LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 08/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 08/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

UZBC

15:00 - Kokand-1912 vs Surkhon Termiz -

UZBC

16:00 - Lok. Tashkent vs FK AGMK -

UZBC

16:00 - Mash'al Mubarek vs Shurtan Guzar -

ARMA

17:00 - [3] Lori Vanadzor vs Shirak [9] -

TNKB

17:30 - [11] Bandirmaspor vs Bursaspor [9] - 1/4 -

UZBC

18:00 - Pakhtakor vs Sogdiana Jizzakh - 1 1/2 -

KSB

19:05 - [11] Al Kawkab vs Al Jeel [12] -

KSB

19:05 - [8] Al Dir'iya vs Al Jabalain [3] -

KSB

19:15 - [1] Hazm vs Al Adalah [7] -

MLTA

20:00 - [10] Sirens vs Santa Lucia FC [8] -

MLTA

20:00 - [5] Sliema Wanderers vs Hamrun Spartans [1] -

TNKB

20:00 - [18] Eskisehirspor vs Tuzlaspor [7] +1 -

KUWA

20:00 - [9] Fahaheel vs Burgan SC [11] -

VENA

20:00 - [B-3] Aragua vs Caracas [B-2] -

CHIA

20:30 - [9] Cobresal vs U.Concepcion [10] - 3/4 -

ITB

21:00 - [15] Cremonese vs Brescia [12] - 1/4 -

ALGA

21:00 - [16] USM Bel Abbes vs MC Alger [11] -

QATA

21:30 - [2] Al Duhail SC vs Sailiya [8] - 1 1/4 -

ISRA

22:00 - [13] Bnei Sakhnin vs Maccabi Haifa [1] -

ISRB

22:00 - [12] Hapoel Raanana vs Kafr Qasim [14] - 1/4 -

BHRA

22:00 - [8] Budaiya (BHR) vs East Riffa [3] -

KUWA

22:30 - [7] Al Shabab (KUW) vs Yarmouk (KUW) [14] -

KUWA

22:30 - [2] Al Qadsia vs Al Nasr (KUW) [1] -

ITB

22:59 - [9] Pisa vs Ascoli [18] - 1/2 -

BIA

22:59 - [7] OH Leuven vs RE Mouscron Peruwelz [16] - 3/4 -

CZEA

22:59 - [5] Jablonec vs Bohemians 1905 [13] - 3/4 -

TNKB

22:59 - [2] Samsunspor vs Menemen Bld [12] - 1 -

DENC

22:59 - B93 Kobenhavn vs Aalborg BK +2 -

QATA

23:45 - [6] Al Arabi (QAT) vs Al Rayyan [3] +3/4 -

QATA

23:45 - [9] Al Wakra vs Al Sadd [1] +2 -

MLTA

00:15 - [13] Zejtun vs Lija Athletic [15] -

MLTA

00:15 - [3] Gzira Utd vs Hibernians [2] -

ANHFLT

00:30 - [N.H-1] Hull City vs Crewe Alexandra [N.C-2] - 1/2 -

C1

00:55 - [F-2] Lazio vs Club Brugge [F-3] - 3/4 -

C1

00:55 - [F-4] Zenit vs B.Dortmund [F-1] +3/4 -

ANHFLT

01:00 - [S.G-3] Wimbledon vs Arsenal U21 [S.B-1] -

DUC3

01:00 - [14] Meppen vs Waldhof Man. [9] +1/2 -

TSB

01:00 - [10] Chiasso vs Aarau [5] +1/2 -

ECUA

01:15 - [12] Mushuc Runa vs Orense SC [5] - 3/4 -

CHIA

01:45 - [12] Iquique vs U. Espanola [3] +0 -

ANHFLT

02:00 - [N.C-1] Shrewsbury vs Lincoln [N.E-2] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.H-2] Peterborough Utd vs West Ham U21 [S.A-1] -

ANHFLT

02:00 - [N.G-1] Accrington vs Man Utd U21 [N.B-2] -

ANHFLT

02:00 - [N.B-1] Salford City vs Leicester City U21 [N.H-2] -

ANHFLT

02:00 - [S.E-1] Exeter City vs Northampton [S.C-2] - 1/4 -

ANHFLT

02:00 - [S.F-1] Cheltenham vs Portsmouth [S.A-2] +0 -

ANHFLT

02:00 - [S.G-1] Leyton Orient vs Bristol Rovers [S.D-2] +1/4 -

ANHFLT

02:00 - [N.D-1] Port Vale vs Wolves U21 [N.F-2] -

ANHL2

02:00 - [24] Grimsby vs Newport [7] -

ANHL2

02:00 - [17] Scunthorpe Utd vs Colchester Utd [20] -

TSB

02:00 - [7] Wil 1900 vs Winterthur [6] +1/4 -

BRB

02:00 - [3] Juventude/RS vs Oeste/SP [20] - 3/4 -

ANHFLT

02:20 - [N.F-1] Oldham vs Sunderland [N.A-2] +3/4 -

BRB

02:30 - [14] Guarani/SP vs Operario/PR [7] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [3] Swansea City vs Bournemouth [7] +0 -

ANHB

02:45 - [20] Coventry vs Luton Town [14] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [18] Huddersfield vs Sheffield Wed. [22] +0 -

ANHB

02:45 - [11] Millwall vs QPR [16] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [10] Stoke City vs Cardiff City [8] +0 -

ANHB

02:45 - [2] Watford vs Rotherham Utd [23] - 1 -

ANHFLT

02:45 - [N.D-2] Tranmere Rovers vs Man City U21 [N.E-1] -

ANHFLT

02:45 - [N.A-1] Fleetwood Town vs Blackpool [N.G-2] +0 -

ANHFLT

02:45 - [S.C-1] Milton Keynes Dons vs Norwich U21 [S.F-2] -

ANHFLT

02:45 - [S.H-1] Cambridge Utd vs Gillingham [S.B-2] - 1/2 -

ANHFLT

02:45 - [S.D-1] Oxford Utd vs Forest Green [S.E-2] - 1/4 -

NIRA

02:45 - [12] Dungannon Swi. vs Portadown FC [10] -

WALA

02:45 - [11] Cefn Druids AFC vs Caernarfon Town [6] -

C1

03:00 - [H-2] Leipzig vs Man Utd [H-3] - 1/4 -

C1

03:00 - [G-3] Dinamo Kiev vs Ferencvaros [G-4] - 1/2 -

C1

03:00 - [G-2] Barcelona vs Juventus [G-1] - 1/4 -

C1

03:00 - [E-1] Chelsea vs Krasnodar [E-3] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [E-4] Rennes vs Sevilla [E-2] +1/4 -

BLVA

03:00 - [6] CD Guabira vs CA Palmaflor [9] -

BDNB

03:30 - [9] Casa Pia AC vs CD Mafra [7] +1/4 -

ECUA

03:30 - [9] Dep.Cuenca vs Macara [4] +1/4 -

VENA

04:00 - [B-8] Monagas vs Gran Valencia [B-6] -

CHIA

04:30 - [16] Colo Colo vs La Serena [18] - 3/4 -

BRB

05:15 - [19] Botafogo/SP vs Ponte Preta/SP [8] +1/4 -

BRB

05:15 - [2] America/MG vs Sampaio Correa/MA [6] - 1 -

ECUA

05:45 - [16] Tecnico Uni. vs Catolica Quito [6] +1/2 -

CHIA

07:00 - [17] O Higgins vs Huachipato [6] - 1/4 -

VENA

07:00 - [B-1] Dep.Tachira vs Portuguesa [B-7] -

LIB

07:30 - Libertad vs Palmeiras/SP +1/2 -

SUD

07:30 - Velez Sarsfield vs Univ. Catolica [6] - 1/2 -

BRB

07:30 - [15] Confianca/SE vs CSA/AL [5] - 1/4 -

BRB

07:30 - [4] Cuiaba/MT vs Vitoria/BA [13] - 1/4 -

BRB

07:30 - [10] CRB/AL vs Cruzeiro/MG [11] +1/4 -

BRB

07:30 - [9] Avai/SC vs Chapecoense [1] +1/4 -

BLVA

08:00 - [7] Nacional Potosi vs Bolivar [1] -

ECUA

08:00 - [8] Delfin SC vs Olmedo [14] -

PH3

01:00 Hoãn [18] Annecy FC vs Concarneau [12] +0 -

WALA

02:45 Hoãn [7] Haverfordwest vs Barry Town [4] -

Lịch bóng đá trong ngày 08/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 08/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 28 37 65
2 Man Utd 28 23 54
3 Leicester City 28 16 53
4 Chelsea 27 17 47
5 Everton 26 6 46
6 West Ham Utd 26 9 45
7 Liverpool 28 11 43
8 Tottenham 26 15 42
9 Aston Villa 26 11 40
10 Arsenal 27 7 38
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 28 -9 35
13 Crystal Palace 27 -14 34
14 Southampton 27 -11 33
15 Burnley 28 -16 30
16 Newcastle 27 -17 27
17 Brighton 27 -8 26
18 Fulham 28 -11 26
19 West Brom 28 -36 18
20 Sheffield Utd 28 -29 14