KQBD - KẾT QUẢ BÓNG ĐÁ NGÀY 29/08/2021

Kết quả bóng đá trong ngày 29/08/2021

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGB

12:00 FT 2 [6] SKA-Khabarovsk 1 - 0 Kuban [19] - 1 0-0

NHATJFL

12:00 FT [13] Kochi United SC 0 - 0 Iwaki FC [1] 0-0

NHAT3

13:00 FT [2] Tegevajaro Miyazaki 0 - 2 Nagano Parceiro [9] +1/4 0-1

NHATJFL

13:00 FT 1 [5] Verspah Oita 2 - 0 FC Kariya [17] - 1 1-0

NHATJFL

13:00 FT [14] Maruyasu Okazaki 1 - 3 Suzuka Point Getters [8] - 1/4 0-0

NHATJFL

13:00 FT [10] Matsue City 1 - 0 Tokyo Musashino [16] - 1 0-0

NHATW

13:00 FT [5] Nippatsu Yokohama Nữ 3 - 1 Orca Kamogawa Nữ [8] - 1/4 1-1

NHATW

13:00 FT [7] AS Harima Albion Nữ 3 - 0 Sperenza Osaka Nữ [10] - 1/2 3-0

AUSBPL

14:00 FT [8] UQ FC 3 - 1 Brisbane Knights [12] 2-0

NHAT3

14:00 FT [15] FC Imabari 0 - 0 Azul Claro Numazu [12] - 1/4 0-0

NHATJFL

14:00 FT [12] Nara Club 3 - 3 TIAMO Hirakata [4] +1/4 1-3

AUSQSL

15:00 FT [9] Eastern Suburbs 0 - 4 Sunshine Coast [5] +1/4 0-2

AUSQSL

15:00 FT [3] Olympic FC QLD 2 - 1 Gold Coast Knights [6] - 1/2 1-0

NHATW

15:00 FT [3] Setagaya Sfida Nữ 2 - 2 Iga Kunoichi Nữ [1] +1 1-1

HQ3

15:00 FT [5] Gimhae City 1 - 1 Hwaseong FC [9] - 1/2 1-0

CZEB

15:30 FT [2] Sparta Praha B 4 - 1 Taborsko [8] - 1/4 2-0

AUTB

15:30 FT [6] Wacker Innsbruck 1 - 0 SKU Amstetten [5] - 1/2 1-0

MAPL

15:45 FT [8] Kelantan United 0 - 1 FAM-MSN [11] 0-0

NHATA

16:00 FT [4] Nagoya Grampus 1 - 1 Shimizu S-Pulse [15] - 1/2 0-0

HQA

16:00 FT [1] Ulsan Hyundai 3 - 2 Incheon Utd [9] - 1 0-0

HQB

16:00 FT [4] Jeonnam Dragons 2 - 2 Gimcheon Sangmu [1] +1/4 2-0

SINA

16:30 FT 1 [4] Tampines Rovers 2 - 2 Tanjong Pagar [5] 2-2

BDNB

17:00 FT [11] SC Covilha 1 - 2 Porto B [13] +0 1-1

NGB

17:00 FT [14] Tom Tomsk 1 - 1 Rotor Volgograd [12] +1/4 1-0

NGB

17:00 FT [15] Yenisey 2 - 2 Volgar Astrakhan [20] - 3/4 0-1

NHATA

17:00 FT [13] Kashiwa Reysol 2 - 1 Yokohama FC [19] - 1/2 1-1

NHATA

17:00 FT [8] Avispa Fukuoka 3 - 0 Tokushima Vortis [16] - 1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [17] Shonan Bellmare 0 - 0 Urawa Red [5] +1/4 0-0

NHATA

17:00 FT [20] Vegalta Sendai 0 - 1 Sagan Tosu [7] +1/2 0-0

NHATB

17:00 FT [15] Omiya Ardija 4 - 0 Matsumoto Yama. [21] - 1/4 1-0

NHATB

17:00 FT [19] Ehime FC 0 - 1 Tochigi SC [14] +0 0-1

NHATB

17:00 FT [16] Thespa Kusatsu 0 - 0 Zweigen Kan. [18] +1/4 0-0

NHATB

17:00 FT [6] Machida Zelvia 3 - 0 Ventforet Kofu [3] - 1/4 2-0

HQA

17:00 FT [5] Jeju Utd 1 - 0 FC Seoul [10] - 1/4 1-0

HQB

17:00 FT [6] Gyeongnam 3 - 3 Seoul E-Land [10] +0 1-1

HLA

17:15 FT [3] Utrecht 3 - 1 Feyenoord [5] +0 1-1

POLA

17:30 FT [13] Wisla Plock 1 - 1 Rakow Czestochowa [3] +1/4 1-1

POLB

17:40 FT [11] Chrobry Glogow 4 - 0 Katowice [14] +1/4 2-0

ANHU23

18:00 FT [2-10] Middlesbrough U23 2 - 1 Southampton U23 [2-14] - 1/2 1-0

DUC3

18:00 FT [2] B.Dortmund II 4 - 1 Duisburg [17] - 3/4 1-1

DUC4DB

18:00 FT [17] Auerbach 0 - 1 Meuselwitz [19] +3/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [14] Union Furstenwalde 1 - 1 FC Eilenburg [20] - 3/4 0-0

DUC4DB

18:00 FT [1] Berlin AK 07 0 - 3 E.Cottbus [8] - 1/4 0-2

PHA

18:00 FT 1 [16] Troyes 1 - 2 Monaco [10] 2 +3/4 0-1

SCOA

18:00 FT [1] Rangers 1 - 0 Celtic [4] +0 0-0

TDB

18:00 FT [9] Orgryte 2 - 2 Norrby [6] +0 1-0

TD3

18:00 FT [Norra-16] Umea 2 - 2 Sylvia [Norra-12] - 3/4 2-2

UKRA

18:00 FT [7] Desna Chernigiv 0 - 4 Veres Rivne [9] - 1 0-4

DUB

18:30 FT [10] Wer.Bremen 3 - 0 Hansa Rostock [13] - 1/2 1-0

DUB

18:30 FT 1 [11] Dynamo Dresden 0 - 3 Paderborn 07 [4] +0 0-3

DUB

18:30 FT [1] St. Pauli 2 - 0 Jahn Regensburg [2] - 1/4 0-0

BIA

18:30 FT [12] Gent 6 - 1 Club Brugge [2] +1/4 3-0

DENB

18:30 FT [7] HB Koge 2 - 2 Vendsyssel FF [10] +1/4 2-0

GHQG

19:00 FT [17] Ethiopia 2 - 1 Uganda [56] 1-0

ANHU23

19:00 FT [1-2] West Ham U23 2 - 1 Chelsea U23 [1-10] +1/4 1-1

DUC3

19:00 FT 1 [19] Wurzburger 1 - 1 Saarbrucken [3] +1/4 1-0

DUC4B

19:00 FT [A-11] Altona 93 0 - 2 Hamburger II [A-9] +1 1/4 0-1

DUC4B

19:00 FT [A-4] St. Pauli II 1 - 3 Teutonia Ottensen [A-3] +1/2 1-2

DUC4N

19:00 FT [11] Stuttgart II 2 - 3 Astoria Walldorf [15] - 1 1-1

DUC4N

19:00 FT [10] Sonnenhof 1 - 3 Mainz II [2] +1/4 0-3

DUC4T

19:00 FT [1] Essen 2 - 1 Fortuna Koln [3] - 1 0-1

DUC4T

19:00 FT [18] Wegberg-Beeck 0 - 4 Preussen Munster [4] +1 1/4 0-1

ESTA

19:00 FT [1] Levadia T. 2 - 1 Nomme Kalju [4] - 1 1-0

FIN3

19:00 FT [A-9] PeKa 1 - 1 Atlantis [A-2] +1/2 0-1

DENA

19:00 FT [5] Silkeborg IF 2 - 1 Randers [4] - 1/4 1-0

DENA

19:00 FT [11] Sonderjyske 2 - 2 Viborg [10] +1/2 1-1

DENB

19:00 FT [2] Lyngby 1 - 2 AC Horsens [4] - 1/2 0-2

TAJA

19:00 FT [5] CSKA Pamir Dushanbe 1 - 0 Fayzkand [10] 1-0

TSA

19:15 FT [10] Luzern 1 - 1 Lausanne Sports [9] - 1/2 0-1

TSB

19:15 FT [7] Schaffhausen 4 - 3 Yverdon [8] - 3/4 1-1

TSB

19:15 FT [3] Neuchatel Xamax 3 - 0 Wil 1900 [9] 1-0

HLA

19:30 FT [1] Ajax 5 - 0 Vitesse Arnhem [6] - 2 1/2 3-0

HLA

19:30 FT 1 [12] Heracles Almelo 0 - 1 NEC Nijmegen [11] - 1/2 0-0

ANHA

20:00 FT 4 [18] Burnley 1 - 1 Leeds Utd [17] 3 +1/4 0-0

ANHA

20:00 FT 3 [5] Tottenham 1 - 0 Watford [16] 3 - 1 1/4 1-0

DUC4B

20:00 FT [B-7] Hannoverscher SC 0 - 4 Wer.Bremen II [B-2] +1/4 0-3

PHA

20:00 FT 1 [14] Clermont 2 - 2 Metz [18] 2 - 3/4 1-2

PHA

20:00 FT 1 [5] Angers 2 - 0 Rennes [7] 2 +0 0-0

PHA

20:00 FT 2 [2] Lens 2 - 2 Lorient [12] 4 - 3/4 1-2

PHA

20:00 FT 1 [8] Strasbourg 3 - 1 Stade Brestois [19] 1 - 1/2 2-1

POLA

20:00 FT [9] Zaglebie Lubin 1 - 3 Slask Wroclaw [5] - 1/4 1-2

POLB

20:00 FT [9] Podbeskidzie 4 - 0 Puszcza Nie. [12] - 3/4 1-0

BLRA

20:00 FT [13] FK Slutsk 2 - 1 Slavia Mozyr [14] - 1/4 0-0

NORB

20:00 FT [13] Ullensaker/Kisa 0 - 1 KFUM Oslo [6] +1/2 0-0

NORB

20:00 FT [1] HamKam 3 - 2 Start Kristiansand [9] - 3/4 2-1

NORB

20:00 FT [15] Stjordals Blink 2 - 1 Bryne [12] +0 1-1

TDA

20:00 FT [8] Hacken 3 - 2 Goteborg [12] - 1/2 2-1

TDA

20:00 FT [5] Norrkoping 3 - 0 Ostersunds [16] - 1 3/4 2-0

TDA

20:00 FT [9] Sirius 1 - 0 Djurgardens [2] +3/4 0-0

TDB

20:00 FT [16] Vasalunds 3 - 4 GAIS [14] - 1/4 0-3

MASL

20:00 FT [6] Kuala Lumpur FA 1 - 0 Terengganu [3] +1/2 1-0

MASL

20:00 FT [2] Penang FA 2 - 1 Petaling Jaya City [8] - 1 1/4 2-0

MAPL

20:00 FT [3] Johor Darul Takzim II 3 - 2 Terengganu II [4] 0-1

DUA

20:30 FT 2 [5] Union Berlin 2 - 1 M.gladbach [10] +0 2-0

ANHU23

21:00 FT [2-5] Stoke City U23 1 - 2 Reading U23 [2-11] 1-1

SCOA

21:00 FT 1 [7] St. Mirren 0 - 0 St. Johnstone [8] +0 0-0

SCOA

21:00 FT [9] Aberdeen 1 - 1 Ross County [12] - 1 0-1

NGB

21:00 FT [2] Torpedo Moscow 7 - 1 Metallurg Lipetsk [18] - 1 1/2 5-1

NGB

21:00 FT [1] FK Orenburg 1 - 0 Neftekhimik Nizh [3] - 1 1-0

NGB

21:00 FT [11] Kamaz 2 - 1 Fakel [4] +1/2 0-1

BIA

21:00 FT [8] Antwerpen 2 - 2 OH Leuven [16] - 1 1/4 2-0

BIB

21:00 FT [8] RE Mouscron 0 - 4 Waasland-Beveren [2] 0-2

LITA

21:00 FT [4] FK Panevezys 0 - 2 FK Riteriai [6] - 3/4 0-1

LUXA

21:00 FT 1 [15] RM Hamm Benfica 0 - 3 UT Petange [5] 0-2

LUXA

21:00 FT [1] UNA Strassen 0 - 1 Differdange [4] 0-0

LUXA

21:00 FT 1 [16] Rodange 91 1 - 1 Mondorf-les. [7] 0-1

FIN3

21:00 FT [C-6] Narpes Kraft 3 - 3 RoPS Rovaniemi II [C-8] +1/4 1-2

FIN3

21:00 FT [A-3] PEPO 2 - 0 PK Keski Uusimaa [A-10] - 2 2-0

SRBA

21:00 FT [5] FK Napredak 2 - 0 FK Vojvodina [6] +0 1-0

CZEA

21:00 FT [7] Hradec Kralove 1 - 0 Vik.Plzen [1] +1/2 0-0

CZEA

21:00 FT [10] Bohemians 1905 4 - 2 Teplice [15] - 1 2-1

CZEA

21:00 FT [6] Sigma Olomouc 4 - 0 Jablonec [11] +0 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-5] Hudiksvalls FF 1 - 3 Sollentuna FK [Norra-10] +1/4 1-0

TD3

21:00 FT [Norra-15] Taby IS 2 - 1 Orebro Syrianska [Norra-8] - 1/2 1-1

TD3

21:00 FT [Sodra-10] Trollhattan 3 - 1 Osterlen FF [Sodra-11] - 1 1/4 1-1

UKRA

21:00 FT 1 [13] FC Mynai 1 - 1 Shakhtar Donetsk [2] +1 3/4 0-1

DENA

21:00 FT [12] Vejle 0 - 4 Kobenhavn [2] +1 0-2

UZBA

21:00 FT 2 [4] Nasaf Qarshi 0 - 1 Navbahor [7] - 3/4 0-0

BRAA

21:00 FT [13] America/MG 2 - 0 Ceara/CE [14] - 1/4 1-0

TSA

21:30 FT [5] Grasshoppers 1 - 1 Servette [6] +1/4 1-1

TSA

21:30 FT [1] Basel 1 - 1 Young Boys [3] +1/4 0-1

HLA

21:45 FT [8] Heerenveen 1 - 3 AZ Alkmaar [9] +1/2 1-1

TBNA

22:00 FT 3 [7] Barcelona 2 - 1 Getafe [20] 1 - 1 1/4 2-1

TBNB

22:00 FT [21] Amorebieta 2 - 1 Almeria [3] 1 +1/2 1-1

PHA

22:00 FT 3 [11] Lille 2 - 1 Montpellier [13] 7 1 - 3/4 1-1

BLRA

22:00 FT [7] Vitebsk 3 - 1 Dinamo Brest [6] - 1/4 0-0

BIHA

22:00 FT 1 [11] NK Posusje 0 - 0 Zrinjski [1] +3/4 0-0

SLOA

22:00 FT [8] Domzale 4 - 1 Mura [5] +1/4 2-1

CZEB

22:00 FT [7] Sellier&Bellot Vlasim 3 - 0 Vik.Zizkov [14] 2-0

AUTA

22:00 FT [7] SV Ried 1 - 0 Lask [10] +1 1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [9] Austria Wien 1 - 1 Rapid Wien [8] +1/4 1-0

AUTA

22:00 FT [6] Admira 1 - 1 Sturm Graz [2] +3/4 0-1

JORA

22:00 FT [7] Jazeera Amman 1 - 1 Sahab [9] - 1/4 1-0

TAJA

22:00 FT [2] Istiklol Dushanbe 7 - 1 FC Kuktosh [9] 3-0

RMNA

22:15 FT [13] Sepsi OSK 1 - 1 Botosani [4] - 1/2 0-0

ANHA

22:30 FT 3 [10] Wolves 0 - 1 Man Utd [6] 4 +3/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-7] Pro Vercelli 1 - 0 Lecco [A-6] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [A-11] Aurora Pro Patria 1 - 2 Albinoleffe [A-4] +0 1-0

ITA3

22:30 FT [A-16] Giana Erminio 1 - 0 Pro Sesto [A-20] - 1/4 0-0

ITA3

22:30 FT [C-16] Vibonese 0 - 0 AZ Picerno [C-10] - 1/2 0-0

ITA3

22:30 FT [B-12] US Olbia 3 - 2 Pistoiese [B-21] - 3/4 1-0

ITA3

22:30 FT [A-19] Pergolettese 1 - 2 Juventus U23 [A-9] - 1/4 0-1

ITA3

22:30 FT [A-17] Piacenza 0 - 0 AC Trento [A-10] 0-0

DUA

22:30 FT 4 [6] Wolfsburg 1 - 0 Leipzig [8] 2 +1/4 0-0

POLA

22:30 FT [11] Wisla Krakow 1 - 0 Legia Wars. [15] +1/4 1-0

MNEA

22:30 FT [7] Rudar 2 - 1 Mornar Bar [6] 1-1

FINA

22:30 FT [2] Helsinki 1 - 1 KuPS [1] - 1/4 0-1

FINA

22:30 FT [9] IFK Mariehamn 1 - 0 Ilves Tampere [7] +1/4 0-0

FIN3

22:30 FT [A-11] Mypa 2 - 2 MiPK Mikkeli [A-12] - 1 2-2

FIN3

22:30 FT [B-12] Ilves-Kissat 1 - 2 Grankulla IFK [B-4] - 1/4 1-1

TDA

22:30 FT [7] Kalmar 0 - 3 Elfsborg [4] +1/4 0-2

TDA

22:30 FT [6] Hammarby 2 - 1 Malmo [1] +1/2 1-1

CHIA

22:30 FT [8] Everton CD 1 - 1 Antofagasta [6] - 1/2 0-1

BULA

22:45 FT 1 [5] Cherno More 0 - 1 Cska Sofia [3] +0 0-0

HUNA

22:45 FT [11] Gyirmot SE 0 - 1 Puskas Akademia [3] +1/2 0-0

ITB

22:59 FT [9] Cittadella 4 - 2 Crotone [17] - 1/4 1-1

NGB

22:59 FT [10] Baltika 2 - 1 Krasnodar B [16] - 3/4 2-0

NGB

22:59 FT [7] Veles Moscow 1 - 1 Akron Togliatti [8] - 1/2 0-1

NGB

22:59 FT [5] Alania Vla 4 - 0 Tekstilshchik Ivanov [17] - 1 3/4 2-0

ESTA

22:59 FT [2] Flora Tallinn 5 - 1 TJK Legion [5] - 1 1/4 2-1

ICEA

22:59 FT [4] KA Akureyri 3 - 0 IA Akranes [9] - 1 1/4 2-0

LITA

22:59 FT [8] Dainava Alytus 2 - 4 Zalgiris [2] +1 1/2 1-1

NORA

22:59 FT [10] Odd Grenland 0 - 1 Stromsgodset [9] - 1/2 0-1

NORA

22:59 FT [13] Tromso 2 - 3 Bodo Glimt [1] +1/2 0-0

NORA

22:59 FT [3] Kristiansund 2 - 0 Molde [2] +1/4 0-0

NORA

22:59 FT [12] Sarpsborg 5 - 0 Sandefjord [11] - 1/4 4-0

NORA

22:59 FT [5] Viking 2 - 1 Rosenborg [4] - 1/4 0-1

SVKA

22:59 FT [1] Slo. Bratislava 4 - 1 Zlate Moravce [11] - 2 1-1

DENA

22:59 FT [7] Aarhus AGF 2 - 2 Odense BK [8] - 1/4 2-1

CHIB

22:59 FT [13] Cobreloa 1 - 0 San Marcos A. [8] - 1/4 0-0

CHIB

22:59 FT [9] Iquique 1 - 3 CCDA Fernandez Vial [11] - 1/2 1-1

PERA

22:59 FT [13] Sport Huancayo 1 - 1 Sport Boys [5] - 1/4 1-1

TNKA

23:15 FT 1 [13] Sivasspor 2 - 2 Goztepe [17] - 1/4 1-0

TNKA

23:15 FT [19] Kasimpasa 2 - 2 Galatasaray [6] +3/4 1-2

TNKB

23:15 FT [9] Genclerbirligi 0 - 3 Manisa FK [15] +1/4 0-1

TNKB

23:15 FT [3] Erzurum BB 1 - 0 Bandirmaspor [6] - 1/4 0-0

ITA

23:30 FT 2 [14] Sassuolo 0 - 0 Sampdoria [17] 2 - 1/4 0-0

ITA

23:30 FT 2 [18] Genoa 1 - 2 Napoli [1] 3 +3/4 0-1

ITA3

23:30 FT [C-2] Catanzaro 3 - 1 Virtus Francavilla [C-7] - 1 1-0

BIA

23:30 FT [7] Genk 1 - 0 Anderlecht [5] - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT 1 [10] Rukh Vynnyky 1 - 0 FC Lviv [14] - 1/4 0-0

UKRA

23:30 FT [5] Zorya 1 - 0 Vorskla [3] - 1/2 0-0

ARGA

23:30 FT [25] Arsenal Sarandi 0 - 0 Defensa YJ [8] +1/4 0-0

CROA

23:55 FT [2] NK Osijek 0 - 2 Dinamo Zagreb [3] +0 0-1

SRBA

23:55 FT [3] Cukaricki Belgrade 1 - 2 Crvena Zvezda [2] +1 1/2 0-1

BDNA

00:00 FT [1] Benfica 2 - 1 Tondela [10] - 2 3/4 0-1

BDNA

00:00 FT [6] Braga 0 - 0 Vitoria Guimaraes [7] - 3/4 0-0

BIHA

00:00 FT [6] Borac Banja Luka 4 - 3 Radnik Bijeljina [12] - 1 3-2

ICEA

00:00 FT [3] KR Reykjavik 2 - 1 Leiknir Rey. [8] - 1 1/2 0-0

ICEA

00:00 FT [6] Hafnarfjordur 1 - 2 Vikingur Rey. [1] +1/2 0-1

ISRA

00:00 FT [8] Bnei Sakhnin 3 - 1 Maccabi TA [9] +1 1-1

MNEA

00:00 FT [3] Buducnost 5 - 1 Zeta [10] 0-1

CZEA

00:00 FT [16] MFk Karvina 3 - 3 Slavia Praha [3] +1 1-2

MEXA

00:00 FT [3] Toluca 2 - 1 Pumas UNAM [17] - 1/2 1-1

TBNA

00:30 FT 1 [6] Rayo Vallecano 4 - 0 Granada [17] 4 - 1/4 3-0

TBNA

00:30 FT 4 [16] Cadiz 2 - 3 Osasuna [5] +1/4 1-0

TBNB

00:30 FT [16] Real Sociedad B 0 - 0 Fuenlabrada [10] +0 0-0

TBNB

00:30 FT [11] Lugo 0 - 2 Valladolid [8] 1 +1/2 0-1

ISRA

00:30 FT [5] Hapoel Hadera 0 - 0 Maccabi Haifa [4] +1 1/4 0-0

JORA

00:30 FT [10] Jalil Club 0 - 1 Wihdat [2] +1 1/2 0-0

JORA

00:30 FT [8] Al Aqaba SC 0 - 0 Sheikh Hussein [5] +0 0-0

POLB

00:45 FT [16] Zaglebie Sosno 1 - 2 GKS Tychy [5] - 1/4 1-2

BLRA

00:45 FT [9] Neman Grodno 3 - 0 Energetik-BGU [12] - 1/2 3-0

ISRA

00:45 FT 1 [12] Beitar Jerusalem 0 - 2 Hap. Beer Sheva [1] +3/4 0-0

BULA

01:00 FT [12] Pirin Blagoevgrad 1 - 3 Ludogorets [1] +1 1/2 1-1

BIB

01:00 FT [3] Lommel 2 - 2 Deinze [4] +0 0-0

HUNA

01:00 FT [5] Paksi 2 - 1 Ujpest [12] - 3/4 1-1

MNEA

01:00 FT [5] Decic Tuzi 1 - 1 Sutjeska [1] 0-0

NORA

01:00 FT [7] Valerenga 3 - 1 Stabaek [15] - 1 1/2 1-0

RMNA

01:00 FT [1] CFR Cluj 4 - 1 Steaua Bucuresti [2] - 1/2 1-0

SVKA

01:00 FT [2] Spartak Trnava 1 - 1 MSK Zilina [7] - 3/4 1-1

CZEB

01:00 FT [1] Brno 2 - 2 Varnsdorf [6] - 1 1/4 1-0

DENA

01:00 FT [6] Brondby 2 - 0 Midtjylland [1] +1/4 0-0

ARGB

01:00 FT [B-18] Ramon Santamarina 1 - 1 Guillermo [B-17] - 1/4 1-0

CHIA

01:00 FT [16] Huachipato 1 - 1 Univ. de Chile [7] +0 0-0

SLOA

01:15 FT [4] O.Ljubljana 3 - 1 Aluminij [9] - 3/4 2-0

PERA

01:15 FT [7] Dep. Municipal 2 - 0 Uni.San Martin [18] - 1/4 2-0

ITB

01:30 FT [13] Monza 1 - 0 Cremonese [2] - 1/4 0-0

ITB

01:30 FT [15] SPAL 1907 5 - 0 Pordenone [20] 1 - 1/4 3-0

ITB

01:30 FT [12] Parma 1 - 0 Benevento [6] - 1/4 0-0

ITB

01:30 FT 1 [8] Reggina 3 - 2 Ternana [14] 2 - 1/4 0-1

ITB

01:30 FT [3] Lecce 1 - 1 Como [16] - 3/4 1-1

ITA3

01:30 FT [B-18] Grosseto 0 - 0 Modena [B-4] +1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-5] Taranto 0 - 0 Turris Neapolis [C-3] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [B-15] Pontedera 1 - 1 Carrarese [B-11] - 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT [C-19] Fidelis Andria 1 - 1 Juve Stabia [C-14] - 1/4 1-1

ITA3

01:30 FT [B-9] Imolese Calcio 0 - 1 Luchese [B-13] - 1/4 0-1

ITA3

01:30 FT [C-11] Avellino 1 - 1 Campobasso [C-8] 0-0

ITA3

01:30 FT [B-2] Cesena 0 - 0 Gubbio [B-5] - 1/4 0-0

ITA3

01:30 FT [C-4] Palermo 2 - 0 Latina [C-17] 1 - 1 1/4 1-0

ITA3

01:30 FT [B-6] Siena 3 - 0 Pesaro [B-10] 1 - 1/4 2-0

BDNB

01:30 FT 1 [17] SC Farense 0 - 1 Feirense [1] - 1/2 0-1

ARGB

01:30 FT [B-2] Ferro Carril Oeste 3 - 1 Instituto [B-15] +0 0-1

ITA

01:45 FT 2 [20] Salernitana 0 - 4 Roma [4] 2 +1 1/4 0-0

ITA

01:45 FT 1 [2] AC Milan 4 - 1 Cagliari [19] 5 - 1 1/4 4-1

PHA

01:45 FT 1 [15] Stade Reims 0 - 2 PSG [1] 3 +2 0-1

TNKA

01:45 FT [18] Giresunspor 0 - 1 Trabzonspor [1] +1/4 0-1

TNKA

01:45 FT [8] Altay 0 - 2 Fenerbahce [3] +1/4 0-0

TNKB

01:45 FT 1 [12] Denizlispor 0 - 3 Ankaragucu [2] 1 +1 0-3

TNKB

01:45 FT [11] Istanbulspor AS 3 - 0 Altinordu SK [13] 1 - 3/4 1-0

ARGA

01:45 FT [23] Aldosivi 2 - 3 Lanus [3] +1/4 0-3

ARGA

01:45 FT 1 [26] C. Cordoba SdE 2 - 4 Rosario Central [16] - 1/4 0-2

BIHA

02:00 FT [5] Zeljeznicar 1 - 1 Sloboda Tuzla [4] - 1 0-0

BIA

02:00 FT [9] Oostende 0 - 2 Zulte-Waregem [15] - 1 0-1

CROA

02:00 FT [4] Hajduk Split 1 - 2 HNK Rijeka [1] - 1/2 0-2

SRBA

02:00 FT [1] FK Partizan 4 - 0 Radnicki Nis [10] - 1 3/4 2-0

BRAA

02:00 FT [16] Juventude/RS 1 - 1 Sao Paulo/SP [12] +1/2 0-0

BRB

02:00 FT 1 [9] Nautico/PE 1 - 1 Vitoria/BA [18] - 1/2 0-0

BRB

02:00 FT [5] CRB/AL 0 - 0 Cruzeiro/MG [11] +0 0-0

BRB

02:00 FT [7] Vasco DG/RJ 2 - 0 Ponte Preta/SP [16] - 1/2 1-0

COLA

02:00 FT [17] Patriotas 0 - 0 Deportivo Pasto