LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 05/12/2020

Lịch bóng đá trong ngày 05/12/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

NHAT3

11:00 - [11] Grulla Morioka vs Roas. Kumamoto [8] +1/2 -

NHAT3

11:00 - [1] Blaublitz Akita vs FC Imabari [7] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [18] Kashiwa Reysol vs Nagoya Grampus [5] +0 -

NHATA

12:00 - [3] Shimizu S-Pulse vs Kawasaki Fro. [1] +1 1/4 -

NHATA

12:00 - [2] Consa. Sapporo vs Cerezo Osaka [4] +0 -

NHAT3

12:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Fujieda MYFC [10] +1/2 -

NHAT3

12:00 - [9] Kataller Toyama vs Kamatamare San. [16] - 3/4 -

NHAT3

12:00 - [4] Kagoshima vs Fukushima Utd [13] - 1/4 -

HQ3

12:00 - [A-1] Gimhae City vs Gyeongju KHNP [A-2] -

NHAT3

13:00 - [6] FC Gifu vs Gainare Tottori [5] - 1/4 -

NHATA

14:00 - [20] Yokohama FC vs Sagan Tosu [6] +1/4 -

SINA

16:30 - [6] Hougang Utd vs Alb. Niigata (SIN) [1] -

SINA

16:30 - [3] Lion City Sailors vs Balestier Kh. [5] -

SINA

16:30 - [2] Tampines Rovers vs Geylang Intl [4] -

NGB

17:00 - [18] Krasnodar B vs Spartak Moscow B [13] - 1/2 -

ARMA

17:00 - [7] Van Yerevan vs FC Noah [5] +1/2 -

GEOA

17:00 - [9] Torpedo Kut. vs Dinamo Batumi [3] +3/4 -

GEOA

17:00 - [5] Dinamo Tbilisi vs Samtredia [7] - 1 -

CZEB

17:00 - [2] Usti & Labem vs SK Lisen [3] - 1/4 -

UKRU21

17:00 - [9] Zorya U21 vs Dnipro-1 U21 [6] - 3/4 -

UKRU21

17:00 - [11] Desna U21 vs Vorskla U21 [7] -

NGB

17:30 - [8] Neftekhimik Nizh vs Tom Tomsk [21] - 1/4 -

TNKA

17:30 - [9] Goztepe vs Kayserispor [15] - 1/2 -

TNKA

17:30 - [20] Genclerbirligi vs Alanyaspor [7] +3/4 -

TNKB

17:30 - [1] Giresunspor vs Eskisehirspor [18] - 1 -

SINA

17:40 - [8] Tanjong Pagar vs Young Lions [7] -

TBN3

18:00 - [A2-9] Sporting Gijon B vs Real Oviedo B [A2-7] +0 -

TBN3

18:00 - [D1-6] Recreativo Huelva vs CD Marino [D1-10] - 1 -

BDNB

18:00 - [2] Feirense vs Benfica B [9] - 1/2 -

NGA

18:00 - [8] Lok. Moscow vs Rubin Kazan [9] - 1/4 -

NGB

18:00 - [1] Krylya Sovetov vs Yenisey [10] - 1 1/4 -

NGB

18:00 - [22] Shinnik Yaroslavl vs SKA-Khabarovsk [9] +0 -

NGB

18:00 - [17] Irtysh Omsk vs Dinamo Bryansk [16] - 3/4 -

NGB

18:00 - [12] Volgar Astrakhan vs FK Orenburg [3] +1/2 -

UKRU21

18:00 - [10] Kolos Kovalivka U21 vs Oleksandria U21 [3] -

POLB

18:30 - [16] GKS Jastrzebie vs GKS Belchatow [14] +0 -

TQC

18:35 - [2] Jiangsu Suning vs Tianjin Teda [12] +1/2 -

POLB

18:40 - [1] Nieciecza vs LKS Lodz [2] - 1/4 -

DUB

19:00 - [17] Ein.Braunschweig vs St. Pauli [11] +1/4 -

DUB

19:00 - [3] Greuther Furth vs Heidenheim [6] - 1/2 -

DUB

19:00 - [4] Hamburger vs Hannover 96 [8] - 1/2 -

DUB

19:00 - [15] Osnabruck vs Karlsruher [5] +1/4 -

NGB

19:00 - [19] Akron Togliatti vs Baltika [7] +3/4 -

NGB

19:00 - [6] Alania Vla vs Chertanovo [20] - 2 -

NGB

19:00 - [15] Tekstilshchik Ivanov vs Nizhny Nov [2] +1 -

MKDA

19:00 - [6] Borec Veles vs Shkendija [1] -

UKRA

19:00 - [14] FC Lviv vs Inhulets Petrove [13] +1/4 -

BULA

19:15 - [6] CSKA 1948 Sofia vs Beroe [5] +1/4 -

ANHA

19:30 - [15] Burnley vs Everton [7] +1/4 -

ANHB

19:30 - [5] Reading vs Nottingham Forest [17] - 1/4 -

RMNA

19:30 - [4] Sepsi OSK vs Botosani [5] - 1/2 -

CZEB

19:30 - [6] Vik.Zizkov vs Jihlava [10] - 1 -

CZEB

19:30 - [1] Hradec Kralove vs Varnsdorf [9] - 1 1/2 -

CZEB

19:30 - [5] SK Prostejov vs Fotbal Trinec [11] - 1/4 -

CZEB

19:30 - [4] MFK Chrudim vs Sellier&Bellot Vlasim [7] -

KSAA

19:30 - [15] Dhamak vs Al Ahli (KSA) [4] +1 -

KSB

19:35 - [9] Ohud Medina vs Al Feiha [2] -

ALBA

19:45 - [10] Skenderbeu vs KF Laci [2] -

ALBA

19:45 - [1] Vllaznia Shkoder vs Bylis Ballsh [8] -

ANHL1

20:00 - [14] Gillingham vs Swindon [19] - 1/4 -

ANHL2

20:00 - [18] Scunthorpe Utd vs Leyton Orient [13] +0 -

TBNA

20:00 - [9] Levante vs Getafe [14] +0 -

TBNB

20:00 - [6] Rayo Vallecano vs UD Logrones [16] - 3/4 -

ITB

20:00 - [4] Salernitana vs Cittadella [7] +0 -

ITB

20:00 - [10] Frosinone vs Chievo [5] - 1/4 -

ITB

20:00 - [8] SPAL 1907 vs Pisa [9] - 1/2 -

ITB

20:00 - [15] Cremonese vs Virtus Entella [20] - 1/2 -

ITB

20:00 - [6] Lecce vs Venezia [2] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [16] Vik.Koln vs Munchen 1860 [6] +1/4 -

DUC3

20:00 - [2] Ingolstadt vs Lubeck [19] - 1/2 -

DUC3

20:00 - [10] Waldhof Man. vs Saarbrucken [5] +0 -

DUC3

20:00 - [1] Dynamo Dresden vs Uerdingen [14] - 1/4 -

DUC3

20:00 - [17] Kaiserslautern vs Duisburg [15] - 3/4 -

DUC4T

20:00 - [5] B.Dortmund II vs SV Straelen [13] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - [2] Essen vs FC Koln II [9] - 1 1/2 -

DUC4T

20:00 - Preussen Munster vs M.gladbach II [4] - 1 -

DUC4T

20:00 - [11] Bonner SC vs Wuppertaler [12] +1/4 -

DUC4T

20:00 - [15] Lippstadt vs Rodinghausen [1] +3/4 -

DUC4T

20:00 - RW Ahlen vs Bergisch Gladbach - 1/4 -

HLB

20:00 - [18] AZ Alkmaar U21 vs TOP Oss [15] - 1/4 -

NGB

20:00 - [4] Torpedo Moscow vs Veles Moscow [5] - 1/2 -

NGB

20:00 - [14] Fakel vs Chayka FK Pesch [11] - 1/2 -

ISRA

20:00 - [9] HIK Shmona vs Maccabi Haifa [1] +3/4 -

MLTA

20:00 - [6] Mosta vs Tarxien Rainbows [14] -

MLTA

20:00 - [8] Santa Lucia FC vs Hibernians [2] -

SRBA

20:00 - [4] Vojvodina vs Macva Sabac [19] - 2 -

SVKA

20:00 - [8] Sered vs Spartak Trnava [3] +1/4 -

SVKA

20:00 - [11] FK Pohronie vs Ruzomberok [7] - 1/4 -

SVKA

20:00 - [12] Zemplin Michalovce vs MSK Zilina [4] - 1/4 -

SVKA

20:00 - [9] Nitra vs Senica [10] +0 -

CZEA

20:00 - [18] Opava vs Banik Ostrava [9] +1/2 -

CZEA

20:00 - [13] Bohemians 1905 vs Pardubice [7] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [12] Konyaspor vs Erzurum BB [18] - 1/2 -

TNKA

20:00 - [13] Malatyaspor vs Istanbul BB [17] +1/2 -

TNKB

20:00 - [13] Boluspor vs Altay [6] +1/4 -

TNKB

20:00 - [12] Menemen Bld vs Bandirmaspor [10] +1/4 -

DENB

20:00 - [5] Fremad Amager vs Viborg [1] +1/4 -

CHIB

20:00 - [4] Puerto Montt vs San Luis Qui. [11] -

ALGA

20:00 - [2] JS Saoura vs USM Alger [9] - 1/2 -

ALGA

20:00 - [17] US Biskra vs Hussein Dey [12] - 3/4 -

ITA3

20:30 - [A-3] AC Renate vs Giana Erminio [A-18] - 3/4 -

NGA

20:30 - [4] Spartak Moscow vs FK Tambov [16] - 3 1/2 -

AUTB

20:30 - [7] Dornbirn vs Austria Wien II [16] +0 -

NPA

20:30 - [7] Golden Arrows vs Moroka Swallows [4] - 1/4 -

NPA

20:30 - [6] Cape Town City vs Orlando Pirates [3] +0 -

CZEB

20:40 - [14] Slavoj Vysehrad vs FK Blansko [12] -

HUNA

20:45 - [11] Zalaegerzseg vs Mezokovesdi SE [5] - 1/2 -

ITA

21:00 - [14] Spezia vs Lazio [6] +1 -

ITA3

21:00 - [C-14] Paganese vs Bari [C-2] +1 -

ITA3

21:00 - [B-12] Matelica vs Gubbio [B-13] +0 -

ITA3

21:00 - [B-18] Legnano vs Cesena [B-6] - 1/4 -

ITA3

21:00 - [B-3] Modena vs US Fermana [B-11] - 3/4 -

PHB

21:00 - [1] Troyes vs Paris FC [5] - 1/4 -

POLA

21:00 - [8] Jagiellonia vs Warta Poznan [12] - 1/2 -

POLB

21:00 - [10] Chrobry Glogow vs Resovia [18] - 1/4 -

BIHA

21:00 - [10] Radnik Bijeljina vs FK Tuzla City [7] -

CROA

21:00 - [2] NK Osijek vs NK Varazdin [7] - 1 1/2 -

SLOA

21:00 - [4] Domzale vs Koper [5] - 1/4 -

CYPA

21:00 - [2] AEL Limassol vs Ethnikos Achnas [13] - 1 1/4 -

TDB

21:00 - [7] Vasteras vs Osters [4] - 1/2 -

TDB

21:00 - [9] Eskilstuna City vs Norrby [11] +0 -

TDB

21:00 - [14] Dalkurd FF vs GAIS [10] +0 -

TDB

21:00 - [12] Orgryte vs Umea [15] - 1 -

TDB

21:00 - [5] Akropolis IF vs Jonkopings [3] +3/4 -

TDB

21:00 - [13] Trelleborgs vs Halmstads [1] +3/4 -

TDB

21:00 - [16] Ljungskile SK vs Degerfors IF [2] +1 1/4 -

TDB

21:00 - [6] GIF Sundsvall vs Brage [8] - 1 -

JORA

21:00 - [1] Wihdat vs Al Aqaba SC [8] -

ALGA

21:00 - [1] ES Setif vs RC Relizane [13] - 1 1/4 -

WALA

21:15 - [6] Penybont vs Caernarfon Town [5] - 1/4 -

KSB

21:25 - [15] Al Nahda (KSA) vs Al Tai [4] -

KSB

21:25 - [16] Sahel (KSA) vs Al Thuqbah [17] -

ITB

21:30 - [12] Reggina vs Brescia [14] - 1/4 -

DUA

21:30 - [16] A.Bielefeld vs Mainz [17] +1/4 -

DUA

21:30 - [4] Ein.Frankfurt vs B.Dortmund [5] +1/2 -

DUA

21:30 - [8] Freiburg vs M.gladbach [9] +1/2 -

DUA

21:30 - [14] FC Koln vs Wolfsburg [3] +1/2 -

BULA

21:30 - [9] Levski Sofia vs Arda Kardzhali [4] +0 -

WALA

21:30 - [4] Barry Town vs Flint Town Utd [10] - 1/2 -

WALA

21:30 - [7] Haverfordwest vs Cefn Druids AFC [11] - 3/4 -

WALA

21:30 - [8] Cardiff Metropolitan vs Bala Town [3] +1 -

KSAA

21:35 - [10] Al Baten vs Al Taawon (KSA) [5] -

TBN3

21:45 - [B1-4] Real Union vs Arenas de Guecho [B1-5] - 1/2 -

KSAA

21:45 - [8] Al Faisaly (KSA) vs Al Ain (KSA) [16] - 1/2 -

ANHA

22:00 - [1] Man City vs Fulham [18] - 2 1/2 -

ANHB

22:00 - [4] Swansea City vs Luton Town [13] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [2] Brentford vs Blackburn Rovers [15] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [12] Bristol City vs Birmingham [21] - 1/4 -

ANHB

22:00 - [20] Coventry vs Rotherham Utd [23] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [19] Huddersfield vs QPR [16] +0 -

ANHB

22:00 - [10] Millwall vs Derby County [18] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [1] Norwich vs Sheffield Wed. [22] - 1/2 -

ANHB

22:00 - [14] Preston North End vs Wycombe [24] - 3/4 -

ANHB

22:00 - [11] Stoke City vs Middlesbrough [9] +0 -

ANHB

22:00 - [3] Watford vs Cardiff City [6] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [23] Rochdale vs Lincoln [3] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [16] Fleetwood Town vs Blackpool [13] +0 -

ANHL1

22:00 - [17] Shrewsbury vs Charlton Athletic [8] +0 -

ANHL1

22:00 - [10] Accrington vs Milton Keynes Dons [15] +0 -

ANHL1

22:00 - [21] Wimbledon vs Bristol Rovers [20] +0 -

ANHL1

22:00 - [18] Burton Albion vs Crewe Alexandra [11] +1/2 -

ANHL1

22:00 - [22] Northampton vs Doncaster Rovers [6] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [9] Oxford Utd vs Hull City [2] +1/4 -

ANHL1

22:00 - [12] Plymouth Argyle vs Ipswich [7] - 1/4 -

ANHL1

22:00 - [5] Portsmouth vs Peterborough Utd [1] - 1/2 -

ANHL1

22:00 - [4] Sunderland vs Wigan [24] - 1 1/4 -

ANHL2

22:00 - [3] Tranmere Rovers vs Walsall [15] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [11] Harrogate Town vs Forest Green [4] +1/4 -

ANHL2

22:00 - [7] Newport vs Morecambe [6] - 3/4 -

ANHL2

22:00 - [2] Cambridge Utd vs Oldham [17] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [23] Barrow vs Salford City [5] +0 -

ANHL2

22:00 - [10] Bolton vs Port Vale [21] +0 -

ANHL2

22:00 - [8] Bradford City vs Carlisle [12] +1/2 -

ANHL2

22:00 - [1] Cheltenham vs Exeter City [9] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [19] Mansfield vs Crawley Town [14] - 1/4 -

ANHL2

22:00 - [16] Stevenage vs Southend [22] - 1/2 -

TBNB

22:00 - [7] SD Ponferradina vs Las Palmas [13] - 1/4 -

SCOA

22:00 - [6] St. Mirren vs Aberdeen [4] +1/4 -

SCOA

22:00 - [12] Hamilton vs Kilmarnock [11] +3/4 -

SCOA

22:00 - [5] Livingston vs Dundee Utd [7] - 1/2 -

SCOA

22:00 - [9] Motherwell vs Hibernian [3] +1/4 -

SCOB

22:00 - [8] Greenock Morton vs Hearts [1] +1 1/4 -

SCOB

22:00 - [4] Dundee vs Arbroath [6] - 1/2 -

SCOB

22:00 - [2] Raith Rovers vs Dunfermline [3] +1/4 -

SCOB

22:00 - [10] Alloa Athletic vs Ayr Utd [9] +1/4 -

SCO2

22:00 - [2] Cove Rangers vs Montrose [3] - 3/4 -

SCO2

22:00 - [6] East Fife vs Airdrieonians [4] +1/4 -

SCO2

22:00 - [5] Partick Thistle vs Dumbarton [8] - 1 1/4 -

SCO2

22:00 - [1] Falkirk vs Peterhead [7] - 1 1/4 -

BDNB

22:00 - [14] UD Oliveirense vs Arouca [5] +3/4 -

NIRA

22:00 - [12] Portadown FC vs Ballymena Utd [8] +1 -

NIRA

22:00 - [4] Larne vs Glenavon [7] - 1 -

NIRA

22:00 - [10] Carrick Rangers vs Warrenpoint Town [9] +0 -

NIRA

22:00 - [3] Crusaders Belfast vs Glentoran [6] - 1/4 -

SRBA

22:00 - [2] Partizan vs Cukaricki [3] - 1 1/4 -

CZEA

22:00 - [8] Sigma Olomouc vs Pribram [17] - 1 -

UKRA

22:00 - [2] Shakhtar Donetsk vs FC Mynai [12] - 2 3/4 -

DENA

22:00 - [9] Vejle vs Midtjylland [1] +3/4 -

ALGA

22:00 - [14] ASO Chlef vs WA Tlemcen [11] - 1/2 -

TBNA

22:15 - [4] Sevilla vs Real Madrid [3] +0 -

TBN3

22:15 - [C2-4] Atzeneta vs La Nucía [C2-6] +0 -

BIA

22:15 - [18] Waasland-Beveren vs RE Mouscron Peruwelz [17] - 1/4 -

GREA

22:15 - [8] Atromitos vs Aris Salonica [2] +0 -

KSB

22:15 - [10] Jeddah Club vs Arar FC [20] -

ISRA

22:20 - [5] Maccabi P.Tikva vs Bnei Yehuda [13] - 1/4 -

BDNA

22:30 - [8] Moreirense vs Gil Vicente [15] +1/4 -

BDNA

22:30 - [6] Vitoria Guimaraes vs Portimonense [13] - 1/2 -

HLA

22:30 - [14] RKC Waalwijk vs VVV Venlo [15] - 1/4 -

HLB

22:30 - [17] PSV Eindhoven U21 vs Roda JC [8] +1/2 -

ALBA

22:45 - [6] Kukesi vs Apolonia Fier [9] -

ALBA

22:45 - [3] Teuta Durres vs Kastrioti Kruje [7] -

KSB

22:45 - [6] Hajer vs Al Nojoom [19] -

TBN3

22:59 - [A1-7] Pontevedra vs Deportivo [A1-5] +0 -

TBN3

22:59 - [B2-5] UD Mutilvera vs Haro Deportivo [B2-9] - 1/4 -

TBN3

22:59 - [A2-10] Covadonga vs Marino de Luanco [A2-6] +0 -

PHA

22:59 - [9] Rennes vs Lens [6] - 1/4 -

NGA

22:59 - [7] Krasnodar vs Rotor Volgograd [13] - 1 1/2 -

NGA

22:59 - [1] Zenit vs Ural S.r. [12] - 1 1/2 -

BIHA

22:59 - [6] Velez Mostar vs Olimpik Sarajevo [12] -

HUNA

22:59 - [12] Diosgyori vs Ferencvaros [1] +1 1/4 -

SVKA

22:59 - [1] Slo. Bratislava vs Trencin [6] - 1 3/4 -

SLOA

22:59 - [9] Aluminij vs Mura [3] +1/4 -

TNKA

22:59 - [1] Galatasaray vs Hatayspor [5] - 3/4 -

UKRU21

22:59 - [14] Olimpik Donetsk U21 vs Rukh Vynnyky U21 [4] -

AUTA

22:59 - [8] Austria Wien vs Sturm Graz [4] +1/4 -

AUTA

22:59 - [11] SCR Altach vs St.Polten [9] +0 -

AUTA

22:59 - [12] Admira vs RB Salzburg [1] +2 3/4 -

NPA

22:59 - [16] Tshakhuma TM vs Amazulu [5] - 1/4 -

POLA

23:30 - [5] Slask Wroclaw vs Rakow Czestochowa [3] +3/4 -

CYPA

23:30 - [5] AEK Larnaka vs Olympiakos Nic. [6] - 3/4 -

JORA

23:30 - [7] Ma'an SC vs Ramtha [3] -

ISRA

23:45 - [8] Hapoel Haifa vs Bnei Sakhnin [14] - 1/2 -

TBN3

00:00 - [A2-1] Burgos CF vs Numancia [A2-3] - 1/4 -

TBN3

00:00 - [E2-7] Villarrubia CF vs Socuellamos [E2-9] - 1/4 -

ITA

00:00 - [3] Juventus vs Torino [17] - 1 1/2 -

BDNB

00:00 - [4] Vizela vs Academico Viseu [16] - 3/4 -

TBNB

00:15 - [8] Mirandes vs Lugo [15] - 1/4 -

MLTA

00:15 - [13] Zejtun vs Sliema Wanderers [5] -

MLTA

00:15 - [9] Sirens vs Gzira Utd [3] -

TSB

00:15 - [6] Winterthur vs Thun [3] +0 -

ANHA

00:30 - [4] West Ham Utd vs Man Utd [2] +1/4 -

ANHL2

00:30 - [20] Colchester Utd vs Grimsby [24] - 1/4 -

TBNA

00:30 - [1] Atletico Madrid vs Valladolid [17] - 1 1/4 -

TBN3

00:30 - [B1-8] CD Laredo vs Athletic Bilbao B [B1-2] +1/4 -

DUA

00:30 - [1] Bayern Munich vs Leipzig [2] - 3/4 -

NIRA

00:30 - [1] Linfield vs Cliftonville [5] - 1/2 -

BIA

00:30 - [6] OH Leuven vs Cercle Brugge [16] - 1/4 -

GREA

00:30 - [1] Olympiakos vs Volos NFC [7] - 2 -

CZEA

00:30 - [6] Vik.Plzen vs MFk Karvina [12] - 1 1/2 -

UKRA

00:30 - [9] FC Mariupol vs Dinamo Kiev [1] +1 1/4 -

AUTB

00:30 - [9] Horn vs Floridsdorfer AC [12] +0 -

HLA

00:45 - [9] Fortuna Sittard vs Willem II [16] +1/4 -

ISRA

00:50 - [11] Hapoel Tel Aviv vs Maccabi Netanya [6] +1/4 -

TBN3

01:00 - [E1-5] Real Madrid B vs Inter de Madrid [E1-3] - 1/2 -

PHB

01:00 - [2] Clermont vs Pau FC [17] - 3/4 -

PHB

01:00 - [15] Rodez vs Amiens [11] +1/4 -

PHB

01:00 - [16] Dunkerque vs Chateauroux [20] - 1/4 -

PHB

01:00 - [19] Chambly vs Valenciennes [8] +0 -

PHB

01:00 - [6] Auxerre vs Niort [13] - 1/2 -

PHB

01:00 - [12] Caen vs Grenoble [4] +0 -

PHB

01:00 - [7] Sochaux vs Nancy [10] - 1/4 -

PHB

01:00 - [3] Toulouse vs Guingamp [18] +0 -

BDNA

01:00 - [16] Famalicao vs Sporting Lisbon [1] +1 -

EGYC

01:00 - Tala'ea Al Jaish vs Ahly Cairo -

NPA

01:15 - [14] Maritzburg Utd vs Mamelodi Sun. [1] +1/2 -

HUNA

01:30 - [2] Puskas Akademia vs Varda SE [7] - 1/2 -

HLA

02:00 - [1] Ajax vs Twente [7] - 2 1/4 -

POLA

02:00 - [1] Legia Wars. vs Lechia GD [4] - 1 -

BRB

02:00 - [3] Juventude/RS vs Chapecoense [1] +1/4 -

PERA

02:00 - [1] Sporting Cristal vs Ayacucho FC [2] - 3/4 -

AUTB

02:25 - [2] Liefering vs Vorwarts Steyr [14] - 2 -

TBNB

02:30 - [14] Malaga vs Cartagena [17] - 1/4 -

RMNA

02:30 - [1] Steaua Bucuresti vs UTA Arad [7] - 1 1/2 -

TSA

02:30 - [2] Basel vs Servette [5] - 3/4 -

ITA

02:45 - [1] Inter Milan vs Bologna [11] - 1 1/4 -

BIA

02:45 - [1] Club Brugge vs Sint Truiden [15] - 1 1/4 -

BIB

02:45 - [1] Union Saint-Gilloise vs Lierse [7] -

ANHA

03:00 - [5] Chelsea vs Leeds Utd [11] - 1 1/4 -

TBNA

03:00 - [15] Cadiz vs Barcelona [2] +1 3/4 -

PHA

03:00 - [8] Montpellier vs PSG [2] +3/4 -

HLA

03:00 - [12] Zwolle vs Vitesse Arnhem [4] +1/2 -

BRA

03:00 - [20] Botafogo/RJ vs Flamengo/RJ [1] +1 -

BRA

03:00 - [8] Santos/SP vs Palmeiras/SP [7] +1/4 -

CHIA

03:00 - [6] Huachipato vs Colo Colo [16] +0 -

COLA

03:00 - [16] Once Caldas vs Boyaca Chico [18] - 3/4 -

URUA

03:00 - [10] CA Progreso vs Liverpool P. (URU) [1] +0 -

CRCA

03:00 - [B-2] Jicaral Sercoba vs Herediano [A-5] +0 -

CRCA

03:00 - [B-6] Sporting (CRC) vs Santos Guapiles [A-2] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [A-13] Arsenal Sarandi vs Racing Club [A-11] - 1/4 -

ARGA

03:10 - [B-5] Union Santa Fe vs Atletico Tucuman [B-9] - 3/4 -

ARGB

03:10 - [A1-7] Nueva Chicago vs Alvarado MDP [A1-4] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [A-3] Estudiantes BsAs vs Estudiantes Rio Cuarto [A-1] - 1/2 -

ARGB

03:10 - [B-6] Gim.Mendoza vs Sarmiento Junin [B-2] - 1/4 -

ARGB

03:10 - [B-7] Villa Dalmine vs Deportivo Riestra [B-5] +0 -

ARGB

03:10 - [B1-7] All Boys vs Ramon Santamarina [B1-4] -

ARGB

03:10 - [B1-1] Quilmes vs Gimnasia Jujuy [B1-6] - 1/2 -

ECUA

03:15 - [5] Orense SC vs Delfin SC [6] -

BDNA

03:30 - [2] Porto vs Tondela [9] - 2 -

ARGB

04:00 - [A1-1] San Martin SJ vs Barracas Central [A1-2] - 1/4 -

BRB

04:30 - [5] CSA/AL vs America/MG [2] +1/4 -

PARA

04:30 - General Diaz vs River Plate (PAR) [8] -

BRA

05:00 - [14] Bahia/BA vs Ceara/CE [11] +0 -

BRA

05:00 - [5] Fluminense/RJ vs Atletico/PR [10] - 1/4 -

BRB

05:00 - [6] Sampaio Correa/MA vs CRB/AL [10] - 1/4 -

VENA

05:00 - [A-2] Dep.Guaira vs Yaracuyanos [A-5] -

ARGB

05:15 - [A1-3] Belgrano vs Ind.Rivadavia [A1-8] - 3/4 -

ARGB

05:15 - [A-2] CA Platense vs Deportivo Moron [A-6] - 1/2 -

CHIB

05:15 - [2] Rangers Talca vs Dep. Copiapo [9] -

URUA

05:15 - [15] Cerro Largo vs Cerro Montevideo [12] - 3/4 -

ARGA

05:20 - [B-13] Patronato Parana vs Velez Sarsfield [B-1] +1/2 -

ARGA

05:20 - [B-7] Gimnasia LP vs CA Huracan [B-10] - 1/2 -

ECUA

05:30 - [9] Macara vs SD Aucas [7] -

MEXB

06:00 - [2] Morelia vs Tlaxcala FC [9] -

PARA

06:45 - [7] Sportivo Luqueno vs Libertad [1] +3/4 -

NZLA

07:00 - [3]