LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 06/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 06/12/2020

 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHATB

11:00 - [22] Ehime FC vs Kyoto Sanga [1] +1/4 -

NHATB

11:00 - [8] Ryukyu vs Okayama [13] +0 -

NHAT3

11:00 - [10] Yokohama SCC vs Nagano Parceiro [8] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [9] Vanraure Hachinohe vs Sagamihara +1/4 -

NHAT3

11:00 - [12] Azul Claro Numazu vs Gamba Osaka U23 - 1/2 -

NHATA

12:00 - [19] Oita Trinita vs Vegalta Sendai [18] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [14] Tochigi SC vs Thespa Kusatsu [16] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [15] Renofa Yamaguchi vs Giravanz Kita. [19] +1/2 -

NHATB

12:00 - [10] JEF United Chiba vs Ventforet Kofu [6] +1/4 -

NHATB

12:00 - Avispa Fukuoka vs Zweigen Kan. [21] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [9] Mito Hollyhock vs Tokushima Vortis +3/4 -

NHATB

12:00 - [4] Machida Zelvia vs Tokyo Verdy [11] +0 -

NHATB

12:00 - [5] V-Varen Nagasaki vs Montedio Yama. [7] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Matsumoto Yama. vs Alb. Niigata (JPN) [3] +0 -

HQ3

12:00 - Jinju Citizen vs Gyeongju Citizen -

NHATA

13:00 - [16] Shonan Bellmare vs Gamba Osaka [13] +1/2 -

NHATB

13:00 - [2] Jubilo Iwata vs Omiya Ardija [17] - 1/4 -

AUTB

16:30 - [3] SV Lafnitz vs Blau Weiss Linz [4] +0 -

ACL

17:00 - [I-4] Beijing Guoan vs FC Tokyo - 1/4 -

BULA

17:15 - [9] Botev Vratsa vs Lok. Plovdiv [12] +3/4 -

TBN3

17:30 - [E1-10] Getafe B vs S.S. Reyes [E1-1] - 1/4 -

ARMA

17:30 - [4] Pyunik vs Ararat-Armenia [1] +1/2 -

TNKA

17:30 - [9] Fatih Karagumruk vs Rizespor [20] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-4] Atl. Sanluqueno vs UD Tamaraceite [D1-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-5] Atl. Baleares vs Las Rozas CF [E1-7] - 1 -

TBN3

18:00 - [E2-10] CP Villarrobledo vs Talavera [E2-5] +1/2 -

TBN3

18:00 - [A1-1] Salamanca vs Guijuelo [A1-10] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D2-4] Real Betis B vs Sevilla B [D2-3] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [A1-2] Celta Vigo II vs Compostela [A1-5] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D1-7] Las Palmas Atl. vs Marbella [D1-9] +1/4 -

TBN3

18:00 - [A2-6] Union Langreo vs Cultural Leonesa [A2-2] +1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-2] Rayo Majada. vs Atletico Madrid B [E1-8] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [D2-10] Lorca Deportiva vs Granada II [D2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E1-6] Navalcarnero vs UD Poblense [E1-9] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [B2-5] SD Tarazona vs Ebro [B2-3] +0 -

TBN3

18:00 - [E2-4] Don Benito vs Melilla CD [E2-6] - 1/4 -

TBN3

18:00 - [E2-1] Badajoz vs Villanovense [E2-3] - 1/2 -

TBN3

18:00 - [D2-8] Ejido vs Linares Deportivo [D2-2] +0 -

TBN3

18:00 - [C2-6] Hercules CF vs Villarreal B [C2-3] - 1/4 -

NGA

18:00 - [15] Rostov vs Ufa [13] - 1/4 -

BDNB

18:15 - [16] Vilafranquense vs Estoril +1/4 -

HLA

18:15 - [3] Feyenoord vs Heracles Almelo [11] - 1 -

HLB

18:15 - [16] Den Bosch vs NEC Nijmegen +3/4 -

ITA

18:30 - [14] Verona vs Cagliari [19] - 3/4 -

POLB

18:30 - [14] Puszcza Nie. vs Sandecja [8] +0 -

IRNA

18:30 - [13] Naft M. Soleyman vs Sepahan [2] -

IRNA

18:30 - [14] Zobahan vs Shahr Khodrou [9] -

POLB

18:40 - Radomiak Radom vs Arka Gdynia [7] +0 -

ANHA

19:00 - West Brom vs Crystal Palace [15] +1/4 -

DUC3

19:00 - [5] Wehen vs Hansa Rostock +0 -

PHA

19:00 - [9] Lille vs Monaco [8] +0 -

SCOA

19:00 - [11] Ross County vs Rangers [1] +2 -

BIHA

19:00 - [4] Sloboda Tuzla vs FK Krupa -

BIHA

19:00 - Mladost D. Kakanj vs Zrinjski [2] -

MKDA

19:00 - Vardar vs Rabotnicki [3] -

MKDA

19:00 - Belasica Strumica vs Makedonija [8] -

MKDA

19:00 - [5] FC Struga vs Academy Pandev [4] -

MKDA

19:00 - [2] Renova vs Sileks Kratovo -

MKDA

19:00 - [12] Pelister vs Shkupi [1] -

MNEA

19:00 - [2] Iskra Danilo vs Rudar [4] -

MNEA

19:00 - [7] Buducnost vs FK Jerezo [8] -

SRBA

19:00 - Indija vs Spartak Subotica [10] -

UKRA

19:00 - Olimpik Donetsk vs Rukh Vynnyky [10] - 1/4 -

TQC

19:00 - [38] Wuhan Zall vs Shandong Taishan [1] +2 3/4 -

DUB

19:30 - Wurzburger vs Sandhausen [16] +1/4 -

DUB

19:30 - [18] Erzgebirge Aue vs Jahn Regensburg [1] +0 -

DUB

19:30 - [4] Paderborn 07 vs Nurnberg [5] - 1/4 -

BULA

19:30 - [2] Botev Plovdiv vs Cska Sofia [4] +1 -

BIA

19:30 - [2] Genk vs Antwerpen [6] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [7] Taborsko vs Dukla Praha [4] +1/2 -

TBNA

20:00 - [18] Granada vs Huesca - 1/4 -

TBNB

20:00 - [22] Alcorcon vs Almeria [2] +0 -

ITA3

20:00 - [C-10] Foggia vs Palermo [C-11] +0 -

DUC3

20:00 - [11] Verl vs Hallescher [9] - 1/2 -

ESTA

20:00 - [3] Paide Linname. vs Nomme Kalju [4] -

GREA

20:00 - [10] OFI Creta vs Apollon Smirnis [14] - 1/4 -

MLTA

20:00 - [9] Valletta vs Floriana [5] -

MNEA

20:00 - [9] FK Podgorica vs Sutjeska [1] -

SRBA

20:00 - [16] Mladost Lucani vs FK Novi Pazar [15] -

SRBA

20:00 - [13] Radnik Surdulica vs Proleter NS [14] -

SLOA

20:00 - [8] CM Celje vs O.Ljubljana [4] +1/4 -

CZEA

20:00 - Brno vs C. Budejovice [8] - 1/4 -

TNKA

20:00 - [13] Antalyaspor vs Ankaragucu - 1/4 -

TNKB

20:00 - [14] Altinordu SK vs Keciorengucu [19] +1/4 -

DENA

20:00 - [11] Sonderjyske vs Nordsjaelland [6] - 1/4 -

DENB

20:00 - [5] Fredericia vs Hvidovre IF [4] - 3/4 -

CHIB

20:00 - [13] Cobreloa vs Nublense -

CHIB

20:00 - Melipilla vs San Marcos A. [6] -

CHIB

20:00 - [7] Temuco vs Deportes Santa Cruz [4] -

HLA

20:30 - [12] AZ Alkmaar vs Groningen [17] - 1 -

HLA

20:30 - [5] Utrecht vs ADO Den Haag - 2 1/4 -

NGA

20:30 - [2] Din. Moscow vs Arsenal-Tula [12] - 3/4 -

MNEA

20:30 - [5] OFK Petrovac vs Zeta [10] -

TDA

20:30 - [7] Kalmar vs Hacken [10] +3/4 -

TDA

20:30 - [1] Djurgardens vs Varbergs BoIS [8] - 1 1/2 -

TDA

20:30 - [5] Elfsborg vs AIK Solna [3] - 1/2 -

TDA

20:30 - [2] Malmo vs Ostersunds [16] - 2 1/2 -

TDA

20:30 - Falkenbergs vs Mjallby AIF [12] - 1/2 -

TDA

20:30 - [11] Goteborg vs Sirius [9] - 3/4 -

TDA

20:30 - [15] Orebro vs Hammarby [6] +1 -

TDA

20:30 - [4] Norrkoping vs Helsingborg - 2 -

AUTA

20:30 - [6] Hartberg vs Rapid Wien [11] +1 1/4 -

AUTA

20:30 - [12] Wattens vs Wolfsberger AC [9] +0 -

CHIA

20:30 - [17] San. Wanderers vs Coquimbo Unido - 1/2 -

NPA

20:30 - [6] Baroka FC vs Chippa Utd [14] - 1/4 -

NPA

20:30 - [16] TS Galaxy vs Stellenbosch FC [3] - 1/4 -

ACL

21:00 - [F-1] Ulsan Hyundai vs Melb. Victory - 1 1/2 -

ITA

21:00 - Parma vs Benevento - 1/4 -

ITA

21:00 - [4] Roma vs Sassuolo [12] - 1 -

ITB

21:00 - Reggiana vs Monza [11] +1/2 -

ITA3

21:00 - [B-11] Carrarese vs Pergolettese [A-12] - 1 -

ITA3

21:00 - [B-19] Teramo vs Vibonese [C-19] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [B-17] Grosseto vs Novara +0 -

ITA3

21:00 - [B-9] Pontedera vs Como +0 -

ITA3

21:00 - [C-17] Potenza SC vs Viterbese Calcio [B-20] +0 -

ITA3

21:00 - [A-17] Juventus U23 vs Aurora Pro Patria [A-15] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [A-6] Lecco vs Pistoiese [B-18] - 3/4 -

ITA3

21:00 - [A-1] Albinoleffe vs US Olbia [B-13] - 1/2 -

ITA3

21:00 - Arezzo vs Alto Adige [A-5] -

ITA3

21:00 - [C-16] Catania vs Cavese - 1 -

ITA3

21:00 - [B-14] Luchese vs Alessandria -

ITA3

21:00 - [A-16] Piacenza vs Pro Sesto [A-20] +0 -

ITA3

21:00 - Ravenna vs Padova [A-3] +1/2 -

ITA3

21:00 - Ternana vs AS Bisceglie -

ITA3

21:00 - [A-10] Triestina vs Sambenedettese - 1/4 -

DUC4T

21:00 - [7] Fort.Dusseldorf II vs Schalke 04 II [12] - 1/2 -

PHA

21:00 - [5] Angers vs Lorient [6] - 3/4 -

PHA

21:00 - [16] Bordeaux vs Stade Brestois [19] - 1/4 -

PHA

21:00 - Dijon vs Saint Etienne [20] +1/2 -

PHA

21:00 - [10] Nantes vs Strasbourg [12] - 1/4 -

POLA

21:00 - [12] Piast Gliwice vs Zaglebie Lubin [5] - 1/2 -

BIHA

21:00 - [5] Zeljeznicar vs Siroki Brijeg [6] -

CROA

21:00 - [9] Slaven Belupo vs Dinamo Zagreb [3] +3/4 -

NORB

21:00 - [1] HamKam vs Lillestrom +1/4 -

SVKA

21:00 - [8] Dunajska Stred vs Zlate Moravce [11] - 1 1/2 -

CYPA

21:00 - EN Paralimni vs Apollon Limassol [1] +1 -

DENB

21:00 - [11] Vendsyssel FF vs Silkeborg IF +1 1/4 -

ANHA

21:15 - Sheffield Utd vs Leicester City [13] +1/2 -

HUNA

21:15 - [4] Budapest Honved vs MTK Budapest [6] - 1/4 -

KSAA

21:25 - Al Qadisiya vs Al Shabab (KSA) [10] -

TBN3

21:30 - [A2-4] Valladolid II vs CD Lealtad [A2-8] - 1/4 -

DUA

21:30 - Wer.Bremen vs Stuttgart [13] +0 -

MNEA

21:30 - OFK Titograd vs Decic Tuzi [6] -

BULA

21:45 - [3] Slavia Sofia vs Ludogorets [1] +1 1/4 -

TBNB

22:00 - Espanyol vs Sporting Gijon [1] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [6] Celtic vs St. Johnstone [9] - 1 1/2 -

BDNA

22:00 - Nacional Madeira vs Santa Clara [16] +0 -

BDNB

22:00 - [9] Porto B vs Academica Coim [18] +0 -

POLB

22:00 - Gornik Leczna vs Zaglebie Sosno [18] +0 -

BIA

22:00 - [18] Beerschot-Wilrijk vs Eupen [3] - 1/2 -

BIB

22:00 - [1] Westerlo vs Lommel [4] - 1/4 -

SRBA

22:00 - Zlatibor Cajetina vs Crvena Zvezda [2] -

CZEA

22:00 - [12] Mlada Boleslav vs Teplice [15] - 3/4 -

TSA

22:00 - [9] Luzern vs Young Boys [2] +3/4 -

TSA

22:00 - [3] Zurich vs Lausanne Sports [10] +0 -

UKRA

22:00 - [7] Desna Chernigiv vs Vorskla [3] - 1/2 -

UKRA

22:00 - [4] Zorya vs SK Dnipro-1 [6] - 1 -

DENA

22:00 - [2] Kobenhavn vs AC Horsens - 1 -

TBNA

22:15 - [9] Osasuna vs Real Betis [7] +0 -

GREA

22:15 - [5] Pas Giannina vs Lamia FC [12] - 1/2 -

GREA

22:15 - [2] PAOK vs Asteras Tripolis [11] - 1 1/4 -

TBN3

22:30 - [B2-1] CD Calahorra vs Ejea [B2-8] -

HLA

22:45 - [8] Heerenveen vs PSV Eindhoven [4] +1 -

TBN3

22:59 - [D2-9] Yeclano Dep. vs UCAM Murcia [D2-1] +1/4 -

TBN3

22:59 - [B2-10] Izarra vs Tudelano [B2-4] +0 -

TBN3

22:59 - [E2-2] Extremadura UD vs Merida [E2-8] - 3/4 -

TBN3

22:59 - [B1-11] Leioa vs Amorebieta [B1-1] +0 -

TBN3

22:59 - [A1-7] Racing Ferrol vs Coruxo [A1-8] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [B2-2] SD Logrones vs Osasuna B [B2-7] - 1/2 -

TBN3

22:59 - [D2-7] Murcia vs Cordoba [D2-5] +0 -

PHA

22:59 - [11] Stade Reims vs Nice [3] - 1/4 -

NGA

22:59 - [7] CSKA Moscow vs Khimki [14] - 1 1/4 -

POLB

22:59 - [4] GKS Tychy vs Odra Opole [6] - 1/4 -

BIHA

22:59 - [7] Borac Banja Luka vs Sarajevo [3] -

NORA

22:59 - [14] Brann vs Sarpsborg [12] - 1/2 -

NORA

22:59 - [11] Sandefjord vs Viking [6] +0 -

NORA

22:59 - [7] Stromsgodset vs Haugesund [8] - 1/2 -

NORA

22:59 - [1] Bodo Glimt vs Stabaek [15] - 1 3/4 -

NORA

22:59 - [16] Mjondalen vs Start Kristiansand +0 -

TNKA

22:59 - Denizlispor vs Fenerbahce [1] +1 -

TNKB

22:59 - Adana Demirspor vs Akhisar Bld. - 3/4 -

AUTA

22:59 - [5] Lask vs SV Ried [3] - 2 -

CROA

23:05 - [4] Hajduk Split vs HNK Rijeka [1] - 1/2 -

SLOA

23:15 - [3] Maribor vs Gorica - 1 1/2 -

ANHA

23:30 - [11] Tottenham vs Arsenal [10] - 1/4 -

TBN3

23:30 - [A1-3] Zamora CF vs CF Salmantino [A1-9] - 1/2 -

ITA3

23:30 - [C-9] Catanzaro vs Turris Neapolis [C-6] - 1/2 -

ITA3

23:30 - Perugia vs Imolese Calcio [B-10] - 1 -

ITA3

23:30 - [A-8] Feralpisalo vs Mantova [A-9] - 1/4 -

ITA3

23:30 - [C-3] Virtus Francavilla vs Avellino [C-8] +0 -

ITA3

23:30 - [B-16] Pesaro vs Fano - 1/4 -

POLA

23:30 - [1] Lech Poznan vs Podbeskidzie - 1 3/4 -

HUNA

23:30 - [3] Paksi vs MOL Fehervar FC [5] +3/4 -

RMNA

23:30 - CSMS Politehnica Iasi vs CFR Cluj [1] +1 1/4 -

CYPA

23:30 - Ermis Aradippou vs Pafos FC [7] +3/4 -

KSAA

23:45 - Al Wehda (KSA) vs Al Ittihad (KSA) [1] +1/4 -

TBN3

00:00 - [C1-3] Lleida Esportiu vs Gimnastic T. [C1-2] +0 -

ITA

00:00 - Crotone vs Napoli [1] +1 1/4 -

DUA

00:00 - Schalke 04 vs B.Leverkusen [2] +1 -

BDNB

00:00 - [14] Varzim vs Cova Piedade - 1/4 -

DENA

00:00 - Lyngby vs Randers [4] +1/2 -

TBNB

00:15 - Albacete vs Girona [14] +1/4 -

BIA

00:15 - [12] Standard Liege vs KV Mechelen [10] - 1/4 -

MLTA

00:15 - Senglea Athletic vs Birkirkara [2] -

TBNA

00:30 - [11] Villarreal vs Elche [15] - 1 1/2 -

BDNA

00:30 - Rio Ave vs Boavista [8] - 1/4 -

GREA

00:30 - [4] AEK Athens vs Panathinaikos [6] - 1/2 -

CZEA

00:30 - [3] Sparta Praha vs Slavia Praha [2] +1/2 -

UKRA

00:30 - [11] Kolos Kovalivka vs PFK Aleksandriya [5] +0 -

ISRA

01:00 - [6] Hapoel Hadera vs Hapoel Kfar Saba +0 -

NORA

01:00 - [2] Molde vs Aalesund - 2 3/4 -

FAIC

01:40 - [7] Shamrock Rovers vs Dundalk [17] - 1/2 -

ECUA

01:45 - [1] Independiente JT vs Nacional Quito - 1 -

HLB

02:00 - [18] NAC Breda vs Dordrecht 90 [19] - 1 1/2 -

BIB

02:00 - [7] RWD Molenbeek vs Deinze [2] +0 -

BRAA

02:00 - [18] Gremio/RS vs Vasco DG/RJ - 1 -

BRAA

02:00 - [13] Sao Paulo/SP vs SC Recife/PE [19] - 1 1/4 -

BLVA

02:00 - [8] CA Palmaflor vs Nacional Potosi [10] - 3/4 -

ANHA

02:15 - [1] Liverpool vs Wolves [14] - 1 -

TBNB

02:30 - Sabadell vs Real Oviedo [8] +1/4 -

ITA

02:45 - [15] Sampdoria vs AC Milan [2] +3/4 -

BIA

02:45 - [11] Oostende vs Gent [13] +1/4 -

TBNA

03:00 - [19] Alaves vs Real Sociedad [2] +1/2 -

TBNB

03:00 - [18] Zaragoza vs Fuenlabrada [16] +0 -

ITB

03:00 - [20] Vicenza vs Cosenza [9] - 1/2 -

PHA

03:00 - [18] Metz vs Lyon [7] +1 1/4 -

BDNA

03:00 - [18] Belenenses vs Braga [5] +1 -

BDNA

03:00 - [1] Benfica vs Pacos Ferreira [9] - 1 1/2 -

USAA

03:00 - [Dong-9] Columbus Crew vs New England [Dong-1] +0 -

ARGB

03:10 - [B-16] Guillermo vs CA Mitre Salta [A-15] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-8] Def.Belgrano vs San Martin Tucuman [A-4] - 1/4 -

COLB

03:30 - [3] Dep.Quindio vs Llaneros FC [12] - 1/2 -

BLVA

04:00 - [5] Bolivar vs Royal Pari [4] - 1 1/4 -

ECUA

04:00 - [6] Guayaquil City vs Liga de Portoviejo - 1/2 -

CRCA

04:00 - [12] Perez Zeledon vs Cartagines [8] +1/4 -

CRCA

04:00 - [9] Guadalupe FC vs San Carlos [10] +0 -

CRCA

04:00 - [4] Municipal Grecia vs Dep. Saprissa [2] +3/4 -

BRAA

04:15 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Internacional/RS [7] - 3/4 -

BRB

04:15 - Figueirense/SC vs Nautico/PE [11] +0 -

BLVA

04:15 - [15] Real Potosi vs The Strongest [2] +1 1/4 -

PARA

04:15 - CS San Lorenzo vs Sol de America [9] +0 -

ARGB

05:00 - [A-7] Agropecuario AAC vs Temperley [A-12] +0 -

COLB

05:00 - [5] Cortulua vs Leones FC [4] - 1/4 -

ARGA

05:10 - [5] Independiente vs Defensa YJ [14] - 1/2 -

CHIA

05:30 - [2] U. La Calera vs Everton CD [9] - 1/4 -

PARA

06:30 - [6] Guarani CA vs Olimpia Asuncion [2] +1/4 -

ECUA

07:00 - [2] Emelec vs Barcelona SC [7] +0 -

ARGA

07:30 - [1] Talleres Cordoba vs Boca Juniors [6] +1/4 -

ARGA

07:30 - [16] Newells Old Boys vs Lanus [4] - 1/4 -

MEXA

07:30 - [16] Pumas UNAM vs Cruz Azul [7] +1/4 -

BLVA

07:45 - [6] Oriente Petrolero vs CD Guabira [7] - 1/2 -

MEXB

10:00 - [2] Atlante vs Pumas Tabasco [4] -

TBN3

17:30 Hoãn [C2-9] Orihuela vs Izarra [B2-10] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [19] Auerbach vs Berlin AK 07 [2] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [9] Ger.Halberstadt vs Hertha Berlin II [12] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [18] Meuselwitz vs Luckenwalde [3] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [6] Babelsberg vs Berliner FC Dynamo [1] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [15] Union Furstenwalde vs Lok.Leipzig [7] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [10] C. Leipzig vs E.Cottbus [8] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [4] VSG Altglienicke vs Optik Rathenow [17] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [16] SV Lichtenberg vs Bischofswerdaer -

DUC4DB

19:30 Hoãn Viktoria Berlin vs CZ Jena [5] -

DUC4DB

19:30 Hoãn [13] Tennis Borussia B. vs Chemnitzer [11] -

TBN3

23:00 Hoãn [D1-2] San Fernando vs Linense [D1-3] - 1/4 -

CHIA

04:00 Hoãn [5] Univ. de Chile vs Univ. Catolica [3] +1/4 -

Lịch bóng đá trong ngày 06/12/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 06/12/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

VLWC KV Châu Á › Vòng So Loai

19:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

02:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 World Cup › Vòng Tu Ket

20:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

U20 World Cup › Vòng Tu Ket

23:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

01:4508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

00:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

CAF COSAFA Cup › Vòng Chung Ket

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

CAF COSAFA Cup › Vòng Chung Ket

01:5508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

18:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

18:3507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

00:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

00:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

01:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

06:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu ĐTQG › Vòng T.6

07:2508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

16:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

16:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U18 › Vòng T.6

22:5907/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.6

19:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U19 › Vòng T.6

22:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U22 › Vòng T.6

19:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.6

15:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Giao Hữu U23 › Vòng T.6

20:0007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 3

22:0507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Toulon Tournament › Vòng 3

01:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Hạng 2 Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Iceland › Vòng 6

01:0008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Nữ Iceland › Vòng 6

02:1508/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus South Sup.League › Vòng 13

16:3007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus South Sup.League › Vòng 13

17:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

16:4507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

Aus Victoria › Vòng 16

17:1507/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Kuwait › Vòng 15

21:5007/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!

0

33%

0

33%

0

33%

VĐQG Brazil › Vòng 8

06:3008/06/2019

Dự đoán đội chiến thắng!