LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/05/2022

Lịch bóng đá trong ngày 06/05/2022

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NGAU21

12:00 - [A-8] Ural U21 vs Akhmat Gr. U21 [B-8] -

NGAU21

15:00 - [A-5] Kryliya Sov. U21 vs Lok. Moscow U21 [B-3] +1 -

NGAU21

15:15 - [A-2] Din. Moscow U21 vs Zenit U21 [B-4] +3/4 -

SEA

16:00 - [A-4] Philippines U23 vs Đông Timo U23 [A-5] - 1/2 -

NGAU21

16:00 - [A-9] Akademiya Konoplev U21 vs Krasnodar U21 [B-2] +1 1/4 -

AUSNSW

16:00 - [5] Manly Utd vs Sydney Utd [9] - 1/4 -

AUSBPL

16:30 - [5] Wynnum Wolves vs Souths Utd [8] -

AUSNSW

16:30 - [8] Wollongong Wolves vs Blacktown City [7] +1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-7] Rubin Kazan U21 vs Chertanovo U21 [B-5] - 1/4 -

NGAU21

17:00 - [A-6] Nizhny Nov U21 vs Arsenal Tula U21 [B-9] - 1/4 -

LATA

17:00 - [5] FK Auda vs Supernova Riga [10] - 1 1/2 -

NHATA

17:00 - [8] Cerezo Osaka vs Jubilo Iwata [14] - 3/4 -

HQ3

17:00 - [8] Gangneung City vs Hwaseong FC [4] +1/4 -

AUSVPL

17:30 - [2] Oakleigh Cannons vs St Albans Saints [9] - 1 -

NGAU21

18:00 - [A-1] CSKA Mos. U21 vs FK Sochi U21 [B-6] - 1 3/4 -

AUSFWP

18:30 - [2] Perth Glory U21 vs Balcatta [12] - 1 1/4 -

SINA

18:45 - [6] Hougang Utd vs Lion City Sailors [1] -

EUW17

19:00 - [A-4] Bosnia & Herz U17 Nữ vs Đan Mạch U17 Nữ [A-3] -

SEA

19:00 - [A-1] Việt Nam U23 vs Indonesia U23 [A-2] - 1 -

BULA

19:00 - [3] Botev Plovdiv vs Ludogorets [1] +1/4 -

NGAU21

19:30 - [A-3] Spartak Mos. U21 vs Rostov U21 [B-1] - 1/4 -

MASL

19:30 - [10] Sarawak vs Negeri Sembilan [3] +0 -

ISRB

20:00 - [5] H. Petah Tikva vs AS Ashdod [4] - 1/2 -

ISRB

20:00 - [9] Hapoel Acre vs INR HaSharon [11] - 1 -

ISRB

20:00 - [15] Hapoel Raanana vs HR Letzion [13] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [16] Beitar TA Ramla vs Hapoel R. Gan [10] +1/2 -

ISRB

20:00 - [6] Hapoel Kfar Saba vs Kafr Qasim [3] +1 -

ISRB

20:00 - [8] Hapoel Afula vs Ahi Nazareth [7] - 1/4 -

ISRB

20:00 - [14] Bnei Yehuda vs Sektzia Nes Tziona [2] +3/4 -

ISRB

20:00 - [12] Hapoel Umm Al Fahm vs Maccabi Bnei Raina [1] +3/4 -

CZEU19

20:00 - [14] Pribram U19 vs Opava U19 [16] -

MASL

20:00 - [4] Kedah FA vs Melaka FA [9] - 1/2 -

UZBA

20:30 - [9] Metallurg Bekabad vs Qyzylqum [6] +0 -

UZBA

20:30 - [2] Navbahor vs Bunyodkor [8] - 1/2 -

UZBA

20:30 - [13] Surkhon Termiz vs Kokand-1912 [10] +1/4 -

NGB

21:00 - [8] Neftekhimik Nizh vs Alania Vla [7] +1/2 -

UAEA

21:00 - [4] Al Jazira vs Ajman [8] - 3/4 -

BULA

21:30 - [4] Cherno More vs Levski Sofia [5] +0 -

RMNA

21:30 - [14] Gaz Metan Medias vs Aca. Clinceni [16] +1/2 -

NGA

22:00 - [7] Krylya Sovetov vs Din. Moscow [3] +0 -

LATA

22:00 - [4] Riga FC vs FK Liepaja [3] - 1/2 -

CZEA

22:00 - [8] Sigma Olomouc vs Mlada Boleslav [7] +0 -

CZEB

22:00 - [5] Sparta Praha B vs Opava [3] +0 -

ALGA

22:00 - [13] RC Arbaa vs Paradou AC [4] - 1/4 -

OMAA

22:10 - [9] Al Suwaiq vs Mussanah Club [4] -

OMAA

22:10 - [8] Oman Club vs Al Nahda (OMA) [2] -

OMAA

22:10 - [10] Al Ittihad (OMA) vs Muscat Club [12] -

OMAA

22:10 - [6] Sohar Club (OMA) vs Nizwa Club [14] -

OMAA

22:10 - [7] Rustaq Club vs Saham Club [13] -

OMAA

22:10 - [5] Nasr Salalah vs Al Seeb [1] -

OMAA

22:10 - [11] Bahla Club vs Dhofar [3] -

EUW17

22:30 - [B-1] T.B.Nha U17 Nữ vs Phần Lan U17 Nữ [B-3] -

LATA

22:30 - [7] METTA/LU Riga vs Tukums/Salaspils [8] - 1/2 -

CZEB

22:30 - [2] Sellier&Bellot Vlasim vs Fotbal Trinec [14] -

KSAA

22:50 - [8] Al Fateh vs Al Ittihad (KSA) [1] +1/2 -

POLA

22:59 - [6] Radomiak Radom vs Zaglebie Lubin [15] +0 -

POLB

22:59 - [14] Skra Czestochowa vs Stomil Olsztyn [16] +1/4 -

BIHA

22:59 - [4] Sarajevo vs Radnik Bijeljina [12] -

BIHA

22:59 - [10] Sloboda Tuzla vs Zrinjski [1] -

CROA

22:59 - [10] Hrvatski Dragovoljac vs Slaven Belupo [7] +1/4 -

ESTA

22:59 - [9] Vaprus Parnu vs Kuressaare [5] +3/4 -

CYPA

22:59 - [9] Olympiakos Nic. vs PAEEK Kyrenia [11] - 1 1/2 -

BHRA

22:59 - [9] Al Hadd vs Sitra Club [12] -

BHRA

22:59 - [8] Budaiya (BHR) vs Malkiya [11] -

JORA

22:59 - [11] Al Salt vs Ramtha [6] +0 -

KSAA

23:10 - [7] Abha vs Al Faisaly (KSA) [12] +0 -

ITB

23:15 - [19] Crotone vs Parma [12] +0 -

DUB

23:30 - [10] Fort.Dusseldorf vs Darmstadt [4] +1/4 -

DUB

23:30 - [7] Paderborn 07 vs Sandhausen [14] - 1/2 -

PH3

23:30 - [6] Bourg Peronnas vs Annecy FC [2] +1/4 -

PH3

23:30 - [4] Concarneau vs Chambly [16] - 1 1/4 -

PH3

23:30 - [17] Boulogne vs Stade Briochin [7] - 1/4 -

PH3

23:30 - [5] Chateauroux vs FC Bastia-Borgo [15] - 1/2 -

PH3

23:30 - [18] Creteil vs SO Cholet [13] - 1/2 -

PH3

23:30 - [1] Stade Lavallois vs Red Star 93 [11] - 3/4 -

PH3

23:30 - [10] Le Mans vs Avranches [12] - 1/2 -

PH3

23:30 - [8] Sedan vs Orleans [9] +1/4 -

PH3

23:30 - [14] Sete vs Villefranche [3] +1/4 -

SRBA

23:30 - [6] Backa Topola vs FK Napredak [13] - 1 3/4 -

AUTB

23:30 - [11] Rapid Wien II vs SV Lafnitz [4] +1/4 -

AUTB

23:30 - [5] SKU Amstetten vs LASK Juniors [15] - 1 -

AUTB

23:30 - [10] Vorwarts Steyr vs Liefering [6] +1/4 -

AUTB

23:30 - [12] Kapfenberg vs Austria Wien II [14] - 1/4 -

AUTB

23:30 - [9] Wacker Innsbruck vs Horn [13] +0 -

DENB

23:30 - [4] AC Horsens vs Lyngby [2] - 1/4 -

EGYA

23:30 - [15] Ismaily SC vs Al Masry [12] - 1/2 -

ITA

23:45 - [2] Inter Milan vs Empoli [14] - 2 1/2 -

UAEA

23:45 - [3] Al Wahda(UAE) vs Al Sharjah [2] - 1/4 -

ALGA

23:45 - [2] JS Kabylie vs CR Belouizdad [1] +0 -

DUC3

00:00 - [9] B.Dortmund II vs Verl [16] +1/4 -

DUC4BA

00:00 - [9] V. Aschaffenburg vs Rosenheim [20] - 1 1/4 -

DUC4BA

00:00 - [3] Wacker Burghausen vs Memmingen [17] - 3/4 -

BULA

00:00 - [2] Cska Sofia vs Slavia Sofia [6] - 1 -

TNKA

00:00 - [13] Hatayspor vs Trabzonspor [1] +0 -

TNKA

00:00 - [16] Gaziantep B.B vs Kayserispor [14] - 3/4 -

DENA

00:00 - [3] Silkeborg IF vs Randers [6] - 3/4 -

DENB

00:00 - [1] Helsingor vs Fredericia [5] - 1 -

ALGA

00:00 - [6] USM Alger vs WA Tlemcen [18] - 2 1/2 -

DUC4T

00:30 - [8] Wiedenbruck vs Preussen Munster [2] +1 1/4 -

DUC4T

00:30 - [12] A.Aachen vs Fort.Dusseldorf II [10] - 1/2 -

RMNA

00:30 - [3] Botosani vs Dinamo Bucuresti [15] - 1 -

TSB

00:30 - [3] Schaffhausen vs SC Kriens [10] - 1 3/4 -

TSB

00:30 - [7] Stade L. Ouchy vs Neuchatel Xamax [6] - 1 -

TSB

00:30 - [2] Winterthur vs Thun [5] - 3/4 -

KUWC

00:45 - [4] Salmiya vs Al Nasr (KUW) [2] -

KSAA

00:50 - [3] Al Nasr (KSA) vs Al Shabab (KSA) [4] +0 -

EUW17

01:00 - [A-1] Đức U17 Nữ vs Hà Lan U17 Nữ [A-2] -

EUW17

01:00 - [B-2] Pháp U17 Nữ vs Na Uy U17 Nữ [B-4] -

HLA

01:00 - [9] Cambuur vs RKC Waalwijk [10] - 1/4 -

HLB

01:00 - [7] Ajax U21 vs De Graafschap [9] +0 -

HLB

01:00 - [12] PSV Eindhoven U21 vs Dordrecht 90 [17] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [6] SBV Excelsior vs NAC Breda [8] - 1/4 -

HLB

01:00 - [1] Emmen vs ADO Den Haag [3] - 2 -

HLB

01:00 - [2] Volendam vs Eindhoven [4] - 1/4 -

HLB

01:00 - [18] Utrecht U21 vs VVV Venlo [10] - 1/4 -

HLB

01:00 - [15] TOP Oss vs MVV Maastricht [16] - 1 -

HLB

01:00 - [14] Almere City vs AZ Alkmaar U21 [13] - 1 1/2 -

HLB

01:00 - [20] Helmond Sport vs Den Bosch [11] +0 -

HLB

01:00 - [5] Roda JC vs Telstar [19] - 1 3/4 -

BIHA

01:00 - [5] Velez Mostar vs Rudar Prijedor [11] - 3/4 -

ICEA

01:00 - [7] Hafnarfjordur vs Valur Rey. [3] +1/4 -

ICEB

01:00 - [8] Thor Akureyri vs Kordrengir [9] -

LUXA

01:00 - [9] Victoria Rosport vs UT Petange [11] -

SLOA

01:15 - [2] Koper vs Tabor Sezana [9] - 1 -

TSB

01:15 - [4] Vaduz vs Wil 1900 [9] - 1/2 -

TSB

01:15 - [8] Yverdon vs Aarau [1] +1 1/4 -

AUTB

01:25 - [2] Floridsdorfer AC vs Blau Weiss Linz [3] +0 -

ITB

01:30 - [14] Como vs Cremonese [2] +1 -

ITB

01:30 - [7] Benevento vs SPAL 1907 [15] - 1 -

ITB

01:30 - [16] Cosenza vs Cittadella [11] - 3/4 -

ITB

01:30 - [9] Perugia vs Monza [3] +1/2 -

ITB

01:30 - [8] Frosinone vs Pisa [4] - 1/4 -

ITB

01:30 - [6] Ascoli vs Ternana [10] - 1/2 -

ITB

01:30 - [5] Brescia vs Reggina [13] - 2 -

ITB

01:30 - [18] Alessandria vs Vicenza [17] - 1/4 -

ITB

01:30 - [1] Lecce vs Pordenone [20] - 2 1/4 -

DUA

01:30 - [13] Bochum vs A.Bielefeld [17] - 1/4 -

POLA

01:30 - [10] Legia Wars. vs Gornik Zabrze [9] - 1/2 -

POLB

01:30 - [5] Odra Opole vs Korona Kielce [4] +1/4 -

ARGB

01:30 - [27] San Telmo vs Deportivo Madryn [10] +0 -

ANHL1

01:45 - [5] Sunderland vs Sheffield Wed. [4] +0 -

SCOA

01:45 - [13] Inverness C.T. vs Partick Thistle [15] - 1/4 -

NIRA

01:45 - [11] Portadown FC vs Annagh United [13] -

BIA

01:45 - [6] Charleroi vs Genk [8] +1/4 -

IREA

01:45 - [8] Drogheda Utd vs St. Patrick's [4] +3/4 -

IREA

01:45 - [2] Derry City vs Bohemians [6] - 3/4 -

IREA

01:45 - [7] Shelbourne vs Sligo Rovers [5] +0 -

IREA

01:45 - [10] UC Dublin vs Dundalk [3] +1 1/4 -

IREB

01:45 - [8] Cobh Ramblers vs Galway [2] +1 1/4 -

IREB

01:45 - [7] Bray Wanderers vs Waterford Utd [3] +1/2 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs Cork City [1] +1 3/4 -

TBNA

02:00 - [19] Levante vs Real Sociedad [6] +1/4 -

TBNB

02:00 - [7] Las Palmas vs Mirandes [15] - 1 -

TBN3

02:00 - [A2-19] Real Betis B vs Alcoyano [A2-12] +1 -

ITA

02:00 - [19] Genoa vs Juventus [4] +1/4 -

PHA

02:00 - [10] Lille vs Monaco [2] +1/2 -

IREA

02:00 - [1] Shamrock Rovers vs Finn Harps [9] - 2 -

EGYA

02:00 - [4] Semouha Club vs Pyramids FC [2] +1/2 -

BDNA

02:15 - [11] Boavista vs Vitoria Guimaraes [6] +1/4 -

ICEB

02:15 - [11] Trottur Vogum vs Fjolnir [1] -

ICEB

02:15 - [5] Afturelding vs UMF Grindavik [3] -

VENA

04:15 - [1] Monagas vs Aragua [9] - 1/2 -

ARGLC

04:30 - [A-10] San Lorenzo vs Racing Club [A-1] +1/4 -

BRB

05:00 - [14] Vila Nova/GO vs Nautico/PE [18] - 1/4 -

CHIB

05:00 - [17] San. Wanderers vs Barnechea [10] - 1/2 -

CHIB

05:00 - [9] Temuco vs U.Concepcion [16] - 1/4 -

PARA

05:00 - [7] Nacional vs Resistencia SC [4] - 1/2 -

URUA

05:15 - [13] Sportivo Cerrito vs CA Torque [11] +1/2 -

USB

06:00 - [A-13] Ch. Battery vs Memphis 901 [A-3] +0 -

BLVA

06:30 - [B-3] Royal Pari vs CD Guabira [A-8] - 3/4 -

VENA

06:30 - [4] Carabobo vs Zulia FC [15] - 1/2 -

ECUA

07:00 - [7] Dep.Cuenca vs Tecnico Uni. [15] -

ARGB

07:10 - [26] Atletico Atlanta vs Almagro [14] - 1/4 -

PARA

07:15 - [11] Sportivo Ameliano vs 12 de Octubre [12] - 1/4 -

ARGLC

07:30 - [B-5] Barracas Central vs Godoy Cruz [B-11] +3/4 -

BRB

07:30 - [2] SC Recife/PE vs Tombense FC/MG [20] - 1/2 -

CHIB

07:30 - [11] Iquique vs San Luis Qui. [13] - 1/2 -

COLA

08:00 - [3] Atl. Nacional vs Pereira [14] - 3/4 -

NHATW

10:00 - [12] Nittaidai FIELDS (W) vs Gunma W. Star Nữ [6] -

DUC3

19:00 Hoãn [20] Turkgucu-Ataspor vs Viktoria Berlin [17] -

Lịch bóng đá trong ngày 06/05/2022

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/05/2022 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Ngoại Hạng Anh › Vòng 37

02:0020/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

3

42%

1

14%

3

42%

Cúp C2 Châu Âu › Vòng Chung Ket

02:0019/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Sea Games 31 Nữ › Vòng Ban ket

19:0018/05/2022

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 37 72 90
2 Liverpool 37 66 89
3 Chelsea 36 42 70
4 Tottenham 37 24 68
5 Arsenal 37 9 66
6 Man Utd 37 1 58
7 West Ham Utd 37 11 56
8 Wolves 37 -3 51
9 Leicester City 36 0 48
10 Brighton 37 -4 48
11 Brentford 37 -7 46
12 Newcastle 37 -19 46
13 Crystal Palace 36 4 45
14 Aston Villa 36 -1 44
15 Southampton 37 -21 40
16 Everton 36 -20 36
17 Leeds Utd 37 -38 35
18 Burnley 36 -18 34
19 Watford 37 -42 23
20 Norwich 37 -56 22