LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 09/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSNSW

15:00 - [6] Marconi Stallions vs Sydney FC U21 [1] - 1/2 -

AUSNSW

15:30 - [5] Blacktown City vs WS Wanderers U21 [12] - 1/2 -

VNB

15:30 - [B-4] Đăk Lăk vs Đồng Tháp [B-6] - 1/2 -

AUSNSW

15:45 - [10] APIA Tigers vs Sydney Utd [2] +1/2 -

GHU17

16:00 - Đan Mạch U17 vs Đức U17 -

VNB

16:00 - [B-1] XM Fico Tây Ninh vs Cần Thơ [B-2] - 1/4 -

AUSSL

16:45 - [5] Adelaide Raiders vs Adelaide Utd U21 [10] +0 -

AUSSL

16:45 - [1] Adelaide Comets vs Modbury Jets [11] -

NGB

18:00 - [14] Tekstilshchik Ivanov vs Krylya Sovetov [3] +1 1/4 -

NGB

18:30 - [21] Tom Tomsk vs Akron Togliatti [18] - 3/4 -

GHCLB

19:00 - Ein.Frankfurt vs Wurzburger -

GHCLB

19:00 - Young Boys vs Neuchatel Xamax -

GHQG

19:00 - Nhật Bản vs Cameroon - 3/4 -

DUC4T

19:00 - [5] M.gladbach II vs FC Koln II [9] - 1/4 -

NGB

19:00 - [8] Yenisey vs Veles Moscow [6] +3/4 -

VNA

19:15 - [A-1] Viettel vs HA Gia Lai [A-7] - 3/4 -

VNA

19:15 - [A-3] Sài Gòn FC vs HL Hà Tĩnh [A-8] - 1/4 -

GHCLB

19:30 - Heidenheim vs Augsburg +1/2 -

GHCLB

20:00 - River Plate vs Newells Old Boys -

GHQG

20:00 - Kenya vs Zambia +1/4 -

NGB

20:00 - [11] Spartak Moscow B vs Chayka FK Pesch [12] - 1/2 -

NGB

20:00 - [4] FK Orenburg vs SKA-Khabarovsk [9] - 1 1/4 -

NGB

20:00 - [19] Irtysh Omsk vs Torpedo Moscow [2] +1 1/2 -

CZEC

20:00 - Hradec Kralove vs Pribram - 1/2 -

UKRU21

20:00 - [13] Inhulets Petrove U21 vs Dnipro-1 U21 [6] +1 -

MAPL

20:00 - [5] Johor Darul Takzim II vs Kelantan [4] - 1/2 -

MAPL

20:00 - [11] Negeri Sembilan vs Sarawak [10] - 3/4 -

MAPL

20:00 - [9] UKM FC vs Perak II [12] +0 -

MAPL

20:00 - [2] Terengganu II vs Penang FA [1] +3/4 -

MAPL

20:00 - [8] Kelantan United vs Selangor II [7] +0 -

EGYA

20:00 - [7] Al Masry vs Ismaily SC [11] - 1/4 -

GHCLB

21:00 - Rennes vs Lorient -

NGB

21:00 - [5] Alania Vla vs Volgar Astrakhan [13] - 1/2 -

EU21VL

22:00 - [5-1] Nga U21 vs Estonia U21 [5-5] - 4 1/4 -

EU21VL

22:00 - [7-4] Belarus U21 vs Síp U21 [7-5] - 3/4 -

GHQG

22:00 - Tunisia vs Sudan -

NGB

22:00 - [20] Chertanovo vs Krasnodar B [15] +1/2 -

NGB

22:00 - [7] Neftekhimik Nizh vs Fakel [17] - 1/4 -

NGB

22:00 - [16] Dinamo Bryansk vs Shinnik Yaroslavl [22] +1/4 -

EU21VL

22:30 - [8-3] Ukraina U21 vs Romania U21 [8-2] +1/4 -

NGB

22:30 - [1] Nizhny Nov vs Baltika [10] - 1/4 -

EGYA

22:30 - [17] Tanta FC vs Arab Contractors [4] +1/2 -

POLB

22:40 - [12] Widzew Lodz vs Sandecja [18] - 1 1/4 -

EU21VL

22:45 - [5-3] Bulgaria U21 vs Latvia U21 [5-6] - 1 1/4 -

EU21VL

22:59 - [8-6] Malta U21 vs Đan Mạch U21 [8-1] +4 -

EU21VL

22:59 - [5-4] Serbia U21 vs Ba Lan U21 [5-2] +1/4 -

EU21VL

22:59 - [2-3] Georgia U21 vs Thụy Sỹ U21 [2-2] +1 -

GHQG

22:59 - Burkina Faso vs CHDC Congo -

GHQG

22:59 - Gambia vs Congo -

POLB

22:59 - [9] Miedz Legnica vs GKS Jastrzebie [17] - 1 -

CHIB

22:59 - [14] Barnechea vs U. San Felipe [5] -

PERA

22:59 - [15] Dep. Llacuaba vs Sport Huancayo [18] +1/2 -

EU21VL

23:15 - [9-5] Moldova U21 vs Đức U21 [9-1] +3 -

EU21VL

23:30 - [1-4] Thụy Điển U21 vs Luxembourg U21 [1-6] - 3 1/2 -

EU21VL

23:30 - [4-3] Scotland U21 vs Séc U21 [4-1] +1/4 -

DUC4N

23:30 - [9] TSG Balingen vs TSV Steinbach [1] +3/4 -

IREA

23:45 - [2] Bohemians vs Cork City [10] - 1 1/4 -

EU21VL

00:00 - [3-5] Kosovo U21 vs Áo U21 [3-2] +1 1/2 -

EU21VL

00:00 - [8-5] Bắc Ireland U21 vs Phần Lan U21 [8-4] - 1/4 -

GHQG

00:00 - Mali vs Ghana +1/4 -

GHQG

00:00 - Mauritania vs Sierra Leone - 3/4 -

DUC4N

00:00 - [18] Sonnenhof vs SSV Ulm [6] +1 1/4 -

DUC4N

00:30 - [5] Offenbach vs Bayern Alzenau [20] - 3/4 -

EU21VL

01:00 - [9-2] Bỉ U21 vs Wales U21 [9-4] - 1 3/4 -

GHQG

01:00 - Ma Rốc vs Senegal - 1/4 -

PH3

01:00 - [14] Bourg Peronnas vs Villefranche [17] - 1/4 -

PH3

01:00 - [2] SO Cholet vs Stade Briochin [12] - 1/4 -

PH3

01:00 - [18] Lyon Duchere vs FC Bastia-Borgo [9] +0 -

PH3

01:00 - [11] Avranches vs Annecy FC [16] -

PH3

01:00 - [4] Quevilly vs Orleans [10] +0 -

PH3

01:00 - [3] Red Star 93 vs Creteil [6] - 1/2 -

PH3

01:00 - [15] Boulogne vs Concarneau [7] - 1/2 -

PH3

01:00 - [13] Le Mans vs Sete [5] - 1/4 -

PERA

01:00 - [5] Ayacucho FC vs UTC Cajamarca [4] +0 -

EGYA

01:00 - [5] Semouha Club vs Ittihad Alexandria [10] - 1/4 -

POLSC

01:15 - Legia Wars. vs Cracovia Krakow - 1 -

EU21VL

01:30 - [7-2] B.D.Nha U21 vs Na Uy U21 [7-3] - 1 1/2 -

GHQG

01:30 - Nigeria vs Algeria +0 -

CHIA

01:30 - [3] U. Espanola vs Curico Unido [7] - 3/4 -

ANHL1

01:45 - [7] Fleetwood Town vs Hull City [1] +1/4 -

SCOLC

01:45 - [E-1] Dunfermline vs Falkirk [E-2] - 1/2 -

IREB

01:45 - [7] Cabinteely vs Longford Town [4] +0 -

IREB

01:45 - [9] Athlone vs UC Dublin [3] +1 -

IREB

01:45 - [10] Wexford Youths vs Cobh Ramblers [6] +1 1/4 -

WALA

01:45 - [6] Caernarfon Town vs Cefn Druids AFC [12] - 1 -

HLB

02:00 - [11] Eindhoven vs SBV Excelsior [7] +1 -

BRB

02:00 - [18] Figueirense/SC vs Chapecoense [1] +1/4 -

BRB

02:30 - [12] Operario/PR vs Confianca/SE [13] - 1/4 -

PERA

03:30 - [14] Alianza Huanuco vs Cesar Vallejo [3] +1/2 -

CHIA

04:00 - [14] Coquimbo Unido vs Colo Colo [16] +1/4 -

BRB

04:30 - [5] Cuiaba/MT vs Ponte Preta/SP [7] - 1/4 -

BRB

05:15 - [3] America/MG vs Nautico/PE [17] - 1 1/4 -

PERA

06:20 - [10] Carlos A. Mannucci vs Melgar [11] +0 -

WNM

06:30 - [7] Colombia vs Venezuela [8] - 1 1/4 -

WNM

07:30 - [1] Brazil vs Bolivia [10] - 3 3/4 -

MEXB

09:00 - [4] Morelia vs Atlante [2] +0 -

UZBA

19:00 Hoãn [1] Pakhtakor vs Sogdiana Jizzakh [6] -

GHCLB

20:00 Hoãn Grasshoppers vs Lausanne Sports -

GHCLB

20:00 Hoãn Winterthur vs Vaduz -

MAPL

20:00 Hoãn [3] Kuala Lumpur FA vs Kuching FA [6] -

GHU18

21:00 Hoãn Hà Lan U18 vs Pháp U18 -

ICEB

22:00 Hoãn [2] Leiknir Rey. vs UMF Grindavik [4] -

ICEB

22:00 Hoãn [10] Magni Grenivik vs Vestri [6] -

ICEB

22:00 Hoãn [8] Afturelding vs Trottur Rey. [11] -

ICEB

22:00 Hoãn [12] Leiknir Faskr. vs Vestmannaeyjar [5] -

ICEB

22:00 Hoãn [9] Vik. Olafsvik vs Thor Akureyri [7] -

ICEB

22:00 Hoãn [3] Fram Rey. vs Keflavik [1] -

GHQG

22:59 Hoãn Nam Phi vs Namibia - 1 -

Lịch bóng đá trong ngày 09/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 09/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1