LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 10/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

AUSSL

11:00 - [4] Croydon Kings vs Para Hills Knights [12] - 1 3/4 -

NHATJFL

11:00 - [15] Reinmeer Aomori vs Tokyo Musashino [12] -

NHATW

11:00 - [10] Ehime FC Nữ vs Cerezo Osaka Nữ [4] -

AUSSL

11:30 - [7] Cumberland Utd vs Adelaide City [6] +1/4 -

HQB

11:30 - [4] Gyeongnam vs Anyang [9] - 1/2 -

NHATA

12:00 - [3] Nagoya Grampus vs Cerezo Osaka [4] - 1/4 -

NHATA

12:00 - [17] Shimizu S-Pulse vs Sanf Hiroshima [7] +3/4 -

NHATA

12:00 - [13] Consa. Sapporo vs Shonan Bellmare [16] - 1 -

NHATA

12:00 - [6] FC Tokyo vs Gamba Osaka [2] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [13] Omiya Ardija vs Tochigi SC [12] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [7] Montedio Yama. vs Ryukyu [19] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [10] Kyoto Sanga vs Alb. Niigata (JPN) [6] - 1/4 -

NHATB

12:00 - [1] Tokushima Vortis vs Ehime FC [21] - 1 -

NHATB

12:00 - [4] Giravanz Kita. vs Thespa Kusatsu [20] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [2] V-Varen Nagasaki vs Renofa Yamaguchi [22] - 3/4 -

NHATB

12:00 - [17] Matsumoto Yama. vs Jubilo Iwata [9] +1/2 -

HQ3

12:00 - [13] Yangju FC vs Jeonju EM [15] -

NHATA

13:00 - [10] Kashiwa Reysol vs Vissel Kobe [12] +0 -

NHATB

13:00 - [14] JEF United Chiba vs Mito Hollyhock [11] +1/4 -

NHATB

13:00 - [5] Ventforet Kofu vs Avispa Fukuoka [3] +0 -

HQ3

13:00 - [14] Gyeongju Citizen vs Pyeongtaek FC [12] +1/4 -

HQ3

13:00 - [6] Changwon City vs Chuncheon FC [16] -

HQ3

13:00 - [5] Mokpo City vs Gimhae City [1] +0 -

NHATA

14:00 - [5] Kashima Antlers vs Yokohama FC [14] - 1 -

NHATA

14:00 - [8] Yokohama FM vs Oita Trinita [11] - 3/4 -

HQB

14:00 - [5] Daejeon Hana Citizen vs Suwon FC [2] +1/4 -

AUSBPL

15:00 - [6] Acacia Ridge vs The Gap [11] +0 -

AUSBPL

15:00 - [4] Toowong FC vs Albany Creek [2] +1/4 -

AUSNSW

15:00 - [11] Mt Druitt Town vs Sydney Olympic [7] +1 1/4 -

HQ3

15:00 - [9] Cheongju FC vs Cheonan City [10] -

TQB

15:00 - [A-5] Suzhou Dongwu vs Chengdu Better City [A-1] +1/4 -

AUSQSL

15:30 - [1] Peninsula Power vs Gold Coast Utd [8] - 1 1/4 -

AUSQSL

15:30 - [5] Brisbane Strikers vs Capalaba [12] - 1 -

AUSSL

15:30 - [8] Adelaide Olympic vs Metro Stars [3] +1/2 -

CZEU19

16:00 - [3] Vik. Plzen U19 vs Slovacko U19 [7] - 1 -

AUSQSL

16:00 - [7] Moreton Bay Utd vs Gold Coast Knights [4] +1 1/4 -

NHATA

16:00 - [1] Kawasaki Fro. vs Vegalta Sendai [18] - 2 -

NHATA

16:00 - [15] Sagan Tosu vs Urawa Red [9] +1/4 -

HQ3

17:00 - [8] Daejeon Korail vs GimPo Citizen [11] -

VNA

17:00 - [B-1] SHB Đà Nẵng vs Hải Phòng [B-4] - 3/4 -

VNA

17:00 - [B-3] Thanh Hóa vs Nam Định [B-5] - 1/2 -

POLB

17:40 - [5] Arka Gdynia vs LKS Lodz [2] +1/4 -

TBNB

18:00 - [21] Sabadell vs Mirandes [7] +0 -

DUC4B

18:00 - [17] Wolfsburg II vs Hannover II [10] - 3/4 -

DUC4B

18:00 - [16] Phonix Lubeck vs Hamburger II [11] +1/2 -

DUC4BA

18:00 - [14] TSV 1896 Rain vs Memmingen [16] - 1/2 -

FINB

18:00 - [1] AC Oulu vs MuSa Pori [5] - 1 1/2 -

FINB

18:00 - [4] EIF Ekenas vs MP Mikkeli [7] - 1 -

FINB

18:00 - [8] KPV Kokkola vs AC Kajaani [10] - 1 -

TDB

18:00 - [10] Trelleborgs vs Akropolis IF [5] - 1/4 -

TQB

18:00 - [C-5] Heil. Lava Spring vs Xinjiang Tianshan [C-6] - 3/4 -

THA

18:00 - [4] Ratchaburi vs Bangkok Utd [6] +1/4 -

VNA

18:00 - [A-4] Than Quảng Ninh vs BCM Bình Dương [A-6] - 1/2 -

CZEU19

18:15 - [11] Pribram U19 vs Banik Ostrava U19 [6] +0 -

HQ3

18:15 - [2] Gangneung City vs Hwaseong FC [7] -

DUC4B

18:30 - [1] Weiche Flensburg vs Holstein Kiel II [18] - 1 1/2 -

SCOLC

18:30 - [B-3] Cove Rangers vs Hibernian [B-1] +2 -

CZEU19

18:30 - [14] Zlin U19 vs Hradec Kralove U19 [8] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-1] Zhejiang Greentown vs Meizhou Hakka [B-2] +0 -

ANHL1

19:00 - [13] Gillingham vs Oxford Utd [19] +1/4 -

DUC3

19:00 - [4] Munchen 1860 vs Lubeck [13] - 1 -

DUC3

19:00 - [12] Uerdingen vs Bayern Munich II [16] +1/4 -

DUC3

19:00 - [7] Turkgucu-Ataspor vs Wehen [6] +0 -

DUC3

19:00 - [10] Verl vs Hansa Rostock [5] +1/4 -

DUC3

19:00 - [3] Dynamo Dresden vs Magdeburg [17] - 1/2 -

DUC3

19:00 - [14] Kaiserslautern vs Waldhof Man. [11] - 1/4 -

DUC4B

19:00 - [20] Heider SV vs Hansa Luneburg [13] +1/2 -

DUC4BA

19:00 - [11] Greuther Furth II vs Augsburg II [10] +0 -

DUC4BA

19:00 - [15] Heimstetten vs V. Aschaffenburg [4] - 1/4 -

DUC4BA

19:00 - [13] Schalding Hein. vs Rosenheim [17] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [5] VfB Eichstatt vs Nurnberg II [3] +0 -

DUC4BA

19:00 - [6] TSV Aubstadt vs Illertissen [12] - 1/2 -

DUC4BA

19:00 - [9] Wacker Burghausen vs Buchbach [8] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [12] Hoffenheim II vs Freiburg II [2] +0 -

DUC4N

19:00 - [13] Mainz II vs Stuttgart II [14] - 1/4 -

DUC4N

19:00 - [15] Astoria Walldorf vs Stadtallendorf [22] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [10] Aalen vs TSV Schott Mainz [16] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [3] Elversberg vs Pirmasens [11] - 1 1/4 -

DUC4N

19:00 - [7] FSV Frankfurt vs Hessen Kassel [19] - 1/2 -

DUC4N

19:00 - [8] Bahlinger vs Giessen [21] - 1/2 -

DUC4T

19:00 - [6] B.Dortmund II vs Wegberg-Beeck - 1 3/4 -

DUC4T

19:00 - Fortuna Koln vs Essen [2] +1/4 -

DUC4T

19:00 - Bergisch Gladbach vs SV Straelen [15] +0 -

DUC4T

19:00 - [8] Fort.Dusseldorf II vs Wiedenbruck [16] +0 -

DUC4T

19:00 - Preussen Munster vs Sportfreunde Lotte - 1 -

DUC4T

19:00 - [14] Lippstadt vs Bonner SC [11] - 1/4 -

DUC4T

19:00 - [7] A.Aachen vs Oberhausen [3] - 1/4 -

THA

19:00 - [1] BG Pathum United vs Buriram Utd [8] +0 -

VNA

19:15 - [A-2] Hà Nội FC vs TP.HCM [A-5] - 1 -

UEFA

20:00 - [C1-2] Luxembourg vs Síp [C1-4] - 1/2 -

UEFA

20:00 - [C1-1] Montenegro vs Azerbaijan [C1-3] - 1/2 -

TDB

20:00 - [15] Umea vs Jonkopings [3] +3/4 -

MASL

20:00 - [5] Selangor FA vs Felda United [11] - 1 1/4 -

MASL

20:00 - [9] Melaka FA vs Darul Takzim [1] +1 -

MASL

20:00 - [6] Petaling Jaya City vs PDRM FA [12] - 1 -

DUC4T

20:30 - Schalke 04 II vs Wuppertaler [13] +0 -

NORB

20:30 - [13] FK Jerv vs Raufoss IL [6] +1/4 -

WALA

20:30 - [10] Newtown AFC vs Barry Town [4] +1/4 -

WALA

20:30 - [11] Flint Town Utd vs Haverfordwest [6] - 1/4 -

WALA

20:30 - [7] Cardiff Metropolitan vs Connah's QN [2] +1 1/2 -

WALA

20:30 - [5] Penybont vs The New Saints [1] +2 -

ANHL1

21:00 - [4] Lincoln vs Bristol Rovers [21] - 3/4 -

ANHL1

21:00 - [9] Accrington vs Rochdale [20] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [15] Blackpool vs Ipswich [6] -

ANHL1

21:00 - [16] Swindon vs Wimbledon [12] - 1/4 -

ANHL1

21:00 - [14] Crewe Alexandra vs Wigan [24] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [17] Northampton vs Peterborough Utd [2] +3/4 -

ANHL1

21:00 - [11] Plymouth Argyle vs Burton Albion [22] - 1/2 -

ANHL1

21:00 - [5] Portsmouth vs Milton Keynes Dons [18] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [24] Southend vs Exeter City [4] +1 -

ANHL2

21:00 - [7] Salford City vs Tranmere Rovers [10] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [3] Cambridge Utd vs Newport [1] +1/4 -

ANHL2

21:00 - [20] Barrow vs Leyton Orient [5] +0 -

ANHL2

21:00 - [9] Bolton vs Grimsby [19] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [2] Cheltenham vs Crawley Town [14] - 1/2 -

ANHL2

21:00 - [23] Mansfield vs Stevenage [21] - 3/4 -

ANHL2

21:00 - [17] Oldham vs Morecambe [13] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [15] Port Vale vs Carlisle [8] - 1/4 -

ANHL2

21:00 - [22] Scunthorpe Utd vs Forest Green [6] +1/2 -

ANHL2

21:00 - [16] Walsall vs Colchester Utd [12] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [8] UD Logrones vs Almeria [5] +0 -

TBNB

21:00 - [3] Espanyol vs Alcorcon [17] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [B-4] Brora Rangers vs Dundee [B-2] -

SCOLC

21:00 - [C-1] St. Johnstone vs Brechin City [C-5] - 2 1/2 -

SCOLC

21:00 - [F-4] Hamilton vs Ayr Utd [F-2] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-4] Partick Thistle vs Queen's Park [G-5] - 1 -

SCOLC

21:00 - [D-2] Arbroath vs Montrose [D-5] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [E-4] Clyde vs Dumbarton [E-5] - 1/2 -

SCOLC

21:00 - [A-2] Raith Rovers vs East Fife [A-4] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [A-5] Cowdenbeath vs Hearts [A-1] +2 1/4 -

SCOLC

21:00 - [G-2] Queen of South vs St. Mirren [G-1] +1 -

SCOLC

21:00 - [H-3] Edinburgh City vs Stenhousemuir [H-5] - 3/4 -

SCOLC

21:00 - [D-3] Elgin City vs Stirling Albion [D-4] - 1/4 -

SCOLC

21:00 - [F-1] Annan Athletic vs Stranraer [F-3] +0 -

SCOLC

21:00 - [C-2] Dundee Utd vs Peterhead [C-3] - 2 1/4 -

SCOLC

21:00 - [H-1] Livingston vs Alloa Athletic [H-2] - 1 3/4 -

IREB

21:00 - [8] Shamrock Rovers 2 vs Bray Wanderers [2] +3/4 -

LITA

21:00 - [4] Banga vs Suduva [2] +1 1/2 -

FINB

21:00 - [12] Mypa vs Gnistan [9] +1 1/4 -

BRB

21:00 - [3] Juventude/RS vs Brasil Pelotas/RS [12] - 3/4 -

CHIA

21:00 - [12] Iquique vs Audax Italiano [11] +1/4 -

HLB

21:30 - [17] MVV Maastricht vs Go Ahead Eagles [11] +1/2 -

POLB

22:00 - [11] Stomil Olsztyn vs Resovia [17] +0 -

TDB

22:30 - [9] GAIS vs Halmstads [1] +1/2 -

TDB

22:30 - [14] Dalkurd FF vs Ljungskile SK [16] - 3/4 -

TDB

22:30 - [8] Brage vs Degerfors IF [2] +1 1/4 -

URUA

22:30 - [11] CA Progreso vs CA River Plate (URU) [12] -

UEFA

22:59 - [D1-1] Đảo Faroe vs Latvia [D1-3] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [D2-2] Liechtenstein vs Gibraltar [D2-1] - 3/4 -

POLB

22:59 - [13] GKS Belchatow vs Zaglebie Sosno [16] +1/4 -

IREA

22:59 - [5] Waterford Utd vs Shelbourne [9] +0 -

WALA

23:15 - [3] Bala Town vs Aberystwyth [9] - 1 1/2 -

GHQG

23:30 - Niger vs Chad -

TBNB

23:30 - [18] Tenerife vs Rayo Vallecano [6] +0 -

JORA

23:30 - [6] Al Salt vs Al Aqaba SC [10] -

CHIA

23:30 - [6] Huachipato vs Antofagasta [4] - 1/4 -

HLB

23:45 - [2] Almere City vs Roda JC [8] - 1/2 -

PERA

23:59 - [3] Uni.San Martin vs Sport Boys [9] - 1/4 -

EGYA

01:00 - [12] Tala'ea Al Jaish vs Masr lel Maqassah [9] - 1/4 -

PERA

01:15 - [19] Academia Cantolao vs Alianza Lima [20] +1/2 -

URUA

01:30 - [10] CA Fenix vs CA Penarol [4] -

UEFA

01:45 - [D1-4] Andorra vs Malta [D1-2] +1/4 -

UEFA

01:45 - [A4-1] T.B.Nha vs Thụy Sỹ [A4-4] - 1 -

UEFA

01:45 - [A4-3] Ukraina vs Đức [A4-2] +1 1/2 -

HLB

02:00 - [10] Telstar vs TOP Oss [16] - 3/4 -

BRB

02:00 - [15] Vitoria/BA vs Avai/SC [8] - 1/2 -

CHIA

02:00 - [8] Everton CD vs San. Wanderers [13] - 3/4 -

COLA

02:00 - [8] La Equidad vs Once Caldas [11] - 1/4 -

BRB

02:30 - [11] Guarani/SP vs CRB/AL [14] - 1/4 -

BRA

03:00 - [17] Vasco DG/RJ vs Flamengo/RJ [3] +3/4 -

PERA

03:00 - [14] Atletico Grau vs Cusco FC [5] +1/4 -

PERA

03:30 - [18] Universitario vs Binacional [8] - 1 1/4 -

COLA

04:00 - [18] Pereira vs Envigado [12] - 1/4 -

USA

04:00 - [Dong-10] Inter Miami vs Houston Dynamo [Tay-12] - 3/4 -

BRB

04:30 - [6] CSA/AL vs Parana/PR [16] - 1/4 -

CHIA

04:30 - [1] Univ. Catolica vs U.Concepcion [10] - 1 1/2 -

GHQG

05:00 - Honduras vs Nicaragua -

BRA

05:00 - [19] Coritiba/PR vs Fortaleza/CE [9] +0 -

BRA

05:00 - [5] Palmeiras/SP vs Sao Paulo/SP [2] +0 -

USA

05:00 - [Dong-12] Atlanta United vs New York RB [Dong-8] +0 -

USB

06:00 - [F-1] Hartford Athletic vs Saint Louis FC [E-2] -

COLA

06:05 - [5] Deportivo Pasto vs Deportivo Cali [4] +0 -

URUA

06:30 - [15] Cerro Montevideo vs Wanderers [7] +1/4 -

USB

06:30 - [E-1] Louisville City vs Pittsburgh R. [F-2] - 1/4 -

USB

06:30 - [H-1] Tampa Bay Rowdies vs Birmingham Legion [G-2] - 3/4 -

BRA

07:00 - [1] Atl. Mineiro/MG vs Goias/GO [20] - 1 3/4 -

USB

07:05 - [G-1] Ch.Independence vs Ch. Battery [H-2] - 1/4 -

MEXB

07:05 - [5] Cancun FC vs Pumas Tabasco [13] -

USB

08:00 - [D-1] SA Scorpions vs New Mexico United [C-2] - 1/2 -

USB

08:00 - [A-1] Reno 1868 vs LA Galaxy II [B-3] - 1 1/4 -

COLA

08:10 - [3] Atl. Nacional vs Junior Barranquilla [6] - 1/2 -

USB

08:30 - [C-1] El Paso Locomotive vs Tulsa Roughnecks [D-2] - 1/2 -

GHQG

09:00 - Costa Rica vs Panama - 1/2 -

USA

09:00 - [Tay-9] Vancouver WC vs Real Salt Lake [Tay-10] +1/4 -

MEXB

09:05 - [8] Tampico Madero vs Correcaminos [16] - 1/2 -

USB

09:30 - [B-1] Phoenix FC vs Sacramento [A-2] - 1 -

AUSFWP

14:00 Hoãn [5] Perth SC vs Inglewood Utd [8] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [4] ECU Joondalup vs Gwelup Croatia [2] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [3] Cockburn City vs Floreat Athena [1] -

AUSFWP

14:00 Hoãn [11] Balcatta vs Perth Glory U21 [9] -

CZEU19

16:00 Hoãn [1] Sparta Praha U19 vs Mlada Boleslav U19 [10] -

CZEU19

16:00 Hoãn [4] Brno U19 vs Sigma Olomouc U19 [5] -

CZEU19

16:30 Hoãn [12] Pardubice U19 vs MFk Karvina U19 [15] -

CZEU19

16:30 Hoãn [16] Meteor Praha U19 vs Opava U19 [13] -

DUC4T

19:00 Hoãn [1] Rodinghausen vs Homberg -

GHQG

21:00 Hoãn Cape Verde vs Guinea -

GHU18

21:00 Hoãn Ireland U18 vs Thụy Điển U18 -

GHU18

22:00 Hoãn Slovakia U18 vs Phần Lan U18 -

USA

06:00 Hoãn [Tay-8] Colorado Rapids vs LA Galaxy [Tay-11] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 10/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 10/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Liverpool 10 5 21
2 Tottenham 9 12 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 10 2 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 Man City 9 4 15
9 West Ham Utd 9 5 14
10 Wolves 9 -1 14
11 Leeds Utd 10 -2 14
12 Newcastle 10 -3 14
13 Man Utd 8 -1 13
14 Arsenal 9 -1 13
15 Crystal Palace 10 -3 13
16 Brighton 10 -2 10
17 West Brom 10 -11 6
18 Burnley 9 -13 5
19 Fulham 9 -9 4
20 Sheffield Utd 10 -12 1