LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/06/2022

Lịch bóng đá trong ngày 05/06/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [8] FC Imabari vs Ehime FC [5] -

NHAT3

11:00 - [10] Fukushima Utd vs Fujieda MYFC [3] +0 -

NHAT3

11:00 - [13] Tegevajaro Miyazaki vs Nagano Parceiro [7] - 1/4 -

NHAT3

11:00 - [17] Gainare Tottori vs Matsumoto Yama. [4] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [2] Kagoshima vs Azul Claro Numazu [11] - 1 -

NHATJFL

11:00 - [8] Verspah Oita vs MIO Biwako [15] -

NHATJFL

11:00 - [5] Veertien Mie vs Suzuka Point Getters [10] -

NHATJFL

11:00 - [9] Kochi United SC vs Kagura Shimane [14] -

NHATJFL

11:00 - [13] Honda Lock vs Tokyo Musashino [6] -

NHATJFL

11:00 - [2] Honda FC vs Reinmeer Aomori [4] -

NHATW

11:00 - [11] Sperenza Osaka Nữ vs Ehime FC Nữ [10] -

NHATW

11:00 - [4] Orca Kamogawa Nữ vs Gunma W. Star Nữ [8] -

NHATW

11:00 - [6] AS Harima Albion Nữ vs Nippatsu Yokohama Nữ [9] -

AUSBPL

12:00 - [8] North Star vs Holland Park Hawks [5] -

AUSVPL

12:00 - [11] St Albans Saints vs Avondale Heights [5] +1 1/2 -

AUSVPL

12:00 - [7] Heidelberg Utd vs Bentleigh Greens [6] +0 -

NHATB

12:00 - [1] Yokohama FC vs Tokyo Verdy [11] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Renofa Yamaguchi vs Thespa Kusatsu [21] +0 -

NHATB

12:00 - [9] Oita Trinita vs Machida Zelvia [7] -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Vegalta Sendai [3] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [19] Omiya Ardija vs Mito Hollyhock [12] +1/2 -

NHATB

12:00 - [8] Montedio Yama. vs Ryukyu [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [15] Blaublitz Akita vs Roas. Kumamoto [5] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [6] Kataller Toyama vs Kamatamare San. [15] - 3/4 -

NHATW

12:00 - [12] Angeviolet Hiroshima Nữ vs Setagaya Sfida Nữ [2] -

AUSNSW

13:30 - [7] Sydney FC U21 vs Wollongong Wolves [9] - 1/4 -

AUSQSL

14:00 - [10] Logan Light. vs Peninsula Power [4] +1 1/4 -

HQ3

14:00 - [8] Pocheon Citizen vs Cheonan City [15] +0 -

HQ3

14:00 - [9] Busan Transp. vs Gangneung City [10] - 1/2 -

HQ3

15:00 - [2] Paju Citizen vs Hwaseong FC [4] -

NHATB

16:00 - [20] Grulla Morioka vs Ventforet Kofu [13] +1 -

NHATB

16:00 - [16] Tochigi SC vs V-Varen Nagasaki [6] +1/4 -

HQB

16:00 - [1] Gwangju vs Chungnam Asan [5] - 1/2 -

GHW

17:00 - [106] Rwanda Nữ vs Djibouti Nữ [195] -

NHAT3

17:00 - [9] FC Gifu vs Vanraure Hachinohe [16] - 1 -

FIN3

18:00 - [C-5] OLS Oulu vs Vaajakoski [C-8] - 1/2 -

TD3

18:00 - [Norra-5] Forward vs Pitea IF [Norra-3] +0 -

TD3

18:00 - [Norra-1] Orebro Syrianska vs Team Thoren [Norra-16] - 1 3/4 -

HQB

18:00 - [11] Busan I'Park vs Ansan Greeners [9] +0 -

TQA

18:00 - [11] Beijing Guoan vs Cangzhou Mighty Lions [15] - 1 -

TOUU20

19:00 - [B-1] Venezuela U23 vs Ghana U20 [B-4] - 1/2 -

UEFA

20:00 - [D2-3] San Marino vs Malta [D2-2] +1 1/2 -

ASI23

20:00 - [C-2] Việt Nam U23 vs Hàn Quốc U23 [C-1] +1 1/2 -

CAFVL

20:00 - [J-4] Botswana vs Tunisia [J-1] +3/4 -

CAFVL

20:00 - [D-2] Malawi vs Ethiopia [D-1] - 1/2 -

CAFVL

20:00 - [E-4] Madagascar vs Angola [E-2] +0 -

CAFVL

20:00 - [E-3] CH Trung Phi vs Ghana [E-1] +1 -

GHW

20:00 - [10] Uganda Nữ vs Burundi Nữ [26] -

FIN3

20:00 - [B-7] Tampere Utd vs VJS [B-11] - 1/2 -

FIN3

20:00 - [C-1] Jyvaskyla JK vs GBK Kokkola [C-7] - 2 1/4 -

TD3

20:00 - [Norra-8] Umea vs Sylvia [Norra-12] - 1/4 -

BRAU20

20:00 - [B-8] Fluminense/RJ U20 vs Gremio/RS U20 [B-7] -

BRAU20

20:00 - [B-9] Atletico/GO U20 vs Vasco DG/RJ U20 [B-3] -

EU21VL

21:00 - [9-1] Bỉ U21 vs Scotland U21 [9-4] - 1 1/4 -

FIN3

21:00 - [A-4] FC Kiffen vs JIPPO [A-2] +1/2 -

TD3

21:00 - [Sodra-6] Angelholms vs Oddevold [Sodra-12] +1/4 -

TD3

21:00 - [Sodra-11] Trollhattan vs IFK Malmo [Sodra-3] - 1 1/4 -

ARGB

21:00 - [17] Guillermo vs Instituto [4] +0 -

BRA

21:00 - [20] Juventude/RS vs Fluminense/RJ [4] +0 -

BRAU20

21:00 - [B-5] Santos/SP U20 vs Chapecoense U20 [B-10] -

BRAU20

21:00 - [B-6] RB Bragantino/SP U20 vs Internacional/RS U20 [B-4] -

ASI23

22:00 - [C-4] Malaysia U23 vs Thái Lan U23 [C-3] +3/4 -

URUA

22:00 - [11] CA Rentistas vs Defensor SC [10] +1/4 -

GHQG

22:30 - [4] Peru vs New Zealand [180] - 1 1/4 -

TOUU20

22:30 - [B-2] Mexico U21 vs Indonesia U19 [B-3] - 1 3/4 -

FINB

22:30 - [4] Gnistan vs PEPO [11] - 3/4 -

FINB

22:30 - [5] EIF Ekenas vs MP Mikkeli [10] - 1/2 -

FIN3

22:30 - [A-9] NJS Nurmijarvi vs PPJ [A-7] +0 -

FIN3

22:30 - [C-3] JS Hercules vs JBK [C-10] - 3/4 -

FIN3

22:30 - [A-12] FC LaPa vs Atlantis [A-6] -

FIN3

22:30 - [A-8] KuPS Akatemia vs Futura [A-10] -

FIN3

22:30 - [B-12] Espoo vs Grankulla IFK [B-8] +0 -

FIN3

22:30 - [B-10] Ilves II vs MuSa Pori [B-9] +1/2 -

FIN3

22:30 - [B-1] Jazz vs Hameenlinna [B-2] - 3/4 -

WEU

22:59 - [E-2] Wales vs Ukraina [D-2] +0 -

UEFA

22:59 - [C4-4] Gibraltar vs North Macedonia [C4-2] +2 1/4 -

UEFA

22:59 - [C2-4] Síp vs Bắc Ireland [C2-3] +1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-8] Villarreal B vs UD Logrones [A1-6] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A1-3] Racing Ferrol vs Gimnastic T. [A2-6] +0 -

ARGA

22:59 - [24] Talleres Cordoba vs Sarmiento Junin [16] - 3/4 -

ARGA

22:59 - [10] Union Santa Fe vs Tigre [12] - 1/4 -

ARGB

22:59 - [16] Brown de Adrogue vs Tristan Suarez [35] - 1/4 -

ARGB

22:59 - [5] Gim.Mendoza vs Almagro [8] - 3/4 -

ALGA

22:59 - [9] ASO Chlef vs MC Alger [8] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [6] Eibar vs Girona +0 -

ARGB

23:30 - [27] San Telmo vs Nueva Chicago [31] +0 -

CCFNL

00:00 - [A2-2] Costa Rica vs Martinique [A2-3] - 2 1/4 -

GHQG

00:00 - [31] Arập Xêut vs Colombia [13] +3/4 -

EU21VL

00:45 - [8-2] Ukraina U21 vs North Macedonia U21 [8-4] - 1 -

GHQG

01:00 - [29] Argentina vs Estonia [66] - 3 1/4 -

GHU19

01:00 - [15] Montenegro U19 vs Albania U19 [7] +0 -

PERA

01:00 - [3] Sporting Cristal vs Sport Boys [13] - 1 1/4 -

URUA

01:00 - [1] Liverpool P. (URU) vs CA Fenix [7] - 1/2 -

URUA

01:00 - [6] Danubio vs Nacional(URU) [2] +1/2 -

ALGA

01:00 - [2] JS Kabylie vs CS Constantine [5] - 1 -

ALGA

01:00 - [3] JS Saoura vs Hussein Dey [16] - 2 1/2 -

ALGA

01:00 - [11] MC Oran vs WA Tlemcen [18] - 1 1/2 -

ALGA

01:00 - [10] US Biskra vs ES Setif [6] +0 -

UEFA

01:45 - [C2-2] Kosovo vs Hy Lạp [C2-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [C4-3] Bulgaria vs Georgia [C4-1] +0 -

UEFA

01:45 - [A2-3] Séc vs T.B.Nha [A2-1] +3/4 -

UEFA

01:45 - [A2-2] B.D.Nha vs Thụy Sỹ [A2-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [B4-2] Serbia vs Slovenia [B4-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [B4-3] Thụy Điển vs Na Uy [B4-1] +0 -

CCFNL

02:00 - [B4-2] Guatemala vs Belize [B4-4] - 2 -

CCFNL

02:00 - [C3-2] Dominica vs Anguilla [C3-3] - 2 1/4 -

CAFVL

02:00 - [D-4] Ai Cập vs Guinea [D-3] - 1 -

ITA3

02:00 - [A-2] Padova vs Palermo [C-3] - 1/4 -

BRA

02:00 - [2] Flamengo/RJ vs Fortaleza/CE [15] - 1 -

BRA

02:00 - [1] Palmeiras/SP vs Atl. Mineiro/MG [7] - 1/4 -

BRAU20

02:00 - [B-2] Corinthians/SP U20 vs Atletico/PR U20 [B-1] -

BLVA

02:00 - [B-2] Blooming vs Bolivar [B-1] +1/4 -

CCFNL

03:00 - [B1-1] Cuba vs Barbados [B1-4] - 2 -

ARGA

03:00 - [18] Estudiantes LP vs Gimnasia LP [2] - 1/2 -

COLA

03:00 - [18] Envigado vs Inde.Medellin [15] +1/2 -

PERA

03:30 - [2] Sport Huancayo vs Alianza Lima [4] - 1/2 -

GHQG

04:00 - [120] Mỹ vs Uruguay [166] - 1/4 -

ARGB

04:00 - [33] Atletico Rafaela vs Sacachispas [36] - 1/4 -

VENA

04:15 - [2] Metropolitano vs Dep.Lara [14] - 1/4 -

ARGB

05:00 - [37] Ramon Santamarina vs CA Mitre Salta [19] +1/4 -

ARGB

05:00 - [22] CA Guemes vs Estudiantes Rio Cuarto [12] - 1/4 -

BRA

05:00 - [9] Bragantino/SP vs Internacional/RS [6] - 1/4 -

CHIB

05:00 - [2] Cobreloa vs Dep. Copiapo [4] - 1/4 -

ARGA

05:30 - [11] Boca Juniors vs Arsenal Sarandi [14] - 1/2 -

CCFNL

06:00 - [B1-3] Antigua & Bar vs Guadeloupe [B1-2] -

CCFNL

06:00 - [B4-3] Dominican vs French Guiana [B4-1] - 1/2 -

GHQG

06:30 - [115] Mexico vs Ecuador [64] +0 -

VENA

06:30 - [15] Aragua vs Dep.Tachira [5] +1/2 -

USB

06:35 - [A-2] Tampa Bay Rowdies vs Louisville City [A-1] - 1/4 -

ARGA

07:30 - [21] Defensa YJ vs River Plate [5] +1/4 -

ARGB

07:30 - [1] Belgrano vs Deportivo Moron [23] - 1/2 -

CHIB

07:30 - [3] U. San Felipe vs Deportes Recoleta [14] - 3/4 -

COLA

07:35 - [16] Deportes Tolima vs La Equidad [11] - 1/2 -

GHQG

06:00 Hoãn [53] Canada vs Iran [86] -

Lịch bóng đá trong ngày 05/06/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 05/06/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VĐQG Tây Ban Nha › Vòng 1

02:3016/08/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 2 6 6
2 Arsenal 2 4 6
3 Brentford 2 4 4
4 Tottenham 2 3 4
5 Newcastle 2 2 4
6 Leeds Utd 2 1 4
7 Chelsea 2 1 4
8 Brighton 2 1 4
9 Aston Villa 2 -1 3
10 Nottingham Forest 2 -1 3
11 Bournemouth 2 -2 3
12 Liverpool 2 0 2
13 Fulham 2 0 2
14 Wolves 2 -1 1
15 Leicester City 2 -2 1
16 Crystal Palace 2 -2 1
17 Southampton 2 -3 1
18 Everton 2 -2 0
19 West Ham Utd 2 -3 0
20 Man Utd 2 -5 0