHB

21:00 FT [22] Hull City 0 - 0 Bournemouth [1] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT [9] Luton Town 0 - 0 Sheffield Utd [16] +1/4 0-0

ANHB

21:00 FT 1 [15] Middlesbrough 1 - 1 Blackburn Rovers [11] - 1/4 1-1

ANHB

21:00 FT [10] Millwall 2 - 1 Blackpool [17] - 1/2 0-0

ANHB

21:00 FT [19] Preston North End 3 - 1 Swansea City [18] - 1/4 2-1

ANHB

21:00 FT [5] QPR 2 - 0 Coventry [4] - 1/4 0-0

ANHL1

21:00 FT 1 [21] Shrewsbury 2 - 1 Gillingham [19] - 1/4 0-1

ANHL1

21:00 FT [18] Morecambe 1 - 0 Sheffield Wed. [9] +1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [6] Milton Keynes Dons 2 - 0 Accrington [10] - 1/2 1-0

ANHL1

21:00 FT [16] Cambridge Utd 1 - 0 Bolton [11] +1/4 1-0

ANHL1

21:00 FT [22] Charlton Athletic 2 - 0 Crewe Alexandra [23] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [13] Ipswich 2 - 2 Wimbledon [14] - 1/2 0-0

ANHL1

21:00 FT [8] Oxford Utd 3 - 1 Lincoln [15] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [1] Plymouth Argyle 1 - 1 Fleetwood Town [20] - 1/4 1-1

ANHL1

21:00 FT [4] Sunderland 3 - 1 Wycombe [2] - 1/2 2-0

ANHL1

21:00 FT [3] Wigan 1 - 0 Portsmouth [17] - 1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [9] Hartlepool 2 - 1 Carlisle [22] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [2] Harrogate Town 1 - 1 Exeter City [7] - 1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [3] Swindon 1 - 0 Mansfield [21] +1/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [15] Salford City 3 - 0 Newport [13] - 1/4 3-0

ANHL2

21:00 FT [1] Forest Green 0 - 2 Port Vale [4] - 1/2 0-2

ANHL2

21:00 FT 1 [11] Barrow 1 - 1 Bristol Rovers [17] - 1/4 1-1

ANHL2

21:00 FT [14] Crawley Town 0 - 0 Northampton [6] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [8] Sutton Utd 1 - 2 Oldham [23] - 3/4 0-0

ANHL2

21:00 FT [10] Leyton Orient 2 - 0 Bradford City [12] +0 0-0

ANHL2

21:00 FT [24] Scunthorpe Utd 1 - 0 Tranmere Rovers [5] +1/4 1-0

ANHL2

21:00 FT [16] Walsall 1 - 0 Stevenage [20] +0 1-0

DUC4B

21:00 FT [B-8] Atlas Delmenhorst 4 - 1 VfV 06 Hildesheim [B-6] +1/4 2-0

SCOA

21:00 FT [3] Dundee Utd 0 - 2 Hearts [2] +1/4 0-1

SCOA

21:00 FT [5] Hibernian 2 - 0 Livingston [10] - 3/4 0-0

SCOA

21:00 FT 1 [6] Motherwell 1 - 0 Dundee [11] - 1/4 1-0

SCOB

21:00 FT [4] Partick Thistle 3 - 0 Greenock Morton [9] - 3/4 1-0

SCOB

21:00 FT [7] Queen of South 1 - 2 Hamilton [8] - 1/4 0-0

SCOB

21:00 FT [10] Dunfermline 0 - 3 Arbroath [5] - 1/4 0-2

SCOB

21:00 FT [3] Kilmarnock 0 - 1 Inverness C.T. [1] - 1/2 0-1

SCO2

21:00 FT [10] East Fife 3 - 0 Peterhead [7] - 1/4 0-0

SCO2

21:00 FT 1 [9] Clyde 2 - 1 Cove Rangers [2] +3/4 2-0

SCO2

21:00 FT [3] Montrose 1 - 2 Dumbarton [6] - 3/4 0-2

SCO2

21:00 FT [5] Falkirk 0 - 1 Queen's Park [1] - 1/4 0-1

NGB

21:00 FT [9] Spartak Moscow B 0 - 2 Olim. Dolgiye Prudy [13] - 1/4 0-2

NIRA

21:00 FT [1] Cliftonville 2 - 1 Carrick Rangers [6] - 1 1/4 2-1

NIRA

21:00 FT [3] Linfield 2 - 0 Crusaders Belfast [4] - 1/2 1-0

NIRA

21:00 FT [9] Dungannon Swi. 2 - 3 Glentoran [5] +1 1/4 1-1

NIRA

21:00 FT [12] Warrenpoint Town 2 - 1 Ballymena Utd [10] 1 +1/4 1-1

MKDA

21:00 FT [4] Bregalnica Stip 3 - 2 Academy Pandev [3] 0-1

MKDA

21:00 FT [9] Makedonija 3 - 2 Borec Veles [10] 1-1

MKDA

21:00 FT [1] Shkupi 4 - 1 FK Skopje [8] 1-0

MKDA

21:00 FT [11] Tikves Kavadarci 1 - 1 FC Struga [7] 1-0

MKDA

21:00 FT [12] Pelister 2 - 2 Shkendija [6] 1-1

HUNA

21:00 FT 1 [1] Kisvarda FC 2 - 0 Mezokovesdi SE [8] - 1/2 1-0

ICEB

21:00 FT [10] Afturelding 3 - 1 Trottur Rey. [11] - 1/2 1-0

ICEB

21:00 FT [12] Vik. Olafsvik 0 - 3 UMF Selfoss [8] +1/2 0-2

ICEB

21:00 FT [7] UMF Grindavik 1 - 2 Kordrengir [4] +1/4 0-1

ICEB

21:00 FT 1 [1] Fram Rey. 2 - 1 Grotta [6] - 1 1/4 1-0

LITA

21:00 FT [10] Nevezis 0 - 3 Banga [9] +3/4 0-3

FINA

21:00 FT [11] AC Oulu 1 - 1 Lahti [5] +0 0-1

FINB

21:00 FT [6] PK-35 2 - 1 Jaro [5] +0 0-0

FINB

21:00 FT [10] MuSa Pori 1 - 0 KPV Kokkola [4] +1/2 1-0

FINB

21:00 FT [3] RoPS Rovaniemi 3 - 2 VPS Vaasa [1] - 1/2 1-1

FINB

21:00 FT [12] JIPPO 4 - 2 MP Mikkeli [9] +1/4 2-1

FINB

21:00 FT [8] Gnistan 1 - 0 Klubi 04 Helsinki [11] - 1/4 1-0

FINB

21:00 FT [7] EIF Ekenas 1 - 2 TPS Turku [2] +1/4 1-0

FIN3

21:00 FT [B-10] SalPa Salo 0 - 1 Ilves II [B-9] - 1/2 0-1

FIN3

21:00 FT [B-1] SJK Akatemia 3 - 2 OTP [C-5] - 1 2-0

FIN3

21:00 FT [A-4] Lahden Reipas 2 - 0 NJS Nurmijarvi [A-7] - 3/4 1-0

FIN3

21:00 FT [B-11] Espoo 1 - 3 VJS [B-8] - 1/4 1-2

FIN3

21:00 FT [C-11] PS Kemi 1 - 2 OLS Oulu [C-3] +3/4 0-1

CZEA

21:00 FT [5] Banik Ostrava 1 - 0 Mlada Boleslav [8] - 1/4 1-0

CZEA

21:00 FT [4] Slovacko 2 - 1 Pardubice [14] - 1 2-0

CZEA

21:00 FT 1 [13] Slovan Liberec 0 - 1 Zlin [12] - 1/2 0-0

TD3

21:00 FT [Sodra-5] Utsiktens BK 1 - 2 Oskarshamns AIK [Sodra-2] - 1/4 1-1

TD3

21:00 FT [Norra-6] Karlstad BK 4 - 0 Assyriska [Norra-14] - 1 3/4 3-0

UKRA

21:00 FT [8] Metalist Kharkiv 1 - 2 SK Dnipro-1 [4] +1/2 1-0

BIA

21:15 FT [6] Charleroi 5 - 2 Beerschot-Wilrijk [18] - 3/4 1-0

BDNA

21:30 FT [12] Vizela 1 - 1 Boavista [8] - 1/4 0-0

BDNB

21:30 FT [7] Nacional Madeira 2 - 1 Varzim [15] - 1/2 0-1

HLB

21:30 FT [18] TOP Oss 3 - 0 Dordrecht 90 [20] - 1 1-0

MKDA

21:30 FT [2] Renova 1 - 1 Rabotnicki [5] 1-1

TBNA

22:00 FT 2 [15] Celta Vigo 0 - 1 Athletic Bilbao [9] 1 - 1/4 0-1

TBNB

22:00 FT [2] Sporting Gijon 2 - 1 Mirandes [10] - 1/2 1-0

DUC4B

22:00 FT [A-5] Drochtersen/Assel 2 - 1 Heider SV [A-10] - 1 3/4 1-0

DUC4BA

22:00 FT [18] TSV 1896 Rain 2 - 4 Augsburg II [8] +3/4 0-2

PHA

22:00 FT 3 [4] Nice 4 - 0 Bordeaux [17] 2 - 1/2 3-0

RMNA

22:00 FT [15] Dinamo Bucuresti 0 - 2 Arges Pitesti [9] +1/4 0-1

SLOA

22:00 FT [6] Tabor Sezana 0 - 1 Koper [1] +1/4 0-0

AUTA

22:00 FT [5] Hartberg 0 - 1 RB Salzburg [1] +1 3/4 0-1

AUTA

22:00 FT [4] Austria Klagenfurt 2 - 1 Wattens [12] +0 -

AUTA

22:00 FT [11] SCR Altach 1 - 2 Wolfsberger AC [3] +1/4 1-2

JORA

22:00 FT [1] Ramtha 1 - 1 Al Salt [3] +0 1-0

EGYA

22:00 FT [4] Semouha Club 1 - 1 Masr lel Maqassah [13] - 1 1/2 1-1

EGYA

22:00 FT [3] Pyramids FC 6 - 0 Ghazl Al Mahalla [14] - 1 2-0

ITA3

22:30 FT [A-5] AC Renate 0 - 3 Padova [A-1] 0-1

ITA3

22:30 FT [A-4] Alto Adige 1 - 0 Virtus Verona [A-19] 1-0

ITA3

22:30 FT [A-3] Feralpisalo 1 - 2 Fiorenzuola [A-16] 0-0

ITA3

22:30 FT [C-13] Paganese 4 - 4 Messina [C-16] 1-2

POLA

22:30 FT 1 [1] Lech Poznan 1 - 1 Pogon Szczecin [4] - 1/2 0-0

BLRA

22:30 FT [2] Dinamo Minsk 2 - 0 FK Minsk [11] - 2 1/4 0-0

ESTA

22:30 FT [3] Paide Linname. 4 - 1 Kuressaare [8] 1-0

SRBA

22:30 FT [15] Radnik Surdulica 1 - 2 Spartak Subotica [9] - 1/2 0-1

TDA

22:30 FT [10] Varbergs BoIS 1 - 0 Halmstads [14] +0 0-0

BULA

22:45 FT [11] Botev Vratsa 0 - 0 Lok. Plovdiv [8] +1/2 0-0

ISRA

22:45 FT [2] Hapoel Haifa 0 - 0 Maccabi Netanya [7] +0 0-0

ITB

22:59 FT [19] Vicenza 0 - 2 Frosinone [10] +0 0-0

POLB

22:59 FT [1] Widzew Lodz 4 - 2 Gornik Polkowice [18] - 3/4 1-1

ICEB

22:59 FT [9] Thor Akureyri 0 - 0 Fjolnir [3] +1/2 0-0

ISRA

22:59 FT [10] Maccabi P.Tikva 1 - 1 HIK Shmona [13] - 1/4 0-1