LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 04/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 04/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [18] Yokohama SCC vs Iwaki FC [1] +3/4 -

NHAT3

11:00 - [14] Sagamihara vs Giravanz Kita. [12] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [1] FC Osaka vs Nara Club [3] - 1/4 -

NHATJFL

11:00 - [12] Sony Sendai vs Criacao Shinjuku [16] - 3/4 -

AUSNSW

12:00 - [10] North Shore Mariners vs Sydney Olympic [1] +1/2 -

AUSVPL

12:00 - [14] Eastern Lions vs Altona City [10] +3/4 -

NHATLC

12:00 - [C-2] Consa. Sapporo vs Sanf Hiroshima [B-1] +1/2 -

AUSSL

12:30 - [5] Adelaide Utd U21 vs SA Panthers [9] +1/4 -

AUSSL

12:30 - [6] White City W. vs Adelaide Olympic [10] - 1/4 -

AUSSL

12:30 - [8] Sturt Lions vs West Torrens [12] - 1/2 -

NHATJFL

12:30 - [11] TIAMO Hirakata vs Maruyasu Okazaki [7] - 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [1] Floreat Athena vs Armadale SC [9] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [5] Sorrento vs Stirling Macedonia [3] +0 -

AUSFWP

14:00 - [8] Perth SC vs Inglewood Utd [6] - 1/2 -

AUSFWP

14:00 - [10] Cockburn City vs Perth RedStar [2] +3/4 -

AUSFWP

14:00 - [12] Balcatta vs Bayswater City [4] +1 1/4 -

AUSFWP

14:00 - [11] Gwelup Croatia vs Perth Glory U21 [7] +1/2 -

NHATB

14:00 - [14] Tokushima Vortis vs Alb. Niigata (JPN) [2] +1/4 -

NHATLC

14:00 - [B-2] Nagoya Grampus vs Kyoto Sanga [C-1] - 1/2 -

NHATLC

14:00 - [A-2] Cerezo Osaka vs Shonan Bellmare [D-1] - 1/4 -

NHATW

14:00 - [5] NGU Loverledge Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [3] -

HQ3

14:00 - [2] Siheung Citizen vs Ulsan Citizen [10] - 1/4 -

AUSBPL

14:30 - [4] Samford Rang. vs Grange Thistle [10] - 1 3/4 -

AUSNSW

14:30 - [5] APIA Tigers vs Rockdale City [6] - 1/2 -

AUSSL

14:30 - [3] Adelaide City vs Croydon Kings [7] - 1 1/4 -

TQA

14:30 - [9] Shanghai Port vs Wuhan Yangtze [12] - 1/4 -

AUSSL

14:45 - [4] Metro Stars vs Campbelltown City [1] - 1/4 -

AUSSL

14:45 - [2] Adelaide Comets vs Cumberland Utd [11] - 1 1/4 -

AUSBPL

15:00 - [3] Wynnum Wolves vs Albany Creek [2] -

HQ3

15:00 - [6] Yangju Citizen vs Mokpo City [14] +1/4 -

HQ3

15:00 - [5] Gyeongju KHNP vs Gimhae City [8] - 1/4 -

AUSBPL

15:15 - [1] Surfers Paradise vs Souths Utd [7] -

AUSQSL

15:30 - [5] Moreton Bay Utd vs Queensland Lion [1] +1 1/2 -

TQA

15:30 - [10] Shenzhen FC vs Chengdu Rongcheng [5] - 1/4 -

GHCLB

16:00 - [791] Viettel vs Hà Nội FC [230] -

AUSBPL

16:00 - [11] Coomera Colts vs Virginia Utd [12] -

AUSNSW

16:00 - [4] Marconi Stallions vs Blacktown City [3] +0 -

AUSQSL

16:00 - [12] Capalaba vs Brisbane City [7] +1 1/4 -

AUSQSL

16:00 - [3] Olympic FC QLD vs Gold Coast Knights [2] - 1/4 -

AUSVPL

16:00 - [12] Hume City vs Dandenong City [13] - 3/4 -

AUSVPL

16:00 - [8] Dandenong Th. vs Oakleigh Cannons [2] +3/4 -

NHATB

16:00 - [4] Okayama vs Zweigen Kan. [16] +0 -

NHATLC

16:00 - [D-2] Avispa Fukuoka vs Kashima Antlers [A-1] +0 -

HQB

16:00 - [4] Daejeon Hana Citizen vs Jeonnam Dragons [10] - 1/4 -

HQB

16:00 - [6] Gyeongnam vs GimPo Citizen [7] - 1/2 -

TQA

16:30 - [13] Changchun Yatai vs Guangzhou City [18] - 1 1/2 -

EU19VL

17:00 - [5-1] Ukraina U19 vs Serbia U19 [7-2] +0 -

HQ3

17:00 - [12] Cheongju FC vs Changwon City [1] +1/4 -

TD3

18:00 - [Sodra-2] Lunds BK vs Lindome GIF [Sodra-8] - 3/4 -

TD3

18:00 - [Norra-14] Sollentuna FK vs Haninge/Brand. [Norra-6] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Sodra-13] Tvaakers IF vs Torns IF [Sodra-11] - 1 1/4 -

HQB

18:00 - [2] Bucheon 1995 vs Seoul E-Land [8] -

TQA

18:00 - [7] Meizhou Hakka vs Tianjin Tigers [8] - 1/4 -

TQA

18:30 - [3] Henan Songshan vs Dalian Professional [14] - 2 1/4 -

TOUU20

19:00 - [A-4] Arập Xêut U20 vs Panama U23 [A-3] +1 1/4 -

GHCLB

19:30 - [188] Hải Phòng vs HA Gia Lai [367] -

UEFA

20:00 - [B1-4] Armenia vs Ireland [B1-3] +3/4 -

EU21VL

20:00 - [4-4] Belarus U21 vs B.D.Nha U21 [4-1] +2 1/4 -

EU21VL

20:00 - [9-2] Đan Mạch U21 vs Kazakhstan U21 [9-5] - 2 -

ASI23

20:00 - [B-2] Iraq U23 vs Australia U23 [B-1] +1/2 -

ASI23

20:00 - [A-2] Turkmenistan U23 vs Iran U23 [A-3] +1 1/2 -

CAFVL

20:00 - [C-2] Namibia vs Burundi [C-3] - 1/4 -

EU19VL

21:00 - [4-1] Hà Lan U19 vs Na Uy U19 [10-2] - 1 1/4 -

GHU19

21:00 - [33] Iceland U19 vs Ireland U19 [24] +1 1/4 -

ICEB

21:00 - [1] Fylkir vs Vestri [8] - 1 -

TD3

21:00 - [Sodra-3] Atvidabergs vs Falkenbergs [Sodra-1] +3/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-14] Qviding vs Vanersborgs FK [Sodra-16] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-13] Motala AIF vs Taby IS [Norra-15] - 1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-12] Oskarshamns AIK vs Ljungskile SK [Sodra-7] +0 -

TD3

21:00 - [Norra-12] Hammarby Talang vs Karlstad BK [Norra-8] +3/4 -

TD3

21:00 - [Norra-10] Vasalunds vs Stockholm Intl [Norra-4] - 1/4 -

BRAU20

21:00 - [A-1] Flamengo/RJ U20 vs Sao Paulo/SP U20 [A-4] -

BRAU20

21:00 - [A-7] Cruzeiro/MG U20 vs Palmeiras/SP U20 [A-2] -

ASI23

22:00 - [A-1] Uzbekistan U23 vs Qatar U23 [A-4] - 1/4 -

TD3

22:00 - [Norra-7] Sandvikens vs Gefle IF [Norra-2] - 3/4 -

ARGA

22:00 - [1] Atletico Tucuman vs Colon [18] +0 -

TOUU20

22:30 - [A-1] Pháp U20 vs Argentina U20 [A-2] - 3/4 -

UEFA

22:59 - [B3-3] Phần Lan vs Bosnia & Herz [B3-1] +0 -

UEFA

22:59 - [A3-1] Hungary vs Anh [A3-4] +1 -

UEFA

22:59 - [C1-4] Lithuania vs Luxembourg [C1-2] +1/4 -

EU21VL

22:59 - [7-6] Andorra U21 vs Kosovo U21 [7-3] +3/4 -

CAFVL

22:59 - [G-2] Gambia vs South Sudan [G-4] - 1 -

CAFVL

22:59 - [F-2] Niger vs Tanzania [F-3] +1/4 -

GHU17

22:59 - [34] Na Uy U17 vs Anh U17 [12] -

TBN3

22:59 - [A2-3] Albacete vs Rayo Majada. [A1-9] - 1/4 -

EU21VL

00:00 - [5-1] Thụy Sỹ U21 vs Bulgaria U21 [5-4] - 1 1/2 -

ASI23

00:00 - [B-4] Kuwait U23 vs Jordan U23 [B-3] +1/2 -

ARGA

00:00 - [12] San Lorenzo vs Independiente [25] +0 -

BRAU20

01:00 - [A-3] America/MG U20 vs Fortaleza/CE U20 [A-9] -

ARGB

01:30 - [6] Chaco For Ever vs Deportivo Maipu [13] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [B3-2] Montenegro vs Romania [B3-4] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A3-3] Italia vs Đức [A3-2] +1/2 -

UEFA

01:45 - [C1-1] T.N.Kỳ vs Đảo Faroe [C1-3] - 2 1/4 -

CAFVL

02:00 - [L-1] Senegal vs Benin [L-4] - 1 1/4 -

CAFVL

02:00 - [G-1] Mali vs Congo [G-3] - 1 1/4 -

CAFVL

02:00 - [F-1] Algeria vs Uganda [F-4] - 1 1/2 -

CAFVL

02:00 - [I-1] Mauritania vs Sudan [I-3] - 1/2 -

TBNB

02:00 - [10] Las Palmas vs Tenerife [20] - 1/2 -

TBN3

02:00 - [A1-2] Deportivo vs Linares Deportivo [A2-2] - 1 -

ARGB

02:00 - [10] San Martin SJ vs Quilmes [26] - 1/4 -

BLVA

02:00 - [A-2] The Strongest vs CA Palmaflor [A-1] - 1 1/2 -

COLB

02:00 - [5] Tigres(COL) vs Bogota FC [8] - 1/4 -

URUA

02:00 - [3] Dep. Maldonado vs Albion FC (URU) [16] - 3/4 -

URUA

02:00 - [5] CA Penarol vs Cerro Largo [14] - 1 -

USW

02:00 - [4] Chicago RS Nữ vs OL Reign Nữ [6] +1/4 -

ARGA

02:30 - [17] Banfield vs Newells Old Boys [13] - 1/2 -

BRA

02:30 - [10] America/MG vs Cuiaba/MT [18] - 3/4 -

BRB

02:30 - [13] Novorizontino/SP vs Sampaio Correa/MA [6] - 3/4 -

BRB

02:30 - [3] Bahia/BA vs Criciuma/SC [9] - 3/4 -

CAFVL

03:00 - [I-4] CHDC Congo vs Gabon [I-2] - 1/2 -

ARGB

03:35 - [17] Chacarita Jrs vs Agropecuario AAC [24] - 1/4 -

CCFNL

04:00 - [B2-4] Bermuda vs Haiti [B2-1] +1 1/4 -

VENA

04:15 - [10] Zulia FC vs Puerto Cabello [6] +0 -

URUA

04:30 - [15] Sportivo Cerrito vs Plaza Colonia [12] +1/4 -

ARGA

05:00 - [9] Patronato Parana vs Velez Sarsfield [26] +1/4 -

ARGA

05:00 - [10] CA Platense vs Godoy Cruz [3] +0 -

BRA

05:00 - [4] Athletico/PR vs Santos/SP [9] - 1/4 -

BRA

05:00 - [12] Ceara/CE vs Coritiba/PR [15] - 1 -

BRA

05:00 - [16] Avai/SC vs Sao Paulo/SP [11] +1/2 -

BRB

05:00 - [10] Tombense FC/MG vs Ituano/SP [8] +0 -

BRB

05:00 - [15] Brusque FC/SC vs Nautico/PE [18] - 3/4 -

COLA

05:15 - [7] Atl. Nacional vs Atl. Bucaramanga [19] - 1 -

ARGB

05:35 - [5] All Boys vs Alvarado MDP [30] - 1/2 -

CCFNL

06:00 - [A1-3] Suriname vs Jamaica [A1-1] +1/2 -

BRAU20

06:00 - [A-5] Atl. Mineiro/MG U20 vs Ceara/CE U20 [A-8] -

USA

06:00 - [Tay-11] Vancouver WC vs Real Salt Lake [Tay-5] +1/4 -

USB

06:00 - [A-13] Ch. Battery vs Indy Eleven [A-9] +1/4 -

USB

06:00 - [A-4] Pittsburgh R. vs Detroit City FC [A-6] - 3/4 -

USW

06:00 - [11] NJ/NY Gotham Nữ vs Wash. Spirit Nữ [10] -

ARGB

06:05 - [11] Estudiantes BsAs vs Ferro Carril Oeste [25] - 1/4 -

CCFNL

06:30 - [B2-3] Montserrat vs Guyana [B2-2] +1/4 -

BRA

06:30 - [19] Atletico/GO vs Corinthians/SP [2] - 1/4 -

VENA

06:30 - [16] UCV FC vs Estu.Merida [9] - 1/4 -

USW

07:00 - [9] Racing Louisville Nữ vs NC Courage (W) [12] -

ARGA

07:30 - [5] Racing Club vs CA Huracan [7] - 1/2 -

COLA

07:30 - [6] Junior Barranquilla vs Millonarios [1] - 1/2 -

USB

07:30 - [A-8] FC Tulsa vs Miami FC [A-7] +0 -

USB

07:30 - [B-12] Rio Grande Valley vs LA Galaxy II [B-8] - 3/4 -

USB

07:30 - [A-3] Memphis 901 vs Atlanta United II [A-12] - 1 1/2 -

USW

07:30 - [5] Kansas City Nữ vs San Diego Wave Nữ [2] -

USB

08:30 - [B-6] El Paso Locomotive vs Hartford Athletic [A-11] - 3/4 -

CCFNL

09:00 - [A4-1] El Salvador vs Grenada [A4-3] - 2 -

USB

09:00 - [B-13] Orange County SC vs New Mexico United [B-5] - 1/4 -

USB

09:00 - [B-11] Monterey Bay FC vs Oakland Roots [B-9] - 1/4 -

USB

09:30 - [B-10] Phoenix Rising vs Birmingham Legion [A-5] - 3/4 -

USB

10:00 - [B-4] Sacramento vs SA Scorpions [B-1] - 1/4 -

AUSQSL

15:00 Hoãn [6] Gold Coast Utd vs SC Wanderers [8] - 1/2 -

GHU18

23:00 Hoãn [31] Ba Lan U18 vs North Macedonia U18 [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 04/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 04/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Hạng Nhất Anh › Vòng 3

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Pháp › Vòng 2

02:0013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Đức › Vòng 2

01:3013/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 1 3 3
2 Arsenal 1 2 3
3 Bournemouth 1 2 3
4 Man City 1 2 3
5 Newcastle 1 2 3
6 Brighton 1 1 3
7 Leeds Utd 1 1 3
8 Chelsea 1 1 3
9 Brentford 1 0 1
10 Fulham 1 0 1
11 Leicester City 1 0 1
12 Liverpool 1 0 1
13 Man Utd 1 -1 0
14 Wolves 1 -1 0
15 Everton 1 -1 0
16 Aston Villa 1 -2 0
17 Crystal Palace 1 -2 0
18 Nottingham Forest 1 -2 0
19 West Ham Utd 1 -2 0
20 Southampton 1 -3 0