LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 07/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 07/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBC

15:00 - Andijan vs Nasaf Qarshi -

UZBC

16:00 - Buxoro vs Metallurg Bekabad -

UZBC

16:00 - Oqtepa Tashkent vs Navbahor -

ACL

17:00 - [G-1] Vissel Kobe vs Shanghai SIPG [H-2] - 1/4 -

UZBC

18:00 - Qyzylqum vs Bunyodkor -

IRNA

18:30 - [7] Teraktor Sazi vs Foolad Khozestan [4] +0 -

IRNA

18:30 - [9] Gol Gohar vs Peykan [10] - 1/4 -

IRNA

18:30 - [13] SaiPa Karadj vs Mes Rafsanjan [8] - 1/4 -

NORB

19:00 - [12] Ullensaker/Kisa vs Sogndal [3] +3/4 -

NORB

19:00 - [13] Grorud IL vs Kongsvinger [15] +0 -

NORB

19:00 - [8] KFUM Oslo vs Oygarden FK [16] - 1 -

NORB

19:00 - [14] Stjordals Blink vs Raufoss IL [6] +1/2 -

NORB

19:00 - [7] Sandnes Ulf vs FK Jerv [11] - 3/4 -

NORB

19:00 - [5] Asane Fotball vs Strommen [10] - 1/2 -

SRBA

19:00 - [15] FK Rad vs Radnicki Nis [9] +1/2 -

SRBA

19:00 - [20] OFK Backa vs FK Metalac GM [11] -

IRNA

19:00 - [5] Aluminium Arak vs Machine Sazi [16] - 1/4 -

IRNA

19:45 - [3] Esteghlal Tehran vs Sanat Naft [6] - 3/4 -

KUWA

20:00 - [13] Tadamon (KUW) vs Al Sahel [8] -

KUWA

20:00 - [12] Al Jahra vs Al Kuwait [6] +1 1/4 -

ACL

21:00 - [H-1] Yokohama FM vs Suwon Bluewings [G-2] - 3/4 -

KSAA

21:30 - [13] Al Fateh vs Abha [14] - 1/2 -

RMNA

21:45 - [10] Astra Giurgiu vs Chindia Targoviste [8] - 1/4 -

KSAA

21:50 - [12] Al Raed vs Al Hilal [2] +1 -

BULA

22:30 - [10] PFK Montana vs Tsarsko Selo [8] - 1/2 -

KUWA

22:30 - [10] Khaitan vs Sulaibikhat [15] -

KUWA

22:30 - [4] Al Arabi (KUW) vs Salmiya [3] +1/4 -

NGA

22:59 - [3] PFC Sochi vs Akhmat Groznyi [11] +0 -

TNKA

23:30 - [4] Trabzonspor vs Sivasspor [11] - 1/4 -

KSAA

23:45 - [7] Al Nasr (KSA) vs Al Ettifaq [6] - 1 -

POLA

00:00 - [2] Pogon Szczecin vs Stal Mielec [16] - 1/2 -

ISRB

00:00 - [5] INR HaSharon vs Hapoel R. Gan [8] -

ISRB

00:00 - [6] HR Letzion vs Sektzia Nes Tziona [7] +0 -

ISRB

00:00 - [13] Hapoel Umm Al Fahm vs Hapoel Kfar Shalem [15] - 1/2 -

NORA

00:00 - [3] Valerenga vs Rosenborg [4] - 1/4 -

RMNA

00:00 - [3] FC Uni.Craiova vs Gaz Metan Medias [12] - 1 -

CZEA

00:00 - [5] Slovan Liberec vs Slovacko [3] +0 -

CYPA

00:00 - [8] Apoel FC vs Omonia Nicosia [1] - 1/4 -

GREA

00:30 - [13] Panetolikos vs Larissa [14] - 1/4 -

PH3

00:45 - [1] SC Bastia vs SO Cholet [7] - 3/4 -

HLB

00:45 - [12] Ajax U21 vs Eindhoven [13] - 1/4 -

TBNB

01:00 - [10] Tenerife vs Leganes [4] +0 -

ISRA

01:00 - [3] Ashdod vs Maccabi TA [2] +3/4 -

DENA

01:00 - [3] Aarhus AGF vs Brondby [2] - 1/4 -

BDNB

01:30 - [12] SC Covilha vs Chaves [6] +0 -

ISRA

01:45 - [7] Beitar Jerusalem vs Hap. Beer Sheva [4] +0 -

ANHU23

02:00 - [2-2] Stoke City U23 vs Burnley U23 [2-7] -

ANHU23

02:00 - [1-2] Blackburn U23 vs Tottenham U23 [1-4] -

TSB

02:00 - [1] Grasshoppers vs Neuchatel Xamax [9] - 1 -

BLVA

02:00 - [2] Always Ready vs Blooming [8] - 2 1/4 -

DUA

02:30 - [11] Hoffenheim vs Augsburg [13] - 3/4 -

POLA

02:30 - [13] Wisla Plock vs Gornik Zabrze [6] +1/4 -

ITA

02:45 - [16] Fiorentina vs Genoa [13] - 3/4 -

PHB

02:45 - [9] Ajaccio vs Le Havre [14] - 1/4 -

BIA

02:45 - [11] Charleroi vs Kortrijk [13] - 1/2 -

ANHA

03:00 - [16] Brighton vs Southampton [14] +0 -

TBNA

03:00 - [16] Eibar vs Valencia [13] +0 -

TBNB

03:00 - [1] Mallorca vs Castellon [20] - 3/4 -

ITB

03:00 - [11] Pordenone vs Empoli [1] - 1/4 -

ITA3

03:00 - [C-8] Casertana vs SS Monopoli [C-16] +0 -

HLB

03:00 - [10] SBV Excelsior vs Volendam [7] +1/4 -

VENA

03:00 - [A-9] Carabobo vs Trujillanos [A-7] -

ARGB

03:10 - [B-3] Atletico Rafaela vs Tigre [B-4] - 1/4 -

BDNA

03:15 - [14] SC Farense vs Maritimo [17] - 1/4 -

BLVA

04:15 - [13] San Jose vs Real Santa Cruz [14] - 1 -

VENA

05:00 - [A-4] Mineros Guayana vs Puerto Cabello [A-3] -

ARGA

05:10 - [A-12] Argentinos Jun. vs Estudiantes LP [A-2] - 1/2 -

ARGA

05:10 - [A-10] San Lorenzo vs Aldosivi [A-6] - 1/4 -

ARGB

05:15 - [A-7] Ferro Carril Oeste vs Atletico Atlanta [A-5] -

BRA

06:00 - [13] Atletico/GO vs Goias/GO [18] - 3/4 -

COLB

06:00 - [14] Bogota FC vs Valledupar [1] - 1/4 -

PARA

06:00 - [6] Nacional vs Cerro Porteno [5] +1/4 -

BLVA

07:00 - [5] Jorge Wilstermann vs Aurora [12] - 1 1/2 -

COLB

08:00 - [5] Atletico Huila vs Union Magdalena [3] - 1/4 -

VENA

09:05 - [B-5] Zamora Barinas vs Metropolitano [B-4] -

USAA

09:55 - [Tay-1] Seattle Sounders vs Minnesota Utd [Tay-4] - 3/4 -

SINA

16:30 Hoãn [5] Balestier Kh. vs DPMM FC [9] -

Lịch bóng đá trong ngày 07/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 07/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11