LỊCH THI ĐẤU BÓNG ĐÁ NGÀY 11/10/2020

Lịch bóng đá trong ngày 11/10/2020

 
 
 
Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1 Live Fav

HLB

00:45 - [4] De Graafschap vs NAC Breda [3] - 1/4 -

AUSNSW

11:00 - [4] Rockdale City vs North Shore Mariners [9] - 1 -

AUSNSW

11:00 - [3] Wollongong Wolves vs Manly Utd [8] - 1 -

NHAT3

11:00 - [17] Yokohama SCC vs Sagamihara [2] +0 -

NHAT3

11:00 - [15] Vanraure Hachinohe vs FC Imabari [7] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [13] Grulla Morioka vs Azul Claro Numazu [12] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [11] Fukushima Utd vs Roas. Kumamoto [5] +1/4 -

NHAT3

11:00 - [16] Kamatamare San. vs Gainare Tottori [6] +1/4 -

NHATJFL

11:00 - [2] Tegevajaro Miyazaki vs FC Osaka [8] -

NHATW

11:00 - [9] Iga Kunoichi Nữ vs JEF United Nữ [6] -

NHATW

11:00 - [2] INAC Leonessa Nữ vs Vegalta Sendai Nữ [7] -

NHATW

11:00 - [3] NTV Beleza Nữ vs Urawa RD Ladies Nữ [1] -

NHATW

11:00 - [5] Alb. Niigata Nữ vs Nojima Stella nữ [8] -

HQB

11:30 - [1] Jeju Utd vs Ansan Greeners [7] - 1 3/4 -

HQB

11:30 - [3] Seoul E-Land vs Bucheon 1995 [8] - 1/2 -

NHATB

12:00 - [18] Machida Zelvia vs Zweigen Kan. [14] +0 -

NHAT3

12:00 - [14] Gamba Osaka U23 vs Kataller Toyama [8] +1/4 -

NHAT3

12:00 - [18] Cerezo Osaka U23 vs Blaublitz Akita [1] +1 -

NHAT3

12:00 - [4] FC Gifu vs Kagoshima [9] - 1/4 -

NHAT3

13:00 - [10] Fujieda MYFC vs Nagano Parceiro [3] +1/4 -

HQ3

13:00 - [4] Gyeongju KHNP vs Busan Transp. [3] +0 -

NHATB

14:00 - [7] Tokyo Verdy vs Okayama [13] - 1/4 -

HQB

14:00 - [6] Jeonnam Dragons vs Chungnam Asan [10] - 3/4 -

TQB

14:00 - [A-4] Taizhou Yuanda vs Beijing BG [A-3] - 1 -

TQB

14:00 - [C-2] Kunshan FC vs Changchun Yatai [C-1] +3/4 -

HKGA

14:00 - [2] Southern District vs Lee Man FC [6] +1/2 -

HKGA

14:00 - [1] Eastern AA vs Guangzhou R&F U19 -

HKGA

14:00 - [4] Happy Valley vs Kitchee [5] +2 3/4 -

AUSQSL

14:30 - [11] Brisbane City vs Sunshine Coast [9] +1/4 -

TQB

14:30 - [B-4] Shaanxi Changan vs Guizhou Zhicheng [B-3] +0 -

AUSQSL

15:00 - [6] Brisbane Roar U21 vs Olympic FC QLD [2] +1 1/2 -

AUSQSL

15:15 - [13] Redlands Utd vs Eastern Suburbs [10] +3/4 -

TBNB

17:00 - [10] Fuenlabrada vs Castellon [18] - 1/2 -

TBNB

17:00 - [11] Lugo vs Mallorca [2] +1/4 -

UKRU21

17:00 - [8] FC Lviv U21 vs FC Mynai U21 [12] -

VNA

17:00 - [B-2] SL Nghệ An vs Quảng Nam [B-6] - 1/2 -

POLB

17:40 - [8] Korona Kielce vs Odra Opole [5] - 1/2 -

DUC3

18:00 - [17] Unterhaching vs Meppen [20] - 1/2 -

TQB

18:35 - [B-6] Jiangxi Liansheng vs Shenyang Urban [B-5] +1/4 -

TQB

18:35 - [A-6] Nei Mongol vs Beijing Renhe [A-2] +1 1/2 -

DUC3

19:00 - [5] Vik.Koln vs Ingolstadt [2] +0 -

DUC4B

19:00 - [6] Ein. Norderstedt vs Altona 93 [21] - 1 1/4 -

DUC4B

19:00 - [5] Teutonia Ottensen vs St. Pauli II [7] - 3/4 -

DUC4N

19:00 - [17] Koblenz vs Homburg [4] +3/4 -

TQB

19:00 - [C-4] Sichuan Jiuniu vs Nantong Zhiyun [C-3] +1/4 -

GHQG

19:30 - Malawi vs Zimbabwe -

HLB

19:30 - [2] Cambuur vs Dordrecht 90 [20] - 2 1/2 -

TDB

19:30 - [8] Vasteras vs GIF Sundsvall [6] +1/4 -

UEFA

20:00 - [B4-3] Ireland vs Wales [B4-1] +0 -

UEFA

20:00 - [C4-4] Kazakhstan vs Albania [C4-1] +1/4 -

GHQG

20:00 - Tanzania vs Burundi - 1/4 -

GHQG

20:00 - Nam Phi vs Zambia - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-3] Alto Adige vs Gubbio [B-18] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [C-5] Juve Stabia vs Virtus Francavilla [C-14] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [A-7] Aurora Pro Patria vs Pistoiese [A-18] - 1/4 -

ITA3

20:00 - [A-9] Pontedera vs AC Renate [A-2] +0 -

ITA3

20:00 - [C-11] SS Monopoli vs Teramo [C-3] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-17] US Fermana vs Padova [B-1] +1/4 -

ITA3

20:00 - [C-17] Viterbese Calcio vs Bari [C-2] +1 -

ITA3

20:00 - [C-10] Vibonese vs Catanzaro [C-4] +1/4 -

ITA3

20:00 - [B-13] Legnano vs Triestina [B-5] +1/4 -

ITA3

20:00 - [A-5] Pro Sesto vs US Olbia [A-19] +0 -

ITA3

20:00 - [B-7] Cesena vs Feralpisalo [B-2] - 1/2 -

ITA3

20:00 - [B-12] Mantova vs Perugia [B-6] +1/2 -

ITA3

20:00 - [C-12] Palermo vs Avellino [C-7] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [15] VfV 06 Hildesheim vs Havelse [2] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [19] Hannoverscher SC vs Rehden [4] +3/4 -

DUC4B

20:00 - [9] Oldenburg 1987 vs Wer.Bremen II [3] - 1/4 -

DUC4B

20:00 - [14] Oberneuland vs Atlas Delmenhorst [22] +1/4 -

MASL

20:00 - [3] Terengganu vs Pahang [7] - 3/4 -

MASL

20:00 - [4] Perak FA vs Kedah FA [2] +0 -

URUA

20:15 - [9] Liverpool P. (URU) vs Boston River [16] - 1/4 -

NORB

20:30 - [11] Ullensaker/Kisa vs Ranheim IL [4] +1 -

NORB

20:30 - [2] Lillestrom vs Oygarden FK [15] - 2 -

NORB

20:30 - [9] HamKam vs Sandnes Ulf [7] - 1/2 -

NORB

20:30 - [8] KFUM Oslo vs Grorud IL [14] - 3/4 -

NORB

20:30 - [3] Sogndal vs Tromso [1] - 1/2 -

NORB

20:30 - [10] Strommen vs Kongsvinger [16] - 1/2 -

NORB

20:30 - [5] Asane Fotball vs Stjordals Blink [12] - 1 -

TBNB

21:00 - [3] Leganes vs Girona [12] - 1/4 -

TBNB

21:00 - [13] Malaga vs Las Palmas [15] +0 -

GHQG

22:00 - Gabon vs Benin +0 -

ITA3

22:30 - [A-6] Como vs Lecco [A-4] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [A-1] Pro Vercelli vs Luchese [A-20] - 3/4 -

ITA3

22:30 - [C-13] Paganese vs Cavese [C-19] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [C-18] Casertana vs Ternana [C-1] +1/2 -

ITA3

22:30 - [B-14] Imolese Calcio vs Carpi [B-8] +0 -

ITA3

22:30 - [B-15] Pesaro vs Matelica [B-9] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-20] Arezzo vs Virtus Verona [B-11] - 1/4 -

ITA3

22:30 - [B-19] Fano vs Sambenedettese [B-10] - 1/2 -

ITA3

22:30 - [B-4] Modena vs Ravenna [B-16] - 1/4 -

TDB

22:30 - [12] Norrby vs Osters [4] - 1/2 -

UEFA

22:59 - [C2-1] Armenia vs Georgia [C2-3] +1/4 -

UEFA

22:59 - [A1-4] Bosnia & Herz vs Hà Lan [A1-2] +1 -

UEFA

22:59 - [A3-3] Croatia vs Thụy Điển [A3-4] - 1/2 -

UEFA

22:59 - [A2-2] Anh vs Bỉ [A2-1] - 1/4 -

UEFA

22:59 - [C2-4] Estonia vs North Macedonia [C2-2] +1/2 -

UEFA

22:59 - [B4-2] Phần Lan vs Bulgaria [B4-4] - 3/4 -

UEFA

22:59 - [C4-3] Lithuania vs Belarus [C4-2] +0 -

UEFA

22:59 - [B1-2] Na Uy vs Romania [B1-3] - 3/4 -

TBNB

22:59 - [21] Zaragoza vs Albacete [19] - 1/4 -

TBNB

23:30 - [8] SD Ponferradina vs Cartagena [16] - 1/4 -

MEXB

00:00 - [1] Celaya vs Sonora [3] - 3/4 -

CRCA

00:00 - [B-2] Cartagines vs Sporting (CRC) [B-6] - 3/4 -

ITA3

00:30 - [A-3] Carrarese vs Piacenza [A-17] - 3/4 -

ITA3

01:00 - [C-16] AS Bisceglie vs Turris Neapolis [C-6] -

EGYA

01:00 - [1] Ahly Cairo vs Pyramids FC [3] - 1/4 -

URUA

01:30 - [1] Nacional Montevideo vs Dep. Maldonado [8] - 1 1/4 -

URUA

01:30 - [13] Plaza Colonia vs CA Torque [3] +0 -

URUA

01:30 - [14] Danubio vs CA Rentistas [2] +1/4 -

URUA

01:30 - [6] Defensor SC vs Cerro Largo [5] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C3-3] Kosovo vs Slovenia [C3-1] +0 -

UEFA

01:45 - [A3-1] Pháp vs B.D.Nha [A3-2] - 1/4 -

UEFA

01:45 - [C3-2] Hy Lạp vs Moldova [C3-4] - 1 3/4 -

UEFA

01:45 - [A2-4] Iceland vs Đan Mạch [A2-3] +3/4 -

UEFA

01:45 - [B2-3] Israel vs Séc [B2-1] +1/4 -

UEFA

01:45 - [B1-4] Bắc Ireland vs Áo [B1-1] +3/4 -

UEFA

01:45 - [A1-3] Ba Lan vs Italia [A1-1] +1/2 -

UEFA

01:45 - [B3-2] Nga vs T.N.Kỳ [B3-4] - 1/2 -

UEFA

01:45 - [B3-3] Serbia vs Hungary [B3-1] - 1 -

UEFA

01:45 - [B2-2] Scotland vs Slovakia [B2-4] - 1/2 -

ITA3

01:45 - [C-9] Foggia vs Potenza SC [C-15] -

ITA3

01:45 - [A-14] Pergolettese vs Grosseto [A-12] +0 -

TBNB

02:00 - [14] Real Oviedo vs Sporting Gijon [4] +0 -

BRA

02:00 - [5] Fluminense/RJ vs Bahia/BA [11] - 1/4 -

BRA

02:00 - [8] Santos/SP vs Gremio/RS [7] +1/4 -

BRB

02:00 - [20] Oeste/SP vs Cruzeiro/MG [10] +1/2 -

CHIA

02:00 - [2] U. La Calera vs Palestino [15] - 1/4 -

COLA

02:00 - [20] Cucuta vs Deportes Tolima [2] +3/4 -

USA

03:30 - [Dong-5] New York City vs New England [Dong-7] - 3/4 -

COLA

04:00 - [19] Boyaca Chico vs Inde.Medellin [14] +1/4 -

MEXB

04:00 - [15] Oaxaca vs Venados [11] - 1/4 -

CRCA

04:00 - [B-4] Limon vs Dep. Saprissa [B-1] +3/4 -

BRA

04:15 - [12] Atletico/GO vs Bragantino/SP [13] - 1/4 -

BRA

04:15 - [16] SC Recife/PE vs Botafogo/RJ [18] +0 -

CHIA

04:30 - [6] Univ. de Chile vs La Serena [18] - 1 -

CRCA

05:00 - [B-3] San Carlos vs Jicaral Sercoba [B-5] - 1/2 -

USA

06:00 - [Tay-6] Los Angeles FC vs Seattle Sounders [Tay-1] - 1/4 -

COLA

06:05 - [7] America Cali vs Patriotas [17] - 3/4 -

MEXB

06:05 - [14] Leones Negros UdeG vs CD Tapatio [9] -

BRA

06:30 - [15] Ceara/CE vs Corinthians/SP [14] - 1/4 -

BRA

06:30 - [4] Internacional/RS vs Atletico/PR [10] - 3/4 -

BRB

06:30 - [2] Sampaio Correa/MA vs Botafogo/SP [19] - 1/4 -

USA

06:30 - [Dong-14] Cincinnati vs Toronto [Dong-2] +1/4 -

USA

06:30 - [Dong-11] Chicago Fire vs D.C. Utd [Dong-13] - 1 -

USA

06:30 - [Tay-2] Sporting Kansas vs Nashville FC [Dong-6] - 3/4 -

USA

06:30 - [Dong-1] Philadelphia Union vs Montreal Impact [Dong-9] - 1 -

MEXA

07:06 - [8] Santos Laguna vs Club Tijuana [15] - 3/4 -

MEXB

08:05 - [12] Dorados vs Mineros de Zac. [6] +0 -

COLA

08:10 - [10] Millonarios vs Rionegro Aguilas [9] - 1 -

USA

09:00 - [Tay-3] Portland Timbers vs San Jose EQ [Tay-7] - 3/4 -

AUSBPL

14:00 Hoãn [1] St George Saints vs Grange Thistle [3] -

ICEW

21:00 Hoãn [9] Hafnarfjordur Nữ vs Valur Nữ [2] -

DUC4N

21:30 Hoãn [9] TSG Balingen vs Bayern Alzenau [20] -

GHU19

22:00 Hoãn T.B.Nha U19 vs Thụy Sỹ U19 -

USA

07:30 Hoãn [Tay-5] Dallas vs Minnesota Utd [Tay-4] - 1/2 -

Lịch bóng đá trong ngày 11/10/2020

Lịch thi đấu bóng đá ngày 11/10/2020 Xem lịch bóng đá hôm nay (tối nay, đêm nay) của của tất cả các giải đấu lớn nhỏ trong và ngoài nước như: Ngoại Hạng Anh, Serie A, La Liga, Ligue 1, Bundesliga, Cúp C1, C2 , Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, …

 

Lịch thi đấu hôm nay luôn được cập nhật một cách đầy đủ, chi tiết và chính xác nhất những tin liên quan đến trận đấu- đội bóng - cầu thủ như: thời gian diễn ra, đội hình dự kiến, thông tin lực lượng 2 đội, phong độ đội chủ nhà, đội khách.

 

Lịch bóng đá thiết kế khoa học, sắp xếp rõ ràng và hợp lý theo thứ tự thời gian diễn ra trận đấu nhằm giúp các bạn dễ dàng tìm kiếm thông tin một cách nhanh chóng. Bạn có thể xem Ltd hôm nay theo tab ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, ... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết.

 

Ngoài việc cung cấp ltd bd, các bạn cũng có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá, các trận đấu được yêu thích nhất theo thứ tự thời gian phù hợp với bạn và điều chỉnh khung giờ để theo dõi khi các trận đấu diễn ra.

Spain › Laliga › Round 26

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

15:0023/04/2020

Dự đoán đội chiến thắng!

421(You)

50%

211

25%

210

25%
Bảng xếp hạng
STT Đội bóng Trận +/- Điểm
1 Tottenham 9 12 20
2 Liverpool 9 5 20
3 Chelsea 9 12 18
4 Leicester City 9 6 18
5 Southampton 9 4 17
6 Everton 9 3 16
7 Aston Villa 8 8 15
8 West Ham Utd 9 5 14
9 Wolves 9 -1 14
10 Man Utd 8 -1 13
11 Crystal Palace 9 -1 13
12 Arsenal 9 -1 13
13 Man City 8 -1 12
14 Leeds Utd 9 -3 11
15 Newcastle 9 -5 11
16 Brighton 9 -2 9
17 Burnley 8 -8 5
18 Fulham 9 -9 4
19 West Brom 9 -12 3
20 Sheffield Utd 9 -11 1