LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 09/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [22] Ehime FC vs Ventforet Kofu [12] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [7] FC Imabari vs Grulla Morioka [11] - 1/2 -

NHAT3

15:00 - [10] Fujieda MYFC vs Fukushima Utd [13] - 1/4 -

NHAT3

16:00 - [2] Sagamihara vs Azul Claro Numazu [12] - 1/2 -

C1W

17:00 - FC Lanchkhuti Nữ vs Rosengard Nữ [19] -

NHATA

17:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Oita Trinita [9] - 1/2 -

NHAT3

17:00 - [17] Yokohama SCC vs Kagoshima [4] +1/2 -

NHAT3

17:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Nagano Parceiro [3] +3/4 -

NHAT3

17:00 - [8] Roas. Kumamoto vs Kataller Toyama [9] +0 -

NHAT3

17:00 - [6] FC Gifu vs Vanraure Hachinohe [15] - 3/4 -

NHAT3

17:00 - [5] Gainare Tottori vs Blaublitz Akita [1] +1/4 -

NHAT3

17:00 - [16] Kamatamare San. vs Cerezo Osaka U23 [18] - 1/2 -

SLOA

17:30 - [7] Tabor Sezana vs CM Celje [8] +0 -

TNKB

17:30 - [8] Keciorengucu vs Giresunspor [1] - 1/2 -

C1W

18:00 - Zhytlobud-2 Nữ vs BIIK Kazygurt Nữ [15] -

C1W

18:00 - FC Minsk Nữ vs LSK Kvinner Nữ [29] +1 -

POLB

18:00 - [18] Resovia vs Radomiak Radom [6] +1/2 -

POLB

19:00 - [15] Sandecja vs GKS Jastrzebie [16] - 1/4 -

MKDA

19:00 - [3] Makedonija vs Pelister [8] -

MKDA

19:00 - [5] Rabotnicki vs Renova [10] - 1/2 -

MKDA

19:00 - [9] Sileks Kratovo vs FC Struga [4] -

MKDA

19:00 - [2] Shkupi vs Vardar [7] - 3/4 -

MKDA

19:00 - [11] Academy Pandev vs Borec Veles [6] -

MKDA

19:00 - [1] Shkendija vs Belasica Strumica [12] - 2 3/4 -

MNEA

19:00 - [8] FK Jerezo vs Iskra Danilo [4] -

MNEA

19:00 - [5] Rudar vs FK Podgorica [7] -

KSB

19:10 - [2] Al Feiha vs Najran [14] -

KSB

19:15 - [18] Al Bukiryah vs Al Nojoom [19] -

KSB

19:15 - [20] Arar FC vs Al Nahda (KSA) [15] -

KSB

19:20 - [4] Al Tai vs Sahel (KSA) [16] -

MNEA

19:30 - [3] Decic Tuzi vs OFK Petrovac [10] - 3/4 -

MNEA

19:30 - [2] Sutjeska vs OFK Titograd [9] -

SLOA

19:30 - [6] NK Bravo vs Domzale [4] +1/4 -

ALBA

19:45 - [8] Bylis Ballsh vs Kukesi [6] -

ALBA

19:45 - [7] Kastrioti Kruje vs Vllaznia Shkoder [1] -

ALBA

19:45 - [9] Apolonia Fier vs Skenderbeu [10] -

ALBA

19:45 - [2] KF Laci vs KF Tirana [5] -

MNEA

20:00 - [6] Zeta vs Buducnost [1] +3/4 -

TNKB

20:00 - [5] Adana Demirspor vs Altinordu SK [4] - 3/4 -

CHIA

20:30 - [15] Palestino vs U. La Calera [2] +1/4 -

C1W

21:00 - [27] Sparta Praha Nữ vs Glasgow City Nữ [25] - 3/4 -

C1W

21:00 - Spartak Subotica Nữ vs Wolfsburg Nữ [17] -

C1W

21:00 - Juventus Nữ vs Lyon Nữ [1] +2 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-11] US Fermana vs Arezzo [B-20] +0 -

ITA3

21:00 - [C-3] Avellino vs AS Bisceglie [C-18] - 1 -

ITA3

21:00 - [B-17] Fano vs Legnano [B-18] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-14] Piacenza vs Novara [A-15] +0 -

KSB

21:25 - [5] Al Khaleej(KSA) vs Ohud Medina [9] -

KSB

21:25 - [17] Al Thuqbah vs Jeddah Club [10] -

KSB

21:30 - [6] Hajer vs Al Shoalah [13] -

QATA

21:30 - [9] Umm salal vs Al Kharaitiyat FC [12] - 1/2 -

C1W

22:00 - Kopparbergs/Got Nữ vs Man City Nữ [2] -

C1W

22:00 - Benfica Nữ vs Chelsea Nữ [18] -

BDNC

22:00 - Estoril vs Lusitano FCV -

POLB

22:00 - [1] Nieciecza vs Odra Opole [8] - 1 -

CYPA

22:00 - [5] AEK Larnaka vs Pafos FC [7] - 1/2 -

BHRA

22:00 - [9] Busaiteen vs Manama [2] +1/4 -

BHRA

22:00 - [4] Al Hadd vs Al Najma (BHR) [6] - 1/2 -

GREA

22:15 - [6] Asteras Tripolis vs Volos NFC [7] - 1/2 -

C1W

22:30 - PSV Eindhoven Nữ vs Barcelona Nữ [9] +2 3/4 -

BULA

22:30 - [5] Beroe vs Levski Sofia [9] - 3/4 -

TNKA

22:30 - [9] Goztepe vs Alanyaspor [7] +1/4 -

DENC

22:30 - Nykobing vs Odense BK +1 1/4 -

ALBA

22:45 - [4] Partizani Tirana vs Teuta Durres [3] -

C1W

22:59 - [14] St.Polten Nữ vs Zurich Nữ [5] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [D1-4] San Fernando vs Recreativo Huelva [D1-6] +0 -

MLTA

22:59 - [4] Birkirkara vs Balzan [12] - 1/2 -

TNKB

22:59 - [6] Altay vs Osmanlispor [17] - 1 1/2 -

TNKA

23:30 - [5] Hatayspor vs Erzurum BB [17] - 1/2 -

QATA

23:45 - [3] Qatar SC vs Al Khor [11] - 1/4 -

QATA

23:45 - [6] Ahli Doha vs Al Garrafa [5] -

C1W

00:00 - Servette Nữ vs Atletico Madrid Nữ +2 -

NORA

00:00 - [5] Kristiansund vs Odd Grenland [7] - 3/4 -

NORA

00:00 - [16] Aalesund vs Stromsgodset [13] +1 -

NORA

00:00 - [12] Sarpsborg vs Sandefjord [11] - 1/4 -

NORA

00:00 - [9] Haugesund vs Bodo Glimt [1] +3/4 -

TDA

00:00 - [17] Jonkopings vs Kalmar [14] +0 -

TDB

00:00 - [17] Brommapojkarna vs Trelleborgs [13] - 1/4 -

TDB

00:00 - [18] Landskrona vs Dalkurd FF [14] +0 -

CRCA

00:00 - [A-3] Municipal Grecia vs Sporting (CRC) [B-6] -

TSA

00:15 - [10] Vaduz vs Servette [5] +1/2 -

TSA

00:15 - [2] Basel vs Sion [9] - 1 1/4 -

TSA

00:15 - [4] Zurich vs St. Gallen [3] - 1/4 -

ECUA

00:30 - Nacional Quito vs SD Aucas [7] +1/4 -

NPA

00:30 - [10] Kaizer Chiefs vs Black Leopards [15] - 3/4 -

C1

00:55 - [D-4] Midtjylland vs Liverpool [D-1] +1/2 -

C1

00:55 - [D-3] Ajax vs Atalanta [D-2] - 1/4 -

C1

00:55 - [H-1] PSG vs Istanbul BB [H-4] - 2 1/4 -

TBNB

01:00 - [18] Sabadell vs Alcorcon [19] +0 -

TBNB

01:00 - [3] Almeria vs Zaragoza [21] - 1/2 -

BDNC

01:00 - Vilafranquense vs Sanjoanense - 1 1/4 -

ISRA

01:00 - [8] Hapoel Haifa vs Hapoel Tel Aviv [11] - 1/4 -

DUC4T

01:30 - [2] Essen vs SV Straelen [13] - 2 -

DENB

01:30 - [10] Vendsyssel FF vs Esbjerg FB [2] +3/4 -

ANHB

02:00 - [14] Preston North End vs Middlesbrough [9] +0 -

MLTA

02:00 - [16] Senglea Athletic vs Gudja United [11] -

NORA

02:00 - [15] Start Kristiansand vs Brann [10] - 1/2 -

BLVA

02:00 - [4] Royal Pari vs San Jose [13] -

BLVA

02:00 - [14] Real Santa Cruz vs Real Potosi [11] -

VENA

02:00 - [A-7] Trujillanos vs Puerto Cabello [A-3] -

ANHB

02:45 - [8] Barnsley vs Wycombe [24] - 3/4 -

ANHB

02:45 - [2] Brentford vs Derby County [18] - 1 -

ANHB

02:45 - [12] Bristol City vs Blackburn Rovers [15] +1/4 -

ANHB

02:45 - [1] Norwich vs Nottingham Forest [17] - 1/2 -

ANHB

02:45 - [5] Reading vs Birmingham [21] - 1/2 -

WALA

02:45 - [12] Aberystwyth vs Bala Town [3] +1 1/4 -

C1

03:00 - [A-3] RB Salzburg vs Atletico Madrid [A-2] +1/2 -

C1

03:00 - [B-4] Inter Milan vs Shakhtar Donetsk [B-3] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [C-1] Man City vs Marseille [C-4] - 1 3/4 -

C1

03:00 - [A-1] Bayern Munich vs Lok. Moscow [A-4] - 2 1/2 -

C1

03:00 - [C-3] Olympiakos vs Porto [C-2] - 1/4 -

C1

03:00 - [B-1] Real Madrid vs M.gladbach [B-2] - 1 -

ECUA

03:00 - [4] LDU Quito vs Liga de Portoviejo - 2 1/4 -

MLTA

03:15 - [6] Mosta vs Valletta [7] +0 -

PERA

03:30 - [1] Sporting Cristal vs Ayacucho FC [2] - 3/4 -

VENA

04:00 - [A-8] Atl.Venezuela vs Estu.Merida [A-6] -

BLVA

04:15 - [3] The Strongest vs Always Ready [2] -

CHIA

04:30 - [11] Audax Italiano vs Univ. de Chile [5] +0 -

VENA

05:00 - [A-9] Carabobo vs Dep.Lara [A-1] -

LIB

05:15 - Gremio/RS vs Santos/SP - 3/4 -

SUD

05:15 - Bahia/BA vs Defensa YJ [15] - 1/4 -

BRB

05:15 - [18] Parana/PR vs Figueirense/SC [17] - 1/4 -

ECUA

05:30 - [15] Independiente JT vs Emelec [1] - 1/2 -

BLVA

07:00 - [8] Blooming vs Jorge Wilstermann [5] - 1/4 -

VENA

07:00 - [A-2] Dep.Guaira vs Mineros Guayana [A-4] - 3/4 -

LIB

07:30 - Boca Juniors vs Internacional/RS - 3/4 -

SUD

07:30 - Junior Barranquilla vs Coquimbo Unido - 1 -

GHQG

07:30 - Mỹ vs El Salvador - 1 1/4 -

BRA

07:30 - [4] Sao Paulo/SP vs Botafogo/RJ [20] - 1 -

COLA

07:40 - [9] Millonarios vs Boyaca Chico [18] - 1 1/2 -

COLA

07:40 - [14] Envigado vs Pereira [17] +0 -

COLA

07:40 - [19] Alianza Petrolera vs Jag de Cordoba [6] - 1/4 -

COLA

07:40 - [15] Rionegro Aguilas vs Inde.Medellin [8] - 1/2 -

COLA

07:40 - [16] Once Caldas vs Patriotas [12] - 3/4 -

ECUA

08:00 - [2] Barcelona SC vs Guayaquil City [10] - 1 1/4 -

MEXB

08:00 - [7] Tampico Madero vs Celaya [1] - 1/2 -

CRCA

09:00 - [A-5] Herediano vs Dep. Saprissa [B-1] +0 -

MEXB

10:05 - [2] Morelia vs Atlante [4] - 1/4 -

SINA

18:45 Hoãn [4] Geylang Intl vs DPMM FC [9] -

C1W

21:00 Hoãn ZNK Pomurje Nữ vs Fortuna Hjorring Nữ [11] -

DUC4T

00:00 Hoãn [5] B.Dortmund II vs Oberhausen [3] - 1 -

CHIA

02:00 Hoãn [14] Coquimbo Unido vs Antofagasta [4] -

CHIA

02:00 Hoãn [1] Univ. Catolica vs San. Wanderers [13] -

Lịch bóng đá trong ngày 09/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Man City 27 39 65
2 Man Utd 26 21 50
3 Leicester City 26 15 49
4 West Ham Utd 26 9 45
5 Chelsea 26 16 44
6 Liverpool 26 13 43
7 Everton 25 5 43
8 Tottenham 25 14 39
9 Aston Villa 24 12 39
10 Arsenal 26 7 37
11 Leeds Utd 26 -1 35
12 Wolves 27 -9 34
13 Crystal Palace 26 -14 33
14 Southampton 26 -13 30
15 Burnley 26 -16 28
16 Brighton 26 -7 26
17 Newcastle 26 -17 26
18 Fulham 26 -11 23
19 West Brom 26 -35 17
20 Sheffield Utd 26 -28 11